KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 04/04/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 04/04/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATB

11:00 FT [21] Sagamihara 2 - 2 Alb. Niigata (JPN) [1] +1 1-1

NHATB

11:00 FT [15] Okayama 0 - 1 Jubilo Iwata [4] +1/2 0-0

NHAT3

11:00 FT [7] Azul Claro Numazu 1 - 0 Yokohama SCC [14] 1 0-0

NHATJFL

11:00 FT [17] FC Kariya 0 - 1 Maruyasu Okazaki [5] 0-1

NHATJFL

11:00 FT [16] Reinmeer Aomori 0 - 2 Suzuka Unlimited [3] 0-1

NHATJFL

11:00 FT [10] Honda Lock 2 - 1 MIO Biwako [14] 1-0

HQB

11:30 FT [2] Jeonnam Dragons 1 - 2 Daejeon Hana Citizen [1] +0 0-0

AUSNSW

12:00 FT [1] Rockdale City 2 - 0 APIA Tigers [9] - 1 1/4 2-0

NHATA

12:00 FT [14] Shimizu S-Pulse 0 - 3 Tokushima Vortis [9] - 1/2 0-1

NHATB

12:00 FT [17] Renofa Yamaguchi 0 - 1 Tochigi SC [11] +1/4 0-1

NHATB

12:00 FT [16] Ehime FC 1 - 2 Thespa Kusatsu [13] +0 0-0

NHATB

12:00 FT [3] Kyoto Sanga 2 - 1 JEF United Chiba [12] - 1/2 1-0

NHATB

12:00 FT [7] Machida Zelvia 0 - 1 Zweigen Kan. [5] +0 0-0

NHATB

12:00 FT [22] Matsumoto Yama. 3 - 1 Blaublitz Akita [10] - 1/4 1-1

NHAT3

12:00 FT [6] Nagano Parceiro 1 - 1 Vanraure Hachinohe [11] 0-0

NHAT3

12:00 FT [5] Roas. Kumamoto 1 - 2 Tegevajaro Miyazaki [4] 0-0

NHAT3

12:00 FT [3] Kataller Toyama 2 - 2 Fukushima Utd [10] 0-1

NHAT3

12:00 FT [15] Kamatamare San. 0 - 1 Fujieda MYFC [9] 0-1

HQA

12:00 FT [12] Suwon FC 2 - 1 Jeju Utd [4] +1/4 1-0

NHATB

13:00 FT [14] Tokyo Verdy 2 - 1 Mito Hollyhock [9] - 1/4 1-1

HQ3

13:00 FT [6] Paju Citizen 0 - 3 Yangju FC [9] 0-1

HQ3

13:00 FT 1 [12] Cheongju FC 3 - 3 Hwaseong FC [1] 3-0

HQ3

13:00 FT [14] Gangneung City 1 - 2 Ulsan Citizen [7] 1-1

HQ3

13:00 FT [2] Cheonan City 2 - 1 Pyeongtaek FC [15] 1-1

HQB

14:00 FT [8] Sangju Sangmu 0 - 0 Anyang [5] - 1/4 0-0

HKGA

14:00 FT [5] Happy Valley 2 - 1 HK Ranger [7] 0-1

HQA

14:30 FT [7] Gwangju 2 - 1 Incheon Utd [10] +0 1-1

VN19

15:30 FT [D-3] Khánh Hòa U19 2 - 2 Đồng Tháp U19 [E-1] 2-2

VNB

15:30 FT 1 [13] An Giang 1 - 2 Đăk Lăk [3] - 1/4 0-0

VNB

16:00 FT [5] Phù Đổng 0 - 0 Phú Thọ [12] - 1/2 0-0

AUSA

16:05 FT 1 [12] Melb. Victory 0 - 3 Sydney FC [4] +1 0-1

HQB

16:30 FT [3] Seoul E-Land 4 - 0 Bucheon 1995 [9] - 3/4 3-0

SINA

16:30 FT [5] Balestier Kh. 4 - 0 Tanjong Pagar [7] 2-0

SINA

16:30 FT [1] Alb. Niigata (SIN) 1 - 0 Geylang Intl [6] 1-0

KAZA

17:00 FT [8] Caspiy Aktau 2 - 0 Zhetysu Taldykorgan [14] - 1/4 1-0

KAZA

17:00 FT [13] Atyrau 1 - 3 Aktobe [6] +0 1-1

VNB

17:00 FT [4] ĐT Long An 1 - 0 Cần Thơ [9] 0-0

BDNB

17:15 FT [5] Feirense 1 - 1 Cova Piedade [12] - 1 0-0

HLA

17:15 FT [5] Feyenoord 2 - 0 Fortuna Sittard [12] - 1 1/4 0-0

TNKA

17:30 FT [20] Erzurum BB 1 - 2 Konyaspor [12] - 1/4 1-2

TNKB

17:30 FT [12] Boluspor 1 - 2 Adanaspor [15] - 1/2 1-1

TNKB

17:30 FT [6] Altinordu SK 6 - 3 Eskisehirspor [18] - 2 1/4 4-0

ANHA

18:00 FT [14] Southampton 3 - 2 Burnley [17] - 1/2 2-2

ANHU23

18:00 FT [1-5] Liverpool U23 3 - 2 Brighton U23 [1-9] 0-1

DUC3

18:00 FT [9] Turkgucu-Ataspor 2 - 0 Meppen [15] - 1/4 2-0

PHA

18:00 FT 1 [12] Angers 1 - 1 Montpellier [8] 1 +0 0-0

NGA

18:00 FT [12] Ural S.r. 2 - 0 Arsenal-Tula [13] +0 1-0

ALBA

18:00 FT [8] Bylis Ballsh 1 - 1 Kastrioti Kruje [7] 1-1

BLRA

18:00 FT [7] Dinamo Minsk 1 - 0 FK Slutsk [11] - 1 1/2 1-0

TDC

18:00 FT [5-2] Djurgardens 0 - 1 Hammarby [1-2] 0-1

UKRA

18:00 FT [13] FC Mynai 0 - 0 Kolos Kovalivka [5] +1/4 0-0

DENB

18:00 FT [7] HB Koge 1 - 1 Viborg [1] +1 1-1

VN19

18:00 FT [C-3] Bình Định U19 1 - 2 Hoang Anh JMG U19 [B-4] 1-1

VNA

18:00 FT [6] Nam Định 1 - 0 SL Nghệ An [11] +0 0-0

DUB

18:30 FT [11] Darmstadt 1 - 2 Fort.Dusseldorf [4] +0 1-1

DUB

18:30 FT [14] Jahn Regensburg 1 - 1 Erzgebirge Aue [12] - 1/4 1-0

DUB

18:30 FT [16] Sandhausen 1 - 0 Wurzburger [18] - 1/2 1-0

DUB

18:30 FT [10] Hannover 96 3 - 3 Hamburger [3] +1/4 0-2

DUB

18:30 FT [13] Nurnberg 2 - 1 Paderborn 07 [9] +0 1-1

BIA

18:30 FT 1 [16] Cercle Brugge 2 - 1 Beerschot-Wilrijk [9] - 1/2 2-0

TBNA

19:00 FT 4 [16] Alaves 1 - 3 Celta Vigo [12] 6 1 +1/4 0-3

TBNB

19:00 FT [5] Sporting Gijon 1 - 2 Mirandes [10] - 3/4 0-0

DUC3

19:00 FT [3] Dynamo Dresden 0 - 0 Hansa Rostock [1] - 1/4 0-0

DUC4N

19:00 FT [11] Mainz II 3 - 1 TSV Schott Mainz [19] - 1 1/4 1-0

ESTA

19:00 FT [8] Tulevik Viljandi 0 - 4 Levadia T. [1] +1 1/4 0-2

KAZA

19:00 FT [12] Turan (KAZ) 1 - 1 Kaisar Kyzylorda [10] +0 0-0

LATA

19:00 FT [4] Rigas Futbola Skola 4 - 0 FK Liepaja [5] 1 - 1/2 2-0

RMNA

19:00 FT [7] Botosani 1 - 0 Viitorul C. [12] - 1/4 0-0

CZEA

19:00 FT [14] Mlada Boleslav 0 - 0 Pribram [17] - 1 1/4 0-0

CZEA

19:00 FT [13] Zlin 1 - 2 MFk Karvina [11] - 3/4 1-1

DENB

19:00 FT 1 [12] Kolding IF 1 - 1 Hvidovre IF [8] +0 1-0

HLA

19:30 FT [18] ADO Den Haag 1 - 4 Utrecht [7] +1 3/4 0-3

HLA

19:30 FT [2] PSV Eindhoven 3 - 0 Heracles Almelo [8] - 1 1/2 2-0

AZEA

19:30 FT [2] Neftchi Baku 0 - 2 Sumqayit [3] - 1 0-2

HUNA

19:30 FT [5] Varda SE 0 - 0 MOL Fehervar FC [3] +1/2 0-0

AUTA

19:30 FT [6] Wattens 2 - 0 Lask [3] +1 0-0

AUTA

19:30 FT 1 [5] Wolfsberger AC 1 - 8 Rapid Wien [2] +1/4 1-2

DUC4T

20:00 FT [4] B.Dortmund II 1 - 0 Fortuna Koln - 1 0-0

PHA

20:00 FT 1 [16] Bordeaux 2 - 3 Strasbourg [14] 1 +0 2-3

PHA

20:00 FT 3 [17] Lorient 1 - 0 Stade Brestois [15] 2 1 - 1/4 1-0

PHA

20:00 FT 1 [19] Nantes 1 - 2 Nice [10] 2 - 1/4 1-2

PHA

20:00 FT 1 3 [11] Stade Reims 2 - 2 Rennes [7] 3 +1/4 0-0

BDNB

20:00 FT [15] Vilafranquense 2 - 1 CD Mafra [11] +0 1-1

BLRA

20:00 FT [16] FK Smorgon 1 - 1 Slavia Mozyr [15] 1-0

MKDA

20:00 FT [5] Rabotnicki 2 - 1 Borec Veles [8] 0-0

MKDA

20:00 FT [2] Shkupi 1 - 2 Renova [9] 0-1

MKDA

20:00 FT [4] FC Struga 3 - 1 Belasica Strumica [12] 2-0

MKDA

20:00 FT [6] Pelister 2 - 0 Vardar [11] 1-0

MKDA

20:00 FT [1] Shkendija 2 - 1 Sileks Kratovo [10] 0-0

TNKA

20:00 FT [13] Ankaragucu 1 - 0 Antalyaspor [11] +0 0-0

TNKA

20:00 FT [5] Alanyaspor 1 - 2 Genclerbirligi [19] - 1 1/4 1-1

TNKA

20:00 FT [17] Istanbul BB 3 - 1 Malatyaspor [16] - 3/4 1-0

TNKB

20:00 FT [14] Menemen Bld 1 - 1 Umraniyespor [8] +0 0-0

DENB

20:00 FT [10] Skive IK 1 - 0 Hobro I.K. [9] +1/4 1-0

MAPL

20:00 FT [11] FAM-MSN 0 - 5 Johor Darul Takzim II [3] 0-3

NPA

20:00 FT [11] Blo. Celtic 2 - 1 TS Galaxy [9] +0 1-1

NPA

20:00 FT [16] Black Leopards 0 - 1 Amazulu [3] +1/2 0-0

ANHA

20:05 FT 3 [15] Newcastle 2 - 2 Tottenham [6] 2 +3/4 1-2

DUA

20:30 FT 1 [10] Stuttgart 1 - 0 Wer.Bremen [14] 2 - 1/2 0-0

NGA

20:30 FT [16] FK Tambov 1 - 2 CSKA Moscow [5] +2 3/4 1-1

AZEA

20:30 FT [6] Sabah FK 1 - 0 Gabala FC [5] +0 1-0

TBNB

21:00 FT [22] Albacete 0 - 3 Espanyol [1] +1 0-1

BDNA

21:00 FT [11] Belenenses 0 - 2 Boavista [15] - 1/4 0-1

ALBA

21:00 FT [5] KF Tirana 5 - 2 Apolonia Fier [10] 1-2

ALBA

21:00 FT [6] Kukesi 0 - 1 Skenderbeu [9] 0-0

LATA

21:00 FT [2] Valmiera / BSS 1 - 0 Ventspils [8] 0-0

SVKA

21:00 FT [3] MSK Zilina 3 - 3 Dunajska Stred [2] +0 3-3

CZEA

21:00 FT [5] Vik.Plzen 2 - 1 C. Budejovice [12] - 1 1/4 1-1

CYPA

21:00 FT [10] Nea Salamina 1 - 2 Apoel FC [8] +1/2 0-1

TSA

21:00 FT [10] Sion 0 - 3 Young Boys [1] +1 1/2 0-0

TSA

21:00 FT [4] Servette 1 - 1 Lugano [3] - 1/2 0-0

UKRA

21:00 FT [4] Vorskla 0 - 2 Shakhtar Donetsk [2] +1 1/4 0-1

DENA

21:00 FT [12] AC Horsens 1 - 1 Odense BK [10] +1/4 1-0

BRAMG

21:00 FT [11] Boa Esporte/MG 0 - 1 Cruzeiro/MG [4] 0-1

BRAMG

21:00 FT [9] Uberlandia/MG 1 - 0 Patrocinense/MG [10] 1-0

BRARJ

21:00 FT [10] Resende/RJ 1 - 4 Boavista/RJ [9] +1/2 1-2

BHRA

21:05 FT [10] Busaiteen 1 - 2 East Riffa [2] +1/2 0-1

TBNA

21:15 FT 1 [19] Elche 1 - 1 Real Betis [6] 4 +1/2 1-1

AZEA

21:30 FT [8] Keşla FK 1 - 1 Karabakh Agdam [1] +1 1/4 1-0

RMNA

21:30 FT [8] UTA Arad 2 - 0 Sepsi OSK [4] +1/4 1-0

CZEB

21:30 FT [1] Hradec Kralove 4 - 2 Vik.Zizkov [7] - 3/4 3-1

HLA

21:45 FT [17] Emmen 3 - 1 RKC Waalwijk [14] - 1/2 3-0

HLA

21:45 FT [10] Heerenveen 1 - 2 Ajax [1] +2 1-1

BLRA

22:00 FT [5] Rukh Brest 0 - 0 Energetik-BGU [12] - 1 0-0

HUNA

22:00 FT 1 [12] Budafoki MTE 0 - 4 Ferencvaros [1] +1 1/2 0-0

AUTA

22:00 FT [1] RB Salzburg 3 - 1 Sturm Graz [4] - 1 3/4 3-1

CHIB

22:00 FT [6] CD Magallanes 1 - 3 San Marcos A. [4] -

CHIB

22:00 FT [15] Cobreloa 1 - 2 Barnechea [5] -

CHIB

22:00 FT [14] Iquique 2 - 3 Coquimbo Unido [1] -

CHIB

22:00 FT [7] Temuco 2 - 2 San Luis Qui. [9] -

PHA

22:05 FT [18] Nimes 0 - 2 Saint Etienne [13] +1/4 0-1

ANHA

22:30 FT [11] Aston Villa 3 - 1 Fulham [18] +0 0-0

DUA

22:59 FT [8] Union Berlin 1 - 1 Hertha Berlin [16] +0 1-1

NGA

22:59 FT [9] Rostov 2 - 3 Spartak Moscow [3] +1/4 2-2

ISRA

22:59 FT 1 [7] Maccabi Netanya 0 - 0 Bnei Sakhnin [12] - 1/4 0-0

TNKA

22:59 FT [15] Kasimpasa 1 - 0 Besiktas [1] +1/2 1-0

TNKB

22:59 FT [13] Balikesirspor 2 - 1 Bandirmaspor [11] +1/4 1-1

DENA

23:05 FT [5] Nordsjaelland 2 - 0 Aarhus AGF [3] +3/4 1-0

TBNB

23:15 FT [4] Leganes 2 - 1 Sabadell [21] - 3/4 2-0

TBNB

23:15 FT [20] Lugo 0 - 1 Malaga [9] +0 0-0

BIA

23:15 FT [7] Standard Liege 2 - 1 Gent [6] +1/4 0-1

TBNA

23:30 FT [13] Cadiz 2 - 1 Valencia [14] +1/4 1-1

BDNA

23:30 FT [6] Vitoria Guimaraes 1 - 2 Tondela [9] - 1/2 1-1

CZEA

23:30 FT [16] Brno 0 - 0 Slavia Praha [1] +1 1/4 0-0

UKRA

23:30 FT [7] PFK Aleksandriya 1 - 2 Dinamo Kiev [1] +1 1/4 1-1

BHRA

23:45 FT [4] Al Hadd 1 - 0 Manama [3] 0-0

ARGA

00:00 FT [B-12] Newells Old Boys 2 - 2 CA Huracan [B-9] - 1/4 2-1

MEXA

00:00 FT [12] Pumas UNAM 2 - 2 Pachuca [13] +1/4 0-1

HUNA

00:15 FT [2] Puskas Akademia 2 - 0 Mezokovesdi SE [7] - 1/2 1-0

ISRA

00:15 FT [10] Hapoel Haifa 1 - 3 Bnei Yehuda [13] - 1/4 1-2

ECUA

00:15 FT [16] Orense SC 0 - 1 Manta FC [13] - 1/2 0-1

SCOC

00:30 FT Rangers 4 - 0 Cove Rangers - 3 1/4 4-0

RMNA

00:30 FT [1] Steaua Bucuresti 0 - 0 FC Uni.Craiova [3] - 1/4 0-0

ARGB

00:30 FT 1 [A-3] Atletico Atlanta 2 - 1 San Martin Tucuman [A-12] - 1/4 0-1

BIB

01:00 FT [7] Lierse 0 - 0 Westerlo [4] +1 0-0

ANHA

01:30 FT [2] Man Utd 2 - 1 Brighton [16] - 3/4 0-1

TBNB

01:30 FT [11] Las Palmas 1 - 1 Mallorca [2] +0 0-1

ARGB

01:30 FT [B-14] Instituto 0 - 0 CA Guemes [B-1] - 1/4 0-0

ARGB

01:30 FT [B-4] Brown de Adrogue 2 - 0 Villa Dalmine [B-15] - 1/4 1-0

BRAMG

01:30 FT [6] Pouso Alegre/MG 3 - 1 Caldense/MG [7] 3-1

BIA

01:45 FT [13] Charleroi 1 - 1 RE Mouscron Peruwelz [18] - 1/2 0-0

TBNA

02:00 FT [4] Sevilla 1 - 0 Atletico Madrid [1] +0 0-0

PHA

02:00 FT [6] Marseille 2 - 0 Dijon [20] - 1 1-0

BDNA

02:00 FT [13] Famalicao 2 - 0 Pacos Ferreira [5] +0 1-0

ARGB

02:00 FT 1 [B-18] Guillermo 1 - 2 San Telmo [B-8] +0 1-2

BRAMG

02:00 FT [3] Tombense FC/MG 2 - 1 Athletic Club/MG [8] 0-1

BRAMG

02:00 FT [5] URT/MG 1 - 0 Coimbra/MG [12] 1-0

BRAMG

02:00 FT [1] Atl. Mineiro/MG 3 - 1 America/MG [2] 1-0

BLVA

02:00 FT [13] Oriente Petrolero 4 - 2 Jorge Wilstermann [14] - 1/4 1-0

ARGA

02:15 FT [A-1] Colon 0 - 0 Argentinos Jun. [A-10] - 3/4 0-0

ECUA

02:30 FT [10] 9 de Octubre 1 - 3 SD Aucas [11] +0 1-0

ARGB

02:45 FT 1 [B-7] San Martin SJ 0 - 2 All Boys [B-3] - 3/4 0-1

ARGB

03:00 FT [B-10] Gimnasia Jujuy 2 - 0 Deportivo Moron [B-12] +0 1-0

BRARJ

03:00 FT [7] Botafogo/RJ 1 - 1 Portuguesa/RJ [4] - 1/2 1-0

COLA

03:30 FT [8] America Cali 0 - 1 La Equidad [6] - 1/2 0-1

BRARJ

04:00 FT [1] Volta Redonda/RJ 3 - 2 Nova Iguacu/RJ [8] - 1/4 2-0

CHIA

04:00 FT [7] La Serena 2 - 0 Curico Unido [12] - 3/4 0-0

CRCA

04:00 FT 1 [B-3] Cartagines 0 - 0 Dep. Saprissa [B-1] +1/4 0-0

BLVA

04:15 FT [10] Inde. Petrolero 2 - 2 The Strongest [2] +3/4 1-0

ARGA

04:30 FT [B-1] Velez Sarsfield 4 - 1 Union Santa Fe [B-4] - 1/2 2-1

ARGB

04:50 FT [A-5] Quilmes 2 - 0 Temperley [A-16] - 1/4 2-0

ECUA

05:00 FT [12] Tecnico Uni. 3 - 0 Guayaquil City [14] - 1/2 -

MEXA

05:00 FT [14] Chivas Guad. 1 - 1 Santos Laguna [5] +0 -

COLA

05:40 FT [13] Boyaca Chico 0 - 0 Deportivo Pasto [12] +0 0-0

BRARS

06:00 FT [8] Sao Jose PoA/RS 1 - 0 Sao Luiz/RS [9] - 1/4 0-0

PARA

06:00 FT [4] Cerro Porteno 1 - 0 Sol de America [9] - 3/4 1-0

CHIA

06:15 FT [1] Univ. Catolica 2 - 1 Palestino [14] - 1/2 1-0

ARGA

07:00 FT [A-5] Racing Club 2 - 4 Godoy Cruz [A-9] - 3/4 0-2

MEXA

07:00 FT [10] Queretaro 0 - 1 Tigres UANL [9] +1/4 0-0

CRCA

07:00 FT [B-6] Sporting (CRC) 2 - 0 San Carlos [B-4] 2-0

COLA

08:00 FT [7] Junior Barranquilla 0 - 0 Rionegro Aguilas [18] - 1 0-0

CHIA

08:30 FT [5] O Higgins 0 - 0 Audax Italiano [2] - 1/4 0-0

MEXB

09:00 FT [1] Morelia 2 - 0 CD Tapatio [6] 1-0

MEXA

09:05 FT [6] Club Leon 2 - 1 Toluca [8] - 1 0-1

NHATJFL

11:00 Hoãn [15] Tokyo Musashino - Iwaki FC [4] -

AUSA

14:00 Hoãn [12] Melb. Victory - Central Coast [2] -

ESTA

00:00 Hoãn [4] Tammeka Tartu - Paide Linname. [2] -

ESTA

00:00 Hoãn [3] Flora Tallinn - Kuressaare [10] -

PERA

02:00 Hoãn [A-6] Universitario - UTC Cajamarca [A-5] -

PERA

02:00 Hoãn [B-10] Carlos Stein - Cusco FC [B-7] -

Kết quả bóng đá ngày 04/04/2021

Kết quả bóng đá ngày 04/04/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 04/04/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 04/04/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 33 45 77
2 Man Utd 32 29 66
3 Leicester City 32 21 59
4 Chelsea 32 19 55
5 West Ham Utd 32 11 55
6 Tottenham 33 18 53
7 Liverpool 32 16 53
8 Everton 31 3 49
9 Arsenal 32 8 46
10 Leeds Utd 32 0 46
11 Aston Villa 31 9 44
12 Wolves 32 -9 41
13 Crystal Palace 31 -19 38
14 Southampton 32 -18 36
15 Newcastle 32 -18 35
16 Brighton 32 -5 34
17 Burnley 32 -19 33
18 Fulham 33 -18 27
19 West Brom 32 -34 24
20 Sheffield Utd 32 -39 14