LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 29/08/2020

Lịch bóng đá trong ngày 29/08/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSSL

12:30 - [2] Metro Stars vs Para Hills Knights [12] - 1 1/2 -

AUSSL

12:30 - [6] Adelaide City vs Adelaide Utd U21 [10] - 1 -

AUSSL

12:30 - [1] Adelaide Comets vs Ade. Blue Eagles [9] - 3/4 -

AUSSL

12:30 - [11] Modbury Jets vs Croydon Kings [4] +1/4 -

NHAT3

13:00 - [13] Grulla Morioka vs FC Imabari [8] +1/2 -

NHATJFL

13:00 - [6] MIO Biwako vs Reinmeer Aomori [13] -

NHATJFL

13:00 - [3] Sony Sendai vs Honda FC [2] -

NHATJFL

13:00 - [9] Honda Lock vs Nara Club [8] -

AUSBPL

14:00 - [7] Acacia Ridge vs Taringa Rovers [5] +1 1/4 -

AUSFWP

14:00 - [1] Floreat Athena vs Sorrento [7] - 1/2 -

AUSFWP

14:00 - [10] Armadale SC vs Perth Glory U21 [9] +0 -

AUSFWP

14:00 - [4] ECU Joondalup vs Perth SC [5] - 1/4 -

AUSFWP

14:00 - [11] Balcatta vs Inglewood Utd [8] +0 -

AUSFWP

14:00 - [12] Rockingham City vs Cockburn City [3] +1 1/2 -

AUSFWP

14:00 - [2] Gwelup Croatia vs Bayswater City [6] - 3/4 -

AUSQSL

14:00 - [1] Peninsula Power vs Capalaba [9] - 1 1/2 -

NHATW

14:00 - [9] Iga Kunoichi Nữ vs Cerezo Osaka Nữ [3] - 1/4 -

AUSBPL

14:30 - [3] Grange Thistle vs Bayside Utd [6] +1/4 -

AUSQSL

14:30 - [11] Brisbane City vs Moreton Bay Utd [7] - 3/4 -

AUSSL

14:30 - [7] Cumberland Utd vs Campbelltown City [3] +1/2 -

GHCLB

15:00 - Leganes vs Eibar +1/4 -

AUSBPL

15:00 - [12] Caboolture Sports vs North Star [11] -

NHAT3

15:00 - [9] Fujieda MYFC vs Kagoshima [6] +0 -

HQ3

15:00 - [16] Gyeongju Citizen vs Jeonju EM [14] -

HQ3

15:00 - [5] Hwaseong FC vs Yangju FC [13] -

HQ3

15:00 - [15] Chuncheon FC vs GimPo Citizen [11] -

HQ3

15:00 - [12] Pyeongtaek FC vs Mokpo City [8] -

CZEU19

15:15 - [12] Pardubice U19 vs Meteor Praha U19 [16] -

AUSQSL

15:30 - [5] Brisbane Strikers vs Gold Coast Utd [8] - 1/2 -

AUSSL

15:30 - [8] Adelaide Olympic vs Adelaide Raiders [5] +0 -

GHCLB

16:00 - Osasuna vs Alaves -

CZEB

16:00 - [7] MFK Chrudim vs Taborsko [12] - 3/4 -

CZEU19

16:00 - [1] Sparta Praha U19 vs C. Budejovice U19 [9] -

CZEU19

16:00 - [2] Slavia Praha U19 vs Pribram U19 [11] -

CZEU19

16:00 - [4] Brno U19 vs Zlin U19 [14] -

CZEU19

16:00 - [5] Sigma Olomouc U19 vs MFk Karvina U19 [15] -

CZEU19

16:00 - [3] Vik. Plzen U19 vs Hradec Kralove U19 [8] -

CZEU19

16:00 - [7] Slovacko U19 vs Opava U19 [13] -

AUSNSW

16:00 - [1] Sydney FC U21 vs Manly Utd [8] +1/4 -

AUSNSW

16:00 - [11] Mt Druitt Town vs WS Wanderers U21 [12] +1/4 -

NHATA

16:00 - [11] Vissel Kobe vs Yokohama FM [7] +1/2 -

NHATB

16:00 - [11] Tokyo Verdy vs Kyoto Sanga [10] +0 -

NHATB

16:00 - [19] Matsumoto Yama. vs Tokushima Vortis [2] +3/4 -

NHAT3

16:00 - [18] Cerezo Osaka U23 vs Fukushima Utd [11] +1/2 -

HQA

16:00 - [4] Sangju Sangmu vs Incheon Utd [12] - 1/2 -

HQB

16:30 - [5] Gyeongnam vs Suwon FC [2] +1/4 -

GHCLB

17:00 - Darmstadt vs Norwich -

NHATA

17:00 - [8] Urawa Red vs Oita Trinita [12] - 1/2 -

NHATA

17:00 - [1] Kawasaki Fro. vs Shimizu S-Pulse [17] - 1 1/4 -

NHATA

17:00 - [9] Kashiwa Reysol vs Kashima Antlers [6] +0 -

NHATA

17:00 - [10] Sanf Hiroshima vs Vegalta Sendai [18] - 3/4 -

NHATA

17:00 - [13] Consa. Sapporo vs Nagoya Grampus [5] +1/4 -

NHATA

17:00 - [3] Gamba Osaka vs FC Tokyo [4] - 1/4 -

NHATB

17:00 - [21] Renofa Yamaguchi vs Zweigen Kan. [13] +1/4 -

NHATB

17:00 - [1] Avispa Fukuoka vs Alb. Niigata (JPN) [5] +0 -

NHATB

17:00 - [12] Mito Hollyhock vs Ehime FC [22] - 1/2 -

NHATB

17:00 - [4] Giravanz Kita. vs JEF United Chiba [17] - 1/2 -

NHATB

17:00 - [18] Ryukyu vs Montedio Yama. [7] +1/4 -

NHATB

17:00 - [3] V-Varen Nagasaki vs Omiya Ardija [16] +0 -

NHAT3

17:00 - [7] Gainare Tottori vs Nagano Parceiro [2] +0 -

HQB

17:00 - [1] Jeju Utd vs Anyang [7] - 3/4 -

HQ3

17:00 - [6] Daejeon Korail vs Changwon City [9] -

HQ3

17:00 - [7] Cheongju FC vs Gimhae City [1] -

HQ3

17:00 - [3] Gangneung City vs Gyeongju KHNP [2] -

TQA

17:00 - [A-6] Guangzhou Fuli vs Shenzhen FC [A-5] -

POLB

17:40 - [7] Radomiak Radom vs Widzew Lodz [10] - 1/4 -

GHCLB

18:00 - Hoffenheim vs Mainz - 3/4 -

GHCLB

18:00 - Leicester City vs Sheffield Wed. - 1 1/4 -

TDB

18:00 - [11] Dalkurd FF vs Vasteras [8] +0 -

HQA

18:00 - [8] Suwon Bluewings vs Busan I'Park [10] - 1/4 -

DUC4DB

18:30 - [19] Optik Rathenow vs Auerbach [15] +1/4 -

DUC4DB

18:30 - [4] VSG Altglienicke vs Meuselwitz [17] - 3/4 -

DUC4DB

18:30 - [16] Tennis Borussia B. vs SV Lichtenberg [8] - 1/4 -

DUC4DB

18:30 - [11] E.Cottbus vs Viktoria Berlin [1] +0 -

NPA

18:30 - Highlands Park vs Maritzburg Utd [15] +0 -

NPA

18:30 - [10] Orlando Pirates vs SuperSport Utd [13] - 1/4 -

GHCLB

19:00 - Leyton Orient vs Gillingham -

GHCLB

19:00 - Plymouth Argyle vs Forest Green -

GHU17

19:00 - Estonia U17 vs Lithuania U17 -

DUC4DB

19:00 - [3] CZ Jena vs Lok.Leipzig [7] +0 -

BLRC

19:00 - Naftan Novo. vs FK Gorodeya +1/4 -

KAZA

19:00 - [5] Kaisar Kyzylorda vs Tobol Kostanay [4] +3/4 -

LATA

19:00 - [10] Tukums/Salaspils vs FK Liepaja [5] +1 3/4 -

TQA

19:00 - [A-3] Shandong Luneng vs Dalian Yifang [A-7] - 1/2 -

UZBA

19:00 - [6] Metallurg Bekabad vs Mash'al Mubarek [10] -

GHCLB

19:30 - St. Gallen vs Freiburg +1/2 -

GHCLB

19:30 - A.Bielefeld vs Stuttgart +1/4 -

BLRC

19:30 - Khimik Svetlogorsk vs Rukh Brest -

ARMA

19:45 - [2] Van Yerevan vs Pyunik [9] +1/4 -

GHCLB

20:00 - SCR Altach vs Augsburg +1 1/4 -

GHCLB

20:00 - Ein.Braunschweig vs Hansa Rostock - 1/4 -

GHCLB

20:00 - Wer.Bremen vs Groningen - 1/4 -

GHCLB

20:00 - Crystal Palace vs Charlton Athletic - 1 1/2 -

GHCLB

20:00 - Newcastle vs Barnsley - 1 1/4 -

GHCLB

20:00 - Oxford Utd vs QPR +1/4 -

GHCLB

20:00 - West Ham Utd vs Brentford - 1/2 -

PHB

20:00 - [3] Caen vs Ajaccio [18] - 1/4 -

PHB

20:00 - [14] Nancy vs Guingamp [12] +0 -

POLA

20:00 - [9] Lechia GD vs Rakow Czestochowa [1] +0 -

BLRC

20:00 - Baranovichi vs Vitebsk +2 1/2 -

FINB

20:00 - [4] EIF Ekenas vs Mypa [12] - 1 3/4 -

TDA

20:00 - [12] Varbergs BoIS vs Sirius [7] +1/4 -

TDA

20:00 - [8] Ostersunds vs Falkenbergs [15] +0 -

TDB

20:00 - [1] Degerfors IF vs Halmstads [2] - 1/2 -

MASL

20:00 - [3] Terengganu vs Sabah FA [10] - 3/4 -

MASL

20:00 - [5] Selangor FA vs Petaling Jaya City [6] - 3/4 -

MASL

20:00 - [12] PDRM FA vs Kedah FA [2] +1 1/4 -

MAPL

20:00 - [4] Kelantan vs Penang FA [1] -

MAPL

20:00 - [5] Johor Darul Takzim II vs Kelantan United [8] -

MAPL

20:00 - [12] Perak II vs Sarawak [10] -

GHCLB

20:30 - FC Koln vs Wolfsburg -

BLRC

20:30 - Lokomotiv Gomel vs FK Slutsk +1/2 -

EGYA

20:30 - [8] Al Intagh Al Harbi vs Tala'ea Al Jaish [9] +0 -

NPA

20:30 - [7] Amazulu vs Black Leopards [14] - 1/4 -

GHCLB

21:00 - Brighton vs Chelsea -

GHCLB

21:00 - Nurnberg vs Turkgucu-Ataspor -

GHCLB

21:00 - Tottenham vs Birmingham - 1 1/4 -

ANHLC

21:00 - Blackburn Rovers vs Doncaster Rovers - 1/2 -

ANHLC

21:00 - Preston North End vs Mansfield - 1 1/4 -

ANHLC

21:00 - Stevenage vs Portsmouth +1 -

ANHLC

21:00 - Stoke City vs Blackpool - 1 -

DUC4DB

21:00 - [10] Chemnitzer vs Ger.Halberstadt [18] - 1 1/4 -

DUC4DB

21:00 - [2] C. Leipzig vs Hertha Berlin II [12] +1/2 -

SCOA

21:00 - [10] St. Johnstone vs St. Mirren [11] - 1/4 -

SCOA

21:00 - [5] Kilmarnock vs Dundee Utd [6] +0 -

SCOA

21:00 - [9] Livingston vs Ross County [7] - 1/2 -

POLB

21:00 - [8] Miedz Legnica vs Sandecja [18] - 3/4 -

BLRC

21:00 - Granit Mika. vs Bate Borisov +3 1/4 -

BULA

21:00 - [6] Arda Kardzhali vs Botev Plovdiv [12] +0 -

ICEB

21:00 - [8] Afturelding vs Fram Rey. [3] +1/4 -

ICEB

21:00 - [9] Vik. Olafsvik vs Vestmannaeyjar [5] +1 -

ICEB

21:00 - [4] UMF Grindavik vs Vestri [6] - 3/4 -

ICEW

21:00 - [6] Stjarnan Nữ vs Vestmannaeyjar Nữ [8] -

ICEW

21:00 - [3] UMF Selfoss Nữ vs Hafnarfjordur Nữ [9] -

ICEW

21:00 - [5] Trottur Rey. Nữ vs Fylkir Nữ [4] -

LATA

21:00 - [7] Jelgava vs Spartaks Jurmala [6] +1/2 -

FINA

21:00 - [8] Seinajoen JK vs RoPS Rovaniemi [12] - 1 -

FINB

21:00 - [5] MuSa Pori vs KPV Kokkola [8] +1/4 -

UZBA

21:00 - [14] Buxoro vs FK AGMK [2] +1 -

BRB

21:00 - [4] Juventude/RS vs Botafogo/SP [19] +0 -

BIA

21:15 - [12] Eupen vs Sint Truiden [13] - 3/4 -

HLB

21:30 - [13] PSV Eindhoven U21 vs SBV Excelsior [9] +3/4 -

BIHA

21:30 - [9] Mladost D. Kakanj vs Olimpik Sarajevo [12] -

MKDA

21:30 - [3] Makedonija vs Belasica Strumica [12] -

MKDA

21:30 - [7] Rabotnicki vs Vardar [9] -

MKDA

21:30 - [11] Academy Pandev vs FC Struga [5] -

GHCLB

22:00 - Jahn Regensburg vs Augsburg -

GHCLB

22:00 - ADO Den Haag vs AZ Alkmaar -

GHCLB

22:00 - Osnabruck vs Heerenveen -

PHA

22:00 - [3] Rennes vs Montpellier [11] - 1/2 -

NGA

22:00 - [1] Spartak Moscow vs Arsenal-Tula [11] - 1 -

POLB

22:00 - [3] Gornik Leczna vs GKS Belchatow [14] - 1/2 -

BLRA

22:00 - [11] FK Minsk vs Neman Grodno [3] -

BLRC

22:00 - Volna Pinsk vs Slavia Mozyr +2 1/4 -

ICEB

22:00 - [7] Thor Akureyri vs Trottur Rey. [11] - 1 1/4 -

KAZA

22:00 - [10] Okzhetpes vs Shakhter Kar. [6] +1/4 -

RMNA

22:00 - [8] Hermannstadt vs Aca. Clinceni [9] - 1/2 -

SRBA

22:00 - [17] FK Rad vs Napredak [16] +0 -

SLOA

22:00 - [5] NK Bravo vs Gorica [10] - 1/2 -

CZEA

22:00 - [14] Mlada Boleslav vs Zlin [11] - 3/4 -

CZEA

22:00 - [15] Opava vs MFk Karvina [8] +0 -

CZEA

22:00 - [10] Slovacko vs Jablonec [6] - 1/4 -

CZEB

22:00 - [3] SK Lisen vs FK Blansko [10] - 1/4 -

CZEB

22:00 - [5] Dukla Praha vs SK Prostejov [9] - 1 3/4 -

URUA

22:00 - [13] Plaza Colonia vs Dep. Maldonado [8] - 1/4 -

GHCLB

22:15 - Wer.Bremen vs St. Pauli -

ANHSC

22:30 - Arsenal vs Liverpool +1 -

POLA

22:30 - [11] Wisla Krakow vs Slask Wroclaw [5] - 1/4 -

FINA

22:30 - [2] KuPS vs TPS Turku [11] - 1 1/2 -

CYPA

22:30 - [7] Doxa Katokopia vs Ethnikos Achnas [12] - 1/2 -

TDB

22:30 - [13] Eskilstuna City vs GIF Sundsvall [6] +3/4 -

TDB

22:30 - [4] Osters vs GAIS [10] - 3/4 -

TDB

22:30 - [14] Trelleborgs vs Jonkopings [3] +1/4 -

KSA

22:40 - Al Adalah vs Al Raed [3] -

CROA

22:55 - [4] HNK Rijeka vs Istra 1961 [10] - 1 1/4 -

GHCLB

22:59 - Famalicao vs Real Sociedad -

BULA

22:59 - [11] PFK Montana vs Levski Sofia [10] +1/4 -

ICEB

22:59 - [12] Leiknir Faskr. vs Magni Grenivik [10] - 1 1/4 -

FAIC

22:59 - Drogheda Utd vs Derry City +3/4 -

ISRA

22:59 - [4] Ashdod vs HIK Shmona [5] - 1/2 -

LUXA

22:59 - [8] Racing Union vs Fola Esch [2] -

NORA

22:59 - [11] Haugesund vs Valerenga [4] +0 -

KSA

22:59 - [13] Dhamak vs Abha [12] - 1/2 -

CHIB

22:59 - [7] Dep. Copiapo vs Cobreloa [11] -

EGYA

22:59 - [13] Aswan FC vs Pyramids FC [3] +1 1/4 -

NPA

22:59 - [9] Golden Arrows vs Cape Town City [4] +1/4 -

GHCLB

23:00 - Hertha Berlin vs PSV Eindhoven -

SCOA

23:30 - [12] Hamilton vs Rangers [1] +2 1/4 -

BIA

23:30 - [9] Cercle Brugge vs Kortrijk [10] - 1/4 -

BIA

23:30 - [17] Waasland-Beveren vs OH Leuven [4] +1/2 -

SVKA

23:30 - [9] Senica vs Nitra [7] - 3/4 -

CHIB

23:30 - [9] Deportes Valdivia vs Puerto Montt [8] -

HLB

23:45 - [14] TOP Oss vs Helmond Sport [17] - 1/2 -

ISRA

23:45 - [14] Bnei Sakhnin vs Bnei Yehuda [6] +1/4 -

GHCLB

00:00 - Ajax vs Ein.Frankfurt - 3/4 -

GHCLB

00:00 - Levante vs Valencia - 3/4 -

GHCLB

00:00 - Udinese vs Vicenza - 1 1/2 -

PHB

00:00 - [4] Niort vs Chambly [20] - 1/4 -

PHB

00:00 - [19] Pau FC vs Rodez [17] - 1/4 -

PHB

00:00 - [13] Dunkerque vs Clermont [8] +0 -

PHB

00:00 - [1] Paris FC vs Valenciennes [11] - 1/4 -

PHB

00:00 - [15] Chateauroux vs Auxerre [9] +0 -

PHB

00:00 - [7] Grenoble vs Toulouse [10] - 1/4 -

PHB

00:00 - [6] Le Havre vs Amiens [16] - 1/4 -

PHB

00:00 - [5] Sochaux vs Troyes [2] +0 -

NGA

00:00 - [14] Khimki vs Rotor Volgograd [15] - 1/2 -

POLB

00:00 - [5] GKS Tychy vs Stomil Olsztyn [11] - 1/4 -

POLB

00:00 - [9] Puszcza Nie. vs Resovia [16] - 1/2 -

GREA

00:00 - [10] Apollon Smirnis vs Xanthi - 1 1/4 -

SVKA

00:00 - [4] Spartak Trnava vs Sered [8] - 3/4 -

NORA

00:15 - [10] Sandefjord vs Kristiansund [6] +1/4 -

ISRA

00:30 - [3] Hapoel Kfar Saba vs Hapoel Tel Aviv [13] +1/4 -

SRBA

00:30 - [12] Novi Pazar vs Radnik Surdulica [14] +1/4 -

SRBA

00:30 - [9] Radnicki Nis vs Proleter NS [4] - 1 -

SRBA

00:30 - [19] Zlatibor Cajetina vs Mladost Lucani [6] +1 -

SRBA

00:30 - [18] OFK Backa vs FK Vozdovac [5] -

CZEA

00:30 - [2] Slavia Praha vs Pribram [17] - 3 -

CYPA

00:30 - [13] EN Paralimni vs Olympiakos Nic. [6] +1/4 -

CHIA

00:30 - [17] Colo Colo vs San. Wanderers [9] - 3/4 -

KSA

00:40 - [16] Al Nasr (KSA) vs Al Feiha -

KSA

00:40 - [7] Al Hilal vs Hazm -

GHCLB

01:00 - UD Logrones vs Athletic Bilbao -

POLA

01:00 - [4] Legia Wars. vs Jagiellonia [8] - 1 -

POLB

01:00 - [2] Nieciecza vs Zaglebie Sosno [15] - 3/4 -

MNEA

01:00 - [9] OFK Titograd vs OFK Petrovac [10] -

MNEA

01:00 - [2] Decic Tuzi vs FK Jerezo [5] -

MNEA

01:00 - [1] FK Podgorica vs Buducnost [4] -

RMNA

01:00 - [4] CFR Cluj vs Sepsi OSK [3] - 3/4 -

ECUA

01:00 - [9] Mushuc Runa vs Dep.Cuenca [15] - 1/4 -

URUA

01:00 - [10] CA Fenix vs Nacional Montevideo [1] +1/2 -

CROA

01:05 - [6] Hajduk Split vs Slaven Belupo [5] - 3/4 -

BULA

01:15 - [14] Etar vs Ludogorets [2] +2 -

PERA

01:15 - [14] Alianza Lima vs Cusco FC [2] - 1/4 -

HUNA

01:30 - [4] Paksi vs Mezokovesdi SE [11] +0 -

NORA

01:30 - [13] Brann vs Stromsgodset [12] - 3/4 -

EGYA

01:30 - [7] Al Masry vs Ahly Cairo [1] +1 3/4 -

BIA

01:45 - [18] RE Mouscron Peruwelz vs Zulte-Waregem [16] +1/4 -

BIB

01:45 - [6] Lierse vs RWD Molenbeek [7] +0 -

FAIC

01:45 - Bray Wanderers vs Finn Harps +0 -

PHA

02:00 - [18] Strasbourg vs Nice [5] - 1/2 -

HLB

02:00 - [4] NAC Breda vs AZ Alkmaar U21 [18] - 1 3/4 -

SLOA

02:00 - [9] Aluminij vs CM Celje [8] +1/2 -

CHIB

02:00 - [15] San.Morning vs San Luis Qui. [5] -

CHIB

02:00 - [1] Nublense vs San Marcos A. [10] - 1/2 -

BRB

02:30 - [14] Vitoria/BA vs Parana/PR [8] - 1/4 -

BRA

03:00 - [16] Botafogo/RJ vs Internacional/RS [1] +1/2 -

CHIA

03:00 - [13] Coquimbo Unido vs Huachipato [6] +0 -

ECUA

03:15 - [16] Orense SC vs LDU Quito [1] +1/2 -

PARA

03:30 - [12] River Plate (PAR) vs Guarani CA [10] +1/4 -

URUA

03:30 - [3] CA Torque vs CA Rentistas [2] - 1/4 -

USA

03:55 - [Dong-12] Atlanta United vs Orlando City [Dong-4] - 1/4 -

BRA

05:00 - [14] Bahia/BA vs Palmeiras/SP [8] +1/2 -

BRA

05:00 - [6] Fluminense/RJ vs Vasco DG/RJ [17] - 1/4 -

BRB

05:00 - [11] Cruzeiro/MG vs America/MG [1] - 1/4 -

BRB

05:00 - [16] Figueirense/SC vs Confianca/SE [7] - 1/4 -

CRCA

05:00 - [A-4] Perez Zeledon vs Guadalupe FC [A-3] -

CHIA

05:30 - [3] Univ. Catolica vs U. Espanola [2] - 3/4 -

ECUA

05:30 - [4] Barcelona SC vs Olmedo [12] -

USB

05:30 - [F-5] Loudoun United vs New York RB II [F-3] +1/4 -

PARA

06:00 - [8] Nacional vs 12 de Octubre [1] - 3/4 -

USB

06:00 - [G-1] Ch.Independence vs Birmingham Legion [G-2] -

CRCA

06:00 - [A-5] Santos Guapiles vs Municipal Grecia [A-6] -

USA

06:30 - [Dong-5] New York City vs Chicago Fire [Dong-10] - 1/4 -

USA

06:30 - [Dong-14] Cincinnati vs Columbus Crew [Dong-3] -

USA

06:30 - [Dong-1] Philadelphia Union vs D.C. Utd [Dong-13] - 1/2 -

USB

06:30 - [H-2] Ch. Battery vs Tampa Bay Rowdies [H-1] - 1/4 -

BRA

07:00 - [7] Fortaleza/CE vs Bragantino/SP [15] - 1/4 -

BRB

07:00 - [13] Sampaio Correa/MA vs Ponte Preta/SP [5] +1/2 -

USB

07:00 - [E-2] Saint Louis FC vs Louisville City [E-1] +1/2 -

USB

07:00 - [D-2] Tulsa Roughnecks vs Sporting Kansas II [E-4] - 3/4 -

USB

07:00 - [C-3] Colorado Springs vs New Mexico United [C-2] +1/2 -

MEXA

07:00 - [7] Chivas Guad. vs Pachuca [8] +0 -

MEXA

07:00 - [18] San Luis vs Club America [2] +1/4 -

USA

07:25 - [Dong-6] New England vs New York RB [Dong-7] - 1/2 -

USA

07:30 - [Tay-6] Dallas vs Minnesota Utd [Tay-4] - 1/4 -

ECUA

07:45 - [8] Tecnico Uni. vs Emelec [10] +1/2 -

USA

08:00 - [Tay-11] Colorado Rapids vs Sporting Kansas [Tay-1] +1/4 -

USB

08:30 - [C-1] El Paso Locomotive vs Real Monarchs [C-4] - 1/2 -

USB

09:00 - [B-4] Orange C. Blues vs San Diego Loyal [B-2] - 1 -

USB

09:00 - [A-1] Reno 1868 vs Phoenix FC [B-1] +1/4 -

MEXA

09:00 - [5] Cruz Azul vs Necaxa [10] - 1 -

CRCA

09:00 - [A-2] Herediano vs Alajuelense [A-1] +0 -

USA

09:30 - [Tay-12] LA Galaxy vs San Jose EQ [Tay-7] - 1/4 -

USA

09:30 - [Tay-3] Portland Timbers vs Real Salt Lake [Tay-9] - 3/4 -

GHCLB

17:00 Hoãn Rio Ave vs Boavista -

ARMA

17:00 Hoãn [1] Ararat Y vs Alashkert [3] -

GHCLB

17:59 Hoãn Thun vs Sion -

ARMA

20:00 Hoãn [6] Urartu vs Shirak [10] -

ARMA

20:00 Hoãn [5] FC Noah vs Ararat-Armenia [8] -

ARMA

22:00 Hoãn [4] Gandzasar vs Lori Vanadzor [7] -

GHCLB

00:00 Hoãn Real Betis vs SC Farense -

KUWA

01:10 Hoãn [6] Tadamon (KUW) vs Kazma [13] -

COLB

02:00 Hoãn [15] Real Cartagena vs Dep.Quindio [7] -

COLB

02:00 Hoãn [2] Bogota FC vs Llaneros FC [9] -

COLB

02:00 Hoãn [6] Cortulua vs Tigres(COL) [16] -

COLB

02:00 Hoãn [4] Fortaleza vs Valledupar [3] -

COLB

02:00 Hoãn [12] Boca Juniors Cali vs Orsomarso [11] -

COLB

02:00 Hoãn [8] Leones FC vs Barranquilla [14] -

COLB

02:00 Hoãn [10] Real San Andres vs Union Magdalena [1] -

COLB

02:00 Hoãn [5] Atletico Huila vs Atletico [13] -

USA

08:00 Hoãn [Dong-11] Inter Miami vs Seattle Sounders [Tay-2] -

Lịch bóng đá trong ngày 29/08/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 29/08/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Everton 6 5 13
2 Liverpool 6 1 13
3 Aston Villa 5 7 12
4 Leeds Utd 6 3 10
5 Southampton 6 1 10
6 Crystal Palace 6 -1 10
7 Wolves 6 -2 10
8 Chelsea 6 4 9
9 Leicester City 5 4 9
10 Arsenal 5 2 9
11 Tottenham 5 7 8
12 West Ham Utd 6 4 8
13 Man City 5 0 8
14 Newcastle 6 -2 8
15 Man Utd 5 -3 7
16 Brighton 5 -2 4
17 West Brom 5 -8 2
18 Burnley 4 -5 1
19 Sheffield Utd 6 -6 1
20 Fulham 6 -9 1