LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 04/07/2020

Lịch bóng đá trong ngày 04/07/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSSL

12:30 - [5] Adelaide City vs Para Hills Knights [12] -

AUSSL

12:30 - [7] Cumberland Utd vs Adelaide Utd U21 [10] -

NHAT3

13:00 - [1] Blaublitz Akita vs Fukushima Utd [14] - 1/2 -

AUSFWP

14:00 - [1] Floreat Athena vs Armadale SC [10] - 1 1/2 -

AUSFWP

14:00 - [4] ECU Joondalup vs Cockburn City [3] - 1/4 -

AUSFWP

14:00 - [11] Balcatta vs Perth Glory U21 [9] - 1/4 -

AUSFWP

14:00 - [12] Rockingham City vs Sorrento [7] +1/2 -

AUSFWP

14:00 - [2] Gwelup Croatia vs Inglewood Utd [8] - 1/2 -

NHAT3

14:00 - [8] FC Imabari vs Roas. Kumamoto [3] +1/4 -

NHAT3

15:00 - [9] Fujieda MYFC vs Sagamihara [4] - 1/4 -

HQ3

15:00 - [15] Chuncheon FC vs Cheonan City [7] -

HQ3

15:00 - [12] Pyeongtaek FC vs Gyeongju Citizen [16] -

HQ3

15:00 - [2] Gyeongju KHNP vs Yangju FC [13] -

AUSSL

15:30 - [9] Adelaide Olympic vs Campbelltown City [3] +0 -

NHATA

16:00 - [13] Yokohama FC vs Consa. Sapporo [14] +1/4 -

NHATA

16:00 - [16] Shimizu S-Pulse vs Nagoya Grampus [5] +1/4 -

NHATA

16:00 - [4] Gamba Osaka vs Cerezo Osaka [2] +0 -

NHATB

16:00 - [5] Alb. Niigata (JPN) vs Zweigen Kan. [9] - 1/4 -

NHATB

16:00 - [21] Matsumoto Yama. vs Ventforet Kofu [6] +0 -

HQA

16:00 - [1] Ulsan Hyundai vs Incheon Utd [12] - 1 1/4 -

HQB

16:00 - [3] Jeonnam Dragons vs Ansan Greeners [8] - 1/4 -

NHATA

16:30 - [12] Oita Trinita vs Sagan Tosu [15] - 1/4 -

NHATA

17:00 - [9] Urawa Red vs Yokohama FM [7] +1/2 -

NHATA

17:00 - [1] Kawasaki Fro. vs Kashima Antlers [6] - 1/4 -

NHATA

17:00 - [8] Kashiwa Reysol vs FC Tokyo [3] +0 -

NHATA

17:00 - [17] Shonan Bellmare vs Vegalta Sendai [18] +0 -

NHATB

17:00 - [16] Omiya Ardija vs Thespa Kusatsu [20] - 1 -

NHATB

17:00 - [1] Avispa Fukuoka vs V-Varen Nagasaki [4] +0 -

NHATB

17:00 - [2] Tokushima Vortis vs Kyoto Sanga [10] +0 -

NHATB

17:00 - [12] Mito Hollyhock vs JEF United Chiba [17] - 1/4 -

NHATB

17:00 - [3] Giravanz Kita. vs Ryukyu [18] +0 -

NHATB

17:00 - [13] Machida Zelvia vs Montedio Yama. [8] +0 -

HQA

17:00 - [6] Gangwon vs Busan I'Park [10] - 1/4 -

HQB

17:00 - [4] Seoul E-Land vs Suwon FC [2] -

HQ3

17:00 - [10] Changwon City vs GimPo Citizen [11] +1/4 -

HQ3

17:00 - [8] Cheongju FC vs Jeonju EM [14] -

HQ3

17:00 - [1] Gimhae City vs Mokpo City [9] - 1/2 -

HQ3

17:00 - [4] Busan Transp. vs Hwaseong FC [5] -

NHATA

17:30 - [11] Vissel Kobe vs Sanf Hiroshima [10] +0 -

POLB

17:40 - [7] Miedz Legnica vs GKS Tychy [6] - 1/4 -

HQA

18:00 - [7] Suwon Bluewings vs FC Seoul [8] - 1/4 -

ANHA

18:30 - Norwich vs Brighton [16] +1/4 -

ANHB

18:30 - [21] Derby County vs Nottingham Forest [20] - 1/4 -

DUC3

19:00 - CZ Jena vs Sonnenhof +0 -

DUC3

19:00 - Wurzburger vs Hallescher [18] - 1 1/2 -

DUC3

19:00 - Chemnitzer vs Hansa Rostock [7] +1/4 -

DUC3

19:00 - [15] Magdeburg vs Preussen Munster - 3/4 -

DUC3

19:00 - [1] Munchen 1860 vs Ingolstadt [6] +1/4 -

DUC3

19:00 - [14] Uerdingen vs Vik.Koln [3] +0 -

DUC3

19:00 - [16] Meppen vs Ein.Braunschweig - 1/2 -

DUC3

19:00 - [9] Waldhof Man. vs Zwickau [10] +1/4 -

DUC3

19:00 - [19] Duisburg vs Unterhaching [5] - 1 -

DUC3

19:00 - [17] Kaiserslautern vs Bayern Munich II [13] +1/2 -

DENA

19:30 - Silkeborg IF vs Lyngby [11] +0 -

POLA

20:00 - [1] Rakow Czestochowa vs Zaglebie Lubin [2] - 1/4 -

BLRA

20:00 - [1] Bate Borisov vs Energetik-BGU [9] - 1 1/4 -

ESTC

20:00 - Flora Tallinn vs Trans Narva - 1 1/2 -

LATA

20:00 - [4] Ventspils vs FK Liepaja [5] - 1/4 -

TDB

20:00 - [11] Dalkurd FF vs Degerfors IF [1] +0 -

TDB

20:00 - [15] Umea vs Osters [4] +0 -

AUTB

20:00 - [5] Dornbirn vs SV Lafnitz [3] +3/4 -

DENB

20:00 - [9] Vendsyssel FF vs Fremad Amager [7] - 1/4 -

POLB

20:10 - Stal Mielec vs Odra Opole [3] - 1/2 -

NGA

20:30 - [7] Din. Moscow vs Arsenal-Tula [11] - 1/4 -

ANHA

21:00 - [4] Leicester City vs Crystal Palace [13] - 3/4 -

ANHA

21:00 - [14] Man Utd vs Bournemouth - 1 3/4 -

ANHB

21:00 - [10] Blackburn Rovers vs Leeds Utd +1 -

ANHB

21:00 - [11] Brentford vs Wigan - 1 -

ANHB

21:00 - [1] Bristol City vs Cardiff City [13] +1/4 -

ANHB

21:00 - Fulham vs Birmingham [17] - 1/2 -

ANHB

21:00 - [14] Huddersfield vs Preston North End [23] +0 -

ANHB

21:00 - [6] Luton Town vs Reading [2] +0 -

ANHB

21:00 - [9] Stoke City vs Barnsley [22] - 1/4 -

GEOA

21:00 - [9] Chikhura Sach. vs Dila Gori [2] +0 -

ICEA

21:00 - [11] Grotta vs HK Kopavogur [9] -

ICEA

21:00 - [12] Fjolnir vs Fylkir [6] - 1/2 -

ICEB

21:00 - [6] Vestri vs UMF Grindavik [4] +3/4 -

UKRA

21:00 - [5] FC Mariupol vs Karpaty Lviv -

GHCLB

22:00 - Spartak Moscow B vs Khimki -

TBNA

22:00 - [17] Celta Vigo vs Real Betis [7] - 1/2 -

TBNB

22:00 - Numancia vs Extremadura UD - 1/4 -

TBNB

22:00 - Racing Santander vs Elche +1/2 -

BLRA

22:00 - [13] FK Gorodeya vs Vitebsk [10] +1/4 -

BULA

22:00 - [9] Levski Sofia vs Slavia Sofia [13] - 1/4 -

LATA

22:00 - [1] Riga FC vs BFC Daugava [8] - 1 3/4 -

MDVA

22:00 - [3] Sfintul Gheorghe vs Codru Lozova FC [10] -

CZEB

22:00 - [6] Jihlava vs SK Prostejov [9] - 1 1/4 -

CZEB

22:00 - [2] Vik.Zizkov vs Sellier&Bellot Vlasim [11] -

CZEB

22:00 - [13] Slavoj Vysehrad vs Brno +1 1/2 -

CZEB

22:00 - [1] Hradec Kralove vs Usti & Labem [4] - 2 -

CZEB

22:00 - [3] SK Lisen vs Dukla Praha [5] +1 1/4 -

AUTA

22:00 - [4] Austria Wien vs Mattersburg - 1 -

AUTA

22:00 - [3] St.Polten vs SCR Altach [12] +1/4 -

AUTA

22:00 - [7] Wattens vs Admira [8] +0 -

ITA

22:15 - [5] Juventus vs Torino [20] - 1 1/2 -

GHCLB

22:30 - Torpedo Zhodino Re. vs Shakhter Soligorsk Re. -

NGA

22:30 - [2] Spartak Moscow vs FK Tambov [12] - 3/4 -

NGA

22:30 - Krylya Sovetov vs Rostov [8] -

POLA

22:30 - [9] Lech Poznan vs Legia Wars. [8] +1/4 -

TNKA

22:30 - [21] Ankaragucu vs Alanyaspor [2] +1/4 -

TNKA

22:30 - [15] Malatyaspor vs Genclerbirligi [16] - 1/2 -

TDB

22:30 - [13] Norrby vs Ljungskile SK [16] - 1/4 -

TDB

22:30 - [10] Orgryte vs Eskilstuna City [14] - 3/4 -

TDB

22:30 - [7] Brage vs Halmstads [2] +3/4 -

POLB

22:40 - Warta Poznan vs Puszcza Nie. [8] - 1/4 -

IRNA

22:45 - [4] Teraktor Sazi vs Sanat Naft [7] -

BDNA

22:59 - Vitoria Setubal vs Pacos Ferreira [13] +1/4 -

LITA

22:59 - [2] Suduva vs FK Riteriai [5] - 2 -

NORA

22:59 - [14] Start Kristiansand vs Viking [7] +0 -

SVKA

22:59 - [5] Spartak Trnava vs Ruzomberok [6] - 3/4 -

SVKA

22:59 - [2] Slo. Bratislava vs Zemplin Michalovce [12] - 1 3/4 -

SVKA

22:59 - [1] Dunajska Stred vs MSK Zilina [3] - 3/4 -

SVKA

22:59 - [4] Nitra vs FK Pohronie [10] - 1/4 -

SVKA

22:59 - [9] Trencin vs Sered [7] - 1 1/4 -

SVKA

22:59 - [11] Senica vs Zlate Moravce [8] - 3/4 -

DENA

22:59 - [4] Sonderjyske vs Odense BK [10] +0 -

GREA

23:15 - [6] Asteras Tripolis vs Volos NFC [3] - 3/4 -

TSA

23:15 - [5] Basel vs Neuchatel Xamax - 1 -

TSB

23:15 - [10] Chiasso vs Schaffhausen [3] +1/2 -

IRNA

23:15 - [12] Zobahan vs Peykan [13] -

GHCLB

23:30 - Lyon vs Nice - 3/4 -

ANHA

23:30 - [15] Wolves vs Arsenal [5] - 1/4 -

UKRA

23:30 - [1] Dinamo Kiev vs Shakhtar Donetsk [3] +1/4 -

IRNA

23:30 - [1] Persepolis vs Shahin Bushehr [16] -

CROA

23:55 - [10] Istra 1961 vs HNK Gorica [2] +1/4 -

BLRA

00:00 - [2] Neman Grodno vs Isloch [5] - 1/4 -

GEOA

00:00 - [7] FC Telavi vs Samtredia [8] - 1/4 -

ICEA

00:00 - [5] KR Reykjavik vs Vikingur Rey. [10] - 1/4 -

LATA

00:00 - [2] Rigas Futbola Skola vs Jelgava [7] - 1 1/2 -

RMNA

00:00 - [3] Steaua Bucuresti vs Botosani [9] - 3/4 -

TNKB

00:00 - [10] Bursaspor vs Altinordu SK [6] - 1 -

TNKB

00:00 - [18] Menemen Bld vs Adanaspor [5] - 1/2 -

TBNA

00:30 - [19] Valladolid vs Alaves [18] - 1/4 -

TBNB

00:30 - [21] Almeria vs Tenerife [13] - 1/4 -

ITA

00:30 - [2] Sassuolo vs Lecce - 1 -

NGA

00:30 - [10] Akhmat Groznyi vs CSKA Moscow [3] +1/4 -

NGA

00:30 - [4] Lok. Moscow vs PFC Sochi [5] - 1/2 -

MDVA

00:30 - [4] Milsami vs Petrocub [2] -

ISRA

00:45 - [8] Hap. Beer Sheva vs Hapoel Haifa [10] - 1/2 -

ISRA

00:45 - [7] Beitar Jerusalem vs Hapoel Tel Aviv [13] - 1/2 -

DUCC

01:00 - B.Leverkusen vs Bayern Munich +1 1/2 -

POLA

01:00 - [7] Lechia GD vs Cracovia Krakow [6] - 1/4 -

ISRA

01:00 - [1] Maccabi Haifa vs Maccabi TA [9] +0 -

SLOA

01:00 - Rudar Velenje vs Aluminij [9] -

CZEA

01:00 - [14] Mlada Boleslav vs Bohemians 1905 [9] +0 -

TNKA

01:00 - [4] Antalyaspor vs Istanbul BB [19] +1/4 -

TNKA

01:00 - [1] Fenerbahce vs Goztepe [10] - 3/4 -

BDNA

01:15 - [14] Portimonense vs Vitoria Guimaraes [12] +1/4 -

AUTB

01:25 - [1] Austria Klagenfurt vs LASK Juniors [7] - 1 1/4 -

GREA

01:30 - [7] OFI Creta vs PAOK [4] +1 1/4 -

NORA

01:30 - [4] Valerenga vs Aalesund [16] - 1 -

TSA

01:30 - [10] Zurich vs Servette [6] +0 -

TSB

01:30 - [5] Wil 1900 vs SC Kriens [6] - 1/4 -

ANHA

02:00 - [7] Chelsea vs Watford - 1 1/4 -

CROA

02:05 - [9] Lok. Zagreb vs Inter Zapresic - 2 -

CROA

02:05 - [8] NK Varazdin vs Slaven Belupo [6] +0 -

TBNB

02:45 - [3] Fuenlabrada vs Mirandes [10] - 1/4 -

TBNB

02:45 - Cadiz vs Real Oviedo [15] - 1/4 -

ITA

02:45 - [14] Lazio vs AC Milan [1] - 1/4 -

TBNA

03:00 - [6] Granada vs Valencia [13] +0 -

BDNA

03:15 - [1] Benfica vs Boavista [16] - 1 3/4 -

BDNA

03:30 - [5] Braga vs Aves - 2 -

GHCLB

07:00 - Pumas UNAM vs Cruz Azul -

GHCLB

09:00 - Chivas Guad. vs Atlas - 3/4 -

GHCLB

18:00 Hoãn Guangzhou Ever. vs Guangzhou Fuli -

GHCLB

19:00 Hoãn Saint Etienne vs Vallieres -

CZEA

22:00 Hoãn [15] Opava vs Sigma Olomouc [4] - 3/4 -

CZEA

22:00 Hoãn [17] Pribram vs Teplice [12] - 3/4 -

CZEA

22:00 Hoãn [11] Zlin vs MFk Karvina [8] - 1/4 -

Lịch bóng đá trong ngày 04/07/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 04/07/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Everton 5 7 13
2 Aston Villa 4 10 12
3 Liverpool 5 0 10
4 Leicester City 5 4 9
5 Arsenal 5 2 9
6 Tottenham 5 7 8
7 Chelsea 5 4 8
8 West Ham Utd 5 4 7
9 Leeds Utd 4 1 7
10 Man City 4 0 7
11 Southampton 5 -1 7
12 Newcastle 5 -2 7
13 Crystal Palace 5 -2 7
14 Man Utd 4 -3 6
15 Wolves 4 -3 6
16 Brighton 5 -2 4
17 Sheffield Utd 5 -5 1
18 West Brom 4 -8 1
19 Fulham 5 -8 1
20 Burnley 3 -5 0