KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 18/12/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 18/12/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATJFL

11:00 FT [17] FC Kariya 0 - 4 Criacao Shinjuku [18] 0-2

NHATJFL

11:00 FT [16] Honda Lock 3 - 2 Ise-Shima [19] 3-0

AUSA

13:05 FT [5] Central Coast 2 - 0 WS Wanderers [8] +0 0-0

AUSW

13:05 FT [7] Brisbane Roar Nữ 2 - 3 Melb. Victory Nữ [3] +1 0-1

AUSW

13:05 FT [2] Melbourne City Nữ 3 - 1 Adelaide Utd Nữ [4] - 1 1/4 2-0

TQB

13:30 FT [C-4] Shenyang Urban 1 - 4 Shaanxi Changan [A-3] +1 1/2 0-2

TQB

13:30 FT [B-2] Nantong Zhiyun 2 - 0 Sichuan Jiuniu [A-4] 1-0

TQB

14:00 FT [B-1] Chengdu Better City 1 - 2 Zhejiang Greentown [A-2] - 1/2 0-2

TQB

14:00 FT [C-1] Wuhan Three T. 1 - 0 Meizhou Hakka [A-1] 0-0

TQA

14:30 FT [B-8] Dalian Pro 1 - 2 Cangzhou Mighty Lions [A-6] - 1/4 0-2

TQA

14:30 FT [B-6] Tianjin Tigers 1 - 2 Qingdao FC [A-8] - 1/2 0-1

AUSA

15:45 FT 1 [4] Melbourne City 2 - 2 Melb. Victory [1] - 3/4 0-1

ARC

17:00 FT [D-1] Ai Cập 0 - 0 Qatar [A-1] +0 0-0

TNKA

17:30 FT [17] Kasimpasa 1 - 3 Sivasspor [10] +0 1-0

TNKB

17:30 FT [14] Keciorengucu 3 - 3 Erzurum BB [3] +0 0-1

BDNB

18:00 FT [10] CD Mafra 2 - 2 Academica Coim [17] - 1/2 1-0

POLA

18:30 FT [12] Piast Gliwice 1 - 1 Stal Mielec [8] - 3/4 1-0

TQA

18:30 FT [B-7] Wuhan Zall 1 - 1 Luoyang Longmen [A-4] +1/4 0-0

TQA

18:30 FT [B-3] Sh. Shenhua 4 - 1 Chongqing Lifan [A-7] - 2 3/4 1-0

TQB

18:30 FT [B-6] Beijing Sport Univ 2 - 3 Suzhou Dongwu [C-5] +1 1-1

SRBA

18:55 FT [1] FK Partizan 1 - 0 FK Kolubara [11] - 3 1/4 0-0

GHU21

19:00 FT [3] North Macedonia U21 3 - 3 Kosovo U21 [2] - 1 1-0

ITA3

19:00 FT [A-4] AC Renate 1 - 0 Feralpisalo [A-3] - 1/4 0-0

DUC4DB

19:00 FT [18] Optik Rathenow 0 - 2 E.Cottbus [2] +1 1/2 0-2

DUC4DB

19:00 FT [11] Luckenwalde 2 - 2 Ger.Halberstadt [15] - 3/4 1-2

CROA

19:00 FT [5] HNK Gorica 2 - 3 Sibenik [7] - 1 1-1

SRBA

19:00 FT [14] FK Novi Pazar 1 - 1 FK Vojvodina [5] +1/4 0-0

ALGA

19:00 FT [1] CR Belouizdad 1 - 0 JS Saoura [3] - 1/2 0-0

AFF

19:30 FT 2 [A-4] Myanmar 2 - 3 Philippines [A-3] 2 +1 0-3

AFF

19:30 FT 2 [A-1] Thái Lan 2 - 0 Singapore [A-2] 2 - 1/2 2-0

ANHB

19:30 FT [6] Middlesbrough 1 - 0 Bournemouth [2] +0 0-0

DUB

19:30 FT [18] Ingolstadt 3 - 0 Dynamo Dresden [11] +1/4 2-0

DUB

19:30 FT [17] Erzgebirge Aue 1 - 3 Nurnberg [9] +1/4 1-2

DUB

19:30 FT [8] Paderborn 07 1 - 2 Heidenheim [3] - 1/4 0-0

ALGA

19:30 FT [5] CS Constantine 1 - 0 O Medea [12] - 1 1-0

ALGA

19:30 FT [18] WA Tlemcen 2 - 2 Hussein Dey [10] - 3/4 0-0

PHC

19:45 FT [59] US Sarre-Union 0 - 1 Versailles [63] 0-1

PHC

19:45 FT [27] Hauts Lyonnais 1 - 3 SC Bastia [47] 0-3

PHC

19:45 FT [1] AS Panazol 1 - 1 AS Vitre [2] 1-1

PHC

19:45 FT [57] Toulouse 4 - 1 Nimes [42] - 3/4 2-1

PHC

19:45 FT [58] Troyes 1 - 1 Nancy [40] - 1/4 1-0

TBNA

20:00 FT 1 [7] Rayo Vallecano 2 - 0 Alaves [18] 2 - 3/4 2-0

ITB

20:00 FT [11] Como 1 - 1 Reggina [14] - 1/4 0-1

ITB

20:00 FT [17] Cosenza 0 - 2 Pisa [4] +1/4 0-1

ITB

20:00 FT 1 [9] Ascoli 1 - 4 Cremonese [3] +1/4 1-2

ITB

20:00 FT [18] Crotone 4 - 1 Pordenone [19] - 1/2 2-1

DUC3

20:00 FT [9] B.Dortmund II 3 - 1 Zwickau [17] - 1/4 2-0

DUC3

20:00 FT [4] Meppen 4 - 1 Hallescher [13] - 1/4 1-0

DUC3

20:00 FT [16] Turkgucu-Ataspor 2 - 2 Verl [14] - 1/4 0-0

DUC3

20:00 FT [10] Wehen 2 - 0 Freiburg II [12] - 1/4 2-0

DUC3

20:00 FT [3] Ein.Braunschweig 1 - 1 Kaiserslautern [2] +0 0-0

DUC3

20:00 FT [6] Saarbrucken 2 - 2 Havelse [20] - 1 1/4 1-0

DUC4N

20:00 FT [1] SSV Ulm 1 - 0 Offenbach [2] +0 1-0

DUC4N

20:00 FT [3] Mainz II 2 - 0 Sonnenhof [18] - 1 1/2 0-0

DUC4N

20:00 FT [13] Koblenz 0 - 2 Elversberg [4] +1 0-1

DUC4N

20:00 FT [14] Pirmasens 2 - 1 Giessen [16] - 1/2 0-0

DUC4N

20:00 FT [19] TSV Schott Mainz 3 - 3 TSV Steinbach [5] +1 1-0

DUC4N

20:00 FT [9] Hessen Kassel 0 - 0 FSV Frankfurt [15] - 1/4 0-0

DUC4N

20:00 FT [7] Bahlinger 2 - 2 Aalen [8] - 1/4 0-2

DUC4T

20:00 FT [14] Schalke 04 II 1 - 1 A.Aachen [18] - 1/4 0-0

DUC4T

20:00 FT [9] Fort.Dusseldorf II 1 - 3 Wegberg-Beeck [16] - 1 1-1

DUC4T

20:00 FT [2] Wuppertaler 4 - 2 RW Ahlen [11] - 3/4 3-0

DUC4T

20:00 FT [3] Preussen Munster 1 - 1 M.gladbach II [13] - 1 3/4 0-0

DUC4T

20:00 FT [15] Bonner SC 1 - 1 Uerdingen [20] 1-0

DUC4T

20:00 FT [12] SV Straelen 0 - 1 Essen [1] +1 1/2 0-1

DUC4T

20:00 FT 1 [19] Homberg 1 - 2 Sportfreunde Lotte [17] - 1/4 0-0

DUC4T

20:00 FT [5] Oberhausen 1 - 2 Wiedenbruck [6] - 3/4 1-1

ISRC

20:00 FT [26] Maccabi Haifa 2 - 0 Hapoel Jerusalem [17] 1-0

MLTA

20:00 FT 1 [7] Gzira Utd 2 - 2 Santa Lucia FC [10] - 3/4 2-2

TNKA

20:00 FT [1] Trabzonspor 2 - 0 Hatayspor [3] - 3/4 2-0

TNKA

20:00 FT [2] Konyaspor 1 - 0 Antalyaspor [15] - 1/4 0-0

TNKB

20:00 FT [12] Boluspor 0 - 2 Ankaragucu [2] +1/4 0-1

ITA3

20:30 FT [A-11] Pro Vercelli 1 - 1 Mantova [A-15] - 1/2 1-0

ITA3

20:30 FT [A-16] Aurora Pro Patria 2 - 1 Pergolettese [A-13] - 1/4 0-1

ITA3

20:30 FT [A-20] Giana Erminio 1 - 1 Fiorenzuola [A-17] - 1/4 0-1

ITA3

20:30 FT [A-8] Virtus Verona 0 - 0 Padova [A-2] +3/4 0-0

ITA3

20:30 FT [A-9] Lecco 0 - 0 Pro Sesto [A-19] - 3/4 0-0

ITA3

20:30 FT [A-18] Legnano 1 - 2 Juventus U23 [A-6] +0 1-2

ITA3

20:30 FT [A-10] AC Trento 0 - 0 Albinoleffe [A-7] +0 0-0

ITA3

20:30 FT [A-14] Piacenza 1 - 1 US Seregno [A-12] +0 0-0

NPA

20:30 FT [10] Golden Arrows 1 - 1 TS Galaxy [15] - 1/4 0-0

NPA

20:30 FT [4] Stellenbosch FC 1 - 0 Baroka FC [14] - 1/4 0-0

HUNA

20:45 FT [1] Ferencvaros 1 - 0 Budapest Honved [8] - 1 1/4 0-0

ITA

21:00 FT 1 [4] Atalanta 1 - 4 Roma [6] 3 - 3/4 1-2

BDNB

21:00 FT [8] Chaves 2 - 1 SC Farense [16] - 1/4 2-0

POLA

21:00 FT [2] Pogon Szczecin 1 - 1 Warta Poznan [16] - 1 1/4 0-0

SRBA

21:00 FT [4] FK Napredak 1 - 0 Spartak Subotica [8] - 1/2 0-0

SVKA

21:00 FT 1 [7] Sered 0 - 1 Spartak Trnava [2] +1 0-1

SVKA

21:00 FT [12] FK Pohronie 2 - 2 Liptovsky Mikulas [10] - 1/4 0-1

SVKA

21:00 FT [11] Zlate Moravce 0 - 1 Zemplin Michalovce [8] - 1/4 0-0

SVKA

21:00 FT [6] Senica 1 - 0 Trencin [9] +1/2 1-0

CZEA

21:00 FT [12] Bohemians 1905 1 - 2 Pardubice [13] - 3/4 0-1

CZEA

21:00 FT [4] Slovacko 2 - 1 Jablonec [14] - 1 1-1

CZEA

21:00 FT [16] MFk Karvina 0 - 1 Vik.Plzen [2] +1 0-1

INDA

21:00 FT [6] Chennaiyin FC 2 - 1 Odisha [9] - 1/2 1-0

DUA

21:30 FT [7] Leipzig 0 - 2 A.Bielefeld [16] 2 - 1 3/4 0-0

DUA

21:30 FT 2 [4] Hoffenheim 1 - 1 M.gladbach [12] 2 - 1/2 0-1

DUA

21:30 FT 2 [11] Bochum 0 - 1 Union Berlin [5] +1/4 0-1

DUA

21:30 FT 2 [18] Greuther Furth 0 - 0 Augsburg [15] 3 +1/4 0-0

DUA

21:30 FT [8] Ein.Frankfurt 1 - 0 Mainz [10] 1 +0 1-0

WALA

21:30 FT [5] Connah's QN 1 - 0 Haverfordwest [11] - 1 1/4 0-0

WALA

21:30 FT [2] Newtown AFC 2 - 0 Flint Town Utd [3] - 1/2 1-0

ARC

22:00 FT [B-1] Tunisia 0 - 0 Algeria [D-2] +1/4 0-0

TS 90': 0-0; HP: 0-2

ANHB

22:00 FT [9] Nottingham Forest 2 - 1 Hull City [21] - 1/2 0-1

ANHB

22:00 FT [13] Blackpool 3 - 1 Peterborough Utd [23] - 1/4 1-1

ANHB

22:00 FT [3] Blackburn Rovers 4 - 0 Birmingham [19] - 1/2 1-0

ANHB

22:00 FT [17] Bristol City 2 - 3 Huddersfield [7] +0 1-1

ANHL1

22:00 FT 1 [15] Shrewsbury 3 - 1 Cheltenham [13] - 1/4 1-1

ANHL1

22:00 FT [21] Morecambe 0 - 0 Fleetwood Town [19] +0 0-0

ANHL1

22:00 FT [16] Cambridge Utd 0 - 1 Rotherham Utd [2] +1 0-0

ANHL1

22:00 FT [12] Ipswich 1 - 1 Sunderland [4] +0 1-0

ANHL1

22:00 FT [7] Oxford Utd 2 - 3 Wigan [3] +1/4 1-2

ANHL1

22:00 FT [6] Plymouth Argyle 1 - 0 Charlton Athletic [14] - 1/4 1-0

ANHL2

22:00 FT [2] Tranmere Rovers 1 - 0 Leyton Orient [12] - 1/4 0-0

ANHL2

22:00 FT [18] Rochdale 3 - 0 Newport [6] +0 1-0

ANHL2

22:00 FT [13] Salford City 1 - 0 Stevenage [21] - 3/4 1-0

ANHL2

22:00 FT [5] Sutton Utd 1 - 0 Harrogate Town [14] - 1/4 1-0

TBNB

22:00 FT [10] Ibiza-Eivissa 0 - 2 Sporting Gijon [14] - 1/4 0-1

TBNB

22:00 FT [11] Malaga 0 - 2 Leganes [17] +0 0-0

TBN3

22:00 FT [A2-11] Linense 1 - 0 Alcoyano [A2-15] - 1/4 0-0

PHC

22:00 FT [35] Jura Sud 5 - 2 Saint Denis FC [49] 3-1

PHC

22:00 FT [12] Chemin B dAvignon 0 - 4 Clermont [21] 0-3

PHC

22:00 FT [22] Creteil 3 - 0 Venissieux [62] 1-0

PHC

22:00 FT [13] Guingamp 2 - 3 Amiens [4] - 1/4 0-2

PHC

22:00 FT [50] Sochaux 0 - 0 Nantes [31] +1/4 0-0

SCOA

22:00 FT [11] Dundee 0 - 1 Hearts [3] +1/2 0-0

SCOA

22:00 FT [8] Livingston 1 - 1 Ross County [10] - 1/4 0-1

SCOA

22:00 FT [4] Motherwell 2 - 0 St. Johnstone [12] - 1/4 1-0

SCOA

22:00 FT [1] Rangers 1 - 0 Dundee Utd [7] - 3 0-0

SCOB

22:00 FT [5] Partick Thistle 1 - 0 Raith Rovers [4] - 1/4 0-0

SCOB

22:00 FT [1] Arbroath 2 - 1 Greenock Morton [8] - 3/4 0-0

SCOB

22:00 FT [9] Queen of South 3 - 0 Ayr Utd [7] - 1/4 2-0

SCOB

22:00 FT [2] Inverness C.T. 1 - 2 Hamilton [6] - 3/4 0-0

SCO2

22:00 FT [1] Cove Rangers 3 - 0 Alloa Athletic [8] - 1 1/4 1-0

SCO2

22:00 FT [9] Dumbarton 2 - 3 Peterhead [7] +0 2-2

SCO2

22:00 FT [3] Montrose 1 - 1 Queen's Park [4] +0 0-1

NIRA

22:00 FT [2] Cliftonville 2 - 0 Carrick Rangers [10] - 1 1/4 2-0

NIRA

22:00 FT [7] Coleraine 0 - 0 Crusaders Belfast [4] +0 0-0

NIRA

22:00 FT [9] Dungannon Swi. 0 - 2 Ballymena Utd [6] +1/4 0-1

NIRA

22:00 FT [12] Warrenpoint Town 0 - 1 Portadown FC [11] - 1/4 0-0

CYPA

22:00 FT [12] Ethnikos Achnas 0 - 2 Anorthosis [5] +1/2 0-0

BHRA

22:00 FT [5] Muharraq 4 - 0 Al Ahli (BHR) [8] - 1 2-0

TBNA

22:15 FT 1 2 [5] Real Sociedad 1 - 3 Villarreal [8] 3 - 1/4 1-1

ITB

22:15 FT [7] Frosinone 4 - 0 SPAL 1907 [15] - 1 3-0

BIA

22:15 FT 1 [18] Beerschot-Wilrijk 0 - 2 Oostende [16] - 1/2 0-2

BDNA

22:30 FT [12] Tondela 0 - 1 Pacos Ferreira [11] +0 0-0

BDNA

22:30 FT [7] Portimonense 1 - 1 Arouca [17] - 1/2 0-0

BDNB

22:30 FT [4] Nacional Madeira 2 - 0 Leixoes [14] - 3/4 1-0

HLA

22:30 FT [17] Fortuna Sittard 2 - 2 Utrecht [7] +3/4 1-1

HLB

22:30 FT [8] Eindhoven 1 - 1 Roda JC [6] +1/4 0-0

ISRC

22:30 FT [20] Hapoel Nof HaGalil 0 - 2 Maccabi P.Tikva [28] 0-2

KUWA

22:40 FT [3] Al Arabi (KUW) 0 - 1 Kazma [2] 0-1

ALBA

22:45 FT [7] Skenderbeu 2 - 1 Kastrioti Kruje [10] 1-1

TBN3

22:59 FT [A2-20] Real Betis B 0 - 3 Real Madrid B [A2-3] +1/2 0-1

TBN3

22:59 FT 2 [A1-13] Extremadura UD 2 - 4 Racing Santander [A1-4] +1/2 2-3

TBN3

22:59 FT [A2-2] Andorra FC 2 - 0 Atl. Sanluqueno [A2-7] - 3/4 1-0

TBN3

22:59 FT [A1-18] SD Logrones 0 - 1 Inter de Madrid [A1-8] - 1/2 0-0

HUNA

22:59 FT [11] MTK Budapest 1 - 4 Paksi [7] +1/2 1-2

RMNA

22:59 FT [13] Gaz Metan Medias 1 - 1 Universitatea Craiova [5] +3/4 1-0

TNKA

22:59 FT [8] Alanyaspor 1 - 3 Adana Demirspor [5] +0 1-2

TNKA

22:59 FT [13] Galatasaray 1 - 1 Istanbul BB [4] - 1/4 0-1

TNKB

22:59 FT [19] Balikesirspor 3 - 4 Altinordu SK [16] +1/4 0-2

INDA

22:59 FT [8] FC Goa 1 - 1 Hyderabad [3] +1/4 0-0

NPA

22:59 FT [8] Sekhukhune Utd 0 - 0 SuperSport Utd [6] +0 0-0

CROA

23:05 FT [2] HNK Rijeka 1 - 0 Istra 1961 [9] - 1 1/4 0-0

POLA

23:30 FT [10] Slask Wroclaw 0 - 2 Cracovia Krakow [9] - 1/4 0-1

ITA

00:00 FT 1 [13] Bologna 0 - 2 Juventus [5] 1 +1/2 0-1

MLTA

00:00 FT [11] Mosta 2 - 3 Sirens [6] +0 0-2

CZEA

00:00 FT [7] Hradec Kralove 0 - 1 Sparta Praha [3] +3/4 0-0

CYPA

00:00 FT [7] Apoel FC 1 - 1 Apollon Limassol [3] +0 0-1

TSA

00:00 FT [1] Zurich 3 - 1 St. Gallen [8] - 1 1-1

TSB

00:00 FT 1 [6] Stade L. Ouchy 2 - 1 Wil 1900 [8] - 3/4 2-0

TBNB

00:15 FT [7] Las Palmas 0 - 1 Eibar [3] - 1/4 0-1

WALA

00:15 FT [1] The New Saints 3 - 2 Penybont [4] - 2 2-1

ANHA

00:30 FT 3 [15] Leeds Utd 1 - 4 Arsenal [5] 1 +1 0-3

TBNA

00:30 FT 1 [6] Barcelona 3 - 2 Elche [15] 3 - 1 1/2 2-0

DUA

00:30 FT [13] Hertha Berlin 3 - 2 B.Dortmund [2] 1 +1 0-1

PHC

00:30 FT [10] Cannes 1 - 1 Dijon [23] 0-0

TS 90': 1-1; Pen: 3-2

PHC

00:30 FT 1 [56] Thaon 3 - 3 Beauvais [7] 2-1

TS 90': 3-3; Pen: 4-2

PHC

00:30 FT [44] Quevilly 1 - 1 Stade Lavallois [52] - 1/4 0-1

TS 90': 1-1; Pen: 4-2

PHC

00:30 FT [28] Lille 3 - 1 Auxerre [6] - 2 3-0

BIA

00:30 FT [15] Zulte-Waregem 3 - 2 KV Mechelen [7] +0 0-1

BIA

00:30 FT [1] Union Saint-Gilloise 3 - 2 Cercle Brugge [10] - 3/4 0-2

GREA

00:30 FT [10] Panetolikos 2 - 1 Atromitos [13] - 1/4 1-0

HLA

00:45 FT [16] Sparta Rotterdam 2 - 2 Vitesse Arnhem [4] +0 0-2

TBN3

01:00 FT [A1-3] Racing Ferrol 2 - 1 CD Calahorra [A1-7] - 1/2 1-1

ISRC

01:00 FT [13] Hapoel Hadera 6 - 1 FC Tira [14] - 1 3/4 3-0

NPA

01:15 FT 1 [9] Cape Town City 2 - 1 Moroka Swallows [16] - 1/2 0-1

HUNA

01:30 FT [4] MOL Fehervar FC 1 - 0 Mezokovesdi SE [6] - 1 1-0

ISRC

01:30 FT [21] Hapoel Tel Aviv 1 - 3 Bnei Yehuda [7] - 3/4 1-1

RMNA

01:30 FT [7] Rapid Bucuresti 1 - 1 Botosani [4] +1/4 1-0

HLA

02:00 FT [5] AZ Alkmaar 4 - 1 Willem II [15] - 1 3/4 1-1

HLA

02:00 FT [12] Heracles Almelo 4 - 2 Groningen [13] - 1/4 2-1

HLB

02:00 FT [20] Dordrecht 90 1 - 1 SBV Excelsior [3] +1 1/2 0-0

POLA

02:00 FT [3] Rakow Czestochowa 5 - 0 Jagiellonia [11] - 1 0-0

DUB

02:30 FT [5] Hamburger 1 - 1 Schalke 04 [6] - 1/2 1-0

TSA

02:30 FT [10] Luzern 0 - 2 Servette [5] +0 0-1

ITA

02:45 FT 1 4 [18] Cagliari 0 - 4 Udinese [14] 2 +1/4 0-2

BIA

02:45 FT [5] Gent 2 - 1 Sint Truiden [13] - 1 1/4 1-0

BIB

02:45 FT [4] Deinze 2 - 2 RE Mouscron [5] - 1/2 0-2

TBNA

03:00 FT 2 [2] Sevilla 2 - 1 Atletico Madrid [4] 1 +0 1-1

PHC

03:00 FT [46] Rennes 1 - 0 Lorient [29] - 1 1/2 1-0

HLA

03:00 FT [18] Zwolle 1 - 3 Twente [6] +1/4 0-2

BDNA

03:30 FT 1 [5] Gil Vicente 0 - 3 Sporting Lisbon [2] +3/4 0-0

GHQG

09:15 FT Mỹ 1 - 0 Bosnia & Herz [23] - 1 1/4 0-0

MEXB

10:10 FT [12] Atlante 3 - 0 Tampico Madero [10] - 1/4 0-0

AUSA

15:45 Hoãn [12] Brisbane Roar - Perth Glory [10] - 1/4 -

ANHA

19:30 Hoãn [7] Man Utd - Brighton [9] -

ANHB

19:30 Hoãn [22] Cardiff City - Derby County [11] - 1/2 -

DUC4B

20:00 Hoãn [A-11] Altona 93 - Heider SV [A-10] +0 -

ANHA

22:00 Hoãn [13] Aston Villa - Burnley [20] - 1/2 -

ANHA

22:00 Hoãn [17] Watford - Crystal Palace [11] +1/4 -

ANHB

22:00 Hoãn [10] Coventry - Stoke City [8] - 1/4 -

ANHB

22:00 Hoãn [12] Millwall - Preston North End [16] - 1/4 -

ANHB

22:00 Hoãn [4] QPR - Swansea City [18] - 1/4 -

ANHB

22:00 Hoãn [20] Reading - Luton Town [14] +1/4 -

ANHL1

22:00 Hoãn [11] Burton Albion - Milton Keynes Dons [5] +0 -

ANHL1

22:00 Hoãn [23] Gillingham - Crewe Alexandra [22] +0 -

ANHL2

22:00 Hoãn [3] Northampton - Barrow [19] - 1/2 -

ANHL2

22:00 Hoãn [8] Port Vale - Exeter City [7] - 1/4 -

TBN3

22:00 Hoãn [A2-19] UE Costa Brava - Gimnastic T. [A2-18] -

DUC4DB

22:00 Hoãn [4] CZ Jena - Lok.Leipzig [5] -

DUC4DB

22:00 Hoãn [12] C. Leipzig - Meuselwitz [14] -

SCOB

22:00 Hoãn [3] Kilmarnock - Dunfermline [10] - 3/4 -

MLTA

22:00 Hoãn [3] Hamrun Spartans - Birkirkara [4] - 1/4 -

ALGA

22:00 Hoãn [17] RC Relizane - Paradou AC [8] -

Kết quả bóng đá ngày 18/12/2021

Kết quả bóng đá ngày 18/12/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 18/12/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 18/12/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Liên Đoàn Anh › Vòng Ban Ket

02:4521/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

4

57%

1

14%

2

28%

VĐQG Italia › Vòng 22

02:4518/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 22

00:3018/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 22

00:3018/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Can Cup 2021 › Vòng 3

23:0017/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Can Cup 2021 › Vòng 3

23:0017/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 22 41 56
2 Liverpool 21 37 45
3 Chelsea 22 28 43
4 West Ham Utd 22 11 37
5 Arsenal 20 8 35
6 Tottenham 18 3 33
7 Man Utd 20 3 32
8 Wolves 20 2 31
9 Brighton 20 0 28
10 Leicester City 18 -2 25
11 Crystal Palace 21 -1 24
12 Southampton 21 -8 24
13 Aston Villa 20 -5 23
14 Brentford 21 -9 23
15 Leeds Utd 20 -15 22
16 Everton 19 -10 19
17 Watford 19 -14 14
18 Norwich 21 -35 13
19 Newcastle 20 -23 12
20 Burnley 17 -11 11