LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 19/12/2020

Lịch bóng đá trong ngày 19/12/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATA

12:00 - [12] Urawa Red vs Consa. Sapporo [2] +1/4 -

NHATA

12:00 - [20] Yokohama FC vs Yokohama FM [19] +1/2 -

NHATA

12:00 - [17] Kashima Antlers vs Cerezo Osaka [4] - 1/2 -

NHATA

12:00 - [5] Nagoya Grampus vs Sanf Hiroshima [10] - 1/2 -

NHATA

12:00 - [18] Kashiwa Reysol vs Kawasaki Fro. [1] +1 -

NHATA

12:00 - [6] Sagan Tosu vs Oita Trinita [9] - 1/4 -

NHATA

12:00 - [13] Vegalta Sendai vs Shonan Bellmare [16] - 1/4 -

NHATA

12:00 - [15] Gamba Osaka vs Shimizu S-Pulse [3] - 1/2 -

NHATA

12:00 - [8] FC Tokyo vs Vissel Kobe [7] - 1/2 -

TQC

14:00 - [2] Jiangsu Suning vs Shandong Luneng [1] +1 1/2 -

GEOA

16:00 - [6] Samgurali Tskh. vs Chikhura Sach. -

THA

17:00 - [16] Rayong FC vs Bangkok Utd [5] +1 -

TNU21

17:00 - [C-1] SL Nghệ An U21 vs Viettel U21 [A-1] -

BLRA

17:30 - [14] FK Slutsk vs Krumkachy [17] -

TNKA

17:30 - [9] Goztepe vs Hatayspor [5] - 1/4 -

TNKB

17:30 - [10] Bandirmaspor vs Osmanlispor [17] - 3/4 -

TNKB

17:30 - [8] Keciorengucu vs Balikesirspor [14] - 1 -

TBN3

18:00 - [D1-1] Algeciras vs Cadiz B [D1-5] - 1/4 -

BDNB

18:00 - [12] Cova Piedade vs Penafiel [10] +1/4 -

THA

18:00 - [15] Trat FC vs Samut Prakan City [7] +1/2 -

THA

18:00 - [4] Muang Thong Utd vs Suphanburi [14] - 1/2 -

THA

18:30 - [10] Nakhon Ratch. vs Police Tero FC [9] - 1/4 -

ACL

19:00 - [C-1] Persepolis vs Ulsan Hyundai [F-1] +1/4 -

DUB

19:00 - [14] Darmstadt vs Wurzburger [18] - 3/4 -

DUB

19:00 - [17] Ein.Braunschweig vs Greuther Furth [3] +1/4 -

DUB

19:00 - [15] Osnabruck vs Paderborn 07 [10] +1/4 -

BULA

19:00 - [5] Beroe vs PFK Montana [10] - 1 -

NORB

19:00 - [4] Ranheim IL vs Asane Fotball [5] - 1 1/4 -

SLOA

19:00 - [7] Tabor Sezana vs Koper [5] +0 -

ANHA

19:30 - [13] Crystal Palace vs Liverpool [6] +3/4 -

ANHB

19:30 - [1] Norwich vs Cardiff City [6] - 1/2 -

ALBA

19:45 - [10] Skenderbeu vs KF Tirana [6] -

ALBA

19:45 - [7] Kastrioti Kruje vs Kukesi [5] -

ALBA

19:45 - [9] Apolonia Fier vs Teuta Durres [4] -

ALBA

19:45 - [3] KF Laci vs Vllaznia Shkoder [1] -

ANHL1

20:00 - [23] Rochdale vs Gillingham [14] +0 -

TBNA

20:00 - [1] Atletico Madrid vs Elche [19] - 1 3/4 -

ITB

20:00 - [14] Brescia vs Reggiana [16] - 3/4 -

ITB

20:00 - [5] Chievo vs Empoli [1] - 1/4 -

ITB

20:00 - [15] Cremonese vs Cosenza [17] - 1/4 -

ITB

20:00 - [13] Vicenza vs Ascoli [18] - 3/4 -

ITB

20:00 - [6] Lecce vs Pisa [9] - 1 -

DUC3

20:00 - [16] Vik.Koln vs Dynamo Dresden [1] +1/2 -

DUC3

20:00 - [20] Lubeck vs Meppen [13] - 1/4 -

DUC3

20:00 - [14] Uerdingen vs Kaiserslautern [17] - 1/4 -

DUC3

20:00 - [6] Saarbrucken vs Ingolstadt [4] +0 -

DUC3

20:00 - [19] Unterhaching vs Bayern Munich II [11] - 1/4 -

DUC4N

20:00 - [21] Bayern Alzenau vs Homburg [6] +1 -

DUC4N

20:00 - [7] Stuttgart II vs TSV Schott Mainz [20] -

DUC4N

20:00 - [16] Hoffenheim II vs Astoria Walldorf [17] - 1/4 -

DUC4N

20:00 - [5] SSV Ulm vs Hessen Kassel [18] -

DUC4N

20:00 - [1] Freiburg II vs Elversberg [3] +0 -

DUC4N

20:00 - [13] Pirmasens vs Bahlinger [9] -

DUC4N

20:00 - [2] TSV Steinbach vs Koblenz [12] - 1 1/4 -

DUC4N

20:00 - [10] TSG Balingen vs FSV Frankfurt [8] -

DUC4N

20:00 - [19] Giessen vs Stadtallendorf [22] -

DUC4N

20:00 - [14] Sonnenhof vs Mainz II [15] - 1/4 -

DUC4N

20:00 - [4] Offenbach vs Aalen [11] -

DUC4T

20:00 - [5] B.Dortmund II vs Wuppertaler [12] - 1 3/4 -

DUC4T

20:00 - Fortuna Koln vs Rodinghausen [1] - 1/4 -

DUC4T

20:00 - [4] M.gladbach II vs Oberhausen [3] -

DUC4T

20:00 - [7] Fort.Dusseldorf II vs Bergisch Gladbach - 1 1/4 -

DUC4T

20:00 - [2] Essen vs Wegberg-Beeck -

DUC4T

20:00 - [16] Wiedenbruck vs Sportfreunde Lotte -

DUC4T

20:00 - Preussen Munster vs Schalke 04 II -

DUC4T

20:00 - [15] Lippstadt vs SV Straelen [13] +0 -

DUC4T

20:00 - RW Ahlen vs Homberg - 1/2 -

HLB

20:00 - [2] De Graafschap vs Utrecht U21 [14] - 1 1/2 -

ISRA

20:00 - [8] Hapoel Haifa vs Hapoel Kfar Saba [12] - 1/4 -

MLTA

20:00 - [4] Birkirkara vs Gzira Utd [3] -

MLTA

20:00 - [1] Hamrun Spartans vs Floriana [10] -

RMNA

20:00 - [8] Chindia Targoviste vs Arges Pitesti [9] - 1/2 -

CZEA

20:00 - [4] Jablonec vs C. Budejovice [10] - 3/4 -

CZEA

20:00 - [17] Pribram vs MFk Karvina [12] +1/4 -

TNKA

20:00 - [4] Trabzonspor vs Rizespor [15] - 1/4 -

TNKA

20:00 - [13] Malatyaspor vs Kasimpasa [14] +0 -

TNKB

20:00 - [18] Eskisehirspor vs Menemen Bld [12] +1/2 -

KUWA

20:00 - [9] Fahaheel vs Tadamon (KUW) [13] -

CHIB

20:00 - [9] Dep. Copiapo vs Barnechea [13] -

CHIB

20:00 - [11] San Luis Qui. vs Deportes Valdivia [14] -

ALGA

20:30 - [7] CR Belouizdad vs Hussein Dey [12] -

ALGA

20:30 - [9] USM Alger vs O Medea [3] -

ALGA

20:30 - [2] JS Saoura vs USM Bel Abbes [15] -

ALGA

20:30 - [6] Ain M'lila vs JSM Skikda [19] -

ALGA

20:30 - [17] US Biskra vs Paradou AC [8] -

NPA

20:30 - [7] Golden Arrows vs Mamelodi Sun. [1] -

NPA

20:30 - [9] Baroka FC vs SuperSport Utd [2] -

HUNA

20:45 - [4] MTK Budapest vs Paksi [5] +0 -

ITA

21:00 - [16] Fiorentina vs Verona [9] - 1/4 -

ITA3

21:00 - [A-9] Carrarese vs Albinoleffe [A-10] -

ITA3

21:00 - [A-19] Giana Erminio vs US Olbia [A-16] -

ITA3

21:00 - [B-8] Virtus Verona vs Alto Adige [B-4] -

ITA3

21:00 - [B-6] Cesena vs Sambenedettese [B-9] -

ITA3

21:00 - [A-15] Piacenza vs Pergolettese [A-12] -

ITA3

21:00 - [B-19] Ravenna vs Imolese Calcio [B-15] -

ITA3

21:00 - [B-5] Triestina vs Perugia [B-2] -

PHB

21:00 - [2] Clermont vs Paris FC [5] - 1/2 -

PHB

21:00 - [3] Toulouse vs Le Havre [14] - 1/2 -

POLA

21:00 - [2] Pogon Szczecin vs Zaglebie Lubin [7] - 1/2 -

CROA

21:00 - [2] NK Osijek vs Sibenik [6] - 1 1/2 -

GEOA

21:00 - [9] Torpedo Kut. vs Gagra Tbilisi -

CYPA

21:00 - [10] Nea Salamina vs AEL Limassol [2] +3/4 -

DENB

21:00 - [7] Fredericia vs HB Koge [6] - 1/2 -

JORA

21:00 - [12] Ahli Amman vs Jazeera Amman [2] -

GHU20

21:30 - Ecuador U20 vs Colombia U20 -

DUA

21:30 - [2] Leipzig vs FC Koln [14] - 1 1/4 -

DUA

21:30 - [13] Augsburg vs Ein.Frankfurt [4] +1/2 -

DUA

21:30 - [17] Mainz vs Wer.Bremen [12] - 1/4 -

DUA

21:30 - [9] M.gladbach vs Hoffenheim [11] - 1/2 -

DUA

21:30 - [18] Schalke 04 vs A.Bielefeld [16] - 1/4 -

NORA

21:30 - [2] Molde vs Sarpsborg [12] - 1 3/4 -

WALA

21:30 - [1] The New Saints vs Penybont [6] -

WALA

21:30 - [2] Connah's QN vs Cardiff Metropolitan [8] -

WALA

21:30 - [4] Barry Town vs Cefn Druids AFC [11] -

TBN3

21:45 - [B1-6] Real Sociedad B vs Athletic Bilbao B [B1-2] - 1/4 -

ANHA

22:00 - [14] Southampton vs Man City [1] +1 -

ANHB

22:00 - [4] Swansea City vs Barnsley [8] - 1/4 -

ANHB

22:00 - [24] Wycombe vs QPR [16] +1/2 -

ANHB

22:00 - [21] Birmingham vs Middlesbrough [9] +0 -

ANHB

22:00 - [2] Brentford vs Reading [5] - 1/2 -

ANHB

22:00 - [19] Huddersfield vs Watford [3] +1/4 -

ANHB

22:00 - [13] Luton Town vs Bournemouth [7] +3/4 -

ANHB

22:00 - [10] Millwall vs Nottingham Forest [17] - 1/4 -

ANHB

22:00 - [22] Sheffield Wed. vs Coventry [20] +0 -

ANHB

22:00 - [11] Stoke City vs Blackburn Rovers [15] +1/4 -

ANHL1

22:00 - [16] Fleetwood Town vs Wigan [24] - 1 -

ANHL1

22:00 - [10] Accrington vs Blackpool [13] +1/4 -

ANHL1

22:00 - [19] Swindon vs Charlton Athletic [8] +1/4 -

ANHL1

22:00 - [21] Wimbledon vs Crewe Alexandra [11] +1/2 -

ANHL1

22:00 - [18] Burton Albion vs Doncaster Rovers [6] +1/4 -

ANHL1

22:00 - [22] Northampton vs Lincoln [3] +3/4 -

ANHL1

22:00 - [12] Plymouth Argyle vs Milton Keynes Dons [15] +1/4 -

ANHL2

22:00 - [11] Harrogate Town vs Salford City [5] +0 -

ANHL2

22:00 - [7] Newport vs Oldham [17] - 1/2 -

ANHL2

22:00 - [4] Forest Green vs Carlisle [12] +0 -

ANHL2

22:00 - [23] Barrow vs Cheltenham [1] +1/4 -

ANHL2

22:00 - [10] Bolton vs Tranmere Rovers [3] - 1/4 -

ANHL2

22:00 - [8] Bradford City vs Cambridge Utd [2] +0 -

ANHL2

22:00 - [20] Colchester Utd vs Morecambe [6] +1/4 -

ANHL2

22:00 - [24] Grimsby vs Scunthorpe Utd [18] +1/4 -

ANHL2

22:00 - [13] Leyton Orient vs Crawley Town [14] +0 -

ANHL2

22:00 - [19] Mansfield vs Southend [22] - 3/4 -

ANHL2

22:00 - [15] Walsall vs Port Vale [21] - 1/4 -

ANHU23

22:00 - [1-8] Liverpool U23 vs Tottenham U23 [1-4] -

TBNB

22:00 - [18] Sabadell vs Castellon [20] +0 -

ITB

22:00 - [19] Pescara vs Monza [3] +1/2 -

SCOA

22:00 - [6] St. Mirren vs St. Johnstone [8] +1/4 -

SCOA

22:00 - [10] Ross County vs Hamilton [12] - 1/2 -

SCOA

22:00 - [3] Hibernian vs Dundee Utd [7] - 3/4 -

SCOA

22:00 - [1] Rangers vs Motherwell [9] - 1 3/4 -

SCOB

22:00 - [8] Greenock Morton vs Queen of South [5] - 1/4 -

SCOB

22:00 - [4] Dundee vs Dunfermline [3] - 1/4 -

SCOB

22:00 - [6] Arbroath vs Ayr Utd [9] +0 -

SCOB

22:00 - [10] Alloa Athletic vs Inverness C.T. [7] +1/2 -

SCO2

22:00 - [2] Cove Rangers vs Clyde [9] - 1 -

SCO2

22:00 - [6] East Fife vs Forfar Athletic [10] - 1 -

SCO2

22:00 - [5] Partick Thistle vs Peterhead [7] - 1 1/4 -

SCO2

22:00 - [3] Montrose vs Dumbarton [8] - 3/4 -

BDNA

22:00 - [17] Maritimo vs Belenenses [10] +0 -

BDNB

22:00 - [16] Academico Viseu vs Chaves [6] +1/4 -

NIRA

22:00 - [1] Linfield vs Dungannon Swi. [11] - 2 -

NIRA

22:00 - [9] Warrenpoint Town vs Glenavon [7] +1/2 -

NIRA

22:00 - [8] Ballymena Utd vs Glentoran [6] +1/4 -

CZEA

22:00 - [5] Slovan Liberec vs Mlada Boleslav [15] - 3/4 -

TBNA

22:15 - [2] Barcelona vs Valencia [13] - 1 3/4 -

GREA

22:15 - [13] Panetolikos vs Apollon Smirnis [9] +0 -

ISRA

22:20 - [10] Hapoel Hadera vs Ashdod [3] +1/4 -

TBN3

22:30 - [A2-3] Union Langreo vs Covadonga [A2-10] - 1/2 -

HLA

22:30 - [13] Sparta Rotterdam vs Groningen [6] - 1/4 -

HLB

22:30 - [6] NEC Nijmegen vs TOP Oss [15] - 1 -

KUWA

22:30 - [6] Al Kuwait vs Al Arabi (KUW) [4] -

ALBA

22:45 - [2] Partizani Tirana vs Bylis Ballsh [8] -

PHA

22:59 - [5] Metz vs Lens [6] +1/4 -

HUNA

22:59 - [12] Diosgyori vs Zalaegerzseg [11] +1/4 -

MLTA

22:59 - [6] Mosta vs Zejtun [13] -

TNKA

22:59 - [6] Gaziantep B.B vs Fenerbahce [3] +1/2 -

TNKB

22:59 - [6] Altay vs Akhisar Bld. [16] - 1 1/4 -

AUTA

22:59 - [7] Hartberg vs SCR Altach [11] - 1/4 -

AUTA

22:59 - [4] Sturm Graz vs St.Polten [9] - 1 -

AUTA

22:59 - [12] Admira vs Rapid Wien [2] +1 1/4 -

NPA

22:59 - [6] Cape Town City vs TS Galaxy [8] -

NPA

22:59 - [10] Kaizer Chiefs vs Blo. Celtic [11] -

CROA

23:05 - [1] Dinamo Zagreb vs NK Varazdin [7] - 2 -

ITA3

23:30 - [C-4] Catanzaro vs Juve Stabia [C-8] -

ITA3

23:30 - [C-5] Teramo vs Cavese [C-19] -

POLA

23:30 - [14] Cracovia Krakow vs Lechia GD [4] +0 -

WALA

23:30 - [10] Flint Town Utd vs Aberystwyth [12] -

JORA

23:30 - [11] Sareeh vs Faisaly (JOR) [5] -

ISRA

23:45 - [13] Bnei Yehuda vs Maccabi Netanya [6] +0 -

ITA

00:00 - [10] Sampdoria vs Crotone [20] - 1/2 -

ITB

00:00 - [2] Venezia vs SPAL 1907 [8] +0 -

ITA3

00:00 - [B-7] Feralpisalo vs US Fermana [B-13] -

NORA

00:00 - [7] Odd Grenland vs Stromsgodset [13] +1/4 -

NORA

00:00 - [1] Bodo Glimt vs Viking [6] - 2 -

SLOA

00:10 - [2] O.Ljubljana vs Gorica [10] -

TBNB

00:15 - [1] Mallorca vs Fuenlabrada [12] - 3/4 -

TSA

00:15 - [1] Young Boys vs Lugano [7] - 1 1/4 -

TSB

00:15 - [4] Aarau vs Thun [3] +1/4 -

ANHA

00:30 - [7] Everton vs Arsenal [10] +0 -

TBNA

00:30 - [9] Levante vs Real Sociedad [5] +1/4 -

TBNA

00:30 - [12] Osasuna vs Villarreal [7] +1/4 -

DUA

00:30 - [6] B.Leverkusen vs Bayern Munich [1] +1/2 -

NIRA

00:30 - [5] Cliftonville vs Coleraine [2] +1/4 -

BIA

00:30 - [7] Zulte-Waregem vs Sint Truiden [15] +0 -

GREA

00:30 - [11] OFI Creta vs Aris Salonica [2] +1/4 -

HLA

00:45 - [15] VVV Venlo vs Twente [7] +3/4 -

ISRA

00:50 - [5] Maccabi P.Tikva vs Maccabi Haifa [1] +3/4 -

PHA

01:00 - [7] Marseille vs Stade Reims [13] - 1/2 -

BDNA

01:00 - [9] Tondela vs Moreirense [8] +0 -

HUNA

01:30 - [1] Ferencvaros vs Budafoki MTE [10] - 2 -

RMNA

01:30 - [12] Gaz Metan Medias vs Viitorul C. [11] +3/4 -

BDNB

02:00 - [17] Varzim vs Feirense [2] +1/2 -

HLA

02:00 - [14] RKC Waalwijk vs PSV Eindhoven [2] +1 3/4 -

POLA

02:00 - [9] Lech Poznan vs Wisla Krakow [11] - 3/4 -

BLVA

02:00 - [14] Real Santa Cruz vs CA Palmaflor [9] -

TSA

02:30 - [2] Basel vs St. Gallen [3] - 1/4 -

BRB

02:30 - [16] Nautico/PE vs Sampaio Correa/MA [6] - 1/4 -

ITA

02:45 - [19] Parma vs Juventus [3] +1 1/4 -

BIA

02:45 - [4] Genk vs Kortrijk [13] - 3/4 -

BIB

02:45 - [5] RWD Molenbeek vs Lierse [7] - 3/4 -

ANHA

03:00 - [17] Newcastle vs Fulham [18] +0 -

TBNA

03:00 - [4] Sevilla vs Valladolid [17] - 1 1/4 -

TBNB

03:00 - [21] Zaragoza vs Lugo [15] - 1/4 -

PHA

03:00 - [12] Nice vs Lyon [3] +1 -

HLA

03:00 - [8] Utrecht vs Fortuna Sittard [9] - 1 3/4 -

URUA

03:00 - [14] Danubio vs CA Penarol [4] +1/4 -

ARGA

03:10 - [B-13] Patronato Parana vs Aldosivi [A-6] - 1/4 -

ARGB

03:10 - [B1-5] Brown de Adrogue vs Almagro [B1-2] +0 -

ARGB

03:10 - [B1-8] Chacarita Jrs vs Gimnasia Jujuy [B1-6] - 1/4 -

ARGB

03:10 - [B1-7] All Boys vs Quilmes [B1-1] +0 -

ARGB

03:10 - [B-2] Sarmiento Junin vs San Martin Tucuman [B-8] - 1/4 -

ITB

03:30 - [12] Reggina vs Cittadella [7] +1/4 -

BDNA

03:30 - [1] Sporting Lisbon vs SC Farense [14] - 1 1/2 -

ECUA

03:30 - [11] Mushuc Runa vs Delfin SC [6] -

ECUA

03:30 - [10] Guayaquil City vs Dep.Cuenca [8] -

CHIA

04:00 - [1] Univ. Catolica vs Colo Colo [16] - 3/4 -

BLVA

04:15 - [3] The Strongest vs Bolivar [1] -

BLVA

04:15 - [12] Aurora vs Nacional Potosi [7] -

ARGB

05:00 - [A1-4] Alvarado MDP vs Barracas Central [A1-2] +0 -

BRA

05:00 - [15] SC Recife/PE vs Gremio/RS [6] +1/2 -

BRB

05:00 - [15] Confianca/SE vs Ponte Preta/SP [8] - 1/4 -

ARGA

05:10 - [A-7] Godoy Cruz vs Newells Old Boys [B-12] +0 -

ARGA

05:20 - [A-10] San Lorenzo vs Colon [A-1] - 1/4 -

PARA

05:30 - [3] Guarani CA vs Guairena FC [4] - 1/2 -

PARA

05:30 - [1] Libertad vs Olimpia Asuncion [2] - 1/4 -

COLB

06:00 - [3] Union Magdalena vs Llaneros FC [13] -

NZLA

07:00 - [7] Hawke's Bay vs Waitakare Utd [4] +3/4 -

BRA

07:00 - [19] Coritiba/PR vs Botafogo/RJ [20] +0 -

BRA

07:00 - [2] Internacional/RS vs Palmeiras/SP [7] +0 -

ARGA

07:30 - [B-8] Talleres Cordoba vs Atletico Tucuman [B-9] - 3/4 -

ARGB

07:30 - [A-8] Temperley vs Estudiantes Rio Cuarto [A-1] +0 -

BLVA

07:30 - [8] Blooming vs Royal Pari [4] +0 -

CCFCL

08:00 - [4] Tigres UANL vs CD Olimpia [8] - 1 1/4 -

COLB

08:00 - [5] Atletico Huila vs Dep.Quindio [7] - 1/4 -

NZLA

10:00 - [3] Wanderers SC vs Eastern Suburbs (NZL) [6] - 1/4 -

CCFCL

10:30 - [5] Los Angeles FC vs Club America [10] - 1/4 -

COLB

02:00 Hoãn [7] Dep.Quindio vs Fortaleza [9] -

COLB

02:00 Hoãn [11] Boca Juniors Cali vs Real San Andres [16] -

COLB

02:00 Hoãn [15] Barranquilla vs Atletico [4] -

COLB

02:00 Hoãn [10] Tigres(COL) vs Real Cartagena [12] -

COLB

02:00 Hoãn [8] Orsomarso vs Bogota FC [14] -

Lịch bóng đá trong ngày 19/12/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 19/12/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 27 39 65
2 Man Utd 26 21 50
3 Leicester City 26 15 49
4 West Ham Utd 26 9 45
5 Chelsea 26 16 44
6 Liverpool 26 13 43
7 Everton 25 5 43
8 Tottenham 25 14 39
9 Aston Villa 24 12 39
10 Arsenal 26 7 37
11 Leeds Utd 26 -1 35
12 Wolves 27 -9 34
13 Crystal Palace 26 -14 33
14 Southampton 26 -13 30
15 Burnley 26 -16 28
16 Brighton 26 -7 26
17 Newcastle 26 -17 26
18 Fulham 26 -11 23
19 West Brom 26 -35 17
20 Sheffield Utd 26 -28 11