LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 19/12/2021

Lịch bóng đá trong ngày 19/12/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATC

12:00 - [4] Urawa Red vs Oita Trinita [16] - 1/2 -

AUSA

12:05 - [2] Macarthur FC vs Newcastle Jets [9] +0 -

AUSW

12:05 - [1] Sydney FC Nữ vs Wellington Phoenix Nữ [10] - 4 1/2 -

AUSA

14:45 - [6] Sydney FC vs Wellington Phoenix [11] - 1/2 -

TNU21

15:00 - [C-3] SL Nghệ An U21 vs Học Viện Nutifood U21 [C-1] -

TNU21

15:00 - [A-1] Hà Nội T&T U21 vs Nam Định U21 [B-2] -

TQA

17:00 - [B-1] Shanghai Port vs Shandong Taishan [A-1] +0 -

TQA

17:00 - [B-2] Changchun Yatai vs Guangzhou FC [A-2] +0 -

MLTA

17:30 - [9] Gudja United vs Hibernians Paola [1] +1 1/4 -

TNKA

17:30 - [19] Rizespor vs Malatyaspor [20] - 1/4 -

TNKB

17:30 - [10] Genclerbirligi vs Menemen Bld [15] - 3/4 -

TBN3

18:00 - [A1-19] Tudelano vs Celta Vigo II [A1-6] +1/4 -

TBN3

18:00 - [A1-9] Salamanca vs UD Logrones [A1-16] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [A1-20] Athletic Bilbao B vs S.S. Reyes [A1-5] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [A1-14] Talavera vs Real Union [A1-2] +0 -

TBN3

18:00 - [A2-1] Albacete vs Algeciras [A2-10] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [A2-14] Castellon vs Sabadell [A2-9] - 1/2 -

BDNB

18:00 - [7] Penafiel vs CD Estrela [9] - 1/2 -

HLA

18:15 - [8] Cambuur vs Heerenveen [10] +0 -

ITA

18:30 - [8] Fiorentina vs Sassuolo [12] - 1/2 -

POLA

18:30 - [15] Gornik Leczna vs Zaglebie Lubin [14] +0 -

RMNA

18:30 - [16] Aca. Clinceni vs Chindia Targoviste [11] +1/4 -

DUC3

19:00 - [1] Magdeburg vs Waldhof Man. [5] - 3/4 -

DUC4DB

19:00 - [1] Berliner FC Dynamo vs FC Eilenburg [17] - 2 1/4 -

DUC4DB

19:00 - [19] Union Furstenwalde vs Chemnitzer [7] +1 1/4 -

DUC4DB

19:00 - [13] SV Lichtenberg vs Babelsberg [6] - 1/4 -

HUNA

19:00 - [2] Kisvarda FC vs Puskas Akademia [3] - 1/4 -

SRBA

19:00 - [13] Radnik Surdulica vs Mladost Lucani [12] +0 -

TQA

19:00 - [A-5] Guangzhou City vs Beijing Guoan [B-4] +1 -

AFF

19:30 - [B-3] Malaysia vs Indonesia [B-1] +1/4 -

AFF

19:30 - [B-2] Việt Nam vs Campuchia [B-4] - 3 -

DUB

19:30 - [7] Jahn Regensburg vs Darmstadt [2] +0 -

DUB

19:30 - [12] Hannover 96 vs Wer.Bremen [4] +1/2 -

DUB

19:30 - [10] Karlsruher vs Hansa Rostock [15] - 1/2 -

BIA

19:30 - [2] Club Brugge vs Anderlecht [4] - 1/4 -

PHC

19:45 - [18] Lyon Duchere vs Saint Etienne [34] +1 1/4 -

PHC

19:45 - [8] Bergerac vs Metz [30] +1 -

PHC

19:45 - [53] Stade Poitevin vs Lens [36] +3 1/4 -

PHC

19:45 - [33] Red Star 93 vs Monaco [37] +1 3/4 -

PHC

19:45 - [19] Marseille vs Cannet Rocheville [20] - 3 1/4 -

ALBA

19:45 - [9] Egnatia Rrogozhine vs KF Laci [3] -

ANHU23

20:00 - [2-10] Middlesbrough U23 vs Burnley U23 [2-7] -

TBNA

20:00 - [13] Granada vs Mallorca [16] - 1/4 -

TBNB

20:00 - [20] Fuenlabrada vs Real Oviedo [8] +0 -

ITB

20:00 - [1] Brescia vs Cittadella [8] - 1/4 -

ITB

20:00 - [16] Alessandria vs Parma [12] +1/4 -

GREA

20:00 - [1] Olympiakos vs Lamia FC [11] - 2 -

MLTA

20:00 - [2] Floriana vs Sliema Wanderers [12] - 1/2 -

TNKA

20:00 - [12] Kayserispor vs Gaziantep B.B [9] - 1/4 -

TNKA

20:00 - [16] Goztepe vs Fatih Karagumruk [11] - 1/2 -

TNKB

20:00 - [17] Bursaspor vs Bandirmaspor [5] +1/4 -

TNKB

20:00 - [9] Tuzlaspor vs Manisa FK [11] +1/4 -

TSA

20:15 - [4] Lugano vs Young Boys [3] +1/2 -

TSB

20:15 - [3] Winterthur vs Vaduz [1] - 1/4 -

TQA

20:15 - [A-3] Shenzhen FC vs Hebei CFFC [B-5] - 2 1/4 -

ITA3

20:30 - [C-12] Latina vs Monterosi FC [C-13] +0 -

ITA3

20:30 - [C-9] Catanzaro vs Vibonese [C-20] - 1 1/4 -

ITA3

20:30 - [B-20] Grosseto vs US Olbia [B-13] +0 -

ITA3

20:30 - [C-8] Taranto vs AZ Picerno [C-10] - 1/4 -

ITA3

20:30 - [C-14] Paganese vs Turris Neapolis [C-3] +1/4 -

ITA3

20:30 - [C-18] Fidelis Andria vs SS Monopoli [C-2] +0 -

ITA3

20:30 - [B-19] Viterbese Calcio vs Carrarese [B-10] - 1/4 -

ITA3

20:30 - [C-7] Virtus Francavilla vs Juve Stabia [C-11] - 1/4 -

ITA3

20:30 - [C-19] Potenza SC vs Campobasso [C-16] - 1/4 -

ITA3

20:30 - [C-6] Avellino vs Foggia [C-5] - 1/2 -

ITA3

20:30 - [C-17] Messina vs Catania [C-15] +1/2 -

ITA3

20:30 - [C-4] Palermo vs Bari [C-1] +1/4 -

HLA

20:30 - [11] Go Ahead Eagles vs NEC Nijmegen [9] - 1/4 -

HLA

20:30 - [3] Feyenoord vs Ajax [2] +1/2 -

NPA

20:30 - [7] Royal AM vs Kaizer Chiefs [3] +0 -

ANHA

21:00 - [19] Newcastle vs Man City [1] +2 1/4 -

ANHA

21:00 - [8] Wolves vs Chelsea [3] +1/2 -

ITA

21:00 - [16] Spezia vs Empoli [11] +0 -

BDNB

21:00 - [2] Casa Pia AC vs Rio Ave [5] - 1/4 -

POLA

21:00 - [1] Lech Poznan vs Gornik Zabrze [7] - 1 1/4 -

CROA

21:00 - [10] Hrvatski Dragovoljac vs Dinamo Zagreb [1] +2 -

RMNA

21:00 - [1] CFR Cluj vs Arges Pitesti [8] - 1 -

SRBA

21:00 - [6] FK Vozdovac vs FK Metalac GM [15] - 3/4 -

CZEA

21:00 - [10] Sigma Olomouc vs Zlin [11] - 1/2 -

CZEA

21:00 - [9] Slovan Liberec vs C. Budejovice [8] - 1/2 -

CZEA

21:00 - [15] Teplice vs Mlada Boleslav [6] +1/2 -

INDA

21:00 - [4] Mumbai vs Kerala Blasters [1] - 3/4 -

DUA

21:30 - [6] Freiburg vs B.Leverkusen [3] +0 -

TBNB

22:00 - [5] SD Ponferradina vs Amorebieta [19] - 1/2 -

TBNB

22:00 - [16] Zaragoza vs Tenerife [4] - 1/4 -

PHC

22:00 - [3] ASF Andrezieux vs Montpellier [39] +1 1/4 -

PHC

22:00 - [16] Linas Montlhery vs Angers [5] +2 1/2 -

PHC

22:00 - [45] Reims Saint Anne vs Stade Reims [54] +3 1/4 -

PHC

22:00 - [64] Wasquehal vs Vannes [61] -

SCOLC

22:00 - [A-8] Hibernian vs Celtic [A-7] +1 1/4 -

BIA

22:00 - [12] Eupen vs Charleroi [6] +1/4 -

BIB

22:00 - [6] Lierse vs RWD Molenbeek [3] +1/4 -

CYPA

22:00 - [10] AEL Limassol vs Olympiakos Nic. [9] - 1/4 -

TBNA

22:15 - [9] Athletic Bilbao vs Real Betis [3] - 1/4 -

ITB

22:15 - [10] Perugia vs Ternana [13] - 1/2 -

BDNB

22:30 - [6] Porto B vs Academico Viseu [12] - 1/2 -

HUNA

22:30 - [12] Gyirmot SE vs Debreceni [9] - 1/4 -

TSA

22:30 - [7] Sion vs Lausanne Sports [9] +0 -

TSA

22:30 - [2] Basel vs Grasshoppers [6] - 3/4 -

HLA

22:45 - [14] RKC Waalwijk vs PSV Eindhoven [1] +2 -

ALBA

22:45 - [2] Kukesi vs Partizani Tirana [5] -

TBN3

22:59 - [A1-15] Valladolid II vs Zamora CF [A1-11] - 1/4 -

TBN3

22:59 - [A2-6] Linares Deportivo vs Sevilla B [A2-5] - 1/2 -

SVKA

22:59 - [5] MSK Zilina vs Slo. Bratislava [1] +1/2 -

TNKA

22:59 - [6] Fenerbahce vs Besiktas [7] - 1/4 -

TNKB

22:59 - [13] Kocaelispor vs Eyupspor [4] +1/4 -

NPA

22:59 - [13] Maritzburg Utd vs Chippa Utd [12] - 1/2 -

ANHA

23:30 - [6] Tottenham vs Liverpool [2] +3/4 -

ITA3

23:30 - [B-11] Pontedera vs Modena [B-2] +1/2 -

ITA3

23:30 - [B-18] Pistoiese vs Luchese [B-8] +1/4 -

ITA3

23:30 - [B-14] US Fermana vs Virtus Entella [B-4] +1/4 -

ITA3

23:30 - [B-16] Imolese Calcio vs Pescara [B-6] +1/2 -

ITA3

23:30 - [B-5] Ancona vs Pesaro [B-9] - 1/4 -

ITA3

23:30 - [B-1] Reggiana vs Teramo [B-17] - 1 1/2 -

ITA3

23:30 - [B-7] Gubbio vs Montevarchi [B-15] - 1/2 -

ITA3

23:30 - [B-3] Cesena vs Siena [B-12] - 1/4 -

DUA

23:30 - [9] FC Koln vs Stuttgart [17] - 1/2 -

POLA

23:30 - [17] Legia Wars. vs Radomiak Radom [4] - 1/2 -

CROA

23:30 - [4] Hajduk Split vs NK Osijek [3] - 3/4 -

TBN3

00:00 - [A1-10] Cultural Leonesa vs Deportivo [A1-1] +1/2 -

ITA

00:00 - [15] Sampdoria vs Venezia [17] - 3/4 -

ITA

00:00 - [9] Torino vs Verona [10] - 1/4 -

BDNA

00:00 - [3] Benfica vs Maritimo [9] - 2 -

BDNA

00:00 - [10] Boavista vs Moreirense [14] +0 -

MLTA

00:00 - [5] Balzan vs Valletta [8] +0 -

CZEA

00:00 - [5] Banik Ostrava vs Slavia Praha [1] +3/4 -

CYPA

00:00 - [8] Doxa Katokopia vs Omonia Nicosia [6] +3/4 -

KSACC

00:00 - [12] Al Shabab (KSA) vs Dhamak [15] -

TBNB

00:15 - [21] Real Sociedad B vs Valladolid [2] +1/2 -

TBNB

00:15 - [9] Cartagena vs Mirandes [18] - 1/2 -

TBNB

00:15 - [12] Huesca vs Alcorcon [22] - 3/4 -

PHC

00:20 - [24] Dinan Lehon vs Stade Brestois [51] +2 -

PHC

00:20 - [48] SO Cholet vs Nice [41] -

PHC

00:20 - [38] Montauban FC vs La Roche VF [15] -

PHC

00:20 - [11] Chauvigny vs FC Chartres [25] -

PHC

00:20 - [9] Bordeaux vs Jumeaux MZoisia [14] - 3 1/4 -

TBNA

00:30 - [17] Getafe vs Osasuna [12] - 1/4 -

BIA

00:30 - [8] Genk vs Antwerpen [3] - 1/2 -

GREA

00:30 - [5] Panathinaikos vs Pas Giannina [6] - 3/4 -

GREA

00:30 - [2] PAOK vs Asteras Tripolis [8] - 3/4 -

HUNA

00:45 - [5] Zalaegerzseg vs Ujpest [10] - 1/4 -

ISRC

01:00 - [5] Beitar TA Ramla vs Hap. Beer Sheva [10] +2 -

ISRC

01:00 - [4] Beitar Jerusalem vs Hapoel Afula [12] - 1 1/4 -

ISRC

01:00 - [30] Maccabi TA vs Hapoel Marmorek [19] - 2 1/4 -

TBN3

01:15 - [A2-17] Cornella vs Barcelona B [A2-13] +0 -

RMNA

01:30 - [10] Sepsi OSK vs Steaua Bucuresti [2] +0 -

ALBA

01:45 - [1] KF Tirana vs Teuta Durres [6] - 3/4 -

BDNA

02:00 - [16] Vizela vs Porto [1] +1 1/2 -

BIB

02:00 - [1] Westerlo vs Excelsior Virton [8] - 1 3/4 -

BLVA

02:00 - [17] Univ. De Sucre vs Real Potosi [15] -

ITA

02:45 - [2] AC Milan vs Napoli [3] - 1/2 -

TBNA

03:00 - [1] Real Madrid vs Cadiz [19] - 2 1/2 -

BIA

03:00 - [11] OH Leuven vs Standard Liege [14] - 1/4 -

PHC

03:10 - [26] Fei-Aulnoye vs PSG [32] +4 1/4 -

BDNA

04:00 - [4] Braga vs Belenenses [18] - 1 3/4 -

COLA

06:00 - [4] Deportivo Cali vs Deportes Tolima [5] - 1/4 -

CRCA

06:00 - [1] Herediano vs Dep. Saprissa [4] +0 -

TBN3

18:00 Hoãn [A2-8] Atl. Baleares vs San Fernando [A2-4] - 3/4 -

ANHU23

21:00 Hoãn [1-9] Liverpool U23 vs West Ham U23 [1-1] +1/2 -

GREA

22:15 Hoãn [9] Volos NFC vs Apollon Smirnis [14] -

TBN3

22:59 Hoãn [A1-12] Rayo Majada. vs Badajoz [A1-17] - 1/4 -

Lịch bóng đá trong ngày 19/12/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 19/12/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Liên Đoàn Anh › Vòng Ban Ket

02:4521/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

4

57%

1

14%

2

28%

VĐQG Italia › Vòng 22

02:4518/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 22

00:3018/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 22

00:3018/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Can Cup 2021 › Vòng 3

23:0017/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Can Cup 2021 › Vòng 3

23:0017/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 22 41 56
2 Liverpool 21 37 45
3 Chelsea 22 28 43
4 West Ham Utd 22 11 37
5 Arsenal 20 8 35
6 Tottenham 18 3 33
7 Man Utd 20 3 32
8 Wolves 20 2 31
9 Brighton 20 0 28
10 Leicester City 18 -2 25
11 Crystal Palace 21 -1 24
12 Southampton 21 -8 24
13 Aston Villa 20 -5 23
14 Brentford 21 -9 23
15 Leeds Utd 20 -15 22
16 Everton 19 -10 19
17 Watford 19 -14 14
18 Norwich 21 -35 13
19 Newcastle 20 -23 12
20 Burnley 17 -11 11