LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 18/12/2021

Lịch bóng đá trong ngày 18/12/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATJFL

11:00 - [17] FC Kariya vs Criacao Shinjuku [18] -

NHATJFL

11:00 - [16] Honda Lock vs Ise-Shima [19] -

AUSA

13:05 - [5] Central Coast vs WS Wanderers [8] +0 -

AUSW

13:05 - [7] Brisbane Roar Nữ vs Melb. Victory Nữ [3] +1 -

AUSW

13:05 - [2] Melbourne City Nữ vs Adelaide Utd Nữ [4] - 1 1/4 -

TQB

13:30 - [C-4] Shenyang Urban vs Shaanxi Changan [A-3] +1 1/2 -

TQB

13:30 - [B-2] Nantong Zhiyun vs Sichuan Jiuniu [A-4] -

TQB

14:00 - [B-1] Chengdu Better City vs Zhejiang Greentown [A-2] - 1/2 -

TQB

14:00 - [C-1] Wuhan Three T. vs Meizhou Hakka [A-1] -

TQA

14:30 - [B-8] Dalian Pro vs Cangzhou Mighty Lions [A-6] - 1/4 -

TQA

14:30 - [B-6] Tianjin Tigers vs Qingdao FC [A-8] - 1/2 -

AUSA

15:45 - [4] Melbourne City vs Melb. Victory [1] - 3/4 -

ARC

17:00 - [D-1] Ai Cập vs Qatar [A-1] +0 -

TNKA

17:30 - [17] Kasimpasa vs Sivasspor [10] +0 -

TNKB

17:30 - [14] Keciorengucu vs Erzurum BB [3] +0 -

BDNB

18:00 - [10] CD Mafra vs Academica Coim [17] - 1/2 -

POLA

18:30 - [12] Piast Gliwice vs Stal Mielec [8] - 3/4 -

TQA

18:30 - [B-7] Wuhan Zall vs Luoyang Longmen [A-4] +1/4 -

TQA

18:30 - [B-3] Sh. Shenhua vs Chongqing Lifan [A-7] - 2 3/4 -

TQB

18:30 - [B-6] Beijing Sport Univ vs Suzhou Dongwu [C-5] +1 -

SRBA

18:55 - [1] FK Partizan vs FK Kolubara [11] - 3 1/4 -

GHU21

19:00 - [3] North Macedonia U21 vs Kosovo U21 [2] - 1 -

ITA3

19:00 - [A-4] AC Renate vs Feralpisalo [A-3] - 1/4 -

DUC4DB

19:00 - [18] Optik Rathenow vs E.Cottbus [2] +1 1/2 -

DUC4DB

19:00 - [11] Luckenwalde vs Ger.Halberstadt [15] - 3/4 -

CROA

19:00 - [5] HNK Gorica vs Sibenik [7] - 1 -

SRBA

19:00 - [14] FK Novi Pazar vs FK Vojvodina [5] +1/4 -

ALGA

19:00 - [1] CR Belouizdad vs JS Saoura [3] - 1/2 -

AFF

19:30 - [A-4] Myanmar vs Philippines [A-3] +1 -

AFF

19:30 - [A-1] Thái Lan vs Singapore [A-2] - 1/2 -

ANHB

19:30 - [6] Middlesbrough vs Bournemouth [2] +0 -

DUB

19:30 - [18] Ingolstadt vs Dynamo Dresden [11] +1/4 -

DUB

19:30 - [17] Erzgebirge Aue vs Nurnberg [9] +1/4 -

DUB

19:30 - [8] Paderborn 07 vs Heidenheim [3] - 1/4 -

ALGA

19:30 - [5] CS Constantine vs O Medea [12] - 1 -

ALGA

19:30 - [18] WA Tlemcen vs Hussein Dey [10] - 3/4 -

PHC

19:45 - [59] US Sarre-Union vs Versailles [63] -

PHC

19:45 - [27] Hauts Lyonnais vs SC Bastia [47] -

PHC

19:45 - [1] AS Panazol vs AS Vitre [2] -

PHC

19:45 - [57] Toulouse vs Nimes [42] - 3/4 -

PHC

19:45 - [58] Troyes vs Nancy [40] - 1/4 -

TBNA

20:00 - [7] Rayo Vallecano vs Alaves [18] - 3/4 -

ITB

20:00 - [11] Como vs Reggina [14] - 1/4 -

ITB

20:00 - [17] Cosenza vs Pisa [4] +1/4 -

ITB

20:00 - [9] Ascoli vs Cremonese [3] +1/4 -

ITB

20:00 - [18] Crotone vs Pordenone [19] - 1/2 -

DUC3

20:00 - [9] B.Dortmund II vs Zwickau [17] - 1/4 -

DUC3

20:00 - [4] Meppen vs Hallescher [13] - 1/4 -

DUC3

20:00 - [16] Turkgucu-Ataspor vs Verl [14] - 1/4 -

DUC3

20:00 - [10] Wehen vs Freiburg II [12] - 1/4 -

DUC3

20:00 - [3] Ein.Braunschweig vs Kaiserslautern [2] +0 -

DUC3

20:00 - [6] Saarbrucken vs Havelse [20] - 1 1/4 -

DUC4N

20:00 - [1] SSV Ulm vs Offenbach [2] +0 -

DUC4N

20:00 - [3] Mainz II vs Sonnenhof [18] - 1 1/2 -

DUC4N

20:00 - [13] Koblenz vs Elversberg [4] +1 -

DUC4N

20:00 - [14] Pirmasens vs Giessen [16] - 1/2 -

DUC4N

20:00 - [19] TSV Schott Mainz vs TSV Steinbach [5] +1 -

DUC4N

20:00 - [9] Hessen Kassel vs FSV Frankfurt [15] - 1/4 -

DUC4N

20:00 - [7] Bahlinger vs Aalen [8] - 1/4 -

DUC4T

20:00 - [14] Schalke 04 II vs A.Aachen [18] - 1/4 -

DUC4T

20:00 - [9] Fort.Dusseldorf II vs Wegberg-Beeck [16] - 1 -

DUC4T

20:00 - [2] Wuppertaler vs RW Ahlen [11] - 3/4 -

DUC4T

20:00 - [3] Preussen Munster vs M.gladbach II [13] - 1 3/4 -

DUC4T

20:00 - [15] Bonner SC vs Uerdingen [20] -

DUC4T

20:00 - [12] SV Straelen vs Essen [1] +1 1/2 -

DUC4T

20:00 - [19] Homberg vs Sportfreunde Lotte [17] - 1/4 -

DUC4T

20:00 - [5] Oberhausen vs Wiedenbruck [6] - 3/4 -

ISRC

20:00 - [26] Maccabi Haifa vs Hapoel Jerusalem [17] -

MLTA

20:00 - [7] Gzira Utd vs Santa Lucia FC [10] - 3/4 -

TNKA

20:00 - [1] Trabzonspor vs Hatayspor [3] - 3/4 -

TNKA

20:00 - [2] Konyaspor vs Antalyaspor [15] - 1/4 -

TNKB

20:00 - [12] Boluspor vs Ankaragucu [2] +1/4 -

ITA3

20:30 - [A-11] Pro Vercelli vs Mantova [A-15] - 1/2 -

ITA3

20:30 - [A-16] Aurora Pro Patria vs Pergolettese [A-13] - 1/4 -

ITA3

20:30 - [A-20] Giana Erminio vs Fiorenzuola [A-17] - 1/4 -

ITA3

20:30 - [A-8] Virtus Verona vs Padova [A-2] +3/4 -

ITA3

20:30 - [A-9] Lecco vs Pro Sesto [A-19] - 3/4 -

ITA3

20:30 - [A-18] Legnano vs Juventus U23 [A-6] +0 -

ITA3

20:30 - [A-10] AC Trento vs Albinoleffe [A-7] +0 -

ITA3

20:30 - [A-14] Piacenza vs US Seregno [A-12] +0 -

NPA

20:30 - [10] Golden Arrows vs TS Galaxy [15] - 1/4 -

NPA

20:30 - [4] Stellenbosch FC vs Baroka FC [14] - 1/4 -

HUNA

20:45 - [1] Ferencvaros vs Budapest Honved [8] - 1 1/4 -

ITA

21:00 - [4] Atalanta vs Roma [6] - 3/4 -

BDNB

21:00 - [8] Chaves vs SC Farense [16] - 1/4 -

POLA

21:00 - [2] Pogon Szczecin vs Warta Poznan [16] - 1 1/4 -

SRBA

21:00 - [4] FK Napredak vs Spartak Subotica [8] - 1/2 -

SVKA

21:00 - [7] Sered vs Spartak Trnava [2] +1 -

SVKA

21:00 - [12] FK Pohronie vs Liptovsky Mikulas [10] - 1/4 -

SVKA

21:00 - [11] Zlate Moravce vs Zemplin Michalovce [8] - 1/4 -

SVKA

21:00 - [6] Senica vs Trencin [9] +1/2 -

CZEA

21:00 - [12] Bohemians 1905 vs Pardubice [13] - 3/4 -

CZEA

21:00 - [4] Slovacko vs Jablonec [14] - 1 -

CZEA

21:00 - [16] MFk Karvina vs Vik.Plzen [2] +1 -

INDA

21:00 - [6] Chennaiyin FC vs Odisha [9] - 1/2 -

DUA

21:30 - [7] Leipzig vs A.Bielefeld [16] - 1 3/4 -

DUA

21:30 - [4] Hoffenheim vs M.gladbach [12] - 1/2 -

DUA

21:30 - [11] Bochum vs Union Berlin [5] +1/4 -

DUA

21:30 - [18] Greuther Furth vs Augsburg [15] +1/4 -

DUA

21:30 - [8] Ein.Frankfurt vs Mainz [10] +0 -

WALA

21:30 - [5] Connah's QN vs Haverfordwest [11] - 1 1/4 -

WALA

21:30 - [2] Newtown AFC vs Flint Town Utd [3] - 1/2 -

ARC

22:00 - [B-1] Tunisia vs Algeria [D-2] +1/4 -

ANHB

22:00 - [9] Nottingham Forest vs Hull City [21] - 1/2 -

ANHB

22:00 - [13] Blackpool vs Peterborough Utd [23] - 1/4 -

ANHB

22:00 - [3] Blackburn Rovers vs Birmingham [19] - 1/2 -

ANHB

22:00 - [17] Bristol City vs Huddersfield [7] +0 -

ANHL1

22:00 - [15] Shrewsbury vs Cheltenham [13] - 1/4 -

ANHL1

22:00 - [21] Morecambe vs Fleetwood Town [19] +0 -

ANHL1

22:00 - [16] Cambridge Utd vs Rotherham Utd [2] +1 -

ANHL1

22:00 - [12] Ipswich vs Sunderland [4] +0 -

ANHL1

22:00 - [7] Oxford Utd vs Wigan [3] +1/4 -

ANHL1

22:00 - [6] Plymouth Argyle vs Charlton Athletic [14] - 1/4 -

ANHL2

22:00 - [2] Tranmere Rovers vs Leyton Orient [12] - 1/4 -

ANHL2

22:00 - [18] Rochdale vs Newport [6] +0 -

ANHL2

22:00 - [13] Salford City vs Stevenage [21] - 3/4 -

ANHL2

22:00 - [5] Sutton Utd vs Harrogate Town [14] - 1/4 -

TBNB

22:00 - [10] Ibiza-Eivissa vs Sporting Gijon [14] - 1/4 -

TBNB

22:00 - [11] Malaga vs Leganes [17] +0 -

TBN3

22:00 - [A2-11] Linense vs Alcoyano [A2-15] - 1/4 -

PHC

22:00 - [35] Jura Sud vs Saint Denis FC [49] -

PHC

22:00 - [12] Chemin B dAvignon vs Clermont [21] -

PHC

22:00 - [22] Creteil vs Venissieux [62] -

PHC

22:00 - [13] Guingamp vs Amiens [4] - 1/4 -

PHC

22:00 - [50] Sochaux vs Nantes [31] +1/4 -

SCOA

22:00 - [11] Dundee vs Hearts [3] +1/2 -

SCOA

22:00 - [8] Livingston vs Ross County [10] - 1/4 -

SCOA

22:00 - [4] Motherwell vs St. Johnstone [12] - 1/4 -

SCOA

22:00 - [1] Rangers vs Dundee Utd [7] - 3 -

SCOB

22:00 - [5] Partick Thistle vs Raith Rovers [4] - 1/4 -

SCOB

22:00 - [1] Arbroath vs Greenock Morton [8] - 3/4 -

SCOB

22:00 - [9] Queen of South vs Ayr Utd [7] - 1/4 -

SCOB

22:00 - [2] Inverness C.T. vs Hamilton [6] - 3/4 -

SCO2

22:00 - [1] Cove Rangers vs Alloa Athletic [8] - 1 1/4 -

SCO2

22:00 - [9] Dumbarton vs Peterhead [7] +0 -

SCO2

22:00 - [3] Montrose vs Queen's Park [4] +0 -

NIRA

22:00 - [2] Cliftonville vs Carrick Rangers [10] - 1 1/4 -

NIRA

22:00 - [7] Coleraine vs Crusaders Belfast [4] +0 -

NIRA

22:00 - [9] Dungannon Swi. vs Ballymena Utd [6] +1/4 -

NIRA

22:00 - [12] Warrenpoint Town vs Portadown FC [11] - 1/4 -

CYPA

22:00 - [12] Ethnikos Achnas vs Anorthosis [5] +1/2 -

BHRA

22:00 - [5] Muharraq vs Al Ahli (BHR) [8] - 1 -

TBNA

22:15 - [5] Real Sociedad vs Villarreal [8] - 1/4 -

ITB

22:15 - [7] Frosinone vs SPAL 1907 [15] - 1 -

BIA

22:15 - [18] Beerschot-Wilrijk vs Oostende [16] - 1/2 -

BDNA

22:30 - [12] Tondela vs Pacos Ferreira [11] +0 -

BDNA

22:30 - [7] Portimonense vs Arouca [17] - 1/2 -

BDNB

22:30 - [4] Nacional Madeira vs Leixoes [14] - 3/4 -

HLA

22:30 - [17] Fortuna Sittard vs Utrecht [7] +3/4 -

HLB

22:30 - [8] Eindhoven vs Roda JC [6] +1/4 -

ISRC

22:30 - [20] Hapoel Nof HaGalil vs Maccabi P.Tikva [28] -

KUWA

22:40 - [3] Al Arabi (KUW) vs Kazma [2] -

ALBA

22:45 - [7] Skenderbeu vs Kastrioti Kruje [10] -

TBN3

22:59 - [A2-20] Real Betis B vs Real Madrid B [A2-3] +1/2 -

TBN3

22:59 - [A1-13] Extremadura UD vs Racing Santander [A1-4] +1/2 -

TBN3

22:59 - [A2-2] Andorra FC vs Atl. Sanluqueno [A2-7] - 3/4 -

TBN3

22:59 - [A1-18] SD Logrones vs Inter de Madrid [A1-8] - 1/2 -

HUNA

22:59 - [11] MTK Budapest vs Paksi [7] +1/2 -

RMNA

22:59 - [13] Gaz Metan Medias vs Universitatea Craiova [5] +3/4 -

TNKA

22:59 - [8] Alanyaspor vs Adana Demirspor [5] +0 -

TNKA

22:59 - [13] Galatasaray vs Istanbul BB [4] - 1/4 -

TNKB

22:59 - [19] Balikesirspor vs Altinordu SK [16] +1/4 -

INDA

22:59 - [8] FC Goa vs Hyderabad [3] +1/4 -

NPA

22:59 - [8] Sekhukhune Utd vs SuperSport Utd [6] +0 -

CROA

23:05 - [2] HNK Rijeka vs Istra 1961 [9] - 1 1/4 -

POLA

23:30 - [10] Slask Wroclaw vs Cracovia Krakow [9] - 1/4 -

ITA

00:00 - [13] Bologna vs Juventus [5] +1/2 -

MLTA

00:00 - [11] Mosta vs Sirens [6] +0 -

CZEA

00:00 - [7] Hradec Kralove vs Sparta Praha [3] +3/4 -

CYPA

00:00 - [7] Apoel FC vs Apollon Limassol [3] +0 -

TSA

00:00 - [1] Zurich vs St. Gallen [8] - 1 -

TSB

00:00 - [6] Stade L. Ouchy vs Wil 1900 [8] - 3/4 -

TBNB

00:15 - [7] Las Palmas vs Eibar [3] - 1/4 -

WALA

00:15 - [1] The New Saints vs Penybont [4] - 2 -

ANHA

00:30 - [15] Leeds Utd vs Arsenal [5] +1 -

TBNA

00:30 - [6] Barcelona vs Elche [15] - 1 1/2 -

DUA

00:30 - [13] Hertha Berlin vs B.Dortmund [2] +1 -

PHC

00:30 - [10] Cannes vs Dijon [23] -

PHC

00:30 - [56] Thaon vs Beauvais [7] -

PHC

00:30 - [44] Quevilly vs Stade Lavallois [52] - 1/4 -

PHC

00:30 - [28] Lille vs Auxerre [6] - 2 -

BIA

00:30 - [15] Zulte-Waregem vs KV Mechelen [7] +0 -

BIA

00:30 - [1] Union Saint-Gilloise vs Cercle Brugge [10] - 3/4 -

GREA

00:30 - [10] Panetolikos vs Atromitos [13] - 1/4 -

HLA

00:45 - [16] Sparta Rotterdam vs Vitesse Arnhem [4] +0 -

TBN3

01:00 - [A1-3] Racing Ferrol vs CD Calahorra [A1-7] - 1/2 -

ISRC

01:00 - [13] Hapoel Hadera vs FC Tira [14] - 1 3/4 -

NPA

01:15 - [9] Cape Town City vs Moroka Swallows [16] - 1/2 -

HUNA

01:30 - [4] MOL Fehervar FC vs Mezokovesdi SE [6] - 1 -

ISRC

01:30 - [21] Hapoel Tel Aviv vs Bnei Yehuda [7] - 3/4 -

RMNA

01:30 - [7] Rapid Bucuresti vs Botosani [4] +1/4 -

HLA

02:00 - [5] AZ Alkmaar vs Willem II [15] - 1 3/4 -

HLA

02:00 - [12] Heracles Almelo vs Groningen [13] - 1/4 -

HLB

02:00 - [20] Dordrecht 90 vs SBV Excelsior [3] +1 1/2 -

POLA

02:00 - [3] Rakow Czestochowa vs Jagiellonia [11] - 1 -

DUB

02:30 - [5] Hamburger vs Schalke 04 [6] - 1/2 -

TSA

02:30 - [10] Luzern vs Servette [5] +0 -

ITA

02:45 - [18] Cagliari vs Udinese [14] +1/4 -

BIA

02:45 - [5] Gent vs Sint Truiden [13] - 1 1/4 -

BIB

02:45 - [4] Deinze vs RE Mouscron [5] - 1/2 -

TBNA

03:00 - [2] Sevilla vs Atletico Madrid [4] +0 -

PHC

03:00 - [46] Rennes vs Lorient [29] - 1 1/2 -

HLA

03:00 - [18] Zwolle vs Twente [6] +1/4 -

BDNA

03:30 - [5] Gil Vicente vs Sporting Lisbon [2] +3/4 -

GHQG

09:15 - Mỹ vs Bosnia & Herz [23] - 1 1/4 -

MEXB

10:10 - [12] Atlante vs Tampico Madero [10] - 1/4 -

AUSA

15:45 Hoãn [12] Brisbane Roar vs Perth Glory [10] - 1/4 -

ANHA

19:30 Hoãn [7] Man Utd vs Brighton [9] -

ANHB

19:30 Hoãn [22] Cardiff City vs Derby County [11] - 1/2 -

DUC4B

20:00 Hoãn [A-11] Altona 93 vs Heider SV [A-10] +0 -

ANHA

22:00 Hoãn [13] Aston Villa vs Burnley [20] - 1/2 -

ANHA

22:00 Hoãn [17] Watford vs Crystal Palace [11] +1/4 -

ANHB

22:00 Hoãn [10] Coventry vs Stoke City [8] - 1/4 -

ANHB

22:00 Hoãn [12] Millwall vs Preston North End [16] - 1/4 -

ANHB

22:00 Hoãn [4] QPR vs Swansea City [18] - 1/4 -

ANHB

22:00 Hoãn [20] Reading vs Luton Town [14] +1/4 -

ANHL1

22:00 Hoãn [11] Burton Albion vs Milton Keynes Dons [5] +0 -

ANHL1

22:00 Hoãn [23] Gillingham vs Crewe Alexandra [22] +0 -

ANHL2

22:00 Hoãn [3] Northampton vs Barrow [19] - 1/2 -

ANHL2

22:00 Hoãn [8] Port Vale vs Exeter City [7] - 1/4 -

TBN3

22:00 Hoãn [A2-19] UE Costa Brava vs Gimnastic T. [A2-18] -

DUC4DB

22:00 Hoãn [4] CZ Jena vs Lok.Leipzig [5] -

DUC4DB

22:00 Hoãn [12] C. Leipzig vs Meuselwitz [14] -

SCOB

22:00 Hoãn [3] Kilmarnock vs Dunfermline [10] - 3/4 -

MLTA

22:00 Hoãn [3] Hamrun Spartans vs Birkirkara [4] - 1/4 -

ALGA

22:00 Hoãn [17] RC Relizane vs Paradou AC [8] -

Lịch bóng đá trong ngày 18/12/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 18/12/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Liên Đoàn Anh › Vòng Ban Ket

02:4521/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

4

57%

1

14%

2

28%

VĐQG Italia › Vòng 22

02:4518/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 22

00:3018/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 22

00:3018/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Can Cup 2021 › Vòng 3

23:0017/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Can Cup 2021 › Vòng 3

23:0017/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 22 41 56
2 Liverpool 21 37 45
3 Chelsea 22 28 43
4 West Ham Utd 22 11 37
5 Arsenal 20 8 35
6 Tottenham 18 3 33
7 Man Utd 20 3 32
8 Wolves 20 2 31
9 Brighton 20 0 28
10 Leicester City 18 -2 25
11 Crystal Palace 21 -1 24
12 Southampton 21 -8 24
13 Aston Villa 20 -5 23
14 Brentford 21 -9 23
15 Leeds Utd 20 -15 22
16 Everton 19 -10 19
17 Watford 19 -14 14
18 Norwich 21 -35 13
19 Newcastle 20 -23 12
20 Burnley 17 -11 11