LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 20/12/2020

Lịch bóng đá trong ngày 20/12/2020

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATC

11:00 - Fukui United vs Fukuyama City -

NHAT3

11:00 - [6] Nagano Parceiro vs Grulla Morioka [1] - 1 -

NHAT3

11:00 - [14] Yokohama SCC vs Fujieda MYFC [9] +1/4 -

NHAT3

11:00 - [13] FC Imabari vs Sagamihara +0 -

NHAT3

11:00 - [7] Azul Claro Numazu vs Kataller Toyama [3] +1/4 -

NHAT3

11:00 - Gamba Osaka U23 vs FC Gifu [2] +1/2 -

NHAT3

11:00 - Cerezo Osaka U23 vs Vanraure Hachinohe [11] +1/4 -

NHAT3

11:00 - [15] Kamatamare San. vs Fukushima Utd [10] +0 -

NHAT3

11:00 - [8] Kagoshima vs Blaublitz Akita +0 -

NHATB

12:00 - [11] Tochigi SC vs Jubilo Iwata [4] +0 -

NHATB

12:00 - [17] Renofa Yamaguchi vs Montedio Yama. [20] +3/4 -

NHATB

12:00 - [12] JEF United Chiba vs Giravanz Kita. [19] +0 -

NHATB

12:00 - [18] Omiya Ardija vs Alb. Niigata (JPN) [1] - 1/4 -

NHATB

12:00 - [6] Ventforet Kofu vs Okayama [15] - 1/2 -

NHATB

12:00 - Avispa Fukuoka vs Tokushima Vortis +1/4 -

NHATB

12:00 - [3] Kyoto Sanga vs Thespa Kusatsu [13] - 1/2 -

NHATB

12:00 - [14] Tokyo Verdy vs Mito Hollyhock [9] - 1/4 -

NHATB

12:00 - [2] Ryukyu vs Machida Zelvia [7] - 1/4 -

NHATB

12:00 - [8] V-Varen Nagasaki vs Zweigen Kan. [5] - 1/2 -

NHATB

12:00 - [22] Matsumoto Yama. vs Ehime FC [16] - 1 -

NHAT3

13:00 - [12] Gainare Tottori vs Roas. Kumamoto [5] +0 -

NHATC

16:00 - Honda FC vs Univ Tsukuba -

UZBC

17:00 - FK AGMK vs Pakhtakor +1 1/4 -

TNKA

17:30 - [19] Genclerbirligi vs Ankaragucu [13] +0 -

TNKB

17:30 - [8] Umraniyespor vs Adanaspor [15] - 3/4 -

TBN3

18:00 - [C1-8] UE Llagostera vs UE Olot [C1-11] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [C1-10] Espanyol B vs Gimnastic T. [C1-2] +1/4 -

AZEA

18:00 - [5] Gabala FC vs Karabakh Agdam [1] +1 1/4 -

BDNB

18:15 - [11] CD Mafra vs UD Oliveirense [17] - 3/4 -

HLA

18:15 - [4] Vitesse Arnhem vs Feyenoord [5] - 1/2 -

HLB

18:15 - [9] SBV Excelsior vs Cambuur [1] +1 1/4 -

ITA

18:30 - [16] Torino vs Bologna [11] +0 -

NORB

18:30 - [17] Asker vs Stjordals Blink [14] - 1/4 -

ANHA

19:00 - [16] Brighton vs Sheffield Utd [20] - 3/4 -

DUC3

19:00 - [7] Verl vs Turkgucu-Ataspor [9] - 1/4 -

PHA

19:00 - [15] Stade Brestois vs Montpellier [8] +0 -

SCOA

19:00 - [10] Kilmarnock vs Aberdeen [4] +1/4 -

SCO2

19:00 - [2] Falkirk vs Airdrieonians [4] - 1 1/4 -

AZEA

19:00 - [4] Zire IK vs Sumqayit [3] -

AZEA

19:00 - [8] Keşla FK vs Səbail FK [7] -

BULA

19:00 - [1] Ludogorets vs Botev Plovdiv [10] -

RMNA

19:00 - [15] Hermannstadt vs CSMS Politehnica Iasi [16] - 1/4 -

SLOA

19:00 - [4] Domzale vs NK Bravo [6] - 1/4 -

DENB

19:00 - [8] Hvidovre IF vs Esbjerg FB [3] +1/4 -

DUB

19:30 - [16] Sandhausen vs Holstein Kiel [6] +1/4 -

DUB

19:30 - [13] Nurnberg vs Erzgebirge Aue [12] - 1/2 -

DUB

19:30 - [7] St. Pauli vs Fort.Dusseldorf [4] +1/4 -

BIA

19:30 - [1] Club Brugge vs Gent [6] - 3/4 -

TBNA

20:00 - [12] Celta Vigo vs Alaves [16] - 3/4 -

TBNB

20:00 - [16] Alcorcon vs Cartagena [19] - 1/4 -

DUC3

20:00 - [10] Zwickau vs Hansa Rostock [1] +1/4 -

GREA

20:00 - [1] Olympiakos vs Larissa [13] - 2 3/4 -

MLTA

20:00 - [2] Hibernians vs Balzan [12] -

CZEA

20:00 - [7] Pardubice vs Zlin [13] - 1/4 -

CZEA

20:00 - [15] Teplice vs Brno [16] - 1/4 -

TNKA

20:00 - [21] Denizlispor vs Alanyaspor [5] +1/2 -

DENA

20:00 - [11] Lyngby vs Vejle [9] +1/4 -

DENA

20:00 - [8] Sonderjyske vs Randers [7] +0 -

AZEA

20:15 - [6] Sabah FK vs Neftchi Baku [2] +1/4 -

HLA

20:30 - [18] ADO Den Haag vs Ajax [1] +3 1/4 -

HLA

20:30 - [10] Heerenveen vs Heracles Almelo [8] - 1/2 -

HUNA

20:30 - [7] Mezokovesdi SE vs Puskas Akademia [2] +1/4 -

AUTA

20:30 - [1] RB Salzburg vs Wolfsberger AC [5] - 2 -

AUTA

20:30 - [6] Wattens vs SV Ried [10] - 1 -

CHIA

20:30 - [14] Palestino vs Audax Italiano [2] - 3/4 -

NPA

20:30 - [3] Amazulu vs Chippa Utd [15] - 1/4 -

NPA

20:30 - [16] Black Leopards vs Moroka Swallows [4] +1/4 -

ITA

21:00 - [17] Benevento vs Genoa [14] - 1/2 -

ITA

21:00 - [8] Sassuolo vs AC Milan [2] +1/2 -

ITA

21:00 - [18] Cagliari vs Udinese [12] +1/4 -

ITA

21:00 - [1] Inter Milan vs Spezia [15] - 2 -

ITA3

21:00 - [A-4] AC Renate vs Pistoiese [A-20] - 3/4 -

ITA3

21:00 - [A-11] Grosseto vs Como [A-1] +0 -

ITA3

21:00 - [A-13] Novara vs Aurora Pro Patria [A-6] +0 -

ITA3

21:00 - [C-17] Paganese vs SS Monopoli [C-11] +0 -

ITA3

21:00 - [C-16] Vibonese vs Palermo [C-8] +0 -

ITA3

21:00 - [C-13] Potenza SC vs Catania [C-5] +1/4 -

ITA3

21:00 - [B-15] Pesaro vs Arezzo [B-19] +0 -

ITA3

21:00 - [B-12] Gubbio vs Padova [B-1] +1/4 -

ITA3

21:00 - [C-3] Bari vs Avellino [C-2] - 3/4 -

ITA3

21:00 - [A-18] Livorno vs Luchese [A-19] - 3/4 -

ITA3

21:00 - [A-2] Alessandria vs Pro Sesto [A-16] - 3/4 -

ITA3

21:00 - [C-1] Ternana vs Turris Neapolis [C-14] - 1 1/4 -

PHA

21:00 - [20] Dijon vs Monaco [3] +1 1/4 -

PHA

21:00 - [13] Saint Etienne vs Nimes [18] - 1 1/4 -

PHA

21:00 - [19] Nantes vs Angers [12] +0 -

PHA

21:00 - [14] Strasbourg vs Bordeaux [16] - 1/4 -

BDNB

21:00 - [4] Academica Coim vs Casa Pia AC [8] - 1/2 -

POLA

21:00 - [4] Piast Gliwice vs Rakow Czestochowa [3] +1/4 -

SRBA

21:00 - [13] Javor Ivanjica vs Backa Topola [5] -

SLOA

21:00 - [9] CM Celje vs Mura [3] +0 -

CYPA

21:00 - [3] Apollon Limassol vs Ermis Aradippou [12] - 1 3/4 -

DENB

21:00 - [11] Vendsyssel FF vs Fremad Amager [6] +1/4 -

ANHA

21:15 - [6] Tottenham vs Leicester City [3] - 1/4 -

SCOC

21:15 - Celtic vs Hearts - 1 1/4 -

DUA

21:30 - [9] Freiburg vs Hertha Berlin [16] +0 -

RMNA

21:30 - [7] Botosani vs Voluntari [11] - 3/4 -

TBNB

22:00 - [1] Espanyol vs Almeria [3] - 3/4 -

BDNA

22:00 - [5] Pacos Ferreira vs Boavista [15] - 1/4 -

BDNB

22:00 - [9] Benfica B vs Vizela [2] +0 -

BIA

22:00 - [11] OH Leuven vs KV Mechelen [8] +1/2 -

BIB

22:00 - [1] Union Saint-Gilloise vs Westerlo [4] - 1 1/4 -

CZEA

22:00 - [4] Slovacko vs Vik.Plzen [5] +1/2 -

TSA

22:00 - [10] Sion vs Vaduz [9] - 1/4 -

TSA

22:00 - [5] Lausanne Sports vs Luzern [6] +1/4 -

TSA

22:00 - [7] Zurich vs Servette [4] - 1/2 -

DENA

22:00 - [3] Aarhus AGF vs Aalborg BK [6] - 1/2 -

BHRC

22:00 - Al Hala vs East Riffa -

BHRC

22:00 - AL Riffa vs Al Najma (BHR) -

TBNA

22:15 - [8] Granada vs Real Betis [6] - 1/4 -

HLA

22:45 - [3] AZ Alkmaar vs Willem II [15] - 1 3/4 -

TBN3

22:59 - [B1-10] Barakaldo vs Alaves B [B1-9] +0 -

TBN3

22:59 - [B1-8] CD Laredo vs Leioa [B1-11] +0 -

TBN3

22:59 - [B1-5] Arenas de Guecho vs Racing Santander [B1-3] +1/4 -

TBN3

22:59 - [B1-7] Real Union vs Portugalete [B1-6] - 1/4 -

PHA

22:59 - [17] Lorient vs Rennes [7] +1/2 -

BDNB

22:59 - [6] Arouca vs SC Covilha [13] - 3/4 -

HUNA

22:59 - [8] Ujpest vs Budapest Honved [10] +0 -

CYPA

22:59 - [13] Ethnikos Achnas vs Doxa Katokopia [9] +0 -

TNKA

22:59 - [1] Besiktas vs Erzurum BB [20] - 1 1/2 -

TNKB

22:59 - [5] Istanbulspor AS vs Bursaspor [10] - 1/2 -

AUTA

22:59 - [8] Austria Wien vs Lask [3] +1 1/2 -

CROA

23:05 - [5] Hajduk Split vs HNK Gorica [4] - 1/4 -

MLTA

23:15 - [8] Santa Lucia FC vs Gudja United [11] -

SLOA

23:15 - [2] Maribor vs Aluminij [8] - 1 1/2 -

ANHA

23:30 - [2] Man Utd vs Leeds Utd [10] - 3/4 -

TBN3

23:30 - [C1-9] L'Hospitalet vs Andorra FC [C1-4] -

ITA3

23:30 - [A-7] Pontedera vs Juventus U23 [A-8] +0 -

ITA3

23:30 - [C-12] Virtus Francavilla vs AS Bisceglie [C-18] -

ITA3

23:30 - [B-17] Legnano vs Mantova [B-10] +0 -

ITA3

23:30 - [B-4] Modena vs Fano [B-16] - 3/4 -

POLA

23:30 - [9] Jagiellonia vs Gornik Zabrze [11] +1/4 -

TBN3

00:00 - [C1-3] Lleida Esportiu vs AE Prat [C1-7] -

TBN3

00:00 - [C1-5] Cornella vs Barcelona B [C1-1] -

ITA

00:00 - [3] Atalanta vs Roma [7] - 1/4 -

DUA

00:00 - [3] Wolfsburg vs Stuttgart [10] +0 -

ISRA

00:00 - [4] HIK Shmona vs Bnei Sakhnin [12] - 1/4 -

DENA

00:00 - [4] Kobenhavn vs Odense BK [10] - 3/4 -

TBNB

00:15 - [6] Rayo Vallecano vs Las Palmas [11] - 3/4 -

BIA

00:15 - [7] Standard Liege vs RE Mouscron Peruwelz [18] - 1 -

TBNA

00:30 - [13] Cadiz vs Getafe [15] +1/4 -

BDNA

00:30 - [12] Gil Vicente vs Benfica [3] +1 1/4 -

GREA

00:30 - [2] PAOK vs Panathinaikos [5] - 1/2 -

CZEA

00:30 - [1] Slavia Praha vs Bohemians 1905 [10] - 1 1/2 -

ISRA

01:15 - [11] Hapoel Tel Aviv vs Hap. Beer Sheva [6] +1/4 -

ITA3

01:30 - [C-10] Casertana vs Viterbese Calcio [C-15] -

HLB

02:00 - [8] Roda JC vs Go Ahead Eagles [5] +1/4 -

BIB

02:00 - [5] Deinze vs RFC Seraing [2] - 1/4 -

RMNA

02:00 - [6] Aca. Clinceni vs Dinamo Bucuresti [14] +1/4 -

DENA

02:00 - [12] AC Horsens vs Brondby [2] +1/2 -

BRA

02:00 - [9] Bragantino/SP vs Atletico/PR [10] - 1/2 -

BRA

02:00 - [17] Vasco DG/RJ vs Santos/SP [8] +0 -

BRB

02:00 - [2] America/MG vs Chapecoense [1] - 1/2 -

BLVA

02:00 - [5] Always Ready vs Jorge Wilstermann [14] -

ANHA

02:15 - [19] West Brom vs Aston Villa [11] +3/4 -

TBNB

02:30 - [9] Malaga vs UD Logrones [15] - 1/4 -

ITA

02:45 - [6] Lazio vs Napoli [5] +1/4 -

BIA

02:45 - [17] Waasland-Beveren vs Antwerpen [2] +1 -

TBNA

03:00 - [20] Eibar vs Real Madrid [2] +1 -

PHA

03:00 - [1] Lille vs PSG [2] +1/4 -

BDNA

03:00 - [2] Porto vs Nacional Madeira [18] - 2 -

CHIA

03:00 - [10] Antofagasta vs San. Wanderers [17] +0 -

PERA

03:00 - [B-1] Sporting Cristal vs Universitario [A-6] - 1/4 -

ARGA

03:10 - [B-5] Lanus vs Defensa YJ [B-3] +1/4 -

ARGB

03:10 - [B-18] Guillermo vs Belgrano [A-7] +1/4 -

ARGB

03:10 - [A-17] Nueva Chicago vs Ind.Rivadavia [B-2] +0 -

ARGB

03:10 - [B-15] Villa Dalmine vs Atletico Rafaela [B-9] +0 -

ARGB

03:10 - [B-5] Def.Belgrano vs Deportivo Riestra [A-8] - 3/4 -

ECUA

03:30 - [16] Orense SC vs Nacional Quito -

ECUA

03:30 - Liga de Portoviejo vs SD Aucas [11] -

BRA

04:15 - [1] Flamengo/RJ vs Bahia/BA [14] - 1 1/2 -

BRB

04:15 - [10] CRB/AL vs Botafogo/SP [19] - 1/4 -

BRB

04:15 - [14] Guarani/SP vs Figueirense/SC [17] - 1/2 -

BLVA

04:15 - [8] CD Guabira vs San Jose [16] -

CHIA

05:15 - [8] Univ. de Chile vs Huachipato [6] - 1/2 -

ARGA

05:20 - [A-2] Estudiantes LP vs Racing Club [A-5] - 1/4 -

ARGA

05:20 - [B-2] Independiente vs Boca Juniors [B-6] +0 -

COLA

06:00 - [8] America Cali vs Santa Fe [2] +0 -

ARGB

06:30 - [B-7] San Martin SJ vs CA Mitre Salta [A-6] - 1/2 -

BRA

06:30 - [16] Fortaleza/CE vs Ceara/CE [11] +0 -

ECUA

07:00 - [6] Macara vs Independiente JT [3] +0 -

ECUA

07:00 - [8] Catolica Quito vs Barcelona SC [2] +1/4 -

ECUA

07:00 - [1] Emelec vs Olmedo [15] - 1 3/4 -

ECUA

07:00 - [5] LDU Quito vs Tecnico Uni. [12] - 3/4 -

ARGA

07:30 - [B-9] CA Huracan vs River Plate [A-6] +1 -

CHIA

07:30 - Coquimbo Unido vs O Higgins [5] +1/4 -

BLVA

08:00 - [13] Oriente Petrolero vs Real Potosi [9] - 1 3/4 -

MEXB

09:00 - [5] Atlante vs Tampico Madero [13] -

CRCA

09:00 - [A-1] Alajuelense vs Herediano [A-3] - 3/4 -

DUC4DB

19:30 Hoãn [16] Auerbach vs Luckenwalde [13] -

DUC4DB

19:30 Hoãn [15] Ger.Halberstadt vs CZ Jena [4] -

DUC4DB

19:30 Hoãn [17] Meuselwitz vs Chemnitzer [8] -

DUC4DB

19:30 Hoãn [9] Babelsberg vs Berlin AK 07 [5] -

DUC4DB

19:30 Hoãn [6] Lok.Leipzig vs Berliner FC Dynamo [7] -

DUC4DB

19:30 Hoãn [10] Union Furstenwalde vs Hertha Berlin II [14] -

DUC4DB

19:30 Hoãn [3] VSG Altglienicke vs C. Leipzig [2] -

DUC4DB

19:30 Hoãn [11] SV Lichtenberg vs Optik Rathenow [18] -

DUC4DB

19:30 Hoãn [1] Viktoria Berlin vs Bischofswerdaer [20] -

DUC4DB

19:30 Hoãn [19] Tennis Borussia B. vs E.Cottbus [12] -

Lịch bóng đá trong ngày 20/12/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 20/12/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 33 45 77
2 Man Utd 32 29 66
3 Leicester City 32 21 59
4 Chelsea 32 19 55
5 West Ham Utd 32 11 55
6 Tottenham 33 18 53
7 Liverpool 32 16 53
8 Everton 31 3 49
9 Arsenal 32 8 46
10 Leeds Utd 32 0 46
11 Aston Villa 31 9 44
12 Wolves 32 -9 41
13 Crystal Palace 31 -19 38
14 Southampton 32 -18 36
15 Newcastle 32 -18 35
16 Brighton 32 -5 34
17 Burnley 32 -19 33
18 Fulham 33 -18 27
19 West Brom 32 -34 24
20 Sheffield Utd 32 -39 14