LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 05/04/2021

Lịch bóng đá trong ngày 05/04/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSW

12:00 - [1] Sydney FC Nữ vs Canberra Utd Nữ [4] -

AUSNSW

13:00 - [2] Sydney Utd vs North Shore Mariners [10] - 1 1/4 -

HKGA

14:00 - [6] Southern District vs Pegasus [4] -

AUSA

14:05 - [11] Newcastle Jets vs Western United [10] -

AUTB

15:30 - [2] Liefering vs Floridsdorfer AC [7] - 3/4 -

AUTB

15:30 - [13] Kapfenberg vs LASK Juniors [14] - 1/4 -

VN19

15:30 - [A-1] PVF Việt Nam U19 vs SL Nghệ An U19 [B-1] -

VN19

15:30 - [D-2] Bình Dương U19 vs HA Gia Lai U19 [C-2] -

KAZA

16:00 - [4] FK Kyzylzhar vs Shakhter Kar. [8] -

AUSA

16:10 - [7] Wellington Phoenix vs Melbourne City [1] -

HLB

17:15 - NEC Nijmegen vs Telstar [12] - 3/4 -

ITB

17:30 - [20] Pordenone vs Virtus Entella - 1/2 -

POLA

17:30 - [14] Gornik Zabrze vs Warta Poznan [17] - 1/2 -

AUTB

17:30 - [11] Rapid Wien II vs Vorwarts Steyr [16] - 1/4 -

GHW

18:00 - [6] Uzbekistan Nữ vs Ấn Độ Nữ [9] -

KAZA

18:00 - [5] Ordabasy vs Akzhayik Oral [6] -

KAZA

18:00 - [3] Kairat Almaty vs FK Taraz [9] -

ANHB

18:30 - [15] Middlesbrough vs Watford +1/4 -

BIA

18:30 - [16] OH Leuven vs Genk [7] +1/2 -

GHCLB

19:00 - Brage vs Djurgardens -

DENA

19:00 - [3] Aalborg BK vs Sonderjyske [11] -

DENB

19:00 - [5] Fredericia vs Esbjerg FB [8] +1/4 -

IRNA

19:00 - SaiPa Karadj vs Sepahan [2] -

HLB

19:30 - [17] PSV Eindhoven U21 vs MVV Maastricht [13] - 1/4 -

HLB

19:30 - [20] Dordrecht 90 vs Eindhoven [8] +1/4 -

HLB

19:30 - [6] AZ Alkmaar U21 vs Den Bosch [16] - 1/4 -

HLB

19:30 - [11] Utrecht U21 vs De Graafschap [4] +1 -

HLB

19:30 - Cambuur vs SBV Excelsior [3] - 1 3/4 -

HLB

19:30 - [18] TOP Oss vs Volendam [1] +1/2 -

HLB

19:30 - [15] NAC Breda vs Go Ahead Eagles - 1/4 -

HLB

19:30 - [14] Helmond Sport vs Ajax U21 [9] +0 -

CZEB

19:30 - [3] SK Lisen vs Jihlava [10] -

AUTB

19:30 - [9] Horn vs Dornbirn [15] - 1/4 -

AUTB

19:30 - Austria Klagenfurt vs SV Lafnitz [4] - 1/2 -

AUTB

19:30 - [1] Aust Lustenau vs Austria Wien II [12] - 1/4 -

IRNA

19:30 - [1] Gol Gohar vs Machine Sazi -

ITB

20:00 - [13] Monza vs Pescara - 1 1/4 -

ITB

20:00 - [11] Cosenza vs Cremonese [2] +0 -

ITB

20:00 - [1] Pisa vs Lecce [3] +1/4 -

ITB

20:00 - [5] Ascoli vs Vicenza [19] +0 -

ITB

20:00 - [9] Cittadella vs Reggina [8] - 1/4 -

POLA

20:00 - Podbeskidzie vs Wisla Krakow [11] +1/4 -

KAZA

20:00 - [2] Tobol Kostanay vs Astana [1] -

DENB

20:00 - Silkeborg IF vs Helsingor [1] - 1 -

ANHB

21:00 - Rotherham Utd vs Wycombe - 1/2 -

ANHB

21:00 - [18] Swansea City vs Preston North End [19] - 1/2 -

ANHB

21:00 - [12] Nottingham Forest vs QPR [5] +0 -

ANHB

21:00 - [11] Blackburn Rovers vs Bournemouth [1] +1/4 -

ANHB

21:00 - [4] Coventry vs Bristol City [14] - 1/2 -

ANHB

21:00 - [9] Luton Town vs Barnsley [23] +1/4 -

ANHB

21:00 - [8] Reading vs Derby County [13] - 1/4 -

ANHB

21:00 - [6] Stoke City vs Millwall [10] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - Rochdale vs Ipswich [13] +1/2 -

ANHL1

21:00 - [21] Shrewsbury vs Plymouth Argyle [1] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - Peterborough Utd vs Sunderland [4] +0 -

ANHL1

21:00 - Blackpool vs Gillingham [19] - 1/2 -

ANHL1

21:00 - Bristol Rovers vs Doncaster Rovers [24] +0 -

ANHL1

21:00 - [6] Milton Keynes Dons vs Crewe Alexandra [23] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - [14] Wimbledon vs Fleetwood Town [20] +1/4 -

ANHL1

21:00 - [7] Burton Albion vs Swindon - 1/2 -

ANHL1

21:00 - Hull City vs Northampton - 1 -

ANHL1

21:00 - [8] Oxford Utd vs Accrington [10] - 3/4 -

ANHL1

21:00 - [3] Wigan vs Portsmouth [17] +1/2 -

ANHL2

21:00 - [5] Tranmere Rovers vs Cambridge Utd - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [2] Harrogate Town vs Port Vale [4] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [13] Newport vs Bolton -

ANHL2

21:00 - [1] Forest Green vs Salford City [15] +0 -

ANHL2

21:00 - [14] Crawley Town vs Oldham [23] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [7] Exeter City vs Mansfield [21] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [19] Colchester Utd vs Barrow [11] +0 -

ANHL2

21:00 - Grimsby vs Cheltenham +1/2 -

ANHL2

21:00 - [10] Leyton Orient vs Walsall [16] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [20] Stevenage vs Bradford City [12] - 1/4 -

BIA

21:00 - [15] Zulte-Waregem vs Eupen [3] +0 -

CYPA

21:00 - [1] AEK Larnaka vs Anorthosis [9] -

TSA

21:00 - [1] Basel vs Vaduz - 3/4 -

DENA

21:00 - [2] Kobenhavn vs Randers [4] -

RMNA

21:30 - [10] Chindia Targoviste vs Voluntari [3] -

AUTB

21:30 - [3] Blau Weiss Linz vs Wacker Innsbruck [6] - 1/4 -

ITB

22:00 - Reggiana vs Brescia [4] +1/4 -

POLA

22:30 - [7] Jagiellonia vs Slask Wroclaw [5] +0 -

NGA

22:59 - [1] Zenit vs Khimki [13] - 1 1/2 -

BIHA

22:59 - Olimpik Sarajevo vs Velez Mostar [7] -

LUXA

22:59 - [10] Wiltz vs Rodange 91 [16] -

LUXA

22:59 - [14] Racing Union vs Mondorf-les. [7] -

LUXA

22:59 - [4] Differdange vs Hostert [13] -

LUXA

22:59 - [9] Jeunesse Esch vs Etzella Ettelbruc [11] -

TNKA

22:59 - [3] Fenerbahce vs Denizlispor - 1 1/2 -

TNKB

22:59 - [17] Bursaspor vs Altay +1/2 -

DENA

22:59 - [1] Midtjylland vs Brondby [6] -

LUXA

23:00 - [5] UT Petange vs Progres Niedercorn [6] -

BIA

23:15 - [8] Antwerpen vs Anderlecht [5] +1/4 -

ANHB

23:30 - Sheffield Wed. vs Cardiff City [21] +1/4 -

CYPA

23:30 - [3] Apollon Limassol vs Omonia Nicosia [7] -

AUTB

23:30 - [5] SKU Amstetten vs Grazer AK [8] - 1/2 -

ANHA

00:00 - [8] Everton vs Crystal Palace [14] - 3/4 -

TBNB

00:00 - [5] Cartagena vs Alcorcon [22] +0 -

ITB

00:00 - [15] SPAL 1907 vs Venezia - 1/4 -

DUC3

00:00 - [18] Vik.Koln vs Unterhaching - 1/2 -

EGYA

00:00 - [7] Ittihad Alexandria vs Arab Contractors [10] -

ISRA

00:15 - [12] Beitar Jerusalem vs Hapoel Kfar Saba -

LUXA

00:30 - [3] Dudelange vs Swift Hesperange [8] -

RMNA

00:30 - [1] CFR Cluj vs Dinamo Bucuresti [15] - 1 1/4 -

BDNA

00:45 - SC Farense vs Braga [6] +3/4 -

BDNA

01:00 - [1] Benfica vs Maritimo [13] - 2 -

POLA

01:00 - [2] Lechia GD vs Zaglebie Lubin [9] - 1/4 -

BIB

01:00 - [4] Deinze vs Lommel [3] -

ARGB

01:10 - [A-11] Alvarado MDP vs Gim.Mendoza [A-7] -

DUB

01:30 - [1] St. Pauli vs Ein.Braunschweig - 3/4 -

PHB

01:45 - [5] Auxerre vs Le Havre [4] - 1/4 -

SCOC

01:45 - Queen of South vs Hibernian -

TBNA

02:00 - [7] Barcelona vs Valladolid - 2 1/2 -

TBNB

02:00 - [11] Fuenlabrada vs Zaragoza [18] - 1/4 -

ITB

02:00 - Salernitana vs Frosinone [10] - 1/4 -

COLB

02:00 - [11] Tigres(COL) vs Bogota FC [14] -

ANHA

02:15 - [10] Wolves vs West Ham Utd [7] +0 -

BDNB

02:30 - UD Oliveirense vs Leixoes [10] +0 -

BDNA

03:00 - [14] Moreirense vs Sporting Lisbon [3] +1 -

ARGB

03:00 - [B-4] Ind.Rivadavia vs Ramon Santamarina [B-18] -

COLB

03:00 - [13] Boca Juniors Cali vs Atletico Huila [1] -

COLB

03:00 - [12] Llaneros FC vs Valledupar [6] -

CRCA

04:00 - [10] Jicaral Sercoba vs Perez Zeledon [12] -

BRARS

06:00 - [7] Aimore/RS vs Novo Hamburgo/RS [10] -

BRARS

06:00 - [9] Brasil Pelotas/RS vs EC Pelotas/RS [11] -

BRARS

06:00 - [5] Caxias/RS vs Juventude/RS [3] -

COLA

06:00 - [11] Atl. Bucaramanga vs Patriotas [17] - 1/2 -

BRARJ

07:00 - [8] Madureira/RJ vs Flamengo/RJ [1] -

ARGB

07:10 - [A-16] Chacarita Jrs vs Ate Brown [A-1] -

ARGA

07:15 - [24] Banfield vs Estudiantes LP [6] - 1/4 -

COLA

08:00 - [15] Once Caldas vs Jag de Cordoba [10] - 1/4 -

OMAA

21:00 Hoãn [14] Muscat Club vs Nizwa Club [11] -

CHIB

07:00 Hoãn [4] Deportes Santa Cruz vs Lautaro de Buin -

Lịch bóng đá trong ngày 05/04/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 05/04/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 8 13 19
2 Liverpool 8 16 18
3 Man City 8 13 17
4 Brighton 8 3 15
5 Tottenham 8 -3 15
6 Man Utd 8 6 14
7 West Ham Utd 8 5 14
8 Everton 8 4 14
9 Brentford 8 3 12
10 Wolves 8 0 12
11 Leicester City 8 -1 11
12 Arsenal 8 -5 11
13 Aston Villa 8 0 10
14 Crystal Palace 8 -3 8
15 Southampton 8 -4 7
16 Watford 8 -8 7
17 Leeds Utd 8 -8 6
18 Burnley 8 -8 3
19 Newcastle 8 -9 3
20 Norwich 8 -14 2