LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 31/01/2021

Lịch bóng đá trong ngày 31/01/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSA

12:05 - [3] Central Coast vs Wellington Phoenix [7] +1/4 -

AUSW

12:05 - [7] Melbourne City Nữ vs Brisbane Roar Nữ [2] +3/4 -

AUSW

14:05 - [1] Sydney FC Nữ vs Newcastle Jets Nữ [8] - 1 1/4 -

AUSA

14:40 - [1] Melbourne City vs Perth Glory [9] - 1/2 -

GHCLB

16:30 - Vorwarts Steyr vs SV Lafnitz -

RMNA

17:00 - [2] Botosani vs Hermannstadt - 3/4 -

TBN3

17:30 - [C2-9] Orihuela vs Atzeneta [C2-5] - 1/4 -

TBN3

17:30 - [D2-3] Sevilla B vs Murcia [D2-7] +0 -

TNKA

17:30 - Erzurum BB vs Ankaragucu - 1/4 -

TNKB

17:30 - [1] Umraniyespor vs Samsunspor [13] +1/2 -

TNKB

17:30 - [9] Menemen Bld vs Giresunspor +1/4 -

TBN3

18:00 - [E2-10] CP Villarrobledo vs Don Benito [E2-4] +1/4 -

TBN3

18:00 - [C2-4] Levante B vs Pena Deportiva [C2-8] +0 -

TBN3

18:00 - [E2-3] Villanovense vs Melilla CD [E2-6] +0 -

TBN3

18:00 - [D2-6] Granada II vs Linares Deportivo [D2-2] +0 -

TBN3

18:00 - [E1-4] Inter de Madrid vs S.S. Reyes [E1-1] +0 -

TBN3

18:00 - [C2-1] Ibiza-Eivissa vs Alcoyano [C2-2] - 3/4 -

TBN3

18:00 - [E1-9] UD Poblense vs Las Rozas CF [E1-7] - 1/2 -

TBN3

18:00 - [E2-5] Talavera vs Socuellamos [E2-9] - 1/2 -

TBN3

18:00 - [D1-9] Marbella vs UD Tamaraceite [D1-5] - 3/4 -

TBN3

18:00 - [E2-1] Badajoz vs Extremadura UD [E2-2] - 1/2 -

TBN3

18:00 - [C2-6] Hercules CF vs Valencia B [C2-10] - 1/2 -

BDNB

18:15 - [16] Vilafranquense vs Benfica B [3] +0 -

HLA

18:15 - [6] Twente vs Heerenveen [8] - 1/4 -

ITA

18:30 - [17] Spezia vs Udinese [13] +1/2 -

ITA3

18:30 - [A-4] AC Renate vs Grosseto [B-17] - 3/4 -

ITA3

18:30 - Perugia vs Arezzo - 1 -

THAA

18:30 - [9] Chiangrai Utd vs Port FC [7] +0 -

ANHA

19:00 - [3] Chelsea vs Burnley [19] - 1 1/4 -

ANHU23

19:00 - [2-7] Stoke City U23 vs Wolves U23 [2-5] -

DUC3

19:00 - [14] Duisburg vs Lubeck +0 -

PHA

19:00 - [3] Nice vs Saint Etienne [20] +0 -

ICERT

19:00 - [A-1] Valur Rey. vs Leiknir Rey. [A-2] -

RMNA

19:00 - Astra Giurgiu vs Viitorul C. +1/2 -

GHCLB

19:15 - [55] Cracovia Krakow vs Gornik Zabrze +0 -

TBN3

19:30 - [E1-8] Atletico Madrid B vs Atl. Baleares [E1-5] +0 -

DUB

19:30 - [16] Sandhausen vs Nurnberg [5] +1/4 -

DUB

19:30 - [3] Heidenheim vs St. Pauli [2] - 1/2 -

DUB

19:30 - Bochum vs Karlsruher [9] - 1/4 -

BIA

19:30 - [1] Club Brugge vs Standard Liege [12] - 1 -

ALBA

19:45 - Apolonia Fier vs KF Tirana [3] -

ALBA

19:45 - [7] KF Laci vs Teuta Durres [5] -

KSAA

19:45 - [3] Al Raed vs Dhamak [4] - 1/4 -

GHCLB

20:00 - Desna Chernigiv vs Lok. Tashkent -

GHCLB

20:00 - [72] Slavia Sofia vs Torpedo Moscow -

GHCLB

20:00 - SKA-Khabarovsk vs Neftekhimik Nizh -

TBNA

20:00 - [20] Getafe vs Alaves [19] - 1/4 -

TBNB

20:00 - [1] Sporting Gijon vs Cartagena [12] - 1/2 -

DUC3

20:00 - [13] Munchen 1860 vs Zwickau [17] - 3/4 -

GREA

20:00 - [10] OFI Creta vs AEK Athens [4] +1/2 -

MLTA

20:00 - [6] Gzira Utd vs Valletta [9] -

CZEA

20:00 - Opava vs Brno +0 -

TNKA

20:00 - Denizlispor vs Goztepe [18] +0 -

TNKA

20:00 - Genclerbirligi vs Antalyaspor [13] +0 -

TNKA

20:00 - [7] Alanyaspor vs Sivasspor [11] - 1/2 -

TNKB

20:00 - [11] Boluspor vs Adana Demirspor +1/4 -

OMAA

20:00 - [12] Nizwa Club vs Dhofar [1] -

OMAA

20:05 - [5] Al Suwaiq vs Bahla Club [6] -

HUNA

20:10 - [10] Zalaegerzseg vs Paksi [3] - 1/4 -

HLA

20:30 - [3] Feyenoord vs PSV Eindhoven [4] +1/4 -

HLA

20:30 - [2] Willem II vs Emmen - 1/2 -

AUTA

20:30 - [4] Austria Wien vs Wattens [12] +0 -

AUTA

20:30 - St.Polten vs Wolfsberger AC [9] +3/4 -

NPA

20:30 - [1] Mamelodi Sun. vs Chippa Utd [14] - 1 1/4 -

NPA

20:30 - [6] Baroka FC vs Cape Town City [11] +1/4 -

KUWA

20:35 - [6] Al Nasr (KUW) vs Al Qadsia [2] -

GHCLB

21:00 - CSKA 1948 Sofia vs Makedonija -

GHCLB

21:00 - [17] Crvena Zvezda vs Shakhtar Donetsk [36] -

ANHA

21:00 - [13] Leicester City vs Leeds Utd [18] - 1/2 -

ITA

21:00 - [7] Atalanta vs Lazio [6] - 1/2 -

ITA

21:00 - [19] Cagliari vs Sassuolo [12] +0 -

ITA

21:00 - Crotone vs Genoa [16] +0 -

ITB

21:00 - Chievo vs Pescara - 3/4 -

ITA3

21:00 - [C-7] Juve Stabia vs Vibonese [C-19] -

ITA3

21:00 - [A-8] Feralpisalo vs Matelica - 1/2 -

ITA3

21:00 - Cavese vs AS Bisceglie -

ITA3

21:00 - [B-18] Pistoiese vs Como +1/4 -

ITA3

21:00 - [A-17] Juventus U23 vs Giana Erminio [A-13] - 1/2 -

ITA3

21:00 - [C-8] Avellino vs Viterbese Calcio [B-20] -

ITA3

21:00 - [C-16] Catania vs SS Monopoli [B-5] -

ITA3

21:00 - [B-14] Luchese vs Novara +1/4 -

DUC4T

21:00 - B.Dortmund II vs Sportfreunde Lotte [15] - 2 -

PHA

21:00 - [5] Angers vs Nimes - 3/4 -

PHA

21:00 - [19] Stade Brestois vs Metz [18] - 1/2 -

PHA

21:00 - [6] Lorient vs PSG [1] +2 1/4 -

PHA

21:00 - [12] Strasbourg vs Stade Reims [11] - 1/4 -

BDNB

21:00 - [18] Academica Coim vs Academico Viseu [12] - 3/4 -

POLA

21:00 - [8] Wisla Krakow vs Piast Gliwice [12] +0 -

CYPA

21:00 - [7] Pafos FC vs AEK Larnaka [3] +1/4 -

TBN3

21:30 - [D1-3] Linense vs Cadiz B [D1-8] - 1/4 -

DUA

21:30 - [7] FC Koln vs A.Bielefeld [16] - 1/4 -

TBNB

22:00 - Espanyol vs Rayo Vallecano - 1/2 -

TBN3

22:00 - [D1-2] San Fernando vs Atl. Sanluqueno [D1-4] - 1/4 -

ITB

22:00 - [14] SPAL 1907 vs Monza [11] +1/4 -

BDNA

22:00 - [10] Vitoria Guimaraes vs Maritimo [12] - 1/2 -

BDNB

22:00 - [9] Porto B vs Varzim [14] - 1/4 -

BIA

22:00 - [14] Zulte-Waregem vs Oostende [11] +1/4 -

BIB

22:00 - RFC Seraing vs Club Brugge II - 1 1/4 -

ICERT

22:00 - [A-5] IR Reykjavik vs Trottur Rey. [A-4] -

CZEA

22:00 - [4] Banik Ostrava vs Vik.Plzen [1] +1/4 -

TSA

22:00 - [4] Servette vs Lausanne Sports [10] +0 -

TSA

22:00 - [1] Basel vs Lugano [5] - 1/4 -

TSA

22:00 - [2] Young Boys vs Sion [7] - 1 1/2 -

KSAA

22:00 - Al Qadisiya vs Al Wehda (KSA) +1/4 -

TBNA

22:15 - [14] Cadiz vs Atletico Madrid [4] +3/4 -

HUNA

22:15 - Diosgyori vs Budafoki MTE - 1/2 -

GREA

22:15 - [5] Pas Giannina vs Atromitos [13] - 1/4 -

GREA

22:15 - [2] PAOK vs Panetolikos [7] - 2 -

TBN3

22:30 - [C1-11] UE Olot vs Gimnastic T. [C1-2] +0 -

TBN3

22:30 - [A2-6] Union Langreo vs Burgos CF [A2-1] +1/4 -

TBN3

22:30 - [E1-6] Navalcarnero vs Getafe B [E1-10] - 1/4 -

OMAA

22:30 - [13] Saham Club vs Oman Club [10] -

HLA

22:45 - ADO Den Haag vs Sparta Rotterdam [13] +3/4 -

HLA

22:45 - [12] AZ Alkmaar vs Ajax [1] +3/4 -

ALBA

22:45 - [6] Partizani Tirana vs Vllaznia Shkoder [2] -

CAFANC

22:59 - [C-1] Ma Rốc vs Zambia [D-2] - 3/4 -

TBN3

22:59 - [D2-9] Yeclano Dep. vs Ejido [D2-8] - 1/4 -

TBN3

22:59 - [C1-3] Lleida Esportiu vs Badalona [C1-6] - 1/4 -

TBN3

22:59 - [D2-1] UCAM Murcia vs Cordoba [D2-5] +0 -

TBN3

22:59 - [A2-5] Marino de Luanco vs Real Oviedo B [A2-7] +0 -

TBN3

22:59 - [A2-2] Cultural Leonesa vs CD Lealtad [A2-8] -

TBN3

22:59 - [A1-5] Compostela vs Coruxo [A1-8] - 1/2 -

TBN3

22:59 - [D2-10] Lorca Deportiva vs Real Betis B [D2-4] +1/4 -

TBN3

22:59 - [A1-3] Zamora CF vs Racing Ferrol [A1-7] - 1/4 -

PHA

22:59 - [9] Lille vs Dijon - 1 1/2 -

TNKA

22:59 - [3] Besiktas vs Trabzonspor [4] - 1/2 -

TNKB

22:59 - [18] Bursaspor vs Altinordu SK [14] - 1/4 -

AUTA

22:59 - [5] Lask vs Rapid Wien [11] - 1/2 -

CROA

23:05 - [1] HNK Rijeka vs HNK Gorica [5] - 3/4 -

KUWA

23:05 - [8] Al Sahel vs Al Kuwait [3] -

ANHA

23:30 - [7] West Ham Utd vs Liverpool [1] +1/4 -

ITA3

23:30 - [A-3] Padova vs Fano - 1 -

POLA

23:30 - Podbeskidzie vs Legia Wars. [14] +1 1/4 -

CYPA

23:30 - [11] Ethnikos Achnas vs Nea Salamina +0 -

ITA

00:00 - [1] Napoli vs Parma - 1 1/2 -

DUA

00:00 - [3] Wolfsburg vs Freiburg [5] - 1/2 -

BDNB

00:00 - [4] Casa Pia AC vs Leixoes [10] +0 -

MLTA

00:00 - [2] Birkirkara vs Lija Athletic -

KSAA

00:10 - [12] Al Ahli (KSA) vs Al Baten [13] - 1/4 -

TBNB

00:15 - [9] Mirandes vs Las Palmas [10] - 1/4 -

BIA

00:15 - [5] Anderlecht vs Gent [13] - 1/4 -

TBNA

00:30 - [18] Granada vs Celta Vigo [16] +0 -

GREA

00:30 - [14] Apollon Smirnis vs Olympiakos [1] +1 1/4 -

CZEA

00:30 - [2] Slavia Praha vs Jablonec [10] - 1 1/2 -

ISRA

01:00 - [5] Hapoel Tel Aviv vs HIK Shmona [9] +0 -

MEXA

01:00 - [16] Pumas UNAM vs Atlas [4] +0 -

ISRA

01:15 - [4] Maccabi Haifa vs Hapoel Kfar Saba - 1 1/2 -

COLB

01:30 - [4] Leones FC vs Tigres(COL) [11] - 1/2 -

RMNA

01:45 - [7] UTA Arad vs Dinamo Bucuresti [15] +0 -

CAFANC

02:00 - [D-1] Guinea vs Rwanda [C-2] - 1/2 -

HLB

02:00 - Cambuur vs MVV Maastricht [10] - 2 1/4 -

BIB

02:00 - [1] Westerlo vs Lierse [3] - 1 -

BRAA

02:00 - [12] Atletico/GO vs Sao Paulo/SP [13] +1/2 -

BRAA

02:00 - [11] Ceara/CE vs Atletico/PR [9] - 1/4 -

BRAA

02:00 - Coritiba/PR vs Gremio/RS [18] +1/2 -

BRAA

02:00 - Vasco DG/RJ vs Bahia/BA [17] - 1/4 -

COLB

02:00 - [14] Bogota FC vs Cortulua [5] +1/4 -

ANHA

02:15 - [6] Brighton vs Tottenham [11] +1/4 -

TBNB

02:30 - [5] Tenerife vs Fuenlabrada [16] - 1/4 -

ITA

02:45 - [4] Roma vs Verona [14] - 3/4 -

BIA

02:45 - [9] Sint Truiden vs Cercle Brugge [16] - 1/4 -

TBNA

03:00 - [6] Barcelona vs Athletic Bilbao [10] - 1 -

ITB

03:00 - [12] Cittadella vs Cremonese [3] - 1/4 -

PHA

03:00 - [10] Nantes vs Monaco [8] +3/4 -

BRAA

03:00 - [1] Atl. Mineiro/MG vs Fortaleza/CE [3] - 1 -

COLB

03:00 - [13] Boca Juniors Cali vs Valledupar [6] +0 -

URUA

03:00 - Danubio vs CA Penarol [3] +1/2 -

COLA

03:30 - [5] Deportes Tolima vs La Equidad [6] - 3/4 -

BRAA

04:15 - [7] Internacional/RS vs Bragantino/SP [5] - 1/4 -

CHIA

04:30 - [1] Colo Colo vs U. La Calera [2] +0 -

MEXB

04:45 - [11] Tepatitlan FC vs Tampico Madero [5] -

CRCA

05:00 - [2] Dep. Saprissa vs Cartagines [8] - 1/2 -

URUA

05:15 - Cerro Montevideo vs CA Torque [6] +1/4 -

COLB

05:35 - [3] Dep.Quindio vs Union Magdalena [2] - 3/4 -

BRAA

06:30 - [8] Fluminense/RJ vs Goias/GO - 3/4 -

CHIA

07:00 - [16] Curico Unido vs U. Espanola [6] - 1/4 -

CRCA

07:00 - [5] Santos Guapiles vs Guadalupe FC [9] - 1/2 -

ARGB

07:10 - [A-13] Estudiantes Rio Cuarto vs CA Platense - 1/4 -

URUA

07:30 - Defensor SC vs CA River Plate (URU) [5] - 1/4 -

COLA

07:40 - [11] Atl. Bucaramanga vs Inde.Medellin [9] +0 -

CRCA

08:00 - [12] Perez Zeledon vs Jicaral Sercoba [11] - 1/4 -

MEXA

08:06 - [10] Santos Laguna vs Club America [1] - 1/4 -

GHQG

08:25 - Mỹ vs Trinidad & T. -

GHCLB

15:00 Hoãn Mura vs Shakhtar Donetsk [36] -

DUC4DB

19:30 Hoãn [5] CZ Jena vs Union Furstenwalde [15] -

DUC4DB

19:30 Hoãn [17] Optik Rathenow vs Viktoria Berlin -

DUC4DB

19:30 Hoãn [12] Hertha Berlin II vs Berliner FC Dynamo [1] -

DUC4DB

19:30 Hoãn [11] Chemnitzer vs Auerbach [19] -

DUC4DB

19:30 Hoãn [3] Luckenwalde vs Babelsberg [6] -

DUC4DB

19:30 Hoãn [10] C. Leipzig vs Tennis Borussia B. [13] -

DUC4DB

19:30 Hoãn [4] VSG Altglienicke vs SV Lichtenberg [16] -

DUC4DB

19:30 Hoãn Bischofswerdaer vs Ger.Halberstadt [9] -

DUC4DB

19:30 Hoãn [2] Berlin AK 07 vs Lok.Leipzig [7] -

DUC4DB

19:30 Hoãn [8] E.Cottbus vs Meuselwitz [18] -

GHCLB

21:30 Hoãn Jaro vs VIFK Vaasa -

Lịch bóng đá trong ngày 31/01/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 31/01/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

VLWC KV Châu Á › Vòng So Loai

19:4507/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

02:0008/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

U20 World Cup › Vòng Tu Ket

20:3007/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

U20 World Cup › Vòng Tu Ket

23:3007/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

22:5907/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

01:4508/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

01:4508/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

01:4508/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

01:4508/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

01:4508/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

01:4508/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

01:4508/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

01:4508/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

01:4508/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

01:4508/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

01:4508/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

00:3008/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

CAF COSAFA Cup › Vòng Chung Ket

22:0007/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

CAF COSAFA Cup › Vòng Chung Ket

01:5508/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu ĐTQG › Vòng T.6

18:0007/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu ĐTQG › Vòng T.6

18:3507/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu ĐTQG › Vòng T.6

22:0007/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu ĐTQG › Vòng T.6

22:5907/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu ĐTQG › Vòng T.6

00:0008/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu ĐTQG › Vòng T.6

00:3008/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu ĐTQG › Vòng T.6

01:0008/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu ĐTQG › Vòng T.6

01:0008/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu ĐTQG › Vòng T.6

01:3008/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu ĐTQG › Vòng T.6

02:1508/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu ĐTQG › Vòng T.6

06:1508/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu ĐTQG › Vòng T.6

07:2508/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu U18 › Vòng T.6

16:0007/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu U18 › Vòng T.6

16:0007/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu U18 › Vòng T.6

22:5907/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu U18 › Vòng T.6

22:5907/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu U19 › Vòng T.6

19:0007/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu U19 › Vòng T.6

22:0007/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu U22 › Vòng T.6

19:4507/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu U23 › Vòng T.6

15:3007/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu U23 › Vòng T.6

20:0007/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Toulon Tournament › Vòng 3

22:0507/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Toulon Tournament › Vòng 3

01:3008/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Hạng 2 Iceland › Vòng 6

01:0008/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Hạng 2 Iceland › Vòng 6

02:1508/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Hạng 2 Iceland › Vòng 6

02:1508/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Hạng 2 Iceland › Vòng 6

02:1508/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Hạng 2 Iceland › Vòng 6

02:1508/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Hạng 2 Iceland › Vòng 6

02:1508/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Nữ Iceland › Vòng 6

01:0008/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Nữ Iceland › Vòng 6

02:1508/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Aus South Sup.League › Vòng 13

16:3007/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Aus South Sup.League › Vòng 13

17:4507/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Aus Victoria › Vòng 16

16:4507/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Aus Victoria › Vòng 16

17:1507/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Kuwait › Vòng 15

21:5007/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Brazil › Vòng 8

06:3008/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Hạng 2 Brazil › Vòng 7

05:1508/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Hạng 2 Brazil › Vòng 7

07:3008/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Peru › Vòng Apt 17

01:1508/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Peru › Vòng Apt 16

01:1508/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Peru › Vòng Apt 17

03:3008/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Peru › Vòng Apt 16

03:3008/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Peru › Vòng Apt 17

08:0008/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Mỹ › Vòng 15

06:0008/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

06:3008/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

09:3008/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Liverpool 6 11 14
2 Man City 6 11 13
3 Chelsea 6 10 13
4 Man Utd 6 8 13
5 Everton 6 5 13
6 Brighton 5 3 12
7 West Ham Utd 6 5 11
8 Aston Villa 6 2 10
9 Brentford 6 3 9
10 Arsenal 6 -5 9
11 Tottenham 6 -5 9
12 Watford 6 -2 7
13 Leicester City 6 -3 7
14 Wolves 6 -2 6
15 Crystal Palace 5 -3 5
16 Southampton 6 -3 4
17 Newcastle 6 -7 3
18 Leeds Utd 6 -8 3
19 Burnley 6 -6 2
20 Norwich 6 -14 0