KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 31/01/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 31/01/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSA

12:05 FT [3] Central Coast 1 - 2 Wellington Phoenix [7] +1/4 1-1

AUSW

12:05 FT [7] Melbourne City Nữ 2 - 3 Brisbane Roar Nữ [2] +3/4 0-2

AUSW

14:05 FT [1] Sydney FC Nữ 2 - 0 Newcastle Jets Nữ [8] - 1 1/4 1-0

AUSA

14:40 FT [1] Melbourne City 1 - 3 Perth Glory [9] - 1/2 1-2

GHCLB

16:30 FT [135] Vorwarts Steyr 0 - 3 SV Lafnitz 0-1

RMNA

17:00 FT [4] Botosani 1 - 0 Hermannstadt - 3/4 1-0

TBN3

17:30 FT [C2-9] Orihuela 0 - 2 Atzeneta [C2-5] - 1/4 0-2

TBN3

17:30 FT [D2-3] Sevilla B 1 - 1 Murcia [D2-7] +0 1-1

TNKA

17:30 FT 1 Erzurum BB 1 - 0 Ankaragucu - 1/4 0-0

TNKB

17:30 FT [1] Umraniyespor 2 - 2 Samsunspor [8] +1/2 0-1

TNKB

17:30 FT 1 [10] Menemen Bld 0 - 4 Giresunspor +1/4 0-2

TBN3

18:00 FT [E2-10] CP Villarrobledo 1 - 2 Don Benito [E2-4] +1/4 0-1

TBN3

18:00 FT [C2-4] Levante B 0 - 0 Pena Deportiva [C2-8] +0 0-0

TBN3

18:00 FT [E2-3] Villanovense 0 - 1 Melilla CD [E2-6] +0 0-1

TBN3

18:00 FT [D2-6] Granada II 0 - 1 Linares Deportivo [D2-2] +0 0-0

TBN3

18:00 FT [E1-4] Inter de Madrid 0 - 0 S.S. Reyes [E1-1] +0 0-0

TBN3

18:00 FT [C2-1] Ibiza-Eivissa 0 - 1 Alcoyano [C2-2] - 3/4 0-0

TBN3

18:00 FT 2 [E1-9] UD Poblense 0 - 1 Las Rozas CF [E1-7] - 1/2 0-0

TBN3

18:00 FT [E2-5] Talavera 0 - 0 Socuellamos [E2-9] - 1/2 0-0

TBN3

18:00 FT [D1-9] Marbella 1 - 3 UD Tamaraceite [D1-5] - 3/4 0-3

TBN3

18:00 FT 1 [E2-1] Badajoz 2 - 1 Extremadura UD [E2-2] - 1/2 1-0

TBN3

18:00 FT [C2-6] Hercules CF 1 - 1 Valencia B [C2-10] - 1/2 1-0

BDNB

18:15 FT [16] Vilafranquense 2 - 2 Benfica B [4] +0 2-0

HLA

18:15 FT [7] Twente 0 - 0 Heerenveen [8] - 1/4 0-0

ITA

18:30 FT 1 6 [16] Spezia 0 - 1 Udinese [10] 4 1 +1/2 0-0

ITA3

18:30 FT [A-5] AC Renate 2 - 1 Grosseto [B-18] - 3/4 1-0

ITA3

18:30 FT Perugia 3 - 0 Arezzo - 1 2-0

THAA

18:30 FT [3] Chiangrai Utd 1 - 2 Port FC [6] +0 1-0

ANHA

19:00 FT [1] Chelsea 2 - 0 Burnley [18] 1 - 1 1/4 1-0

ANHU23

19:00 FT [2-5] Stoke City U23 3 - 1 Wolves U23 [2-8] 2-1

DUC3

19:00 FT [17] Duisburg 3 - 1 Lubeck +0 2-0

PHA

19:00 FT 2 [4] Nice 0 - 1 Saint Etienne [20] 2 +0 0-0

ICERT

19:00 FT [A-1] Valur Rey. 3 - 2 Leiknir Rey. [A-2] 1-0

RMNA

19:00 FT Astra Giurgiu 1 - 1 Viitorul C. +1/2 0-1

GHCLB

19:15 FT [75] Cracovia Krakow 1 - 2 Gornik Zabrze +0 1-0

TBN3

19:30 FT [E1-8] Atletico Madrid B 1 - 0 Atl. Baleares [E1-5] +0 1-0

DUB

19:30 FT [16] Sandhausen 2 - 0 Nurnberg [5] +1/4 1-0

DUB

19:30 FT [9] Heidenheim 3 - 4 St. Pauli [1] - 1/2 1-2

DUB

19:30 FT Bochum 1 - 2 Karlsruher [7] - 1/4 0-1

BIA

19:30 FT [2] Club Brugge 3 - 1 Standard Liege [13] - 1 2-1

ALBA

19:45 FT Apolonia Fier 0 - 1 KF Tirana [1] 0-0

ALBA

19:45 FT [10] KF Laci 1 - 0 Teuta Durres [4] 1-0

KSAA

19:45 FT [8] Al Raed 4 - 2 Dhamak [2] - 1/4 1-1

GHCLB

20:00 FT Desna Chernigiv 0 - 0 Lok. Tashkent 0-0

GHCLB

20:00 FT [100] Slavia Sofia 1 - 3 Torpedo Moscow 1-1

GHCLB

20:00 FT SKA-Khabarovsk 1 - 3 Neftekhimik Nizh 1-1

TBNA

20:00 FT [20] Getafe 0 - 0 Alaves [19] - 1/4 0-0

TBNB

20:00 FT 1 [1] Sporting Gijon 0 - 0 Cartagena [8] - 1/2 0-0

DUC3

20:00 FT [15] Munchen 1860 0 - 1 Zwickau [13] - 3/4 0-0

GREA

20:00 FT [8] OFI Creta 0 - 2 AEK Athens [2] +1/2 0-1

MLTA

20:00 FT 1 [6] Gzira Utd 2 - 0 Valletta [9] 1-0

CZEA

20:00 FT Opava 0 - 2 Brno +0 0-1

TNKA

20:00 FT Denizlispor 2 - 1 Goztepe [17] +0 1-0

TNKA

20:00 FT Genclerbirligi 0 - 1 Antalyaspor [15] +0 0-0

TNKA

20:00 FT [7] Alanyaspor 3 - 1 Sivasspor [13] - 1/2 2-0

TNKB

20:00 FT [16] Boluspor 1 - 2 Adana Demirspor +1/4 0-1

OMAA

20:00 FT [11] Nizwa Club 1 - 1 Dhofar [2] 0-1

OMAA

20:05 FT [8] Al Suwaiq 1 - 2 Bahla Club [3] 0-1

HUNA

20:10 FT [7] Zalaegerzseg 4 - 4 Paksi [5] - 1/4 1-2

HLA

20:30 FT [5] Feyenoord 3 - 1 PSV Eindhoven [2] +1/4 3-0

HLA

20:30 FT [4] Willem II 2 - 0 Emmen - 1/2 1-0

AUTA

20:30 FT 1 [9] Austria Wien 2 - 2 Wattens [12] +0 1-0

AUTA

20:30 FT St.Polten 0 - 2 Wolfsberger AC [3] +3/4 0-1

NPA

20:30 FT [1] Mamelodi Sun. 2 - 0 Chippa Utd [14] - 1 1/4 2-0

NPA

20:30 FT [10] Baroka FC 1 - 1 Cape Town City [12] +1/4 0-0

KUWA

20:35 FT [6] Al Nasr (KUW) 1 - 0 Al Qadsia [2] 0-0

GHCLB

21:00 FT CSKA 1948 Sofia 1 - 0 Makedonija 1-0

GHCLB

21:00 FT [21] Crvena Zvezda 0 - 0 Shakhtar Donetsk [49] 0-0

ANHA

21:00 FT [11] Leicester City 1 - 3 Leeds Utd [17] 3 - 1/2 1-1

ITA

21:00 FT [6] Atalanta 1 - 3 Lazio [5] 2 - 1/2 0-1

ITA

21:00 FT 2 [19] Cagliari 1 - 1 Sassuolo [14] 3 +0 0-0

ITA

21:00 FT 3 Crotone 0 - 3 Genoa [18] 1 +0 0-2

ITB

21:00 FT Chievo 3 - 1 Pescara - 3/4 1-1

ITA3

21:00 FT [C-10] Juve Stabia 2 - 0 Vibonese [C-18] -

ITA3

21:00 FT [A-3] Feralpisalo 2 - 1 Matelica - 1/2 1-0

ITA3

21:00 FT Cavese 3 - 1 AS Bisceglie -

ITA3

21:00 FT [B-21] Pistoiese 1 - 0 Como +1/4 0-0

ITA3

21:00 FT [A-9] Juventus U23 3 - 2 Giana Erminio [A-13] - 1/2 1-2

ITA3

21:00 FT [C-9] Avellino 3 - 0 Viterbese Calcio [B-19] -

ITA3

21:00 FT [C-11] Catania 3 - 1 SS Monopoli [B-10] -

ITA3

21:00 FT [B-12] Luchese 1 - 4 Novara +1/4 0-3

DUC4T

21:00 FT B.Dortmund II 4 - 0 Sportfreunde Lotte [17] - 2 2-0

PHA

21:00 FT 1 [5] Angers 3 - 1 Nimes 3 - 3/4 2-1

PHA

21:00 FT 1 [19] Stade Brestois 2 - 4 Metz [18] 3 - 1/2 1-1

PHA

21:00 FT 4 [12] Lorient 3 - 2 PSG [1] 2 +2 1/4 1-1

PHA

21:00 FT 1 [8] Strasbourg 0 - 1 Stade Reims [15] 2 - 1/4 0-0

BDNB

21:00 FT [18] Academica Coim 2 - 1 Academico Viseu [12] - 3/4 0-0

POLA

21:00 FT [11] Wisla Krakow 3 - 4 Piast Gliwice [10] +0 3-2

CYPA

21:00 FT [6] Pafos FC 1 - 4 AEK Larnaka [1] +1/4 0-1

TBN3

21:30 FT [D1-3] Linense 1 - 0 Cadiz B [D1-8] - 1/4 1-0

DUA

21:30 FT 2 [7] FC Koln 3 - 1 A.Bielefeld [17] 1 - 1/4 2-0

TBNB

22:00 FT Espanyol 2 - 3 Rayo Vallecano - 1/2 2-0

TBN3

22:00 FT [D1-2] San Fernando 2 - 0 Atl. Sanluqueno [D1-4] - 1/4 2-0

ITB

22:00 FT [15] SPAL 1907 1 - 1 Monza [13] +1/4 1-1

BDNA

22:00 FT [7] Vitoria Guimaraes 1 - 0 Maritimo [13] - 1/2 0-0

BDNB

22:00 FT [13] Porto B 0 - 1 Varzim [15] - 1/4 0-1

BIA

22:00 FT [15] Zulte-Waregem 2 - 1 Oostende [9] +1/4 1-1

BIB

22:00 FT RFC Seraing 2 - 1 Club Brugge II - 1 1/4 1-0

ICERT

22:00 FT [A-5] IR Reykjavik 2 - 3 Trottur Rey. [A-4] 2-1

CZEA

22:00 FT [5] Banik Ostrava 0 - 2 Vik.Plzen [1] +1/4 0-0

TSA

22:00 FT [6] Servette 1 - 1 Lausanne Sports [9] +0 0-1

TSA

22:00 FT [1] Basel 2 - 2 Lugano [4] - 1/4 0-1

TSA

22:00 FT [3] Young Boys 2 - 1 Sion [8] - 1 1/2 2-1

KSAA

22:00 FT 1 Al Qadisiya 2 - 2 Al Wehda (KSA) +1/4 0-2

TBNA

22:15 FT 1 [16] Cadiz 2 - 4 Atletico Madrid [4] 5 +3/4 1-2

HUNA

22:15 FT 1 Diosgyori 1 - 1 Budafoki MTE - 1/2 1-0

GREA

22:15 FT [7] Pas Giannina 0 - 1 Atromitos [13] - 1/4 0-1

GREA

22:15 FT [3] PAOK 5 - 0 Panetolikos [9] - 2 1-0

TBN3

22:30 FT 1 [C1-11] UE Olot 0 - 2 Gimnastic T. [C1-2] +0 0-0

TBN3

22:30 FT [A2-6] Union Langreo 1 - 2 Burgos CF [A2-1] +1/4 1-1

TBN3

22:30 FT [E1-6] Navalcarnero 0 - 0 Getafe B [E1-10] - 1/4 0-0

OMAA

22:30 FT [9] Saham Club 1 - 0 Oman Club [12] 0-0

HLA

22:45 FT ADO Den Haag 1 - 1 Sparta Rotterdam [17] +3/4 1-0

HLA

22:45 FT [9] AZ Alkmaar 0 - 3 Ajax [1] +3/4 0-1

ALBA

22:45 FT 1 [7] Partizani Tirana 0 - 0 Vllaznia Shkoder [2] 0-0

CAFANC

22:59 FT [C-1] Ma Rốc 3 - 1 Zambia [D-2] - 3/4 3-0

TBN3

22:59 FT [D2-9] Yeclano Dep. 0 - 2 Ejido [D2-8] - 1/4 0-1

TBN3

22:59 FT [C1-3] Lleida Esportiu 1 - 0 Badalona [C1-6] - 1/4 0-0

TBN3

22:59 FT [D2-1] UCAM Murcia 1 - 1 Cordoba [D2-5] +0 1-0

TBN3

22:59 FT [A2-5] Marino de Luanco 2 - 1 Real Oviedo B [A2-7] +0 0-0

TBN3

22:59 FT [A2-2] Cultural Leonesa 0 - 0 CD Lealtad [A2-8] 0-0

TBN3

22:59 FT [A1-5] Compostela 3 - 2 Coruxo [A1-8] - 1/2 2-0

TBN3

22:59 FT [D2-10] Lorca Deportiva 2 - 3 Real Betis B [D2-4] +1/4 1-0

TBN3

22:59 FT [A1-3] Zamora CF 1 - 1 Racing Ferrol [A1-7] - 1/4 0-0

PHA

22:59 FT 2 [11] Lille 1 - 0 Dijon 2 - 1 1/2 1-0

TNKA

22:59 FT 1 [4] Besiktas 1 - 2 Trabzonspor [1] - 1/2 1-1

TNKB

22:59 FT [17] Bursaspor 1 - 2 Altinordu SK [13] - 1/4 1-0

AUTA

22:59 FT [10] Lask 1 - 2 Rapid Wien [8] - 1/2 1-2

CROA

23:05 FT 1 [1] HNK Rijeka 0 - 2 HNK Gorica [5] - 3/4 0-2

KUWA

23:05 FT 1 [8] Al Sahel 2 - 3 Al Kuwait [3] 1-1

ANHA

23:30 FT 2 [7] West Ham Utd 1 - 3 Liverpool [2] +1/4 0-0

ITA3

23:30 FT 1 [A-1] Padova 1 - 1 Fano - 1 0-1

POLA

23:30 FT Podbeskidzie 1 - 0 Legia Wars. [15] +1 1/4 0-0

CYPA

23:30 FT 1 [12] Ethnikos Achnas 1 - 1 Nea Salamina +0 0-0

ITA

00:00 FT 2 [1] Napoli 2 - 0 Parma 4 - 1 1/2 1-0

DUA

00:00 FT [6] Wolfsburg 3 - 0 Freiburg [4] - 1/2 2-0

BDNB

00:00 FT [3] Casa Pia AC 1 - 1 Leixoes [10] +0 1-0

MLTA

00:00 FT [1] Birkirkara 4 - 1 Lija Athletic 2-0

KSAA

00:10 FT [11] Al Ahli (KSA) 2 - 2 Al Baten [15] - 1/4 2-2

TBNB

00:15 FT [10] Mirandes 2 - 0 Las Palmas [5] - 1/4 1-0

BIA

00:15 FT [5] Anderlecht 0 - 0 Gent [12] - 1/4 0-0

TBNA

00:30 FT 2 [17] Granada 0 - 0 Celta Vigo [15] 4 +0 0-0

GREA

00:30 FT [14] Apollon Smirnis 1 - 3 Olympiakos [1] +1 1/4 0-1

CZEA

00:30 FT [3] Slavia Praha 3 - 0 Jablonec [11] - 1 1/2 2-0

ISRA

01:00 FT [3] Hapoel Tel Aviv 1 - 1 HIK Shmona [13] +0 0-0

MEXA

01:00 FT [17] Pumas UNAM 0 - 0 Atlas [2] +0 0-0

ISRA

01:15 FT [4] Maccabi Haifa 3 - 0 Hapoel Kfar Saba - 1 1/2 1-0

COLB

01:30 FT 1 [4] Leones FC 1 - 2 Tigres(COL) [11] - 1/2 0-1

RMNA

01:45 FT [7] UTA Arad 0 - 1 Dinamo Bucuresti [15] +0 0-1

CAFANC

02:00 FT 1 [D-1] Guinea 1 - 0 Rwanda [C-2] - 1/2 0-0

HLB

02:00 FT Cambuur 2 - 0 MVV Maastricht [13] - 2 1/4 0-0

BIB

02:00 FT [1] Westerlo 2 - 0 Lierse [5] - 1 2-0

BRAA

02:00 FT [11] Atletico/GO 2 - 1 Sao Paulo/SP [12] +1/2 1-1

BRAA

02:00 FT [14] Ceara/CE 0 - 2 Atletico/PR [10] - 1/4 0-0

BRAA

02:00 FT Coritiba/PR 1 - 1 Gremio/RS [19] +1/2 0-1

BRAA

02:00 FT 1 Vasco DG/RJ 0 - 0 Bahia/BA [17] - 1/4 0-0

COLB

02:00 FT [14] Bogota FC 2 - 3 Cortulua [5] +1/4 1-2

ANHA

02:15 FT 2 [4] Brighton 1 - 0 Tottenham [5] 1 +1/4 1-0

TBNB

02:30 FT 1 [6] Tenerife 1 - 1 Fuenlabrada [11] - 1/4 0-1

ITA

02:45 FT 2 [4] Roma 3 - 1 Verona [13] 1 - 3/4 3-0

BIA

02:45 FT [11] Sint Truiden 3 - 0 Cercle Brugge [17] - 1/4 1-0

TBNA

03:00 FT 2 [7] Barcelona 2 - 1 Athletic Bilbao [9] 3 - 1 1-0

ITB

03:00 FT 1 [9] Cittadella 1 - 1 Cremonese [2] - 1/4 0-1

PHA

03:00 FT 1 4 [9] Nantes 1 - 2 Monaco [10] 3 +3/4 0-1

BRAA

03:00 FT [1] Atl. Mineiro/MG 2 - 0 Fortaleza/CE [3] - 1 0-0

COLB

03:00 FT [13] Boca Juniors Cali 1 - 2 Valledupar [6] +0 0-0

URUA

03:00 FT Danubio 0 - 1 CA Penarol [3] +1/2 0-0

COLA

03:30 FT [5] Deportes Tolima 1 - 0 La Equidad [6] - 3/4 0-0

BRAA

04:15 FT [7] Internacional/RS 2 - 1 Bragantino/SP [5] - 1/4 1-1

CHIA

04:30 FT [1] Colo Colo 2 - 1 U. La Calera [4] +0 0-1

MEXB

04:45 FT [11] Tepatitlan FC 1 - 0 Tampico Madero [8] 0-0

CRCA

05:00 FT [3] Dep. Saprissa 4 - 1 Cartagines [6] - 1/2 1-0

URUA

05:15 FT 1 Cerro Montevideo 1 - 3 CA Torque [6] 1 +1/4 1-2

COLB

05:35 FT [3] Dep.Quindio 1 - 0 Union Magdalena [2] - 3/4 0-0

BRAA

06:30 FT [8] Fluminense/RJ 3 - 0 Goias/GO - 3/4 3-0

CHIA

07:00 FT [14] Curico Unido 2 - 4 U. Espanola [5] - 1/4 0-2

CRCA

07:00 FT [2] Santos Guapiles 2 - 2 Guadalupe FC [9] - 1/2 1-2

ARGB

07:10 FT [A-15] Estudiantes Rio Cuarto 1 - 1 CA Platense - 1/4 1-1

URUA

07:30 FT Defensor SC 0 - 2 CA River Plate (URU) [5] - 1/4 0-0

COLA

07:40 FT [11] Atl. Bucaramanga 0 - 1 Inde.Medellin [9] +0 0-0

CRCA

08:00 FT [12] Perez Zeledon 1 - 2 Jicaral Sercoba [10] - 1/4 0-2

MEXA

08:06 FT [11] Santos Laguna 1 - 1 Club America [1] - 1/4 0-1

GHQG

08:25 FT Mỹ 7 - 0 Trinidad & T. 4-0

GHCLB

15:00 Hoãn Mura - Shakhtar Donetsk [49] -

DUC4DB

19:30 Hoãn [4] CZ Jena - Union Furstenwalde [14] -

DUC4DB

19:30 Hoãn [18] Optik Rathenow - Viktoria Berlin -

DUC4DB

19:30 Hoãn [13] Hertha Berlin II - Berliner FC Dynamo [2] -

DUC4DB

19:30 Hoãn [10] Chemnitzer - Auerbach [17] -

DUC4DB

19:30 Hoãn [7] Luckenwalde - Babelsberg [6] -

DUC4DB

19:30 Hoãn [9] C. Leipzig - Tennis Borussia B. [12] -

DUC4DB

19:30 Hoãn [5] VSG Altglienicke - SV Lichtenberg [15] -

DUC4DB

19:30 Hoãn Bischofswerdaer - Ger.Halberstadt [11] -

DUC4DB

19:30 Hoãn [1] Berlin AK 07 - Lok.Leipzig [3] -

DUC4DB

19:30 Hoãn [8] E.Cottbus - Meuselwitz [19] -

GHCLB

21:30 Hoãn Jaro - VIFK Vaasa -

Kết quả bóng đá ngày 31/01/2021

Kết quả bóng đá ngày 31/01/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 31/01/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 31/01/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4519/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4519/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Ngoại Hạng Anh › Vòng 8

02:0019/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 9

02:0019/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 8 13 19
2 Liverpool 8 16 18
3 Man City 8 13 17
4 Brighton 8 3 15
5 Tottenham 8 -3 15
6 Man Utd 8 6 14
7 West Ham Utd 8 5 14
8 Everton 8 4 14
9 Brentford 8 3 12
10 Wolves 8 0 12
11 Leicester City 8 -1 11
12 Arsenal 8 -5 11
13 Aston Villa 8 0 10
14 Crystal Palace 8 -3 8
15 Southampton 8 -4 7
16 Watford 8 -8 7
17 Leeds Utd 8 -8 6
18 Burnley 8 -8 3
19 Newcastle 8 -9 3
20 Norwich 8 -14 2