LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 28/06/2020

Lịch bóng đá trong ngày 28/06/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

HQB

14:00 - [1] Jeju Utd vs Gyeongnam [4] - 1/4 -

AUTB

15:30 - [12] Vorwarts Steyr vs Austria Klagenfurt [4] +3/4 -

NHATB

16:00 - [8] Kyoto Sanga vs Jubilo Iwata [11] +0 -

HQA

16:00 - [2] Ulsan Hyundai vs Jeonbuk H.Motor [1] +0 -

HQB

16:00 - [6] Jeonnam Dragons vs Suwon FC [2] +1/4 -

NHATB

16:30 - [19] Ryukyu vs Avispa Fukuoka [2] +1/2 -

NHAT3

16:30 - [8] Kataller Toyama vs Nagano Parceiro [3] - 1/2 -

NHAT3

17:00 - [16] Kamatamare San. vs Gamba Osaka U23 [14] - 1/4 -

HQA

17:00 - [7] Suwon Bluewings vs Sangju Sangmu [4] - 1/4 -

HQB

17:00 - [8] Bucheon 1995 vs Seoul E-Land [3] +0 -

POLB

17:40 - Wigry Suwalki vs GKS Belchatow [11] +0 -

ANHB

18:00 - [3] Bristol City vs Sheffield Wed. [20] +1/4 -

DUC3

18:00 - [20] Meppen vs Ingolstadt [2] +1/4 -

DENB

18:00 - [5] Fremad Amager vs Roskilde - 1/4 -

FA

19:00 - Sheffield Utd vs Arsenal +1/4 -

TBNA

19:00 - [18] Levante vs Real Betis [12] +0 -

DUC3

19:00 - [19] Magdeburg vs Sonnenhof - 1 1/4 -

LITA

19:00 - [3] Kauno Zalgiris vs Suduva [2] -

DENA

19:00 - [9] Randers vs AC Horsens [12] - 1/2 -

CZEA

19:30 - [17] Opava vs Pribram [18] - 1/4 -

CZEA

19:30 - [3] Sigma Olomouc vs MFk Karvina [9] +0 -

CZEA

19:30 - [15] Teplice vs Zlin [8] - 1/4 -

TDA

19:30 - [3] Djurgardens vs Kalmar [14] - 1/2 -

TDA

19:30 - [7] Mjallby AIF vs Hammarby [6] +3/4 -

TDA

19:30 - [10] Sirius vs Goteborg [13] +0 -

TDB

19:30 - [11] GAIS vs Brage [7] - 1/4 -

TDB

19:30 - [2] Degerfors IF vs Norrby [12] - 1/2 -

POLA

20:00 - [9] Jagiellonia vs Lechia GD [4] - 1/4 -

BLRA

20:00 - [4] Torpedo Zhodino vs Vitebsk [12] - 1/4 -

FINC

20:00 - [A-3] Inter Turku vs Lahti [A-4] - 1/2 -

DENB

20:00 - Nykobing vs Hvidovre IF [9] - 1/4 -

POLB

20:10 - Podbeskidzie vs Stomil Olsztyn [14] - 3/4 -

ANHB

20:15 - [21] Nottingham Forest vs Huddersfield [16] - 1/4 -

DUB

20:30 - [5] Holstein Kiel vs Nurnberg [10] +3/4 -

DUB

20:30 - [13] Jahn Regensburg vs Erzgebirge Aue [7] - 1/4 -

DUB

20:30 - Wehen vs St. Pauli [17] - 1/4 -

DUB

20:30 - A.Bielefeld vs Heidenheim [12] +1/4 -

DUB

20:30 - Dynamo Dresden vs Osnabruck [6] +1/4 -

DUB

20:30 - [2] Greuther Furth vs Karlsruher [9] +1/4 -

DUB

20:30 - [1] Hamburger vs Sandhausen [15] - 1 1/2 -

DUB

20:30 - [11] Hannover 96 vs Bochum [4] - 1/2 -

DUB

20:30 - Stuttgart vs Darmstadt [14] - 1 1/4 -

NGA

20:30 - [11] Ural S.r. vs FK Tambov [14] +0 -

ARMA

20:30 - [4] Alashkert vs FC Noah [6] -

ARMA

20:30 - [2] Lori Vanadzor vs Ararat-Armenia [5] -

ICEB

21:00 - [2] Leiknir Rey. vs Vestri [6] -

ICEB

21:00 - [4] UMF Grindavik vs Trottur Rey. [11] -

LITA

21:00 - [6] FK Riteriai vs Zalgiris [1] -

RMNA

21:00 - [14] Dinamo Bucuresti vs Voluntari [10] - 1/4 -

TSA

21:00 - [3] St. Gallen vs Thun - 3/4 -

TSA

21:00 - [6] Basel vs Sion [8] - 1 -

TSA

21:00 - [4] Zurich vs Lugano [2] +0 -

DENA

21:00 - Hobro I.K. vs Esbjerg FB +1/2 -

CZEA

21:30 - [4] Vik.Plzen vs Sparta Praha [2] - 3/4 -

TNKB

21:30 - Hatayspor vs Balikesirspor [9] - 1 1/4 -

FA

22:00 - Leicester City vs Chelsea +1/4 -

TBNA

22:00 - [3] Villarreal vs Valencia [9] - 1/4 -

TBNB

22:00 - [11] Mirandes vs Almeria [5] +1/4 -

TBNB

22:00 - [4] Sporting Gijon vs Lugo [7] - 1/2 -

ALBA

22:00 - [10] Kukesi vs Bylis Ballsh [9] -

ALBA

22:00 - [1] Vllaznia Shkoder vs Teuta Durres [3] -

BLRA

22:00 - [8] Rukh Brest vs Belshina Bobruisk [15] - 1/2 -

CZEB

22:00 - [6] Sellier&Bellot Vlasim vs Slavoj Vysehrad [14] -

CZEB

22:00 - [3] SK Prostejov vs Hradec Kralove [1] -

CZEB

22:00 - MFK Vitkovice vs SK Lisen [4] -

CZEB

22:00 - [5] Usti & Labem vs Fotbal Trinec [13] -

CZEB

22:00 - Brno vs Vik.Zizkov [2] -

AUTA

22:00 - [1] RB Salzburg vs Hartberg [10] - 3 1/2 -

AUTA

22:00 - [2] Lask vs Wolfsberger AC [7] - 3/4 -

ITA

22:15 - [1] AC Milan vs Roma [3] +0 -

ANHA

22:30 - Watford vs Southampton [5] - 1/4 -

ARMA

22:30 - [1] Urartu vs Pyunik [8] -

POLA

22:30 - [7] Slask Wroclaw vs Lech Poznan [11] +1/4 -

TNKA

22:30 - [14] Sivasspor vs Kayserispor [18] - 1 -

TNKA

22:30 - [9] Rizespor vs Denizlispor [20] - 1/4 -

TDA

22:30 - [9] AIK Solna vs Malmo [1] +1/4 -

TDA

22:30 - [2] Elfsborg vs Orebro [8] - 1/2 -

TDB

22:30 - [16] Ljungskile SK vs Trelleborgs [9] - 1/4 -

IRNA

22:45 - [12] Teraktor Sazi vs Nassaji Mazandaran [2] -

LITA

22:59 - [5] FK Panevezys vs Banga [4] -

NORA

22:59 - [12] Sandefjord vs Haugesund [8] +1/4 -

NORA

22:59 - [2] Molde vs Stabaek [9] - 1 -

NORA

22:59 - [14] Stromsgodset vs Aalesund [16] - 1/2 -

NORA

22:59 - [1] Bodo Glimt vs Sarpsborg [10] - 1 -

NORA

22:59 - [15] Mjondalen vs Kristiansund [6] +0 -

SVKA

22:59 - [7] Ruzomberok vs MSK Zilina [3] +0 -

SLOA

22:59 - [2] Mura vs Domzale [8] - 1/4 -

DENA

22:59 - [7] Nordsjaelland vs Brondby [3] - 1/4 -

IRNA

22:59 - [5] Shahr Khodrou vs Zobahan [9] -

ICEB

23:00 - [10] Magni Grenivik vs Fram Rey. [3] -

ICEB

23:00 - [8] Afturelding vs Vestmannaeyjar [5] -

ICEB

23:00 - [12] Leiknir Faskr. vs Thor Akureyri [7] -

ICEB

23:00 - [9] Vik. Olafsvik vs Keflavik [1] -

UKRA

23:00 - [8] FC Mariupol vs SK Dnipro-1 [11] -

GREA

23:15 - [2] Aris Salonica vs PAOK [3] +1/2 -

GREA

23:30 - [13] Panetolikos vs Asteras Tripolis [7] - 1 -

UKRA

23:30 - [7] Desna Chernigiv vs Dinamo Kiev [1] +3/4 -

UKRA

23:30 - [3] Vorskla vs Olimpik Donetsk [4] +0 -

IRNA

23:30 - [14] Peykan vs Persepolis [4] -

IRNA

23:30 - [7] Sanat Naft vs Pars Jonoubi Jam -

IRNA

23:30 - Shahin Bushehr vs Naft M. Soleyman [10] -

BLRA

00:00 - [13] FK Gorodeya vs Isloch [7] +1/4 -

GEOA

00:00 - [8] Torpedo Kut. vs Chikhura Sach. [9] -

RMNA

00:00 - [3] CFR Cluj vs FC Uni.Craiova [2] - 1/2 -

CZEA

00:00 - [1] Slavia Praha vs Jablonec [5] - 1 1/2 -

TNKB

00:00 - [11] Akhisar Bld. vs Umraniyespor [13] -

TNKB

00:00 - Fatih Karagumruk vs Istanbulspor AS [5] - 1/2 -

FA

00:30 - Newcastle vs Man City +1 3/4 -

TBNA

00:30 - [6] Granada vs Eibar [16] +0 -

TBNB

00:30 - [6] Malaga vs Girona [13] +1/4 -

TBNB

00:30 - Numancia vs Real Oviedo [14] +0 -

ITA

00:30 - [2] Sassuolo vs Verona [9] - 1/4 -

ITA

00:30 - [6] Napoli vs SPAL 1907 - 1 1/2 -

ITA

00:30 - [10] Sampdoria vs Bologna [12] +0 -

ITA

00:30 - [16] Udinese vs Atalanta [7] +1 -

AUTA

00:30 - [4] Sturm Graz vs Rapid Wien [3] +1/2 -

ISRA

00:45 - [10] Hapoel Haifa vs Beitar Jerusalem [9] +1/4 -

ALBA

01:00 - [5] Skenderbeu vs KF Tirana [6] -

BULA

01:00 - [6] Beroe vs Levski Sofia [12] - 1/2 -

ISRA

01:00 - [6] Hapoel Kfar Saba vs Sektzia Nes Tziona +1/4 -

ISRA

01:00 - [5] Bnei Yehuda vs HIK Shmona [1] +0 -

ISRA

01:00 - [2] Maccabi Netanya vs Ashdod [8] - 1/4 -

TNKA

01:00 - [6] Istanbul BB vs Galatasaray [3] - 1/2 -

TNKA

01:00 - [4] Gaziantep B.B vs Antalyaspor [16] - 1/4 -

DENA

01:00 - [10] Kobenhavn vs Midtjylland [1] +0 -

GREA

01:30 - [4] AEK Athens vs Olympiakos [1] +3/4 -

NORA

01:30 - [11] Brann vs Rosenborg [4] - 1/4 -

SLOA

01:45 - [4] O.Ljubljana vs Maribor [1] +0 -

ICEA

02:15 - [8] IA Akranes vs KR Reykjavik [5] +3/4 -

ICEA

02:15 - [9] HK Kopavogur vs Valur Rey. [1] -

TBNB

02:45 - [12] Fuenlabrada vs Extremadura UD - 1/4 -

ITA

02:45 - [17] Parma vs Inter Milan [5] +1 -

TBNA

03:00 - Espanyol vs Real Madrid [4] +1 1/4 -

BDNA

03:00 - [15] Boavista vs Santa Clara [6] +0 -

USA

11:00 Hoãn [Tay-1] Seattle Sounders vs New York City [Dong-5] -

UKRA

21:00 Hoãn [8] FC Mariupol vs Dnipro +1/4 -

USA

06:00 Hoãn [Dong-1] Philadelphia Union vs Vancouver WC [Tay-9] -

USA

07:30 Hoãn [Dong-14] Cincinnati vs Dallas [Tay-5] -

USA

08:00 Hoãn [Dong-13] D.C. Utd vs Minnesota Utd [Tay-4] -

USA

08:00 Hoãn [Dong-11] Chicago Fire vs Orlando City [Dong-3] -

USA

08:00 Hoãn [Dong-2] Toronto vs Real Salt Lake [Tay-10] -

USA

08:00 Hoãn [Dong-10] Inter Miami vs New England [Dong-7] -

Lịch bóng đá trong ngày 28/06/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 28/06/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 9 12 20
2 Liverpool 9 5 20
3 Chelsea 9 12 18
4 Leicester City 9 6 18
5 Southampton 9 4 17
6 Everton 9 3 16
7 Aston Villa 8 8 15
8 West Ham Utd 9 5 14
9 Wolves 9 -1 14
10 Man Utd 8 -1 13
11 Crystal Palace 9 -1 13
12 Arsenal 9 -1 13
13 Man City 8 -1 12
14 Leeds Utd 9 -3 11
15 Newcastle 9 -5 11
16 Brighton 9 -2 9
17 Burnley 8 -8 5
18 Fulham 9 -9 4
19 West Brom 9 -12 3
20 Sheffield Utd 9 -11 1