KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 03/02/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 03/02/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

THC

15:00 FT Songkhla Utd 1 - 1 Ratchaburi 0-1

TS 90': 1-1; HP: 0-1

THC

15:00 FT Udon United 0 - 2 Bangkok Utd 0-0

THC

15:00 FT Muang Loei Utd 2 - 5 Chiangrai Utd 1-3

THC

15:00 FT Muangkan United 1 - 0 Nong Bua Pitchaya 1-0

AUSA

15:05 FT 1 [3] Central Coast 3 - 2 Melbourne City [1] 3 1 +1/2 1-2

GHCLB

15:30 FT Torpedo Zhodino 2 - 2 Neman Grodno 1-1

GHCLB

17:00 FT Arka Gdynia 4 - 0 Chojniczanka 3-0

GHCLB

17:00 FT [100] CSKA Moscow 3 - 1 Murcia - 2 1/4 1-0

GHCLB

17:30 FT Nieciecza 2 - 0 Puszcza Nie. 0-0

TNKA

17:30 FT [17] Sivasspor 0 - 0 Erzurum BB - 1/2 0-0

GHCLB

18:00 FT Isloch 1 - 1 FK Slutsk - 1/4 1-0

TBN3

18:00 FT [E1-9] UD Poblense 0 - 3 Inter de Madrid [E1-4] - 1/4 0-2

THC

18:00 FT Trat FC 1 - 0 Chiangmai - 3/4 1-0

THC

18:00 FT Port FC 0 - 0 Buriram Utd +1/4 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 8-9

ITA3

18:30 FT [A-5] Alto Adige 4 - 2 Matelica - 3/4 1-0

ITA3

18:30 FT [A-11] Aurora Pro Patria 1 - 0 US Olbia [B-10] - 1/2 0-0

ITA3

18:30 FT Casertana 1 - 0 Potenza SC [C-15] - 1/4 1-0

GHCLB

19:00 FT Litex Lovech 0 - 0 Septemvri Sofia 0-0

THC

19:00 FT 1 Chonburi 3 - 0 Suphanburi - 1/4 1-0

THC

19:00 FT Muang Thong Utd 1 - 0 Samut Prakan City - 1/4 1-0

KSB

19:20 FT [13] Sahel (KSA) 0 - 1 Al Jabalain [3] +1/4 0-1

KSB

19:25 FT [5] Hajer 3 - 0 Al Kawkab [8] 1-0

KSB

19:25 FT [12] Al Adalah 0 - 0 Al Bukiryah [17] - 1 1/4 0-0

EGYA

19:30 FT [13] Masr lel Maqassah 0 - 4 Ittihad Alexandria [7] - 1/4 0-1

KSB

19:35 FT [9] Al Shoalah 0 - 1 Al Nahda (KSA) [16] - 1/4 0-1

KSB

19:55 FT [4] Al Tai 0 - 0 Arar FC [19] - 1 0-0

GHCLB

20:00 FT Makedonija 2 - 1 FC Mynai 0-0

GHCLB

20:00 FT FK Orenburg 1 - 0 Slavia Sofia [72] 0-0

GHCLB

20:00 FT Skive IK 1 - 0 Hobro I.K. [113] +1/2 1-0

DUC4N

20:00 FT [5] TSV Steinbach 2 - 1 Homburg [10] +0 2-0

DUC4N

20:00 FT [2] Bahlinger 0 - 0 Aalen [17] +0 0-0

GREC

20:00 FT Atromitos 2 - 3 Pas Giannina - 1/2 1-3

RMNA

20:00 FT Hermannstadt 1 - 1 Gaz Metan Medias [14] +0 0-0

TNKA

20:00 FT 1 [10] Kayserispor 1 - 1 Alanyaspor [7] +1/4 0-0

TNKA

20:00 FT [4] Fatih Karagumruk 2 - 0 Gaziantep B.B [13] - 1/4 0-0

URUA

20:00 FT [4] Liverpool P. (URU) 2 - 2 CA Rentistas [12] - 3/4 1-1

ALGA

20:30 FT [3] JS Saoura 1 - 0 MC Alger [7] - 1/4 1-0

ALGA

20:30 FT [11] O Medea 0 - 0 CR Belouizdad [1] +1/4 0-0

GHCLB

21:00 FT Arsenal-Tula 4 - 0 PFK Montana 4-0

GHCLB

21:00 FT Orebro 1 - 1 Brage 1-1

GHCLB

21:00 FT Domzale 4 - 1 Gorica - 1/2 2-0

GHCLB

21:00 FT [36] Shakhtar Donetsk 0 - 1 Slo. Bratislava 0-0

ITA3

21:00 FT [B-17] Grosseto 2 - 1 Luchese [B-12] - 1/2 1-0

ITA3

21:00 FT [C-3] Paganese 1 - 0 Catanzaro [C-4] +1/2 0-0

ITA3

21:00 FT 1 [A-10] Giana Erminio 2 - 2 Novara +0 0-0

ITA3

21:00 FT [B-21] US Fermana 1 - 0 Sambenedettese +1/4 0-0

ITA3

21:00 FT [B-19] Viterbese Calcio 2 - 0 Turris Neapolis [C-13] - 1/4 0-0

ITA3

21:00 FT [C-18] Vibonese 1 - 2 Virtus Francavilla [C-6] - 1/4 0-1

ITA3

21:00 FT [B-13] Imolese Calcio 3 - 0 Feralpisalo [A-9] +1/4 3-0

ITA3

21:00 FT [A-15] Pergolettese 2 - 0 Pistoiese [B-20] +0 1-0

ITA3

21:00 FT [A-17] Legnano 0 - 1 Virtus Verona [A-20] +0 0-0

ITA3

21:00 FT [A-18] Pro Sesto 2 - 2 Albinoleffe [A-1] +0 1-1

ITA3

21:00 FT [C-10] Palermo 1 - 1 Ternana +0 0-0

ITA3

21:00 FT Alessandria 0 - 0 Lecco [A-4] - 3/4 0-0

CROA

21:00 FT NK Varazdin 2 - 1 HNK Gorica [5] +1/4 0-1

GHCLB

21:30 FT LKS Lodz 0 - 0 PFK Aleksandriya 0-0

GHCLB

21:30 FT Buducnost 2 - 2 Dnipro 0-1

CAFANC

22:00 FT [A-1] Mali 0 - 0 Guinea [D-1] - 1/4 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 5-4

BIC

22:00 FT KV Mechelen 2 - 0 RWD Molenbeek - 1 1/2 1-0

HUNA

22:00 FT [9] Puskas Akademia 2 - 0 Diosgyori - 3/4 1-0

CYPA

22:00 FT [3] AEL Limassol 2 - 0 Apoel FC [12] - 1/2 1-0

EGYA

22:00 FT [6] ENPPI Cairo 3 - 2 Pyramids FC [3] +1/2 2-1

EGYA

22:00 FT [8] Tala'ea Al Jaish 1 - 1 Arab Contractors [10] +0 1-1

GREC

22:15 FT Olympiakos 3 - 0 Panetolikos - 2 2-0

TBN3

22:30 FT [B2-8] Ejea 1 - 0 Osasuna B [B2-7] +0 0-0

BIC

22:30 FT Charleroi 1 - 0 Westerlo - 1 0-0

RMNA

22:30 FT [7] Voluntari 1 - 3 Astra Giurgiu +1/4 0-2

TBN3

22:59 FT [C1-10] Espanyol B 0 - 2 Andorra FC [C1-4] +0 0-0

TBN3

22:59 FT 1 [A2-4] Valladolid II 0 - 2 Sporting Gijon B [A2-9] - 1/4 0-1

TBN3

22:59 FT [C2-9] Orihuela 1 - 2 Levante B [C2-4] +0 1-1

TBN3

22:59 FT [A2-10] Covadonga 0 - 3 Numancia [A2-3] +1/4 0-1

TBN3

22:59 FT [E1-3] Real Madrid B 3 - 1 S.S. Reyes [E1-1] - 1/2 0-1

MLTA

22:59 FT [11] Gudja United 1 - 1 Gzira Utd [6] 0-1

TNKA

22:59 FT [3] Konyaspor 0 - 0 Genclerbirligi - 3/4 0-0

TNKA

22:59 FT 1 [16] Antalyaspor 1 - 1 Besiktas [1] +3/4 1-0

CROA

23:05 FT [1] HNK Rijeka 2 - 2 Sibenik [7] - 1 1-2

ITA3

23:30 FT [A-2] Pro Vercelli 3 - 0 AC Renate [A-7] +0 1-0

ITA3

23:30 FT Arezzo 0 - 1 Gubbio [B-5] - 1/4 0-0

ITA3

23:30 FT [C-1] Bari 1 - 1 Cavese - 1 1/2 0-1

ITA3

23:30 FT Livorno 0 - 1 Piacenza [A-12] - 1/4 0-0

HUNA

23:30 FT [8] Budapest Honved 1 - 1 Paksi [2] +0 0-0

BIC

00:00 FT Gent 5 - 0 Heur-Tongeren 2-0

BIC

00:00 FT OH Leuven 2 - 3 Cercle Brugge - 1/4 1-2

DENA

00:00 FT 1 [7] Odense BK 0 - 1 Lyngby - 3/4 0-0

TSA

00:15 FT [1] Zurich 1 - 4 Young Boys [4] +1 0-3

DUCC

00:30 FT 2 [5] Leipzig 4 - 0 Bochum [26] 4 - 2 2-0

DUCC

00:30 FT 2 [38] Wolfsburg 1 - 0 Schalke 04 [8] 2 - 1 1/4 1-0

DUC4N

00:30 FT [6] Sonnenhof 2 - 1 Astoria Walldorf [16] - 1/2 1-0

GREC

00:30 FT Larissa 1 - 2 PAOK +1 1/4 1-2

MLTA

00:30 FT [5] Valletta 0 - 0 Sliema Wanderers [10] - 1/4 0-0

EGYA

00:30 FT [9] Ismaily SC 0 - 2 Semouha Club [4] - 1/4 0-1

ANHA

01:00 FT 2 [19] Burnley 0 - 2 Man City [5] 1 +1 3/4 0-2

ANHA

01:00 FT 3 Fulham 0 - 2 Leicester City [12] 1 +1/2 0-2

TBNC

01:00 FT 4 Levante 0 - 0 Villarreal 4 +1/2 0-0

TS 90': 0-0; HP: 1-0

PHA

01:00 FT 1 [17] Bordeaux 0 - 3 Lille [15] 2 +1/2 0-0

PHA

01:00 FT 6 [20] Metz 1 - 1 Montpellier [8] 1 +0 0-0

PHA

01:00 FT 2 [11] Stade Reims 0 - 0 Angers [5] 1 +0 0-0

PHA

01:00 FT 2 [16] Rennes 1 - 1 Lorient [7] 1 - 3/4 1-0

PHA

01:00 FT 2 [12] Strasbourg 2 - 2 Stade Brestois [18] - 3/4 1-0

SCOA

01:00 FT Hamilton 1 - 2 Ross County [11] +1/4 1-0

SCOA

01:00 FT [4] Motherwell 2 - 1 Dundee Utd [5] - 1/4 2-0

BIC

01:00 FT RFC Seraing 1 - 4 Standard Liege +3/4 0-2

CROA

01:10 FT [3] Hajduk Split 1 - 0 Istra 1961 [8] - 1 1-0

BIC

01:30 FT Club Brugge 6 - 1 Olsa Brakel 2-1

TBN3

01:45 FT [B2-2] SD Logrones 1 - 1 Haro Deportivo [B2-9] - 1/2 0-0

RMNA

01:45 FT 1 [15] Dinamo Bucuresti 0 - 1 Steaua Bucuresti [6] +1 1/4 0-1

CAFANC

02:00 FT [A-2] Cameroon 0 - 4 Ma Rốc [C-1] +1/4 0-2

ANHB

02:00 FT 2 Rotherham Utd 3 - 0 Derby County [12] 3 +0 0-0

BIC

02:00 FT Olympic Charleroi 1 - 0 Zulte-Waregem +1 3/4 0-0

BIC

02:00 FT Lokeren-Temse 0 - 2 Sint Truiden 0-1

BIC

02:00 FT Waasland-Beveren 2 - 3 Oostende +1/2 1-1

HUNA

02:00 FT [11] Ujpest 0 - 4 Ferencvaros [3] +1 1/4 0-1

HUNA

02:00 FT Budafoki MTE 3 - 1 Zalaegerzseg [10] +1/2 1-0

DENA

02:00 FT [3] Aalborg BK 2 - 3 Kobenhavn [1] +1/2 2-0

BRAA

02:00 FT [18] Gremio/RS 3 - 3 Santos/SP [13] - 3/4 1-1

COLA

02:00 FT [6] La Equidad 1 - 0 Junior Barranquilla [7] +0 1-0

ANHA

02:30 FT 2 [17] Leeds Utd 1 - 2 Everton [6] 3 +0 0-2

ITA3

02:30 FT Como 3 - 0 Juventus U23 [A-14] +0 2-0

ITA3

02:30 FT [C-5] Juve Stabia 1 - 1 Catania [C-16] +0 1-0

ITA3

02:30 FT AS Bisceglie 1 - 1 Avellino [C-14] +1/2 1-0

ITA3

02:30 FT [B-15] Pesaro 0 - 0 Ravenna +0 0-0

TSA

02:30 FT [5] Sion 3 - 2 St. Gallen [8] +1/2 1-1

TSA

02:30 FT 1 [6] Lugano 1 - 1 Vaduz - 1/2 1-1

ANHB

02:45 FT Brentford 3 - 2 Bristol City [9] - 1 1/4 1-1

ITC

02:45 FT 9 Napoli 0 - 0 Atalanta 12 +0 0-0

DUCC

02:45 FT 1 [11] Jahn Regensburg 2 - 2 FC Koln [30] 2 +1/4 2-2

TS 90': 2-2; HP: 0-0; Pen: 4-3

DUCC

02:45 FT 3 [2] Stuttgart 1 - 2 M.gladbach [21] 2 +1/4 1-1

SCOA

02:45 FT [1] Rangers 1 - 0 St. Johnstone [8] - 1 1/2 0-0

SCOB

02:45 FT [3] Arbroath 1 - 1 Inverness C.T. [1] +1/4 1-0

SCOB

02:45 FT [10] Dunfermline 4 - 1 Raith Rovers [5] - 1/2 1-0

TBNC

03:00 FT 4 Granada 2 - 2 Barcelona 2 +1 1/2 1-0

TS 90': 2-2; HP: 1-3

PHA

03:00 FT 2 Dijon 0 - 1 Lyon [9] +1 3/4 0-1

PHA

03:00 FT 3 [19] Saint Etienne 1 - 1 Nantes [10] 1 - 1/2 0-1

PHA

03:00 FT 4 [3] Lens 2 - 2 Marseille [2] 2 - 1/4 0-2

PHA

03:00 FT [14] Monaco 2 - 1 Nice [4] 4 - 1 1-0

PHA

03:00 FT [1] PSG 3 - 0 Nimes 1 - 2 1/4 2-0

MLTA

03:00 FT Lija Athletic 2 - 0 Tarxien Rainbows 1-0

COLB

03:00 FT [7] Fortaleza 2 - 0 Tigres(COL) [11] -

ANHA

03:15 FT 1 [10] Aston Villa 1 - 3 West Ham Utd [8] 1 - 1/4 0-0

ANHA

03:15 FT 1 [2] Liverpool 0 - 1 Brighton [4] - 1 1/2 0-0

BIC

03:15 FT RFC Liege 0 - 2 Anderlecht +2 3/4 0-1

COLA

04:00 FT [14] Pereira 0 - 0 Deportes Tolima [5] +1/2 0-0

CRCA

04:00 FT [10] Jicaral Sercoba 0 - 1 Santos Guapiles [1] - 1/4 0-0

URUA

04:30 FT 1 [3] CA Penarol 0 - 0 Nacional Montevideo [2] 1 +0 0-0

BRAA

05:15 FT [4] Bragantino/SP 2 - 0 Atletico/GO [11] - 1 0-0

CHIB

06:00 FT Melipilla 0 - 1 U. San Felipe [14] +1/4 0-1

COLA

06:05 FT [19] Alianza Petrolera 1 - 2 Rionegro Aguilas [18] - 1/4 0-1

CRCA

07:00 FT [4] Herediano 2 - 2 Guadalupe FC [8] - 3/4 0-1

BRAA

07:30 FT [15] Bahia/BA 0 - 1 Fluminense/RJ [8] +0 0-1

BRAA

07:30 FT [7] Corinthians/SP 2 - 1 Ceara/CE [12] - 1/2 2-1

BRAA

07:30 FT Goias/GO 1 - 0 Atl. Mineiro/MG [1] +1 1/4 1-0

URUA

07:30 FT [11] Wanderers 2 - 2 Boston River [13] - 1/4 1-1

MEXB

08:00 FT 1 [7] Celaya 2 - 0 Mineros de Zac. [14] 1 - 1/2 1-0

CRCA

08:00 FT [11] San Carlos 1 - 1 Cartagines [7] 1-1

COLA

08:10 FT [8] America Cali 0 - 0 Atl. Bucaramanga [11] - 1 0-0

MEXB

10:05 FT 1 [1] Dorados 0 - 0 Tepatitlan FC [10] 0-0

GHCLB

20:00 Hoãn Korona Kielce - Radomiak Radom -

Kết quả bóng đá ngày 03/02/2021

Kết quả bóng đá ngày 03/02/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 03/02/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 03/02/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

VĐQG Italia › Vòng 4

22:5918/09/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Liverpool 5 11 13
2 Man Utd 5 9 13
3 Brighton 5 3 12
4 Man City 5 10 10
5 Chelsea 4 8 10
6 Everton 5 3 10
7 Tottenham 4 0 9
8 West Ham Utd 5 4 8
9 Brentford 5 3 8
10 Aston Villa 5 1 7
11 Watford 5 -2 6
12 Leicester City 5 -3 6
13 Arsenal 5 -7 6
14 Crystal Palace 5 -3 5
15 Southampton 5 -2 4
16 Wolves 5 -3 3
17 Leeds Utd 5 -7 3
18 Newcastle 5 -7 2
19 Burnley 5 -6 1
20 Norwich 5 -12 0