LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 04/04/2021

Lịch bóng đá trong ngày 04/04/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATB

11:00 - [21] Sagamihara vs Alb. Niigata (JPN) [1] +1 -

NHATB

11:00 - [15] Okayama vs Jubilo Iwata [4] +1/2 -

NHAT3

11:00 - [7] Azul Claro Numazu vs Yokohama SCC [14] -

NHATJFL

11:00 - [17] FC Kariya vs Maruyasu Okazaki [5] -

NHATJFL

11:00 - [16] Reinmeer Aomori vs Suzuka Unlimited [3] -

NHATJFL

11:00 - [10] Honda Lock vs MIO Biwako [14] -

HQB

11:30 - [2] Jeonnam Dragons vs Daejeon Hana Citizen [1] +0 -

AUSNSW

12:00 - [1] Rockdale City vs APIA Tigers [6] - 1 1/4 -

NHATA

12:00 - [14] Shimizu S-Pulse vs Tokushima Vortis [9] - 1/2 -

NHATB

12:00 - [17] Renofa Yamaguchi vs Tochigi SC [11] +1/4 -

NHATB

12:00 - [16] Ehime FC vs Thespa Kusatsu [13] +0 -

NHATB

12:00 - [3] Kyoto Sanga vs JEF United Chiba [12] - 1/2 -

NHATB

12:00 - [7] Machida Zelvia vs Zweigen Kan. [5] +0 -

NHATB

12:00 - [22] Matsumoto Yama. vs Blaublitz Akita [10] - 1/4 -

NHAT3

12:00 - [6] Nagano Parceiro vs Vanraure Hachinohe [11] -

NHAT3

12:00 - [5] Roas. Kumamoto vs Tegevajaro Miyazaki [4] -

NHAT3

12:00 - [3] Kataller Toyama vs Fukushima Utd [10] -

NHAT3

12:00 - [15] Kamatamare San. vs Fujieda MYFC [9] -

HQA

12:00 - [12] Suwon FC vs Jeju Utd [4] +1/4 -

NHATB

13:00 - [14] Tokyo Verdy vs Mito Hollyhock [9] - 1/4 -

HQ3

13:00 - [6] Paju Citizen vs Yangju FC [9] -

HQ3

13:00 - [12] Cheongju FC vs Hwaseong FC [1] -

HQ3

13:00 - [14] Gangneung City vs Ulsan Citizen [7] -

HQ3

13:00 - [2] Cheonan City vs Pyeongtaek FC [15] -

HQB

14:00 - [8] Sangju Sangmu vs Anyang [5] - 1/4 -

HKGA

14:00 - [5] Happy Valley vs HK Ranger [7] -

HQA

14:30 - [7] Gwangju vs Incheon Utd [10] +0 -

VN19

15:30 - [D-3] Khánh Hòa U19 vs Đồng Tháp U19 [E-1] -

VNB

15:30 - [13] An Giang vs Đăk Lăk [3] - 1/4 -

VNB

16:00 - [5] Phù Đổng vs Phú Thọ [12] - 1/2 -

AUSA

16:05 - [11] Melb. Victory vs Sydney FC [4] +1 -

HQB

16:30 - [3] Seoul E-Land vs Bucheon 1995 [9] - 3/4 -

SINA

16:30 - [5] Balestier Kh. vs Tanjong Pagar [7] -

SINA

16:30 - [1] Alb. Niigata (SIN) vs Geylang Intl [6] -

KAZA

17:00 - [7] Caspiy Aktau vs Zhetysu Taldykorgan [14] - 1/4 -

KAZA

17:00 - [11] Atyrau vs Aktobe [6] +0 -

VNB

17:00 - [4] ĐT Long An vs Cần Thơ [9] -

BDNB

17:15 - [5] Feirense vs Cova Piedade [12] - 1 -

HLA

17:15 - [5] Feyenoord vs Fortuna Sittard [12] - 1 1/4 -

TNKA

17:30 - [20] Erzurum BB vs Konyaspor [12] - 1/4 -

TNKB

17:30 - [12] Boluspor vs Adanaspor [15] - 1/2 -

TNKB

17:30 - [6] Altinordu SK vs Eskisehirspor [18] - 2 1/4 -

ANHA

18:00 - [14] Southampton vs Burnley [17] - 1/2 -

ANHU23

18:00 - [1-5] Liverpool U23 vs Brighton U23 [1-9] -

DUC3

18:00 - [9] Turkgucu-Ataspor vs Meppen [15] - 1/4 -

PHA

18:00 - [12] Angers vs Montpellier [8] +0 -

NGA

18:00 - [12] Ural S.r. vs Arsenal-Tula [13] +0 -

ALBA

18:00 - [8] Bylis Ballsh vs Kastrioti Kruje [7] -

BLRA

18:00 - [7] Dinamo Minsk vs FK Slutsk [11] - 1 1/2 -

TDC

18:00 - [5-2] Djurgardens vs Hammarby [1-2] -

UKRA

18:00 - [13] FC Mynai vs Kolos Kovalivka [5] +1/4 -

DENB

18:00 - [7] HB Koge vs Viborg [1] +1 -

VN19

18:00 - [C-3] Bình Định U19 vs Hoang Anh JMG U19 [B-4] -

VNA

18:00 - [6] Nam Định vs SL Nghệ An [11] +0 -

DUB

18:30 - [11] Darmstadt vs Fort.Dusseldorf [4] +0 -

DUB

18:30 - [14] Jahn Regensburg vs Erzgebirge Aue [12] - 1/4 -

DUB

18:30 - [16] Sandhausen vs Wurzburger [18] - 1/2 -

DUB

18:30 - [10] Hannover 96 vs Hamburger [3] +1/4 -

DUB

18:30 - [13] Nurnberg vs Paderborn 07 [9] +0 -

BIA

18:30 - [16] Cercle Brugge vs Beerschot-Wilrijk [9] - 1/2 -

TBNA

19:00 - [16] Alaves vs Celta Vigo [12] +1/4 -

TBNB

19:00 - [5] Sporting Gijon vs Mirandes [10] - 3/4 -

DUC3

19:00 - [3] Dynamo Dresden vs Hansa Rostock [1] - 1/4 -

DUC4N

19:00 - [11] Mainz II vs TSV Schott Mainz [19] - 1 1/4 -

ESTA

19:00 - [8] Tulevik Viljandi vs Levadia T. [1] +1 1/4 -

KAZA

19:00 - [13] Turan (KAZ) vs Kaisar Kyzylorda [10] +0 -

LATA

19:00 - [4] Rigas Futbola Skola vs FK Liepaja [5] - 1/2 -

RMNA

19:00 - [7] Botosani vs Viitorul C. [12] - 1/4 -

CZEA

19:00 - [14] Mlada Boleslav vs Pribram [17] - 1 1/4 -

CZEA

19:00 - [13] Zlin vs MFk Karvina [11] - 3/4 -

DENB

19:00 - [12] Kolding IF vs Hvidovre IF [8] +0 -

HLA

19:30 - [18] ADO Den Haag vs Utrecht [7] +1 3/4 -

HLA

19:30 - [2] PSV Eindhoven vs Heracles Almelo [8] - 1 1/2 -

AZEA

19:30 - [2] Neftchi Baku vs Sumqayit [3] - 1 -

HUNA

19:30 - [5] Varda SE vs MOL Fehervar FC [3] +1/2 -

AUTA

19:30 - [6] Wattens vs Lask [3] +1 -

AUTA

19:30 - [5] Wolfsberger AC vs Rapid Wien [2] +1/4 -

DUC4T

20:00 - [4] B.Dortmund II vs Fortuna Koln - 1 -

PHA

20:00 - [16] Bordeaux vs Strasbourg [14] +0 -

PHA

20:00 - [17] Lorient vs Stade Brestois [15] - 1/4 -

PHA

20:00 - [19] Nantes vs Nice [10] - 1/4 -

PHA

20:00 - [11] Stade Reims vs Rennes [7] +1/4 -

BDNB

20:00 - [15] Vilafranquense vs CD Mafra [11] +0 -

BLRA

20:00 - [16] FK Smorgon vs Slavia Mozyr [15] -

MKDA

20:00 - [5] Rabotnicki vs Borec Veles [8] -

MKDA

20:00 - [2] Shkupi vs Renova [9] -

MKDA

20:00 - [4] FC Struga vs Belasica Strumica [12] -

MKDA

20:00 - [6] Pelister vs Vardar [11] -

MKDA

20:00 - [1] Shkendija vs Sileks Kratovo [10] -

TNKA

20:00 - [13] Ankaragucu vs Antalyaspor [11] +0 -

TNKA

20:00 - [5] Alanyaspor vs Genclerbirligi [19] - 1 1/4 -

TNKA

20:00 - [17] Istanbul BB vs Malatyaspor [16] - 3/4 -

TNKB

20:00 - [14] Menemen Bld vs Umraniyespor [8] +0 -

DENB

20:00 - [10] Skive IK vs Hobro I.K. [9] +1/4 -

MAPL

20:00 - [11] FAM-MSN vs Johor Darul Takzim II [3] -

NPA

20:00 - [11] Blo. Celtic vs TS Galaxy [9] +0 -

NPA

20:00 - [16] Black Leopards vs Amazulu [3] +1/2 -

ANHA

20:05 - [15] Newcastle vs Tottenham [6] +3/4 -

DUA

20:30 - [10] Stuttgart vs Wer.Bremen [14] - 1/2 -

NGA

20:30 - [16] FK Tambov vs CSKA Moscow [5] +2 3/4 -

AZEA

20:30 - [6] Sabah FK vs Gabala FC [5] +0 -

TBNB

21:00 - [22] Albacete vs Espanyol [1] +1 -

BDNA

21:00 - [11] Belenenses vs Boavista [15] - 1/4 -

ALBA

21:00 - [5] KF Tirana vs Apolonia Fier [10] -

ALBA

21:00 - [6] Kukesi vs Skenderbeu [9] -

LATA

21:00 - [2] Valmiera / BSS vs Ventspils [8] -

SVKA

21:00 - [3] MSK Zilina vs Dunajska Stred [2] +0 -

CZEA

21:00 - [5] Vik.Plzen vs C. Budejovice [12] - 1 1/4 -

CYPA

21:00 - [10] Nea Salamina vs Apoel FC [8] +1/2 -

TSA

21:00 - [10] Sion vs Young Boys [1] +1 1/2 -

TSA

21:00 - [4] Servette vs Lugano [3] - 1/2 -

UKRA

21:00 - [4] Vorskla vs Shakhtar Donetsk [2] +1 1/4 -

DENA

21:00 - [12] AC Horsens vs Odense BK [10] +1/4 -

BRAMG

21:00 - [11] Boa Esporte/MG vs Cruzeiro/MG [4] -

BRAMG

21:00 - [9] Uberlandia/MG vs Patrocinense/MG [10] -

BRARJ

21:00 - [10] Resende/RJ vs Boavista/RJ [9] +1/2 -

BHRA

21:05 - [10] Busaiteen vs East Riffa [2] +1/2 -

TBNA

21:15 - [19] Elche vs Real Betis [6] +1/2 -

AZEA

21:30 - [8] Keşla FK vs Karabakh Agdam [1] +1 1/4 -

RMNA

21:30 - [8] UTA Arad vs Sepsi OSK [4] +1/4 -

CZEB

21:30 - [1] Hradec Kralove vs Vik.Zizkov [7] - 3/4 -

HLA

21:45 - [17] Emmen vs RKC Waalwijk [14] - 1/2 -

HLA

21:45 - [10] Heerenveen vs Ajax [1] +2 -

BLRA

22:00 - [5] Rukh Brest vs Energetik-BGU [12] - 1 -

HUNA

22:00 - [12] Budafoki MTE vs Ferencvaros [1] +1 1/2 -

AUTA

22:00 - [1] RB Salzburg vs Sturm Graz [4] - 1 3/4 -

CHIB

22:00 - [6] CD Magallanes vs San Marcos A. [4] -

CHIB

22:00 - [15] Cobreloa vs Barnechea [5] -

CHIB

22:00 - [14] Iquique vs Coquimbo Unido [1] -

CHIB

22:00 - [7] Temuco vs San Luis Qui. [9] -

PHA

22:05 - [18] Nimes vs Saint Etienne [13] +1/4 -

ANHA

22:30 - [11] Aston Villa vs Fulham [18] +0 -

DUA

22:59 - [8] Union Berlin vs Hertha Berlin [16] +0 -

NGA

22:59 - [9] Rostov vs Spartak Moscow [3] +1/4 -

ISRA

22:59 - [7] Maccabi Netanya vs Bnei Sakhnin [12] - 1/4 -

TNKA

22:59 - [15] Kasimpasa vs Besiktas [1] +1/2 -

TNKB

22:59 - [13] Balikesirspor vs Bandirmaspor [11] +1/4 -

DENA

23:05 - [5] Nordsjaelland vs Aarhus AGF [3] +3/4 -

TBNB

23:15 - [4] Leganes vs Sabadell [21] - 3/4 -

TBNB

23:15 - [20] Lugo vs Malaga [9] +0 -

BIA

23:15 - [7] Standard Liege vs Gent [6] +1/4 -

TBNA

23:30 - [13] Cadiz vs Valencia [14] +1/4 -

BDNA

23:30 - [6] Vitoria Guimaraes vs Tondela [9] - 1/2 -

CZEA

23:30 - [16] Brno vs Slavia Praha [1] +1 1/4 -

UKRA

23:30 - [7] PFK Aleksandriya vs Dinamo Kiev [1] +1 1/4 -

BHRA

23:45 - [4] Al Hadd vs Manama [3] -

ARGA

00:00 - [B-12] Newells Old Boys vs CA Huracan [B-9] - 1/4 -

MEXA

00:00 - [12] Pumas UNAM vs Pachuca [13] +1/4 -

HUNA

00:15 - [2] Puskas Akademia vs Mezokovesdi SE [7] - 1/2 -

ISRA

00:15 - [10] Hapoel Haifa vs Bnei Yehuda [13] - 1/4 -

ECUA

00:15 - [16] Orense SC vs Manta FC [13] - 1/2 -

SCOC

00:30 - Rangers vs Cove Rangers - 3 1/4 -

RMNA

00:30 - [1] Steaua Bucuresti vs FC Uni.Craiova [3] - 1/4 -

ARGB

00:30 - [A-3] Atletico Atlanta vs San Martin Tucuman [A-12] - 1/4 -

BIB

01:00 - [7] Lierse vs Westerlo [4] +1 -

ANHA

01:30 - [2] Man Utd vs Brighton [16] - 3/4 -

TBNB

01:30 - [11] Las Palmas vs Mallorca [2] +0 -

ARGB

01:30 - [B-14] Instituto vs CA Guemes [B-1] - 1/4 -

ARGB

01:30 - [B-4] Brown de Adrogue vs Villa Dalmine [B-15] - 1/4 -

BRAMG

01:30 - [6] Pouso Alegre/MG vs Caldense/MG [7] -

BIA

01:45 - [13] Charleroi vs RE Mouscron Peruwelz [18] - 1/2 -

TBNA

02:00 - [4] Sevilla vs Atletico Madrid [1] +0 -

PHA

02:00 - [6] Marseille vs Dijon [20] - 1 -

BDNA

02:00 - [13] Famalicao vs Pacos Ferreira [5] +0 -

ARGB

02:00 - [B-18] Guillermo vs San Telmo [B-8] +0 -

BRAMG

02:00 - [3] Tombense FC/MG vs Athletic Club/MG [8] -

BRAMG

02:00 - [5] URT/MG vs Coimbra/MG [12] -

BRAMG

02:00 - [1] Atl. Mineiro/MG vs America/MG [2] -

BLVA

02:00 - [13] Oriente Petrolero vs Jorge Wilstermann [14] - 1/4 -

ARGA

02:15 - [A-1] Colon vs Argentinos Jun. [A-10] - 3/4 -

ECUA

02:30 - [10] 9 de Octubre vs SD Aucas [11] +0 -

ARGB

02:45 - [B-7] San Martin SJ vs All Boys [B-3] - 3/4 -

ARGB

03:00 - [B-10] Gimnasia Jujuy vs Deportivo Moron [B-12] +0 -

BRARJ

03:00 - [7] Botafogo/RJ vs Portuguesa/RJ [4] - 1/2 -

COLA

03:30 - [8] America Cali vs La Equidad [6] - 1/2 -

BRARJ

04:00 - [1] Volta Redonda/RJ vs Nova Iguacu/RJ [8] - 1/4 -

CHIA

04:00 - [7] La Serena vs Curico Unido [12] - 3/4 -

CRCA

04:00 - [B-3] Cartagines vs Dep. Saprissa [B-1] +1/4 -

BLVA

04:15 - [10] Inde. Petrolero vs The Strongest [2] +3/4 -

ARGA

04:30 - [B-1] Velez Sarsfield vs Union Santa Fe [B-4] - 1/2 -

ARGB

04:50 - [A-5] Quilmes vs Temperley [A-16] - 1/4 -

ECUA

05:00 - [12] Tecnico Uni. vs Guayaquil City [14] - 1/2 -

MEXA

05:00 - [14] Chivas Guad. vs Santos Laguna [5] +0 -

COLA

05:40 - [13] Boyaca Chico vs Deportivo Pasto [12] +0 -

BRARS

06:00 - [8] Sao Jose PoA/RS vs Sao Luiz/RS [9] - 1/4 -

PARA

06:00 - [4] Cerro Porteno vs Sol de America [9] - 3/4 -

CHIA

06:15 - [1] Univ. Catolica vs Palestino [14] - 1/2 -

ARGA

07:00 - [A-5] Racing Club vs Godoy Cruz [A-9] - 3/4 -

MEXA

07:00 - [10] Queretaro vs Tigres UANL [9] +1/4 -

CRCA

07:00 - [B-6] Sporting (CRC) vs San Carlos [B-4] -

COLA

08:00 - [7] Junior Barranquilla vs Rionegro Aguilas [18] - 1 -

CHIA

08:30 - [5] O Higgins vs Audax Italiano [2] - 1/4 -

MEXB

09:00 - [1] Morelia vs CD Tapatio [6] -

MEXA

09:05 - [6] Club Leon vs Toluca [8] - 1 -

NHATJFL

11:00 Hoãn [15] Tokyo Musashino vs Iwaki FC [4] -

AUSA

14:00 Hoãn [11] Melb. Victory vs Central Coast [2] -

ESTA

00:00 Hoãn [4] Tammeka Tartu vs Paide Linname. [2] -

ESTA

00:00 Hoãn [3] Flora Tallinn vs Kuressaare [10] -

PERA

02:00 Hoãn [A-6] Universitario vs UTC Cajamarca [A-5] -

PERA

02:00 Hoãn [B-10] Carlos Stein vs Cusco FC [B-7] -

Lịch bóng đá trong ngày 04/04/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 04/04/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 33 45 77
2 Man Utd 32 29 66
3 Leicester City 32 21 59
4 Chelsea 32 19 55
5 West Ham Utd 32 11 55
6 Tottenham 33 18 53
7 Liverpool 32 16 53
8 Everton 31 3 49
9 Arsenal 32 8 46
10 Leeds Utd 32 0 46
11 Aston Villa 31 9 44
12 Wolves 32 -9 41
13 Crystal Palace 31 -19 38
14 Southampton 32 -18 36
15 Newcastle 32 -18 35
16 Brighton 32 -5 34
17 Burnley 32 -19 33
18 Fulham 33 -18 27
19 West Brom 32 -34 24
20 Sheffield Utd 32 -39 14