KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 22/09/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 22/09/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

HQA

12:00 FT [6] Jeju Utd 0 - 1 Daegu [3] +0 0-0

HQA

14:30 FT [5] Suwon FC 3 - 1 Seongnam Ilhwa Ch. [11] - 1/4 0-0

TQB

15:30 FT [A-5] Zibo Cuju 2 - 1 Beijing Sport Univ [B-4] - 1 1-1

NHATC

16:00 FT [7] Gamba Osaka 4 - 1 Shonan Bellmare [38] +0 3-0

AUSBPL

16:30 FT [1] Albany Creek 3 - 0 St George Willawong [3] - 2 1-0

AFCWVL

17:00 FT [G-1] Iran Nữ 5 - 0 Bangladesh Nữ [G-3] 3-0

NHATA

17:00 FT [6] Kashima Antlers 1 - 2 Kawasaki Fro. [1] +1/2 0-0

NHATA

17:00 FT [10] Sanf Hiroshima 0 - 1 Cerezo Osaka [9] - 1/2 0-0

NHATA

17:00 FT 1 [12] FC Tokyo 1 - 1 Nagoya Grampus [2] +0 1-1

HQA

17:00 FT [9] FC Seoul 0 - 0 Incheon Utd [8] - 1/4 0-0

HQB

17:00 FT [5] Busan I'Park 1 - 1 Seoul E-Land [9] 1-0

AUSBPL

17:30 FT [12] Brisbane Knights 1 - 3 The Gap [10] - 1/2 0-1

ARMA

18:00 FT [7] Van Yerevan 1 - 2 FC Noah [5] 1-1

TQB

18:35 FT 1 [A-4] Shaanxi Changan 0 - 2 Kunshan FC [B-3] - 3/4 0-1

TQB

18:35 FT [C-1] Wuhan Three T. 3 - 0 Xinjiang Tianshan [A-6] - 2 3/4 3-0

KAZC

19:00 FT [B-2] FK Taraz 0 - 0 Shakhter Kar. [A-2] +0 0-0

KAZC

19:00 FT 1 [D-1] Caspiy Aktau 0 - 0 Astana [C-2] +0 0-0

TS 90': 0-0; HP: 0-1

AFCWVL

19:30 FT [H-3] Palestine Nữ 0 - 2 Malaysia Nữ [H-2] 0-0

POLC

19:30 FT [1] Gornik Zabrze 2 - 0 Radomiak Radom [36] - 1/4 1-0

NPA

20:00 FT [10] Golden Arrows 2 - 2 Amazulu [8] - 1/4 1-1

SRBA

20:30 FT [12] FK Radnicki 1923 2 - 1 FK Novi Pazar [16] - 1/4 2-1

CZEC

20:30 FT [5] Fotbal Trinec 0 - 1 Teplice [12] +1/4 0-0

CZEC

20:30 FT [10] MFk Karvina 1 - 0 MFK Chrudim [19] - 2 1-0

CZEC

20:45 FT [3] Loko Vltavin 2 - 2 Banik Ostrava [18] +2 1/4 0-1

TS 90': 2-2; HP: 0-3

QATA

20:45 FT [2] Al Duhail SC 3 - 1 Al Garrafa [4] - 3/4 1-0

ARMA

21:00 FT [1] Ararat-Armenia 3 - 0 Urartu [6] - 3/4 0-0

POLC

21:00 FT 1 [13] Sleza Wroclaw 3 - 2 Chojniczanka [27] +3/4 1-0

BIHA

21:00 FT [9] Leotar Trebinje 2 - 1 Rudar Prijedor [10] - 3/4 1-1

KAZC

21:00 FT [D-2] Kairat Almaty 3 - 0 Kaisar Kyzylorda [C-1] - 2 1/2 1-0

KAZC

21:00 FT [B-1] Tobol Kostanay 1 - 0 FK Kyzylzhar [A-1] - 3/4 0-0

CZEC

21:00 FT [30] SK Lisen 0 - 3 Sparta Praha [1] +2 0-2

TNKA

21:00 FT [12] Gaziantep B.B 1 - 0 Istanbul BB [11] +0 1-0

WCFS

21:30 FT [B-1] Nga Futsal 3 - 2 Việt Nam Futsal [D-3] - 5 2-1

ITA3

21:30 FT [A-9] Juventus U23 2 - 1 Triestina [A-8] 1-1

DENC

21:30 FT [24] Vanlose 3 - 4 Vejle [62] +2 1-1

DENC

21:30 FT [29] Kjellerup IF 0 - 5 Midtjylland [54] +4 0-2

DENC

21:30 FT [25] Aalborg Freja 1 - 1 Lyseng [22] 1-1

TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 5-4

DENC

21:30 FT [9] B 1913 Odense 3 - 4 Sonderjyske [60] +3 1/4 0-2

DENC

21:30 FT [30] VSK Aarhus 1 - 2 Nordsjaelland [55] +2 1/2 1-1

LATA

22:00 FT [1] Rigas Futbola Skola 2 - 1 FK Liepaja [4] 0-1

NORC

22:00 FT [15] Grorud IL 2 - 2 Lillestrom [16] +1 1/4 2-1

TS 90': 2-2; HP: 0-1

NORC

22:00 FT [9] KFUM Oslo 3 - 1 Kristiansund [23] +1/2 1-1

SLOA

22:00 FT [10] NK Radomlje 0 - 2 NK Bravo [3] +1/4 0-1

CHIB

22:00 FT [3] San.Morning 2 - 1 Cobreloa [13] - 1/4 1-0

NPA

22:00 FT [9] Maritzburg Utd 1 - 0 Marumo Gallants FC [15] - 1/4 0-0

GREA

22:15 FT [10] OFI Creta 0 - 0 Asteras Tripolis [8] +0 0-0

GREA

22:15 FT [11] Panetolikos 1 - 2 PAOK [4] +3/4 0-1

GREA

22:15 FT [1] Olympiakos 4 - 1 Apollon Smirnis [12] - 1 3/4 1-0

POLC

22:30 FT [35] Wigry Suwalki 1 - 3 Legia Wars. [6] +1 3/4 1-1

FINA

22:30 FT [8] Haka 4 - 0 Seinajoen JK [4] +1/4 2-0

FINA

22:30 FT [1] Helsinki 0 - 2 HIFK [6] - 1 0-1

FINA

22:30 FT [7] Ilves Tampere 2 - 0 IFK Mariehamn [10] - 1/4 1-0

FINA

22:30 FT 1 [12] KTP Kotka 1 - 2 Lahti [5] +3/4 1-2

FINA

22:30 FT 1 [9] Honka 0 - 1 KuPS [2] +1/2 0-0

FINA

22:30 FT [3] Inter Turku 4 - 0 AC Oulu [11] - 1 1/4 3-0

SRBA

22:30 FT [7] FK Napredak 1 - 2 Cukaricki Belgrade [3] +1/4 0-1

SRBA

22:30 FT [8] Spartak Subotica 1 - 2 Proleter NS [9] - 1/2 0-1

ITB

22:59 FT [11] Ternana 3 - 1 Parma [15] +0 0-0

BIHA

22:59 FT [5] Siroki Brijeg 2 - 1 FK Tuzla City [2] 2-1

BIHA

22:59 FT [12] Radnik Bijeljina 1 - 0 Zrinjski [1] 1-0

MDVA

22:59 FT [3] Sheriff Tiraspol 4 - 0 FC Floresti [8] - 3 1/2 1-0

MDVA

22:59 FT [5] FC Balti 2 - 4 Dinamo-Auto [6] - 1 1-2

MDVA

22:59 FT [2] Milsami 1 - 0 Zimbru [7] - 1 0-0

NORC

22:59 FT [8] Start Kristiansand 4 - 2 Mjondalen [22] - 1/4 1-1

NORC

22:59 FT [17] Nardo FK 2 - 2 Arendal [14] +1 2-1

TS 90': 2-2; HP: 0-0; Pen: 5-3

NORC

22:59 FT 1 [28] Valerenga 0 - 3 Odd Grenland [7] - 3/4 0-1

NORC

22:59 FT [21] HamKam 1 - 2 Raufoss IL [13] - 1 1-2

NORC

22:59 FT [30] Harstad IL 0 - 5 Brann [2] 0-1

NORC

22:59 FT [4] Stromsgodset 5 - 1 Stabaek [29] - 3/4 2-1

NORC

22:59 FT [31] Oygarden FK 0 - 5 Sarpsborg [3] +1 1/4 0-3

NORC

22:59 FT [26] Bryne 1 - 4 Molde [6] +1 1-2

NORC

22:59 FT [25] Sogndal 0 - 2 Asane Fotball [11] - 1 0-1

NORC

22:59 FT [5] Kongsvinger 4 - 1 Flekkeroy IL [27] 1-0

NORC

22:59 FT [19] Ranheim IL 1 - 1 Aalesund [18] +1/4 1-0

TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 1-3

NORC

22:59 FT [32] Moss FK 1 - 7 Sandnes Ulf [1] +1 1-4

NORC

22:59 FT [20] Alta 1 - 2 Bodo Glimt [12] +1 1/2 0-1

SVKA

22:59 FT [3] Ruzomberok 1 - 0 Slo. Bratislava [1] +3/4 0-0

CYPC

22:59 FT 1 [12] Alki Oroklini 0 - 4 AEK Larnaka [2] +1 3/4 0-3

CYPC

22:59 FT [4] Apoel FC 2 - 0 Nea Salamina [9] - 1 3/4 1-0

TSA

22:59 FT [10] Lausanne Sports 1 - 6 Young Boys [2] +1 1/4 0-2

TSB

22:59 FT [10] SC Kriens 0 - 2 Yverdon [9] +1/4 0-1

DENC

22:59 FT [10] Fremad Amager 2 - 3 Randers [58] +1 2-3

DENC

22:59 FT [15] Nykobing 3 - 0 Kobenhavn [53] +1 3/4 2-0

PERA

22:59 FT [5] Sport Boys 3 - 2 Cusco FC [17] - 1/4 1-0

ESTA

23:00 FT [2] Flora Tallinn 5 - 2 Trans Narva [6] 2-1

ITA

23:30 FT [17] Spezia 2 - 3 Juventus [6] +1 1/4 1-1

ITA

23:30 FT [19] Salernitana 2 - 2 Verona [10] +1/4 1-2

DENC

23:30 FT [16] BK Marienlyst 1 - 1 Middelfart [6] +1/4 0-0

TS 90': 1-1; HP: 0-1

QATA

23:30 FT [10] Al Khor 1 - 2 Al Wakra [5] +1/2 0-2

QATA

23:30 FT [6] Al Rayyan 2 - 4 Al Sadd [1] +1 1/4 1-3

HLA

23:45 FT [10] Go Ahead Eagles 1 - 2 PSV Eindhoven [2] +1 1/4 0-1

HLA

23:45 FT [8] NEC Nijmegen 0 - 3 Utrecht [3] +1/2 0-1

WCFS

00:00 FT [A-2] Venezuela Futsal 2 - 3 Ma Rốc Futsal [C-2] +1 1-2

DUC3

00:00 FT [15] Freiburg II 0 - 1 Ein.Braunschweig [2] +1/4 0-1

DUC4B

00:00 FT [B-10] Hansa Luneburg 1 - 1 SSV Jeddeloh [B-7] - 1/2 0-0

DUC4DB

00:00 FT [15] Hertha Berlin II 0 - 3 Babelsberg [5] - 1/4 0-3

DUC4DB

00:00 FT [3] Lok.Leipzig 4 - 0 Tennis Borussia B. [11] - 1 1/4 2-0

PHA

00:00 FT [10] Lille 2 - 1 Stade Reims [16] - 3/4 2-0

PHA

00:00 FT [8] Monaco 3 - 1 Saint Etienne [20] - 1 1/4 1-1

PHA

00:00 FT [13] Montpellier 3 - 3 Bordeaux [17] - 1/2 1-2

PHA

00:00 FT [7] Nantes 3 - 1 Stade Brestois [18] - 1/2 1-0

PHA

00:00 FT [5] Rennes 6 - 0 Clermont [14] - 1/2 2-0

POLC

00:00 FT [3] Miedz Legnica 4 - 0 Odra Opole [38] - 3/4 3-0

TNKA

00:00 FT [15] Kayserispor 3 - 0 Galatasaray [8] +1/2 2-0

TNKA

00:00 FT 1 [18] Goztepe 0 - 2 Hatayspor [2] - 1/4 0-1

TDA

00:00 FT [1] Djurgardens 3 - 2 Degerfors IF [12] - 1 1/4 2-0

TDA

00:00 FT [4] Elfsborg 0 - 1 Malmo [3] +1/4 0-0

TDA

00:00 FT [15] Orebro 2 - 0 Ostersunds [16] - 1/4 0-0

TDA

00:00 FT [10] Sirius 2 - 4 Norrkoping [6] +1/4 1-2

AUTC

00:00 FT [1] RB Salzburg 8 - 0 Kalsdorf [44] 4-0

POLC

00:15 FT [33] Stal Rzeszow 2 - 4 Rakow Czestochowa [5] +1 1/4 0-2

TBNA

00:30 FT [10] Espanyol 1 - 0 Alaves [16] - 3/4 0-0

TBNA

00:30 FT [3] Sevilla 3 - 1 Valencia [11] - 1 3-1

GREA

00:30 FT [2] AEK Athens 1 - 0 Lamia FC [13] - 1 1/2 0-0

GREA

00:30 FT [3] Aris Salonica 1 - 0 Panathinaikos [6] - 1/2 1-0

JORC

00:30 FT [16] Sheikh Hussein 2 - 1 Al Aqaba SC [3] - 1/4 2-1

BDNLC

01:00 FT [D-2] Rio Ave 2 - 2 Santa Clara [D-1] +0 1-2

HLA

01:00 FT 2 [15] Groningen 0 - 1 Vitesse Arnhem [6] - 1/4 0-1

POLC

01:00 FT [14] Korona Kielce 2 - 2 Wisla Plock [15] +1/4 1-0

HUNA

01:00 FT [5] MOL Fehervar FC 0 - 1 Ferencvaros [2] +1/4 0-0

LUXA

01:00 FT [12] Etzella Ettelbruc 3 - 1 Wiltz [10] 1-1

LUXA

01:00 FT [11] Racing Union 7 - 0 Hostert [14] 3-0

LUXA

01:00 FT [9] Mondorf-les. 0 - 1 Dudelange [2] 0-0

LUXA

01:00 FT [13] Victoria Rosport 3 - 2 Rodange 91 [16] 2-1

LUXA

01:00 FT [1] UNA Strassen 2 - 1 Progres Niedercorn [5] 0-1

LUXA

01:00 FT [6] UT Petange 0 - 1 Jeunesse Esch [8] 0-1

LUXA

01:00 FT [4] Differdange 3 - 0 RM Hamm Benfica [15] 0-0

LUXA

01:00 FT [3] Fola Esch 2 - 1 Swift Hesperange [7] 2-1

UKRSC

01:00 FT [1] Shakhtar Donetsk 3 - 0 Dinamo Kiev [2] +0 1-0

NORC

01:10 FT [10] Viking 3 - 1 Rosenborg [24] - 1/4 1-0

SLOA

01:15 FT [4] O.Ljubljana 2 - 1 Domzale [8] - 1/2 1-1

PERA

01:15 FT 1 [1] Alianza Lima 1 - 0 Melgar [3] +0 0-0

ANHLC

01:30 FT [52] Brighton 2 - 0 Swansea City [5] - 1 1/4 2-0

ITB

01:30 FT [5] Cremonese 0 - 3 Perugia [8] - 1/2 0-2

ITA3

01:30 FT [A-12] Virtus Verona 1 - 1 Piacenza [A-19] 0-0

POLC

01:30 FT 1 [34] Stal Mielec 1 - 3 Wisla Krakow [7] +1 0-2

BIHA

01:30 FT [4] Sarajevo 2 - 0 Zeljeznicar [6] 1-0

TSA

01:30 FT 1 [9] St. Gallen 0 - 2 Basel [1] +0 0-1

TSB

01:30 FT [5] Neuchatel Xamax 3 - 1 Stade L. Ouchy [6] - 1/4 2-0

ANHLC

01:45 FT [49] Arsenal 3 - 0 Wimbledon [20] - 2 1/2 1-0

ANHLC

01:45 FT [54] Chelsea 1 - 1 Aston Villa [50] - 1 1/4 0-0

TS 90': 1-1; Pen: 4-3

ANHLC

01:45 FT [9] Millwall 0 - 2 Leicester City [60] +1 0-0

ANHLC

01:45 FT [63] Man Utd 0 - 1 West Ham Utd [71] - 1 0-1

ANHLC

01:45 FT [72] Wolves 2 - 2 Tottenham [68] +1/4 1-2

TS 90': 2-2; Pen: 2-3

ITA

01:45 FT [20] Cagliari 0 - 2 Empoli [12] - 1/2 0-1

ITA

01:45 FT [1] AC Milan 2 - 0 Venezia [16] - 1 1/2 0-0

SCOLC

01:45 FT [C-1] Dundee 0 - 2 St. Johnstone [A-10] +0 0-0

SCOLC

01:45 FT [A-9] Rangers 2 - 0 Livingston [D-2] - 1 3/4 0-0

PHA

02:00 FT [6] Angers 0 - 0 Marseille [4] +1/4 0-0

PHA

02:00 FT 1 [2] Lens 0 - 1 Strasbourg [12] - 1/4 0-0

PHA

02:00 FT 1 [11] Lorient 1 - 0 Nice [3] +1/2 1-0

PHA

02:00 FT [9] Lyon 3 - 1 Troyes [15] - 1 1/2 0-1

PHA

02:00 FT 1 [19] Metz 1 - 2 PSG [1] +1 3/4 1-1

HLA

02:00 FT [18] Zwolle 1 - 1 Sparta Rotterdam [17] +1/4 1-1

HLA

02:00 FT [4] Feyenoord 3 - 1 Heerenveen [9] - 1 3/4 1-0

BLVA

02:00 FT 1 [14] Blooming 0 - 1 Real Tomayapo [13] - 3/4 0-0

CHIB

02:00 FT [4] Puerto Montt 1 - 0 Barnechea [16] 1-0

TBNA

03:00 FT [2] Real Madrid 6 - 1 Mallorca [13] - 1 3/4 3-1

TBNA

03:00 FT [12] Villarreal 4 - 1 Elche [15] - 1 2-1

BDNLC

03:15 FT [B-1] Famalicao 5 - 0 Penafiel [B-2] - 3/4 1-0

PERA

03:30 FT [2] Sporting Cristal 1 - 3 Carlos A. Mannucci [9] - 1 1/4 0-2

ARGC

04:10 FT [7] Godoy Cruz 3 - 3 Racing Club [27] +1/4 2-1

CHIB

04:30 FT [11] CCDA Fernandez Vial 2 - 2 San Luis Qui. [14] - 1/4 2-0

BRB

05:00 FT [17] Vitoria/BA 0 - 0 Coritiba/PR [1] +1/4 0-0

CHIB

05:00 FT [10] Rangers Talca 1 - 1 CD Magallanes [7] +0 0-0

CHIB

05:00 FT [5] Temuco 2 - 0 San Marcos A. [8] - 1/4 1-0

MEXB

05:00 FT [14] Tlaxcala FC 0 - 0 Tepatitlan FC [11] +0 0-0

SUD

05:15 FT [G-1] Bragantino/SP 2 - 0 Libertad [F-1] - 3/4 1-0

BLVA

05:15 FT [9] CA Palmaflor 0 - 0 The Strongest [2] +1/4 0-0

USB

06:00 FT [A-6] Ch. Battery 2 - 3 New York RB II [A-7] - 3/4 1-2

BRAA

06:30 FT [13] Sao Paulo/SP 0 - 0 America/MG [11] - 1/2 0-0

USAA

06:30 FT 1 [Dong-11] Inter Miami 1 - 5 Nashville FC [Dong-2] +1/4 0-2

USB

06:30 FT [B-7] Atlanta United II 0 - 4 Birmingham Legion [B-1] +1/4 0-1

USB

06:45 FT [A-2] Ch.Independence 2 - 0 Miami Fusion [A-4] - 1/4 1-0

BLVA

07:00 FT [4] Bolivar 5 - 1 Aurora [12] - 2 1/4 3-0

CHIB

07:00 FT [9] Iquique 2 - 1 Dep. Copiapo [2] - 1/4 2-0

USAA

07:00 FT [Dong-7] New York RB 1 - 1 New York City [Dong-5] +1/4 0-1

USAA

07:00 FT [Dong-12] Chicago Fire 2 - 3 New England [Dong-1] - 1/4 1-1

USB

07:00 FT [B-3] Memphis 901 1 - 0 Indy Eleven [B-6] - 1/4 1-0

MEXB

07:05 FT [7] Pumas Tabasco 1 - 1 Venados [6] - 1/4 0-0

MEXA

07:06 FT [7] Monterrey 2 - 0 Toluca [3] - 1 1-0

LIB

07:30 FT 1 [G-1] Flamengo/RJ 2 - 0 Barcelona SC [C-1] - 1 3/4 2-0

ARGC

07:30 FT [1] Boca Juniors 0 - 0 Patronato Parana [26] - 3/4 0-0

TS 90': 0-0; HP: 0-0; Pen: 4-2

BRB

07:30 FT [14] Operario/PR 1 - 2 Ponte Preta/SP [16] - 1/4 1-2

COLA

08:00 FT [7] Junior Barranquilla 3 - 0 Atletico Huila - 1 1/4 0-0

USB

08:00 FT [C-6] Austin Bold 2 - 2 El Paso Locomotive [C-1] +1/4 1-0

USB

09:00 FT [D-5] Tacoma Defiance 0 - 1 Sacramento [D-7] +0 0-0

USB

09:00 FT [D-6] Oakland Roots 2 - 1 San Diego Loyal [D-3] +0 1-1

MEXB

09:05 FT [8] Tampico Madero 1 - 2 Sonora [4] - 1/2 1-1

SRBA

00:00 Hoãn [15] Radnik Surdulica - Backa Topola [4] -

Kết quả bóng đá ngày 22/09/2021

Kết quả bóng đá ngày 22/09/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 22/09/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 22/09/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 11

02:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

4

50%

2

25%

2

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 9 20 22
2 Liverpool 9 21 21
3 Man City 9 16 20
4 West Ham Utd 9 6 17
5 Brighton 9 0 15
6 Tottenham 9 -4 15
7 Man Utd 9 1 14
8 Everton 9 1 14
9 Leicester City 9 0 14
10 Arsenal 9 -3 14
11 Wolves 9 0 13
12 Brentford 9 2 12
13 Aston Villa 9 -2 10
14 Watford 9 -5 10
15 Crystal Palace 9 -3 9
16 Southampton 9 -4 8
17 Leeds Utd 9 -8 7
18 Burnley 9 -8 4
19 Newcastle 9 -9 4
20 Norwich 9 -21 2