KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 15/12/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 15/12/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NGAU21

15:00 FT [10] Ural U21 1 - 5 Lok. Moscow U21 [4] 0-2

TNU21

15:00 FT [C-1] SL Nghệ An U21 1 - 1 Viettel U21 [A-1] 0-0

TNU21

15:00 FT [B-1] Phố Hiến U21 4 - 0 ĐT Long An U21 [D-4] 1-0

UZBA

16:00 FT [15] Neftchi 1 - 3 Andijan [13] - 1/4 1-2

GEOA

16:30 FT Gagra Tbilisi 0 - 2 Torpedo Kut. [9] +0 0-1

NGAU21

17:00 FT [19] Rubin Kazan U21 1 - 2 CSKA Mos. U21 [5] +1/2 1-1

NGAU21

17:00 FT [7] Akhmat Gr. U21 5 - 1 Chertanovo U21 [17] 5-0

NGAU21

17:00 FT [15] Khimki U21 2 - 5 Ufa U21 [11] +0 0-0

NGAU21

17:00 FT [16] Rotor Volgograd U21 0 - 2 PFC Sochi U21 [3] 0-1

TNKC

17:00 FT [3] Kasimpasa 5 - 0 Muglaspor [40] - 2 1/4 3-0

NGAU21

18:00 FT [1] Zenit U21 5 - 0 Akademiya Konoplev U21 [18] 2-0

NGAU21

19:00 FT [2] Krasnodar U21 3 - 0 Din. Moscow U21 [9] 1-0

SLOA

19:00 FT [6] NK Bravo 0 - 0 O.Ljubljana [2] +1/2 0-0

TNKC

19:00 FT [2] Rizespor 3 - 0 Eskisehirspor [21] - 1 3/4 3-0

KSB

19:00 FT [7] Al Adalah 3 - 0 Sahel (KSA) [16] 1-0

KSB

19:10 FT [8] Al Dir'iya 3 - 0 Hajer [6] 2-0

KSB

19:20 FT [3] Al Jabalain 0 - 0 Al Kawkab [11] 0-0

DUC4N

20:00 FT [1] Freiburg II 3 - 0 Giessen [19] - 1 1/2 2-0

NGAU21

20:00 FT [6] Rostov U21 1 - 1 FK Tambov U21 [12] - 1 1/2 1-0

BLRA

20:00 FT 1 [17] Krumkachy 0 - 2 FK Slutsk [14] 0-1

CZEA

20:00 FT [15] Mlada Boleslav 1 - 3 Banik Ostrava [9] +1/4 0-2

CZEA

20:00 FT [12] MFk Karvina 2 - 2 Jablonec [4] +1/4 0-1

TNKA

20:00 FT [21] Ankaragucu 2 - 0 Hatayspor [5] +0 0-0

CHIB

20:00 FT [4] Puerto Montt 1 - 1 Dep. Copiapo [9] - 1/2 0-0

CHIB

20:00 FT 1 [5] Melipilla 0 - 2 Temuco [6] - 1/2 0-0

GEOA

20:30 FT Chikhura Sach. 0 - 2 Samgurali Tskh. [6] +0 0-0

TNKC

21:00 FT [4] Malatyaspor 5 - 0 Hekimoglu Trabzon [39] - 1 2-0

ALGA

21:00 FT [10] MC Alger 3 - 0 O Medea [3] - 1 2-0

ALGA

21:00 FT [6] Ain M'lila 0 - 0 CR Belouizdad [7] +1/4 0-0

KSB

21:25 FT [17] Al Thuqbah 2 - 1 Arar FC [20] 0-1

CHIB

21:50 FT [8] CD Magallanes 1 - 1 Deportes Valdivia [14] - 1/2 0-0

SVKA

22:00 FT [2] Dunajska Stred 2 - 0 Senica [10] - 1 1/4 0-0

CZEA

22:00 FT [13] Bohemians 1905 2 - 1 Pribram [17] - 3/4 1-1

CZEA

22:00 FT [8] Sigma Olomouc 1 - 1 C. Budejovice [10] - 1/2 1-0

BHRA

22:00 FT [5] Muharraq 0 - 0 Budaiya (BHR) [8] - 1 1/4 0-0

BHRA

22:00 FT [4] Al Hadd 2 - 0 Al Ahli (BHR) [7] - 1/2 0-0

BHRA

22:00 FT 1 [1] AL Riffa 2 - 1 Manama [2] 1 0-0

KSB

22:20 FT [10] Jeddah Club 1 - 1 Al Feiha [2] 0-0

BULA

22:30 FT [14] Etar 0 - 0 PFK Montana [10] +0 0-0

TNKC

22:30 FT [11] Goztepe 3 - 3 Bursaspor [12] - 1/2 1-1

TS 90': 3-3; HP: 1-0

DENC

22:30 FT Hvidovre IF 2 - 3 Vejle +1/4 1-0

KUWSC

22:59 FT Al Kuwait 1 - 0 Al Arabi (KUW) 0-0

TNKB

23:00 FT [14] Balikesirspor 1 - 3 Samsunspor [2] 0-1

RMNA

23:45 FT [10] Astra Giurgiu 3 - 0 Gaz Metan Medias [12] - 1/4 3-0

TBNC

00:00 FT CA Pulpileno 1 - 2 Lugo +1/2 0-0

HUNA

00:00 FT [7] Varda SE 1 - 1 Ujpest [9] - 1/2 0-0

CZEA

00:00 FT [6] Vik.Plzen 7 - 0 Teplice [14] - 2 3-0

AUTC

00:00 FT Kapfenberg 2 - 0 Blau Weiss Linz +1/2 0-0

CHIB

00:00 FT [7] San Marcos A. 0 - 2 San Luis Qui. [11] 0-2

ANHB

00:30 FT 2 [16] QPR 0 - 0 Stoke City [11] 1 - 1/4 0-0

ANHL1

00:30 FT [14] Gillingham 0 - 2 Accrington [10] +1/4 0-1

ITA

00:30 FT 1 [12] Udinese 0 - 0 Crotone [20] 4 - 3/4 0-0

ITB

00:30 FT [16] Reggiana 1 - 2 Frosinone [10] +1/4 0-0

DUA

00:30 FT 1 6 [4] Ein.Frankfurt 3 - 3 M.gladbach [9] 4 +0 3-1

DUB

00:30 FT [6] Heidenheim 0 - 0 Jahn Regensburg [12] - 3/4 0-0

DUB

00:30 FT [3] Greuther Furth 0 - 4 Darmstadt [14] - 1/4 0-2

DUB

00:30 FT [4] Hamburger 4 - 0 Sandhausen [16] - 1 1-0

DUB

00:30 FT [8] Hannover 96 2 - 0 Bochum [1] +0 1-0

NPA

00:30 FT [4] Moroka Swallows 2 - 0 Maritzburg Utd [16] - 1/2 1-0

NPA

00:30 FT [2] SuperSport Utd 2 - 1 Kaizer Chiefs [10] +0 1-0

NPA

00:30 FT [1] Mamelodi Sun. 2 - 0 TS Galaxy [8] - 1 1-0

NPA

00:30 FT [12] Stellenbosch FC 1 - 2 Cape Town City [6] +0 0-2

HLC

00:45 FT SBV Excelsior 2 - 0 Zwolle +3/4 0-0

BIA

00:45 FT 1 [16] Cercle Brugge 3 - 4 Charleroi [11] +1/2 2-0

BIA

00:45 FT [17] RE Mouscron Peruwelz 2 - 2 OH Leuven [6] +1/4 0-1

C1W

01:00 FT [1] Lyon Nữ 3 - 0 Juventus Nữ - 2 3/4 1-0

ANHA

01:00 FT 2 [12] Wolves 2 - 1 Chelsea [5] 2 +3/4 0-0

TBNC

01:00 FT Sestao 0 - 0 Tenerife +3/4 0-0

TS 90': 0-0; HP: 0-2

TBNC

01:00 FT CD Cantolagua 0 - 5 Valladolid +2 3/4 0-2

TBNC

01:00 FT CD Marchamalo 1 - 1 Huesca +2 0-1

TS 90': 1-1; HP: 1-2

TBNC

01:00 FT 1 UD Tomares 0 - 6 Osasuna 0-2

TBNC

01:00 FT Portugalete 1 - 0 SD Ponferradina +1/2 0-0

DUC3

01:00 FT [7] Turkgucu-Ataspor 0 - 3 Hallescher [9] - 1/4 0-2

DUC3

01:00 FT [3] Wehen 4 - 2 Lubeck [20] - 1/2 1-2

DUC3

01:00 FT [10] Waldhof Man. 1 - 4 Unterhaching [19] - 1/4 1-3

DUC3

01:00 FT [1] Dynamo Dresden 4 - 1 Verl [8] - 1/4 1-0

DUC3

01:00 FT 1 [17] Kaiserslautern 0 - 3 Munchen 1860 [5] +1/4 0-2

DUC4N

01:00 FT [21] Bayern Alzenau 0 - 4 SSV Ulm [5] +1 0-2

DUC4N

01:00 FT [16] Hoffenheim II 2 - 0 Stadtallendorf [22] - 1 1/2 0-0

DUC4N

01:00 FT [17] Astoria Walldorf 0 - 2 Pirmasens [13] - 1/4 0-0

DUC4N

01:00 FT [10] TSG Balingen 4 - 0 TSV Schott Mainz [20] - 3/4 3-0

DUC4N

01:00 FT [11] Aalen 1 - 2 FSV Frankfurt [8] +0 0-1

DUC4N

01:00 FT [4] Offenbach 5 - 1 Hessen Kassel [18] - 3/4 3-1

TNKC

01:00 FT [17] Galatasaray 1 - 0 Darica Gbirligi [19] - 2 1/2 1-0

DENC

01:00 FT Holstebro BK 1 - 3 Randers +2 3/4 0-1

ANHL2

01:30 FT [6] Morecambe 2 - 1 Leyton Orient [13] - 1/4 0-1

ANHL1

02:00 FT [3] Lincoln 0 - 1 Shrewsbury [17] - 1/2 0-1

ANHL1

02:00 FT [13] Blackpool 3 - 2 Hull City [2] - 1/4 1-1

ANHL1

02:00 FT [11] Crewe Alexandra 2 - 1 Plymouth Argyle [12] - 3/4 2-0

ANHL1

02:00 FT [6] Doncaster Rovers 2 - 1 Swindon [19] - 3/4 0-0

ANHL1

02:00 FT [4] Sunderland 1 - 1 Wimbledon [21] - 3/4 0-1

ANHL1

02:00 FT [24] Wigan 0 - 5 Rochdale [23] +0 0-2

ANHL2

02:00 FT [12] Carlisle 1 - 0 Mansfield [19] - 3/4 1-0

ANHL2

02:00 FT [5] Salford City 1 - 1 Newport [7] +1/4 1-0

ANHL2

02:00 FT [17] Oldham 2 - 3 Walsall [15] +1/4 0-1

ANHL2

02:00 FT [20] Port Vale 1 - 1 Forest Green [4] +1/4 1-1

ANHL2

02:00 FT [18] Scunthorpe Utd 2 - 1 Barrow [23] +0 1-1

TBNC

02:00 FT 1 Ourense 0 - 0 Leganes 0-0

TS 90': 0-0; HP: 0-1

TBNC

02:00 FT Ciudad de Lucena 0 - 3 Sevilla 0-3

PHB

02:00 FT 1 [13] Niort 0 - 0 Grenoble [4] +0 0-0

PHB

02:00 FT [17] Pau FC 0 - 0 Sochaux [7] +0 0-0

PHB

02:00 FT [10] Nancy 2 - 3 Troyes [1] +1/2 2-3

RMNA

02:00 FT [11] Viitorul C. 1 - 2 Botosani [5] - 1/2 0-1

TSB

02:00 FT [2] Schaffhausen 1 - 0 Wil 1900 [7] - 3/4 0-0

TSB

02:00 FT [1] Grasshoppers 2 - 1 Chiasso [10] - 1 1/4 1-0

TSB

02:00 FT [5] Stade L. Ouchy 1 - 1 Winterthur [6] - 1/4 0-0

TSB

02:00 FT [9] Neuchatel Xamax 1 - 2 Thun [3] +3/4 0-1

TSB

02:00 FT [8] SC Kriens 1 - 3 Aarau [4] +1/2 0-1

BRB

02:00 FT [20] Oeste/SP 0 - 2 Cuiaba/MT [4] +0 0-1

BLVA

02:00 FT 1 [12] Aurora 0 - 1 Bolivar [1] +1 0-1

HUNA

02:15 FT [3] MOL Fehervar FC 1 - 1 Puskas Akademia [2] - 3/4 0-1

C1W

02:30 FT Atletico Madrid Nữ 5 - 0 Servette Nữ 2-0

TBNC

02:30 FT 1 Coria CF 2 - 3 Real Oviedo 1-2

DUA

02:30 FT 3 [12] Wer.Bremen 1 - 2 B.Dortmund [5] 2 +1 1/4 1-1

DUA

02:30 FT 3 [15] Hertha Berlin 0 - 0 Mainz [17] 1 - 1/2 0-0

DUA

02:30 FT 3 [10] Stuttgart 2 - 2 Union Berlin [7] 3 - 1/2 0-1

ANHB

02:45 FT [17] Nottingham Forest 2 - 0 Sheffield Wed. [23] - 1/4 1-0

ANHB

02:45 FT [7] Bournemouth 1 - 0 Wycombe [24] - 1 1/2 0-0

ANHB

02:45 FT [8] Barnsley 2 - 1 Preston North End [14] - 1/4 0-1

ANHB

02:45 FT 1 [12] Bristol City 0 - 2 Millwall [10] +1/4 0-1

ANHL1

02:45 FT [15] Milton Keynes Dons 1 - 1 Peterborough Utd [1] - 1/4 0-1

ANHL1

02:45 FT [7] Ipswich 2 - 1 Burton Albion [18] - 1/4 1-1

ANHL1

02:45 FT [9] Oxford Utd 4 - 0 Northampton [22] - 1 0-0

ANHL1

02:45 FT [5] Portsmouth 0 - 0 Fleetwood Town [16] - 1/2 0-0

ANHL2

02:45 FT [22] Southend 3 - 1 Grimsby [24] +0 1-1

ANHL2

02:45 FT [2] Cambridge Utd 2 - 1 Colchester Utd [21] - 1/2 0-0

ANHL2

02:45 FT [14] Crawley Town 1 - 1 Bradford City [8] - 1/4 1-1

ANHL2

02:45 FT [9] Exeter City 1 - 2 Harrogate Town [11] - 1 0-1

ANHL2

02:45 FT [1] Cheltenham 0 - 1 Bolton [10] - 3/4 0-0

ITA

02:45 FT 1 2 [15] Benevento 1 - 1 Lazio [6] 2 +1/2 1-1

SCOLC

02:45 FT [E-1] Dunfermline 0 - 0 St. Johnstone [C-1] +1/4 0-0

TS 90': 0-0; HP: 1-1; Pen: 3-4

NIRA

02:45 FT [6] Glentoran 0 - 0 Warrenpoint Town [9] - 1 1/2 0-0

WALA

02:45 FT [9] Newtown AFC 0 - 4 The New Saints [1] +2 1/4 0-2

WALA

02:45 FT [12] Aberystwyth 1 - 2 Caernarfon Town [5] +0 0-2

WALA

02:45 FT [10] Flint Town Utd 1 - 2 Cefn Druids AFC [11] 1-0

WALA

02:45 FT [6] Penybont 1 - 0 Cardiff Metropolitan [8] - 1/2 1-0

ANHA

03:00 FT 2 [1] Man City 1 - 1 West Brom [19] 3 - 2 1/2 1-1

ANHB

03:00 FT [3] Watford 1 - 1 Brentford [2] +0 0-0

ITB

03:00 FT [3] Monza 5 - 0 Virtus Entella [20] - 1 2-0

ITB

03:00 FT [4] Salernitana 1 - 1 Lecce [6] +1/2 1-0

ITB

03:00 FT [11] Pordenone 1 - 1 Brescia [14] +0 1-0

ITB

03:00 FT 1 [8] SPAL 1907 0 - 0 Chievo [5] +0 0-0

ITB

03:00 FT [9] Pisa 0 - 0 Pescara [19] - 1/4 0-0

ITB

03:00 FT 1 [18] Ascoli 0 - 3 Cosenza [17] +0 0-1

ITB

03:00 FT [7] Cittadella 3 - 0 Vicenza [13] - 1/2 0-0

ITB

03:00 FT [1] Empoli 1 - 0 Cremonese [15] - 1/2 1-0

SCOLC

03:00 FT [H-2] Alloa Athletic 1 - 2 Hibernian [B-1] +1 1/2 1-0

HLC

03:00 FT Emmen 2 - 1 Groningen +1/2 0-1

BIA

03:00 FT 1 [5] Anderlecht 2 - 1 Oostende [3] - 3/4 1-0

BDNLC

03:15 FT [4] Sporting Lisbon 2 - 0 CD Mafra [6] - 1 1/2 0-0

TBNA

04:00 FT 1 [3] Real Madrid 3 - 1 Athletic Bilbao [10] 3 - 1 1-0

VENA

04:30 FT [A-1] Dep.Lara 1 - 0 Caracas [B-2] 0-0

CHIB

05:00 FT [3] U. San Felipe 0 - 0 San.Morning [12] - 3/4 0-0

BRB

05:15 FT [6] Sampaio Correa/MA 0 - 1 Avai/SC [9] - 1/4 0-1

VENA

06:00 FT [A-2] Dep.Guaira 2 - 0 Dep.Tachira [B-1] +0 1-0

BLVA

06:30 FT [11] Real Potosi 3 - 5 Always Ready [2] +1 2-3

BLVA

07:00 FT [6] CD Guabira 4 - 2 Royal Pari [4] - 1/4 2-1

LIB

07:30 FT Palmeiras/SP 3 - 0 Libertad - 1 1/4 1-0

SUD

07:30 FT [6] Univ. Catolica 1 - 3 Velez Sarsfield +1/4 0-1

BRB

07:30 FT [13] Vitoria/BA 1 - 0 Juventude/RS [3] - 1/4 1-0

BRB

07:30 FT [11] Cruzeiro/MG 1 - 1 CSA/AL [5] - 1/2 0-1

CCFCL

08:00 FT [8] CD Olimpia 0 - 1 Montreal Impact [12] - 1/4 0-0

CCFCL

10:30 FT [4] Tigres UANL 4 - 0 New York City [2] - 1/2 1-0

CHIB

20:00 Hoãn [13] Barnechea - Nublense [1] -

ANHL1

02:45 Hoãn [8] Charlton Athletic - Bristol Rovers [20] - 1/2 -

Kết quả bóng đá ngày 15/12/2020

Kết quả bóng đá ngày 15/12/2020 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 15/12/2020, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 15/12/2020kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 27 39 65
2 Man Utd 26 21 50
3 Leicester City 26 15 49
4 West Ham Utd 26 9 45
5 Chelsea 26 16 44
6 Liverpool 26 13 43
7 Everton 25 5 43
8 Tottenham 25 14 39
9 Aston Villa 24 12 39
10 Arsenal 26 7 37
11 Leeds Utd 26 -1 35
12 Wolves 27 -9 34
13 Crystal Palace 26 -14 33
14 Southampton 26 -13 30
15 Burnley 26 -16 28
16 Brighton 26 -7 26
17 Newcastle 26 -17 26
18 Fulham 26 -11 23
19 West Brom 26 -35 17
20 Sheffield Utd 26 -28 11