KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 16/12/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 16/12/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

C1W

13:00 FT BIIK Kazygurt Nữ 1 - 0 Zhytlobud-1 Nữ [2-3] 1-0

UZBC

15:00 FT Kokand-1912 0 - 3 Pakhtakor +1 1/4 0-1

TNKC

17:00 FT [9] Erzurum BB 5 - 1 Esenler Erokspor [20] - 1 1/2 3-1

NHATA

17:00 FT [19] Yokohama FC 0 - 2 Gamba Osaka [14] +1/4 0-1

NHATA

17:00 FT [1] Kawasaki Fro. 3 - 1 Urawa Red [5] - 1 3/4 0-1

NHATA

17:00 FT [15] Shimizu S-Pulse 2 - 3 Vegalta Sendai [20] - 1/2 1-2

NHATA

17:00 FT [10] Sanf Hiroshima 0 - 1 Kashiwa Reysol [13] - 1/2 0-1

NHATA

17:00 FT [12] Cerezo Osaka 1 - 2 Sagan Tosu [7] - 1/2 1-1

NHATA

17:00 FT [17] Shonan Bellmare 1 - 2 Oita Trinita [18] +1/4 1-1

NHATB

17:00 FT [14] Tochigi SC 1 - 0 JEF United Chiba [9] - 1/4 0-0

NHATB

17:00 FT [17] Renofa Yamaguchi 1 - 0 Alb. Niigata (JPN) [5] +3/4 0-0

NHATB

17:00 FT [1] Jubilo Iwata 3 - 2 Machida Zelvia [6] - 1/2 0-2

NHATB

17:00 FT [19] Ehime FC 0 - 2 Avispa Fukuoka +1 1/4 0-2

NHATB

17:00 FT [16] Thespa Kusatsu 2 - 0 Okayama [11] +0 1-0

NHATB

17:00 FT [2] Kyoto Sanga 1 - 1 Zweigen Kan. [18] - 1/4 0-0

NHATB

17:00 FT Tokushima Vortis 1 - 0 Omiya Ardija [15] - 3/4 1-0

NHATB

17:00 FT [10] Mito Hollyhock 0 - 2 Ryukyu [8] - 1/4 0-0

NHATB

17:00 FT [20] Giravanz Kita. 2 - 0 Montedio Yama. [7] +1/4 2-0

NHATB

17:00 FT [4] V-Varen Nagasaki 1 - 1 Ventforet Kofu [3] - 3/4 1-0

NHATB

17:00 FT [21] Matsumoto Yama. 1 - 1 Tokyo Verdy [12] - 1/4 0-1

TNKC

18:00 FT [7] Gaziantep B.B 3 - 2 Kocaelispor [34] - 1 1/2 1-1

UKRU21

18:00 FT [12] Olimpik Donetsk U21 1 - 5 Mariupol Youth [8] -

UZBC

18:00 FT FK AGMK 1 - 0 Nasaf Qarshi +0 1-0

MKDA

19:00 FT [9] Makedonija 2 - 3 Renova [2] - 1/2 0-1

MKDA

19:00 FT [5] Rabotnicki 2 - 1 Borec Veles [10] - 1/2 1-1

MKDA

19:00 FT Sileks Kratovo 1 - 2 Academy Pandev [3] - 3/4 0-1

MKDA

19:00 FT [1] Shkupi 1 - 2 FC Struga [7] - 1/2 0-0

MKDA

19:00 FT Belasica Strumica 0 - 3 Vardar 0-1

MKDA

19:00 FT [6] Shkendija 0 - 1 Pelister [12] - 2 0-0

CROC

19:00 FT 1 Rudes Zagreb 0 - 2 Dinamo Zagreb +2 1/2 0-0

SLOA

19:00 FT [6] Tabor Sezana 1 - 0 Gorica - 3/4 0-0

KSB

19:00 FT [20] Al Nojoom 1 - 0 Najran [15] 0-0

KSB

19:05 FT [9] Al Shoalah 0 - 2 Al Tai [4] 0-0

EGYA

19:30 FT [18] Aswan FC 2 - 1 Tala'ea Al Jaish [8] +0 0-0

KSB

19:35 FT [7] Ohud Medina 0 - 0 Al Nahda (KSA) [16] +0 0-0

C1W

20:00 FT Slavia Praha Nữ 0 - 1 Fiorentina Nữ +0 0-0

DUC4N

20:00 FT [7] Bahlinger 2 - 2 Elversberg [3] +1 1/2 0-2

RMNA

20:00 FT 1 CSMS Politehnica Iasi 0 - 0 Aca. Clinceni [16] +0 0-0

SRBA

20:00 FT FK Rad 0 - 1 Spartak Subotica [9] +1/2 0-1

SRBA

20:00 FT [1] FK Partizan 4 - 0 Mladost Lucani [14] - 2 2-0

SRBA

20:00 FT Zlatibor Cajetina 0 - 1 Macva Sabac - 1 0-0

SRBA

20:00 FT OFK Backa 1 - 2 Radnicki Nis [10] 0-1

SVKA

20:00 FT [5] Zemplin Michalovce 4 - 3 Ruzomberok [3] +1/4 2-3

SVKA

20:00 FT Nitra 1 - 2 Trencin [6] +0 0-0

CZEA

20:00 FT Brno 2 - 1 Slovacko [4] +1/4 0-0

CZEA

20:00 FT [13] Slovan Liberec 2 - 0 Opava - 1 1/2 2-0

TNKC

20:00 FT [14] Alanyaspor 5 - 1 Adanaspor [38] - 2 2-1

C1W

20:30 FT [2-1] PSG Nữ 6 - 1 Gornik Leczna Nữ 4-0

CHIA

20:30 FT [12] Palestino 3 - 1 San. Wanderers [17] - 3/4 0-0

NPA

20:30 FT Black Leopards 1 - 1 Marumo Gallants FC [15] +0 1-0

ITA3

21:00 FT [A-7] Pro Vercelli 0 - 2 Livorno - 3/4 0-0

ITA3

21:00 FT [A-18] Legnano 2 - 1 Imolese Calcio [B-7] - 1/4 1-0

ITA3

21:00 FT Arezzo 1 - 1 Fano - 1/4 0-1

ITA3

21:00 FT [C-9] Avellino 4 - 0 SS Monopoli [B-10] - 1/4 3-0

SLOA

21:00 FT [7] CM Celje 2 - 0 Koper [1] - 1/4 0-0

TBNC

21:15 FT Coruxo 0 - 4 Malaga +1/2 0-1

KSB

21:25 FT [6] Al Khaleej(KSA) 0 - 0 Al Bukiryah [17] - 1/4 0-0

TBNC

21:30 FT CD Lealtad 1 - 2 Alcorcon +1/4 0-1

C1W

22:00 FT Man City Nữ 3 - 0 Kopparbergs/Got Nữ - 2 1/4 1-0

TBNC

22:00 FT Burgos CF 2 - 0 Andorra FC - 3/4 0-0

DUC4T

22:00 FT [7] M.gladbach II 2 - 0 Bonner SC [16] - 3/4 -

NGA

22:00 FT [2] FK Sochi 2 - 0 Din. Moscow [4] +0 0-0

NGA

22:00 FT Rotor Volgograd 1 - 0 Arsenal-Tula [11] +0 0-0

CROC

22:00 FT NK Varazdin 1 - 2 HNK Rijeka +3/4 1-0

NORB

22:00 FT [8] Asane Fotball 3 - 1 Raufoss IL [9] +0 2-1

RMNA

22:00 FT [9] Arges Pitesti 2 - 2 Hermannstadt +0 0-1

SRBA

22:00 FT Javor Ivanjica 3 - 1 FK Vozdovac [7] +0 2-1

SRBA

22:00 FT [5] FK Napredak 0 - 0 FK Novi Pazar [16] - 3/4 0-0

SRBA

22:00 FT 1 [13] FK Metalac GM 0 - 1 Crvena Zvezda [2] +2 0-1

SRBA

22:00 FT [15] Radnik Surdulica 0 - 1 Cukaricki Belgrade [3] +1/4 0-1

CZEA

22:00 FT 1 [2] Sparta Praha 2 - 0 Pardubice [14] - 1 1/2 1-0

CYPC

22:00 FT [12] Alki Oroklini 1 - 2 Ethnikos Achnas [3] +2 1/4 0-1

AUTC

22:00 FT [14] Wolfsberger AC 2 - 0 SKU Amstetten [15] - 1 3/4 1-0

EGYA

22:00 FT 1 [11] Ceramica Cleopatra 3 - 1 NBE SC [15] - 1/4 1-0

TNKC

22:15 FT [28] Trabzonspor 2 - 2 Adana Demirspor [10] - 3/4 0-0

HLC

22:30 FT Almere City 1 - 4 VVV Venlo - 1/2 1-2

BULA

22:30 FT [14] Tsarsko Selo 0 - 2 Beroe [6] +3/4 0-1

DENC

22:30 FT [60] Sonderjyske 1 - 1 Lyngby [2] - 1/4 1-1

TS 90': 1-1; HP: 1-0

NPA

22:30 FT [9] Amazulu 0 - 2 Golden Arrows [6] - 1/4 0-1

C1W

22:59 FT [3-1] Barcelona Nữ 4 - 1 PSV Eindhoven Nữ - 3 1/4 2-0

SLOA

22:59 FT [8] Domzale 2 - 1 Aluminij [9] - 3/4 1-1

C1W

00:00 FT [1-1] Wolfsburg Nữ 2 - 0 Spartak Subotica Nữ 0-0

C1W

00:00 FT Rosengard Nữ 10 - 0 FC Lanchkhuti Nữ 5-0

C1W

00:00 FT [4-2] Bayern Munich Nữ 3 - 0 Ajax Nữ 1-0

TBNC

00:00 FT San Fernando 0 - 2 Castellon +0 0-2

TBNC

00:00 FT 1 Quintanar del Rey 1 - 2 Sporting Gijon 0-0

TBNC

00:00 FT Cordoba 1 - 0 Albacete - 1/4 0-0

TBNC

00:00 FT L'Hospitalet 1 - 4 Almeria +1/4 0-2

DUC4N

00:00 FT [2] Mainz II 1 - 1 Koblenz [14] - 3/4 0-1

DUC4N

00:00 FT [10] Sonnenhof 1 - 1 Homburg [6] +1/4 0-1

DUC4T

00:00 FT [4] Preussen Munster 1 - 0 A.Aachen [15] +0 0-0

NGA

00:00 FT [1] Zenit 3 - 1 Spartak Moscow [7] - 3/4 1-1

HUNA

00:00 FT [7] Zalaegerzseg 2 - 0 MTK Budapest [9] - 1/4 2-0

HUNA

00:00 FT [6] Budapest Honved 5 - 1 Diosgyori - 1/2 2-0

NORA

00:00 FT [10] Odd Grenland 1 - 4 Molde [2] +0 1-0

AUTC

00:00 FT [12] Lask 3 - 0 ASK Elektra Wien [35] - 3 1/4 3-0

NPA

00:00 FT Blo. Celtic 1 - 0 Baroka FC [10] +0 0-0

NPA

00:00 FT [7] Orlando Pirates 1 - 0 Chippa Utd [14] - 1 0-0

SVKA

00:15 FT [1] Slo. Bratislava 3 - 2 MSK Zilina [7] - 1 1/4 0-1

TSA

00:15 FT [10] Luzern 0 - 0 Zurich [2] - 1/4 0-0

C1W

00:30 FT LSK Kvinner Nữ 0 - 1 FC Minsk Nữ 0-0

ANHB

00:30 FT [14] Derby County 2 - 0 Swansea City [18] +1/4 2-0

TBNC

00:30 FT Numancia 4 - 1 Lorca 2-0

ITA

00:30 FT 3 [7] Juventus 1 - 1 Atalanta [6] 2 - 1/2 1-0

DUA

00:30 FT 2 Schalke 04 0 - 2 Freiburg [4] 1 +1/4 0-0

DUB

00:30 FT [15] Holstein Kiel 1 - 0 Nurnberg [5] - 1/4 0-0

DUB

00:30 FT [12] Fort.Dusseldorf 3 - 0 Osnabruck - 1/4 1-0

DUB

00:30 FT 1 [4] Paderborn 07 2 - 2 Ein.Braunschweig - 1 2-1

GREA

00:30 FT [2] AEK Athens 1 - 1 Olympiakos [1] +1/4 0-0

RMNA

00:30 FT [3] Voluntari 0 - 2 Chindia Targoviste [10] +0 0-0

DENC

00:30 FT [46] Aarhus AGF 1 - 0 AC Horsens [13] - 1 1/2 0-0

EGYA

00:30 FT [16] Wadi Degla SC 2 - 1 Arab Contractors [10] +0 1-1

HLC

00:45 FT De Graafschap 1 - 2 PSV Eindhoven +1 1/2 0-0

BIA

00:45 FT [8] Antwerpen 0 - 1 Zulte-Waregem [15] - 1 1/4 0-1

C1W

01:00 FT Fortuna Hjorring Nữ 3 - 2 ZNK Pomurje Nữ 1-0

ANHA

01:00 FT 1 3 [12] Arsenal 1 - 1 Southampton [15] 3 - 1/4 0-1

ANHA

01:00 FT 3 [17] Leeds Utd 5 - 2 Newcastle [19] 1 - 1 1-1

ANHA

01:00 FT 2 [11] Leicester City 0 - 2 Everton [8] 3 - 1/4 0-1

TBNC

01:00 FT 1 Amorebieta 1 - 0 UD Logrones +1/4 1-0

TBNC

01:00 FT Atl. Baleares 0 - 1 Fuenlabrada +1/2 0-0

TBNC

01:00 FT 1 UE Llagostera 0 - 0 Espanyol +1 3/4 0-0

TS 90': 0-0; HP: 0-1

TBNC

01:00 FT Inter de Madrid 0 - 3 Linares Deportivo +0 0-1

TBNC

01:00 FT Las Rozas CF 1 - 0 Mirandes +1 1/4 1-0

TBNC

01:00 FT CD Cardassar 0 - 3 Atletico Madrid +2 3/4 0-2

TBNC

01:00 FT 1 Terrassa FC 2 - 2 Valencia 1-0

TS 90': 2-2; HP: 0-2

TBNC

01:00 FT Racing Murcia 0 - 5 Levante 0-2

TBNC

01:00 FT CD Ibiza-Islas 0 - 2 Sabadell 0-0

TBNC

01:00 FT Gimnastic T. 0 - 0 Zaragoza 0-0

TS 90': 0-0; HP: 0-2

DUC3

01:00 FT [18] Vik.Koln 0 - 2 Uerdingen +1/4 0-1

DUC3

01:00 FT Bayern Munich II 1 - 1 Duisburg [17] - 3/4 1-0

DUC3

01:00 FT Ingolstadt 1 - 0 Hansa Rostock - 1/4 1-0

DUC3

01:00 FT [14] Meppen 1 - 2 Zwickau [13] +0 0-0

DUC4T

01:00 FT [14] RW Ahlen 0 - 3 Fortuna Koln [3] +3/4 0-1

PHA

01:00 FT 1 Nimes 0 - 2 Nice [4] 2 1 +1/2 0-0

PHA

01:00 FT 1 [5] Angers 0 - 2 Strasbourg [8] 2 - 1/4 0-0

PHA

01:00 FT Dijon 0 - 2 Lille [11] +1 1/4 0-1

PHA

01:00 FT 3 [13] Montpellier 0 - 2 Metz [18] 3 - 3/4 0-0

PHA

01:00 FT 2 [15] Stade Reims 3 - 2 Nantes [9] 2 - 1/4 0-1

ISRA

01:00 FT [5] Hapoel Hadera 2 - 2 Hap. Beer Sheva [1] +1/2 1-1

MNEA

01:00 FT [4] OFK Petrovac 0 - 1 Buducnost [3] -

TNKC

01:00 FT 1 [6] Fenerbahce 1 - 0 Karacabey Bele. [35] - 2 1/2 1-0

TBNC

01:30 FT Guijuelo 0 - 1 Mallorca +1 1/4 0-0

TBNC

01:30 FT 1 Rayo Majada. 1 - 1 Yeclano Dep. - 1 0-0

TS 90': 1-1; HP: 0-1

DUC4T

01:30 FT Bergisch Gladbach 1 - 0 Wuppertaler [2] +1/4 0-0

DUC4T

01:30 FT [10] SV Straelen 3 - 1 Homberg [19] - 1/4 1-0

BDNLC

01:45 FT [D-3] Porto 2 - 1 Pacos Ferreira [C-2] - 1 0-0

ISRA

01:45 FT [9] Maccabi TA 2 - 2 Maccabi Netanya [7] - 1 1/2 0-1

C1W

02:00 FT [1-2] Chelsea Nữ 3 - 0 Benfica Nữ [4-3] - 3 3/4 1-0

C1W

02:00 FT Glasgow City Nữ 0 - 1 Sparta Praha Nữ +1/4 0-1

ANHB

02:00 FT [21] Cardiff City 3 - 2 Birmingham [20] - 1/2 1-1

ANHB

02:00 FT 1 [12] Middlesbrough 1 - 0 Luton Town [10] - 1/2 0-0

TBNC

02:00 FT 1 Marbella 0 - 0 Lleida Esportiu - 1/2 0-0

TS 90': 0-0; HP: 1-0

BLVA

02:00 FT [8] CA Palmaflor 2 - 1 The Strongest [3] -

HUNA

02:15 FT Budafoki MTE 0 - 1 Mezokovesdi SE [8] +0 0-0

HUNA

02:15 FT [5] Paksi 1 - 3 Ferencvaros [2] +3/4 1-1

TBNC

02:30 FT CD Calahorra 0 - 1 La Nucía - 1/2 0-0

DUA

02:30 FT 2 [9] Hoffenheim 0 - 1 Leipzig [8] +1 0-0

DUA

02:30 FT 1 [17] A.Bielefeld 0 - 1 Augsburg [16] 2 +0 0-0

DUA

02:30 FT 1 [7] FC Koln 0 - 4 B.Leverkusen [3] 1 +3/4 0-2

DUA

02:30 FT 3 [1] Bayern Munich 2 - 1 Wolfsburg [6] 1 - 1 1/2 1-1

POLA

02:30 FT [1] Lech Poznan 0 - 4 Pogon Szczecin [4] - 3/4 0-3

TSA

02:30 FT [7] St. Gallen 0 - 0 Lugano [4] - 1/2 0-0

TSA

02:30 FT [1] Basel 0 - 2 Young Boys [3] +3/4 0-2

AUTC

02:30 FT [1] RB Salzburg 6 - 2 Rapid Wien [7] - 1 3/4 3-1

BRB

02:30 FT [20] Brasil Pelotas/RS 0 - 0 Botafogo/SP - 1/4 0-0

ANHB

02:45 FT [9] Blackburn Rovers 2 - 1 Rotherham Utd - 3/4 0-0

ITA

02:45 FT 6 [16] Spezia 2 - 2 Bologna [8] 1 +1/4 1-0

ITA

02:45 FT 4 [9] Fiorentina 1 - 1 Sassuolo [14] 4 - 1/4 1-1

ITA

02:45 FT 2 [18] Genoa 2 - 2 AC Milan [2] 3 +1 0-0

ITA

02:45 FT 5 [3] Inter Milan 1 - 0 Napoli [1] 3 1 - 1/4 0-0

ITA

02:45 FT 1 Parma 0 - 0 Cagliari [19] 1 - 1/4 0-0

ITA

02:45 FT 1 2 [13] Verona 1 - 2 Sampdoria [17] 4 - 1/4 0-1

SCOLC

02:45 FT [D-2] Livingston 2 - 0 Ross County [C-3] - 3/4 2-0

WALA

02:45 FT [11] Haverfordwest 2 - 1 Barry Town [7] +1/4 0-0

ANHA

03:00 FT 1 Fulham 0 - 0 Brighton [4] +0 0-0

ANHA

03:00 FT [2] Liverpool 2 - 1 Tottenham [5] 2 - 3/4 1-1

ANHA

03:00 FT [7] West Ham Utd 1 - 1 Crystal Palace [14] 3 - 1/4 0-1

ANHB

03:00 FT [4] Coventry 0 - 0 Huddersfield [6] - 1/4 0-0

ANHB

03:00 FT [7] Reading 1 - 2 Norwich +1/4 1-1

TBNA

03:00 FT 3 [7] Barcelona 2 - 1 Real Sociedad [1] 3 - 3/4 2-1

TBNC

03:00 FT Leioa 0 - 6 Villarreal +2 0-2

TBNC

03:00 FT CD Rincon 0 - 2 Alaves 0-1

TBNC

03:00 FT CD Bunol 1 - 2 Elche 1-0

PHA

03:00 FT 3 [17] Bordeaux 1 - 2 Saint Etienne [20] 2 - 1/4 1-1

PHA

03:00 FT 3 [6] Lyon 2 - 2 Stade Brestois [19] 1 - 1 3/4 0-1

PHA

03:00 FT 1 2 [10] Monaco 0 - 3 Lens [2] 4 - 1 0-3

PHA

03:00 FT 3 [1] PSG 2 - 0 Lorient [12] 1 - 2 0-0

PHA

03:00 FT 1 [7] Rennes 2 - 1 Marseille [3] 4 1 - 1/4 0-1

SCOLC

03:00 FT [H-1] St. Mirren 3 - 2 Rangers [A-9] +1 3/4 1-1

HLC

03:00 FT Ajax 5 - 4 Utrecht - 1 1/4 2-1

BIA

03:00 FT [12] Gent 3 - 0 Waasland-Beveren - 1 1/4 1-0

BIA

03:00 FT [10] Kortrijk 2 - 1 Standard Liege [13] +1/4 2-0

BDNLC

04:00 FT [A-3] Benfica 1 - 1 Vitoria Guimaraes [A-1] - 1 1/2 0-1

TS 90': 1-1; Pen: 4-1

CHIA

04:00 FT Iquique 4 - 0 U.Concepcion - 1/4 3-0

LIB

05:15 FT [C-3] Santos/SP 4 - 1 Gremio/RS +1/2 2-0

SUD

05:15 FT 1 Defensa YJ 1 - 0 Bahia/BA [B-3] - 1/4 0-0

BRB

05:15 FT Chapecoense 0 - 0 Nautico/PE [9] - 3/4 0-0

BRB

05:15 FT [6] Guarani/SP 1 - 0 Confianca/SE [19] - 1/4 1-0

TBNC

05:30 FT CD Marino 0 - 1 Cornella +1/2 0-0

BLVA

06:30 FT [6] Oriente Petrolero 3 - 2 Real Santa Cruz [10] 2-0

CHIA

06:30 FT [8] Everton CD 1 - 2 U. Espanola [5] - 1/2 1-2

ECUA

07:00 FT [10] Tecnico Uni. 0 - 0 Guayaquil City [6] - 1/4 0-0

ECUA

07:00 FT [7] Delfin SC 2 - 0 LDU Quito [4] +1/4 0-0

ECUA

07:00 FT 1 [12] Dep.Cuenca 2 - 1 Emelec [3] +1/2 1-0

ECUA

07:00 FT [8] Barcelona SC 3 - 0 Mushuc Runa [14] - 1 1/4 0-0

SUD

07:30 FT Coquimbo Unido 0 - 1 Junior Barranquilla [Play off-4] +1/2 0-1

BRAA

07:30 FT [11] Atletico/GO 2 - 1 Fluminense/RJ [8] +0 1-0

BRAA

07:30 FT [12] Sao Paulo/SP 3 - 0 Atl. Mineiro/MG [1] - 1/4 1-0

COLA

07:40 FT [14] Pereira 1 - 1 Atl. Bucaramanga [11] - 1/4 1-1

CCFCL

08:00 FT 1 [4] Atlanta United 1 - 0 Club America [8] +1/2 0-0

CRCA

09:00 FT 1 [1] Herediano 0 - 1 Alajuelense [4] +1/4 0-1

CCFCL

10:30 FT Los Angeles FC 2 - 1 Cruz Azul [5] +0 1-1

Kết quả bóng đá ngày 16/12/2020

Kết quả bóng đá ngày 16/12/2020 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 16/12/2020, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 16/12/2020kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4519/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4519/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Ngoại Hạng Anh › Vòng 8

02:0019/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 9

02:0019/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 8 13 19
2 Liverpool 8 16 18
3 Man City 8 13 17
4 Brighton 8 3 15
5 Tottenham 8 -3 15
6 Man Utd 8 6 14
7 West Ham Utd 8 5 14
8 Everton 8 4 14
9 Brentford 8 3 12
10 Wolves 8 0 12
11 Leicester City 8 -1 11
12 Arsenal 8 -5 11
13 Aston Villa 8 0 10
14 Crystal Palace 8 -3 8
15 Southampton 8 -4 7
16 Watford 8 -8 7
17 Leeds Utd 8 -8 6
18 Burnley 8 -8 3
19 Newcastle 8 -9 3
20 Norwich 8 -14 2