KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 30/08/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 30/08/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSQSL

11:00 FT [6] Brisbane Roar U21 2 - 1 Redlands Utd [12] 1-1

NGB

12:00 FT [16] SKA-Khabarovsk 2 - 1 Shinnik Yaroslavl [20] 1-0

AUSNSW

12:00 FT [7] Sydney Olympic 0 - 0 Rockdale City [4] - 1/4 0-0

AUSNSW

12:00 FT [2] Sydney Utd 3 - 1 Wollongong Wolves [3] +1/2 2-0

AUSQSL

13:00 FT [10] Sunshine Coast 4 - 1 Gold Coast Knights [4] 1-0

NHATJFL

13:00 FT [15] Maruyasu Okazaki 0 - 2 Iwaki FC [7] 0-2

NHATJFL

13:00 FT [5] FC Osaka 1 - 2 Veertien Mie [10] 0-2

NHATJFL

13:00 FT [9] Matsue City 2 - 1 Kochi United SC [16] 1-0

NHATJFL

13:00 FT [12] Suzuka Unlimited 0 - 1 Tegevajaro Miyazaki [4] 0-0

AUSBPL

14:00 FT [1] St George Saints 3 - 2 Albany Creek [2] +0 2-1

NHAT3

14:00 FT [13] Azul Claro Numazu 0 - 3 Roas. Kumamoto [3] +1/4 0-1

NHATW

14:00 FT [2] INAC Leonessa Nữ 5 - 0 Ehime FC Nữ [10] - 1 1/4 2-0

CZEB

15:00 FT [2] Vik.Zizkov 3 - 0 Slavoj Vysehrad [13] - 1 1/2 1-0

AUSBPL

15:00 FT [11] The Gap 3 - 2 Brisbane Knights [10] - 1 0-0

AUSQSL

15:00 FT 1 [2] Olympic FC QLD 1 - 0 Queensland Lion [3] +0 1-0

NHATW

15:00 FT [1] Urawa RD Ladies Nữ 2 - 1 Alb. Niigata Nữ [5] - 1 2-0

AUSA

15:30 FT 2 [1] Sydney FC 0 - 0 Melbourne City [2] 2 +0 0-0

TS 90': 0-0; HP: 1-0

HQA

15:30 FT [1] Ulsan Hyundai 3 - 0 FC Seoul [8] - 1 1/4 2-0

NHATA

16:00 FT [13] Yokohama FC 1 - 2 Cerezo Osaka [2] +1/2 0-1

NHATB

16:00 FT [6] Ventforet Kofu 0 - 1 Tochigi SC [11] +0 0-0

NHAT3

16:00 FT [12] Gamba Osaka U23 3 - 0 Sagamihara [4] +1/2 1-0

NHAT3

16:00 FT [17] Kamatamare San. 1 - 1 Yokohama SCC [15] - 1/4 0-0

NHATW

16:00 FT [4] NTV Beleza Nữ 4 - 1 Vegalta Sendai Nữ [7] - 2 1/4 1-0

HQB

16:00 FT 1 [3] Jeonnam Dragons 1 - 1 Daejeon Hana Citizen [6] - 1/4 0-0

GHCLB

17:00 FT Sporting Gijon 1 - 2 Lugo - 1/4 1-0

GHU17

17:00 FT Latvia U17 1 - 1 Lithuania U17 1-1

NGB

17:00 FT [22] Tom Tomsk 0 - 0 Neftekhimik Nizh [7] +1/2 0-0

NGB

17:00 FT [10] Yenisey 3 - 1 Krylya Sovetov [3] +1/4 3-0

ESTA

17:00 FT [7] Trans Narva 0 - 0 Kuressaare [9] - 1 0-0

KAZA

17:00 FT [4] Ordabasy 1 - 3 Kairat Almaty [1] +1/2 1-3

NHATB

17:00 FT [18] Thespa Kusatsu 2 - 2 Jubilo Iwata [10] +1 1-1

NHATB

17:00 FT [14] Machida Zelvia 2 - 0 Okayama [15] - 1/4 2-0

NHATW

17:00 FT [6] JEF United Nữ 1 - 2 Nojima Stella nữ [8] - 1/4 0-0

HQA

17:00 FT [3] Pohang Steelers 2 - 1 Seongnam Ilhwa Ch. [11] - 1/2 0-1

HQA

17:00 FT [2] Jeonbuk H.Motor 1 - 2 Gangwon [6] - 1 1/4 0-0

HQB

17:00 FT 1 [7] Bucheon 1995 0 - 2 Chungnam Asan [10] - 1/2 0-1

HQB

17:00 FT [8] Ansan Greeners 0 - 1 Seoul E-Land [4] +1/4 0-0

TQA

17:00 FT [A-2] Jiangsu Suning 5 - 2 Henan Jianye [A-8] - 1 1/4 3-2

HLB

17:15 FT [8] Telstar 2 - 2 Volendam [7] +1/4 2-1

POLA

17:30 FT [16] Piast Gliwice 0 - 1 Pogon Szczecin [7] - 1/4 0-0

POLB

17:40 FT [12] Chrobry Glogow 1 - 1 Korona Kielce [13] - 1/4 1-0

GHCLB

18:00 FT Ajax 2 - 2 Union Berlin - 1/2 1-0

PHA

18:00 FT 4 [19] Stade Reims 0 - 1 Lille [1] 1 +0 0-1

NGA

18:00 FT [15] Ufa 1 - 1 Din. Moscow [7] +1/2 0-1

HQA

18:00 FT [5] Daegu 4 - 6 Gwangju [9] - 1/2 1-2

DUC4DB

18:30 FT [12] Luckenwalde 1 - 2 Union Furstenwalde [6] +1/4 1-0

DUC4DB

18:30 FT [18] Bischofswerdaer 1 - 2 Babelsberg [10] +1/4 0-1

DUC4DB

18:30 FT [9] Berlin AK 07 1 - 3 Berliner FC Dynamo [7] - 1/4 1-1

BIA

18:30 FT [10] Genk 1 - 2 Club Brugge [2] +1/2 0-1

NPA

18:30 FT [8] Blo. Celtic 0 - 0 Polokwane [16] +0 0-0

NGB

19:00 FT [19] Chertanovo 0 - 3 Alania Vla [5] +0 0-2

ESTA

19:00 FT [2] Paide Linname. 3 - 1 Tammeka Tartu [6] - 1 3/4 3-1

KAZA

19:00 FT [3] Astana 1 - 1 FK Taraz [8] - 1 3/4 1-0

LATA

19:00 FT [9] METTA/LU Riga 1 - 2 Ventspils [4] +1 1/4 0-0

TQA

19:00 FT [A-4] Sh. Shenhua 1 - 4 Guangzhou Ever. [A-1] +1 1/4 1-1

HLB

19:30 FT [10] Ajax U21 0 - 4 Roda JC [6] - 3/4 0-1

RMNA

19:30 FT 1 [10] Botosani 4 - 0 CSMS Politehnica Iasi [9] 1 - 1 0-0

TDA

19:30 FT [10] AIK Solna 0 - 1 Hacken [3] +0 0-0

TDA

19:30 FT [14] Helsingborg 3 - 1 Djurgardens [5] +1 0-0

TDA

19:30 FT [9] Mjallby AIF 1 - 1 Goteborg [13] +1/4 0-1

TDB

19:30 FT [7] Brage 0 - 1 Umea [15] - 1/2 0-0

GHCLB

20:00 FT LASK Juniors 1 - 1 Munchen 1860 1-0

PHA

20:00 FT 1 [11] Angers 0 - 2 Bordeaux [12] 3 - 1/4 0-2

PHA

20:00 FT 2 [10] Saint Etienne 2 - 0 Lorient [17] 1 - 1/4 1-0

PHA

20:00 FT [14] Metz 0 - 1 Monaco [8] 5 1 +1/2 0-1

PHA

20:00 FT 2 3 [15] Nantes 2 - 1 Nimes [16] 2 - 1/2 2-0

NGA

20:00 FT [4] Lok. Moscow 0 - 0 Zenit [1] +3/4 0-0

NGB

20:00 FT [2] FK Orenburg 2 - 1 Volgar Astrakhan [14] - 3/4 1-1

POLA

20:00 FT [14] Podbeskidzie 2 - 2 Cracovia Krakow [6] +1/4 1-1

NORB

20:00 FT [7] Raufoss IL 3 - 1 Asane Fotball [5] +0 2-1

NORB

20:00 FT [1] Tromso 2 - 1 Ullensaker/Kisa [14] - 1 3/4 2-0

NORB

20:00 FT [12] Grorud IL 1 - 1 Sandnes Ulf [6] - 3/4 0-1

NORB

20:00 FT [10] Stjordals Blink 0 - 1 HamKam [13] - 1/4 0-0

NORB

20:00 FT [15] Oygarden FK 0 - 0 Lillestrom [3] +1 0-0

NORB

20:00 FT [16] Kongsvinger 0 - 0 Sogndal [2] +1 0-0

NORB

20:00 FT [4] Ranheim IL 0 - 1 KFUM Oslo [9] - 1 1/4 0-0

NORB

20:00 FT [11] Strommen 5 - 2 FK Jerv [8] - 1/4 3-0

URUA

20:00 FT [9] Liverpool P. (URU) 1 - 2 Defensor SC [6] 1-0

EGYA

20:30 FT 1 [14] Wadi Degla SC 2 - 1 FC Masr [17] - 1/2 1-0

NPA

20:30 FT [4] Wits 1 - 0 Kaizer Chiefs [2] +1/4 0-0

SCOA

21:00 FT [2] Celtic 3 - 0 Motherwell [10] - 1 3/4 1-0

NGB

21:00 FT 1 [8] Veles Moscow 0 - 5 Torpedo Moscow [4] +0 0-3

NGB

21:00 FT [13] Dinamo Bryansk 1 - 0 Irtysh Omsk [21] - 3/4 1-0

NGB

21:00 FT [1] Nizhny Nov 2 - 1 Tekstilshchik Ivanov [15] - 3/4 1-1

BIA

21:00 FT [4] Beerschot-Wilrijk 0 - 3 Standard Liege [3] +1/2 0-1

BIB

21:00 FT [2] Union Saint-Gilloise 0 - 0 Westerlo [6] 1 - 3/4 0-0

ICEA

21:00 FT [7] KA Akureyri 0 - 0 Stjarnan [4] +0 0-0

LATA

21:00 FT [8] BFC Daugava 0 - 2 Valmiera / BSS [3] +1/2 0-1

LUXA

21:00 FT [1] Dudelange 3 - 0 UT Petange [13] 1-0

LUXA

21:00 FT [4] Wiltz 5 - 3 RM Hamm Benfica [15] 2-2

LUXA

21:00 FT [14] Hostert 3 - 0 Etzella Ettelbruc [16] 2-0

LUXA

21:00 FT [9] Rodange 91 0 - 0 Mondorf-les. [11] 0-0

FINB

21:00 FT [11] SJK Akatemia 1 - 4 AC Kajaani [10] +1/4 0-1

FINB

21:00 FT [9] Gnistan 1 - 2 VPS Vaasa [6] +1/4 0-0

SLOA

21:00 FT [1] Mura 3 - 0 Tabor Sezana [4] - 1 1-0

BRA

21:00 FT [4] Sao Paulo/SP 2 - 1 Corinthians/SP [16] - 1/4 1-1

MKDA

21:30 FT [2] Shkupi 1 - 0 Pelister [8] 0-0

CZEA

21:30 FT [7] Pardubice 2 - 1 Teplice [12] +1/4 1-0

CZEA

21:30 FT [18] Brno 0 - 0 Bohemians 1905 [9] +0 0-0

CZEA

21:30 FT [5] Slovan Liberec 4 - 1 Vik.Plzen [3] +1/4 3-1

HLB

21:45 FT [20] Dordrecht 90 0 - 0 Go Ahead Eagles [9] +1/2 0-0

NGA

22:00 FT [9] Rubin Kazan 2 - 2 FK Tambov [12] - 3/4 1-1

NGA

22:00 FT [10] Akhmat Groznyi 0 - 3 CSKA Moscow [3] +1/2 0-1

KAZA

22:00 FT [9] FK Kyzylzhar 1 - 0 Caspiy Aktau [11] - 1/2 1-0

RMNA

22:00 FT [1] FC Uni.Craiova 2 - 0 Astra Giurgiu [16] - 1 2-0

CZEB

22:00 FT [6] Jihlava 3 - 4 Hradec Kralove [1] +1/4 1-2

CZEB

22:00 FT [11] Sellier&Bellot Vlasim 5 - 2 Usti & Labem [4] 1 3-1

CZEB

22:00 FT [8] Varnsdorf 1 - 0 Fotbal Trinec [14] - 1/4 1-0

GHCLB

22:30 FT Panetolikos 0 - 2 Asteras Tripolis 0-1

SCOA

22:30 FT [4] Hibernian 0 - 1 Aberdeen [3] +0 0-1

POLA

22:30 FT [10] Lech Poznan 2 - 2 Wisla Plock [11] - 1 1/4 0-1

FINA

22:30 FT [1] Helsinki 6 - 1 IFK Mariehamn [9] - 1 3/4 4-1

FINB

22:30 FT [1] KTP Kotka 1 - 1 Jaro [3] +0 1-0

FINB

22:30 FT [5] MP Mikkeli 0 - 1 AC Oulu [2] +3/4 0-0

CYPA

22:30 FT [2] Omonia Nicosia 1 - 0 Karmiotissa Pol. [11] - 2 0-0

TSC

22:30 FT Young Boys 2 - 1 Basel 0-1

TDA

22:30 FT [6] Hammarby 3 - 3 Kalmar [16] - 1 1-2

TDA

22:30 FT [1] Malmo 1 - 1 Elfsborg [4] - 1 1-1

TDA

22:30 FT [11] Orebro 4 - 3 Norrkoping [2] +1 1/4 2-2

TDB

22:30 FT [5] Akropolis IF 1 - 0 Ljungskile SK [16] - 1/4 1-0

CHIA

22:30 FT [16] O Higgins 0 - 1 Antofagasta [4] +0 0-1

URUA

22:30 FT 1 [15] Cerro Montevideo 1 - 2 Danubio [14] 1-1

KSA

22:40 FT [3] Al Fateh 1 - 1 Al Ittihad (KSA) [11] 1-0

BULA

22:45 FT [1] Lok. Plovdiv 2 - 1 Cherno More [10] - 1/4 1-1

HUNA

22:45 FT [4] Budafoki MTE 1 - 4 MOL Fehervar FC [2] +1 0-1

HUNA

22:45 FT 1 [8] Zalaegerzseg 1 - 2 Ferencvaros [1] 1 +3/4 0-1

KUWA

22:45 FT [12] Al Nasr (KUW) 2 - 1 Tadamon (KUW) [6] - 3/4 1-1

KUWA

22:45 FT [9] Al Shabab (KUW) 0 - 2 Al Sahel [2] 0-0

CROA

22:55 FT [8] NK Varazdin 1 - 1 Lok. Zagreb [9] +0 1-0

KSA

22:55 FT [8] Al Faisaly (KSA) 2 - 1 Al Wehda (KSA) [4] 1-0

GHCLB

22:59 FT Aris Salonica 1 - 0 Larissa 0-0

ESTA

22:59 FT [4] Levadia T. 3 - 0 Tallinna Kalev [10] 2-0

FAIC

22:59 FT Cobh Ramblers 0 - 2 Dundalk +1 3/4 0-1

LATA

22:59 FT [2] Rigas Futbola Skola 2 - 0 Riga FC [1] 0-0

NORA

22:59 FT [14] Start Kristiansand 1 - 0 Aalesund [16] - 1/4 1-0

NORA

22:59 FT [6] Odd Grenland 6 - 1 Mjondalen [15] - 3/4 4-1

NORA

22:59 FT [9] Sarpsborg 0 - 3 Bodo Glimt [1] +1/2 0-1

NORA

22:59 FT [3] Rosenborg 2 - 2 Stabaek [8] - 1 1/4 1-0

SLOA

22:59 FT [6] Koper 1 - 1 O.Ljubljana [3] +1/4 1-1

KSA

22:59 FT 1 [9] Al Taawon (KSA) 0 - 1 Al Ettifaq [2] 0-1

EGYA

22:59 FT [15] El Gouna 2 - 0 Arab Contractors [4] +0 1-0

EGYA

22:59 FT [5] Semouha Club 3 - 0 Tanta FC [18] - 3/4 2-0

NPA

22:59 FT [1] Mamelodi Sun. 0 - 1 Baroka FC [14] - 3/4 0-1

BIA

23:15 FT [1] Charleroi 2 - 0 Antwerpen [5] - 1/4 1-0

CYPA

23:30 FT [10] Ermis Aradippou 0 - 6 Apollon Limassol [1] +1 1/4 0-3

GHCLB

23:45 FT Cadiz 1 - 0 Espanyol 0-0

SRBA

23:45 FT [3] Vojvodina 3 - 2 Partizan [2] 0-1

GHCLB

00:00 FT Malaga 0 - 0 Granada 0-0

NGA

00:00 FT [5] PFC Sochi 0 - 0 Ural S.r. [13] - 3/4 0-0

NGA

00:00 FT [6] Krasnodar 1 - 1 Rostov [8] - 1/2 0-0

NGB

00:00 FT [9] Baltika 1 - 0 Akron Togliatti [18] - 1 1/4 1-0

ICEA

00:00 FT [5] KR Reykjavik 4 - 1 IA Akranes [8] - 1 1/4 2-0

ISRA

00:00 FT [8] Hap. Beer Sheva 3 - 2 Maccabi Netanya [11] - 1/2 1-0

LUXA

00:00 FT [10] UNA Strassen 0 - 4 Progres Niedercorn [12] 0-2

LUXA

00:00 FT [3] Differdange 2 - 3 Victoria Rosport [5] 2-2

LUXA

00:00 FT [7] Jeunesse Esch 1 - 3 Swift Hesperange [6] 0-1

SVKA

00:00 FT [6] Ruzomberok 0 - 0 FK Pohronie [10] - 1/2 0-0

SVKA

00:00 FT [3] MSK Zilina 6 - 2 Zemplin Michalovce [12] - 1 1/2 2-0

SVKA

00:00 FT [8] Zlate Moravce 1 - 2 Dunajska Stred [1] +1 1-1

CZEA

00:00 FT [1] Sparta Praha 3 - 0 Sigma Olomouc [4] - 1 1/2 2-0

MEXA

00:00 FT [2] Pumas UNAM 3 - 0 Club Tijuana [14] - 1/2 1-0

ISRA

00:15 FT [10] Hapoel Haifa 0 - 1 Beitar Jerusalem [7] +1/4 0-0

ISRA

00:30 FT [12] Hapoel Hadera 1 - 2 Maccabi Haifa [1] +1 1/4 1-2

CYPA

00:30 FT [4] AEK Larnaka 3 - 0 Apoel FC [9] +0 1-0

CHIB

00:30 FT [3] Rangers Talca 5 - 1 Temuco [12] 4-0

KSA

00:40 FT [5] Al Ahli (KSA) 1 - 1 Al Shabab (KSA) [7] 1-1

KUWA

00:50 FT [8] Al Arabi (KUW) 3 - 1 Yarmouk (KUW) [15] 2-1

C1W

01:00 FT [17] Wolfsburg Nữ 1 - 3 Lyon Nữ [1] +1/4 0-2

GHCLB

01:00 FT Benfica 2 - 1 Bournemouth 2-1

HLB

01:00 FT [3] Almere City 0 - 0 MVV Maastricht [15] - 1 1/4 0-0

BULA

01:00 FT 1 [4] Cska Sofia 1 - 0 Slavia Sofia [13] - 1 1/4 0-0

BIB

01:00 FT [8] Club Brugge II 2 - 2 Lommel [4] 1 +1/4 0-1

HUNA

01:00 FT [6] Puskas Akademia 3 - 2 Ujpest [5] 2 1-1

HUNA

01:00 FT [10] Budapest Honved 1 - 2 Varda SE [7] - 1/2 1-2

ISRA

01:00 FT [9] Maccabi TA 1 - 2 Maccabi P.Tikva [2] - 1 1/2 0-0

RMNA

01:00 FT [2] Steaua Bucuresti 3 - 0 Viitorul C. [8] - 1/2 1-0

SRBA

01:00 FT [20] Macva Sabac 0 - 4 Spartak Subotica [6] 0-3

URUA

01:00 FT [11] CA Progreso 1 - 2 Boston River [16] 1-1

CROA

01:05 FT [1] Dinamo Zagreb 4 - 1 NK Osijek [3] - 3/4 1-0

BIHA

01:10 FT [2] Borac Banja Luka 3 - 1 FK Krupa [11] - 1 1/4 1-0

SLOA

01:15 FT [7] Domzale 1 - 1 Maribor [2] +3/4 0-1

ECUA

01:15 FT 1 [2] Catolica Quito 4 - 0 Liga de Portoviejo [14] 2-0

NORA

01:30 FT [7] Viking 3 - 2 Molde [2] +1/4 0-0

EGYA

01:30 FT [2] Zamalek SC 1 - 0 ENPPI Cairo [6] - 3/4 0-0

BIA

01:45 FT [13] Gent 1 - 0 KV Mechelen [14] 1-0

FAIC

01:45 FT UC Dublin 1 - 3 Sligo Rovers +1 1-1

PHA

02:00 FT 2 [13] Stade Brestois 2 - 3 Marseille [6] 4 +1/4 1-2

SRBA

02:00 FT [1] Crvena Zvezda 5 - 0 Backa Topola [10] 3-0

BRA

02:00 FT [19] Coritiba/PR 1 - 0 SC Recife/PE [11] - 1/4 0-0

BRA

02:00 FT [5] Santos/SP 0 - 1 Flamengo/RJ [2] +1/4 0-1

BRAMG

02:00 FT [1] Tombense FC/MG 0 - 1 Atl. Mineiro/MG [3] 0-1

BRARS

02:00 FT [A-2] Gremio/RS 1 - 2 Caxias/RS [A-1] - 1 1/4 1-1

ICEA

02:15 FT [1] Valur Rey. 1 - 0 HK Kopavogur [9] - 1 1/4 0-0

ICEA

02:15 FT [11] Grotta 0 - 2 Fylkir [6] +3/4 0-2

GHCLB

02:30 FT Sporting Lisbon 3 - 1 Belenenses 2-0

CHIA

03:00 FT [12] Palestino 2 - 2 Univ. de Chile [5] +1/4 0-1

CRCA

03:00 FT [B-5] Sporting (CRC) 1 - 0 Jicaral Sercoba [B-6] -

URUA

03:15 FT [5] Cerro Largo 2 - 1 CA River Plate (URU) [12] 2-1

ECUA

03:30 FT [11] Delfin SC 2 - 1 Nacional Quito [13] - 3/4 0-0

BRA

04:00 FT 1 [9] Atletico/GO 0 - 2 Ceara/CE [14] +0 0-0

USB

04:00 FT [B-3] LA Galaxy II 4 - 3 Las Vegas Lights [B-5] 1-1

PARA

04:30 FT [2] Cerro Porteno 2 - 0 Olimpia Asuncion [7] 0-0

BRB

05:00 FT [11] Operario/PR 2 - 1 Brasil Pelotas/RS [14] - 1/2 1-1

BRB

05:00 FT [8] CSA/AL 0 - 2 CRB/AL [9] +1/4 0-2

USB

05:00 FT 1 [D-4] OKC Energy 1 - 1 Austin Bold [D-3] 1-1

MEXB

05:00 FT [14] Leones Negros UdeG 1 - 1 Mineros de Zac. [3] 0-0

CHIA

05:30 FT [8] Curico Unido 0 - 2 U. La Calera [1] +1/4 0-0

ECUA

05:45 FT [3] Independiente JT 3 - 0 Guayaquil City [7] 1-0

URUA

06:15 FT [4] CA Penarol 0 - 2 Wanderers [7] - 1/2 0-0

MEXB

07:00 FT [8] Tampico Madero 0 - 0 Tepatitlan FC [4] - 1/2 0-0

CRCA

07:00 FT [B-4] San Carlos 2 - 2 Limon [B-3] - 1 1-1

MEXA

07:06 FT [9] Santos Laguna 2 - 1 Queretaro [17] - 1/4 1-1

USA

07:30 FT [Dong-8] Nashville FC 1 - 0 Inter Miami [Dong-12] - 1/4 0-0

MEXA

09:06 FT [6] Monterrey 2 - 1 Juarez [13] - 1 1/4 0-1

USA

09:25 FT [Tay-1] Seattle Sounders 3 - 1 Los Angeles FC [Tay-4] +0 1-0

GHCLB

23:30 Hoãn Santa Clara - Nacional Madeira -

GHCLB

23:30 Hoãn Sabadell - Huesca -

USA

04:00 Hoãn [Dong-6] New York City - LA Galaxy [Tay-12] -

BRA

05:00 Hoãn [10] Gremio/RS - Goias/GO [20] -

USA

07:30 Hoãn [Dong-13] Cincinnati - Montreal Impact [Dong-9] -

USA

08:30 Hoãn [Tay-3] Sporting Kansas - Columbus Crew [Dong-3] -

USA

09:00 Hoãn [Tay-10] Houston Dynamo - Toronto [Dong-1] -

USA

09:30 Hoãn [Tay-8] Real Salt Lake - Nashville FC [Dong-8] -

USA

10:00 Hoãn [Tay-7] San Jose EQ - Dallas [Tay-6] -

Kết quả bóng đá ngày 30/08/2020

Kết quả bóng đá ngày 30/08/2020 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 30/08/2020, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 30/08/2020kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Everton 5 7 13
2 Aston Villa 4 10 12
3 Liverpool 5 0 10
4 Leicester City 5 4 9
5 Arsenal 5 2 9
6 Wolves 5 -2 9
7 Tottenham 5 7 8
8 Chelsea 5 4 8
9 West Ham Utd 5 4 7
10 Leeds Utd 5 0 7
11 Man City 4 0 7
12 Southampton 5 -1 7
13 Newcastle 5 -2 7
14 Crystal Palace 5 -2 7
15 Man Utd 4 -3 6
16 Brighton 5 -2 4
17 West Brom 5 -8 2
18 Burnley 4 -5 1
19 Sheffield Utd 5 -5 1
20 Fulham 5 -8 1