LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 16/12/2020

Lịch bóng đá trong ngày 16/12/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

C1W

13:00 - [15] BIIK Kazygurt Nữ vs Zhytlobud-2 Nữ -

UZBC

15:00 - Kokand-1912 vs Pakhtakor +1 1/4 -

TNKC

17:00 - [9] Erzurum BB vs Esenler Erokspor [20] - 1 1/2 -

NHATA

17:00 - [20] Yokohama FC vs Gamba Osaka [15] +1/4 -

NHATA

17:00 - [4] Kawasaki Fro. vs Urawa Red [12] - 1 3/4 -

NHATA

17:00 - [2] Shimizu S-Pulse vs Vegalta Sendai [13] - 1/2 -

NHATA

17:00 - [10] Sanf Hiroshima vs Kashiwa Reysol [18] - 1/2 -

NHATA

17:00 - [3] Cerezo Osaka vs Sagan Tosu [6] - 1/2 -

NHATA

17:00 - [16] Shonan Bellmare vs Oita Trinita [9] +1/4 -

NHATB

17:00 - [20] Tochigi SC vs JEF United Chiba [9] - 1/4 -

NHATB

17:00 - [14] Renofa Yamaguchi vs Alb. Niigata (JPN) [1] +3/4 -

NHATB

17:00 - [18] Jubilo Iwata vs Machida Zelvia [10] - 1/2 -

NHATB

17:00 - [22] Ehime FC vs Avispa Fukuoka +1 1/4 -

NHATB

17:00 - [6] Thespa Kusatsu vs Okayama [4] +0 -

NHATB

17:00 - [3] Kyoto Sanga vs Zweigen Kan. [17] - 1/4 -

NHATB

17:00 - Tokushima Vortis vs Omiya Ardija [5] - 3/4 -

NHATB

17:00 - [16] Mito Hollyhock vs Ryukyu [8] - 1/4 -

NHATB

17:00 - [21] Giravanz Kita. vs Montedio Yama. [11] +1/4 -

NHATB

17:00 - [7] V-Varen Nagasaki vs Ventforet Kofu [12] - 3/4 -

NHATB

17:00 - [13] Matsumoto Yama. vs Tokyo Verdy [2] - 1/4 -

TNKC

18:00 - [7] Gaziantep B.B vs Kocaelispor [34] - 1 1/2 -

UZBC

18:00 - FK AGMK vs Nasaf Qarshi +0 -

MKDA

19:00 - [3] Makedonija vs Renova [10] - 1/2 -

MKDA

19:00 - [5] Rabotnicki vs Borec Veles [7] - 1/2 -

MKDA

19:00 - [8] Sileks Kratovo vs Academy Pandev [11] - 3/4 -

MKDA

19:00 - [2] Shkupi vs FC Struga [4] - 1/2 -

MKDA

19:00 - [12] Belasica Strumica vs Vardar [6] -

MKDA

19:00 - [1] Shkendija vs Pelister [9] - 2 -

CROC

19:00 - Rudes Zagreb vs Dinamo Zagreb +2 1/2 -

SLOA

19:00 - [7] Tabor Sezana vs Gorica [10] - 3/4 -

KSB

19:00 - [19] Al Nojoom vs Najran [14] -

KSB

19:05 - [13] Al Shoalah vs Al Tai [4] -

EGYA

19:30 - [12] Aswan FC vs Tala'ea Al Jaish [14] +0 -

KSB

19:35 - [9] Ohud Medina vs Al Nahda (KSA) [15] +0 -

C1W

20:00 - [8] Slavia Praha Nữ vs Fiorentina Nữ +0 -

DUC4N

20:00 - [9] Bahlinger vs Elversberg [3] +1 1/2 -

RMNA

20:00 - [16] CSMS Politehnica Iasi vs Aca. Clinceni [6] +0 -

SRBA

20:00 - [15] FK Rad vs Spartak Subotica [5] +1/2 -

SRBA

20:00 - [2] Partizan vs Mladost Lucani [11] - 2 -

SRBA

20:00 - [18] Zlatibor Cajetina vs Macva Sabac [19] - 1 -

SRBA

20:00 - [20] OFK Backa vs Radnicki Nis [9] -

SVKA

20:00 - [12] Zemplin Michalovce vs Ruzomberok [7] +1/4 -

SVKA

20:00 - [9] Nitra vs Trencin [6] +0 -

CZEA

20:00 - [16] Brno vs Slovacko [3] +1/4 -

CZEA

20:00 - [5] Slovan Liberec vs Opava [18] - 1 1/2 -

TNKC

20:00 - [14] Alanyaspor vs Adanaspor [38] - 2 -

C1W

20:30 - [4] PSG Nữ vs Gornik Leczna Nữ -

CHIA

20:30 - [15] Palestino vs San. Wanderers [13] - 3/4 -

NPA

20:30 - [14] Black Leopards vs Tshakhuma TM [15] +0 -

ITA3

21:00 - [A-3] Pro Vercelli vs Livorno [A-18] - 3/4 -

ITA3

21:00 - [B-18] Legnano vs Imolese Calcio [B-15] - 1/4 -

ITA3

21:00 - [B-20] Arezzo vs Fano [B-16] - 1/4 -

ITA3

21:00 - [C-3] Avellino vs SS Monopoli [C-14] - 1/4 -

SLOA

21:00 - [8] CM Celje vs Koper [5] - 1/4 -

TBNC

21:15 - Coruxo vs Malaga +1/2 -

KSB

21:25 - [5] Al Khaleej(KSA) vs Al Bukiryah [18] - 1/4 -

TBNC

21:30 - CD Lealtad vs Alcorcon +1/4 -

C1W

22:00 - [2] Man City Nữ vs Kopparbergs/Got Nữ - 2 1/4 -

TBNC

22:00 - Burgos CF vs Andorra FC - 3/4 -

DUC4T

22:00 - [4] M.gladbach II vs Bonner SC [11] - 3/4 -

NGA

22:00 - [3] PFC Sochi vs Din. Moscow [6] +0 -

NGA

22:00 - [13] Rotor Volgograd vs Arsenal-Tula [14] +0 -

CROC

22:00 - NK Varazdin vs HNK Rijeka +3/4 -

NORB

22:00 - [5] Asane Fotball vs Raufoss IL [6] +0 -

RMNA

22:00 - [9] Arges Pitesti vs Hermannstadt [15] +0 -

SRBA

22:00 - [13] Javor Ivanjica vs FK Vozdovac [12] +0 -

SRBA

22:00 - [16] Napredak vs Novi Pazar [14] - 3/4 -

SRBA

22:00 - [10] FK Metalac GM vs Crvena Zvezda [1] +2 -

SRBA

22:00 - [8] Radnik Surdulica vs Cukaricki [4] +1/4 -

CZEA

22:00 - [2] Sparta Praha vs Pardubice [7] - 1 1/2 -

CYPC

22:00 - Alki Oroklini vs Ethnikos Achnas +2 1/4 -

AUTC

22:00 - Wolfsberger AC vs SKU Amstetten - 1 3/4 -

EGYA

22:00 - [7] Ceramica Cleopatra vs NBE SC [15] - 1/4 -

TNKC

22:15 - [28] Trabzonspor vs Adana Demirspor [10] - 3/4 -

HLC

22:30 - Almere City vs VVV Venlo - 1/2 -

BULA

22:30 - [8] Tsarsko Selo vs Beroe [5] +3/4 -

DENC

22:30 - Sonderjyske vs Lyngby - 1/4 -

NPA

22:30 - [5] Amazulu vs Golden Arrows [7] - 1/4 -

C1W

22:59 - [9] Barcelona Nữ vs PSV Eindhoven Nữ - 3 1/4 -

SLOA

22:59 - [4] Domzale vs Aluminij [9] - 3/4 -

C1W

00:00 - [17] Wolfsburg Nữ vs Spartak Subotica Nữ -

C1W

00:00 - [19] Rosengard Nữ vs FC Lanchkhuti Nữ -

C1W

00:00 - [3] Bayern Munich Nữ vs Ajax Nữ -

TBNC

00:00 - San Fernando vs Castellon +0 -

TBNC

00:00 - Quintanar del Rey vs Sporting Gijon -

TBNC

00:00 - Cordoba vs Albacete - 1/4 -

TBNC

00:00 - L'Hospitalet vs Almeria +1/4 -

DUC4N

00:00 - [15] Mainz II vs Koblenz [12] - 3/4 -

DUC4N

00:00 - [14] Sonnenhof vs Homburg [6] +1/4 -

DUC4T

00:00 - Preussen Munster vs A.Aachen [8] +0 -

NGA

00:00 - [1] Zenit vs Spartak Moscow [4] - 3/4 -

HUNA

00:00 - [11] Zalaegerzseg vs MTK Budapest [4] - 1/4 -

HUNA

00:00 - [8] Budapest Honved vs Diosgyori [12] - 1/2 -

NORA

00:00 - [7] Odd Grenland vs Molde [2] +0 -

AUTC

00:00 - Lask vs ASK Elektra Wien - 3 1/4 -

NPA

00:00 - [11] Blo. Celtic vs Baroka FC [9] +0 -

NPA

00:00 - [3] Orlando Pirates vs Chippa Utd [13] - 1 -

SVKA

00:15 - [1] Slo. Bratislava vs MSK Zilina [4] - 1 1/4 -

TSA

00:15 - [8] Luzern vs Zurich [4] - 1/4 -

C1W

00:30 - [29] LSK Kvinner Nữ vs FC Minsk Nữ -

ANHB

00:30 - [18] Derby County vs Swansea City [4] +1/4 -

TBNC

00:30 - Numancia vs Lorca -

ITA

00:30 - [3] Juventus vs Atalanta [4] - 1/2 -

DUA

00:30 - [18] Schalke 04 vs Freiburg [8] +1/4 -

DUB

00:30 - [2] Holstein Kiel vs Nurnberg [13] - 1/4 -

DUB

00:30 - [7] Fort.Dusseldorf vs Osnabruck [15] - 1/4 -

DUB

00:30 - [10] Paderborn 07 vs Ein.Braunschweig [17] - 1 -

GREA

00:30 - [4] AEK Athens vs Olympiakos [1] +1/4 -

RMNA

00:30 - [14] Voluntari vs Chindia Targoviste [8] +0 -

DENC

00:30 - Aarhus AGF vs AC Horsens - 1 1/2 -

EGYA

00:30 - [18] Wadi Degla SC vs Arab Contractors [13] +0 -

HLC

00:45 - De Graafschap vs PSV Eindhoven +1 1/2 -

BIA

00:45 - [2] Antwerpen vs Zulte-Waregem [7] - 1 1/4 -

C1W

01:00 - [11] Fortuna Hjorring Nữ vs ZNK Pomurje Nữ -

ANHA

01:00 - [10] Arsenal vs Southampton [14] - 1/4 -

ANHA

01:00 - [11] Leeds Utd vs Newcastle [17] - 1 -

ANHA

01:00 - [3] Leicester City vs Everton [7] - 1/4 -

TBNC

01:00 - Amorebieta vs UD Logrones +1/4 -

TBNC

01:00 - Atl. Baleares vs Fuenlabrada +1/2 -

TBNC

01:00 - UE Llagostera vs Espanyol +1 3/4 -

TBNC

01:00 - Inter de Madrid vs Linares Deportivo +0 -

TBNC

01:00 - Las Rozas CF vs Mirandes +1 1/4 -

TBNC

01:00 - CD Cardassar vs Atletico Madrid +2 3/4 -

TBNC

01:00 - Terrassa FC vs Valencia -

TBNC

01:00 - Racing Murcia vs Levante -

TBNC

01:00 - CD Ibiza-Islas vs Sabadell -

TBNC

01:00 - Gimnastic T. vs Zaragoza -

DUC3

01:00 - [16] Vik.Koln vs Uerdingen [14] +1/4 -

DUC3

01:00 - [11] Bayern Munich II vs Duisburg [15] - 3/4 -

DUC3

01:00 - [4] Ingolstadt vs Hansa Rostock [2] - 1/4 -

DUC3

01:00 - [13] Meppen vs Zwickau [12] +0 -

DUC4T

01:00 - RW Ahlen vs Fortuna Koln +3/4 -

PHA

01:00 - [18] Nimes vs Nice [12] +1/2 -

PHA

01:00 - [10] Angers vs Strasbourg [15] - 1/4 -

PHA

01:00 - [20] Dijon vs Lille [1] +1 1/4 -

PHA

01:00 - [8] Montpellier vs Metz [5] - 3/4 -

PHA

01:00 - [13] Stade Reims vs Nantes [19] - 1/4 -

ISRA

01:00 - [10] Hapoel Hadera vs Hap. Beer Sheva [4] +1/2 -

MNEA

01:00 - [10] OFK Petrovac vs Buducnost [1] -

TNKC

01:00 - [6] Fenerbahce vs Karacabey Bele. [35] - 2 1/2 -

TBNC

01:30 - Guijuelo vs Mallorca +1 1/4 -

TBNC

01:30 - Rayo Majada. vs Yeclano Dep. - 1 -

DUC4T

01:30 - Bergisch Gladbach vs Wuppertaler [12] +1/4 -

DUC4T

01:30 - [13] SV Straelen vs Homberg - 1/4 -

BDNLC

01:45 - [7] Porto vs Pacos Ferreira [3] - 1 -

ISRA

01:45 - [2] Maccabi TA vs Maccabi Netanya [6] - 1 1/2 -

C1W

02:00 - [18] Chelsea Nữ vs Benfica Nữ - 3 3/4 -

C1W

02:00 - [25] Glasgow City Nữ vs Sparta Praha Nữ [27] +1/4 -

ANHB

02:00 - [6] Cardiff City vs Birmingham [21] - 1/2 -

ANHB

02:00 - [9] Middlesbrough vs Luton Town [13] - 1/2 -

TBNC

02:00 - Marbella vs Lleida Esportiu - 1/2 -

BLVA

02:00 - [9] CA Palmaflor vs The Strongest [3] -

HUNA

02:15 - [10] Budafoki MTE vs Mezokovesdi SE [6] +0 -

HUNA

02:15 - [5] Paksi vs Ferencvaros [1] +3/4 -

TBNC

02:30 - CD Calahorra vs La Nucía - 1/2 -

DUA

02:30 - [11] Hoffenheim vs Leipzig [2] +1 -

DUA

02:30 - [16] A.Bielefeld vs Augsburg [13] +0 -

DUA

02:30 - [14] FC Koln vs B.Leverkusen [6] +3/4 -

DUA

02:30 - [1] Bayern Munich vs Wolfsburg [3] - 1 1/2 -

POLA

02:30 - [9] Lech Poznan vs Pogon Szczecin [2] - 3/4 -

TSA

02:30 - [3] St. Gallen vs Lugano [7] - 1/2 -

TSA

02:30 - [2] Basel vs Young Boys [1] +3/4 -

AUTC

02:30 - RB Salzburg vs Rapid Wien - 1 3/4 -

BRB

02:30 - [12] Brasil Pelotas/RS vs Botafogo/SP [19] - 1/4 -

ANHB

02:45 - [15] Blackburn Rovers vs Rotherham Utd [22] - 3/4 -

ITA

02:45 - [14] Spezia vs Bologna [11] +1/4 -

ITA

02:45 - [16] Fiorentina vs Sassuolo [8] - 1/4 -

ITA

02:45 - [13] Genoa vs AC Milan [2] +1 -

ITA

02:45 - [1] Inter Milan vs Napoli [7] - 1/4 -

ITA

02:45 - [19] Parma vs Cagliari [18] - 1/4 -

ITA

02:45 - [9] Verona vs Sampdoria [10] - 1/4 -

SCOLC

02:45 - [H-1] Livingston vs Ross County [D-1] - 3/4 -

WALA

02:45 - [7] Haverfordwest vs Barry Town [4] +1/4 -

ANHA

03:00 - [18] Fulham vs Brighton [16] +0 -

ANHA

03:00 - [6] Liverpool vs Tottenham [8] - 3/4 -

ANHA

03:00 - [4] West Ham Utd vs Crystal Palace [13] - 1/4 -

ANHB

03:00 - [20] Coventry vs Huddersfield [19] - 1/4 -

ANHB

03:00 - [5] Reading vs Norwich [1] +1/4 -

TBNA

03:00 - [2] Barcelona vs Real Sociedad [5] - 3/4 -

TBNC

03:00 - Leioa vs Villarreal +2 -

TBNC

03:00 - CD Rincon vs Alaves -

TBNC

03:00 - CD Bunol vs Elche -

PHA

03:00 - [11] Bordeaux vs Saint Etienne [16] - 1/4 -

PHA

03:00 - [3] Lyon vs Stade Brestois [14] - 1 3/4 -

PHA

03:00 - [4] Monaco vs Lens [6] - 1 -

PHA

03:00 - [2] PSG vs Lorient [17] - 2 -

PHA

03:00 - [9] Rennes vs Marseille [7] - 1/4 -

SCOLC

03:00 - [G-1] St. Mirren vs Rangers +1 3/4 -

HLC

03:00 - Ajax vs Utrecht - 1 1/4 -

BIA

03:00 - [12] Gent vs Waasland-Beveren [18] - 1 1/4 -

BIA

03:00 - [13] Kortrijk vs Standard Liege [10] +1/4 -

BDNLC

04:00 - [1] Benfica vs Vitoria Guimaraes [8] - 1 1/2 -

CHIA

04:00 - [12] Iquique vs U.Concepcion [10] - 1/4 -

LIB

05:15 - Santos/SP vs Gremio/RS +1/2 -

SUD

05:15 - [15] Defensa YJ vs Bahia/BA - 1/4 -

BRB

05:15 - [1] Chapecoense vs Nautico/PE [16] - 3/4 -

BRB

05:15 - [14] Guarani/SP vs Confianca/SE [15] - 1/4 -

TBNC

05:30 - CD Marino vs Cornella +1/2 -

BLVA

06:30 - [10] Oriente Petrolero vs Real Santa Cruz [14] -

CHIA

06:30 - [8] Everton CD vs U. Espanola [3] - 1/2 -

ECUA

07:00 - [16] Tecnico Uni. vs Guayaquil City [10] - 1/4 -

ECUA

07:00 - [6] Delfin SC vs LDU Quito [4] +1/4 -

ECUA

07:00 - [8] Dep.Cuenca vs Emelec [1] +1/2 -

ECUA

07:00 - [2] Barcelona SC vs Mushuc Runa [11] - 1 1/4 -

SUD

07:30 - Coquimbo Unido vs Junior Barranquilla +1/2 -

BRA

07:30 - [13] Atletico/GO vs Fluminense/RJ [5] +0 -

BRA

07:30 - [4] Sao Paulo/SP vs Atl. Mineiro/MG [3] - 1/4 -

COLA

07:40 - [17] Pereira vs Atl. Bucaramanga [10] - 1/4 -

CCFCL

08:00 - [3] Atlanta United vs Club America [10] +1/2 -

CRCA

09:00 - [A-5] Herediano vs Alajuelense [A-1] +1/4 -

CCFCL

10:30 - [5] Los Angeles FC vs Cruz Azul [1] +0 -

Lịch bóng đá trong ngày 16/12/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 16/12/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 27 39 65
2 Man Utd 26 21 50
3 Leicester City 26 15 49
4 West Ham Utd 26 9 45
5 Chelsea 26 16 44
6 Liverpool 26 13 43
7 Everton 25 5 43
8 Tottenham 25 14 39
9 Aston Villa 24 12 39
10 Arsenal 26 7 37
11 Leeds Utd 26 -1 35
12 Wolves 27 -9 34
13 Crystal Palace 26 -14 33
14 Southampton 26 -13 30
15 Burnley 26 -16 28
16 Brighton 26 -7 26
17 Newcastle 26 -17 26
18 Fulham 26 -11 23
19 West Brom 26 -35 17
20 Sheffield Utd 26 -28 11