LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 05/07/2020

Lịch bóng đá trong ngày 05/07/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHAT3

11:00 - [16] Vanraure Hachinohe vs Grulla Morioka [11] -

NHAT3

15:00 - [2] Nagano Parceiro vs Azul Claro Numazu [13] - 1/2 -

NHAT3

15:00 - [15] Yokohama SCC vs Kataller Toyama [10] +3/4 -

AUTB

15:30 - [16] Austria Wien II vs Grazer AK [5] - 1/4 -

NHATB

16:00 - [11] Jubilo Iwata vs Okayama [13] - 1/4 -

NHAT3

16:00 - [12] Gamba Osaka U23 vs Cerezo Osaka U23 [18] +0 -

RMNA

17:00 - Politehnica Iasi vs Sepsi OSK [4] +1/4 -

NHATB

17:00 - [12] Tochigi SC vs Tokyo Verdy [9] +0 -

NHATB

17:00 - [21] Renofa Yamaguchi vs Ehime FC [22] +0 -

NHAT3

17:00 - [7] Gainare Tottori vs FC Gifu [6] +1/4 -

NHAT3

17:00 - [5] Kagoshima vs Kamatamare San. [17] - 1 -

HQA

17:00 - [11] Seongnam Ilhwa Ch. vs Pohang Steelers [3] +1/2 -

HQA

17:00 - [9] Gwangju vs Daegu [5] +1/2 -

HQA

17:00 - [4] Sangju Sangmu vs Jeonbuk H.Motor [2] +3/4 -

HQB

17:00 - [9] Anyang vs Jeju Utd [1] +1/4 -

HQB

17:00 - [10] Chungnam Asan vs Gyeongnam [6] +1/2 -

HQ3

17:00 - [3] Gangneung City vs Daejeon Korail [6] -

VNA

17:00 - [B-5] Hải Phòng vs Sài Gòn FC [A-3] +1/4 -

VNA

17:00 - [B-6] Quảng Nam vs SL Nghệ An [B-2] +0 -

VNB

17:00 - [A-1] Bà Rịa Vũng Tàu vs Bình Định [A-2] - 1/2 -

VNB

17:00 - [A-3] Khánh Hòa vs XM Fico Tây Ninh [B-1] - 3/4 -

POLB

17:40 - Podbeskidzie vs Radomiak Radom [8] - 1/4 -

ANHA

18:00 - [18] Burnley vs Sheffield Utd [19] +0 -

ANHB

18:00 - [5] Swansea City vs Sheffield Wed. [13] +0 -

DENB

18:00 - [10] Hvidovre IF vs HB Koge [8] +0 -

TBNA

19:00 - [14] Athletic Bilbao vs Real Madrid [3] +1/2 -

DENA

19:00 - [7] Nordsjaelland vs Midtjylland [5] +1/2 -

VNA

19:15 - [A-1] Viettel vs Hà Nội FC [A-2] +1/4 -

TDA

19:30 - [10] AIK Solna vs Falkenbergs [15] - 3/4 -

TDA

19:30 - [4] Elfsborg vs Malmo [1] +1/4 -

TDB

19:30 - [8] Vasteras vs GAIS [9] - 1 -

ANHB

20:00 - [11] Middlesbrough vs QPR [16] - 1/4 -

POLA

20:00 - [7] Pogon Szczecin vs Jagiellonia [5] - 1/4 -

BLRA

20:00 - [11] FK Minsk vs Belshina Bobruisk [15] - 3/4 -

DENB

20:00 - [12] Skive IK vs Fredericia [2] +0 -

POLB

20:10 - [2] Nieciecza vs Stomil Olsztyn [11] - 1/2 -

ANHA

20:15 - [13] Newcastle vs West Ham Utd [10] +0 -

NGA

20:30 - [15] Ufa vs Ural S.r. [13] - 1/4 -

ANHB

21:00 - West Brom vs Hull City - 1 1/4 -

RMNA

21:00 - [8] Aca. Clinceni vs Dinamo Bucuresti [14] +1/4 -

TSA

21:00 - [8] Luzern vs Thun - 1/4 -

TSA

21:00 - [1] St. Gallen vs Sion [7] - 1 1/4 -

TSA

21:00 - [3] Young Boys vs Lugano [4] - 1 -

UKRA

21:00 - [7] Desna Chernigiv vs Kolos Kovalivka [4] - 1 -

DENA

21:00 - Hobro I.K. vs Randers [9] +1/2 -

TNKB

21:30 - Hatayspor vs Keciorengucu [3] - 3/4 -

TNKB

21:30 - [7] Giresunspor vs Erzurum BB +3/4 -

TBNA

22:00 - Espanyol vs Leganes - 1/4 -

TBNB

22:00 - Deportivo vs Huesca +0 -

BLRA

22:00 - [5] Torpedo Zhodino vs Shakhter Soligo. [3] +3/4 -

SLOA

22:00 - Triglav vs O.Ljubljana [3] +1 1/4 -

CZEA

22:00 - [13] Banik Ostrava vs Vik.Plzen [3] +1/4 -

CZEA

22:00 - [1] Sparta Praha vs Jablonec [6] - 1 1/4 -

CZEA

22:00 - [5] Slovan Liberec vs Slavia Praha [2] +1/4 -

CZEB

22:00 - [14] Fotbal Trinec vs Banik Sokolov +1/4 -

AUTA

22:00 - [5] Lask vs RB Salzburg [1] +1 -

AUTA

22:00 - [6] Sturm Graz vs Hartberg [11] - 1/4 -

AUTA

22:00 - [10] Wolfsberger AC vs Rapid Wien [2] - 3/4 -

ITA

22:15 - [6] Inter Milan vs Bologna [16] - 1 1/4 -

ANHA

22:30 - [4] Liverpool vs Aston Villa [2] - 2 -

NGA

22:30 - [9] Rubin Kazan vs FK Orenburg -

POLA

22:30 - [16] Piast Gliwice vs Slask Wroclaw [8] - 1/2 -

TNKA

22:30 - [5] Kasimpasa vs Sivasspor [9] +0 -

TDA

22:30 - [3] Hacken vs Hammarby [6] +0 -

TDA

22:30 - [7] Sirius vs Orebro [11] - 1/2 -

POLB

22:40 - Wigry Suwalki vs GKS Jastrzebie [17] +1 -

ALBA

22:45 - Luftetari Gjiro. vs Vllaznia Shkoder [10] -

ALBA

22:45 - [3] KF Laci vs Flamurtari Vlore -

BULA

22:45 - [1] Lok. Plovdiv vs Beroe [3] +0 -

BDNA

22:59 - [8] Gil Vicente vs Rio Ave [16] +1/2 -

POLB

22:59 - Olimpia Grudz. vs GKS Belchatow [14] +1/4 -

ICEA

22:59 - [7] KA Akureyri vs Breidablik [3] +3/4 -

NORA

22:59 - [6] Odd Grenland vs Haugesund [10] +0 -

NORA

22:59 - [13] Sandefjord vs Sarpsborg [9] +1/4 -

NORA

22:59 - [2] Molde vs Mjondalen [15] - 1 1/4 -

NORA

22:59 - [11] Stromsgodset vs Kristiansund [5] +0 -

NORA

22:59 - [1] Bodo Glimt vs Brann [12] - 1 -

DENA

22:59 - [6] Aalborg BK vs Brondby [1] +1/4 -

IRNA

22:59 - [10] Gol Gohar vs Shahr Khodrou [6] -

UKRA

23:00 - [8] Olimpik Donetsk vs SK Dnipro-1 [10] -

GREA

23:15 - [1] Aris Salonica vs AEK Athens [5] +1 1/4 -

UKRA

23:30 - [9] Zorya vs PFK Aleksandriya [6] - 1 -

IRNA

23:30 - [8] Naft M. Soleyman vs Machine Sazi [11] -

IRNA

23:30 - [14] SaiPa Karadj vs Sepahan [5] -

CROA

23:55 - [6] Hajduk Split vs NK Osijek [3] +0 -

BLRA

00:00 - [8] Rukh Brest vs Dinamo Minsk [7] +1/2 -

GEOA

00:00 - [10] Merani Tbilisi vs Torpedo Kut. [6] -

RMNA

00:00 - [16] Astra Giurgiu vs CFR Cluj [3] +1 -

TNKB

00:00 - [5] Adana Demirspor vs Altay [8] - 1/2 -

TNKB

00:00 - [16] Osmanlispor vs Umraniyespor [15] +0 -

TBNA

00:30 - [12] Osasuna vs Getafe [4] +1/4 -

TBNB

00:30 - [7] Las Palmas vs SD Ponferradina [6] - 1/4 -

TBNB

00:30 - [4] Malaga vs Albacete [20] - 1/4 -

ITA

00:30 - Brescia vs Verona [7] +1/2 -

ITA

00:30 - [13] Cagliari vs Atalanta [4] +1 -

ITA

00:30 - [18] Parma vs Fiorentina [11] +0 -

ITA

00:30 - [9] Sampdoria vs SPAL 1907 - 3/4 -

ITA

00:30 - [17] Udinese vs Genoa [12] - 1/2 -

NGA

00:30 - [6] Krasnodar vs Zenit [1] +1/4 -

MDVA

00:30 - [9] Zimbru vs CSCT Buiucani [5] -

ANHA

01:00 - [12] Southampton vs Man City [11] +1 1/2 -

ITA3

01:00 - [B-16] Alto Adige vs Triestina [B-8] - 1/4 -

BULA

01:00 - [4] Cska Sofia vs Ludogorets [2] +0 -

TNKA

01:00 - [11] Konyaspor vs Rizespor [13] - 1/2 -

TNKA

01:00 - [8] Galatasaray vs Trabzonspor [14] +0 -

DENA

01:00 - [2] Aarhus AGF vs Kobenhavn [10] +0 -

BDNA

01:15 - [13] Tondela vs Famalicao [12] +1/4 -

SLOA

01:15 - [2] Maribor vs Mura [1] - 3/4 -

AUTB

01:25 - [15] SKU Amstetten vs Floridsdorfer AC [8] +0 -

ITA3

01:30 - [A-16] Alessandria vs Siena +0 -

ITA3

01:30 - [C-1] Ternana vs Catania [C-6] - 1/4 -

GREA

01:30 - [12] Panathinaikos vs Olympiakos [2] +1 -

NORA

01:30 - [8] Stabaek vs Rosenborg [3] +1/4 -

ITA3

01:45 - [C-8] Potenza SC vs Catanzaro [C-7] - 1/4 -

ITA3

01:45 - [B-6] Padova vs Feralpisalo [B-1] - 1/4 -

CROA

02:05 - [4] HNK Rijeka vs Dinamo Zagreb [1] +0 -

TBNB

02:45 - [17] Alcorcon vs Lugo [12] - 1/4 -

ITA

02:45 - [3] Napoli vs Roma [8] - 1/2 -

TBNA

03:00 - [2] Villarreal vs Barcelona [10] +3/4 -

BDNA

03:30 - [2] Porto vs Belenenses [11] - 2 1/4 -

GHW

10:10 - Portland Tho. Nữ vs Wash. Spirit Nữ - 1/4 -

KAZA

15:00 Hoãn [4] Tobol Kostanay vs Astana [2] -

IRNA

22:59 Hoãn [15] Pars Jonoubi Jam vs Esteghlal Tehran [2] -

UKRA

23:30 Hoãn [8] Olimpik Donetsk vs Dnipro +1/2 -

IRNA

23:30 Hoãn [9] Nassaji Mazandaran vs Foolad Khozestan [3] -

MNEA

01:00 Hoãn [8] Rudar vs Iskra Danilo [5] -

MNEA

02:00 Hoãn FK Kom vs OFK Titograd [9] -

MNEA

02:00 Hoãn [1] FK Podgorica vs Sutjeska [3] -

MNEA

02:00 Hoãn [6] Zeta vs Buducnost [4] -

MNEA

02:00 Hoãn [10] OFK Petrovac vs Grbalj -

Lịch bóng đá trong ngày 05/07/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 05/07/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Everton 5 7 13
2 Aston Villa 5 7 12
3 Leeds Utd 6 3 10
4 Liverpool 5 0 10
5 Leicester City 5 4 9
6 Arsenal 5 2 9
7 Wolves 5 -2 9
8 Tottenham 5 7 8
9 Chelsea 5 4 8
10 West Ham Utd 5 4 7
11 Man City 4 0 7
12 Southampton 5 -1 7
13 Newcastle 5 -2 7
14 Crystal Palace 5 -2 7
15 Man Utd 4 -3 6
16 Brighton 5 -2 4
17 West Brom 5 -8 2
18 Burnley 4 -5 1
19 Sheffield Utd 5 -5 1
20 Fulham 5 -8 1