KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 03/04/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 03/04/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATA

11:00 FT [3] Yokohama FM 1 - 1 Shonan Bellmare [17] - 1 1/4 0-0

NHAT3

11:00 FT Grulla Morioka 3 - 2 FC Imabari [8] 0-0

NHATJFL

11:00 FT [7] Nara Club 0 - 1 Verspah Oita [10] 0-0

NHATJFL

11:00 FT [5] FC Osaka 2 - 1 Kochi United SC [11] 0-0

NHATJFL

11:00 FT [2] Honda FC 0 - 0 Veertien Mie [8] 0-0

NHATW

11:00 FT [4] NGU Loverledge Nữ 2 - 2 Ehime FC Nữ [9] -

AUSNSW

11:30 FT 1 [11] Sutherland Sharks 0 - 2 Blacktown City [3] 0-1

HQB

11:30 FT [6] Chungnam Asan 2 - 1 Gyeongnam [7] 1-1

NGB

12:00 FT [4] SKA-Khabarovsk 1 - 0 FK Orenburg [3] 1-0

NHATA

12:00 FT [9] Nagoya Grampus 0 - 0 FC Tokyo [6] - 1/4 0-0

NHATA

12:00 FT [7] Sanf Hiroshima 0 - 0 Gamba Osaka [12] 0-0

NHATA

12:00 FT [11] Avispa Fukuoka 1 - 2 Consa. Sapporo [10] +3/4 0-1

NHATA

12:00 FT Vegalta Sendai 0 - 2 Vissel Kobe [18] +1/2 0-2

NHATB

12:00 FT Giravanz Kita. 0 - 0 Montedio Yama. [5] +1/4 0-0

NHATB

12:00 FT [11] V-Varen Nagasaki 2 - 1 Ventforet Kofu [8] - 1/4 1-0

NHATW

12:00 FT [12] Sperenza Osaka Nữ 1 - 1 Cerezo Osaka Nữ [3] -

HQA

12:00 FT [8] Suwon Bluewings 1 - 3 Jeonbuk H.Motor [2] +1/2 0-1

NHATJFL

12:30 FT [9] TIAMO Hirakata 1 - 1 Kagura Shimane [14] 1-0

NHATA

13:00 FT [15] Urawa Red 2 - 1 Kashima Antlers [1] +1/2 1-1

HQ3

13:00 FT [10] Daejeon Korail 0 - 0 Gimhae City [8] +1/4 0-0

HQ3

13:00 FT [1] Changwon City 2 - 3 GimPo Citizen +0 1-1

HQ3

13:00 FT [5] Gyeongju KHNP 2 - 0 Mokpo City [13] - 1/4 2-0

AUSFWP

14:00 FT [12] Balcatta 1 - 2 Cockburn City [9] +0 0-1

AUSFWP

14:00 FT [11] Gwelup Croatia 4 - 0 Rockingham City - 2 2-0

HQB

14:00 FT [11] Busan I'Park 1 - 1 Ansan Greeners [10] - 1/4 0-1

HKGA

14:00 FT [8] Resources Capital 0 - 5 Eastern AA [4] 0-2

HQA

14:30 FT [12] Seongnam Ilhwa Ch. 0 - 1 Ulsan Hyundai [1] +1/4 0-1

UKRU21

15:00 FT [2] Shakhtar Donetsk U21 2 - 1 Vorskla U21 [5] 1-1

UKRU21

15:00 FT [11] FC Mynai U21 1 - 3 Kolos Kovalivka U21 [7] 0-3

AUSNSW

15:00 FT [12] Mt Druitt Town 2 - 1 Sydney Olympic [5] +1/2 0-0

NHATA

15:00 FT Yokohama FC 1 - 1 Kashiwa Reysol [4] +3/4 1-0

NHATB

15:00 FT [21] Ryukyu 0 - 0 Omiya Ardija [20] +0 0-0

AUSA

15:05 FT [11] Brisbane Roar 1 - 1 WS Wanderers [10] +0 0-1

GHCLB

15:15 FT Persik Kediri 2 - 1 Madura United FC +1 0-0

VN19

15:30 FT 1 [D-1] Sài Gòn FC U19 2 - 2 Quảng Nam U19 [C-1] 0-1

MAPL

15:45 FT [2] Kelantan 0 - 1 Sarawak 0-1

HKGA

16:30 FT [3] Lee Man FC 0 - 2 Kitchee [2] 0-0

BDNB

17:00 FT Vizela 1 - 1 Estoril - 1/4 0-1

ESTA

17:00 FT [3] Nomme Kalju 0 - 1 Trans Narva [7] - 1 0-1

GEOA

17:00 FT [1] Dinamo Batumi 1 - 1 Lokomotiv T [10] 1-1

LATA

17:00 FT [4] Riga FC 6 - 1 Spartaks Jurmala [8] 2-0

UKRU21

17:00 FT [4] Oleksandria U21 1 - 1 Dinamo Kiev U21 [1] 0-1

NHATA

17:00 FT [2] Kawasaki Fro. 2 - 0 Oita Trinita - 1 3/4 1-0

HQA

17:00 FT [7] FC Seoul 0 - 1 Gangwon [10] - 1/4 0-0

SINA

17:00 FT [8] Young Lions 1 - 3 Lion City Sailors [1] 0-2

SINA

17:00 FT [5] Hougang Utd 5 - 1 Tampines Rovers [4] 2-1

VNB

17:00 FT [5] Bình Phước 2 - 2 CA Nhân Dân [2] 1-1

VNB

17:00 FT [3] Quảng Nam 0 - 1 Khánh Hòa [6] 0-1

ITA

17:30 FT [1] AC Milan 1 - 1 Sampdoria [15] - 1 0-0

ITA3

17:30 FT 2 [B-11] Carrarese 0 - 1 Como +1/4 0-0

ITA3

17:30 FT Matelica 1 - 0 Sambenedettese +0 0-0

ITA3

17:30 FT [B-1] Modena 3 - 1 Arezzo - 1/2 1-1

POLA

17:30 FT [7] Wisla Plock 0 - 1 Piast Gliwice [5] +1/4 0-0

TNKA

17:30 FT [14] Kayserispor 1 - 1 Goztepe [19] +0 1-0

TNKB

17:30 FT [10] Tuzlaspor 0 - 2 Samsunspor [7] +3/4 0-0

POLB

17:40 FT [1] Miedz Legnica 0 - 1 Radomiak Radom +1/4 0-0

POLB

17:40 FT [18] GKS Jastrzebie 1 - 2 Puszcza Nie. [14] +0 1-2

CROA

17:55 FT [5] Lok. Zagreb 0 - 2 Hajduk Split [2] +1/2 0-1

TBN3

18:00 FT Las Palmas Atl. 3 - 1 Lorca Deportiva 1-0

ITA3

18:00 FT Casertana 2 - 3 Palermo [C-3] +1/4 1-3

DUB

18:00 FT [6] Heidenheim 0 - 1 Greuther Furth +0 0-0

DUB

18:00 FT Bochum 2 - 1 Holstein Kiel [9] - 1/4 1-0

DUB

18:00 FT [12] Karlsruher 0 - 1 Osnabruck - 1/2 0-0

PHA

18:00 FT [3] Monaco 4 - 0 Metz [19] - 1 0-0

NGA

18:00 FT Rotor Volgograd 0 - 2 Lok. Moscow [6] +1/2 0-1

NGB

18:00 FT Krylya Sovetov 4 - 0 Tekstilshchik Ivanov [20] - 1 3/4 2-0

NGB

18:00 FT 1 [9] Akron Togliatti 0 - 0 Tom Tomsk [14] +0 0-0

NGB

18:00 FT [13] Veles Moscow 1 - 1 Yenisey [5] - 1/4 0-0

POLB

18:00 FT [11] Resovia 1 - 1 Odra Opole [5] +0 0-1

BLRA

18:00 FT [4] Bate Borisov 3 - 2 Gomel [11] - 1 1/4 1-1

MNEA

18:00 FT [10] FK Podgorica 2 - 1 Rudar [8] 2-1

UKRA

18:00 FT [16] FC Mariupol 4 - 3 Inhulets Petrove [14] - 1/4 1-0

THC

18:00 FT [5] Chiangrai Utd 2 - 1 Muangkan United 1-1

THC

18:00 FT [3] Buriram Utd 2 - 0 Muang Thong Utd [8] 0-0

VN19

18:00 FT [E-6] An Giang U19 1 - 3 Hà Nội T&T U19 [A-2] 0-1

VNA

18:00 FT Than Quảng Ninh 1 - 0 BCM Bình Dương [6] - 1/2 1-0

VNA

18:00 FT [12] HL Hà Tĩnh 3 - 5 Thanh Hóa [7] - 1/2 2-1

GHCLB

18:15 FT Persebaya Surabaya 0 - 0 Persela Lamon 0-0

SCOC

18:15 FT [6] Dumbarton 0 - 1 Aberdeen [25] 0-0

UZBA

18:15 FT [7] Lok. Tashkent 1 - 1 Qyzylqum [6] 0-1

ANHA

18:30 FT 1 [3] Chelsea 2 - 5 West Brom - 1 1/2 1-2

ANHB

18:30 FT [3] Huddersfield 1 - 1 Brentford +1/2 1-0

GEOA

18:45 FT [5] Saburtalo 0 - 0 FC Telavi [6] 0-0

GHCLB

19:00 FT [99] Helsingborg 2 - 1 Osters [412] 1-1

GHCLB

19:00 FT [242] Hacken 4 - 1 Varbergs BoIS [203] 1-0

GHCLB

19:00 FT [463] Orebro 2 - 0 Akropolis IF 2-0

ANHL2

19:00 FT Southend 0 - 2 Carlisle [20] +1/4 0-1

TBNA

19:00 FT [18] Granada 0 - 3 Villarreal [7] +1/2 0-2

TBNB

19:00 FT UD Logrones 1 - 0 Tenerife [4] +1/4 0-0

DUC3

19:00 FT Bayern Munich II 2 - 3 Lubeck - 1/4 1-1

DUC3

19:00 FT [1] Magdeburg 2 - 0 Ingolstadt +1/2 1-0

DUC3

19:00 FT Uerdingen 1 - 3 Munchen 1860 [4] +1/4 0-3

DUC3

19:00 FT [8] Wehen 2 - 2 Saarbrucken [7] +0 0-0

DUC3

19:00 FT [16] Verl 1 - 2 Duisburg [15] - 1/2 0-1

DUC3

19:00 FT [5] Waldhof Man. 1 - 0 Zwickau [10] - 1/4 0-0

DUC3

19:00 FT 1 [3] Kaiserslautern 3 - 1 Hallescher [14] - 1/2 1-0

DUC4N

19:00 FT [12] Hoffenheim II 4 - 2 Bayern Alzenau - 1 2-0

DUC4N

19:00 FT [13] Koblenz 1 - 1 Elversberg [1] +1 1-0

DUC4N

19:00 FT [10] Astoria Walldorf 1 - 2 Hessen Kassel [8] +0 0-2

DUC4N

19:00 FT [4] TSV Steinbach 1 - 1 Pirmasens [18] - 1 1/4 0-0

DUC4N

19:00 FT [9] TSG Balingen 0 - 1 Freiburg II +3/4 0-0

DUC4N

19:00 FT [14] Aalen 2 - 1 Stadtallendorf 2-1

DUC4N

19:00 FT [15] FSV Frankfurt 0 - 0 Homburg [6] +0 0-0

DUC4N

19:00 FT [16] Sonnenhof 1 - 1 Giessen [19] - 1/4 0-1

DUC4N

19:00 FT [7] Bahlinger 1 - 0 Stuttgart II [11] +1/4 0-0

DUC4N

19:00 FT [3] Offenbach 1 - 0 SSV Ulm [2] - 1/4 1-0

DUC4T

19:00 FT [7] FC Koln II 2 - 1 Bergisch Gladbach - 3/4 1-0

DUC4T

19:00 FT [1] Essen 5 - 0 Schalke 04 II [9] - 1 3/4 3-0

DUC4T

19:00 FT [3] Wuppertaler 2 - 1 Homberg [20] - 3/4 0-1

DUC4T

19:00 FT [8] Wiedenbruck 2 - 1 Oberhausen [4] +1/4 1-0

DUC4T

19:00 FT [17] Wegberg-Beeck 0 - 0 Lippstadt [14] +0 0-0

DUC4T

19:00 FT [11] RW Ahlen 1 - 1 Fort.Dusseldorf II [10] +0 1-0

DUC4T

19:00 FT [12] A.Aachen 2 - 3 SV Straelen [15] - 3/4 0-2

NGB

19:00 FT Shinnik Yaroslavl 0 - 1 Dinamo Bryansk - 1/4 0-1

POLB

19:00 FT [16] Stomil Olsztyn 0 - 5 Sandecja [7] +1/4 0-3

GREA

19:00 FT [12] Atromitos 1 - 1 Apollon Smirnis [14] - 1/4 0-0

FINC

19:00 FT Honka 0 - 0 PK-35 [3] - 1 1/2 0-0

RMNA

19:00 FT Hermannstadt 4 - 1 Arges Pitesti [7] +0 1-1

CZEA

19:00 FT [8] Sigma Olomouc 0 - 1 Pardubice [15] - 3/4 0-0

IRNA

19:00 FT [16] Padideh Khorasan 1 - 1 Persepolis [3] 1-0

THC

19:00 FT [2] Bangkok Utd 2 - 1 Ratchaburi 1-0

THC

19:00 FT Chonburi 5 - 1 Trat FC 3-0

VNA

19:15 FT [2] Viettel 3 - 0 Sài Gòn FC [11] 1-0

IRNA

19:30 FT [13] Tractor SC 0 - 0 Mes Rafsanjan [6] 0-0

IRNA

19:30 FT [14] Naft M. Soleyman 0 - 2 Nassaji Mazandaran [10] 0-0

HUNA

19:45 FT [6] Paksi 3 - 1 MTK Budapest [11] - 1/4 2-0

SRBA

19:55 FT Indija 1 - 0 FK Rad 0-0

SRBA

19:55 FT Javor Ivanjica 1 - 1 OFK Backa 0-1

SRBA

19:55 FT [5] Radnik Surdulica 2 - 1 Zlatibor Cajetina 0-0

CAFCL

20:00 FT [Bang A-4] Merreikh Al Sudan 2 - 2 Ahly Cairo [Bang A-2] 2-0

CAFCL

20:00 FT Simba SC 4 - 1 AS Vita Club 2-1

ITA

20:00 FT Benevento 2 - 2 Parma +0 1-0

ITA

20:00 FT [11] Sassuolo 2 - 2 Roma [6] +3/4 0-1

ITA

20:00 FT [8] Atalanta 3 - 2 Udinese [12] - 1 1/4 2-1

ITA

20:00 FT [18] Cagliari 0 - 2 Verona [9] +0 0-0

ITA

20:00 FT [19] Genoa 1 - 1 Fiorentina [7] +1/4 1-1

ITA

20:00 FT 2 [5] Lazio 2 - 1 Spezia [16] - 1 0-0

ITA

20:00 FT [3] Napoli 4 - 3 Crotone - 1 3/4 3-1

ITA3

20:00 FT 1 [A-4] AC Renate 1 - 2 US Olbia [B-9] 1-0

ITA3

20:00 FT [B-15] Teramo 2 - 1 Turris Neapolis [C-8] 0-0

ITA3

20:00 FT [B-20] Grosseto 1 - 1 Giana Erminio [A-19] 0-1

ITA3

20:00 FT [B-14] Pontedera 2 - 2 Pro Sesto [A-17] 2-1

ITA3

20:00 FT [C-19] Vibonese 0 - 1 Bari [C-1] 0-1

ITA3

20:00 FT [C-6] Virtus Francavilla 1 - 0 Cavese 0-0

ITA3

20:00 FT [C-16] Potenza SC 0 - 2 Juve Stabia [C-9] 0-2

ITA3

20:00 FT [B-12] Pesaro 2 - 1 Imolese Calcio [B-17] 1-0

ITA3

20:00 FT [A-12] Virtus Verona 0 - 3 Perugia 0-2

ITA3

20:00 FT 1 [A-20] Legnano 2 - 3 Alto Adige [A-1] 1-1

ITA3

20:00 FT 1 [B-7] Gubbio 0 - 4 Carpi 0-2

ITA3

20:00 FT [A-11] Albinoleffe 1 - 3 Pro Vercelli [A-6] 1-1

ITA3

20:00 FT [C-20] Catania 1 - 0 Viterbese Calcio [B-16] 0-0

ITA3

20:00 FT Ternana 4 - 1 Avellino [C-4] 3-0

PHB

20:00 FT [1] Toulouse 4 - 1 Nancy [20] - 3/4 1-1

NGB

20:00 FT [1] Torpedo Moscow 1 - 0 Irtysh Omsk - 1 1/4 0-0

NGB

20:00 FT Chayka FK Pesch 0 - 2 Spartak Moscow B [10] - 1/2 0-2

NGB

20:00 FT [16] Volgar Astrakhan 1 - 0 Alania Vla [6] +1/2 0-0

NGB

20:00 FT [2] Fakel 1 - 1 Neftekhimik Nizh [8] - 1/2 1-1

BLRA

20:00 FT Sputnik Rechitsa 0 - 1 FK Minsk [2] +1/4 0-0

BIHA

20:00 FT [10] Sloboda Tuzla 1 - 0 Zeljeznicar [5] 0-0

BIHA

20:00 FT FK Krupa 1 - 1 FK Tuzla City [2] 0-0

MKDA

20:00 FT [4] Makedonija 1 - 2 Academy Pandev [2] 0-2

CROA

20:00 FT [9] Istra 1961 0 - 2 NK Osijek [3] +3/4 0-1

LATA

20:00 FT [6] BFC Daugava 3 - 2 METTA/LU Riga [7] 2-1

LITA

20:00 FT [9] Dziugas FC 1 - 1 Kauno Zalgiris [6] 1-1

MNEA

20:00 FT 1 [7] OFK Petrovac 0 - 0 Decic Tuzi [3] 0-0

TNKA

20:00 FT [10] Sivasspor 0 - 0 Trabzonspor [1] +0 0-0

TNKA

20:00 FT 1 [17] Rizespor 0 - 0 Fatih Karagumruk [8] +0 0-0

TNKB

20:00 FT Osmanlispor 4 - 2 Akhisar Bld. - 1/4 2-1

TNKB

20:00 FT Giresunspor 0 - 0 Istanbulspor AS [4] - 1/4 0-0

DENB

20:00 FT [11] Fremad Amager 3 - 0 Vendsyssel FF [10] - 1/2 2-0

IRNA

20:00 FT [7] Zobahan 1 - 0 Sanat Naft [11] 1-0

MASL

20:00 FT UiTM FC 0 - 2 Selangor FA [6] 0-2

MASL

20:00 FT [12] Penang FA 2 - 1 Perak FA - 1/2 1-1

MAPL

20:00 FT 1 [3] Terengganu II 1 - 1 PDRM FA [6] 1-0

MAPL

20:00 FT [5] Kuching FA 0 - 0 Negeri Sembilan 0-0

QATA

20:00 FT [5] Al Garrafa 0 - 2 Al Sadd [1] 0-1

NPA

20:00 FT [15] Moroka Swallows 1 - 1 Golden Arrows [8] +0 0-0

DUA

20:30 FT [14] Augsburg 2 - 1 Hoffenheim [9] +1/2 2-0

DUA

20:30 FT [2] B.Dortmund 1 - 2 Ein.Frankfurt [11] - 3/4 1-1

DUA

20:30 FT [3] B.Leverkusen 2 - 1 Schalke 04 - 1 1/2 1-0

DUA

20:30 FT [8] Mainz 1 - 1 A.Bielefeld [17] - 1/2 0-0

DUA

20:30 FT [12] Wolfsburg 1 - 0 FC Koln [7] - 3/4 0-0

NGA

20:30 FT [15] Rubin Kazan 1 - 0 FK Sochi [2] +0 0-0

NGA

20:30 FT [5] Krasnodar 0 - 5 Akhmat Groznyi [7] - 3/4 0-1

AZEA

20:30 FT [8] Səbail FK 0 - 0 Zire IK [4] +1/4 0-0

GEOA

20:30 FT [2] Dinamo Tbilisi 1 - 0 Dila Gori [4] 1-0

SVKA

20:30 FT [1] Slo. Bratislava 4 - 1 Zlate Moravce [11] - 2 0-1

MASL

20:30 FT [5] Kuala Lumpur FA 0 - 0 Sabah FA [2] - 1/2 0-0

UZBA

20:30 FT [2] Nasaf Qarshi 4 - 0 Turon Yaypan 1-0

UAEA

20:45 FT 1 [11] Khorfakkan 2 - 3 Ajman [7] - 1/2 1-2

UAEA

20:45 FT [4] Al Jazira 3 - 2 Al Wasl [6] - 1 2-1

ANHA

21:00 FT [17] Leeds Utd 2 - 1 Sheffield Utd - 1 1-1

TBNB

21:00 FT [5] Girona 3 - 1 SD Ponferradina [8] - 1/2 1-0

TBN3

21:00 FT [A1-3] Celta Vigo II 1 - 3 Valladolid II [A1-19] - 1/4 0-2

SCOB

21:00 FT [2] Arbroath 2 - 1 Alloa Athletic - 1/2 0-0

SCOB

21:00 FT [9] Dunfermline 0 - 0 Hearts +3/4 0-0

SCOC

21:00 FT [51] Forfar Athletic 2 - 2 Edinburgh City [12] +1/4 1-2

SCOC

21:00 FT Brora Rangers 1 - 1 Stranraer 1-0

SCOC

21:00 FT Formartine United 0 - 5 Motherwell [33] 0-2

SCOC

21:00 FT Fraserburgh FC 2 - 4 Montrose [23] 2-2

SCOC

21:00 FT [45] Hamilton 0 - 3 St. Mirren [37] +1/2 0-1

SCOC

21:00 FT [40] East Fife 1 - 1 Greenock Morton [20] +1/4 0-0

SCOC

21:00 FT [27] Dundee 1 - 1 St. Johnstone [36] +1/2 0-1

SCOC

21:00 FT [9] Ayr Utd 0 - 1 Clyde [48] - 1 1/4 0-1

SCOC

21:00 FT [49] Stenhousemuir 0 - 4 Kilmarnock [16] +1 3/4 0-2

SCOC

21:00 FT [28] Dundee Utd 2 - 1 Partick Thistle [17] - 1 1/2 0-1

SCOC

21:00 FT [31] Livingston 1 - 1 Raith Rovers [13] - 1 0-1

BDNB

21:00 FT [10] Porto B 0 - 3 Arouca - 1/4 0-1

ALBA

21:00 FT [4] Vllaznia Shkoder 0 - 0 Partizani Tirana [3] 0-0

ALBA

21:00 FT [6] Teuta Durres 1 - 0 KF Laci [2] 0-0

POLB

21:00 FT [15] Zaglebie Sosno 3 - 0 Widzew Lodz [2] +1/4 2-0

NIRA

21:00 FT [3] Glentoran 4 - 0 Portadown FC [11] - 2 1-0

NIRA

21:00 FT [8] Coleraine 0 - 0 Glenavon [6] - 1/2 0-0

NIRA

21:00 FT [12] Warrenpoint Town 0 - 5 Cliftonville [2] +1/2 0-3

NIRA

21:00 FT [5] Larne 3 - 0 Carrick Rangers [10] - 1 1/2 3-0

LUXA

21:00 FT [6] UNA Strassen 1 - 3 Victoria Rosport [9] 0-3

MNEA

21:00 FT OFK Titograd 0 - 4 Sutjeska [1] 0-2

FINC

21:00 FT [1] Inter Turku 0 - 0 **SJK Seinajoki - 1/2 0-0

FINC

21:00 FT 1 [2] HIFK 0 - 3 Helsinki [7] +1 1/2 0-0

CZEA

21:00 FT [17] Opava 1 - 2 Slovacko [4] +3/4 0-0

CZEA

21:00 FT [9] Slovan Liberec 0 - 0 Banik Ostrava [5] - 1/2 0-0

TSB

21:00 FT [3] Aarau 1 - 0 Schaffhausen [2] - 1/2 1-0

UKRA

21:00 FT [11] Rukh Vynnyky 0 - 2 Zorya [4] +1/2 0-1

CHIA

21:00 FT Melipilla 1 - 1 Nublense [2] 1 +0 1-0

BHRA

21:05 FT [1] AL Riffa 0 - 2 Budaiya (BHR) [8] 0-0

TBNA

21:15 FT [1] Real Madrid 2 - 0 Eibar - 1 1/4 1-0

BIA

21:15 FT 2 [13] Oostende 0 - 2 Waasland-Beveren - 1 0-2

GREA

21:15 FT [7] OFI Creta 2 - 1 Pas Giannina [6] - 1/4 0-1

ISRA

21:15 FT [9] Hapoel Hadera 0 - 1 Hapoel Tel Aviv [6] +1/2 0-0

IRNA

21:20 FT [1] Esteghlal Tehran 0 - 0 Peykan [12] 0-0

CZEB

21:30 FT [14] Fotbal Trinec 2 - 2 Dukla Praha [9] +1/4 1-0

CZEB

21:30 FT 1 Slavoj Vysehrad 0 - 4 MFK Chrudim [10] 0-2

CZEB

21:30 FT [11] SK Prostejov 3 - 5 Sellier&Bellot Vlasim [2] 2-2

CZEB

21:30 FT FK Blansko 2 - 0 Varnsdorf [6] - 1/4 0-0

TBN3

22:00 FT Compostela 1 - 2 Numancia - 1/4 0-1

TBN3

22:00 FT [A1-12] Rayo Majada. 2 - 1 Merida - 1/4 1-0

TBN3

22:00 FT [A2-8] Gimnastic T.