LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 15/12/2020

Lịch bóng đá trong ngày 15/12/2020

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NGAU21

15:00 - [A-10] Ural U21 vs Lok. Moscow U21 [B-3] -

TNU21

15:00 - [C-1] SL Nghệ An U21 vs Viettel U21 [A-1] -

TNU21

15:00 - [B-1] Phố Hiến U21 vs ĐT Long An U21 [D-4] -

UZBA

16:00 - Neftchi vs Andijan [12] - 1/4 -

GEOA

16:30 - Gagra Tbilisi vs Torpedo Kut. [8] +0 -

NGAU21

17:00 - [A-6] Rubin Kazan U21 vs CSKA Mos. U21 [A-2] +1/2 -

NGAU21

17:00 - [B-8] Akhmat Gr. U21 vs Chertanovo U21 [B-6] -

NGAU21

17:00 - [B-9] Khimki U21 vs Ufa U21 [A-9] +0 -

NGAU21

17:00 - Rotor Volgograd U21 vs FK Sochi U21 [B-4] -

TNKC

17:00 - [3] Kasimpasa vs Muglaspor [40] - 2 1/4 -

NGAU21

18:00 - [B-5] Zenit U21 vs Akademiya Konoplev U21 [A-8] -

NGAU21

19:00 - [B-2] Krasnodar U21 vs Din. Moscow U21 [A-4] -

SLOA

19:00 - [2] NK Bravo vs O.Ljubljana [4] +1/2 -

TNKC

19:00 - [2] Rizespor vs Eskisehirspor [21] - 1 3/4 -

KSB

19:00 - [12] Al Adalah vs Sahel (KSA) [13] -

KSB

19:10 - [10] Al Dir'iya vs Hajer [5] -

KSB

19:20 - [3] Al Jabalain vs Al Kawkab [8] -

DUC4N

20:00 - Freiburg II vs Giessen [17] - 1 1/2 -

NGAU21

20:00 - [B-1] Rostov U21 vs FK Tambov U21 - 1 1/2 -

BLRA

20:00 - Krumkachy vs FK Slutsk [13] -

CZEA

20:00 - [8] Mlada Boleslav vs Banik Ostrava [5] +1/4 -

CZEA

20:00 - [16] MFk Karvina vs Jablonec [11] +1/4 -

TNKA

20:00 - Ankaragucu vs Hatayspor [2] +0 -

CHIB

20:00 - [4] Puerto Montt vs Dep. Copiapo [2] - 1/2 -

CHIB

20:00 - Melipilla vs Temuco [6] - 1/2 -

GEOA

20:30 - Chikhura Sach. vs Samgurali Tskh. [6] +0 -

TNKC

21:00 - [4] Malatyaspor vs Hekimoglu Trabzon [39] - 1 -

ALGA

21:00 - [7] MC Alger vs O Medea [11] - 1 -

ALGA

21:00 - [13] Ain M'lila vs CR Belouizdad [1] +1/4 -

KSB

21:25 - [18] Al Thuqbah vs Arar FC [19] -

CHIB

21:50 - [5] CD Magallanes vs Deportes Valdivia - 1/2 -

SVKA

22:00 - [4] Dunajska Stred vs Senica [8] - 1 1/4 -

CZEA

22:00 - [10] Bohemians 1905 vs Pribram - 3/4 -

CZEA

22:00 - [6] Sigma Olomouc vs C. Budejovice [9] - 1/2 -

BHRA

22:00 - [9] Muharraq vs Budaiya (BHR) [10] - 1 1/4 -

BHRA

22:00 - [8] Al Hadd vs Al Ahli (BHR) [7] - 1/2 -

BHRA

22:00 - [2] AL Riffa vs Manama [1] -

KSB

22:20 - [11] Jeddah Club vs Al Feiha [2] -

BULA

22:30 - Etar vs PFK Montana +0 -

TNKC

22:30 - [11] Goztepe vs Bursaspor [12] - 1/2 -

DENC

22:30 - [52] Hvidovre IF vs Vejle [62] +1/4 -

KUWSC

22:59 - Al Kuwait vs Al Arabi (KUW) -

TNKB

23:00 - [18] Balikesirspor vs Samsunspor [8] -

RMNA

23:45 - Astra Giurgiu vs Gaz Metan Medias [11] - 1/4 -

TBNC

00:00 - CA Pulpileno vs Lugo +1/2 -

DUC4T

00:00 - B.Dortmund II vs Oberhausen [8] - 1 -

HUNA

00:00 - [1] Kisvarda FC vs Ujpest [12] - 1/2 -

CZEA

00:00 - [1] Vik.Plzen vs Teplice [15] - 2 -

AUTC

00:00 - [21] Kapfenberg vs Blau Weiss Linz [11] +1/2 -

CHIB

00:00 - [8] San Marcos A. vs San Luis Qui. [15] -

ANHB

00:30 - [8] QPR vs Stoke City [5] - 1/4 -

ANHL1

00:30 - [20] Gillingham vs Accrington [11] +1/4 -

ITA

00:30 - [10] Udinese vs Crotone - 3/4 -

ITB

00:30 - Reggiana vs Frosinone [10] +1/4 -

DUA

00:30 - [14] Ein.Frankfurt vs M.gladbach [10] +0 -

DUB

00:30 - [9] Heidenheim vs Jahn Regensburg [2] - 3/4 -

DUB

00:30 - Greuther Furth vs Darmstadt [6] - 1/4 -

DUB

00:30 - [8] Hamburger vs Sandhausen [16] - 1 -

DUB

00:30 - [14] Hannover 96 vs Bochum +0 -

NPA

00:30 - [13] Moroka Swallows vs Maritzburg Utd [11] - 1/2 -

NPA

00:30 - [2] SuperSport Utd vs Kaizer Chiefs [8] +0 -

NPA

00:30 - [1] Mamelodi Sun. vs TS Galaxy [16] - 1 -

NPA

00:30 - [3] Stellenbosch FC vs Cape Town City [12] +0 -

HLC

00:45 - SBV Excelsior vs Zwolle +3/4 -

BIA

00:45 - [17] Cercle Brugge vs Charleroi [6] +1/2 -

BIA

00:45 - RE Mouscron vs OH Leuven [16] +1/4 -

C1W

01:00 - [4-1] Lyon Nữ vs Juventus Nữ [1-3] - 2 3/4 -

ANHA

01:00 - [10] Wolves vs Chelsea [1] +3/4 -

TBNC

01:00 - Sestao vs Tenerife +3/4 -

TBNC

01:00 - CD Cantolagua vs Valladolid +2 3/4 -

TBNC

01:00 - CD Marchamalo vs Huesca +2 -

TBNC

01:00 - UD Tomares vs Osasuna -

TBNC

01:00 - Portugalete vs SD Ponferradina +1/2 -

DUC3

01:00 - [10] Turkgucu-Ataspor vs Hallescher [11] - 1/4 -

DUC3

01:00 - [9] Wehen vs Lubeck - 1/2 -

DUC3

01:00 - [6] Waldhof Man. vs Unterhaching - 1/4 -

DUC3

01:00 - Dynamo Dresden vs Verl [12] - 1/4 -

DUC3

01:00 - [7] Kaiserslautern vs Munchen 1860 [15] +1/4 -

DUC4N

01:00 - Bayern Alzenau vs SSV Ulm [1] +1 -

DUC4N

01:00 - [8] Hoffenheim II vs Stadtallendorf - 1 1/2 -

DUC4N

01:00 - [15] Astoria Walldorf vs Pirmasens [16] - 1/4 -

DUC4N

01:00 - [18] TSG Balingen vs TSV Schott Mainz [19] - 3/4 -

DUC4N

01:00 - [9] Aalen vs FSV Frankfurt [13] +0 -

DUC4N

01:00 - [5] Offenbach vs Hessen Kassel [12] - 3/4 -

PH3

01:00 - [1] Annecy FC vs Concarneau [4] +0 -

TNKC

01:00 - [17] Galatasaray vs Darica Gbirligi [19] - 2 1/2 -

DENC

01:00 - [77] Holstebro BK vs Randers [58] +2 3/4 -

ANHL2

01:30 - Morecambe vs Leyton Orient [7] - 1/4 -

ANHL1

02:00 - [13] Lincoln vs Shrewsbury [21] - 1/2 -

ANHL1

02:00 - Blackpool vs Hull City - 1/4 -

ANHL1

02:00 - [23] Crewe Alexandra vs Plymouth Argyle [1] - 3/4 -

ANHL1

02:00 - [24] Doncaster Rovers vs Swindon - 3/4 -

ANHL1

02:00 - [5] Sunderland vs Wimbledon [17] - 3/4 -

ANHL1

02:00 - [3] Wigan vs Rochdale +0 -

ANHL2

02:00 - [23] Carlisle vs Mansfield [22] - 3/4 -

ANHL2

02:00 - [15] Salford City vs Newport [14] +1/4 -

ANHL2

02:00 - [21] Oldham vs Walsall [18] +1/4 -

ANHL2

02:00 - [3] Port Vale vs Forest Green [1] +1/4 -

ANHL2

02:00 - [24] Scunthorpe Utd vs Barrow [13] +0 -

TBNC

02:00 - Ourense vs Leganes -

TBNC

02:00 - Ciudad de Lucena vs Sevilla -

PHB

02:00 - [6] Niort vs Grenoble [11] +0 -

PHB

02:00 - [7] Pau FC vs Sochaux [2] +0 -

PHB

02:00 - [20] Nancy vs Troyes +1/2 -

RMNA

02:00 - Viitorul C. vs Botosani [4] - 1/2 -

TSB

02:00 - [7] Schaffhausen vs Wil 1900 [9] - 3/4 -

TSB

02:00 - Grasshoppers vs Chiasso - 1 1/4 -

TSB

02:00 - [5] Stade L. Ouchy vs Winterthur [1] - 1/4 -

TSB

02:00 - [3] Neuchatel Xamax vs Thun [6] +3/4 -

TSB

02:00 - [10] SC Kriens vs Aarau [2] +1/2 -

BRB

02:00 - Oeste/SP vs Cuiaba/MT +0 -

BLVA

02:00 - [12] Aurora vs Bolivar [5] +1 -

HUNA

02:15 - [4] MOL Fehervar FC vs Puskas Akademia [3] - 3/4 -

C1W

02:30 - Atletico Madrid Nữ vs Servette Nữ [1-4] -

TBNC

02:30 - Coria CF vs Real Oviedo -

DUA

02:30 - Wer.Bremen vs B.Dortmund [2] +1 1/4 -

DUA

02:30 - [13] Hertha Berlin vs Mainz [11] - 1/2 -

DUA

02:30 - [12] Stuttgart vs Union Berlin [5] - 1/2 -

ANHB

02:45 - [17] Nottingham Forest vs Sheffield Wed. - 1/4 -

ANHB

02:45 - [1] Bournemouth vs Wycombe - 1 1/2 -

ANHB

02:45 - [23] Barnsley vs Preston North End [19] - 1/4 -

ANHB

02:45 - [11] Bristol City vs Millwall [15] +1/4 -

ANHL1

02:45 - [6] Milton Keynes Dons vs Peterborough Utd - 1/4 -

ANHL1

02:45 - [15] Ipswich vs Burton Albion [8] - 1/4 -

ANHL1

02:45 - [9] Oxford Utd vs Northampton - 1 -

ANHL1

02:45 - [12] Portsmouth vs Fleetwood Town [19] - 1/2 -

ANHL2

02:45 - Southend vs Grimsby +0 -

ANHL2

02:45 - Cambridge Utd vs Colchester Utd [19] - 1/2 -

ANHL2

02:45 - [12] Crawley Town vs Bradford City [10] - 1/4 -

ANHL2

02:45 - [9] Exeter City vs Harrogate Town [2] - 1 -

ANHL2

02:45 - Cheltenham vs Bolton - 3/4 -

ITA

02:45 - Benevento vs Lazio [5] +1/2 -

SCOLC

02:45 - [H-2] Dunfermline vs St. Johnstone [A-10] +1/4 -

NIRA

02:45 - [5] Glentoran vs Warrenpoint Town [12] - 1 1/2 -

WALA

02:45 - [3] Newtown AFC vs The New Saints [1] +2 1/4 -

WALA

02:45 - [8] Aberystwyth vs Caernarfon Town [5] +0 -

WALA

02:45 - [2] Flint Town Utd vs Cefn Druids AFC [12] -

WALA

02:45 - [6] Penybont vs Cardiff Metropolitan [10] - 1/2 -

ANHA

03:00 - [3] Man City vs West Brom - 2 1/2 -

ANHB

03:00 - Watford vs Brentford +0 -

ITB

03:00 - [13] Monza vs Virtus Entella - 1 -

ITB

03:00 - Salernitana vs Lecce [3] +1/2 -

ITB

03:00 - [20] Pordenone vs Brescia [4] +0 -

ITB

03:00 - [15] SPAL 1907 vs Chievo +0 -

ITB

03:00 - [1] Pisa vs Pescara - 1/4 -

ITB

03:00 - [5] Ascoli vs Cosenza [11] +0 -

ITB

03:00 - [9] Cittadella vs Vicenza [19] - 1/2 -

ITB

03:00 - Empoli vs Cremonese [2] - 1/2 -

SCOLC

03:00 - [D-4] Alloa Athletic vs Hibernian [A-8] +1 1/2 -

HLC

03:00 - Emmen vs Groningen +1/2 -

BIA

03:00 - [5] Anderlecht vs Oostende [9] - 3/4 -

BDNLC

03:15 - [B-3] Sporting Lisbon vs CD Mafra [Ungroup-7] - 1 1/2 -

TBNA

04:00 - [2] Real Madrid vs Athletic Bilbao [9] - 1 -

VENA

04:30 - [A-2] Dep.Lara vs Caracas [C-1] -

CHIB

05:00 - [13] U. San Felipe vs San.Morning [3] - 3/4 -

BRB

05:15 - [10] Sampaio Correa/MA vs Avai/SC [4] - 1/4 -

VENA

06:00 - [A-1] Dep.Guaira vs Dep.Tachira [B-1] +0 -

BLVA

06:30 - [15] Real Potosi vs Always Ready [1] +1 -

BLVA

07:00 - [7] CD Guabira vs Royal Pari [4] - 1/4 -

LIB

07:30 - [A-1] Palmeiras/SP vs Libertad - 1 1/4 -

SUD

07:30 - Univ. Catolica vs Velez Sarsfield +1/4 -

BRB

07:30 - [18] Vitoria/BA vs Juventude/RS - 1/4 -

BRB

07:30 - [11] Cruzeiro/MG vs CSA/AL [8] - 1/2 -

CCFCL

08:00 - [9] CD Olimpia vs Montreal Impact - 1/4 -

CCFCL

10:30 - Tigres UANL vs New York City - 1/2 -

CHIB

20:00 Hoãn [16] Barnechea vs Nublense -

Lịch bóng đá trong ngày 15/12/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 15/12/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4519/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4519/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Ngoại Hạng Anh › Vòng 8

02:0019/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 9

02:0019/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 8 13 19
2 Liverpool 8 16 18
3 Man City 8 13 17
4 Brighton 8 3 15
5 Tottenham 8 -3 15
6 Man Utd 8 6 14
7 West Ham Utd 8 5 14
8 Everton 8 4 14
9 Brentford 8 3 12
10 Wolves 8 0 12
11 Leicester City 8 -1 11
12 Arsenal 8 -5 11
13 Aston Villa 8 0 10
14 Crystal Palace 8 -3 8
15 Southampton 8 -4 7
16 Watford 8 -8 7
17 Leeds Utd 8 -8 6
18 Burnley 8 -8 3
19 Newcastle 8 -9 3
20 Norwich 8 -14 2