KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 02/04/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 02/04/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSNSW

12:00 FT [9] Marconi Stallions 2 - 2 Wollongong Wolves [12] - 1/2 2-1

AUSA

14:05 FT 1 [5] Macarthur FC 2 - 0 Perth Glory [10] 1 - 1/2 2-0

AUSNSW

15:00 FT [2] Manly Utd 2 - 0 Sydney FC U21 [11] - 1/4 0-0

VN19

15:30 FT [A-1] PVF Việt Nam U19 3 - 2 HA Gia Lai U19 [C-2] 1-1

MAPL

15:45 FT [8] Perak II 4 - 3 Selangor II [7] +3/4 2-2

UKRU21

16:00 FT [12] Desna U21 1 - 2 Olimpik Donetsk U21 [14] 0-0

NHATA

17:00 FT [4] Cerezo Osaka 1 - 0 Sagan Tosu [3] - 1/4 0-0

VNA

17:00 FT [4] SHB Đà Nẵng 2 - 0 Hà Nội FC [8] +1/4 1-0

VNB

17:00 FT [2] Bà Rịa Vũng Tàu 1 - 1 Thừa Thiên Huế [8] 1 - 1 0-1

HQA

17:30 FT [6] Pohang Steelers 0 - 0 Daegu [11] - 1/4 0-0

NGB

18:00 FT [16] Krasnodar B 1 - 0 Chertanovo [21] - 3/4 0-0

GEOA

18:00 FT [7] Samgurali Tskh. 0 - 1 Samtredia [10] - 1/4 0-0

UKRU21

18:00 FT [8] Mariupol Youth 1 - 2 Inhulets Petrove U21 [13] 1-0

VN19

18:00 FT [B-1] SL Nghệ An U19 1 - 2 Bình Dương U19 [D-2] 0-1

VNA

18:00 FT [10] Hải Phòng 0 - 2 HA Gia Lai [1] +1/4 0-1

UZBA

18:15 FT [4] Kokand-1912 0 - 0 Bunyodkor [6] +0 0-0

ANHL1

18:30 FT [13] Doncaster Rovers 0 - 1 Charlton Athletic [6] +0 0-1

GHCLB

19:00 FT Goteborg 3 - 3 Varnamo 1-2

GHCLB

19:00 FT Degerfors IF 2 - 1 GAIS 1-0

ANHL2

19:00 FT [4] Bolton 0 - 0 Colchester Utd [22] - 3/4 0-0

ANHL2

19:00 FT [20] Scunthorpe Utd 0 - 0 Crawley Town [13] - 1/4 0-0

ANHU23

19:00 FT [2-7] Reading U23 0 - 2 Sunderland U23 [2-9] 0-1

ISRB

19:00 FT [14] H. Petah Tikva 2 - 1 Beitar TA Ramla [4] +1/4 2-0

ISRB

19:00 FT [15] Hapoel Acre 2 - 2 Hapoel Raanana [11] +1/4 2-1

ISRB

19:00 FT [5] Hapoel R. Gan 2 - 1 Ahi Nazareth [10] - 1/4 0-0

ISRB

19:00 FT [3] Sektzia Nes Tziona 0 - 2 Hapoel Jerusalem [2] +0 0-0

ISRB

19:00 FT [12] Kafr Qasim 3 - 0 HR Letzion [8] +0 1-0

ISRB

19:00 FT [7] Hapoel Iksal 0 - 2 INR HaSharon [6] +1/4 0-1

ISRB

19:00 FT [1] Hapoel Nof HaGalil 1 - 0 Hapoel Umm Al Fahm [13] - 3/4 1-0

ISRB

19:00 FT 1 [16] Hapoel Kfar Shalem 2 - 2 Hapoel Afula [9] +1/2 2-1

VNA

19:15 FT [12] TP.HCM 1 - 3 Bình Định [9] - 1/2 0-3

CAFCL

20:00 FT [Bang B-3] Al Hilal Al Sudani 0 - 0 Mamelodi Sun. [Bang B-1] - 1/4 0-0

GHCLB

20:00 FT 1 Elfsborg 0 - 1 Halmstads 0-0

ITB

20:00 FT [17] Cosenza 2 - 1 Ascoli [16] +0 1-1

BIHA

20:00 FT [8] Mladost D. Kakanj 1 - 1 Zrinjski [3] +3/4 1-1

GEOA

20:00 FT [9] Torpedo Kut. 0 - 0 Shukura [6] - 1/4 0-0

UKRU21

20:00 FT [3] Rukh Vynnyky U21 4 - 1 Zorya U21 [9] 1-1

MASL

20:00 FT [3] Terengganu 0 - 0 Petaling Jaya City [8] - 3/4 0-0

MASL

20:00 FT [2] Kedah FA 3 - 1 Pahang [11] - 1 1-1

MASL

20:00 FT [1] Darul Takzim 3 - 0 Melaka FA [9] - 1 3/4 2-0

UZBA

20:30 FT [8] FK AGMK 2 - 1 Navbahor [10] - 1/4 1-1

UZBA

20:30 FT 1 [1] Pakhtakor 2 - 1 Metallurg Bekabad [5] - 1 1/2 2-1

UAEA

20:45 FT [14] Hatta 2 - 2 Al Dhafra [11] - 1/2 1-1

UAEA

20:45 FT [3] Al Shabab (UAE) 3 - 2 Al Fujairah [12] - 1 3/4 1-2

ANHB

21:00 FT 2 [3] Bournemouth 3 - 1 Middlesbrough [10] 2 - 1/2 1-0

ANHB

21:00 FT [24] Wycombe 1 - 0 Blackburn Rovers [17] +3/4 0-0

ANHB

21:00 FT 1 [16] Bristol City 0 - 2 Stoke City [13] 1 +1/4 0-1

ANHB

21:00 FT 2 [9] Cardiff City 0 - 1 Nottingham Forest [18] 3 - 1/4 0-1

ANHB

21:00 FT 4 [22] Derby County 2 - 0 Luton Town [12] 2 - 1/4 1-0

ANHB

21:00 FT [11] Millwall 1 - 0 Rotherham Utd [23] - 1/4 0-0

ANHB

21:00 FT 1 [14] Preston North End 1 - 1 Norwich [1] 1 +3/4 0-1

ANHB

21:00 FT 1 [8] QPR 3 - 0 Coventry [15] - 1/4 2-0

ANHB

21:00 FT 2 [2] Watford 1 - 0 Sheffield Wed. [21] 4 - 1 1-0

ANHL1

21:00 FT [15] Fleetwood Town 0 - 1 Peterborough Utd [2] +1/4 0-0

ANHL1

21:00 FT [12] Accrington 0 - 0 Burton Albion [17] +0 0-0

ANHL1

21:00 FT [23] Swindon 0 - 2 Blackpool [5] +1/4 0-1

ANHL1

21:00 FT [14] Crewe Alexandra 1 - 2 Hull City [1] +1/4 0-0

ANHL1

21:00 FT [11] Ipswich 2 - 1 Bristol Rovers [24] - 1/2 2-1

ANHL1

21:00 FT [21] Northampton 1 - 0 Shrewsbury [18] +0 1-0

ANHL1

21:00 FT [16] Plymouth Argyle 1 - 0 Wimbledon [19] - 1/4 1-0

ANHL1

21:00 FT [8] Portsmouth 2 - 1 Rochdale [22] - 3/4 2-0

ANHL1

21:00 FT [3] Sunderland 3 - 1 Oxford Utd [7] - 3/4 1-1

ANHL2

21:00 FT [7] Salford City 1 - 1 Grimsby [24] - 3/4 0-1

ANHL2

21:00 FT [1] Cambridge Utd 2 - 1 Morecambe [3] - 1/4 1-0

ANHL2

21:00 FT [21] Barrow 2 - 1 Newport [9] +0 0-1

ANHL2

21:00 FT [12] Bradford City 4 - 1 Forest Green [6] +0 1-0

ANHL2

21:00 FT [2] Cheltenham 4 - 0 Tranmere Rovers [5] - 1/2 3-0

ANHL2

21:00 FT [18] Mansfield 0 - 2 Leyton Orient [10] - 1/2 0-1

ANHL2

21:00 FT [15] Oldham 0 - 1 Stevenage [16] +1/4 0-1

ANHL2

21:00 FT [14] Port Vale 1 - 0 Exeter City [8] +0 1-0

ANHL2

21:00 FT [19] Walsall 0 - 0 Harrogate Town [17] +1/4 0-0

ANHU23

21:00 FT [2-8] Aston Villa U23 4 - 0 Wolves U23 [2-3] 2-0

LITA

21:00 FT [8] Hegelmann Litauen 2 - 0 Nevezis [10] 2-0

CZEB

21:00 FT [4] Usti & Labem 0 - 0 Taborsko [12] - 1/4 0-0

BDNB

21:30 FT [13] SC Covilha 1 - 1 Academica Coim [4] +0 0-0

BLRA

21:30 FT [15] Neman Grodno 0 - 1 Dinamo Brest [2] +0 0-0

RMNA

21:30 FT [6] Aca. Clinceni 2 - 1 CSMS Politehnica Iasi [16] - 3/4 0-1

TBN3

22:00 FT [B1-1] Amorebieta 1 - 2 Racing Santander [B1-3] +1/2 0-0

ITB

22:00 FT [15] Frosinone 0 - 0 Reggiana [18] - 3/4 0-0

ITB

22:00 FT [19] Pescara 3 - 1 Pisa [12] +0 1-0

LITA

22:00 FT [5] FK Riteriai 2 - 2 Dainava Alytus [9] - 3/4 1-0

SRBA

22:00 FT [14] FK Vozdovac 0 - 0 Macva Sabac [19] - 1 1/4 0-0

SRBA

22:00 FT [8] Mladost Lucani 4 - 1 Radnicki Nis [11] 0-0

SRBA

22:00 FT [5] Backa Topola 2 - 0 Proleter NS [9] - 1 1/4 1-0

SRBA

22:00 FT [3] Vojvodina 1 - 0 Novi Pazar [16] - 1 1/2 0-0

EGYA

22:00 FT [15] Wadi Degla SC 0 - 0 Al Intagh Al Harbi [18] +0 0-0

PH3

22:59 FT [10] Bourg Peronnas 1 - 0 Stade Lavallois [13] +0 1-0

PH3

22:59 FT [1] SC Bastia 0 - 1 Avranches [7] - 3/4 0-1

PH3

22:59 FT [12] Sete 2 - 2 FC Bastia-Borgo [16] - 1/4 0-1

HLB

22:59 FT [5] Go Ahead Eagles 0 - 0 Roda JC [8] - 1/4 0-0

BIHA

22:59 FT [10] Radnik Bijeljina 1 - 3 Borac Banja Luka [2] 0-1

CROA

22:59 FT [8] NK Varazdin 1 - 1 Slaven Belupo [6] +0 1-0

CZEA

22:59 FT [10] Bohemians 1905 0 - 0 Jablonec [2] +0 0-0

UKRA

22:59 FT [8] SK Dnipro-1 5 - 1 FC Lviv [11] - 1 1/4 1-0

WALA

22:59 FT [2] The New Saints 4 - 1 Caernarfon Town [6] - 2 1-0

WALA

22:59 FT [3] Bala Town 5 - 0 Flint Town Utd [11] - 1 1/2 1-0

WALA

22:59 FT [9] Newtown AFC 1 - 5 Connah's QN [1] +1 1-1

WALA

22:59 FT 1 [8] Aberystwyth 3 - 1 Cefn Druids AFC [12] - 1/2 3-0

WALA

22:59 FT [10] Cardiff Metropolitan 1 - 2 Barry Town [4] +1/4 0-0

WALA

22:59 FT [5] Penybont 2 - 0 Haverfordwest [7] - 1/2 1-0

AUTB

23:10 FT 1 [5] Wacker Innsbruck 3 - 1 SKU Amstetten [11] - 1/2 2-1

UAEA

23:15 FT [7] Al Wahda(UAE) 0 - 1 Ittihad Kalba [8] - 1 1/4 0-1

UAEA

23:15 FT [6] Al Ain 1 - 3 Al Nasr (UAE) [5] +0 1-1

ANHB

23:30 FT [6] Barnsley 1 - 1 Reading [7] - 1/4 0-1

AUTB

23:30 FT [8] Dornbirn 1 - 4 Blau Weiss Linz [1] +1 0-1

AUTB

23:30 FT [6] Grazer AK 1 - 2 Liefering [2] +1/4 1-1

AUTB

23:30 FT [3] SV Lafnitz 0 - 1 Rapid Wien II [14] - 1/2 0-1

AUTB

23:30 FT [10] Vorwarts Steyr 0 - 0 Aust Lustenau [12] +1/4 0-0

AUTB

23:30 FT [15] Austria Wien II 1 - 2 Kapfenberg [7] - 1/4 0-1

AUTB

23:30 FT [9] LASK Juniors 0 - 0 Horn [16] - 1/2 0-0

IREA

23:45 FT [7] Longford Town 0 - 1 Sligo Rovers [2] +1/2 0-0

ITB

00:00 FT [20] Virtus Entella 1 - 1 Monza [4] +3/4 0-0

ITB

00:00 FT [5] Venezia 0 - 2 Reggina [9] - 1/4 0-0

ITB

00:00 FT [10] Brescia 4 - 1 Pordenone [14] - 1/4 3-1

ITB

00:00 FT [8] Chievo 1 - 1 SPAL 1907 [7] - 1/2 0-0

ITB

00:00 FT [13] Vicenza 1 - 0 Cittadella [6] +0 1-0

ITB

00:00 FT [2] Lecce 2 - 0 Salernitana [3] - 3/4 1-0

PH3

00:00 FT [17] Annecy FC 2 - 0 SO Cholet [9] - 1/2 0-0

BDNB

00:00 FT [16] Varzim 2 - 1 Benfica B [9] +0 2-1

LITA

00:00 FT [6] Banga 1 - 2 Suduva [1] +1 1/4 1-1

SRBA

00:05 FT [4] Cukaricki 5 - 1 Spartak Subotica [7] - 3/4 2-1

RMNA

00:30 FT [13] Gaz Metan Medias 0 - 0 Astra Giurgiu [9] +1/4 0-0

PH3

01:00 FT [2] Quevilly 3 - 1 Lyon Duchere [18] - 1/4 1-1

HLB

01:00 FT 1 [16] Ajax U21 1 - 1 NAC Breda [3] +3/4 0-0

HLB

01:00 FT [9] SBV Excelsior 0 - 0 PSV Eindhoven U21 [14] - 1/2 0-0

HLB

01:00 FT [7] Volendam 0 - 3 Cambuur [1] +3/4 0-2

HLB

01:00 FT 1 [2] De Graafschap 0 - 3 Dordrecht 90 [19] - 2 1/4 0-1

HLB

01:00 FT [11] Telstar 2 - 3 Utrecht U21 [18] - 1/2 1-2

HLB

01:00 FT [20] Den Bosch 1 - 0 TOP Oss [10] +0 0-0

HLB

01:00 FT [4] Almere City 2 - 0 NEC Nijmegen [6] - 1/4 1-0

HLB

01:00 FT [13] MVV Maastricht 2 - 0 Eindhoven [15] - 1/4 0-0

HLB

01:00 FT [12] Helmond Sport 2 - 0 AZ Alkmaar U21 [17] - 1/4 1-0

BIB

01:00 FT [6] RWD Molenbeek 1 - 1 Club Brugge II [8] - 1 1/2 1-1

AUTB

01:25 FT [13] Floridsdorfer AC 0 - 0 Austria Klagenfurt [4] +1/4 0-0

NIRA

01:30 FT [7] Ballymena Utd 0 - 1 Crusaders Belfast [5] +0 0-0

SCOC

01:45 FT Ross County 1 - 3 Inverness C.T. - 1/4 1-1

IREA

01:45 FT [1] Shamrock Rovers 2 - 1 Dundalk [8] - 1/2 1-0

IREB

01:45 FT [3] Shelbourne 3 - 3 Bray Wanderers [7] - 1/2 2-1

IREB

01:45 FT [5] Cabinteely 1 - 0 Cork City [8] +1/4 0-0

IREB

01:45 FT 1 [4] Treaty United 1 - 0 Wexford Youths [10] +0 1-0

IREB

01:45 FT [1] Athlone 3 - 1 Galway [9] +1/2 3-0

CAFCL

02:00 FT [Bang B-2] CR Belouizdad 2 - 0 TP Mazembe [Bang B-4] - 3/4 0-0

ANHB

02:00 FT 1 [19] Birmingham 1 - 0 Swansea City [4] +1/4 0-0

TBNA

02:00 FT 2 [11] Levante 0 - 2 Huesca [18] 2 - 1/4 0-1

TBNB

02:00 FT 1 [3] Almeria 0 - 1 Rayo Vallecano [6] - 1/4 0-0

BLVA

02:00 FT [12] Aurora 2 - 1 CD Guabira [8] +0 1-1

CHIA

02:00 FT [10] Antofagasta 1 - 2 Everton CD [9] +0 0-0

EGYA

02:00 FT [6] Masr lel Maqassah 1 - 1 Semouha Club [8] +1/4 0-1

BDNA

02:30 FT [18] Nacional Madeira 1 - 5 Portimonense [10] +0 0-2

BDNB

02:30 FT [7] Penafiel 1 - 2 Academico Viseu [14] - 1/4 1-0

ARGA

03:00 FT [B-13] Patronato Parana 2 - 0 Aldosivi [A-8] +0 1-0

CHIA

05:00 FT [3] U. La Calera 1 - 0 U. Espanola [16] 1 - 1/2 0-0

ARGA

05:15 FT [A-12] San Lorenzo 2 - 0 Rosario Central [A-7] - 1/4 1-0

COLB

05:30 FT [9] Real Cartagena 2 - 1 Leones FC [4] +1/4 0-0

MEXB

06:00 FT [7] Tepatitlan FC 1 - 0 Sonora [2] - 1/4 1-0

BLVA

07:00 FT [16] San Jose 0 - 3 Royal Pari [1] +1 0-1

ARGA

07:15 FT [A-3] C. Cordoba SdE 0 - 1 CA Platense [A-11] - 1/4 0-0

COLA

07:40 FT [2] Santa Fe 1 - 1 Pereira [14] - 1 1/4 0-1

MEXA

08:30 FT [3] Puebla 3 - 1 Mazatlan FC [11] - 1/2 1-1

CRCA

09:00 FT [A-1] Alajuelense 1 - 1 Herediano [A-3] - 1/2 1-0

MEXA

10:30 FT [17] Juarez 0 - 1 Cruz Azul [1] +1/2 0-0

Kết quả bóng đá ngày 02/04/2021

Kết quả bóng đá ngày 02/04/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 02/04/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 02/04/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 33 45 77
2 Man Utd 32 29 66
3 Leicester City 32 21 59
4 Chelsea 32 19 55
5 West Ham Utd 32 11 55
6 Tottenham 33 18 53
7 Liverpool 32 16 53
8 Everton 31 3 49
9 Arsenal 32 8 46
10 Leeds Utd 32 0 46
11 Aston Villa 31 9 44
12 Wolves 32 -9 41
13 Crystal Palace 31 -19 38
14 Southampton 32 -18 36
15 Newcastle 32 -18 35
16 Brighton 32 -5 34
17 Burnley 32 -19 33
18 Fulham 33 -18 27
19 West Brom 32 -34 24
20 Sheffield Utd 32 -39 14