LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 26/02/2023

Lịch bóng đá trong ngày 26/02/2023

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSA

11:00 - [3] Melb. Victory vs Adelaide Utd [8] - 1/4 -

AUSNSW

11:00 - [9] Sydney Olympic vs Rockdale Ilinden FC [1] - 1/2 -

NHATB

11:00 - [15] Roas. Kumamoto vs Blaublitz Akita [11] - 1/2 -

NHATB

11:00 - [4] Okayama vs Shimizu S-Pulse [1] +1/4 -

NHATB

11:05 - [6] Vegalta Sendai vs Tochigi SC [19] - 1/2 -

NHATB

11:10 - [14] Oita Trinita vs Tokyo Verdy +0 -

AUSNSW

11:15 - [6] WS Wanderers U21 vs Sydney Utd [5] +1/4 -

NHATB

11:15 - [5] Renofa Yamaguchi vs Jubilo Iwata +1/4 -

AUSWW

12:00 - [6] Newcastle Jets Nữ vs Western United Nữ [3] +1 -

NHATA

12:00 - [5] Sanf Hiroshima vs Alb. Niigata (JPN) [15] - 3/4 -

NHATB

12:00 - Machida Zelvia vs Thespa Kusatsu [20] - 3/4 -

HQA

12:00 - [7] Jeju Utd vs Suwon FC [5] - 3/4 -

HQA

12:30 - [3] Pohang Steelers vs Daegu [10] - 1/4 -

AUSA

13:00 - [9] Brisbane Roar vs Perth Glory [12] - 1/4 -

NHATA

13:00 - [13] Kashiwa Reysol vs FC Tokyo [7] +0 -

NHATB

13:00 - [17] Mito Hollyhock vs Iwaki FC [8] +1/4 -

AUSWW

13:55 - [4] Melb. Victory Nữ vs Adelaide Utd Nữ [12] - 1/2 -

HKGA

14:00 - [9] Sham Shui Po vs Hồng Kông U23 [10] -

HQA

14:30 - [11] Daejeon Hana Citizen vs Gangwon [4] +0 -

GHCLB

15:00 - Roskilde vs Valmiera / BSS -

GHU16

15:00 - Séc U16 vs Romania U16 -

IDNA

15:00 - [4] Madura United FC vs Persija Jakarta [8] +0 -

HKGA

15:30 - [8] Hong Kong FC vs Kitchee [4] +2 1/2 -

GHU16

16:00 - Anh U16 vs Đan Mạch U16 -

GHU16

16:00 - Síp U16 vs Scotland U16 -

NGC

16:00 - Akron Togliatti vs Torpedo Moscow +0 -

ESTSC

17:00 - Flora Tallinn vs Paide Linname. - 1 -

HKGA

17:00 - [11] Resources Capital vs HK Ranger [6] +3/4 -

IDNA

17:00 - [13] PSS Sleman vs Persikabo 1973 [18] +0 -

SINA

17:00 - [4] Balestier Kh. vs Hougang Utd [8] -

BULA

17:30 - [10] Slavia Sofia vs Hebar Pazardzhik [12] - 1 1/4 -

THAA

17:30 - [9] Prachuap FC vs Buriram Utd [1] +1 1/4 -

TBN3

18:00 - [A2-19] Atl. Baleares vs Amorebieta - 1/4 -

TBN3

18:00 - Pontevedra vs Ceuta [A2-5] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [A1-11] Osasuna B vs Cornella [A1-18] - 1/2 -

TBN3

18:00 - [A2-17] Linares Deportivo vs Racing Ferrol +1/4 -

TBN3

18:00 - La Nucia vs Numancia - 1/4 -

TBN3

18:00 - [A2-2] Cordoba vs Cultural Leonesa [A1-6] - 3/4 -

TBN3

18:00 - Alcorcon vs Salamanca [A1-7] - 3/4 -

TBN3

18:00 - [A1-3] Gimnastic T. vs Eldense +0 -

BDNB

18:00 - Vilafranquense vs Porto B [9] +0 -

BDNB

18:00 - [10] CD Mafra vs Feirense [16] - 1/4 -

GEOA

18:00 - [8] Gagra Tbilisi vs Samgurali Tskh. [7] +0 -

THAA

18:00 - [7] Khonkaen Utd vs Nakhon Ratch. - 1/4 -

HLA

18:15 - [10] Fortuna Sittard vs Feyenoord [2] +1 1/4 -

HLB

18:15 - [19] Den Bosch vs ADO Den Haag [5] +1/4 -

GHCLB

18:30 - Vik.Zizkov vs Sparta Praha B -

ITAA

18:30 - [5] Bologna vs Inter Milan [1] +3/4 -

NGC

18:30 - Ufa vs Akhmat Groznyi +1/2 -

POLA

18:30 - [11] Stal Mielec vs Gornik Zabrze [6] +0 -

THAA

18:30 - [2] Bangkok Utd vs Port FC [3] - 1/2 -

POLB

18:40 - Ruch Chorzow vs Stal Rzeszow [11] - 1/4 -

GHCLB

19:00 - Viking vs Lillestrom +1/4 -

DUC3

19:00 - Elversberg vs Dynamo Dresden [4] - 1/2 -

DUC4B

19:00 - [7] Hamburger II vs Bremer SV [11] - 1 1/2 -

DUC4DB

19:00 - Ger.Halberstadt vs CZ Jena [7] +1 -

DUC4DB

19:00 - Berliner FC Dynamo vs Lok.Leipzig [10] - 1/4 -

DUC4DB

19:00 - [15] Luckenwalde vs Babelsberg [5] +0 -

DUC4DB

19:00 - [8] C. Leipzig vs Meuselwitz [11] - 1/2 -

PHA

19:00 - [16] Lorient vs Auxerre - 1/4 -

BIHA

19:00 - [5] NK Posusje vs Leotar Trebinje - 3/4 -

ICELC

19:00 - [C-2] KR Reykjavik vs Vestri [A-6] - 2 3/4 -

TDC

19:00 - GAIS vs Goteborg +1 1/4 -

TDC

19:00 - Helsingborg vs Trelleborgs - 3/4 -

TDC

19:00 - Onsala BK vs Kalmar +3 -

TDC

19:00 - Norrkoping vs Utsiktens BK - 1 -

THAA

19:00 - Nong Bua Pitchaya vs Chonburi [14] +1/4 -

MASL

19:15 - [9] Selangor FA vs Kelantan United [13] - 1 -

DUB

19:30 - A.Bielefeld vs Heidenheim +0 -

DUB

19:30 - [6] Hannover 96 vs Magdeburg [14] - 1/2 -

DUB

19:30 - [1] St. Pauli vs Hansa Rostock [17] - 3/4 -

BIA

19:30 - [3] Club Brugge vs Gent [5] - 1/2 -

AUTB

19:30 - [15] Sturm Graz II vs St.Polten [9] +1/2 -

BULA

19:45 - [6] Botev Plovdiv vs Beroe [11] - 1 -

URUA

19:45 - [14] Danubio vs Plaza Colonia - 1/4 -

GHCLB

20:00 - Raufoss IL vs Baerum SK -

ANHU23

20:00 - [15] Blackburn U21 vs Fulham U21 [3] +1/2 -

TBNA

20:00 - [5] Athletic Bilbao vs Girona [3] - 3/4 -

TBNB

20:00 - UD Ibiza vs Huesca [17] +0 -

DUC3

20:00 - [6] Erzgebirge Aue vs Saarbrucken [5] +0 -

DUC4B

20:00 - [12] Ein. Norderstedt vs Hannover II [1] +0 -

DUC4B

20:00 - [9] Teutonia Ottensen vs St. Pauli II [13] - 1/2 -

DUC4BA

20:00 - [3] Nurnberg II vs VfB Eichstatt [19] - 3/4 -

DUC4T

20:00 - [5] Schalke 04 II vs Oberhausen [7] +0 -

BIHA

20:00 - [11] FK Tuzla City vs Velez Mostar [3] - 1/4 -

MKDA

20:00 - [7] Rabotnicki vs Bregalnica Stip [12] -

MKDA

20:00 - [6] Sileks Kratovo vs Shkupi [3] -

MKDA

20:00 - FK Skopje vs Tikves Kavadarci [4] -

MKDA

20:00 - [2] Shkendija vs Pobeda -

GEOA

20:00 - [3] FC Iberia 1999 vs Torpedo Kut. [2] +0 -

HUNA

20:00 - [6] Kecskemeti vs Ujpest [10] +0 -

TNKA

20:00 - Umraniyespor vs Adana Demirspor [13] +1/2 -

DENA

20:00 - [6] Randers vs Lyngby [10] - 1/2 -

DENA

20:00 - AC Horsens vs Viborg [7] +1/4 -

MASL

20:00 - [7] Negeri Sembilan vs Sri Pahang FC [11] - 1/2 -

TSA

20:15 - [6] Luzern vs Grasshoppers [11] - 3/4 -

TSB

20:15 - [3] Vaduz vs Neuchatel Xamax [4] - 1/2 -

TSB

20:15 - Stade L. Ouchy vs Schaffhausen [9] - 1/2 -

TSB

20:15 - [7] Aarau vs Bellinzona [8] - 3/4 -

OMC

20:25 - Al Suwaiq vs Al Seeb -

ANHA

20:30 - [5] Tottenham vs Chelsea [6] +0 -

ITA3

20:30 - [A-17] Novara vs Padova [A-2] - 1/4 -

ITA3

20:30 - [B-9] Pontedera vs San Donato - 1/2 -

ITA3

20:30 - [B-19] US Fermana vs Rimini [B-10] - 1/4 -

ITA3

20:30 - [B-20] US Olbia vs Torres [B-2] +0 -

ITA3

20:30 - Imolese Calcio vs Gubbio [B-5] +1/2 -

ITA3

20:30 - Lecco vs ArzignanoChiampo [A-16] - 1/4 -

ITA3

20:30 - [A-18] Fiorenzuola vs Cesena [B-1] +1 -

ITA3

20:30 - Montevarchi vs Luchese [B-14] +0 -

ITA3

20:30 - [B-16] Ancona vs Virtus Entella [B-12] +0 -

ITA3

20:30 - Reggiana vs Carrarese [B-3] - 1 -

ITA3

20:30 - Piacenza vs AC Trento [A-10] +0 -

ITA3

20:30 - [A-20] Alessandria vs Pesaro [B-17] - 1/2 -

HLA

20:30 - Emmen vs Go Ahead Eagles [9] - 1/4 -

HLA

20:30 - [17] Vitesse Arnhem vs Ajax [5] +1 1/4 -

AUTA

20:30 - [9] SCR Altach vs WSG Swarovski Tirol [11] +1/4 -

AUTA

20:30 - [8] Wolfsberger AC vs Rapid Wien [6] +1/4 -

NPA

20:30 - [12] Chippa Utd vs Moroka Swallows [14] +0 -

KUWA

20:55 - [4] Al Nasr (KUW) vs Salmiya [5] +1/4 -

GHCLB

21:00 - Dinamo Kiev vs Valmiera / BSS -

ITAA

21:00 - [20] Salernitana vs Monza [12] +1/2 -

PHA

21:00 - [18] Clermont vs Strasbourg [13] +0 -

PHA

21:00 - Ajaccio vs Troyes - 1/2 -

PHA

21:00 - [14] Nantes vs Rennes [10] +1/4 -

PHA

21:00 - [9] Stade Reims vs Toulouse [11] - 1/4 -

BDNB

21:00 - SC Covilha vs SC Farense +1/2 -

BDNB

21:00 - [18] Belenenses vs Nacional Madeira [2] - 1/4 -

POLA

21:00 - Wisla Plock vs Pogon Szczecin [4] +1/4 -

POLB

21:00 - Sandecja vs Arka Gdynia [3] +1/4 -

CROA

21:00 - [1] Dinamo Zagreb vs Hajduk Split [3] - 1 1/4 -

GREA

21:00 - Ionikos vs OFI Creta [10] +0 -

GREA

21:00 - Levadiakos vs Panetolikos [11] +0 -

LUXA

21:00 - [3] Dudelange vs Racing Union [10] -

SLOA

21:00 - [2] Maribor vs NK Celje [1] - 1/4 -

CZEA

21:00 - [12] Jablonec vs Teplice [10] - 3/4 -

CZEA

21:00 - [2] Slavia Praha vs Slovacko [6] - 1 1/4 -

CZEA

21:00 - [8] Sigma Olomouc vs Pardubice [13] - 1 -

TDC

21:00 - Varbergs BoIS vs Vasteras - 1/4 -

INDA

21:00 - [5] Kerala Blasters vs Hyderabad [12] +0 -

TDC

21:15 - [13] IFK Ostersund vs AIK Solna -

GHCLB

21:30 - SKA-Khabarovsk vs Alania Vla -

DUA

21:30 - [10] Freiburg vs B.Leverkusen [1] - 1/4 -

ACL

22:00 - [E-3] Al Duhail SC vs Al Hilal [D-1] +1/4 -

GHCLB

22:00 - Alanyaspor vs Galatasaray +3/4 -

TBN3

22:00 - [A2-12] Merida vs Celta Vigo II [A1-4] +0 -

TBN3

22:00 - [A1-19] SD Logrones vs Real Union [A1-15] - 1/2 -

SCOLC

22:00 - [A-7] Rangers vs Celtic [A-5] +1/4 -

BIA

22:00 - [11] OH Leuven vs Antwerpen [6] +0 -

BIB

22:00 - [1] Beerschot-Wilrijk vs Anderlecht II [13] - 3/4 -

LUXA

22:00 - [11] Wiltz vs Jeunesse Esch [5] -

LUXA

22:00 - [2] Swift Hesperange vs UNA Strassen [6] -

LUXA

22:00 - [9] Mondorf-les. vs UT Petange [8] -

LUXA

22:00 - [7] Victoria Rosport vs Progres Niedercorn [4] -

LUXA

22:00 - [1] Differdange vs Etzella Ettelbruc -

LUXA

22:00 - [13] Kaerjeng 97 vs Hostert -

LUXA

22:00 - [14] Fola Esch vs Mondercange [12] -

CYPA

22:00 - EN Paralimni vs Akritas - 1/2 -

DENA

22:00 - [3] Kobenhavn vs Aalborg BK - 1 1/4 -

CHIB

22:00 - Iquique vs San Luis Qui. [12] -

CHIB

22:00 - [13] San. Wanderers vs Puerto Montt -

EGYA

22:00 - [6] Semouha Club vs Haras Al Hodoud -

TBNA

22:15 - [14] Celta Vigo vs Valladolid - 3/4 -

TBNB

22:15 - [8] Levante vs Lugo - 1 1/4 -

TBNB

22:15 - [13] Zaragoza vs Burgos CF [9] - 1/2 -

ITB

22:15 - [17] Ascoli vs Benevento - 1/4 -

BULA

22:15 - Septemvri Sofia vs Cska Sofia [2] +1 1/4 -

BDNA

22:30 - [11] Rio Ave vs Chaves [18] - 1/2 -

BDNB

22:30 - CD Estrela vs Tondela [6] - 1/2 -

HUNA

22:30 - [5] Debreceni vs Ferencvaros [1] +1 -

TSA

22:30 - [3] Servette vs Winterthur [7] - 3/4 -

TSA

22:30 - [2] Lugano vs Basel [8] +0 -

HLA

22:45 - [1] PSV Eindhoven vs Twente [3] - 1 -

RMNA

22:45 - Voluntari vs Universitatea Craiova [8] +0 -

GHCLB

22:59 - Odd Grenland vs Sarpsborg -

GEOA

22:59 - [4] Dinamo Batumi vs Shukura -

TNKA

22:59 - [5] Besiktas vs Antalyaspor [10] - 1 -

AUTA

22:59 - [1] RB Salzburg vs SV Ried - 2 -

PHA

23:05 - [2] Monaco vs Nice [5] - 1/4 -

KUWA

23:25 - [10] Al Jahra vs Al Sahel -

ANHLC

23:30 - Man Utd vs Newcastle - 1/4 -

ITA3

23:30 - [A-11] Virtus Verona vs Aurora Pro Patria [A-12] - 1/4 -

ITA3

23:30 - [A-14] Pergolettese vs Mantova [A-1] - 1/4 -

ITA3

23:30 - [A-19] Pro Sesto vs Pro Vercelli [A-7] - 1/4 -

ITA3

23:30 - [A-13] Albinoleffe vs AC Renate [A-15] +0 -

DUA

23:30 - [3] Bayern Munich vs Union Berlin [15] - 1 1/4 -

POLA

23:30 - [2] Slask Wroclaw vs Lech Poznan [5] +1/2 -

BIHA

23:30 - [4] Sarajevo vs Zrinjski [2] -

CROA

23:30 - [4] NK Osijek vs NK Varazdin [6] - 1/2 -

SVKA

23:30 - [2] MSK Zilina vs Ruzomberok [8] - 1/4 -

SLOA

23:30 - Gorica vs Domzale [6] +1/4 -

TDC

23:30 - Brommapojkarna vs Landskrona - 3/4 -

TDC

23:30 - Orebro vs Djurgardens +1 1/2 -

CAF20

00:00 - [B-2] Uganda U20 vs South Sudan U20 [B-3] -

CAF20

00:00 - [B-4] CH Trung Phi U20 vs Congo U20 [B-1] -

TBN3

00:00 - [A1-9] Real Sociedad B vs Athletic Bilbao B - 3/4 -

TBN3

00:00 - [A2-13] Algeciras vs Fuenlabrada [A1-14] - 1/2 -

TBN3

00:00 - [A1-20] Rayo Majada. vs Talavera - 1/4 -

ITAA

00:00 - [15] Udinese vs Spezia - 3/4 -

POLB

00:00 - Chojniczanka vs Puszcza Nie. +0 -

CZEA

00:00 - [4] Banik Ostrava vs Hradec Kralove [9] - 3/4 -

CYPA

00:00 - [8] Nea Salamina vs Olympiakos Nic. - 3/4 -

DENA

00:00 - [5] Aarhus AGF vs Silkeborg IF [9] - 1/4 -

MEXB

00:00 - [14] Morelia vs Atlante [3] -

CRCA

00:00 - [9] Cartagines vs Municipal Grecia [11] - 1 -

MARA

00:15 - JS Soualem vs Maghreb Fes +0 -

TBNA

00:30 - [19] Almeria vs Barcelona [2] +1 1/4 -

TBNB

00:30 - Las Palmas vs SD Ponferradina - 3/4 -

BIA

00:30 - [2] Anderlecht vs Standard Liege [10] - 1/2 -

GREA

00:30 - [5] Aris Salonica vs Atromitos [8] - 1 -

BDNA

01:00 - Pacos Ferreira vs Boavista [15] +0 -

PERA

01:00 - [18] DU Comercio vs UTC Cajamarca [14] - 1/2 -

MEXA

01:00 - [5] Toluca vs San Luis [4] - 3/4 -

BIA

01:15 - [12] Charleroi vs Sint Truiden [9] - 1/2 -

BIB

01:15 - RWD Molenbeek vs Lierse [12] - 1 -

ISRA

01:15 - [7] Hapoel Jerusalem vs Hapoel Haifa [4] +0 -

RMNA

01:30 - Arges Pitesti vs Steaua Bucuresti [4] +1 1/4 -

BRARJ

01:30 - [11] Bangu/RJ vs Volta Redonda/RJ [10] +1/4 -

BRAMG

02:00 - [A-4] Ipatinga/MG vs Pouso Alegre/MG [B-2] - 1/4 -

BRAPR

02:00 - [6] Londrina/PR vs Athletico/PR [1] +1/4 -

BRAPR

02:00 - [4] Operario/PR vs Coritiba/PR [2] +0 -

BRAPR

02:00 - [5] Cianorte/PR vs Aruko Sports/PR - 1/4 -

BRAPR

02:00 - [3] Maringa/PR vs Independente SJ/PR [9] - 3/4 -

BRAPR

02:00 - [7] Cascavel/PR vs Foz do Iguaçu/PR - 1 1/4 -

BRAPR

02:00 - [8] Azuriz FC/PR vs Rio Branco/PR - 2 -

BRASP

02:00 - [A-1] Santos/SP vs Corinthians/SP [C-4] +0 -

BLVA

02:00 - [C-1] Univ de Vinto vs Aurora [B-1] +0 -

COLA

02:00 - [3] Santa Fe vs Union Magdalena - 1 1/4 -

ECUA

02:00 - [11] Tecnico Uni. vs Univ Catolica Quito [5] +1/4 -

VENA

02:00 - [2] UCV FC vs Caracas [11] +1/4 -

MARA

02:30 - Olympique Safi vs Renai. Berkane +0 -

ITAA

02:45 - [2] AC Milan vs Atalanta [4] - 1/4 -

PHA

02:45 - [8] Marseille vs PSG [1] +1/4 -

TBNA

03:00 - [13] Sevilla vs Osasuna [11] - 3/4 -

TBNB

03:00 - [6] Real Oviedo vs Albacete [14] +0 -

ARGA

03:00 - [B-7] Defensa YJ vs Atletico Tucuman [A-13] - 1/2 -

ARGA

03:00 - Colon vs CA Huracan [A-6] - 1/4 -

ARGB

03:00 - [B-3] Aldosivi vs Chaco For Ever [B-16] - 1/4 -

ARGB

03:00 - [A-16] Guillermo vs Almirante Brown [B-17] - 1/4 -

ARGB

03:00 - [B-14] Defensores Unidos vs Deportivo Moron [B-12] +1/4 -

COLB

03:00 - [15] Real Santander vs Boca Juniors Cali [10] - 1/2 -

URUA

03:00 - [11] Dep. Maldonado vs Boston River [4] - 1/4 -

BDNA

03:30 - [3] Porto vs Gil Vicente [12] - 2 -

PARA

03:30 - [12] General Caballero vs Sportivo Trinidense [11] - 1/4 -

PERA

03:30 - [6] AD Tarma vs Dep. Municipal - 1 -

CHIA

04:00 - CD Magallanes vs Cobresal [12] +0 -

CHIA

04:00 - [16] U. La Calera vs Nublense [10] - 1/2 -

COLB

04:00 - [3] Real Cartagena vs Valledupar - 1/4 -

CRCA

04:00 - Guadalupe FC vs Santos Guapiles [12] - 1/2 -

COLA

04:10 - [6] Once Caldas vs Millonarios [5] - 1/4 -

VENA

04:15 - [13] Rayo Zuliano vs Mineros Guayana - 1/4 -

BRASP

04:30 - [B-1] Palmeiras/SP vs Ferroviaria/SP - 2 -

BLVA

04:30 - [D-1] Bolivar vs Oriente Petrolero [D-3] - 2 -

ECUA

04:30 - [4] SD Aucas vs Nacional Quito [7] - 3/4 -

ARGB

05:00 - [A-10] Deportivo Maipu vs Chacarita Jrs [A-9] - 1/2 -

CRCA

05:00 - [1] Dep. Saprissa vs Sporting (CRC) [6] - 1 -

ARGA

05:15 - [A-2] River Plate vs Arsenal Sarandi - 1 3/4 -

ARGB

06:00 - [B-18] Atletico Rafaela vs Racing Cordoba [A-11] - 1/2 -

PARA

06:00 - [3] Olimpia Asuncion vs Guairena FC - 1 1/4 -

URUA

06:00 - [2] Nacional(URU) vs Racing Club (URU) [7] - 1 1/2 -

GHQG

06:10 - Grenada vs Barbados -

CRCA

06:15 - [10] Puntarenas vs Alajuelense [3] +1/2 -

COLA

06:20 - [2] Deportes Tolima vs Deportivo Cali [15] - 3/4 -

ARGB

06:30 - Ind.Rivadavia vs CA Mitre Salta [B-13] - 1/2 -

BLVA

06:30 - CA Palmaflor vs The Strongest [A-1] +0 -

CHIA

06:30 - [4] Colo Colo vs Coquimbo Unido [2] - 1 1/4 -

VENA

06:30 - [5] Portuguesa vs Puerto Cabello [7] +1/4 -

BRASP

06:40 - [A-2] Portuguesa/SP vs Sao Bento/SP - 1/4 -

ECUA

07:00 - [6] Emelec vs Libertad (ECU) [16] -

PERA

07:00 - [17] Carlos A. Mannucci vs Universitario [1] +1/4 -

ARGA

07:30 - [A-8] Instituto vs Newells Old Boys [B-8] - 1/4 -

ARGA

07:30 - [A-10] Banfield vs Independiente [A-7] - 1/4 -

CCF17

08:00 - [E-1] Mexico U17 vs Mỹ U17 [F-1] -

MEXA

08:05 - [14] Santos Laguna vs Puebla [9] - 1 -

USAA

08:25 - [Tay-7] Seattle Sounders vs Colorado Rapids [Tay-4] - 3/4 -

COLA

08:30 - [19] Alianza Petrolera vs Inde.Medellin [9] +0 -

MEXA

10:05 - [2] Club Tijuana vs Pachuca [15] +0 -

GHCLB

18:59 Hoãn Rubin Kazan vs Shinnik Yaroslavl -

GHU16

20:30 Hoãn Israel U16 vs Chile U16 -

GHU20

20:30 Hoãn UAE U20 vs Arập Xêut U20 -

Lịch bóng đá trong ngày 26/02/2023

Lịch thi đấu bóng đá ngày 26/02/2023 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Copa America 2024 › Vòng Hang 3

07:0014/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 38 62 91
2 Arsenal 38 62 89
3 Liverpool 38 45 82
4 Aston Villa 38 15 68
5 Tottenham 38 13 66
6 Chelsea 38 14 63
7 Newcastle 38 23 60
8 Man Utd 38 -1 60
9 West Ham Utd 38 -14 52
10 Crystal Palace 38 -1 49
11 Brighton 38 -7 48
12 Bournemouth 38 -13 48
13 Fulham 38 -6 47
14 Wolves 38 -15 46
15 Everton 38 -11 40
16 Brentford 38 -9 39
17 Nottingham Forest 38 -18 32
18 Luton Town 38 -33 26
19 Burnley 38 -37 24
20 Sheffield Utd 38 -69 16