KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 30/01/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 30/01/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSA

13:05 FT [8] Western United 0 - 0 Melb. Victory [12] - 1/4 0-0

AUSW

13:05 FT [5] Canberra Utd Nữ 3 - 0 WS Wanderers Nữ [6] - 3/4 3-0

AUSA

15:10 FT 1 [2] Macarthur FC 0 - 3 Sydney FC [9] +1/4 0-0

GHCLB

15:30 FT Dinamo Minsk 2 - 0 Isloch 0-0

GHCLB

17:00 FT GKS Tychy 2 - 1 Ruch Chorzow 0-1

VNA

17:00 FT [5] Thanh Hóa 3 - 0 Nam Định [10] - 1/2 1-0

RMNA

17:15 FT 1 [12] Gaz Metan Medias 1 - 1 Aca. Clinceni [6] - 1/4 0-0

TNKA

17:30 FT [14] Kasimpasa 0 - 1 Kayserispor [15] - 1/2 0-0

TNKB

17:30 FT [17] Osmanlispor 1 - 0 Keciorengucu [8] +1/2 1-0

GHCLB

18:00 FT Viborg 4 - 2 Aarhus Fremad 1-0

GHCLB

18:00 FT Odra Opole 3 - 3 KKS Kalisz 0-3

GHCLB

18:00 FT Senica 1 - 0 Sered - 1/4 1-0

GHCLB

18:00 FT Domzale 4 - 1 Sarajevo +0 2-0

BDNB

18:00 FT [6] Chaves 0 - 1 Feirense [2] +0 0-1

ICERT

18:00 FT [B-2] KR Reykjavik 3 - 0 Fram Rey. [B-4] - 1 3/4 1-0

ITA3

18:30 FT [A-16] US Olbia 1 - 2 Alessandria [A-6] +1/4 1-2

HUNA

18:30 FT [4] MTK Budapest 0 - 1 Puskas Akademia [2] +0 0-0

IRNA

18:30 FT [7] Teraktor Sazi 0 - 1 Aluminium Arak [5] - 1/2 0-1

AUSA

18:40 FT [3] Brisbane Roar 3 - 1 Adelaide Utd [5] - 1/2 2-0

GHCLB

19:00 FT Spartak Trnava 1 - 1 Dukla BB 1-0

GHCLB

19:00 FT FK Pohronie 2 - 0 Ruzomberok 0-0

GHCLB

19:00 FT Falkenbergs 2 - 4 Halmstads 1-4

GHCLB

19:00 FT Zaglebie Sosno 1 - 0 Widzew Lodz 0-0

GHCLB

19:00 FT Botev Plovdiv 2 - 1 Beroe 2-1

GHCLB

19:00 FT HB Koge 0 - 2 Brondby +3/4 0-2

GHCLB

19:00 FT Pakhtakor 1 - 2 Spartak Moscow 1-1

TBN3

19:00 FT [D1-10] CD Marino 1 - 1 Algeciras [D1-1] +1/2 1-1

DUB

19:00 FT [2] Holstein Kiel 3 - 1 Ein.Braunschweig [17] - 3/4 3-0

DUB

19:00 FT [12] Jahn Regensburg 1 - 1 Darmstadt [14] +0 0-1

DUB

19:00 FT [4] Hamburger 3 - 1 Paderborn 07 [10] - 1/2 2-1

IRNA

19:00 FT [8] Mes Rafsanjan 0 - 0 Sanat Naft [6] 0-0

RMNA

19:15 FT [4] Sepsi OSK 2 - 2 Voluntari [14] - 1 2-0

VNA

19:15 FT [4] Sài Gòn FC 1 - 0 SL Nghệ An [12] - 3/4 0-0

GHCLB

19:30 FT Ilves Tampere 3 - 2 KTP Kotka 2-0

GHCLB

19:30 FT Seinajoen JK 3 - 1 VPS Vaasa 1-0

ANHA

19:30 FT 3 [5] Everton 0 - 2 Newcastle [17] 4 - 1 0-0

ANHB

19:30 FT 1 [1] Norwich 0 - 0 Middlesbrough [9] - 3/4 0-0

KSAA

19:40 FT [8] Al Faisaly (KSA) 0 - 0 Al Taawon (KSA) [5] +0 0-0

ALBA

19:45 FT [10] Skenderbeu 0 - 4 Kukesi [6] 0-3

ALBA

19:45 FT [7] Kastrioti Kruje 1 - 0 Bylis Ballsh [8] 0-0

GHCLB

20:00 FT Gorica 0 - 2 Nafta 1903 0-2

GHCLB

20:00 FT Orebro 1 - 0 Degerfors IF 0-0

GHCLB

20:00 FT MSK Zilina 5 - 0 GKS Jastrzebie 2-0

GHCLB

20:00 FT Ural S.r. 2 - 0 Ararat-Armenia 1-0

ANHL1

20:00 FT [4] Sunderland 2 - 2 Gillingham [14] - 3/4 2-1

ANHL2

20:00 FT [12] Carlisle 1 - 0 Exeter City [9] - 1/4 1-0

ANHU23

20:00 FT [1-8] Liverpool U23 3 - 6 Man Utd U23 [1-3] 2-2

TBNA

20:00 FT 4 [16] Eibar 0 - 2 Sevilla [4] 3 +1/2 0-1

ITB

20:00 FT [20] Virtus Entella 1 - 2 Cosenza [17] +0 1-0

ITB

20:00 FT [11] Pordenone 1 - 1 Lecce [6] +0 1-1

ITB

20:00 FT [18] Ascoli 2 - 1 Brescia [14] +0 0-1

ITB

20:00 FT [1] Empoli 3 - 1 Frosinone [10] - 1/2 2-1

DUC3

20:00 FT [7] Turkgucu-Ataspor 0 - 2 Waldhof Man. [10] +0 0-1

DUC3

20:00 FT [8] Verl 3 - 1 Meppen [13] - 3/4 0-0

DUC3

20:00 FT [17] Kaiserslautern 0 - 1 Wehen [4] +0 0-0

DUC3

20:00 FT [20] Unterhaching 0 - 1 Ingolstadt [2] +1/2 0-1

DUC4N

20:00 FT [15] Mainz II 1 - 1 Offenbach [4] +1/2 1-1

DUC4N

20:00 FT [12] Koblenz 1 - 3 Freiburg II [1] 0-0

DUC4N

20:00 FT [6] Homburg 4 - 4 SSV Ulm [5] +1/4 1-0

DUC4N

20:00 FT [17] Astoria Walldorf 3 - 1 TSG Balingen [10] 2-1

DUC4N

20:00 FT [22] Stadtallendorf 1 - 5 Stuttgart II [7] 1-1

DUC4N

20:00 FT [20] TSV Schott Mainz 1 - 1 Pirmasens [13] 1-1

DUC4N

20:00 FT 1 [18] Hessen Kassel 1 - 1 Giessen [19] +0 1-1

DUC4N

20:00 FT [11] Aalen 3 - 1 Hoffenheim II [16] 1-0

DUC4N

20:00 FT [3] Elversberg 3 - 3 Bayern Alzenau [21] - 1 3/4 2-1

DUC4N

20:00 FT [9] Bahlinger 1 - 0 Sonnenhof [14] +0 0-0

DUC4T

20:00 FT [4] M.gladbach II 2 - 1 Bergisch Gladbach - 3/4 0-1

DUC4T

20:00 FT [3] Oberhausen 2 - 3 Rodinghausen [1] 1-2

DUC4T

20:00 FT RW Ahlen 2 - 4 FC Koln II [9] +0 1-2

HLB

20:00 FT 1 [10] SBV Excelsior 4 - 4 Den Bosch [20] - 1 1/4 2-0

GREA

20:00 FT [14] Larissa 0 - 0 Volos NFC [7] +0 0-0

MLTA

20:00 FT [2] Hibernians 2 - 0 Tarxien Rainbows [14] 0-0

MLTA

20:00 FT [9] Sirens 2 - 1 Floriana [10] 0-1

CZEA

20:00 FT [14] Teplice 2 - 2 MFk Karvina [12] - 1/4 2-0

TNKA

20:00 FT [17] Istanbul BB 1 - 5 Hatayspor [5] - 1/2 0-3

TNKB

20:00 FT [15] Adanaspor 5 - 2 Eskisehirspor [18] - 1 3-0

KSAA

20:00 FT [14] Abha 2 - 3 Al Shabab (KSA) [1] +1/2 0-0

URUA

20:00 FT [10] CA Progreso 0 - 4 Liverpool P. (URU) [1] +0 0-1

OMAA

20:15 FT [3] Mussanah Club 1 - 1 Al Ittihad (OMA) [9] 0-0

OMAA

20:15 FT 1 [11] Sohar Club (OMA) 0 - 1 Al Nahda (OMA) [8] 0-0

IRNA

20:25 FT [1] Persepolis 2 - 1 Machine Sazi [16] 1-0

IRNA

20:30 FT 1 [2] Sepahan 1 - 3 Shahr Khodrou [12] 1-1

UAEA

20:30 FT [11] Khorfakkan 2 - 2 Al Ain [6] +3/4 1-1

UAEA

20:30 FT [5] Al Shabab (UAE) 2 - 0 Ittihad Kalba [9] - 1 1/4 2-0

ALGA

20:30 FT [7] CR Belouizdad 1 - 1 ES Setif [1] - 1/4 0-1

ALGA

20:30 FT [16] CS Constantine 2 - 0 NC Magra [18] - 1 1-0

ALGA

20:30 FT [3] O Medea 2 - 1 ASO Chlef [14] - 1/2 0-0

ALGA

20:30 FT [13] RC Relizane 0 - 0 WA Tlemcen [11] 0-0

ALGA

20:30 FT [8] Paradou AC 0 - 0 Ain M'lila [6] - 3/4 0-0

NPA

20:30 FT [3] Orlando Pirates 2 - 1 Kaizer Chiefs [10] - 1/4 1-0

IRNA

20:40 FT [4] Foolad Khozestan 0 - 0 Peykan [10] 0-0

HUNA

20:45 FT [5] Mezokovesdi SE 3 - 2 Ujpest [8] - 1/4 1-0

GHCLB

21:00 FT Din. Moscow 4 - 2 Slo. Bratislava 2-1

GHCLB

21:00 FT Djurgardens 5 - 0 Akropolis IF 1-0

ITA

21:00 FT 2 [12] Bologna 1 - 2 AC Milan [2] 1 +1/2 0-1

ITA3

21:00 FT [A-14] Piacenza 0 - 2 Pontedera [A-8] +0 0-1

ITA3

21:00 FT [B-5] Triestina 2 - 1 Cesena [B-6] - 1/4 1-0

PHB

21:00 FT [3] Toulouse 3 - 2 Clermont [2] +1/4 1-1

PHB

21:00 FT [1] Troyes 3 - 1 Auxerre [6] - 1/2 1-0

POLA

21:00 FT [12] Warta Poznan 1 - 0 Cracovia Krakow [14] +1/4 0-0

CROA

21:00 FT [2] NK Osijek 1 - 0 Istra 1961 [10] - 1 1/2 1-0

CYPA

21:00 FT [9] Doxa Katokopia 1 - 0 EN Paralimni [11] - 1/4 1-0

ALGA

21:00 FT [10] MC Alger 1 - 1 US Biskra [17] - 1 1/4 1-0

ALGA

21:00 FT [20] CA BB Arreridj 1 - 2 Hussein Dey [12] - 1/4 0-1

ALGA

21:00 FT [15] USM Bel Abbes 1 - 0 USM Alger [9] +3/4 0-0

ALGA

21:00 FT [5] JS Kabylie 1 - 0 JSM Skikda [19] - 1 1/4 0-0

GHCLB

21:15 FT Dinamo Kiev 1 - 2 Ludogorets 1-1

GHCLB

21:30 FT Torpedo Moscow 1 - 0 Baltika 1-0

DUA

21:30 FT 1 [7] Union Berlin 1 - 1 M.gladbach [9] 3 +1/4 1-0

DUA

21:30 FT [12] Wer.Bremen 1 - 1 Schalke 04 [18] - 1/4 0-1

DUA

21:30 FT [5] B.Dortmund 3 - 1 Augsburg [13] 1 - 2 1-1

DUA

21:30 FT 1 [4] Ein.Frankfurt 3 - 1 Hertha Berlin [15] 4 - 3/4 0-0

DUA

21:30 FT 1 [1] Bayern Munich 4 - 1 Hoffenheim [11] - 2 2-1

KUWA

21:55 FT [9] Fahaheel 3 - 1 Khaitan [10] 2-0

ANHA

22:00 FT 1 [13] Crystal Palace 1 - 0 Wolves [12] 2 +0 0-0

ANHA

22:00 FT [1] Man City 1 - 0 Sheffield Utd [20] 3 - 2 1-0

ANHA

22:00 FT 1 [19] West Brom 2 - 2 Fulham [18] +1/4 0-1

ANHB

22:00 FT [23] Rotherham Utd 1 - 3 Swansea City [4] +1/4 0-2

ANHB

22:00 FT [16] Nottingham Forest 0 - 0 Barnsley [7] +0 0-0

ANHB

22:00 FT [21] Birmingham 1 - 1 Coventry [20] +0 1-1

ANHB

22:00 FT [15] Blackburn Rovers 1 - 0 Luton Town [13] - 1/2 0-0

ANHB

22:00 FT [2] Brentford 7 - 2 Wycombe [24] - 1 1/2 2-2

ANHB

22:00 FT [8] Cardiff City 1 - 1 Millwall [10] - 1/4 0-1

ANHB

22:00 FT [18] Derby County 1 - 0 Bristol City [12] - 1/2 1-0

ANHB

22:00 FT [19] Huddersfield 1 - 1 Stoke City [11] +0 1-1

ANHB

22:00 FT [22] Sheffield Wed. 1 - 0 Preston North End [14] +0 1-0

ANHL1

22:00 FT [3] Lincoln 0 - 1 Doncaster Rovers [6] - 1/4 0-1

ANHL1

22:00 FT [17] Shrewsbury 2 - 0 Peterborough Utd [1] +1/4 0-0

ANHL1

22:00 FT [20] Bristol Rovers 1 - 2 Rochdale [23] - 1/2 1-1

ANHL1

22:00 FT [21] Wimbledon 0 - 2 Milton Keynes Dons [15] +1/4 0-0

ANHL1

22:00 FT [11] Crewe Alexandra 1 - 1 Ipswich [7] - 1/4 0-0

ANHL1

22:00 FT [2] Hull City 1 - 0 Swindon [19] - 1 1/4 1-0

ANHL1

22:00 FT [9] Oxford Utd 1 - 0 Fleetwood Town [16] - 1/4 1-0

ANHL1

22:00 FT [12] Plymouth Argyle 2 - 2 Accrington [10] - 1/4 1-1

ANHL2

22:00 FT [11] Harrogate Town 2 - 1 Newport [7] +0 1-1

ANHL2

22:00 FT 1 [6] Morecambe 0 - 1 Tranmere Rovers [3] - 1/4 0-0

ANHL2

22:00 FT [2] Cambridge Utd 3 - 1 Crawley Town [14] +0 2-1

ANHL2

22:00 FT 1 [4] Forest Green 0 - 0 Cheltenham [1] +0 0-0

ANHL2

22:00 FT [10] Bolton 2 - 0 Leyton Orient [13] - 1/4 0-0

ANHL2

22:00 FT [8] Bradford City 2 - 1 Barrow [23] - 1/4 1-1

ANHL2

22:00 FT [24] Grimsby 1 - 2 Stevenage [16] +0 0-1

ANHL2

22:00 FT [17] Oldham 2 - 1 Salford City [5] +1/4 0-1

ANHL2

22:00 FT [21] Port Vale 5 - 1 Southend [22] - 1/2 4-0

TBNB

22:00 FT [11] Real Oviedo 0 - 1 Albacete [22] - 3/4 0-0

TBN3

22:00 FT [A1-2] Celta Vigo II 1 - 1 Pontevedra [A1-7] +0 0-1

TBN3

22:00 FT [A1-9] CF Salmantino 2 - 2 Guijuelo [A1-10] - 1/2 1-2

TBN3

22:00 FT [A2-3] Numancia 1 - 1 Sporting Gijon B [A2-9] - 3/4 1-0

ITB

22:00 FT [9] Pisa 1 - 0 Reggiana [16] - 1/2 1-0

SCOA

22:00 FT [2] Celtic 1 - 2 St. Mirren [6] - 1 1/2 1-2

SCOA

22:00 FT [7] Dundee Utd 0 - 2 Hibernian [3] +3/4 0-1

SCOA

22:00 FT [11] Kilmarnock 2 - 3 St. Johnstone [8] +1/2 2-0

SCOA

22:00 FT [5] Livingston 0 - 0 Aberdeen [4] +0 0-0

SCOB

22:00 FT [8] Greenock Morton 0 - 1 Arbroath [6] +0 0-0

SCOB

22:00 FT [2] Raith Rovers 3 - 1 Dundee [4] +1/2 1-1

SCOB

22:00 FT [9] Ayr Utd 4 - 1 Alloa Athletic [10] - 1/2 2-1

SCOB

22:00 FT [1] Hearts 1 - 0 Dunfermline [3] - 1 1/4 0-0

NIRA

22:00 FT [5] Cliftonville 1 - 1 Glenavon [7] - 1/4 0-0

NIRA

22:00 FT [12] Portadown FC 0 - 2 Warrenpoint Town [9] - 1/4 0-0

NIRA

22:00 FT [2] Coleraine 2 - 1 Crusaders Belfast [3] - 1/4 1-1

CZEA

22:00 FT [7] Pardubice 1 - 0 Pribram [17] - 1/4 0-0

CZEA

22:00 FT [3] Slovacko 0 - 0 C. Budejovice [10] - 3/4 0-0

KSAA

22:00 FT [6] Al Ettifaq 2 - 0 Al Ittihad (KSA) [3] +0 1-0

EGYA

22:00 FT [13] Arab Contractors 2 - 1 ENPPI Cairo [4] - 1/4 1-0

NPA

22:00 FT 1 [11] Blo. Celtic 1 - 0 Tshakhuma TM [16] - 1/4 1-0

NPA

22:00 FT [2] SuperSport Utd 1 - 1 Moroka Swallows [4] - 1/4 1-0

NPA

22:00 FT 1 [15] Black Leopards 0 - 3 TS Galaxy [8] +0 0-1

NPA

22:00 FT [7] Golden Arrows 2 - 1 Maritzburg Utd [14] - 1/4 0-1

TBNA

22:15 FT 1 1 [3] Real Madrid 1 - 2 Levante [9] 2 - 1 1/2 1-1

BIA

22:15 FT [9] KV Mechelen 0 - 0 Genk [4] - 1/4 0-0

GREA

22:15 FT [6] Asteras Tripolis 2 - 1 Aris Salonica [2] +1/4 0-1

BDNA

22:30 FT [12] Nacional Madeira 2 - 1 Famalicao [16] +1/4 0-1

HLA

22:30 FT [11] Heracles Almelo 1 - 0 Groningen [6] - 1/4 1-0

HLB

22:30 FT [19] Dordrecht 90 0 - 5 Roda JC [8] +1 0-3

OMAA

22:30 FT [14] Muscat Club 0 - 4 Al Seeb [2] 0-1

GHCLB

22:45 FT Helsinki 0 - 1 KuPS 0-1

CAFANC

22:59 FT [A-1] Mali 0 - 0 Congo [B-2] - 1/2 0-0

GHCLB

22:59 FT IFK Mariehamn 3 - 0 EIF Ekenas 0-0

TBN3

22:59 FT [A2-10] Covadonga 1 - 3 Valladolid II [A2-8] +0 0-2

PHA

22:59 FT [7] Montpellier 1 - 2 Lens [5] +1/4 0-1

HUNA

22:59 FT [1] Ferencvaros 1 - 1 Varda SE [7] - 1 1/4 0-1

TNKA

22:59 FT [3] Fenerbahce 1 - 0 Rizespor [16] - 1 1/4 1-0

TNKB

22:59 FT [14] Balikesirspor 0 - 2 Tuzlaspor [7] +1/2 0-1

AUTA

22:59 FT [7] Hartberg 0 - 3 RB Salzburg [1] +2 1/4 0-2

AUTA

22:59 FT [10] SV Ried 0 - 0 Admira [12] - 1/2 0-0

AUTA

22:59 FT [11] SCR Altach 2 - 1 Sturm Graz [4] +3/4 2-1

CROA

23:05 FT [1] Dinamo Zagreb 1 - 2 Sibenik [6] - 1 3/4 1-1

BHRA

23:15 FT [2] Manama 2 - 0 Al Najma (BHR) [6] 0-0

BHRA

23:15 FT [9] Busaiteen 1 - 2 AL Riffa [1] 0-2

UAEA

23:15 FT [3] Baniyas 0 - 2 Al Wasl [8] 0-2

UAEA

23:15 FT [2] Al Sharjah 3 - 2 Al Fujairah [12] 1-0

ITA3

23:30 FT [A-9] Carrarese 0 - 1 Pro Sesto [A-13] - 1/2 0-0

ITA3

23:30 FT [B-15] Pesaro 1 - 0 Modena [B-2] +1/2 0-0

POLA

23:30 FT 1 [4] Lechia GD 0 - 2 Jagiellonia [8] - 1/2 0-1

CYPA

23:30 FT [3] Apollon Limassol 1 - 0 Apoel FC [8] - 3/4 0-0

OMAA

23:30 FT [7] Rustaq Club 0 - 0 Nasr Salalah [4] 0-0

ISRA

23:45 FT [6] Maccabi Netanya 3 - 0 Ashdod [3] +1/4 2-0

TBN3

00:00 FT [C2-5] Villarreal B 0 - 1 La Nucía [C2-6] - 1/2 0-0

TBN3

00:00 FT [C1-9] L'Hospitalet 2 - 2 UE Llagostera [C1-7] - 1/4 0-1

ITA

00:00 FT 4 [10] Sampdoria 0 - 2 Juventus [4] 2 +1 1/4 0-1

BDNB

00:00 FT [14] UD Oliveirense 0 - 3 Vizela [4] +1/2 0-1

ICERT

00:00 FT [B-3] Fjolnir 2 - 3 Fylkir [B-1] 0-1

MLTA

00:00 FT [16] Senglea Athletic 0 - 1 Hamrun Spartans [1] 0-1

MLTA

00:00 FT [11] Gudja United 0 - 1 Zejtun [13] 0-1

TBNB

00:15 FT [19] Alcorcon 0 - 1 Malaga [14] - 1/4 0-0

ANHA

00:30 FT 1 [10] Arsenal 0 - 0 Man Utd [2] 3 +1/2 0-0

TBNA

00:30 FT 1 [13] Valencia 1 - 0 Elche [19] 7 - 3/4 1-0

DUA

00:30 FT 2 [2] Leipzig 1 - 0 B.Leverkusen [6] 2 - 1/2 0-0

NIRA

00:30 FT [10] Carrick Rangers 0 - 2 Ballymena Utd [8] +1/2 0-1

BIA

00:30 FT [6] OH Leuven 0 - 1 Beerschot-Wilrijk [8] - 1/4 0-0

BIA

00:30 FT [14] Eupen 1 - 1 RE Mouscron Peruwelz [17] - 1/4 1-0

GREA

00:30 FT [5] Panathinaikos 0 - 0 Lamia FC [12] - 3/4 0-0

CZEA

00:30 FT [2] Sparta Praha 0 - 1 Bohemians 1905 [13] - 3/4 0-1

EGYA

00:30 FT [17] Ismaily SC 1 - 1 Pyramids FC [5] +1/2 1-1

HLA

00:45 FT [8] Utrecht 3 - 3 Zwolle [12] - 1 1-2

PHB

01:00 FT [13] Niort 0 - 0 Le Havre [14] +0 0-0

PHB

01:00 FT [15] Rodez 1 - 1 Sochaux [7] +1/4 0-0

PHB

01:00 FT 1 [19] Chambly 4 - 2 Caen [12] +0 2-1

PHB

01:00 FT [9] Ajaccio 2 - 1 Grenoble [4] - 1/4 0-0

PHB

01:00 FT [18] Guingamp 2 - 3 Pau FC [17] - 1/2 0-2

PHB

01:00 FT [11] Amiens 1 - 0 Chateauroux [20] - 1/2 1-0

PHB

01:00 FT [10] Nancy 1 - 1 Paris FC [5] +1/4 1-1

PHB

01:00 FT [8] Valenciennes 1 - 0 Dunkerque [16] - 1/2 1-0

BDNA

01:00 FT [9] Tondela 2 - 0 SC Farense [14] +0 0-0

CROA

01:10 FT [5] Hajduk Split 0 - 1 Lok. Zagreb [9] - 1 0-1

RMNA

01:15 FT [1] Steaua Bucuresti 3 - 1 CSMS Politehnica Iasi [16] - 1 3/4 1-0

HUNA

01:30 FT [3] MOL Fehervar FC 1 - 2 Budapest Honved [9] - 1 1/2 1-1

CAFANC

02:00 FT [A-2] Cameroon 2 - 1 CHDC Congo [B-1] - 1/4 2-1

HLA

02:00 FT [9] Fortuna Sittard 3 - 2 VVV Venlo [15] - 1/2 1-0

POLA

02:00 FT [6] Gornik Zabrze 1 - 1 Lech Poznan [9] +1/4 1-0

COLA

02:00 FT [12] Patriotas 1 - 1 Boyaca Chico [18] - 1/4 1-1

COLB

02:00 FT [10] Fortaleza 3 - 4 Atletico Huila [2] +0 1-2

TBNB

02:30 FT [1] Mallorca 1 - 0 Girona [9] - 1/2 0-0

TSA

02:30 FT [3] St. Gallen 2 - 3 Zurich [7] - 1/4 2-3

ITA

02:45 FT [1] Inter Milan 4 - 0 Benevento [15] 2 - 2 1-0

BIA

02:45 FT 1 [13] Kortrijk 1 - 3 Charleroi [11] +0 0-1

BIB

02:45 FT [5] RWD Molenbeek 0 - 2 Union Saint-Gilloise [1] +1 0-1

LIB

03:00 FT Palmeiras/SP 1 - 0 Santos/SP - 1/4 0-0

ANHA

03:00 FT 1 [14] Southampton 0 - 1 Aston Villa [9] +1/4 0-1

TBNA

03:00 FT 1 [7] Villarreal 1 - 1 Real Sociedad [5] 3 - 1/4 1-0

TBNB

03:00 FT [3] Almeria 3 - 1 Castellon [20] - 3/4 1-0

HLA

03:00 FT [4] Vitesse Arnhem 1 - 1 RKC Waalwijk [14] - 1 1/2 0-0

COLB

03:00 FT [5] Orsomarso 0 - 0 Llaneros FC [13] +0 0-0

BDNA

03:30 FT [13] Portimonense 1 - 2 Boavista [18] - 1/4 1-1

COLA

04:00 FT [15] Rionegro Aguilas 0 - 2 Santa Fe [3] +1/4 0-0

URUA

04:00 FT [11] Dep. Maldonado 3 - 1 CA Rentistas [16] +1/4 2-1

CRCA

04:00 FT [B-4] Limon 0 - 0 Municipal Grecia [A-4] +0 0-0

CHIA

05:00 FT [17] O Higgins 2 - 0 Univ. Catolica [1] +1/4 1-0

CRCA

06:00 FT [B-5] San Carlos 0 - 0 Sporting (CRC) [B-6] - 1 0-0

COLA

06:05 FT [5] Atl. Nacional 5 - 2 Pereira [17] - 1 1-2

NZLA

07:00 FT [3] Wanderers SC 1 - 1 Canterbury [5] - 3/4 1-0

URUA

07:00 FT 1 [2] Nacional Montevideo 2 - 1 Wanderers [7] - 1/2 1-1

CHIB

07:30 FT [2] Rangers Talca 0 - 2 Melipilla [5] 0-1

NZLA

08:00 FT [7] Hawke's Bay 0 - 4 Auckland City [1] +1 1/4 0-1

MEXA

08:00 FT [9] Chivas Guad. 1 - 2 Juarez [14] - 1/2 0-2

CRCA

08:00 FT [A-3] Herediano 1 - 1