KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 23/12/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 23/12/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

GHU16

16:00 FT Tajikistan U16 1 - 4 Iran U16 1 0-2

NHATC

17:00 FT Tokushima Vortis 3 - 0 Honda FC - 3/4 1-0

NHATC

17:00 FT Blaublitz Akita 3 - 1 Fukuyama City - 1 1/2 2-1

GHQG

18:00 FT Việt Nam 3 - 2 Việt Nam U22 1-1

BDNC

18:00 FT Maritimo 1 - 1 SC Salgueiros - 1 1/2 0-1

ITA3

18:30 FT [B-4] Alto Adige 1 - 2 Triestina [B-5] - 1/2 1-0

ITA3

18:30 FT 1 [B-9] Sambenedettese 1 - 0 Virtus Verona [B-8] - 1/2 0-0

ITA3

18:30 FT 1 [A-16] US Olbia 1 - 0 Lecco [A-5] +0 1-0

ITA3

18:30 FT [B-16] Imolese Calcio 1 - 2 Cesena [B-6] +1/2 1-1

ITA3

18:30 FT [B-20] Arezzo 1 - 1 Legnano [B-18] - 1/2 0-1

IRNA

18:30 FT 1 [10] Peykan 1 - 1 SaiPa Karadj [13] 1-0

KSB

19:10 FT [11] Al Kawkab 1 - 0 Ohud Medina [9] 0-0

KSB

19:20 FT [20] Arar FC 1 - 4 Al Feiha [2] 0-1

KSB

19:25 FT [4] Al Tai 1 - 0 Jeddah Club [10] 1-0

IRNA

19:25 FT 1 [12] Shahr Khodrou 2 - 2 Aluminium Arak [5] - 1/4 1-2

KSB

19:35 FT [14] Najran 2 - 0 Al Bukiryah [18] 1-0

OMAA

19:40 FT [14] Muscat Club 1 - 1 Bahla Club [6] 1-0

ALBA

19:45 FT [10] Skenderbeu 1 - 3 Teuta Durres [3] 0-1

ALBA

19:45 FT [9] Apolonia Fier 0 - 1 Vllaznia Shkoder [1] 0-1

ALBA

19:45 FT [4] Partizani Tirana 2 - 0 Kastrioti Kruje [7] 0-0

ALBA

19:45 FT [2] KF Laci 2 - 0 Bylis Ballsh [8] 1-0

TNKA

20:00 FT [7] Alanyaspor 1 - 1 Malatyaspor [13] - 3/4 1-0

TNKA

20:00 FT [17] Erzurum BB 1 - 2 Denizlispor [19] +0 0-1

TNKB

20:00 FT [15] Adanaspor 2 - 3 Menemen Bld [12] +0 0-2

KUWA

20:00 FT [7] Al Shabab (KUW) 0 - 0 Al Arabi (KUW) [4] +3/4 0-0

QATA

20:00 FT [12] Al Kharaitiyat FC 1 - 3 Al Arabi (QAT) [7] 0-1

ALGA

20:30 FT 1 [16] CS Constantine 2 - 1 USM Alger [9] - 1/2 1-0

ALGA

20:30 FT 2 [18] NC Magra 0 - 2 JS Saoura [2] +1/4 0-1

ALGA

20:30 FT [13] RC Relizane 0 - 1 MC Alger [10] +1/4 0-0

ALGA

20:30 FT [8] Paradou AC 3 - 2 CA BB Arreridj [20] - 1 0-2

ALGA

20:30 FT [19] JSM Skikda 1 - 4 ASO Chlef [14] - 1/4 0-1

ITA3

21:00 FT [A-1] Como 1 - 0 Livorno [A-19] - 1/2 1-0

ITA3

21:00 FT [A-2] Pro Vercelli 2 - 2 Pontedera [A-8] - 1/2 1-1

ITA3

21:00 FT [A-4] Aurora Pro Patria 1 - 0 Giana Erminio [A-18] - 1/2 1-0

ITA3

21:00 FT 1 [A-17] Pistoiese 2 - 0 Novara [A-15] +1/4 1-0

ITA3

21:00 FT [C-11] Viterbese Calcio 2 - 2 Virtus Francavilla [C-12] +0 2-1

ITA3

21:00 FT [C-18] AS Bisceglie 1 - 0 Teramo [C-5] +1/2 0-0

ITA3

21:00 FT 1 [A-7] Juventus U23 1 - 2 AC Renate [A-3] +0 0-0

ITA3

21:00 FT [A-12] Pergolettese 0 - 1 Alessandria [A-6] +1/2 0-0

ITA3

21:00 FT [A-13] Pro Sesto 1 - 2 Grosseto [A-11] +0 0-1

ITA3

21:00 FT [A-9] Albinoleffe 1 - 1 Piacenza [A-14] - 1/4 0-1

ITA3

21:00 FT [C-3] Avellino 1 - 0 Vibonese [C-15] - 1/2 0-0

ITA3

21:00 FT [C-6] Catania 1 - 1 Catanzaro [C-4] - 1/4 0-1

ITA3

21:00 FT 1 [B-10] Mantova 1 - 2 Gubbio [B-13] - 1/4 0-2

ITA3

21:00 FT [C-10] Palermo 1 - 1 Bari [C-2] +0 0-1

CZEA

21:00 FT [15] Mlada Boleslav 2 - 3 Slovacko [3] +1/4 1-1

CZEA

21:00 FT [16] Brno 0 - 1 Banik Ostrava [9] +1/4 0-1

CZEA

21:00 FT [11] Zlin 2 - 3 Teplice [14] - 1/2 1-2

CZEA

21:00 FT [12] MFk Karvina 0 - 2 Pardubice [7] - 1/2 0-1

CYPA

21:00 FT [7] Pafos FC 1 - 1 Apollon Limassol [3] +1/2 0-1

JORA

21:00 FT [10] Sahab 0 - 0 Ma'an SC [7] +0 0-0

ALGA

21:00 FT [15] USM Bel Abbes 1 - 1 MC Oran [4] +1/4 1-0

ALGA

21:00 FT [11] WA Tlemcen 0 - 0 US Biskra [17] 0-0

KSB

21:35 FT [7] Al Adalah 0 - 1 Al Jabalain [3] 0-0

HLA

22:30 FT [3] AZ Alkmaar 3 - 1 Vitesse Arnhem [4] - 1/2 2-0

OMAA

22:30 FT [4] Nasr Salalah 1 - 1 Al Suwaiq [5] 0-0

QATA

22:30 FT [6] Ahli Doha 1 - 4 Qatar SC [3] +1/4 1-1

QATA

22:30 FT [4] Al Rayyan 0 - 1 Al Sadd [1] +1 3/4 0-0

KUWA

22:35 FT [13] Tadamon (KUW) 0 - 3 Al Kuwait [6] +1 1/2 0-2

ALBA

22:45 FT [6] Kukesi 0 - 0 KF Tirana [5] - 1/4 0-0

TBN3

22:59 FT 1 [B1-10] Barakaldo 0 - 2 Portugalete [B1-9] - 1/4 0-1

TBN3

22:59 FT [E1-7] Atletico Madrid B 0 - 0 Getafe B [E1-9] - 3/4 0-0

BDNC

22:59 FT Uniao Leiria 0 - 3 Gil Vicente +3/4 0-2

MLTA

22:59 FT [1] Hamrun Spartans 5 - 0 Tarxien Rainbows [14] - 1 1/2 2-0

CZEA

22:59 FT [6] Vik.Plzen 0 - 1 Slavia Praha [1] +1/4 0-1

CYPA

22:59 FT [5] AEK Larnaka 1 - 0 Karmiotissa Pol. [14] - 1 1/2 0-0

TNKA

22:59 FT [14] Kasimpasa 0 - 4 Gaziantep B.B [6] - 1/4 0-2

TNKA

22:59 FT [3] Fenerbahce 4 - 1 Istanbul BB [16] +0 1-1

OMAA

22:59 FT [10] Oman Club 1 - 0 Rustaq Club [7] -

TBNA

23:30 FT 3 [14] Getafe 1 - 1 Celta Vigo [11] 3 +0 1-1

ITA3

23:30 FT [B-2] Perugia 3 - 1 Ravenna [B-19] - 1 1/4 1-0

ITA3

23:30 FT [C-14] Paganese 1 - 4 Foggia [C-7] +1/4 1-2

ITA3

23:30 FT [C-16] SS Monopoli 0 - 1 Potenza SC [C-17] - 1/2 0-1

ITA3

23:30 FT [B-11] US Fermana 2 - 0 Pesaro [B-15] - 1/4 1-0

ITA3

23:30 FT [B-1] Padova 0 - 1 Modena [B-3] - 1/4 0-1

ITA3

23:30 FT [A-20] Luchese 1 - 1 Carrarese [A-10] +3/4 0-1

DUC3

23:30 FT [13] Meppen 1 - 4 Turkgucu-Ataspor [7] +0 1-2

JORA

23:30 FT [6] Sheikh Hussein 0 - 2 Wihdat [1] +1 1/2 0-1

HUNA

00:00 FT [9] Ujpest 3 - 2 Zalaegerzseg [11] +0 1-1

TSA

00:15 FT [8] Luzern 1 - 2 Basel [2] - 1/4 0-2

TSA

00:15 FT [5] Servette 1 - 1 Vaduz [10] - 3/4 0-0

ANHLC

00:30 FT 1 Stoke City 1 - 3 Tottenham +1 1/2 0-1

TBNC

00:30 FT Haro Deportivo 2 - 1 Linense - 1/4 1-1

ITA

00:30 FT 4 [9] Verona 1 - 2 Inter Milan [1] 2 +1 0-0

DUCC

00:30 FT Essen 3 - 2 Fort.Dusseldorf +1/4 2-1

DUCC

00:30 FT Wolfsburg 4 - 0 Sandhausen - 1 1/2 3-0

HLA

00:45 FT [16] Willem II 1 - 1 Ajax [1] +2 1/2 0-1

TBNC

01:00 FT Zamora CF 2 - 1 SD Logrones - 1/2 1-0

PHA

01:00 FT 1 2 [18] Nimes 1 - 3 Dijon [20] 2 +0 1-0

PHA

01:00 FT 3 [11] Bordeaux 1 - 3 Stade Reims [13] 1 - 1/4 0-2

PHA

01:00 FT [6] Lens 2 - 1 Stade Brestois [14] 2 - 1/4 2-0

PHA

01:00 FT 1 3 [12] Nice 2 - 2 Lorient [17] 4 - 1/2 2-0

PHA

01:00 FT 1 [9] Rennes 1 - 0 Metz [5] 1 - 1 0-0

SCOA

01:00 FT 1 [8] St. Johnstone 0 - 3 Rangers [1] +1 1/4 0-2

SCOA

01:00 FT [12] Hamilton 0 - 2 Livingston [5] +1 0-0

SCOA

01:00 FT [2] Celtic 2 - 0 Ross County [10] - 2 1/4 1-0

SCOA

01:00 FT 1 [3] Hibernian 1 - 0 St. Mirren [6] - 1/2 1-0

ISRA

01:00 FT [14] Bnei Sakhnin 0 - 1 Hapoel Tel Aviv [11] - 1/2 0-1

SCOA

01:15 FT [9] Motherwell 0 - 0 Aberdeen [4] +1/4 0-0

ISRA

01:15 FT [4] Hap. Beer Sheva 1 - 2 Maccabi P.Tikva [5] - 1/4 0-0

SCOA

01:30 FT [7] Dundee Utd 2 - 0 Kilmarnock [11] +0 2-0

TBNA

01:45 FT 2 [3] Real Madrid 2 - 0 Granada [8] 1 - 1 1/2 0-0

BDNC

02:00 FT Belenenses 0 - 0 SC Espinho - 1 1/4 0-0

HLA

02:00 FT [17] ADO Den Haag 0 - 2 Zwolle [12] +1 0-0

HLA

02:00 FT [6] Groningen 0 - 1 Heracles Almelo [11] - 1/4 0-0

HUNA

02:15 FT [10] Budafoki MTE 1 - 2 Budapest Honved [8] +0 1-1

ITA3

02:30 FT [C-13] Turris Neapolis 2 - 0 Cavese [C-19] - 1/4 1-0

TSA

02:30 FT [7] Lugano 0 - 0 Lausanne Sports [6] +0 0-0

TSA

02:30 FT [4] Zurich 0 - 0 Sion [9] - 1/2 0-0

ITA

02:45 FT 3 [14] Spezia 1 - 2 Genoa [13] 4 - 1/4 1-1

ITA

02:45 FT 2 [11] Bologna 2 - 2 Atalanta [4] 2 +1 0-2

ITA

02:45 FT 2 [2] AC Milan 3 - 2 Lazio [6] 4 - 1/4 2-1

ITA

02:45 FT 3 [7] Napoli 1 - 1 Torino [17] 3 - 1 0-0

ITA

02:45 FT 3 [5] Roma 3 - 2 Cagliari [18] 2 - 1 1/4 1-0

ITA

02:45 FT 1 3 [10] Sampdoria 2 - 3 Sassuolo [8] 4 +0 0-1

ITA

02:45 FT 1 [12] Udinese 0 - 2 Benevento [15] 2 - 3/4 0-1

DUCC

02:45 FT Wehen 0 - 0 Jahn Regensburg +1/4 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 2-4

DUCC

02:45 FT Hannover 96 0 - 3 Wer.Bremen +0 0-2

DUCC

02:45 FT Mainz 2 - 2 Bochum - 1/4 1-0

TS 90': 2-2; HP: 0-0; Pen: 0-3

DUCC

02:45 FT Stuttgart 1 - 0 Freiburg - 1/4 1-0

ANHLC

03:00 FT Everton 0 - 2 Man Utd 4 +1/4 0-0

ITA3

03:00 FT [B-17] Fano 1 - 2 Matelica [B-12] - 1/4 1-1

PHA

03:00 FT 2 [10] Angers 2 - 1 Marseille [7] 4 +0 2-0

PHA

03:00 FT 1 [3] Lyon 3 - 0 Nantes [19] 3 - 1 3/4 3-0

PHA

03:00 FT 1 3 [4] Monaco 2 - 2 Saint Etienne [16] 2 - 3/4 1-2

PHA

03:00 FT 3 [8] Montpellier 2 - 3 Lille [1] 2 +1/2 0-1

PHA

03:00 FT [2] PSG 4 - 0 Strasbourg [15] - 1 1/2 1-0

BDNC

03:00 FT Nacional Madeira 3 - 1 Leixoes - 3/4 1-1

HLA

03:00 FT [5] Feyenoord 3 - 0 Heerenveen [10] - 3/4 0-0

ARGA

03:10 FT 1 [B-3] Defensa YJ 2 - 1 Estudiantes LP [A-2] 1 - 1/4 0-0

BDNSC

03:45 FT Porto 2 - 0 Benfica +0 1-0

TBNA

04:00 FT 4 [18] Alaves 2 - 1 Eibar [16] 2 +0 2-1

TBNA

04:00 FT 1 [6] Real Betis 1 - 0 Cadiz [15] 1 - 1/2 0-0

ARGC

04:10 FT [36] Newells Old Boys 2 - 0 Sportivo Penarol - 1 1/4 1-0

PARA

04:30 FT 1 [10] 12 de Octubre 1 - 2 Guairena FC [4] +1/4 0-2

BRB

05:00 FT [6] Sampaio Correa/MA 0 - 1 Guarani/SP [14] - 1/4 0-0

BRB

05:15 FT 1 [19] Botafogo/SP 1 - 1 Oeste/SP [20] - 1/2 1-0

CHIB

06:30 FT [13] Barnechea 2 - 0 San Luis Qui. [11] - 1/4 1-0

CHIB

06:30 FT [5] Melipilla 0 - 0 Deportes Santa Cruz [15] - 1 0-0

PARA

07:00 FT [1] Libertad 1 - 3 Guarani CA [3] - 1/4 1-0

LIB

07:30 FT Boca Juniors 2 - 0 Racing Club - 1 1-0

BRC

07:30 FT Gremio/RS 1 - 0 Sao Paulo/SP - 1/4 0-0

BRC

07:30 FT Palmeiras/SP 1 - 1 America/MG [10] - 3/4 1-1

COLB

08:00 FT [5] Atletico Huila 1 - 0 Cortulua [6] - 1/4 0-0

ECUA

08:15 FT [2] Barcelona SC 1 - 1 LDU Quito [4] - 1/2 0-1

Kết quả bóng đá ngày 23/12/2020

Kết quả bóng đá ngày 23/12/2020 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 23/12/2020, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 23/12/2020kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 27 39 65
2 Man Utd 26 21 50
3 Leicester City 26 15 49
4 West Ham Utd 26 9 45
5 Chelsea 26 16 44
6 Liverpool 26 13 43
7 Everton 25 5 43
8 Tottenham 25 14 39
9 Aston Villa 24 12 39
10 Arsenal 26 7 37
11 Leeds Utd 26 -1 35
12 Wolves 27 -9 34
13 Crystal Palace 26 -14 33
14 Southampton 26 -13 30
15 Burnley 26 -16 28
16 Brighton 26 -7 26
17 Newcastle 26 -17 26
18 Fulham 26 -11 23
19 West Brom 26 -35 17
20 Sheffield Utd 26 -28 11