KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 19/12/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 19/12/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATC

12:00 FT [30] Urawa Red 2 - 1 Oita Trinita [22] - 1/2 1-0

AUSA

12:05 FT 1 [6] Macarthur FC 2 - 1 Newcastle Jets [9] +0 0-1

AUSW

12:05 FT [3] Sydney FC Nữ 3 - 0 Wellington Phoenix Nữ [11] - 4 1/2 1-0

AUSA

14:45 FT [7] Sydney FC 2 - 1 Wellington Phoenix [4] - 1/2 1-0

TNU21

15:00 FT [A-7] SL Nghệ An U21 3 - 4 HV Nutifood U21 [D-1] -

TNU21

15:00 FT [A-1] Hà Nội FC U21 2 - 1 Nam Định U21 -

TQA

17:00 FT [4] Shanghai Port 0 - 2 Shandong Taishan [2] +0 0-1

TQA

17:00 FT 1 [12] Changchun Yatai 0 - 2 Guangzhou FC [17] +0 0-1

MLTA

17:30 FT [8] Gudja United 1 - 2 Hibernians Paola [4] +1 1/4 0-1

TNKA

17:30 FT Rizespor 1 - 0 Malatyaspor - 1/4 0-0

TNKB

17:30 FT [19] Genclerbirligi 5 - 0 Menemen Bld - 3/4 1-0

TBN3

18:00 FT Tudelano 2 - 0 Celta Vigo II [A1-7] +1/4 2-0

TBN3

18:00 FT 1 [A1-14] Salamanca 4 - 0 UD Logrones [A2-18] - 1/4 2-0

TBN3

18:00 FT [A2-19] Athletic Bilbao B 0 - 2 S.S. Reyes [A1-13] - 1/4 0-1

TBN3

18:00 FT [A1-18] Talavera 1 - 3 Real Union [A2-12] +0 0-1

TBN3

18:00 FT Albacete 3 - 1 Algeciras [A1-12] - 1/4 2-1

TBN3

18:00 FT [A2-3] Castellon 0 - 1 Sabadell [A2-15] - 1/2 0-1

BDNB

18:00 FT [10] Penafiel 0 - 2 CD Estrela [3] - 1/2 0-0

HLA

18:15 FT 1 [17] Cambuur 1 - 2 Heerenveen [8] +0 1-1

ITA

18:30 FT 1 3 [11] Fiorentina 2 - 2 Sassuolo [17] 5 - 1/2 0-2

POLA

18:30 FT Gornik Leczna 2 - 1 Zaglebie Lubin [15] +0 0-1

RMNA

18:30 FT 1 Aca. Clinceni 0 - 1 Chindia Targoviste [14] +1/4 0-0

DUC3

19:00 FT Magdeburg 3 - 0 Waldhof Man. [6] - 3/4 2-0

DUC4DB

19:00 FT [6] Berliner FC Dynamo 6 - 0 FC Eilenburg - 2 1/4 2-0

DUC4DB

19:00 FT Union Furstenwalde 1 - 3 Chemnitzer [3] +1 1/4 0-1

DUC4DB

19:00 FT [16] SV Lichtenberg 0 - 1 Babelsberg [9] - 1/4 0-0

HUNA

19:00 FT [2] Kisvarda FC 1 - 1 Puskas Akademia [4] - 1/4 1-1

SRBA

19:00 FT [16] Radnik Surdulica 0 - 2 Mladost Lucani [12] +0 0-1

TQA

19:00 FT [16] Guangzhou City 5 - 0 Beijing Guoan [7] +1 3-0

AFF

19:30 FT 1 [B-2] Malaysia 1 - 4 Indonesia [A-2] 3 +1/4 1-2

AFF

19:30 FT [B-1] Việt Nam 4 - 0 Campuchia [A-3] 1 - 3 2-0

DUB

19:30 FT [12] Jahn Regensburg 0 - 2 Darmstadt [1] +0 0-0

DUB

19:30 FT [7] Hannover 96 1 - 4 Wer.Bremen +1/2 1-1

DUB

19:30 FT [13] Karlsruher 2 - 2 Hansa Rostock [9] - 1/2 2-1

BIA

19:30 FT [5] Club Brugge 2 - 2 Anderlecht [11] - 1/4 1-0

PHC

19:45 FT [54] Lyon Duchere 0 - 1 Saint Etienne [28] +1 1/4 0-1

PHC

19:45 FT [22] Bergerac 0 - 0 Metz [57] +1 0-0

PHC

19:45 FT 1 [55] Stade Poitevin 0 - 1 Lens [46] +3 1/4 0-1

PHC

19:45 FT [47] Red Star 93 0 - 2 Monaco [58] +1 3/4 0-1

PHC

19:45 FT [56] Marseille 4 - 1 Cannet Rocheville [74] 1 - 3 1/4 1-1

ALBA

19:45 FT [4] Egnatia Rrogozhine 0 - 2 KF Laci [6] 0-0

ANHU23

20:00 FT Middlesbrough U23 0 - 3 Burnley U23 0-2

TBNA

20:00 FT 3 Granada 4 - 1 Mallorca [10] 2 - 1/4 1-1

TBNB

20:00 FT Fuenlabrada 0 - 0 Real Oviedo [14] +0 0-0

ITB

20:00 FT [13] Brescia 1 - 1 Cittadella [17] - 1/4 0-0

ITB

20:00 FT Alessandria 0 - 2 Parma [8] +1/4 0-2

GREA

20:00 FT [3] Olympiakos 1 - 0 Lamia FC [13] - 2 1-0

MLTA

20:00 FT [7] Floriana 2 - 0 Sliema Wanderers - 1/2 0-0

TNKA

20:00 FT [8] Kayserispor 0 - 0 Gaziantep B.B [13] - 1/4 0-0

TNKA

20:00 FT Goztepe 0 - 1 Fatih Karagumruk [10] - 1/2 0-0

TNKB

20:00 FT Bursaspor 0 - 1 Bandirmaspor [7] +1/4 0-0

TNKB

20:00 FT [15] Tuzlaspor 0 - 1 Manisa FK [11] +1/4 0-1

TSA

20:15 FT [2] Lugano 0 - 5 Young Boys [1] +1/2 0-3

TSB

20:15 FT Winterthur 2 - 3 Vaduz [9] - 1/4 0-2

TQA

20:15 FT [14] Shenzhen FC 3 - 0 Hebei CFFC [18] - 2 1/4 0-0

ITA3

20:30 FT [C-10] Latina 3 - 3 Monterosi FC [C-13] +0 2-0

ITA3

20:30 FT 1 [C-1] Catanzaro 1 - 1 Vibonese - 1 1/4 0-0

ITA3

20:30 FT Grosseto 0 - 1 US Olbia [B-18] +0 0-0

ITA3

20:30 FT [C-14] Taranto 2 - 0 AZ Picerno [C-5] - 1/4 1-0

ITA3

20:30 FT Paganese 1 - 1 Turris Neapolis [C-17] +1/4 0-0

ITA3

20:30 FT 1 [C-19] Fidelis Andria 1 - 2 SS Monopoli [C-6] +0 1-1

ITA3

20:30 FT [C-20] Viterbese Calcio 0 - 0 Carrarese [B-10] - 1/4 0-0

ITA3

20:30 FT [C-11] Virtus Francavilla 3 - 0 Juve Stabia [C-7] - 1/4 2-0

ITA3

20:30 FT [C-15] Potenza SC 0 - 1 Campobasso - 1/4 0-1

ITA3

20:30 FT [C-8] Avellino 2 - 2 Foggia [C-9] - 1/2 0-0

ITA3

20:30 FT Palermo 0 - 0 Bari +1/4 0-0

HLA

20:30 FT [10] Go Ahead Eagles 0 - 2 NEC Nijmegen [9] - 1/4 0-2

HLA

20:30 FT [1] Feyenoord 0 - 2 Ajax [5] +1/2 0-1

NPA

20:30 FT [11] Royal AM 1 - 0 Kaizer Chiefs [6] +0 1-0

ANHA

21:00 FT 1 [3] Newcastle 0 - 4 Man City [2] 2 +2 1/4 0-2

ANHA

21:00 FT [17] Wolves 0 - 0 Chelsea [10] 2 +1/2 0-0

ITA

21:00 FT 3 [16] Spezia 1 - 1 Empoli [12] 2 +0 0-0

BDNB

21:00 FT Casa Pia AC 0 - 1 Rio Ave - 1/4 0-0

POLA

21:00 FT [3] Lech Poznan 2 - 1 Gornik Zabrze [12] - 1 1/4 1-1

CROA

21:00 FT Hrvatski Dragovoljac 0 - 2 Dinamo Zagreb [1] +2 0-1

RMNA

21:00 FT [1] CFR Cluj 1 - 0 Arges Pitesti [11] - 1 0-0

SRBA

21:00 FT [7] FK Vozdovac 5 - 2 FK Metalac GM - 3/4 1-1

CZEA

21:00 FT [4] Sigma Olomouc 1 - 1 Zlin [15] - 1/2 1-0

CZEA

21:00 FT [9] Slovan Liberec 0 - 0 C. Budejovice [13] - 1/2 0-0

CZEA

21:00 FT [12] Teplice 0 - 1 Mlada Boleslav [6] +1/2 0-1

INDA

21:00 FT 1 [1] Mumbai 0 - 3 Kerala Blasters [4] - 3/4 0-1

DUA

21:30 FT 2 [6] Freiburg 2 - 1 B.Leverkusen [8] 3 +0 1-1

TBNB

22:00 FT [19] SD Ponferradina 1 - 1 Amorebieta - 1/2 0-1

TBNB

22:00 FT [17] Zaragoza 0 - 2 Tenerife [11] - 1/4 0-2

PHC

22:00 FT [97] ASF Andrezieux 0 - 1 Montpellier [59] +1 1/4 0-0

PHC

22:00 FT [49] Linas Montlhery 2 - 0 Angers [7] +2 1/2 2-0

PHC

22:00 FT [79] Reims Saint Anne 0 - 1 Stade Reims [91] +3 1/4 0-0

PHC

22:00 FT [110] Wasquehal 0 - 4 Vannes [106] 0-3

SCOLC

22:00 FT [D-2] Hibernian 1 - 2 Celtic [A-5] +1 1/4 0-0

BIA

22:00 FT [16] Eupen 0 - 4 Charleroi [12] +1/4 0-3

BIB

22:00 FT [4] Lierse 0 - 1 RWD Molenbeek [3] +1/4 0-1

CYPA

22:00 FT [8] AEL Limassol 3 - 0 Olympiakos Nic. [12] - 1/4 3-0

TBNA

22:15 FT 1 [8] Athletic Bilbao 3 - 2 Real Betis [6] 3 - 1/4 1-1

ITB

22:15 FT [19] Perugia 1 - 1 Ternana [9] - 1/2 1-0

BDNB

22:30 FT [7] Porto B 1 - 0 Academico Viseu [5] - 1/2 0-0

HUNA

22:30 FT Gyirmot SE 0 - 0 Debreceni [7] - 1/4 0-0

TSA

22:30 FT [8] Sion 2 - 0 Lausanne Sports +0 0-0

TSA

22:30 FT 1 [5] Basel 2 - 2 Grasshoppers [7] - 3/4 1-0

HLA

22:45 FT [11] RKC Waalwijk 1 - 4 PSV Eindhoven [3] +2 0-1

ALBA

22:45 FT [10] Kukesi 2 - 1 Partizani Tirana [2] 0-1

TBN3

22:59 FT Valladolid II 1 - 3 Zamora CF - 1/4 1-0

TBN3

22:59 FT [A1-8] Linares Deportivo 4 - 0 Sevilla B - 1/2 1-0

SVKA

22:59 FT [6] MSK Zilina 1 - 1 Slo. Bratislava [1] +1/2 0-1

TNKA

22:59 FT [2] Fenerbahce 2 - 2 Besiktas [4] - 1/4 2-1

TNKB

22:59 FT Kocaelispor 1 - 1 Eyupspor [1] +1/4 0-1

NPA

22:59 FT [13] Maritzburg Utd 0 - 2 Chippa Utd [10] - 1/2 0-1

ANHA

23:30 FT 4 [5] Tottenham 2 - 2 Liverpool [9] 4 1 +3/4 1-1

ITA3

23:30 FT [B-7] Pontedera 1 - 2 Modena +1/2 1-0

ITA3

23:30 FT Pistoiese 0 - 0 Luchese [B-9] +1/4 0-0

ITA3

23:30 FT [B-12] US Fermana 1 - 1 Virtus Entella [B-3] +1/4 1-1

ITA3

23:30 FT [B-20] Imolese Calcio 0 - 1 Pescara [C-3] +1/2 0-0

ITA3

23:30 FT [B-4] Ancona 3 - 1 Pesaro [B-16] - 1/4 1-0

ITA3

23:30 FT [B-1] Reggiana 5 - 0 Teramo - 1 1/2 3-0

ITA3

23:30 FT [B-5] Gubbio 1 - 0 Montevarchi [B-19] - 1/2 0-0

ITA3

23:30 FT [B-2] Cesena 1 - 0 Siena [B-6] - 1/4 0-0

DUA

23:30 FT 3 [10] FC Koln 1 - 0 Stuttgart [15] 1 - 1/2 0-0

POLA

23:30 FT [2] Legia Wars. 0 - 3 Radomiak Radom [10] - 1/2 0-1

CROA

23:30 FT [2] Hajduk Split 0 - 0 NK Osijek [3] - 3/4 0-0

TBN3

00:00 FT [A1-6] Cultural Leonesa 2 - 3 Deportivo [A1-4] +1/2 1-2

ITA

00:00 FT 2 [19] Sampdoria 1 - 1 Venezia 1 - 3/4 1-0

ITA

00:00 FT 1 [8] Torino 1 - 0 Verona [18] 2 1 - 1/4 1-0

BDNA

00:00 FT [1] Benfica 7 - 1 Maritimo [17] - 2 3-0

BDNA

00:00 FT [11] Boavista 1 - 0 Moreirense +0 1-0

MLTA

00:00 FT [5] Balzan 2 - 1 Valletta [9] +0 1-0

CZEA

00:00 FT [10] Banik Ostrava 3 - 3 Slavia Praha [2] +3/4 0-2

CYPA

00:00 FT [13] Doxa Katokopia 2 - 1 Omonia Nicosia [6] +3/4 1-1

KSACC

00:00 FT [10] Al Shabab (KSA) 5 - 0 Dhamak [13] 0-0

TBNB

00:15 FT Real Sociedad B 0 - 2 Valladolid +1/2 0-0

TBNB

00:15 FT [9] Cartagena 3 - 0 Mirandes [16] - 1/2 2-0

TBNB

00:15 FT [13] Huesca 0 - 0 Alcorcon - 3/4 0-0

PHC

00:20 FT 1 [101] Dinan Lehon 0 - 0 Stade Brestois [89] +2 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 12-13

PHC

00:20 FT [102] SO Cholet 0 - 1 Nice [61] 0-0

PHC

00:20 FT [63] Montauban FC 1 - 2 La Roche VF [116] 0-0

PHC

00:20 FT [89] Chauvigny 2 - 1 FC Chartres [148] 1-0

PHC

00:20 FT [16] Bordeaux 10 - 0 Jumeaux MZoisia [79] - 3 1/4 3-0

TBNA

00:30 FT 3 [16] Getafe 1 - 0 Osasuna [7] 1 - 1/4 0-0

BIA

00:30 FT [1] Genk 1 - 1 Antwerpen [3] - 1/2 1-0

GREA

00:30 FT [1] Panathinaikos 2 - 0 Pas Giannina [11] - 3/4 0-0

GREA

00:30 FT [4] PAOK 3 - 2 Asteras Tripolis [10] - 3/4 1-1

HUNA

00:45 FT [5] Zalaegerzseg 2 - 0 Ujpest [12] - 1/4 0-0

ISRC

01:00 FT [9] Beitar TA Ramla 0 - 3 Hap. Beer Sheva [20] +2 0-1

ISRC

01:00 FT [3] Beitar Jerusalem 1 - 1 Hapoel Afula [6] - 1 1/4 1-0

TS 90': 1-1; HP: 1-0

ISRC

01:00 FT [15] Maccabi TA 4 - 0 Hapoel Marmorek [30] - 2 1/4 1-0

TBN3

01:15 FT [A2-8] Cornella 1 - 0 Barcelona B [A2-2] +0 0-0

RMNA

01:30 FT [7] Sepsi OSK 0 - 0 Steaua Bucuresti [4] +0 0-0

ALBA

01:45 FT [1] KF Tirana 2 - 1 Teuta Durres [7] - 3/4 1-0

BDNA

02:00 FT 1 [9] Vizela 0 - 4 Porto [3] +1 1/2 0-2

BIB

02:00 FT Westerlo 1 - 1 Excelsior Virton [12] - 1 3/4 0-0

BLVA

02:00 FT [15] Univ. De Sucre 2 - 0 Real Potosi 0-0

ITA

02:45 FT [2] AC Milan 0 - 1 Napoli [1] 2 - 1/2 0-1

TBNA

03:00 FT 1 [2] Real Madrid 0 - 0 Cadiz [19] 1 - 2 1/2 0-0

BIA

03:00 FT [9] OH Leuven 2 - 1 Standard Liege [6] - 1/4 2-0

PHC

03:10 FT [34] Fei-Aulnoye 0 - 3 PSG [75] +4 1/4 0-2

BDNA

04:00 FT [2] Braga 1 - 0 Belenenses - 1 3/4 1-0

COLA

06:00 FT [8] Deportivo Cali 1 - 1 Deportes Tolima [7] - 1/4 1-0

CRCA

06:00 FT [A-3] Herediano 3 - 2 Dep. Saprissa [B-1] +0 1-1

ITA3

20:30 Hoãn [C-18] Messina - Catania +1/2 1-0

TBN3

22:59 Hoãn [A1-15] Rayo Majada. - Badajoz [A1-11] - 1/4 -

Kết quả bóng đá ngày 19/12/2021

Kết quả bóng đá ngày 19/12/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 19/12/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 19/12/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

VĐQG Bồ Đào Nha › Vòng 17

03:1527/01/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 19 29 50
2 Man City 20 33 45
3 Newcastle 20 22 39
4 Man Utd 20 7 39
5 Tottenham 21 9 36
6 Brighton 19 10 31
7 Fulham 21 2 31
8 Brentford 20 4 30
9 Liverpool 19 9 29
10 Chelsea 20 1 29
11 Aston Villa 20 -4 28
12 Crystal Palace 20 -9 24
13 Nottingham Forest 20 -19 21
14 Leicester City 20 -7 18
15 Leeds Utd 19 -7 18
16 West Ham Utd 20 -8 18
17 Wolves 20 -18 17
18 Bournemouth 20 -23 17
19 Everton 20 -13 15
20 Southampton 20 -18 15