KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 29/08/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 29/08/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSSL

12:30 FT [3] Metro Stars 3 - 2 Para Hills Knights [12] - 1 1/2 0-1

AUSSL

12:30 FT [6] Adelaide City 2 - 1 Adelaide Utd U21 [10] - 1 1-1

AUSSL

12:30 FT [1] Adelaide Comets 4 - 0 Ade. Blue Eagles [9] - 3/4 0-0

AUSSL

12:30 FT [11] Modbury Jets 1 - 3 Croydon Kings [4] +1/4 1-3

NHAT3

13:00 FT [11] Grulla Morioka 0 - 1 FC Imabari [7] +1/2 0-1

NHATJFL

13:00 FT [9] MIO Biwako 6 - 0 Reinmeer Aomori [15] 3-0

NHATJFL

13:00 FT [3] Sony Sendai 0 - 4 Honda FC [4] 0-2

NHATJFL

13:00 FT 1 [12] Honda Lock 0 - 3 Nara Club [13] 0-1

AUSBPL

14:00 FT 1 [6] Acacia Ridge 0 - 2 Taringa Rovers [5] +1 1/4 0-0

AUSFWP

14:00 FT [1] Floreat Athena 3 - 1 Sorrento [7] - 1/2 1-0

AUSFWP

14:00 FT [10] Armadale SC 5 - 2 Perth Glory U21 [9] +0 2-1

AUSFWP

14:00 FT [4] ECU Joondalup 2 - 1 Perth SC [5] - 1/4 0-0

AUSFWP

14:00 FT [11] Balcatta 1 - 2 Inglewood Utd [8] +0 1-0

AUSFWP

14:00 FT [12] Rockingham City 0 - 3 Cockburn City [3] +1 1/2 0-2

AUSFWP

14:00 FT [2] Gwelup Croatia 3 - 1 Bayswater City [6] - 3/4 2-1

AUSQSL

14:00 FT [1] Peninsula Power 2 - 0 Capalaba [12] - 1 1/2 1-0

NHATW

14:00 FT [9] Iga Kunoichi Nữ 2 - 2 Cerezo Osaka Nữ [4] - 1/4 1-2

AUSBPL

14:30 FT [3] Grange Thistle 4 - 1 Bayside Utd [8] +1/4 2-0

AUSQSL

14:30 FT [11] Brisbane City 1 - 2 Moreton Bay Utd [7] - 3/4 0-1

AUSSL

14:30 FT [7] Cumberland Utd 0 - 1 Campbelltown City [2] +1/2 0-1

GHCLB

15:00 FT Leganes 3 - 1 Eibar +1/4 3-0

AUSBPL

15:00 FT [10] Caboolture Sports 2 - 3 North Star [12] 1-0

NHAT3

15:00 FT [10] Fujieda MYFC 1 - 0 Kagoshima [4] +0 1-0

HQ3

15:00 FT [B-6] Gyeongju Citizen 1 - 1 Jeonju EM [B-8] 0-0

HQ3

15:00 FT [A-6] Hwaseong FC 1 - 0 Yangju FC [B-5] 1-0

HQ3

15:00 FT [B-7] Chuncheon FC 2 - 2 GimPo Citizen [A-8] 2-0

HQ3

15:00 FT [B-4] Pyeongtaek FC 2 - 4 Mokpo City [A-5] 2-0

CZEU19

15:15 FT [12] Pardubice U19 4 - 1 Meteor Praha U19 [16] 3-1

AUSQSL

15:30 FT [5] Brisbane Strikers 2 - 3 Gold Coast Utd [8] - 1/2 0-2

AUSSL

15:30 FT [8] Adelaide Olympic 4 - 4 Adelaide Raiders [5] +0 2-2

GHCLB

16:00 FT Osasuna 2 - 1 Alaves 1-1

CZEB

16:00 FT [4] MFK Chrudim 1 - 0 Taborsko [13] 2 - 3/4 0-0

CZEU19

16:00 FT [1] Sparta Praha U19 3 - 0 C. Budejovice U19 [9] 1-0

CZEU19

16:00 FT [2] Slavia Praha U19 6 - 2 Pribram U19 [11] 1-1

CZEU19

16:00 FT [4] Brno U19 1 - 3 Zlin U19 [14] 1-1

CZEU19

16:00 FT [5] Sigma Olomouc U19 3 - 2 MFk Karvina U19 [15] 1-2

CZEU19

16:00 FT [3] Vik. Plzen U19 1 - 0 Hradec Kralove U19 [8] 1 0-0

CZEU19

16:00 FT [7] Slovacko U19 5 - 1 Opava U19 [13] 4-0

AUSNSW

16:00 FT [2] Sydney FC U21 2 - 1 Manly Utd [6] +1/4 1-0

AUSNSW

16:00 FT [7] Mt Druitt Town 3 - 1 WS Wanderers U21 +1/4 1-1

NHATA

16:00 FT [7] Vissel Kobe 3 - 3 Yokohama FM [19] +1/2 1-2

NHATB

16:00 FT [2] Tokyo Verdy 2 - 0 Kyoto Sanga [3] +0 2-0

NHATB

16:00 FT [13] Matsumoto Yama. 1 - 3 Tokushima Vortis +3/4 0-2

NHAT3

16:00 FT [18] Cerezo Osaka U23 1 - 2 Fukushima Utd [13] +1/2 0-0

HQA

16:00 FT Sangju Sangmu 3 - 1 Incheon Utd [9] - 1/2 2-1

HQB

16:30 FT [9] Gyeongnam 2 - 3 Suwon FC +1/4 1-1

GHCLB

17:00 FT Darmstadt 2 - 3 Norwich 0-2

NHATA

17:00 FT [12] Urawa Red 2 - 1 Oita Trinita [9] - 1/2 2-1

NHATA

17:00 FT [4] Kawasaki Fro. 5 - 0 Shimizu S-Pulse [2] - 1 1/4 1-0

NHATA

17:00 FT 1 [18] Kashiwa Reysol 2 - 3 Kashima Antlers [17] +0 0-0

NHATA

17:00 FT [10] Sanf Hiroshima 1 - 1 Vegalta Sendai [13] - 3/4 1-0

NHATA

17:00 FT [1] Consa. Sapporo 0 - 0 Nagoya Grampus [5] +1/4 0-0

NHATA

17:00 FT [15] Gamba Osaka 1 - 3 FC Tokyo [8] - 1/4 1-1

NHATB

17:00 FT [14] Renofa Yamaguchi 1 - 3 Zweigen Kan. [17] +1/4 0-2

NHATB

17:00 FT Avispa Fukuoka 0 - 1 Alb. Niigata (JPN) [1] +0 0-0

NHATB

17:00 FT [16] Mito Hollyhock 0 - 0 Ehime FC [22] - 1/2 0-0

NHATB

17:00 FT [21] Giravanz Kita. 3 - 2 JEF United Chiba [9] - 1/2 3-1

NHATB

17:00 FT [8] Ryukyu 1 - 4 Montedio Yama. [11] +1/4 0-2

NHATB

17:00 FT [7] V-Varen Nagasaki 1 - 0 Omiya Ardija [5] +0 0-0

NHAT3

17:00 FT [5] Gainare Tottori 1 - 1 Nagano Parceiro [3] +0 0-0

HQB

17:00 FT Jeju Utd 3 - 1 Anyang [2] - 3/4 1-0

HQ3

17:00 FT [A-7] Daejeon Korail 4 - 0 Changwon City [B-1] 2-0

HQ3

17:00 FT [B-2] Cheongju FC 2 - 1 Gimhae City [A-1] 0-0

HQ3

17:00 FT [A-3] Gangneung City 3 - 0 Gyeongju KHNP [A-2] 0-0

TQA

17:00 FT [A-6] Guangzhou Fuli 0 - 2 Shenzhen FC [A-5] 0-1

POLB

17:40 FT [6] Radomiak Radom 4 - 1 Widzew Lodz [9] - 1/4 0-1

GHCLB

18:00 FT Hoffenheim 2 - 1 Mainz - 3/4 0-0

GHCLB

18:00 FT Leicester City 0 - 0 Sheffield Wed. - 1 1/4 0-0

TDB

18:00 FT [14] Dalkurd FF 3 - 2 Vasteras [7] +0 1-0

HQA

18:00 FT [4] Suwon Bluewings 3 - 1 Busan I'Park - 1/4 0-1

DUC4DB

18:30 FT [18] Optik Rathenow 1 - 4 Auerbach [16] +1/4 0-2

DUC4DB

18:30 FT [3] VSG Altglienicke 3 - 1 Meuselwitz [17] - 3/4 2-1

DUC4DB

18:30 FT [19] Tennis Borussia B. 2 - 0 SV Lichtenberg [11] - 1/4 0-0

DUC4DB

18:30 FT [12] E.Cottbus 1 - 2 Viktoria Berlin [1] +0 0-1

NPA

18:30 FT Highlands Park 1 - 1 Maritzburg Utd [14] +0 0-1

NPA

18:30 FT [3] Orlando Pirates 2 - 1 SuperSport Utd [2] - 1/4 1-1

GHCLB

19:00 FT Leyton Orient 0 - 0 Gillingham 0-0

GHCLB

19:00 FT Plymouth Argyle 2 - 1 Forest Green 1-0

GHU17

19:00 FT Estonia U17 0 - 1 Lithuania U17 0-0

DUC4DB

19:00 FT [4] CZ Jena 1 - 1 Lok.Leipzig [6] +0 0-0

BLRC

19:00 FT Naftan Novo. 0 - 2 FK Gorodeya +1/4 0-1

KAZA

19:00 FT [7] Kaisar Kyzylorda 2 - 1 Tobol Kostanay [2] +3/4 1-0

LATA

19:00 FT [10] Tukums/Salaspils 0 - 5 FK Liepaja [5] +1 3/4 0-3

TQA

19:00 FT [A-3] Shandong Luneng 0 - 1 Dalian Yifang [A-7] - 1/2 0-0

UZBA

19:00 FT [7] Metallurg Bekabad 2 - 1 Mash'al Mubarek [10] 1-1

GHCLB

19:30 FT St. Gallen 1 - 3 Freiburg +1/2 0-0

GHCLB

19:30 FT A.Bielefeld 0 - 2 Stuttgart +1/4 0-2

BLRC

19:30 FT Khimik Svetlogorsk 0 - 3 Rukh Brest 0-1

ARMA

19:45 FT [7] Van Yerevan 1 - 0 Pyunik [8] +1/4 1-0

GHCLB

20:00 FT SCR Altach 2 - 5 Augsburg +1 1/4 1-1

GHCLB

20:00 FT Ein.Braunschweig 0 - 1 Hansa Rostock - 1/4 0-1

GHCLB

20:00 FT Wer.Bremen 4 - 0 Groningen - 1/4 4-0

GHCLB

20:00 FT Crystal Palace 3 - 0 Charlton Athletic - 1 1/2 0-0

GHCLB

20:00 FT Newcastle 2 - 1 Barnsley - 1 1/4 1-0

GHCLB

20:00 FT Oxford Utd 1 - 0 QPR +1/4 0-0

GHCLB

20:00 FT West Ham Utd 2 - 1 Brentford - 1/2 1-1

PHB

20:00 FT [12] Caen 1 - 0 Ajaccio [9] - 1/4 1-0

PHB

20:00 FT [10] Nancy 2 - 2 Guingamp [18] +0 0-0

POLA

20:00 FT 1 [4] Lechia GD 1 - 3 Rakow Czestochowa [3] +0 1-0

BLRC

20:00 FT Baranovichi 0 - 6 Vitebsk +2 1/2 0-6

FINB

20:00 FT [4] EIF Ekenas 3 - 0 Mypa [12] - 1 3/4 3-0

TDA

20:00 FT [11] Varbergs BoIS 2 - 0 Sirius [10] +1/4 0-0

TDA

20:00 FT [13] Ostersunds 2 - 1 Falkenbergs [16] +0 2-0

TDB

20:00 FT [2] Degerfors IF 0 - 2 Halmstads [1] - 1/2 0-1

MASL

20:00 FT [3] Terengganu 4 - 0 Sabah FA [10] - 3/4 2-0

MASL

20:00 FT [5] Selangor FA 0 - 0 Petaling Jaya City [6] - 3/4 0-0

MASL

20:00 FT [12] PDRM FA 0 - 2 Kedah FA [2] +1 1/4 0-2

MAPL

20:00 FT 1 [4] Kelantan 0 - 3 Penang FA [1] 0-0

MAPL

20:00 FT [5] Johor Darul Takzim II 3 - 2 Kelantan United [8] 0-0

MAPL

20:00 FT [12] Perak II 2 - 2 Sarawak [10] 2-1

GHCLB

20:30 FT FC Koln 0 - 3 Wolfsburg 0-0

BLRC

20:30 FT 1 Lokomotiv Gomel 0 - 2 FK Slutsk +1/2 0-1

EGYA

20:30 FT [16] Al Intagh Al Harbi 0 - 1 Tala'ea Al Jaish [14] +0 0-0

NPA

20:30 FT [5] Amazulu 1 - 0 Black Leopards [15] - 1/4 1-0

GHCLB

21:00 FT Brighton 1 - 1 Chelsea 0-1

GHCLB

21:00 FT Nurnberg 2 - 1 Turkgucu-Ataspor 1-0

GHCLB

21:00 FT Tottenham 1 - 0 Birmingham - 1 1/4 0-0

ANHLC

21:00 FT Blackburn Rovers 3 - 2 Doncaster Rovers - 1/2 1-0

ANHLC

21:00 FT Preston North End 4 - 0 Mansfield - 1 1/4 3-0

ANHLC

21:00 FT Stevenage 3 - 3 Portsmouth +1 3-2

ANHLC

21:00 FT Stoke City 0 - 0 Blackpool - 1 0-0

DUC4DB

21:00 FT [8] Chemnitzer 1 - 0 Ger.Halberstadt [15] - 1 1/4 0-0

DUC4DB

21:00 FT [2] C. Leipzig 1 - 1 Hertha Berlin II [14] +1/2 0-0

SCOA

21:00 FT [8] St. Johnstone 1 - 0 St. Mirren [6] - 1/4 0-0

SCOA

21:00 FT [11] Kilmarnock 4 - 0 Dundee Utd [7] +0 2-0

SCOA

21:00 FT [5] Livingston 1 - 0 Ross County [10] - 1/2 0-0

POLB

21:00 FT [7] Miedz Legnica 3 - 1 Sandecja [15] - 3/4 3-0

BLRC

21:00 FT Granit Mika. 0 - 5 Bate Borisov +3 1/4 0-1

BULA

21:00 FT [4] Arda Kardzhali 3 - 2 Botev Plovdiv [12] +0 1-2

ICEB

21:00 FT 1 [8] Afturelding 1 - 2 Fram Rey. [3] +1/4 1-1

ICEB

21:00 FT 1 [9] Vik. Olafsvik 1 - 1 Vestmannaeyjar [5] +1 1-1

ICEB

21:00 FT [4] UMF Grindavik 2 - 1 Vestri [6] - 3/4 1-0

ICEW

21:00 FT [6] Stjarnan Nữ 1 - 0 Vestmannaeyjar Nữ [8] 0-0

ICEW

21:00 FT [3] UMF Selfoss Nữ 1 - 0 Hafnarfjordur Nữ [9] 1-0

ICEW

21:00 FT [5] Trottur Rey. Nữ 2 - 1 Fylkir Nữ [4] 2-1

LATA

21:00 FT [7] Jelgava 2 - 3 Spartaks Jurmala [6] +1/2 1-1

FINA

21:00 FT [7] Seinajoen JK 2 - 1 RoPS Rovaniemi [12] - 1 1-0

FINB

21:00 FT [5] MuSa Pori 3 - 2 KPV Kokkola [8] +1/4 2-1

UZBA

21:00 FT [14] Buxoro 2 - 2 FK AGMK [3] +1 0-1

BRB

21:00 FT [3] Juventude/RS 0 - 0 Botafogo/SP [19] +0 0-0

BIA

21:15 FT 1 [14] Eupen 1 - 1 Sint Truiden [15] - 3/4 1-0

HLB

21:30 FT [17] PSV Eindhoven U21 1 - 6 SBV Excelsior [10] +3/4 0-2

BIHA

21:30 FT [9] Mladost D. Kakanj 1 - 0 Olimpik Sarajevo [12] 1-0

MKDA

21:30 FT [3] Makedonija 2 - 1 Belasica Strumica [12] 2-1

MKDA

21:30 FT [5] Rabotnicki 1 - 1 Vardar [6] 0-0

MKDA

21:30 FT [11] Academy Pandev 1 - 0 FC Struga [4] 0-0

GHCLB

22:00 FT Jahn Regensburg 1 - 1 Augsburg 1-0

GHCLB

22:00 FT ADO Den Haag 1 - 0 AZ Alkmaar 1-0

GHCLB

22:00 FT Osnabruck 2 - 0 Heerenveen 1-0

PHA

22:00 FT 1 [9] Rennes 2 - 1 Montpellier [8] 1 - 1/2 1-0

NGA

22:00 FT [4] Spartak Moscow 2 - 1 Arsenal-Tula [14] - 1 2-1

POLB

22:00 FT [3] Gornik Leczna 3 - 0 GKS Belchatow [14] - 1/2 1-0

BLRA

22:00 FT [11] FK Minsk 4 - 3 Neman Grodno [5] -

BLRC

22:00 FT Volna Pinsk 0 - 4 Slavia Mozyr +2 1/4 0-2

ICEB

22:00 FT 1 [7] Thor Akureyri 3 - 0 Trottur Rey. [11] - 1 1/4 1-0

KAZA

22:00 FT [11] Okzhetpes 1 - 1 Shakhter Kar. [4] +1/4 0-1

RMNA

22:00 FT [15] Hermannstadt 2 - 2 Aca. Clinceni [6] - 1/2 1-0

SRBA

22:00 FT [15] FK Rad 3 - 1 Napredak [16] +0 1-1

SLOA

22:00 FT [6] NK Bravo 4 - 1 Gorica [10] - 1/2 1-0

CZEA

22:00 FT [15] Mlada Boleslav 1 - 3 Zlin [11] - 3/4 1-1

CZEA

22:00 FT [18] Opava 1 - 2 MFk Karvina [12] +0 0-0

CZEA

22:00 FT [3] Slovacko 1 - 1 Jablonec [4] - 1/4 0-0

CZEB

22:00 FT [3] SK Lisen 4 - 1 FK Blansko [12] - 1/4 1-1

CZEB

22:00 FT [8] Dukla Praha 0 - 0 SK Prostejov [5] - 1 3/4 0-0

URUA

22:00 FT [5] Plaza Colonia 1 - 2 Dep. Maldonado [11] - 1/4 0-1

GHCLB

22:15 FT Wer.Bremen 1 - 0 St. Pauli 1-0

ANHSC

22:30 FT Arsenal 1 - 1 Liverpool 1 +1 1-0

TS 90': 1-1; Pen: 5-4

POLA

22:30 FT [11] Wisla Krakow 1 - 3 Slask Wroclaw [5] - 1/4 1-1

FINA

22:30 FT [3] KuPS 3 - 1 TPS Turku [11] - 1 1/2 3-1

CYPA

22:30 FT [9] Doxa Katokopia 2 - 1 Ethnikos Achnas [13] - 1/2 1-1

TDB

22:30 FT [9] Eskilstuna City 3 - 2 GIF Sundsvall [6] +3/4 2-1

TDB

22:30 FT [4] Osters 4 - 1 GAIS [10] - 3/4 1-1

TDB

22:30 FT [13] Trelleborgs 0 - 2 Jonkopings [3] +1/4 0-1

KSAA

22:40 FT Al Adalah 1 - 1 Al Raed [12] 0-0

CROA

22:55 FT [4] HNK Rijeka 2 - 1 Istra 1961 [10] - 1 1/4 1-0

GHCLB

22:59 FT Famalicao 2 - 2 Real Sociedad 1-0

BULA

22:59 FT [10] PFK Montana 0 - 4 Levski Sofia [9] +1/4 0-2

ICEB

22:59 FT 1 [12] Leiknir Faskr. 1 - 3 Magni Grenivik [10] - 1 1/4 1-2

FAIC

22:59 FT Drogheda Utd 0 - 2 Derry City +3/4 0-0

ISRA

22:59 FT [3] Ashdod 0 - 2 HIK Shmona [9] - 1/2 0-0

LUXA

22:59 FT [10] Racing Union 1 - 3 Fola Esch [2] 1-1

NORA

22:59 FT [9] Haugesund 2 - 1 Valerenga [3] +0 2-0

KSAA

22:59 FT 1 [15] Dhamak 2 - 2 Abha [14] - 1/2 2-1

CHIB

22:59 FT [9] Dep. Copiapo 0 - 2 Cobreloa [10] 0-1

EGYA

22:59 FT [12] Aswan FC 1 - 2 Pyramids FC [5] +1 1/4 1-0

NPA

22:59 FT [7] Golden Arrows 1 - 4 Cape Town City [6] +1/4 0-2

GHCLB

23:00 FT Hertha Berlin 0 - 4 PSV Eindhoven 0-1

ESTA

23:00 FT [1] Flora Tallinn 1 - 0 TJK Legion [7] 1-0

SCOA

23:30 FT 1 [12] Hamilton 0 - 2 Rangers [1] +2 1/4 0-2

BIA

23:30 FT [16] Cercle Brugge 0 - 1 Kortrijk [13] - 1/4 0-0

BIA

23:30 FT 1 [18] Waasland-Beveren 1 - 3 OH Leuven [6] +1/2 0-1

SVKA

23:30 FT [10] Senica 0 - 0 Nitra [9] - 3/4 0-0

CHIB

23:30 FT [14] Deportes Valdivia 1 - 0 Puerto Montt [4] 1-0

HLB

23:45 FT [15] TOP Oss 1 - 2 Helmond Sport [11] 1 - 1/2 0-1

ISRA

23:45 FT [14] Bnei Sakhnin 0 - 3 Bnei Yehuda [13] +1/4 0-1

GHCLB

00:00 FT Ajax 2 - 1 Ein.Frankfurt - 3/4 1-0

GHCLB

00:00 FT Levante 0 - 0 Valencia - 3/4 0-0

GHCLB

00:00 FT Udinese 3 - 2 Vicenza - 1 1/2 1-1

PHB

00:00 FT [13] Niort 1 - 1 Chambly [19] - 1/4 0-1

PHB

00:00 FT [17] Pau FC 1 - 1 Rodez [15] - 1/4 0-0

PHB

00:00 FT [16] Dunkerque 1 - 1 Clermont [2] +0 1-0

PHB

00:00 FT [5] Paris FC 1 - 0 Valenciennes [8] - 1/4 0-0

PHB

00:00 FT [20] Chateauroux 1 - 2 Auxerre [6] +0 0-0

PHB

00:00 FT [4] Grenoble 5 - 3 Toulouse [3] - 1/4 4-2

PHB

00:00 FT 1 [14] Le Havre 1 - 0 Amiens [11] 1 - 1/4 1-0

PHB

00:00 FT [7] Sochaux 2 - 1 Troyes [1] +0 1-0

NGA

00:00 FT [10] Khimki 1 - 1 Rotor Volgograd [13] - 1/2 0-1

POLB

00:00 FT [4] GKS Tychy 0 - 0 Stomil Olsztyn [13] - 1/4 0-0

POLB

00:00 FT [11] Puszcza Nie. 0 - 3 Resovia [18] - 1/2 0-1

GREA

00:00 FT 1 [9] Apollon Smirnis 3 - 1 Xanthi - 1 1/4 2-0

SVKA

00:00 FT [3] Spartak Trnava 0 - 2 Sered [8] - 3/4 0-1

NORA

00:15 FT [11] Sandefjord 0 - 2 Kristiansund [5] +1/4 0-1

ISRA

00:30 FT [12] Hapoel Kfar Saba 2 - 1 Hapoel Tel Aviv [11] +1/4 1-0

SRBA

00:30 FT [14] Novi Pazar 0 - 0 Radnik Surdulica [8] +1/4 0-0

SRBA

00:30 FT [9] Radnicki Nis 2 - 0 Proleter NS [7] - 1 0-0

SRBA

00:30 FT [18] Zlatibor Cajetina 1 - 0 Mladost Lucani [11] +1 0-0

SRBA

00:30 FT [20] OFK Backa 2 - 1 FK Vozdovac [12] 2-1

CZEA

00:30 FT [1] Slavia Praha 3 - 0 Pribram [17] - 3 2-0

CYPA

00:30 FT [11] EN Paralimni 1 - 2 Olympiakos Nic. [6] +1/4 0-1

CHIA

00:30 FT [16] Colo Colo 2 - 3 San. Wanderers [13] - 3/4 1-1

KSAA

00:40 FT [7] Al Nasr (KSA) 2 - 1 Al Feiha 1-1

KSAA

00:40 FT [2] Al Hilal 4 - 1 Hazm 2-1

GHCLB

01:00 FT UD Logrones 3 - 1 Athletic Bilbao 1-0

POLA

01:00 FT [1] Legia Wars. 1 - 2 Jagiellonia [8] - 1 0-2

POLB

01:00 FT [1] Nieciecza 1 - 0 Zaglebie Sosno [17] - 3/4 0-0

MNEA

01:00 FT 1 [9] OFK Titograd 2 - 2 OFK Petrovac [10] 1-1

MNEA

01:00 FT [3] Decic Tuzi 0 - 0 FK Jerezo [8] 0-0

MNEA

01:00 FT [7] FK Podgorica 4 - 0 Buducnost [1] 3-0

RMNA

01:00 FT [2] CFR Cluj 0 - 0 Sepsi OSK [4] - 3/4 0-0

ECUA

01:00 FT [11] Mushuc Runa 1 - 1 Dep.Cuenca [8] - 1/4 1-1

URUA

01:00 FT [8] CA Fenix 1 - 2 Nacional Montevideo [2] +1/2 0-0

CROA

01:05 FT 1 [5] Hajduk Split 2 - 2 Slaven Belupo [8] - 3/4 0-1

BULA

01:15 FT [14] Etar 0 - 2 Ludogorets [1] +2 0-0

PERA

01:15 FT 1 [20] Alianza Lima 0 - 0 Cusco FC [5] - 1/4 0-0

HUNA

01:30 FT [5] Paksi 1 - 2 Mezokovesdi SE [6] +0 0-2

NORA

01:30 FT [10] Brann 1 - 1 Stromsgodset [13] - 3/4 1-1

EGYA

01:30 FT 1 [6] Al Masry 0 - 2 Ahly Cairo [3] +1 3/4 0-0

BIA

01:45 FT [17] RE Mouscron Peruwelz 0 - 1 Zulte-Waregem [7] +1/4 0-0

BIB

01:45 FT [7] Lierse 4 - 2 RWD Molenbeek [5] +0 2-1

FAIC

01:45 FT 1 Bray Wanderers 0 - 2 Finn Harps +0 0-2

PHA

02:00 FT 2 [15] Strasbourg 0 - 2 Nice [12] 6 - 1/2 0-1

HLB

02:00 FT [3] NAC Breda 6 - 1 AZ Alkmaar U21 [18] - 1 3/4 3-0

SLOA

02:00 FT [9] Aluminij 0 - 0 CM Celje [8] +1/2 0-0

CHIB

02:00 FT [12] San.Morning 1 - 1 San Luis Qui. [11] 0-0

CHIB

02:00 FT [1] Nublense 1 - 0 San Marcos A. [7] - 1/2 0-0

BRB

02:30 FT [13] Vitoria/BA 1 - 0 Parana/PR [18] - 1/4 0-0

BRA

03:00 FT [20] Botafogo/RJ 0 - 2 Internacional/RS [2] +1/2 0-2

CHIA

03:00 FT [14] Coquimbo Unido 1 - 2 Huachipato [6] +0 0-0

ECUA

03:15 FT [5] Orense SC 1 - 2 LDU Quito [4] +1/2 0-2

PARA

03:30 FT [8] River Plate (PAR) 1 - 0 Guarani CA [3] +1/4 0-0

URUA

03:30 FT 2 [3] CA Torque 1 - 3 CA Rentistas [16] - 1/4 1-1

USAA

03:55 FT [Dong-12] Atlanta United 1 - 3 Orlando City [Dong-3] - 1/4 0-2

BRA

05:00 FT [14] Bahia/BA 1 - 1 Palmeiras/SP [7] +1/2 0-0

BRA

05:00 FT [5] Fluminense/RJ 2 - 1 Vasco DG/RJ [17] - 1/4 1-0

BRB

05:00 FT [11] Cruzeiro/MG 1 - 2 America/MG [2] - 1/4 0-2

BRB

05:00 FT [17]