LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 20/01/2021

Lịch bóng đá trong ngày 20/01/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

VN19

13:15 - [C-5] Đăk Lăk U19 vs Bình Định U19 [C-3] -

VN19

13:30 - [A-6] CA Nhân Dân U19 vs Thanh Hóa U19 [A-3] -

VN19

14:00 - [D-2] Bình Dương U19 vs Sài Gòn FC U19 [D-1] -

VN19

14:30 - [C-2] HA Gia Lai U19 vs Hồ Chí Minh U19 [C-6] -

VN19

15:00 - [B-5] Huế U19 vs Hoang Anh JMG U19 [B-4] -

VN19

15:00 - [A-4] Viettel U19 vs Nam Định U19 [A-5] -

VN19

15:00 - [E-6] An Giang U19 vs Đồng Tháp U19 [E-1] -

VN19

15:00 - [E-4] Cần Thơ U19 vs Tiền Giang U19 [E-2] -

AUSA

15:05 - [10] Newcastle Jets vs Brisbane Roar [3] +0 -

VN19

15:15 - [C-1] Quảng Nam U19 vs Phú Yên U19 [C-4] -

VN19

15:30 - [A-2] Hà Nội T&T U19 vs PVF Việt Nam U19 [A-1] -

VN19

16:00 - [D-3] Khánh Hòa U19 vs Đồng Nai U19 [D-4] -

GHCLB

17:00 - FK Metalac GM vs Borac - 1 -

TBN3

17:00 - [C2-5] Villarreal B vs Pena Deportiva [C2-9] - 3/4 -

VN19

17:00 - [E-3] Bình Phước U19 vs Long An U19 [E-5] -

VN19

17:00 - [B-3] Kon Tum U19 vs Đà Nẵng U19 [B-2] -

AUSA

17:20 - [6] Perth Glory vs Adelaide Utd [5] - 1/4 -

GHCLB

18:00 - Silkeborg IF vs Sonderjyske +1/2 -

GHCLB

18:00 - Zaglebie Sosno vs Wisla Krakow +1/2 -

IRNA

18:30 - [6] Peykan vs Mes Rafsanjan [9] -

IRNA

18:30 - [12] Shahr Khodrou vs Nassaji Mazandaran [15] - 1/4 -

IRNA

18:30 - [14] Zobahan vs Naft M. Soleyman [10] - 1/4 -

GHCLB

19:00 - Randers vs Aalborg BK - 1/4 -

GHCLB

19:00 - Kobenhavn vs Helsingor - 2 -

KSB

19:30 - [2] Al Feiha vs Al Nahda (KSA) [15] -

EGYA

19:30 - [18] Wadi Degla SC vs Al Masry [6] +1/4 -

PHC

19:45 - Clermont vs Grenoble - 1/4 -

ALBA

19:45 - [8] Bylis Ballsh vs Vllaznia Shkoder [1] -

ALBA

19:45 - [7] Kastrioti Kruje vs Teuta Durres [4] -

ALBA

19:45 - [9] Apolonia Fier vs Kukesi [5] -

ALBA

19:45 - [3] KF Laci vs Skenderbeu [10] -

KSB

19:45 - [3] Al Jabalain vs Ohud Medina [9] -

KSAA

19:55 - [15] Dhamak vs Al Baten [10] - 1/4 -

DUC4N

20:00 - [9] Bahlinger vs FSV Frankfurt [8] -

GREC

20:00 - Volos NFC vs OFI Creta +0 -

GREC

20:00 - Aris Salonica vs Asteras Tripolis - 1 -

CYPA

20:00 - [6] Olympiakos Nic. vs EN Paralimni [11] - 1/2 -

TNKA

20:00 - [15] Rizespor vs Gaziantep B.B [6] +1/4 -

TNKA

20:00 - [5] Hatayspor vs Malatyaspor [13] - 1/4 -

URUA

20:00 - [3] CA Torque vs CA Fenix [8] - 1/4 -

GHCLB

20:30 - MSK Zilina vs FK Pohronie - 1 -

QATA

20:30 - [12] Al Kharaitiyat FC vs Al Garrafa [5] +1 1/4 -

ITA

21:00 - [12] Udinese vs Atalanta [4] +1/2 -

ITA3

21:00 - [B-11] Matelica vs Carpi [B-14] - 1/4 -

ITA3

21:00 - [C-18] AS Bisceglie vs Casertana [C-10] +1/4 -

ITA3

21:00 - [A-6] Alessandria vs Como [A-1] +0 -

KSB

21:45 - [5] Al Khaleej(KSA) vs Al Jeel [12] - 3/4 -

CZEA

22:00 - [9] Banik Ostrava vs Slovacko [3] - 1/4 -

CZEA

22:00 - [10] C. Budejovice vs Pribram [17] - 1 -

NPA

22:00 - [4] Moroka Swallows vs Chippa Utd [13] - 3/4 -

NPA

22:00 - [16] Maritzburg Utd vs TS Galaxy [8] - 1/4 -

NPA

22:00 - [2] SuperSport Utd vs Amazulu [5] - 1/2 -

NPA

22:00 - [14] Black Leopards vs Cape Town City [6] +1/4 -

NPA

22:00 - [12] Stellenbosch FC vs Baroka FC [9] - 1/2 -

NPA

22:00 - [3] Orlando Pirates vs Golden Arrows [7] - 1/2 -

KSAA

22:10 - [2] Al Hilal vs Al Taawon (KSA) [5] - 1 -

GREC

22:15 - PAOK vs Larissa - 1 3/4 -

HLC

22:30 - Emmen vs Heerenveen +1/4 -

BIA

22:30 - [13] Kortrijk vs Sint Truiden [15] +0 -

CAFANC

22:59 - [A-2] Cameroon vs Mali [A-1] - 1/4 -

CYPC

22:59 - Apoel FC vs Apollon Limassol +0 -

TNKA

22:59 - [1] Galatasaray vs Denizlispor [19] - 1 1/4 -

QATA

22:59 - [8] Sailiya vs Ahli Doha [6] +0 -

QATA

22:59 - [1] Al Sadd vs Al Khor [11] - 3 1/4 -

KSB

23:15 - [19] Al Nojoom vs Al Thuqbah [17] +0 -

DUC4N

00:00 - [22] Stadtallendorf vs TSV Steinbach [2] +1 3/4 -

PHC

00:00 - Toulouse vs Niort - 1/4 -

CZEA

00:00 - [18] Opava vs Sparta Praha [2] +1 -

TSA

00:00 - [3] St. Gallen vs Vaduz [10] - 3/4 -

TSA

00:00 - [7] Lugano vs Young Boys [1] +3/4 -

KSAA

00:10 - [7] Al Nasr (KSA) vs Al Wehda (KSA) [11] - 3/4 -

DUA

00:30 - [18] Schalke 04 vs FC Koln [14] +0 -

PHC

00:30 - Nancy vs Sochaux +0 -

GREC

00:30 - Panetolikos vs Olympiakos +1 1/4 -

HLC

00:45 - Feyenoord vs Heracles Almelo - 1 1/4 -

BIA

00:45 - [9] KV Mechelen vs Standard Liege [10] - 1/4 -

BIA

00:45 - [14] Eupen vs Beerschot-Wilrijk [8] - 1/2 -

ANHA

01:00 - [1] Man City vs Aston Villa [9] - 1 1/2 -

ANHB

01:00 - [1] Norwich vs Bristol City [12] - 1 -

TBNA

01:00 - [14] Getafe vs Huesca [20] - 1/2 -

TBNC

01:00 - Cordoba vs Real Sociedad +1 1/4 -

TBN3

01:00 - [E1-6] Navalcarnero vs S.S. Reyes [E1-1] +0 -

DUC3

01:00 - [9] Hallescher vs Waldhof Man. [10] - 1/4 -

DUC3

01:00 - [15] Duisburg vs Magdeburg [18] +0 -

DUC4N

01:00 - [5] SSV Ulm vs Giessen [19] - 1 3/4 -

DUC4N

01:00 - [4] Offenbach vs Elversberg [3] -

CAFANC

02:00 - [A-3] Burkina Faso vs Zimbabwe [A-4] - 1/2 -

ANHB

02:00 - [17] Nottingham Forest vs Middlesbrough [9] +0 -

ANHB

02:00 - [2] Brentford vs Luton Town [13] - 3/4 -

ANHB

02:00 - [6] Cardiff City vs QPR [16] - 1/4 -

ANHB

02:00 - [19] Huddersfield vs Millwall [10] +1/4 -

HUNA

02:00 - [1] Ferencvaros vs Diosgyori [12] - 2 -

BRB

02:00 - [14] Guarani/SP vs Vitoria/BA [13] -

DUA

02:30 - [2] Leipzig vs Union Berlin [7] - 1 -

DUA

02:30 - [13] Augsburg vs Bayern Munich [1] +2 1/4 -

DUA

02:30 - [16] A.Bielefeld vs Stuttgart [10] +1/2 -

DUA

02:30 - [8] Freiburg vs Ein.Frankfurt [4] +0 -

ANDSC

02:30 - Inter d.Escaldes vs FC Santa Coloma -

GREC

02:30 - AEK Athens vs Apollon Smirnis - 1 1/2 -

ANHB

02:45 - [21] Birmingham vs Preston North End [14] +0 -

BDNLC

02:45 - [5] Braga vs Benfica [1] +0 -

TBNA

03:00 - [6] Real Betis vs Celta Vigo [11] - 1/4 -

TBNC

03:00 - Alcoyano vs Real Madrid +2 -

ITASC

03:00 - Juventus vs Napoli +0 -

PHA

03:00 - [7] Marseille vs Lens [6] - 1/4 -

PHC

03:00 - Guingamp vs Caen - 1/4 -

HLC

03:00 - AZ Alkmaar vs Ajax +1/4 -

BIA

03:00 - [2] Antwerpen vs Cercle Brugge [16] - 1/2 -

BIA

03:00 - [1] Club Brugge vs Oostende [3] - 1 1/4 -

BRA

03:00 - [20] Botafogo/RJ vs Atletico/GO [13] - 1/4 -

URUA

03:00 - [6] CA River Plate (URU) vs Cerro Montevideo [11] - 1/2 -

ANHA

03:15 - [18] Fulham vs Man Utd [2] +3/4 -

SCOA

03:15 - [5] Livingston vs Celtic [2] +1 -

TBNA

03:30 - [7] Villarreal vs Granada [8] - 3/4 -

BRA

04:00 - [14] Bahia/BA vs Atletico/PR [10] - 1/2 -

CHIB

05:00 - [5] Melipilla vs Puerto Montt [4] - 1/4 -

BRA

05:15 - [6] Gremio/RS vs Atl. Mineiro/MG [3] +0 -

BRB

05:15 - [16] Nautico/PE vs Oeste/SP [20] - 1 -

ARGC

05:20 - Rosario Central vs Boca Unidos - 1 1/4 -

URUA

05:30 - [15] Cerro Largo vs Nacional Montevideo [2] +1/2 -

MEXB

06:00 - [7] Tlaxcala FC vs Morelia [2] +1/2 -

CRCA

06:00 - [B-5] San Carlos vs Guadalupe FC [A-4] - 3/4 -

BRA

06:30 - [19] Coritiba/PR vs Fluminense/RJ [5] +1/4 -

BRA

07:30 - [9] Bragantino/SP vs Vasco DG/RJ [17] - 3/4 -

BRA

07:30 - [4] Sao Paulo/SP vs Internacional/RS [2] - 1/2 -

BRB

07:30 - [11] Cruzeiro/MG vs Operario/PR [7] - 1/4 -

COLA

07:40 - [19] Alianza Petrolera vs Pereira [17] - 1/4 -

URUA

07:45 - [7] Wanderers vs Danubio [14] - 1/4 -

MEXB

08:05 - [1] Celaya vs Pumas Tabasco [5] - 1 -

CRCA

09:00 - [A-5] Herediano vs Municipal Grecia [A-3] - 1 -

MEXB

10:05 - [9] Tampico Madero vs Leones Negros UdeG [16] -

GHCLB

20:00 Hoãn Nitra vs Fotbal Trinec -

EGYA

00:30 Hoãn [1] Zamalek SC vs Ahly Cairo [3] -

Lịch bóng đá trong ngày 20/01/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 20/01/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 27 39 65
2 Man Utd 26 21 50
3 Leicester City 26 15 49
4 West Ham Utd 26 9 45
5 Chelsea 26 16 44
6 Liverpool 26 13 43
7 Everton 25 5 43
8 Tottenham 25 14 39
9 Aston Villa 24 12 39
10 Arsenal 26 7 37
11 Leeds Utd 26 -1 35
12 Wolves 27 -9 34
13 Crystal Palace 26 -14 33
14 Southampton 26 -13 30
15 Burnley 26 -16 28
16 Brighton 26 -7 26
17 Newcastle 26 -17 26
18 Fulham 26 -11 23
19 West Brom 26 -35 17
20 Sheffield Utd 26 -28 11