KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 05/04/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 05/04/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSW

12:00 FT [1] Sydney FC Nữ 3 - 0 Canberra Utd Nữ [4] 1-0

AUSNSW

13:00 FT [3] Sydney Utd 1 - 5 North Shore Mariners [10] - 1 1/4 0-5

HKGA

14:00 FT [6] Southern District 2 - 3 Pegasus [3] 1-1

AUSA

14:05 FT [12] Newcastle Jets 0 - 1 Western United [7] 0-1

AUTB

15:30 FT 1 [2] Liefering 0 - 0 Floridsdorfer AC [13] - 3/4 0-0

AUTB

15:30 FT [7] Kapfenberg 0 - 3 LASK Juniors [9] - 1/4 0-3

VN19

15:30 FT [A-1] PVF Việt Nam U19 0 - 0 SL Nghệ An U19 [B-1] -

VN19

15:30 FT [D-2] Bình Dương U19 0 - 3 HA Gia Lai U19 [C-2] -

KAZA

16:00 FT [8] FK Kyzylzhar 2 - 0 Shakhter Kar. [12] 2-0

AUSA

16:10 FT [9] Wellington Phoenix 2 - 3 Melbourne City [1] 1-2

HLB

17:15 FT [6] NEC Nijmegen 1 - 1 Telstar [11] - 3/4 1-0

ITB

17:30 FT [14] Pordenone 3 - 0 Virtus Entella [20] - 1/2 2-0

POLA

17:30 FT [11] Gornik Zabrze 1 - 2 Warta Poznan [8] - 1/2 0-1

AUTB

17:30 FT [14] Rapid Wien II 0 - 1 Vorwarts Steyr [10] - 1/4 0-0

GHW

18:00 FT Uzbekistan Nữ 1 - 0 Ấn Độ Nữ 0-0

KAZA

18:00 FT [5] Ordabasy 2 - 1 Akzhayik Oral [9] 0-0

KAZA

18:00 FT [4] Kairat Almaty 2 - 2 FK Taraz [3] 0-2

ANHB

18:30 FT [10] Middlesbrough 1 - 1 Watford [2] 1 +1/4 0-1

BIA

18:30 FT [11] OH Leuven 2 - 3 Genk [4] +1/2 0-1

GHCLB

19:00 FT Brage 1 - 3 Djurgardens 0-1

DENA

19:00 FT [6] Aalborg BK 3 - 2 Sonderjyske [8] 1-1

DENB

19:00 FT [5] Fredericia 1 - 3 Esbjerg FB [3] +1/4 1-1

IRNA

19:00 FT [14] SaiPa Karadj 0 - 1 Sepahan [1] 0-1

HLB

19:30 FT [14] PSV Eindhoven U21 3 - 1 MVV Maastricht [13] - 1/4 1-0

HLB

19:30 FT [19] Dordrecht 90 1 - 5 Eindhoven [15] +1/4 1-2

HLB

19:30 FT [17] AZ Alkmaar U21 2 - 1 Den Bosch [20] - 1/4 1-0

HLB

19:30 FT [18] Utrecht U21 0 - 1 De Graafschap [2] +1 0-1

HLB

19:30 FT [1] Cambuur 7 - 2 SBV Excelsior [9] - 1 3/4 1-1

HLB

19:30 FT [10] TOP Oss 2 - 0 Volendam [7] +1/2 1-0

HLB

19:30 FT [3] NAC Breda 0 - 1 Go Ahead Eagles [5] - 1/4 0-1

HLB

19:30 FT [12] Helmond Sport 1 - 1 Ajax U21 [16] +0 0-0

CZEB

19:30 FT [2] SK Lisen 2 - 0 Jihlava [10] 1-0

AUTB

19:30 FT 1 [16] Horn 2 - 4 Dornbirn [8] - 1/4 1-2

AUTB

19:30 FT [4] Austria Klagenfurt 0 - 2 SV Lafnitz [3] - 1/2 0-2

AUTB

19:30 FT [12] Aust Lustenau 0 - 3 Austria Wien II [15] - 1/4 0-1

IRNA

19:30 FT [4] Gol Gohar 3 - 1 Machine Sazi [16] 1-1

ITB

20:00 FT [4] Monza 1 - 1 Pescara [19] - 1 1/4 1-0

ITB

20:00 FT [17] Cosenza 0 - 1 Cremonese [11] +0 0-1

ITB

20:00 FT [12] Pisa 0 - 1 Lecce [2] +1/4 0-0

ITB

20:00 FT [16] Ascoli 2 - 1 Vicenza [13] +0 0-0

ITB

20:00 FT [6] Cittadella 1 - 1 Reggina [9] - 1/4 0-0

POLA

20:00 FT [15] Podbeskidzie 2 - 0 Wisla Krakow [13] +1/4 1-0

KAZA

20:00 FT [2] Tobol Kostanay 1 - 1 Astana [1] 1-0

DENB

20:00 FT [2] Silkeborg IF 2 - 0 Helsingor [4] - 1 0-0

ANHB

21:00 FT [23] Rotherham Utd 0 - 3 Wycombe [24] - 1/2 0-2

ANHB

21:00 FT 2 [4] Swansea City 0 - 1 Preston North End [14] - 1/2 0-0

ANHB

21:00 FT 3 [18] Nottingham Forest 3 - 1 QPR [8] 1 +0 1-0

ANHB

21:00 FT 1 [17] Blackburn Rovers 0 - 2 Bournemouth [3] 2 +1/4 0-1

ANHB

21:00 FT 2 [15] Coventry 3 - 1 Bristol City [16] 2 - 1/2 1-0

ANHB

21:00 FT [12] Luton Town 1 - 2 Barnsley [6] +1/4 0-1

ANHB

21:00 FT 2 [7] Reading 3 - 1 Derby County [22] - 1/4 1-0

ANHB

21:00 FT 1 [13] Stoke City 1 - 2 Millwall [11] 1 - 1/4 1-1

ANHL1

21:00 FT [22] Rochdale 0 - 0 Ipswich [11] +1/2 0-0

ANHL1

21:00 FT [18] Shrewsbury 3 - 0 Plymouth Argyle [16] - 1/4 0-0

ANHL1

21:00 FT [2] Peterborough Utd 1 - 1 Sunderland [3] +0 0-0

ANHL1

21:00 FT [5] Blackpool 4 - 1 Gillingham [9] - 1/2 3-1

ANHL1

21:00 FT [24] Bristol Rovers 2 - 1 Doncaster Rovers [13] +0 1-1

ANHL1

21:00 FT [10] Milton Keynes Dons 0 - 2 Crewe Alexandra [14] - 1/4 0-2

ANHL1

21:00 FT [19] Wimbledon 0 - 1 Fleetwood Town [15] +1/4 0-0

ANHL1

21:00 FT [17] Burton Albion 2 - 1 Swindon [23] - 1/2 1-1

ANHL1

21:00 FT [1] Hull City 3 - 0 Northampton [21] - 1 2-0

ANHL1

21:00 FT [7] Oxford Utd 1 - 2 Accrington [12] - 3/4 1-1

ANHL1

21:00 FT [20] Wigan 0 - 1 Portsmouth [8] +1/2 0-0

ANHL2

21:00 FT [5] Tranmere Rovers 1 - 1 Cambridge Utd [1] - 1/4 1-0

ANHL2

21:00 FT [17] Harrogate Town 0 - 2 Port Vale [14] - 1/4 0-0

ANHL2

21:00 FT [6] Forest Green 0 - 2 Salford City [7] +0 0-1

ANHL2

21:00 FT [13] Crawley Town 1 - 4 Oldham [15] - 1/4 0-2

ANHL2

21:00 FT [8] Exeter City 0 - 0 Mansfield [18] - 1/4 0-0

ANHL2

21:00 FT [22] Colchester Utd 1 - 1 Barrow [21] +0 1-0

ANHL2

21:00 FT [24] Grimsby 1 - 1 Cheltenham [2] +1/2 1-1

ANHL2

21:00 FT [10] Leyton Orient 0 - 0 Walsall [19] - 1/4 0-0

ANHL2

21:00 FT [16] Stevenage 1 - 1 Bradford City [12] - 1/4 1-1

BIA

21:00 FT [10] Zulte-Waregem 2 - 1 Eupen [12] +0 0-1

CYPA

21:00 FT [5] AEK Larnaka 2 - 1 Anorthosis [4] 0-1

TSA

21:00 FT [2] Basel 1 - 2 Vaduz [9] - 3/4 0-1

DENA

21:00 FT [4] Kobenhavn 2 - 1 Randers [7] 2-1

RMNA

21:30 FT [5] Chindia Targoviste 1 - 0 Voluntari [11] 1-0

AUTB

21:30 FT [1] Blau Weiss Linz 2 - 1 Wacker Innsbruck [5] - 1/4 1-1

ITB

22:00 FT [18] Reggiana 2 - 2 Brescia [10] +1/4 0-1

POLA

22:30 FT 1 [9] Jagiellonia 0 - 1 Slask Wroclaw [7] +0 0-1

NGA

22:59 FT [1] Zenit 2 - 0 Khimki [8] - 1 1/2 1-0

BIHA

22:59 FT [11] Olimpik Sarajevo 1 - 1 Velez Mostar [4] 0-0

LUXA

22:59 FT [9] Wiltz 2 - 0 Rodange 91 [12] 0-0

LUXA

22:59 FT [5] Racing Union 1 - 0 Mondorf-les. [15] 0-0

LUXA

22:59 FT 1 [6] Differdange 0 - 1 Hostert [8] 0-0

LUXA

22:59 FT 1 [4] Jeunesse Esch 1 - 1 Etzella Ettelbruc [16] 0-1

TNKA

22:59 FT [2] Fenerbahce 1 - 0 Denizlispor [21] - 1 1/2 0-0

TNKB

22:59 FT [10] Bursaspor 1 - 3 Altay [4] +1/2 0-1

DENA

22:59 FT [1] Midtjylland 1 - 0 Brondby [2] 1-0

LUXA

23:00 FT [13] UT Petange 1 - 0 Progres Niedercorn [7] 0-0

BIA

23:15 FT [2] Antwerpen 1 - 4 Anderlecht [3] +1/4 0-0

ANHB

23:30 FT [21] Sheffield Wed. 5 - 0 Cardiff City [9] +1/4 3-0

CYPA

23:30 FT [3] Apollon Limassol 1 - 0 Omonia Nicosia [1] 0-0

AUTB

23:30 FT [11] SKU Amstetten 1 - 4 Grazer AK [6] - 1/2 0-2

ANHA

00:00 FT 2 [8] Everton 1 - 1 Crystal Palace [13] - 3/4 0-0

TBNB

00:00 FT [19] Cartagena 2 - 1 Alcorcon [16] +0 2-0

ITB

00:00 FT [7] SPAL 1907 1 - 1 Venezia [5] - 1/4 1-1

DUC3

00:00 FT 1 [8] Vik.Koln 1 - 1 Unterhaching [20] - 1/2 0-1

EGYA

00:00 FT [4] Ittihad Alexandria 4 - 2 Arab Contractors [13] 3-1

ISRA

00:15 FT [8] Beitar Jerusalem 3 - 1 Hapoel Kfar Saba [14] 0-1

LUXA

00:30 FT [2] Dudelange 2 - 3 Swift Hesperange [3] 2-2

RMNA

00:30 FT [2] CFR Cluj 1 - 0 Dinamo Bucuresti [14] - 1 1/4 0-0

BDNA

00:45 FT [17] SC Farense 1 - 2 Braga [4] +3/4 1-1

BDNA

01:00 FT [3] Benfica 1 - 0 Maritimo [16] - 2 1-0

POLA

01:00 FT [5] Lechia GD 3 - 1 Zaglebie Lubin [6] - 1/4 2-1

BIB

01:00 FT [5] Deinze 2 - 1 Lommel [3] 0-1

ARGB

01:10 FT [A-15] Alvarado MDP 1 - 2 Gim.Mendoza [A-2] 1-1

DUB

01:30 FT [7] St. Pauli 2 - 0 Ein.Braunschweig [15] - 3/4 2-0

PHB

01:45 FT [6] Auxerre 1 - 1 Le Havre [12] - 1/4 1-0

SCOC

01:45 FT Queen of South 1 - 3 Hibernian 0-1

TBNA

02:00 FT 3 [3] Barcelona 1 - 0 Valladolid [17] 3 - 2 1/2 0-0

TBNB

02:00 FT [13] Fuenlabrada 0 - 1 Zaragoza [18] - 1/4 0-0

ITB

02:00 FT [3] Salernitana 1 - 0 Frosinone [15] - 1/4 0-0

COLB

02:00 FT 1 [11] Tigres(COL) 0 - 2 Bogota FC [14] 0-0

ANHA

02:15 FT 1 [12] Wolves 2 - 3 West Ham Utd [5] 4 +0 1-3

BDNB

02:30 FT [17] UD Oliveirense 2 - 1 Leixoes [10] +0 1-1

BDNA

03:00 FT [8] Moreirense 1 - 1 Sporting Lisbon [1] +1 0-1

ARGB

03:00 FT [B-2] Ind.Rivadavia 3 - 1 Ramon Santamarina [B-11] 2-1

COLB

03:00 FT [13] Boca Juniors Cali 2 - 2 Atletico Huila [1] 0-1

COLB

03:00 FT [12] Llaneros FC 2 - 1 Valledupar [6] 0-0

CRCA

04:00 FT [B-2] Jicaral Sercoba 1 - 1 Perez Zeledon [A-4] 0-1

BRARS

06:00 FT [6] Aimore/RS 2 - 0 Novo Hamburgo/RS [11] 2-0

BRARS

06:00 FT [7] Brasil Pelotas/RS 0 - 0 EC Pelotas/RS [12] 0-0

BRARS

06:00 FT [4] Caxias/RS 0 - 0 Juventude/RS [5] 0-0

COLA

06:00 FT [11] Atl. Bucaramanga 0 - 1 Patriotas [17] - 1/2 0-0

BRARJ

07:00 FT 1 [5] Madureira/RJ 1 - 5 Flamengo/RJ [2] 0-4

ARGB

07:10 FT [A-4] Chacarita Jrs 2 - 1 Ate Brown [A-10] 0-1

ARGA

07:15 FT [A-4] Banfield 2 - 2 Estudiantes LP [A-2] - 1/4 0-2

COLA

08:00 FT [15] Once Caldas 1 - 2 Jag de Cordoba [10] - 1/4 1-0

ITB

20:00 Hoãn [1] Empoli - Chievo [8] -

ANHL1

21:00 Hoãn [6] Charlton Athletic - Lincoln [4] -

OMAA

21:00 Hoãn [14] Muscat Club - Nizwa Club [12] -

CHIB

07:00 Hoãn [12] Deportes Santa Cruz - Lautaro de Buin [13] -

Kết quả bóng đá ngày 05/04/2021

Kết quả bóng đá ngày 05/04/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 05/04/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 05/04/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 33 45 77
2 Man Utd 32 29 66
3 Leicester City 32 21 59
4 Chelsea 32 19 55
5 West Ham Utd 32 11 55
6 Tottenham 33 18 53
7 Liverpool 32 16 53
8 Everton 31 3 49
9 Arsenal 32 8 46
10 Leeds Utd 32 0 46
11 Aston Villa 31 9 44
12 Wolves 32 -9 41
13 Crystal Palace 31 -19 38
14 Southampton 32 -18 36
15 Newcastle 32 -18 35
16 Brighton 32 -5 34
17 Burnley 32 -19 33
18 Fulham 33 -18 27
19 West Brom 32 -34 24
20 Sheffield Utd 32 -39 14