KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 26/02/2023

Kết quả bóng đá trong ngày 26/02/2023

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSA

11:00 FT [3] Melb. Victory 1 - 1 Adelaide Utd [8] - 1/4 0-0

AUSNSW

11:00 FT [9] Sydney Olympic 0 - 2 Rockdale Ilinden FC [1] - 1/2 0-0

NHATB

11:00 FT [17] Roas. Kumamoto 0 - 1 Blaublitz Akita [10] - 1/2 0-0

NHATB

11:00 FT [6] Okayama 0 - 0 Shimizu S-Pulse [1] +1/4 0-0

NHATB

11:05 FT [3] Vegalta Sendai 1 - 0 Tochigi SC [19] - 1/2 0-0

NHATB

11:10 FT [11] Oita Trinita 1 - 0 Tokyo Verdy +0 0-0

AUSNSW

11:15 FT [2] WS Wanderers U21 3 - 4 Sydney Utd [6] +1/4 1-1

NHATB

11:15 FT [5] Renofa Yamaguchi 1 - 1 Jubilo Iwata +1/4 0-1

AUSWW

12:00 FT 1 [6] Newcastle Jets Nữ 0 - 6 Western United Nữ [3] +1 0-4

NHATA

12:00 FT [9] Sanf Hiroshima 1 - 2 Alb. Niigata (JPN) [15] - 3/4 0-2

NHATB

12:00 FT Machida Zelvia 2 - 0 Thespa Kusatsu [20] - 3/4 1-0

HQA

12:00 FT [10] Jeju Utd 0 - 0 Suwon FC [4] - 3/4 0-0

HQA

12:30 FT [1] Pohang Steelers 3 - 2 Daegu [9] - 1/4 1-1

AUSA

13:00 FT [9] Brisbane Roar 2 - 1 Perth Glory [12] - 1/4 2-1

NHATA

13:00 FT [10] Kashiwa Reysol 1 - 1 FC Tokyo [8] 1 +0 1-1

NHATB

13:00 FT [14] Mito Hollyhock 2 - 2 Iwaki FC [7] +1/4 0-0

AUSWW

13:55 FT [4] Melb. Victory Nữ 2 - 2 Adelaide Utd Nữ [12] - 1/2 1-2

HKGA

14:00 FT [9] Sham Shui Po 1 - 0 Hồng Kông U23 [10] 1-0

HQA

14:30 FT [12] Daejeon Hana Citizen 2 - 0 Gangwon [5] +0 2-0

GHCLB

15:00 FT [453] Roskilde 3 - 0 Valmiera / BSS [494] 1-0

GHU16

15:00 FT [28] Séc U16 4 - 2 Romania U16 [7] 1-2

IDNA

15:00 FT [4] Madura United FC 0 - 0 Persija Jakarta [8] +0 0-0

HKGA

15:30 FT [8] Hong Kong FC 0 - 3 Kitchee [2] +2 1/2 0-1

GHU16

16:00 FT [2] Anh U16 1 - 0 Đan Mạch U16 [8] 0-0

GHU16

16:00 FT [30] Síp U16 1 - 1 Scotland U16 [33] 1-1

NGC

16:00 FT 1 [10-1] Akron Togliatti 2 - 0 Torpedo Moscow [4-3] +0 2-0

ESTSC

17:00 FT [1] Flora Tallinn 2 - 3 Paide Linname. [1] - 1 2-0

HKGA

17:00 FT [11] Resources Capital 1 - 3 HK Ranger [6] +3/4 1-1

IDNA

17:00 FT [13] PSS Sleman 1 - 2 Persikabo 1973 [18] +0 1-0

SINA

17:00 FT [3] Balestier Kh. 2 - 3 Hougang Utd [8] 0-1

BULA

17:30 FT [10] Slavia Sofia 0 - 1 Hebar Pazardzhik [12] - 1 1/4 0-0

THAA

17:30 FT 1 [9] Prachuap FC 0 - 1 Buriram Utd [1] +1 1/4 0-0

TBN3

18:00 FT [A2-20] Atl. Baleares 0 - 1 Amorebieta - 1/4 0-1

TBN3

18:00 FT Pontevedra 1 - 3 Ceuta [A2-5] - 1/4 1-1

TBN3

18:00 FT [A1-11] Osasuna B 1 - 0 Cornella [A1-18] - 1/2 1-0

TBN3

18:00 FT [A2-17] Linares Deportivo 1 - 1 Racing Ferrol +1/4 1-0

TBN3

18:00 FT La Nucia 0 - 1 Numancia - 1/4 0-1

TBN3

18:00 FT [A2-2] Cordoba 2 - 0 Cultural Leonesa [A1-6] - 3/4 2-0

TBN3

18:00 FT Alcorcon 2 - 0 Salamanca [A1-7] - 3/4 1-0

TBN3

18:00 FT 1 [A1-3] Gimnastic T. 0 - 4 Eldense +0 0-1

BDNB

18:00 FT Vilafranquense 1 - 2 Porto B [9] +0 1-1

BDNB

18:00 FT [10] CD Mafra 1 - 1 Feirense [16] - 1/4 1-1

GEOA

18:00 FT [9] Gagra Tbilisi 3 - 4 Samgurali Tskh. [7] +0 1-2

THAA

18:00 FT [7] Khonkaen Utd 3 - 2 Nakhon Ratch. - 1/4 1-0

HLA

18:15 FT [10] Fortuna Sittard 2 - 4 Feyenoord [2] +1 1/4 0-3

HLB

18:15 FT [19] Den Bosch 0 - 0 ADO Den Haag [5] +1/4 0-0

GHCLB

18:30 FT [108] Vik.Zizkov 0 - 0 Sparta Praha B [411] 0-0

ITA

18:30 FT 1 [3] Bologna 1 - 0 Inter Milan [1] 2 +3/4 0-0

NGC

18:30 FT [10-12] Ufa 1 - 2 Akhmat Groznyi [3-3] +1/2 0-2

POLA

18:30 FT [11] Stal Mielec 0 - 1 Gornik Zabrze [5] +0 0-0

THAA

18:30 FT [2] Bangkok Utd 1 - 2 Port FC [3] - 1/2 0-1

POLB

18:40 FT Ruch Chorzow 2 - 0 Stal Rzeszow [11] - 1/4 1-0

GHCLB

19:00 FT [2] Viking 2 - 2 Lillestrom [72] +1/4 2-1

DUC3

19:00 FT Elversberg 1 - 1 Dynamo Dresden [4] - 1/2 0-1

DUC4B

19:00 FT [7] Hamburger II 1 - 1 Bremer SV [11] - 1 1/2 1-1

DUC4DB

19:00 FT 1 Ger.Halberstadt 0 - 5 CZ Jena [7] +1 0-5

DUC4DB

19:00 FT Berliner FC Dynamo 1 - 1 Lok.Leipzig [10] - 1/4 1-0

DUC4DB

19:00 FT [15] Luckenwalde 3 - 1 Babelsberg [5] +0 3-0

DUC4DB

19:00 FT [8] C. Leipzig 3 - 0 Meuselwitz [11] - 1/2 0-0

PHA

19:00 FT 2 [16] Lorient 0 - 1 Auxerre 3 - 1/4 0-0

BIHA

19:00 FT [5] NK Posusje 1 - 1 Leotar Trebinje - 3/4 1-1

ICELC

19:00 FT [C-2] KR Reykjavik 6 - 1 Vestri [A-6] - 2 3/4 3-0

TDC

19:00 FT [2-3] GAIS 2 - 1 Goteborg [4-2] +1 1/4 0-1

TDC

19:00 FT [5-4] Helsingborg 1 - 3 Trelleborgs [5-3] - 3/4 0-2

TDC

19:00 FT Onsala BK 0 - 3 Kalmar [6-3] +3 0-1

TDC

19:00 FT [8-1] Norrkoping 3 - 3 Utsiktens BK [8-4] - 1 0-1

THAA

19:00 FT 1 Nong Bua Pitchaya 2 - 1 Chonburi [15] +1/4 1-1

MASL

19:15 FT [7] Selangor FA 1 - 0 Kelantan United [13] - 1 1-0

DUB

19:30 FT 3 A.Bielefeld 0 - 1 Heidenheim 2 +0 0-0

DUB

19:30 FT 1 5 [6] Hannover 96 1 - 2 Magdeburg [14] 3 - 1/2 0-0

DUB

19:30 FT 2 [1] St. Pauli 1 - 0 Hansa Rostock [17] 5 - 3/4 1-0

BIA

19:30 FT [3] Club Brugge 2 - 0 Gent [5] - 1/2 0-0

AUTB

19:30 FT [15] Sturm Graz II 0 - 2 St.Polten [10] +1/2 0-0

BULA

19:45 FT [6] Botev Plovdiv 1 - 0 Beroe [11] - 1 1-0

URUA

19:45 FT [12] Danubio 5 - 0 Plaza Colonia - 1/4 1-0

GHCLB

20:00 FT [151] Raufoss IL 2 - 2 Baerum SK [999] 2-1

ANHU23

20:00 FT [15] Blackburn U21 2 - 3 Fulham U21 [3] +1/2 1-1

TBNA

20:00 FT 5 [5] Athletic Bilbao 2 - 3 Girona [3] 5 - 3/4 1-3

TBNB

20:00 FT 2 UD Ibiza 2 - 2 Huesca [17] 2 +0 1-2

DUC3

20:00 FT 1 [6] Erzgebirge Aue 2 - 1 Saarbrucken [5] +0 0-1

DUC4B

20:00 FT [12] Ein. Norderstedt 3 - 0 Hannover II [1] +0 1-0

DUC4B

20:00 FT [9] Teutonia Ottensen 0 - 1 St. Pauli II [13] - 1/2 0-0

DUC4BA

20:00 FT [3] Nurnberg II 2 - 2 VfB Eichstatt [19] - 3/4 1-1

DUC4T

20:00 FT [5] Schalke 04 II 1 - 4 Oberhausen [7] +0 0-3

BIHA

20:00 FT [11] FK Tuzla City 0 - 1 Velez Mostar [3] - 1/4 0-0

MKDA

20:00 FT [7] Rabotnicki 0 - 1 Bregalnica Stip [12] 0-1

MKDA

20:00 FT [6] Sileks Kratovo 2 - 1 Shkupi [3] 2-0

MKDA

20:00 FT FK Skopje 0 - 0 Tikves Kavadarci [4] 0-0

MKDA

20:00 FT [2] Shkendija 1 - 0 Pobeda 0-0

GEOA

20:00 FT [2] FC Iberia 1999 0 - 0 Torpedo Kut. [4] +0 0-0

HUNA

20:00 FT [6] Kecskemeti 2 - 2 Ujpest [10] +0 0-1

TNKA

20:00 FT Umraniyespor 1 - 1 Adana Demirspor [12] +1/2 0-0

DENA

20:00 FT [6] Randers 1 - 0 Lyngby [10] - 1/2 0-0

DENA

20:00 FT AC Horsens 0 - 3 Viborg [7] +1/4 0-3

MASL

20:00 FT [12] Negeri Sembilan 1 - 1 Sri Pahang FC [4] - 1/2 1-0

TSA

20:15 FT [6] Luzern 1 - 0 Grasshoppers [11] - 3/4 0-0

TSB

20:15 FT [3] Vaduz 1 - 2 Neuchatel Xamax [4] - 1/2 1-1

TSB

20:15 FT Stade L. Ouchy 0 - 4 Schaffhausen [9] - 1/2 0-4

TSB

20:15 FT [7] Aarau 2 - 0 Bellinzona [8] - 3/4 0-0

OMC

20:25 FT 2 [2] Al Suwaiq 0 - 3 Al Seeb [6] 0-1

ANHA

20:30 FT 2 [5] Tottenham 2 - 0 Chelsea [6] 3 +0 0-0

ITA3

20:30 FT 1 [A-17] Novara 1 - 3 Padova [A-2] - 1/4 0-1

ITA3

20:30 FT [B-9] Pontedera 2 - 4 San Donato - 1/2 2-2

ITA3

20:30 FT [B-19] US Fermana 1 - 2 Rimini [B-10] - 1/4 0-0

ITA3

20:30 FT [B-20] US Olbia 3 - 1 Torres [B-2] +0 2-1

ITA3

20:30 FT Imolese Calcio 1 - 1 Gubbio [B-5] +1/2 1-0

ITA3

20:30 FT 1 Lecco 2 - 1 ArzignanoChiampo [A-16] - 1/4 1-1

ITA3

20:30 FT [A-18] Fiorenzuola 0 - 0 Cesena [B-1] +1 0-0

ITA3

20:30 FT Montevarchi 0 - 0 Luchese [B-14] +0 0-0

ITA3

20:30 FT [B-16] Ancona 0 - 3 Virtus Entella [B-12] +0 0-1

ITA3

20:30 FT Reggiana 0 - 0 Carrarese [B-3] - 1 0-0

ITA3

20:30 FT Piacenza 0 - 3 AC Trento [A-10] +0 0-1

ITA3

20:30 FT 1 [A-20] Alessandria 2 - 2 Pesaro [B-17] - 1/2 1-1

HLA

20:30 FT Emmen 2 - 2 Go Ahead Eagles [9] - 1/4 1-1

HLA

20:30 FT [17] Vitesse Arnhem 1 - 2 Ajax [5] +1 1/4 1-1

AUTA

20:30 FT [9] SCR Altach 0 - 0 WSG Swarovski Tirol [11] +1/4 0-0

AUTA

20:30 FT [8] Wolfsberger AC 1 - 2 Rapid Wien [6] +1/4 0-2

NPA

20:30 FT [11] Chippa Utd 1 - 2 Moroka Swallows [12] +0 1-1

KUWA

20:55 FT [4] Al Nasr (KUW) 0 - 3 Salmiya [5] +1/4 0-2

GHCLB

21:00 FT 1 [22] Dinamo Kiev 1 - 1 Valmiera / BSS [494] 0-0

ITA

21:00 FT 2 [20] Salernitana 3 - 0 Monza [12] 4 +1/2 0-0

PHA

21:00 FT 1 [18] Clermont 1 - 1 Strasbourg [13] 4 +0 0-1

PHA

21:00 FT 2 Ajaccio 2 - 1 Troyes 2 - 1/2 0-1

PHA

21:00 FT 2 [14] Nantes 0 - 1 Rennes [10] 2 +1/4 0-1

PHA

21:00 FT [9] Stade Reims 3 - 0 Toulouse [11] - 1/4 2-0

BDNB

21:00 FT SC Covilha 1 - 0 SC Farense +1/2 1-0

BDNB

21:00 FT [18] Belenenses 0 - 1 Nacional Madeira [2] - 1/4 0-0

POLA

21:00 FT Wisla Plock 0 - 1 Pogon Szczecin [6] +1/4 0-0

POLB

21:00 FT Sandecja 0 - 3 Arka Gdynia [2] +1/4 0-1

CROA

21:00 FT [1] Dinamo Zagreb 4 - 0 Hajduk Split [3] - 1 1/4 3-0

GREA

21:00 FT 1 Ionikos 0 - 2 OFI Creta [10] +0 0-0

GREA

21:00 FT Levadiakos 0 - 0 Panetolikos [11] +0 0-0

LUXA

21:00 FT [3] Dudelange 0 - 1 Racing Union [10] 0-0

SLOA

21:00 FT [2] Maribor 2 - 0 NK Celje [1] - 1/4 2-0

CZEA

21:00 FT [12] Jablonec 4 - 1 Teplice [10] - 3/4 2-0

CZEA

21:00 FT [2] Slavia Praha 2 - 0 Slovacko [6] - 1 1/4 1-0

CZEA

21:00 FT [8] Sigma Olomouc 2 - 2 Pardubice [13] - 1 0-0

TDC

21:00 FT [1-3] Varbergs BoIS 0 - 2 Vasteras [7-3] - 1/4 0-2

INDA

21:00 FT [5] Kerala Blasters 0 - 1 Hyderabad [12] +0 0-1

TDC

21:15 FT IFK Ostersund 0 - 3 AIK Solna [6-1] 0-1

GHCLB

21:30 FT [21] SKA-Khabarovsk 2 - 4 Alania Vla [626] 1-1

DUA

21:30 FT 2 [10] Freiburg 1 - 1 B.Leverkusen [1] 1 - 1/4 1-0

ACL

22:00 FT [E-3] Al Duhail SC 0 - 7 Al Hilal [D-1] +1/4 0-5

GHCLB

22:00 FT [287] Alanyaspor 2 - 4 Galatasaray [87] +3/4 1-1

TBN3

22:00 FT 1 [A2-14] Merida 0 - 3 Celta Vigo II [A1-4] +0 0-2

TBN3

22:00 FT [A1-19] SD Logrones 1 - 0 Real Union [A1-13] - 1/2 1-0

SCOLC

22:00 FT [A-7] Rangers 1 - 2 Celtic [A-5] +1/4 0-1

BIA

22:00 FT [11] OH Leuven 1 - 1 Antwerpen [6] +0 1-0

BIB

22:00 FT [1] Beerschot-Wilrijk 0 - 0 Anderlecht II [13] - 3/4 0-0

LUXA

22:00 FT [11] Wiltz 3 - 2 Jeunesse Esch [6] 2-0

LUXA

22:00 FT [2] Swift Hesperange 3 - 0 UNA Strassen [5] 3-0

LUXA

22:00 FT [9] Mondorf-les. 2 - 0 UT Petange [8] 2-0

LUXA

22:00 FT [7] Victoria Rosport 2 - 3 Progres Niedercorn [4] 2-0

LUXA

22:00 FT [1] Differdange 6 - 0 Etzella Ettelbruc 2-0

LUXA

22:00 FT [13] Kaerjeng 97 0 - 0 Hostert 0-0

LUXA

22:00 FT [15] Fola Esch 2 - 0 Mondercange [12] 1-0

CYPA

22:00 FT EN Paralimni 5 - 0 Akritas - 1/2 0-0

DENA

22:00 FT [3] Kobenhavn 1 - 0 Aalborg BK - 1 1/4 0-0

CHIB

22:00 FT Iquique 3 - 2 San Luis Qui. [8] 2 1-1

CHIB

22:00 FT [14] San. Wanderers 3 - 1 Puerto Montt 1 2-0

EGYA

22:00 FT [6] Semouha Club 3 - 0 Haras Al Hodoud 1-0

TBNA

22:15 FT 1 [14] Celta Vigo 3 - 0 Valladolid 3 - 3/4 2-0

TBNB

22:15 FT 1 [10] Levante 3 - 1 Lugo - 1 1/4 2-1

TBNB

22:15 FT 3 [15] Zaragoza 0 - 0 Burgos CF [11] 1 - 1/2 0-0

ITB

22:15 FT [17] Ascoli 0 - 0 Benevento - 1/4 0-0

BULA

22:15 FT Septemvri Sofia 0 - 1 Cska Sofia [2] +1 1/4 0-1

BDNA

22:30 FT [11] Rio Ave 1 - 0 Chaves [18] - 1/2 0-0

BDNB

22:30 FT CD Estrela 0 - 0 Tondela [6] - 1/2 0-0

HUNA

22:30 FT 1 [5] Debreceni 0 - 2 Ferencvaros [1] +1 0-1

TSA

22:30 FT [3] Servette 1 - 1 Winterthur [7] - 3/4 1-0

TSA

22:30 FT [2] Lugano 2 - 2 Basel [8] +0 2-0

HLA

22:45 FT [1] PSV Eindhoven 3 - 1 Twente [3] - 1 1-0

RMNA

22:45 FT [15] Voluntari 1 - 0 Universitatea Craiova [4] +0 0-0

GHCLB

22:59 FT [222] Odd Grenland 1 - 2 Sarpsborg [79] 1-1

GEOA

22:59 FT [3] Dinamo Batumi 2 - 1 Shukura 1-0

TNKA

22:59 FT [5] Besiktas 0 - 0 Antalyaspor [10] - 1 0-0

AUTA

22:59 FT [1] RB Salzburg 2 - 0 SV Ried - 2 1-0

PHA

23:05 FT [2] Monaco 0 - 3 Nice [5] 1 - 1/4 0-3

KUWA

23:25 FT [10] Al Jahra 0 - 0 Al Sahel 0-0

ANHLC

23:30 FT 6 [63] Man Utd 2 - 0 Newcastle [61] 3 - 1/4 2-0

ITA3

23:30 FT [A-11] Virtus Verona 2 - 0 Aurora Pro Patria [A-12] - 1/4 2-0

ITA3

23:30 FT [A-14] Pergolettese 0 - 0 Mantova [A-1] - 1/4 0-0

ITA3

23:30 FT 1 [A-19] Pro Sesto 2 - 2 Pro Vercelli [A-7] - 1/4 1-2

ITA3

23:30 FT [A-13] Albinoleffe 2 - 3 AC Renate [A-15] +0 0-1

DUA

23:30 FT 1 [3] Bayern Munich 3 - 0 Union Berlin [15] 1 - 1 1/4 3-0

POLA

23:30 FT 1 [2] Slask Wroclaw 2 - 1 Lech Poznan [4] +1/2 1-0

BIHA

23:30 FT [4] Sarajevo 0 - 2 Zrinjski [2] 0-1

CROA

23:30 FT [4] NK Osijek 0 - 1 NK Varazdin [6] - 1/2 0-1

SVKA

23:30 FT [2] MSK Zilina 2 - 0 Ruzomberok [8] - 1/4 1-0

SLOA

23:30 FT Gorica 0 - 2 Domzale [6] +1/4 0-1

TDC

23:30 FT [3-1] Brommapojkarna 2 - 3 Landskrona [3-4] - 3/4 1-1

TDC

23:30 FT [6-2] Orebro 1 - 2 Djurgardens [4-1] +1 1/2 0-1

CAF20

00:00 FT [B-2] Uganda U20 0 - 0 South Sudan U20 [B-3] 0-0

CAF20

00:00 FT [B-4] CH Trung Phi U20 0 - 0 Congo U20 [B-1] 0-0

TBN3

00:00 FT [A1-10] Real Sociedad B 0 - 0 Athletic Bilbao B - 3/4 0-0

TBN3

00:00 FT [A2-12] Algeciras 2 - 1 Fuenlabrada [A1-14] - 1/2 1-0

TBN3

00:00 FT [A1-20] Rayo Majada. 2 - 1 Talavera - 1/4 1-1

ITA

00:00 FT 2 [17] Udinese 2 - 2 Spezia 2 - 3/4 1-1

POLB

00:00 FT Chojniczanka 1 - 1 Puszcza Nie. +0 1-0

CZEA

00:00 FT [4] Banik Ostrava 0 - 2 Hradec Kralove [9] - 3/4 0-1

CYPA

00:00 FT [8] Nea Salamina 2 - 2 Olympiakos Nic. - 3/4 1-1

DENA

00:00 FT [5] Aarhus AGF 1 - 1 Silkeborg IF [9] - 1/4 1-0

MEXB

00:00 FT [14] Morelia 0 - 1 Atlante [3] 0-0

CRCA

00:00 FT [9] Cartagines 2 - 0 Municipal Grecia [11] - 1 1-0

MARA

00:15 FT [10] JS Soualem 1 - 1 Maghreb Fes [12] +0 1-0

TBNA

00:30 FT 3 [20] Almeria 1 - 0 Barcelona [2] 3 +1 1/4 1-0

TBNB

00:30 FT Las Palmas 2 - 0 SD Ponferradina - 3/4 0-0

BIA

00:30 FT [2] Anderlecht 2 - 2 Standard Liege [10] - 1/2 2-1

GREA

00:30 FT [5] Aris Salonica 2 - 1 Atromitos [8] - 1 2-0

BDNA

01:00 FT Pacos Ferreira 1 - 3 Boavista [15] +0 0-1

PERA

01:00 FT [18] DU Comercio 1 - 0 UTC Cajamarca [14] - 1/2 0-0

MEXA

01:00 FT [3] Toluca 2 - 0 San Luis [13] - 3/4 2-0

BIA

01:15 FT [12] Charleroi 1 - 0 Sint Truiden [9] - 1/2 0-0

BIB

01:15 FT RWD Molenbeek 3 - 1 Lierse [12] - 1 0-0

ISRA

01:15 FT [7] Hapoel Jerusalem 2 - 2 Hapoel Haifa [4] +0 1-1

RMNA

01:30 FT Arges Pitesti 1 - 2 Steaua Bucuresti [1] +1 1/4 0-0

BRARJ

01:30 FT [11] Bangu/RJ 0 - 4 Volta Redonda/RJ [10] +1/4 0-3

BRAMG

02:00 FT [A-4] Ipatinga/MG 1 - 1 Pouso Alegre/MG [B-2] - 1/4 0-0

BRAPR

02:00 FT [6] Londrina/PR 0 - 1 Athletico/PR [1] +1/4 0-0

BRAPR

02:00 FT [4] Operario/PR 3 - 0 Coritiba/PR [2] +0 1-0

BRAPR

02:00 FT [5] Cianorte/PR 0 - 2 Aruko Sports/PR - 1/4 0-1

BRAPR

02:00 FT 1 [3] Maringa/PR 3 - 1 Independente SJ/PR [9] - 3/4 1-1

BRAPR

02:00 FT [7] Cascavel/PR 3 - 0 Foz do Iguaçu/PR - 1 1/4 1-0

BRAPR

02:00 FT 1 [8] Azuriz FC/PR 4 - 0 Rio Branco/PR - 2 3-0

BRASP

02:00 FT [A-1] Santos/SP 2 - 2 Corinthians/SP [C-4] +0 1-1

BLVA

02:00 FT [C-1] Univ de Vinto 1 - 1 Aurora [B-1] +0 1-0

COLA

02:00 FT [3] Santa Fe 0 - 0 Union Magdalena - 1 1/4 0-0

ECUA

02:00 FT [9] Tecnico Uni. 4 - 1 Catolica Quito [6] +1/4 2-0

VENA

02:00 FT [2] UCV FC 0 - 2 Caracas [11] +1/4 0-0

MARA

02:30 FT [9] Olympique Safi 1 - 1 Renai. Berkane [3] +0 1-0

ITA

02:45 FT 3 [2] AC Milan 2 - 0 Atalanta [5] 2 - 1/4 1-0

PHA

02:45 FT [8] Marseille 0 - 3 PSG [1] +1/4 0-2

TBNA

03:00 FT 1 4 [13] Sevilla 2 - 3 Osasuna [11] 2 - 3/4 0-1

TBNB

03:00 FT [6] Real Oviedo 1 - 1 Albacete [14] +0 1-0

ARGA

03:00 FT [B-5] Defensa YJ 3 - 0 Atletico Tucuman [A-13] - 1/2 3-0

ARGA

03:00 FT Colon 1 - 1 CA Huracan [A-8] - 1/4 1-1

ARGB

03:00 FT [B-4] Aldosivi 2 - 0 Chaco For Ever [B-15] - 1/4 1-0

ARGB

03:00 FT 1 [A-19] Guillermo 0 - 0 Almirante Brown [B-18] - 1/4 0-0

ARGB

03:00 FT [B-14] Defensores Unidos 2 - 0 Deportivo Moron [B-12] +1/4 0-0

COLB

03:00 FT [15] Real Santander 1 - 1 Boca Juniors Cali [10] - 1/2 0-0

URUA

03:00 FT [10] Dep. Maldonado 3 - 2 Boston River [3] - 1/4 1-0

BDNA

03:30 FT 2 [3] Porto 1 - 2 Gil Vicente [12] - 2 1-2

PARA

03:30 FT 1 [10] General Caballero 1 - 4 Sportivo Trinidense [12] - 1/4 1-2

PERA

03:30 FT [5] AD Tarma 3 - 0 Dep. Municipal - 1 2-0

CHIA

04:00 FT CD Magallanes 2 - 1 Cobresal [14] +0 2-1

CHIA

04:00 FT [16] U. La Calera 1 - 1 Nublense [9] - 1/2 1-1

COLB

04:00 FT [5] Real Cartagena 2 - 0 Valledupar - 1/4 2-0

CRCA

04:00 FT Guadalupe FC 1 - 3 Santos Guapiles [12] - 1/2 1-2

COLA

04:10 FT [6] Once Caldas 1 - 0 Millonarios [5] - 1/4 1-0

VENA

04:15 FT [13] Rayo Zuliano 4 - 4 Mineros Guayana 1 - 1/4 1-3

BRASP

04:30 FT [B-1] Palmeiras/SP 2 - 1 Ferroviaria/SP - 2 1-0

BLVA

04:30 FT [D-1] Bolivar 4 - 0 Oriente Petrolero [D-3] 1 - 2 1-0

ECUA

04:30 FT [2] SD Aucas 0 - 2 Nacional Quito [8] - 3/4 0-1

ARGB

05:00 FT [A-12] Deportivo Maipu 0 - 2 Chacarita Jrs [A-10] - 1/2 0-1

CRCA

05:00 FT 1 [1] Dep. Saprissa 2 - 1 Sporting (CRC) [6] - 1 1-1

ARGA

05:15 FT [A-1] River Plate 1 - 2 Arsenal Sarandi - 1 3/4 1-0

ARGB

06:00 FT [B-17] Atletico Rafaela 2 - 1 Racing Cordoba [A-13] - 1/2 1-0

PARA

06:00 FT [3] Olimpia Asuncion 1 - 1 Guairena FC - 1 1/4 1-1

URUA

06:00 FT [2] Nacional(URU) 3 - 1 Racing Club (URU) [7] - 1 1/2 2-0

GHQG

06:10 FT 1 [96] Grenada 2 - 2 Barbados [28] 1-1

CRCA

06:15 FT [10] Puntarenas 1 - 0 Alajuelense [3] +1/2 0-0

COLA

06:20 FT 1 [2] Deportes Tolima 1 - 2 Deportivo Cali [15] - 3/4 1-1

ARGB

06:30 FT Ind.Rivadavia 4 - 1 CA Mitre Salta [B-13] - 1/2 3-1

BLVA

06:30 FT 1 CA Palmaflor 0 - 1 The Strongest [A-1] 1 +0 0-0

CHIA

06:30 FT [5] Colo Colo 2 - 3 Coquimbo Unido [2] - 1 1/4 1-3

VENA

06:30 FT 1 [5] Portuguesa 0 - 2 Puerto Cabello [6] +1/4 0-1

BRASP

06:40 FT [A-2] Portuguesa/SP 0 - 0 Sao Bento/SP - 1/4 0-0

ECUA

07:00 FT [5] Emelec 2 - 0 Libertad (ECU) [16] 2-0

PERA

07:00 FT [17] Carlos A. Mannucci 2 - 0 Universitario [2] 2 +1/4 0-0

ARGA

07:30 FT [A-7] Instituto 3 - 1 Newells Old Boys [B-8] - 1/4 2-0

ARGA

07:30 FT 1 [A-11] Banfield 0 - 0 Independiente [A-6] - 1/4 0-0

CCF17

08:00 FT [E-1] Mexico U17 3 - 1 Mỹ U17 [F-1] 1-0

MEXA

08:05 FT [15] Santos Laguna 3 - 2 Puebla [18] - 1 2-0

USAA

08:25 FT [Tay-10] Seattle Sounders 4 - 0 Colorado Rapids [Tay-5] - 3/4 2-0

COLA

08:30 FT [19] Alianza Petrolera 0 - 1 Inde.Medellin [9] +0 0-1

MEXA

10:05 FT [16] Club Tijuana 2 - 0 Pachuca [7] +0 2-0

GHCLB

18:59 Hoãn [216] Rubin Kazan - Shinnik Yaroslavl [283] -

GHU16

20:30 Hoãn [48] Israel U16 - Chile U16 [69] -

GHU20

20:30 Hoãn [12] UAE U20 - Arập Xêut U20 [31] -

Kết quả bóng đá ngày 26/02/2023

Kết quả bóng đá ngày 26/02/2023 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 26/02/2023, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 26/02/2023kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Giao Hữu U19 › Vòng T.5

16:0023/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu U17 › Vòng T.5

17:0023/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu U17 › Vòng T.5

17:0023/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Bulgaria › Vòng Play Off 9

19:1523/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Georgia › Vòng 16

20:0023/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Bulgaria › Vòng Play Off 9

21:4523/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

U17 Châu Âu › Vòng 2

22:0023/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

U17 Châu Âu › Vòng 2

22:0023/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

VĐQG Estonia › Vòng 12

22:0023/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Georgia › Vòng 16

22:0023/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Latvia › Vòng 15

22:0023/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

22:3023/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

22:3023/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

22:3023/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

22:3023/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Georgia › Vòng 16

23:0023/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Bahrain › Vòng Play off

23:0023/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Bahrain › Vòng Play off

23:0023/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Ai Cập › Vòng 24

23:0023/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Serbia › Vòng 37

23:3023/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Hà Lan › Vòng Play Off

23:4523/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Estonia › Vòng 12

00:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Hạng 2 Na Uy › Vòng 9

00:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

00:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

00:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

00:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

00:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Bulgaria › Vòng Play Off 9

00:1524/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

U17 Châu Âu › Vòng 2

00:3024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

U17 Châu Âu › Vòng 2

00:3024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp Thổ Nhĩ Kỳ › Vòng Chung Ket

00:4524/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Hạng 2 Iceland › Vòng 4

01:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Arập Xeut › Vòng 33

01:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Arập Xeut › Vòng 33

01:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Arập Xeut › Vòng 33

01:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Arập Xeut › Vòng 33

01:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Arập Xeut › Vòng 33

01:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Arập Xeut › Vòng 33

01:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Arập Xeut › Vòng 33

01:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Arập Xeut › Vòng 33

01:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Arập Xeut › Vòng 33

01:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Hạng 2 Italia › Vòng Play off

01:3024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Đức › Vòng Play Off

01:3024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 38

01:4524/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Ireland › Vòng 17

01:4524/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Scotland › Vòng Play off

02:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Hà Lan › Vòng Play Off

02:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Bolivia › Vòng Cls 3

02:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp Brazil › Vòng 3

05:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp Brazil › Vòng 3

05:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Bolivia › Vòng Cls 3

05:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp Brazil › Vòng 3

05:3024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Uruguay › Vòng Aper 14

06:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Colombia › Vòng Tu Ket Apt

06:1524/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Paraguay › Vòng Apt 19

06:3024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Bolivia › Vòng Cls 3

07:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp Brazil › Vòng 3

07:3024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp Brazil › Vòng 3

07:3024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Colombia › Vòng Tu Ket Apt

08:3024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Mexico › Vòng CK Clau

09:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Nữ Mỹ › Vòng 11

09:0524/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Hạng 2 Brazil › Vòng 7

01:0024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

U20 Brazil › Vòng 8

02:3024/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 38 62 91
2 Arsenal 38 62 89
3 Liverpool 38 45 82
4 Aston Villa 38 15 68
5 Tottenham 38 13 66
6 Chelsea 38 14 63
7 Newcastle 38 23 60
8 Man Utd 38 -1 60
9 West Ham Utd 38 -14 52
10 Crystal Palace 38 -1 49
11 Brighton 38 -7 48
12 Bournemouth 38 -13 48
13 Fulham 38 -6 47
14 Wolves 38 -15 46
15 Everton 38 -11 40
16 Brentford 38 -9 39
17 Nottingham Forest 38 -18 32
18 Luton Town 38 -33 26
19 Burnley 38 -37 24
20 Sheffield Utd 38 -69 16