LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 27/06/2020

Lịch bóng đá trong ngày 27/06/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

GHW

13:00 - Hang Yuan Nữ vs Inter Taoyuan FC Nữ +3/4 -

NHAT3

13:00 - [13] Grulla Morioka vs Blaublitz Akita [1] +3/4 -

NHAT3

13:00 - [11] Fukushima Utd vs Vanraure Hachinohe [15] +1/4 -

NHAT3

14:00 - [12] Azul Claro Numazu vs Fujieda MYFC [10] +1/2 -

HQ3

14:00 - [11] GimPo Citizen vs Cheongju FC [9] -

NHAT3

15:00 - [2] Sagamihara vs Yokohama SCC [17] +0 -

HQ3

15:00 - [13] Yangju FC vs Busan Transp. [3] +1/2 -

HQ3

15:00 - [12] Pyeongtaek FC vs Hwaseong FC [7] -

HQ3

15:00 - [4] Gyeongju KHNP vs Jeonju EM [15] - 1 1/2 -

GHW

15:30 - Taipei Bear Nữ vs Hualien Nữ +1/2 -

AUSSL

15:30 - [8] Adelaide Olympic vs Adelaide Utd U21 [10] - 1/4 -

NHATB

16:00 - [6] Ventforet Kofu vs Alb. Niigata (JPN) [5] - 1/4 -

NHATB

16:00 - [21] Ehime FC vs Tokushima Vortis [1] +1/2 -

NHATB

16:00 - [7] Tokyo Verdy vs Machida Zelvia [18] +1/4 -

NHATB

16:00 - [14] Zweigen Kan. vs Matsumoto Yama. [17] +0 -

NHAT3

16:00 - [18] Cerezo Osaka U23 vs Gainare Tottori [6] - 1/4 -

NHAT3

16:00 - [5] Roas. Kumamoto vs Kagoshima [9] +0 -

NHAT3

16:00 - [4] FC Gifu vs FC Imabari [7] - 3/4 -

ESTA

17:00 - [6] Tulevik Viljandi vs Tallinna Kalev [10] -

ESTA

17:00 - [9] Kuressaare vs Flora Tallinn [1] +2 3/4 -

NHATB

17:00 - [16] JEF United Chiba vs Omiya Ardija [15] +1/4 -

NHATB

17:00 - [9] Montedio Yama. vs Tochigi SC [12] - 1/2 -

NHATB

17:00 - [20] Thespa Kusatsu vs Mito Hollyhock [10] +1/2 -

NHATB

17:00 - [13] Okayama vs Renofa Yamaguchi [22] - 1/4 -

NHATB

17:00 - [3] V-Varen Nagasaki vs Giravanz Kita. [4] - 1/4 -

HQA

17:00 - [8] FC Seoul vs Incheon Utd [10] - 1/2 -

HQA

17:00 - [11] Busan I'Park vs Seongnam Ilhwa Ch. [9] - 1/4 -

HQB

17:00 - [7] Ansan Greeners vs Chungnam Asan [10] - 1/4 -

HQB

17:00 - [5] Daejeon Hana Citizen vs Anyang [9] - 1/4 -

HQ3

17:00 - [6] Changwon City vs Mokpo City [5] -

HQ3

17:00 - [2] Gangneung City vs Chuncheon FC [16] -

HQ3

17:00 - [10] Cheonan City vs Gyeongju Citizen [14] -

HQ3

17:00 - [1] Gimhae City vs Daejeon Korail [8] -

POLB

17:40 - [9] Miedz Legnica vs Warta Poznan +0 -

GHCLB

18:00 - FK Gorodeya Re. vs Isloch Re. -

NGA

18:00 - FK Orenburg vs Krasnodar [9] +1 -

TDB

18:00 - [13] Eskilstuna City vs Umea [15] +0 -

DENB

18:00 - Vejle vs Fredericia [3] - 1/2 -

HQA

18:00 - [5] Daegu vs Gangwon [6] - 3/4 -

ANHA

18:30 - [7] Aston Villa vs Wolves [9] +1/2 -

ANHB

18:30 - [4] Swansea City vs Luton Town [10] - 3/4 -

ANHB

18:30 - Charlton Athletic vs QPR [18] +1/4 -

ANHB

18:30 - [12] Preston North End vs Cardiff City [15] - 1/4 -

GHCLB

19:00 - Torpedo Zhodino Re. vs Vitebsk Re. -

ANHB

19:00 - [13] Barnsley vs Millwall [9] +0 -

ANHB

19:00 - [24] Derby County vs Reading [6] - 1/4 -

TBNA

19:00 - [8] Athletic Bilbao vs Mallorca - 3/4 -

DUC3

19:00 - CZ Jena vs Bayern Munich II [13] +1 1/2 -

DUC3

19:00 - Wurzburger vs Hansa Rostock [8] +0 -

DUC3

19:00 - [15] Zwickau vs Ein.Braunschweig +1/4 -

DUC3

19:00 - [4] Munchen 1860 vs Unterhaching [17] - 1/2 -

DUC3

19:00 - [11] Waldhof Man. vs Preussen Munster - 1/4 -

DUC3

19:00 - [18] Duisburg vs Hallescher [14] - 1/4 -

DUC3

19:00 - [16] Kaiserslautern vs Vik.Koln [5] - 1/2 -

FINB

19:00 - [11] SJK Akatemia vs EIF Ekenas [4] -

DENB

19:00 - [1] Viborg vs HB Koge [7] - 1/2 -

RMNA

19:30 - [8] Chindia Targoviste vs Politehnica Iasi - 1/4 -

POLA

20:00 - [13] Wisla Plock vs LKS Lodz - 3/4 -

ESTA

20:00 - [8] Trans Narva vs Levadia T. [3] +3/4 -

FINC

20:00 - [C-3] Haka vs Helsinki [A-1] +1 -

CZEA

20:00 - [14] C. Budejovice vs Mlada Boleslav [13] - 1/4 -

TDA

20:00 - [12] Ostersunds vs Norrkoping [5] +3/4 -

TDB

20:00 - [5] Akropolis IF vs Orgryte [10] +0 -

AUTB

20:00 - [5] Grazer AK vs Dornbirn [7] - 1 1/4 -

AUTB

20:00 - [1] Liefering vs Kapfenberg [14] - 2 1/4 -

AUTB

20:00 - [8] Floridsdorfer AC vs Austria Wien II [15] +0 -

AUTB

20:00 - [10] LASK Juniors vs SKU Amstetten [13] - 1/2 -

POLB

20:10 - Olimpia Grudz. vs GKS Tychy [7] +1/4 -

HUNA

20:15 - [8] Zalaegerzseg vs MOL Fehervar FC [2] +0 -

DUA

20:30 - [10] Augsburg vs Leipzig [4] +1 1/4 -

DUA

20:30 - [5] Union Berlin vs Fort.Dusseldorf +1/4 -

DUA

20:30 - [9] Wer.Bremen vs FC Koln [17] - 1 -

DUA

20:30 - [2] B.Dortmund vs Hoffenheim [12] - 1/2 -

DUA

20:30 - [11] Ein.Frankfurt vs Paderborn 07 - 2 -

DUA

20:30 - [14] Freiburg vs Schalke 04 [18] - 1/4 -

DUA

20:30 - [3] B.Leverkusen vs Mainz [15] - 1 1/2 -

DUA

20:30 - [7] M.gladbach vs Hertha Berlin [13] - 1 1/4 -

DUA

20:30 - [6] Wolfsburg vs Bayern Munich [1] +1 -

NGA

20:30 - [3] Spartak Moscow vs Ufa [16] - 1/2 -

BLRA

20:30 - [10] FK Minsk vs Shakhter Soligo. [2] +1 -

BULA

20:30 - Vitosha Bistritsa vs Tsarsko Selo [10] +1 1/4 -

GHCLB

21:00 - Ruh Brest Re. vs Belshina Babruisk Re. -

ANHB

21:00 - [17] Birmingham vs Hull City - 1/2 -

ANHB

21:00 - Leeds Utd vs Fulham - 3/4 -

ANHB

21:00 - [7] Stoke City vs Middlesbrough [8] - 1/4 -

ANHB

21:00 - Wigan vs Blackburn Rovers [14] +0 -

FINB

21:00 - [10] AC Kajaani vs Jaro [3] -

FINB

21:00 - [1] AC Oulu vs Gnistan [9] -

FINB

21:00 - [8] KPV Kokkola vs KTP Kotka [2] -

UKRA

21:00 - Karpaty Lviv vs FC Lviv [13] -

UKRA

21:00 - [5] Kolos Kovalivka vs PFK Aleksandriya [6] +1/4 -

DENB

21:00 - [12] Skive IK vs Naestved BK +0 -

UZBA

21:00 - [8] Metallurg Bekabad vs Navbahor [7] -

UZBA

21:00 - [3] FK AGMK vs Mash'al Mubarek [10] -

NGA

21:30 - [10] Rubin Kazan vs Lok. Moscow [8] +1/4 -

TNKB

21:30 - [17] Osmanlispor vs Erzurum BB +1/2 -

TNKB

21:30 - [18] Eskisehirspor vs Altay [10] +1 1/2 -

TBNA

22:00 - [20] Celta Vigo vs Barcelona [13] +1 1/2 -

TBNB

22:00 - Deportivo vs SD Ponferradina [8] +0 -

ALBA

22:00 - [4] Partizani Tirana vs KF Laci [7] -

ARMA

22:00 - [3] Ararat Y vs Shirak [9] -

SVKA

22:00 - [8] Sered vs Nitra [6] - 1/4 -

SVKA

22:00 - [11] FK Pohronie vs Zlate Moravce [5] - 1/4 -

CZEB

22:00 - [7] Dukla Praha vs MFK Chrudim [8] -

CZEB

22:00 - Banik Sokolov vs Varnsdorf [9] -

AUTA

22:00 - [8] Austria Wien vs St.Polten [5] - 1/2 -

AUTA

22:00 - [6] Wattens vs SCR Altach [11] +1/4 -

AUTA

22:00 - Mattersburg vs Admira [12] +1/4 -

ITA

22:15 - Brescia vs Genoa [19] +1/4 -

ITA3

22:30 - US Pianese vs Pergolettese [A-14] - 1/4 -

ITA3

22:30 - ArzignanoChiampo vs Imolese Calcio [B-14] +0 -

POLA

22:30 - [1] Legia Wars. vs Piast Gliwice [14] - 3/4 -

BLRA

22:30 - [3] Neman Grodno vs Dinamo Brest [5] +1/4 -

HUNA

22:30 - [9] Diosgyori vs Varda SE [3] +1/4 -

HUNA

22:30 - [10] Ujpest vs Kaposvar -

HUNA

22:30 - Debreceni vs Paksi [5] -

CZEA

22:30 - [11] Bohemians 1905 vs Slovacko [10] +0 -

TNKA

22:30 - [2] Fenerbahce vs Malatyaspor [13] - 1 -

TDB

22:30 - [4] Osters vs Vasteras [8] +0 -

TDB

22:30 - [6] GIF Sundsvall vs Dalkurd FF [14] - 1/4 -

TDB

22:30 - [1] Halmstads vs Jonkopings [3] - 1/4 -

POLB

22:40 - Stal Mielec vs Radomiak Radom [6] - 1/4 -

BULA

22:45 - [13] Slavia Sofia vs Cska Sofia [4] +1/4 -

ITA3

22:59 - Rende vs AZ Picerno +1/4 -

NGA

22:59 - [4] Din. Moscow vs CSKA Moscow [1] +1/4 -

ESTA

22:59 - [2] Paide Linname. vs TJK Legion [7] -

NORA

22:59 - [13] Start Kristiansand vs Odd Grenland [5] +0 -

SVKA

22:59 - [10] Zemplin Michalovce vs Spartak Trnava [4] - 1/4 -

SLOA

22:59 - [5] Tabor Sezana vs NK Bravo [8] +0 -

DENA

22:59 - [2] Sonderjyske vs Silkeborg IF - 1 -

ALBA

23:15 - Flamurtari Vlore vs Luftetari Gjiro. -

GREA

23:15 - Panionios vs Xanthi - 1/4 -

TSA

23:15 - [9] Luzern vs Servette [7] +0 -

TSB

23:15 - [3] Stade L. Ouchy vs Schaffhausen [4] - 1/2 -

FA

23:30 - Norwich vs Man Utd +1 1/4 -

ITA3

23:30 - [B-19] Fano vs Ravenna [B-16] +0 -

UKRA

23:30 - [2] Shakhtar Donetsk vs Zorya [9] -

ISRA

23:45 - [14] Hapoel Hadera vs Hapoel Raanana -

ITA3

00:00 - [C-16] AS Bisceglie vs Sicula Leonzio +0 -

NGA

00:00 - [5] Rostov vs Arsenal-Tula [13] -

GEOA

00:00 - [3] Dila Gori vs Samtredia [7] -

RMNA

00:00 - [4] Sepsi OSK vs Viitorul C. [7] +0 -

TNKB

00:00 - [2] Adana Demirspor vs Giresunspor [7] - 3/4 -

TNKB

00:00 - [16] Menemen Bld vs Boluspor [15] +1/4 -

TBNA

00:30 - [14] Osasuna vs Leganes +0 -

TBNB

00:30 - Cadiz vs Tenerife [17] +0 -

TBNB

00:30 - [15] Las Palmas vs Elche - 1/4 -

ITA

00:30 - [11] Cagliari vs Torino [18] - 1/4 -

BLRA

00:30 - [1] Bate Borisov vs Dinamo Minsk [6] - 1/2 -

ISRA

00:45 - [3] Maccabi Haifa vs Hap. Beer Sheva [10] -

ITA3

01:00 - [A-19] US Olbia vs Giana Erminio [A-16] - 1/4 -

POLA

01:00 - [3] Gornik Zabrze vs Wisla Krakow [12] - 1/2 -

BULA

01:00 - [1] Ludogorets vs Lok. Plovdiv [2] - 1 -

CROA

01:00 - [1] Dinamo Zagreb vs NK Osijek [2] - 3/4 -

HUNA

01:00 - [6] Puskas Akademia vs Budapest Honved [11] - 1 1/4 -

HUNA

01:00 - [1] Ferencvaros vs Mezokovesdi SE [12] - 3/4 -

ISRA

01:00 - [6] Maccabi TA vs Hapoel Tel Aviv [11] -

SVKA

01:00 - [9] Senica vs Trencin [12] +3/4 -

SLOA

01:00 - [10] Aluminij vs CM Celje [6] +1/4 -

CZEA

01:00 - [6] Slovan Liberec vs Banik Ostrava [12] - 1/4 -

TNKA

01:00 - [12] Goztepe vs Alanyaspor [1] +1/4 -

TNKA

01:00 - [15] Trabzonspor vs Ankaragucu [21] - 1 1/2 -

AUTB

01:25 - [2] SV Lafnitz vs Wacker Innsbruck [6] +0 -

GREA

01:30 - [10] OFI Creta vs Panathinaikos [9] - 1/4 -

NORA

01:30 - [3] Valerenga vs Viking [7] - 1/2 -

TSA

01:30 - [1] Young Boys vs Neuchatel Xamax - 1 1/4 -

TSB

01:30 - Vaduz vs SC Kriens [5] - 1/2 -

ITC2

01:45 - Ternana vs Juventus U23 - 1/4 -

TBNB

02:45 - Racing Santander vs Albacete [19] +1/4 -

ITA

02:45 - [8] Lazio vs Fiorentina [15] - 3/4 -

TBNA

03:00 - [2] Atletico Madrid vs Alaves [15] - 1 1/2 -

COP

05:00 Hoãn [A-5] Qatar vs Venezuela [A-6] -

Lịch bóng đá trong ngày 27/06/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 27/06/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 9 12 20
2 Liverpool 9 5 20
3 Chelsea 9 12 18
4 Leicester City 9 6 18
5 Southampton 9 4 17
6 Everton 9 3 16
7 Aston Villa 8 8 15
8 West Ham Utd 9 5 14
9 Wolves 9 -1 14
10 Man Utd 8 -1 13
11 Crystal Palace 9 -1 13
12 Arsenal 9 -1 13
13 Man City 8 -1 12
14 Leeds Utd 9 -3 11
15 Newcastle 9 -5 11
16 Brighton 9 -2 9
17 Burnley 8 -8 5
18 Fulham 9 -9 4
19 West Brom 9 -12 3
20 Sheffield Utd 9 -11 1