LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 30/08/2020

Lịch bóng đá trong ngày 30/08/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSQSL

11:00 - [6] Brisbane Roar U21 vs Redlands Utd [13] -

NGB

12:00 - [9] SKA-Khabarovsk vs Shinnik Yaroslavl [22] -

AUSNSW

12:00 - [7] Sydney Olympic vs Rockdale City [4] - 1/4 -

AUSNSW

12:00 - [2] Sydney Utd vs Wollongong Wolves [3] +1/2 -

AUSQSL

13:00 - [9] Sunshine Coast vs Gold Coast Knights [3] -

NHATJFL

13:00 - [16] Maruyasu Okazaki vs Iwaki FC [6] -

NHATJFL

13:00 - [8] FC Osaka vs Veertien Mie [7] -

NHATJFL

13:00 - [10] Matsue City vs Kochi United SC [14] -

NHATJFL

13:00 - [5] Suzuka Unlimited vs Tegevajaro Miyazaki [2] -

AUSBPL

14:00 - [1] St George Saints vs Albany Creek [2] +0 -

NHAT3

14:00 - [12] Azul Claro Numazu vs Roas. Kumamoto [5] +1/4 -

NHATW

14:00 - [2] INAC Leonessa Nữ vs Ehime FC Nữ [10] - 1 1/4 -

CZEB

15:00 - [2] Vik.Zizkov vs Slavoj Vysehrad [14] - 1 1/2 -

AUSBPL

15:00 - [11] The Gap vs Brisbane Knights [7] - 1 -

AUSQSL

15:00 - [2] Olympic FC QLD vs Queensland Lion [4] +0 -

NHATW

15:00 - [1] Urawa RD Ladies Nữ vs Alb. Niigata Nữ [5] - 1 -

AUSA

15:30 - [1] Sydney FC vs Melbourne City [2] +0 -

HQA

15:30 - [2] Ulsan Hyundai vs FC Seoul [8] - 1 1/4 -

NHATA

16:00 - [14] Yokohama FC vs Cerezo Osaka [6] +1/2 -

NHATB

16:00 - [6] Ventforet Kofu vs Tochigi SC [12] +0 -

NHAT3

16:00 - [14] Gamba Osaka U23 vs Sagamihara [2] +1/2 -

NHAT3

16:00 - [16] Kamatamare San. vs Yokohama SCC [17] - 1/4 -

NHATW

16:00 - [3] NTV Beleza Nữ vs Vegalta Sendai Nữ [7] - 2 1/4 -

HQB

16:00 - [6] Jeonnam Dragons vs Daejeon Hana Citizen [5] - 1/4 -

GHCLB

17:00 - Sporting Gijon vs Lugo - 1/4 -

GHU17

17:00 - Latvia U17 vs Lithuania U17 -

NGB

17:00 - [21] Tom Tomsk vs Neftekhimik Nizh [7] +1/2 -

NGB

17:00 - [8] Yenisey vs Krylya Sovetov [3] +1/4 -

ESTA

17:00 - [8] Trans Narva vs Kuressaare [9] - 1 -

KAZA

17:00 - [4] Ordabasy vs Kairat Almaty [1] +1/2 -

NHATB

17:00 - [20] Thespa Kusatsu vs Jubilo Iwata [11] +1 -

NHATB

17:00 - [18] Machida Zelvia vs Okayama [13] - 1/4 -

NHATW

17:00 - [6] JEF United Nữ vs Nojima Stella nữ [8] - 1/4 -

HQA

17:00 - [3] Pohang Steelers vs Seongnam Ilhwa Ch. [9] - 1/2 -

HQA

17:00 - [1] Jeonbuk H.Motor vs Gangwon [6] - 1 1/4 -

HQB

17:00 - [8] Bucheon 1995 vs Chungnam Asan [10] - 1/2 -

HQB

17:00 - [7] Ansan Greeners vs Seoul E-Land [3] +1/4 -

TQA

17:00 - [A-2] Jiangsu Suning vs Henan Jianye [A-8] - 1 1/4 -

HLB

17:15 - [9] Telstar vs Volendam [6] +1/4 -

POLA

17:30 - [14] Piast Gliwice vs Pogon Szczecin [5] - 1/4 -

POLB

17:40 - [13] Chrobry Glogow vs Korona Kielce [8] - 1/4 -

GHCLB

18:00 - Ajax vs Union Berlin - 1/2 -

PHA

18:00 - [17] Stade Reims vs Lille [2] +0 -

NGA

18:00 - [16] Ufa vs Din. Moscow [4] +1/2 -

HQA

18:00 - [5] Daegu vs Gwangju [12] - 1/2 -

DUC4DB

18:30 - [13] Luckenwalde vs Union Furstenwalde [10] +1/4 -

DUC4DB

18:30 - [20] Bischofswerdaer vs Babelsberg [9] +1/4 -

DUC4DB

18:30 - [5] Berlin AK 07 vs Berliner FC Dynamo [7] - 1/4 -

BIA

18:30 - [3] Genk vs Club Brugge [1] +1/2 -

NPA

18:30 - [15] Blo. Celtic vs Polokwane +0 -

NGB

19:00 - [20] Chertanovo vs Alania Vla [5] +0 -

ESTA

19:00 - [2] Paide Linname. vs Tammeka Tartu [5] - 1 3/4 -

KAZA

19:00 - [3] Astana vs FK Taraz [8] - 1 3/4 -

LATA

19:00 - [9] METTA/LU Riga vs Ventspils [4] +1 1/4 -

TQA

19:00 - [A-4] Sh. Shenhua vs Guangzhou Ever. [A-1] +1 1/4 -

HLB

19:30 - [8] Ajax U21 vs Roda JC [12] - 3/4 -

RMNA

19:30 - [11] Botosani vs CSMS Politehnica Iasi [13] - 1 -

TDA

19:30 - [9] AIK Solna vs Hacken [4] +0 -

TDA

19:30 - [16] Helsingborg vs Djurgardens [3] +1 -

TDA

19:30 - [7] Mjallby AIF vs Goteborg [13] +1/4 -

TDB

19:30 - [7] Brage vs Umea [15] - 1/2 -

GHCLB

20:00 - LASK Juniors vs Munchen 1860 -

PHA

20:00 - [11] Angers vs Bordeaux [12] - 1/4 -

PHA

20:00 - [16] Saint Etienne vs Lorient [18] - 1/4 -

PHA

20:00 - [10] Metz vs Monaco [4] +1/2 -

PHA

20:00 - [14] Nantes vs Nimes [15] - 1/2 -

NGA

20:00 - [8] Lok. Moscow vs Zenit [2] +3/4 -

NGB

20:00 - [4] FK Orenburg vs Volgar Astrakhan [13] - 3/4 -

POLA

20:00 - [15] Podbeskidzie vs Cracovia Krakow [8] +1/4 -

NORB

20:00 - [6] Raufoss IL vs Asane Fotball [5] +0 -

NORB

20:00 - [1] Tromso vs Ullensaker/Kisa [11] - 1 3/4 -

NORB

20:00 - [14] Grorud IL vs Sandnes Ulf [7] - 3/4 -

NORB

20:00 - [12] Stjordals Blink vs HamKam [9] - 1/4 -

NORB

20:00 - [15] Oygarden FK vs Lillestrom [2] +1 -

NORB

20:00 - [16] Kongsvinger vs Sogndal [3] +1 -

NORB

20:00 - [4] Ranheim IL vs KFUM Oslo [8] - 1 1/4 -

NORB

20:00 - [10] Strommen vs FK Jerv [13] - 1/4 -

URUA

20:00 - [9] Liverpool P. (URU) vs Defensor SC [6] -

EGYA

20:30 - [15] Wadi Degla SC vs FC Masr [18] - 1/2 -

NPA

20:30 - Wits vs Kaizer Chiefs [10] +1/4 -

SCOA

21:00 - [2] Celtic vs Motherwell [7] - 1 3/4 -

NGB

21:00 - [6] Veles Moscow vs Torpedo Moscow [2] +0 -

NGB

21:00 - [16] Dinamo Bryansk vs Irtysh Omsk [19] - 3/4 -

NGB

21:00 - [1] Nizhny Nov vs Tekstilshchik Ivanov [14] - 3/4 -

BIA

21:00 - [2] Beerschot-Wilrijk vs Standard Liege [4] +1/2 -

BIB

21:00 - [1] Union Saint-Gilloise vs Westerlo [3] - 3/4 -

ICEA

21:00 - [7] KA Akureyri vs Stjarnan [4] +0 -

LATA

21:00 - [8] BFC Daugava vs Valmiera / BSS [3] +1/2 -

LUXA

21:00 - [1] Dudelange vs UT Petange [11] -

LUXA

21:00 - [4] Wiltz vs RM Hamm Benfica [16] -

LUXA

21:00 - [12] Hostert vs Etzella Ettelbruc [15] -

LUXA

21:00 - [8] Rodange 91 vs Mondorf-les. [13] -

FINB

21:00 - [11] SJK Akatemia vs AC Kajaani [10] +1/4 -

FINB

21:00 - [9] Gnistan vs VPS Vaasa [6] +1/4 -

SLOA

21:00 - [4] Mura vs Tabor Sezana [5] - 1 -

BRA

21:00 - [3] Sao Paulo/SP vs Corinthians/SP [14] - 1/4 -

MKDA

21:30 - [3] Shkupi vs Pelister [9] -

CZEA

21:30 - [7] Pardubice vs Teplice [15] +1/4 -

CZEA

21:30 - [16] Brno vs Bohemians 1905 [11] +0 -

CZEA

21:30 - [6] Slovan Liberec vs Vik.Plzen [4] +1/4 -

HLB

21:45 - [20] Dordrecht 90 vs Go Ahead Eagles [10] +1/2 -

NGA

22:00 - [10] Rubin Kazan vs FK Tambov [14] - 3/4 -

NGA

22:00 - [7] Akhmat Groznyi vs CSKA Moscow [1] +1/2 -

KAZA

22:00 - [9] FK Kyzylzhar vs Caspiy Aktau [10] - 1/2 -

RMNA

22:00 - [2] FC Uni.Craiova vs Astra Giurgiu [16] - 1 -

CZEB

22:00 - [11] Jihlava vs Hradec Kralove [1] +1/4 -

CZEB

22:00 - [6] Sellier&Bellot Vlasim vs Usti & Labem [5] -

CZEB

22:00 - [9] Varnsdorf vs Fotbal Trinec [13] - 1/4 -

GHCLB

22:30 - Panetolikos vs Asteras Tripolis -

SCOA

22:30 - [4] Hibernian vs Aberdeen [3] +0 -

POLA

22:30 - [11] Lech Poznan vs Wisla Plock [13] - 1 1/4 -

FINA

22:30 - [1] Helsinki vs IFK Mariehamn [9] - 1 3/4 -

FINB

22:30 - [2] KTP Kotka vs Jaro [3] +0 -

FINB

22:30 - [7] MP Mikkeli vs AC Oulu [1] +3/4 -

CYPA

22:30 - [6] Omonia Nicosia vs Karmiotissa Pol. [10] - 2 -

TSC

22:30 - Young Boys vs Basel -

TDA

22:30 - [6] Hammarby vs Kalmar [14] - 1 -

TDA

22:30 - [1] Malmo vs Elfsborg [2] - 1 -

TDA

22:30 - [8] Orebro vs Norrkoping [5] +1 1/4 -

TDB

22:30 - [5] Akropolis IF vs Ljungskile SK [16] - 1/4 -

CHIA

22:30 - [17] O Higgins vs Antofagasta [4] +0 -

URUA

22:30 - [15] Cerro Montevideo vs Danubio [14] -

KSAA

22:40 - [7] Al Fateh vs Al Ittihad (KSA) [9] -

BULA

22:45 - [2] Lok. Plovdiv vs Cherno More [7] - 1/4 -

HUNA

22:45 - [7] Budafoki MTE vs MOL Fehervar FC [2] +1 -

HUNA

22:45 - [8] Zalaegerzseg vs Ferencvaros [1] +3/4 -

KUWA

22:45 - [2] Al Nasr (KUW) vs Tadamon (KUW) [12] - 3/4 -

KUWA

22:45 - [11] Al Shabab (KUW) vs Al Sahel [8] -

CROA

22:55 - [9] NK Varazdin vs Lok. Zagreb [8] +0 -

KSAA

22:55 - [5] Al Faisaly (KSA) vs Al Wehda (KSA) [13] -

GHCLB

22:59 - Aris Salonica vs Larissa -

ESTA

22:59 - [3] Levadia T. vs Tallinna Kalev [10] -

FAIC

22:59 - Cobh Ramblers vs Dundalk +1 3/4 -

LATA

22:59 - [2] Rigas Futbola Skola vs Riga FC [1] -

NORA

22:59 - [13] Start Kristiansand vs Aalesund [16] - 1/4 -

NORA

22:59 - [5] Odd Grenland vs Mjondalen [15] - 3/4 -

NORA

22:59 - [10] Sarpsborg vs Bodo Glimt [1] +1/2 -

NORA

22:59 - [4] Rosenborg vs Stabaek [9] - 1 1/4 -

SLOA

22:59 - [3] Koper vs O.Ljubljana [2] +1/4 -

KSAA

22:59 - [11] Al Taawon (KSA) vs Al Ettifaq [10] -

EGYA

22:59 - [13] El Gouna vs Arab Contractors [4] +0 -

EGYA

22:59 - [5] Semouha Club vs Tanta FC [17] - 3/4 -

NPA

22:59 - [1] Mamelodi Sun. vs Baroka FC [4] - 3/4 -

BIA

23:15 - [5] Charleroi vs Antwerpen [6] - 1/4 -

CYPA

23:30 - [9] Ermis Aradippou vs Apollon Limassol [1] +1 1/4 -

GHCLB

23:45 - Cadiz vs Espanyol -

SRBA

23:45 - [3] Vojvodina vs Partizan [2] -

GHCLB

00:00 - Malaga vs Granada -

NGA

00:00 - [6] PFC Sochi vs Ural S.r. [11] - 3/4 -

NGA

00:00 - [9] Krasnodar vs Rostov [5] - 1/2 -

NGB

00:00 - [10] Baltika vs Akron Togliatti [18] - 1 1/4 -

ICEA

00:00 - [5] KR Reykjavik vs IA Akranes [8] - 1 1/4 -

ISRA

00:00 - [10] Hap. Beer Sheva vs Maccabi Netanya [2] - 1/2 -

LUXA

00:00 - [9] UNA Strassen vs Progres Niedercorn [14] -

LUXA

00:00 - [3] Differdange vs Victoria Rosport [5] -

LUXA

00:00 - [7] Jeunesse Esch vs Swift Hesperange [6] -

SVKA

00:00 - [7] Ruzomberok vs FK Pohronie [11] - 1/2 -

SVKA

00:00 - [3] MSK Zilina vs Zemplin Michalovce [10] - 1 1/2 -

SVKA

00:00 - [5] Zlate Moravce vs Dunajska Stred [2] +1 -

CZEA

00:00 - [2] Sparta Praha vs Sigma Olomouc [3] - 1 1/2 -

MEXA

00:00 - [2] Pumas UNAM vs Club Tijuana [15] - 1/2 -

ISRA

00:15 - [12] Hapoel Haifa vs Beitar Jerusalem [8] +1/4 -

ISRA

00:30 - [14] Hapoel Hadera vs Maccabi Haifa [3] +1 1/4 -

CYPA

00:30 - [5] AEK Larnaka vs Apoel FC [11] +0 -

CHIB

00:30 - [2] Rangers Talca vs Temuco [11] -

KSAA

00:40 - [4] Al Ahli (KSA) vs Al Shabab (KSA) [2] -

KUWA

00:50 - [6] Al Arabi (KUW) vs Yarmouk (KUW) [15] -

C1W

01:00 - [17] Wolfsburg Nữ vs Lyon Nữ [1] +1/4 -

GHCLB

01:00 - Benfica vs Bournemouth -

HLB

01:00 - [1] Almere City vs MVV Maastricht [16] - 1 1/4 -

BULA

01:00 - [4] Cska Sofia vs Slavia Sofia [13] - 1 1/4 -

BIB

01:00 - [8] Club Brugge II vs Lommel [5] +1/4 -

HUNA

01:00 - [6] Puskas Akademia vs Ujpest [10] -

HUNA

01:00 - [11] Budapest Honved vs Varda SE [3] - 1/2 -

ISRA

01:00 - [6] Maccabi TA vs Maccabi P.Tikva [4] - 1 1/2 -

RMNA

01:00 - [1] Steaua Bucuresti vs Viitorul C. [7] - 1/2 -

SRBA

01:00 - [19] Macva Sabac vs Spartak Subotica [5] -

URUA

01:00 - [11] CA Progreso vs Boston River [16] -

CROA

01:05 - [1] Dinamo Zagreb vs NK Osijek [2] - 3/4 -

BIHA

01:10 - [4] Borac Banja Luka vs FK Krupa [11] - 1 1/4 -

SLOA

01:15 - [7] Domzale vs Maribor [1] +3/4 -

ECUA

01:15 - [5] Catolica Quito vs Liga de Portoviejo [16] -

NORA

01:30 - [7] Viking vs Molde [2] +1/4 -

EGYA

01:30 - [2] Zamalek SC vs ENPPI Cairo [6] - 3/4 -

BIA

01:45 - [12] Gent vs KV Mechelen [14] -

FAIC

01:45 - UC Dublin vs Sligo Rovers +1 -

PHA

02:00 - [13] Stade Brestois vs Marseille [6] +1/4 -

SRBA

02:00 - [1] Crvena Zvezda vs Backa Topola [9] -

BRA

02:00 - [19] Coritiba/PR vs SC Recife/PE [16] - 1/4 -

BRA

02:00 - [8] Santos/SP vs Flamengo/RJ [2] +1/4 -

BRAMG

02:00 - [1] Tombense FC/MG vs Atl. Mineiro/MG [3] -

BRARS

02:00 - [A-2] Gremio/RS vs Caxias/RS [A-1] - 1 1/4 -

ICEA

02:15 - [1] Valur Rey. vs HK Kopavogur [9] - 1 1/4 -

ICEA

02:15 - [11] Grotta vs Fylkir [6] +3/4 -

GHCLB

02:30 - Sporting Lisbon vs Belenenses -

CHIA

03:00 - [15] Palestino vs Univ. de Chile [5] +1/4 -

CRCA

03:00 - [B-6] Sporting (CRC) vs Jicaral Sercoba [B-5] -

URUA

03:15 - [5] Cerro Largo vs CA River Plate (URU) [12] -

ECUA

03:30 - [13] Delfin SC vs Nacional Quito [15] - 3/4 -

BRA

04:00 - [12] Atletico/GO vs Ceara/CE [15] +0 -

USB

04:00 - [B-3] LA Galaxy II vs Las Vegas Lights [B-5] -

PARA

04:30 - [3] Cerro Porteno vs Olimpia Asuncion [2] -

BRB

05:00 - [11] Operario/PR vs Brasil Pelotas/RS [15] - 1/2 -

BRB

05:00 - [9] CSA/AL vs CRB/AL [8] +1/4 -

USB

05:00 - [D-4] OKC Energy vs Austin Bold [D-3] -

MEXB

05:00 - [14] Leones Negros UdeG vs Mineros de Zac. [6] -

CHIA

05:30 - [7] Curico Unido vs U. La Calera [2] +1/4 -

ECUA

05:45 - [12] Independiente JT vs Guayaquil City [4] -

URUA

06:15 - [4] CA Penarol vs Wanderers [7] - 1/2 -

MEXB

07:00 - [8] Tampico Madero vs Tepatitlan FC [7] - 1/2 -

CRCA

07:00 - [B-3] San Carlos vs Limon [B-4] - 1 -

MEXA

07:06 - [8] Santos Laguna vs Queretaro [17] - 1/4 -

USA

07:30 - [Dong-6] Nashville FC vs Inter Miami [Dong-10] - 1/4 -

MEXA

09:06 - [5] Monterrey vs Juarez [13] - 1 1/4 -

USA

09:25 - [Tay-1] Seattle Sounders vs Los Angeles FC [Tay-6] +0 -

GHCLB

23:30 Hoãn Santa Clara vs Nacional Madeira -

GHCLB

23:30 Hoãn Sabadell vs Huesca -

USA

04:00 Hoãn [Dong-5] New York City vs LA Galaxy [Tay-11] -

BRA

05:00 Hoãn [7] Gremio/RS vs Goias/GO [20] -

USA

07:30 Hoãn [Dong-14] Cincinnati vs Montreal Impact [Dong-9] -

USA

08:30 Hoãn [Tay-2] Sporting Kansas vs Columbus Crew [Dong-4] -

USA

09:00 Hoãn [Tay-12] Houston Dynamo vs Toronto [Dong-2] -

USA

09:30 Hoãn [Tay-10] Real Salt Lake vs Nashville FC [Dong-6] -

USA

10:00 Hoãn [Tay-7] San Jose EQ vs Dallas [Tay-5] -

Lịch bóng đá trong ngày 30/08/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 30/08/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 9 12 20
2 Liverpool 9 5 20
3 Chelsea 9 12 18
4 Leicester City 9 6 18
5 Southampton 9 4 17
6 Everton 9 3 16
7 Aston Villa 8 8 15
8 West Ham Utd 9 5 14
9 Wolves 9 -1 14
10 Man Utd 8 -1 13
11 Crystal Palace 9 -1 13
12 Arsenal 9 -1 13
13 Man City 8 -1 12
14 Leeds Utd 9 -3 11
15 Newcastle 9 -5 11
16 Brighton 9 -2 9
17 Burnley 8 -8 5
18 Fulham 9 -9 4
19 West Brom 9 -12 3
20 Sheffield Utd 9 -11 1