LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 30/01/2021

Lịch bóng đá trong ngày 30/01/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSA

13:05 - [10] Western United vs Melb. Victory [12] - 1/4 -

AUSW

13:05 - [4] Canberra Utd Nữ vs WS Wanderers Nữ [6] - 3/4 -

AUSA

15:10 - [6] Macarthur FC vs Sydney FC [2] +1/4 -

GHCLB

15:30 - Dinamo Minsk vs Isloch -

GHCLB

17:00 - GKS Tychy vs Ruch Chorzow -

VNA

17:00 - [5] Thanh Hóa vs Nam Định [4] - 1/2 -

RMNA

17:15 - [14] Gaz Metan Medias vs Aca. Clinceni [16] - 1/4 -

TNKA

17:30 - [14] Kasimpasa vs Kayserispor [10] - 1/2 -

TNKB

17:30 - Osmanlispor vs Keciorengucu [16] +1/2 -

GHCLB

18:00 - Viborg vs Aarhus Fremad -

GHCLB

18:00 - Odra Opole vs KKS Kalisz -

GHCLB

18:00 - Senica vs Sered - 1/4 -

GHCLB

18:00 - Domzale vs Sarajevo +0 -

BDNB

18:00 - [7] Chaves vs Feirense [1] +0 -

ICERT

18:00 - [B-2] KR Reykjavik vs Fram Rey. [B-4] - 1 3/4 -

ITA3

18:30 - [B-10] US Olbia vs Alessandria +1/4 -

HUNA

18:30 - [7] MTK Budapest vs Puskas Akademia [9] +0 -

IRNA

18:30 - [4] Tractor SC vs Aluminium Arak [11] - 1/2 -

AUSA

18:40 - [4] Brisbane Roar vs Adelaide Utd [5] - 1/2 -

GHCLB

19:00 - Spartak Trnava vs Dukla BB -

GHCLB

19:00 - FK Pohronie vs Ruzomberok -

GHCLB

19:00 - Falkenbergs vs Halmstads -

GHCLB

19:00 - Zaglebie Sosno vs Widzew Lodz -

GHCLB

19:00 - Botev Plovdiv vs Beroe -

GHCLB

19:00 - HB Koge vs Brondby +3/4 -

GHCLB

19:00 - Pakhtakor vs Spartak Moscow [20] -

TBN3

19:00 - [D1-10] CD Marino vs Algeciras [D1-1] +1/2 -

DUB

19:00 - [15] Holstein Kiel vs Ein.Braunschweig - 3/4 -

DUB

19:00 - [2] Jahn Regensburg vs Darmstadt [9] +0 -

DUB

19:00 - [6] Hamburger vs Paderborn 07 [1] - 1/2 -

IRNA

19:00 - [8] Mes Rafsanjan vs Sanat Naft [10] -

RMNA

19:15 - [12] Sepsi OSK vs Voluntari [7] - 1 -

VNA

19:15 - [13] Sài Gòn FC vs SL Nghệ An [14] - 3/4 -

GHCLB

19:30 - Ilves Tampere vs KTP Kotka -

GHCLB

19:30 - Seinajoen JK vs VPS Vaasa -

ANHA

19:30 - [6] Everton vs Newcastle [18] - 1 -

ANHB

19:30 - Norwich vs Middlesbrough [16] - 3/4 -

KSAA

19:40 - [7] Al Faisaly (KSA) vs Al Taawon (KSA) [15] +0 -

ALBA

19:45 - [8] Skenderbeu vs Kukesi [1] -

ALBA

19:45 - [10] Kastrioti Kruje vs Bylis Ballsh -

GHCLB

20:00 - Gorica vs Nafta 1903 -

GHCLB

20:00 - Orebro vs Degerfors IF -

GHCLB

20:00 - MSK Zilina vs GKS Jastrzebie -

GHCLB

20:00 - [104] Ural S.r. vs Ararat-Armenia -

ANHL1

20:00 - [5] Sunderland vs Gillingham [20] - 3/4 -

ANHL2

20:00 - [13] Carlisle vs Exeter City [5] - 1/4 -

ANHU23

20:00 - [1-9] Liverpool U23 vs Man Utd U23 [1-8] -

TBNA

20:00 - Eibar vs Sevilla [6] +1/2 -

ITB

20:00 - Virtus Entella vs Cosenza [14] +0 -

ITB

20:00 - [20] Pordenone vs Lecce [12] +0 -

ITB

20:00 - [4] Ascoli vs Brescia [2] +0 -

ITB

20:00 - Empoli vs Frosinone [5] - 1/2 -

DUC3

20:00 - [10] Turkgucu-Ataspor vs Waldhof Man. [4] +0 -

DUC3

20:00 - [11] Verl vs Meppen [15] - 3/4 -

DUC3

20:00 - [16] Kaiserslautern vs Wehen [7] +0 -

DUC3

20:00 - Unterhaching vs Ingolstadt +1/2 -

DUC4N

20:00 - [3] Mainz II vs Offenbach [4] +1/2 -

DUC4N

20:00 - [15] Koblenz vs Freiburg II -

DUC4N

20:00 - [10] Homburg vs SSV Ulm [1] +1/4 -

DUC4N

20:00 - [16] Astoria Walldorf vs TSG Balingen [14] -

DUC4N

20:00 - Stadtallendorf vs Stuttgart II [11] -

DUC4N

20:00 - [19] TSV Schott Mainz vs Pirmasens [9] -

DUC4N

20:00 - [12] Hessen Kassel vs Giessen [18] +0 -

DUC4N

20:00 - [17] Aalen vs Hoffenheim II [8] -

DUC4N

20:00 - [7] Elversberg vs Bayern Alzenau - 1 3/4 -

DUC4N

20:00 - [2] Bahlinger vs Sonnenhof [6] +0 -

DUC4T

20:00 - [10] M.gladbach II vs Bergisch Gladbach - 3/4 -

DUC4T

20:00 - [5] Oberhausen vs Rodinghausen [13] -

DUC4T

20:00 - [14] RW Ahlen vs FC Koln II [8] +0 -

HLB

20:00 - [3] SBV Excelsior vs Den Bosch [14] - 1 1/4 -

GREA

20:00 - Larissa vs Volos NFC [1] +0 -

MLTA

20:00 - [1] Hibernians Paola vs Tarxien Rainbows -

MLTA

20:00 - [3] Sirens vs Floriana [4] -

CZEA

20:00 - [16] Teplice vs MFk Karvina [15] - 1/4 -

TNKA

20:00 - [20] Istanbul BB vs Hatayspor [9] - 1/2 -

TNKB

20:00 - [13] Adanaspor vs Eskisehirspor - 1 -

KSAA

20:00 - [14] Abha vs Al Shabab (KSA) [11] +1/2 -

URUA

20:00 - [15] CA Progreso vs Liverpool P. (URU) [4] +0 -

OMAA

20:15 - [3] Mussanah Club vs Al Ittihad (OMA) [9] -

OMAA

20:15 - [11] Sohar Club (OMA) vs Al Nahda (OMA) [8] -

IRNA

20:25 - [1] Persepolis vs Machine Sazi [16] -

IRNA

20:30 - [2] Sepahan vs Shahr Khodrou [9] -

UAEA

20:30 - [11] Khorfakkan vs Al Ain [1] +3/4 -

UAEA

20:30 - [3] Al Shabab (UAE) vs Ittihad Kalba [10] - 1 1/4 -

ALGA

20:30 - [1] CR Belouizdad vs ES Setif [2] - 1/4 -

ALGA

20:30 - [8] CS Constantine vs NC Magra [10] - 1 -

ALGA

20:30 - [11] O Medea vs ASO Chlef [17] - 1/2 -

ALGA

20:30 - [12] RC Relizane vs WA Tlemcen [16] -

ALGA

20:30 - [9] Paradou AC vs Ain M'lila [13] - 3/4 -

NPA

20:30 - [4] Orlando Pirates vs Kaizer Chiefs [12] - 1/4 -

IRNA

20:40 - [6] Foolad Khozestan vs Peykan [7] -

HUNA

20:45 - [6] Mezokovesdi SE vs Ujpest [11] - 1/4 -

GHCLB

21:00 - Din. Moscow vs Slo. Bratislava -

GHCLB

21:00 - Djurgardens vs Akropolis IF -

ITA

21:00 - [8] Bologna vs AC Milan [3] +1/2 -

ITA3

21:00 - [A-2] Pro Vercelli vs Aurora Pro Patria [A-11] -

ITA3

21:00 - [C-7] Foggia vs Casertana -

ITA3

21:00 - [B-18] Teramo vs Bari [C-1] -

ITA3

21:00 - [B-21] US Fermana vs Alto Adige [A-5] -

ITA3

21:00 - [C-6] Virtus Francavilla vs Turris Neapolis [C-13] -

ITA3

21:00 - [C-15] Potenza SC vs Palermo [C-10] -

ITA3

21:00 - [A-20] Virtus Verona vs Imolese Calcio [B-13] -

ITA3

21:00 - [A-4] Lecco vs Livorno -

ITA3

21:00 - [B-5] Gubbio vs Sambenedettese -

ITA3

21:00 - [A-1] Albinoleffe vs Pergolettese [A-15] -

ITA3

21:00 - [A-12] Piacenza vs Pontedera [B-14] +0 -

ITA3

21:00 - Ravenna vs Legnano [A-17] -

ITA3

21:00 - Ternana vs Paganese [C-3] -

ITA3

21:00 - [A-16] Triestina vs Cesena [B-6] - 1/4 -

PHB

21:00 - [1] Toulouse vs Clermont +1/4 -

PHB

21:00 - Troyes vs Auxerre [4] - 1/2 -

POLA

21:00 - [16] Warta Poznan vs Cracovia Krakow [14] +1/4 -

CROA

21:00 - [4] NK Osijek vs Istra 1961 [8] - 1 1/2 -

CYPA

21:00 - [4] Doxa Katokopia vs EN Paralimni - 1/4 -

ALGA

21:00 - [7] MC Alger vs US Biskra [15] - 1 1/4 -

ALGA

21:00 - [19] CA BB Arreridj vs Hussein Dey [14] - 1/4 -

ALGA

21:00 - [18] USM Bel Abbes vs USM Alger [4] +3/4 -

ALGA

21:00 - [6] JS Kabylie vs JSM Skikda [20] - 1 1/4 -

ALGA

21:00 - [5] MC Oran vs JS Saoura [3] -

GHCLB

21:15 - Dinamo Kiev vs Ludogorets -

GHCLB

21:30 - Torpedo Moscow vs Baltika -

DUA

21:30 - [8] Union Berlin vs M.gladbach [15] +1/4 -

DUA

21:30 - Wer.Bremen vs Schalke 04 - 1/4 -

DUA

21:30 - [2] B.Dortmund vs Augsburg [11] - 2 -

DUA

21:30 - [16] Ein.Frankfurt vs Hertha Berlin [9] - 3/4 -

DUA

21:30 - [1] Bayern Munich vs Hoffenheim [10] - 2 -

KUWA

21:55 - [10] Fahaheel vs Khaitan [9] -

ANHA

22:00 - [14] Crystal Palace vs Wolves [16] +0 -

ANHA

22:00 - [5] Man City vs Sheffield Utd - 2 -

ANHA

22:00 - West Brom vs Fulham +1/4 -

ANHB

22:00 - Rotherham Utd vs Swansea City [21] +1/4 -

ANHB

22:00 - [24] Nottingham Forest vs Barnsley [19] +0 -

ANHB

22:00 - [11] Birmingham vs Coventry [4] +0 -

ANHB

22:00 - [6] Blackburn Rovers vs Luton Town [13] - 1/2 -

ANHB

22:00 - Brentford vs Wycombe - 1 1/2 -

ANHB

22:00 - [10] Cardiff City vs Millwall [18] - 1/4 -

ANHB

22:00 - [12] Derby County vs Bristol City [9] - 1/2 -

ANHB

22:00 - [7] Huddersfield vs Stoke City [5] +0 -

ANHB

22:00 - Sheffield Wed. vs Preston North End [17] +0 -

ANHL1

22:00 - [17] Lincoln vs Doncaster Rovers [24] - 1/4 -

ANHL1

22:00 - [22] Shrewsbury vs Peterborough Utd +1/4 -

ANHL1

22:00 - Bristol Rovers vs Rochdale - 1/2 -

ANHL1

22:00 - [7] Wimbledon vs Milton Keynes Dons [2] +1/4 -

ANHL1

22:00 - [21] Crewe Alexandra vs Ipswich [19] - 1/4 -

ANHL1

22:00 - Hull City vs Swindon - 1 1/4 -

ANHL1

22:00 - [14] Oxford Utd vs Fleetwood Town [16] - 1/4 -

ANHL1

22:00 - [3] Plymouth Argyle vs Accrington [10] - 1/4 -

ANHL2

22:00 - [3] Harrogate Town vs Newport [12] +0 -

ANHL2

22:00 - Morecambe vs Tranmere Rovers [11] - 1/4 -

ANHL2

22:00 - Cambridge Utd vs Crawley Town [14] +0 -

ANHL2

22:00 - [1] Forest Green vs Cheltenham +0 -

ANHL2

22:00 - Bolton vs Leyton Orient [2] - 1/4 -

ANHL2

22:00 - [9] Bradford City vs Barrow [15] - 1/4 -

ANHL2

22:00 - Grimsby vs Stevenage [21] +0 -

ANHL2

22:00 - [24] Oldham vs Salford City [17] +1/4 -

ANHL2

22:00 - [7] Port Vale vs Southend - 1/2 -

TBNB

22:00 - [5] Real Oviedo vs Albacete - 3/4 -

TBN3

22:00 - [A1-2] Celta Vigo II vs Pontevedra [A1-6] +0 -

TBN3

22:00 - [A1-9] CF Salmantino vs Guijuelo [A1-10] - 1/2 -

TBN3

22:00 - [A2-3] Numancia vs Sporting Gijon B [A2-9] - 3/4 -

ITB

22:00 - [1] Pisa vs Reggiana - 1/2 -

SCOA

22:00 - [6] Celtic vs St. Mirren [10] - 1 1/2 -

SCOA

22:00 - [5] Dundee Utd vs Hibernian [2] +3/4 -

SCOA

22:00 - Kilmarnock vs St. Johnstone [8] +1/2 -

SCOA

22:00 - [9] Livingston vs Aberdeen [7] +0 -

SCOB

22:00 - [8] Greenock Morton vs Arbroath [3] +0 -

SCOB

22:00 - [5] Raith Rovers vs Dundee +1/2 -

SCOB

22:00 - [6] Ayr Utd vs Alloa Athletic - 1/2 -

SCOB

22:00 - Hearts vs Dunfermline [10] - 1 1/4 -

NIRA

22:00 - [1] Cliftonville vs Glenavon [7] - 1/4 -

NIRA

22:00 - [12] Portadown FC vs Warrenpoint Town [10] - 1/4 -

NIRA

22:00 - [8] Coleraine vs Crusaders Belfast [6] - 1/4 -

CZEA

22:00 - [13] Pardubice vs Pribram - 1/4 -

CZEA

22:00 - [5] Slovacko vs C. Budejovice [12] - 3/4 -

KSAA

22:00 - [9] Al Ettifaq vs Al Ittihad (KSA) [1] +0 -

EGYA

22:00 - [10] Arab Contractors vs ENPPI Cairo [6] - 1/4 -

NPA

22:00 - Blo. Celtic vs Marumo Gallants FC [16] - 1/4 -

NPA

22:00 - [2] SuperSport Utd vs Moroka Swallows [11] - 1/4 -

NPA

22:00 - Black Leopards vs TS Galaxy [15] +0 -

NPA

22:00 - [8] Golden Arrows vs Maritzburg Utd [13] - 1/4 -

TBNA

22:15 - [2] Real Madrid vs Levante [15] - 1 1/2 -

BIA

22:15 - [12] KV Mechelen vs Genk [3] - 1/4 -

GREA

22:15 - [8] Asteras Tripolis vs Aris Salonica [11] +1/4 -

BDNA

22:30 - Nacional Madeira vs Famalicao [17] +1/4 -

HLA

22:30 - [16] Heracles Almelo vs Groningen [13] - 1/4 -

HLB

22:30 - [20] Dordrecht 90 vs Roda JC [7] +1 -

OMAA

22:30 - [14] Muscat Club vs Al Seeb [2] -

GHCLB

22:45 - Helsinki vs KuPS -

CAFANC

22:59 - [A-1] Mali vs Congo [B-2] - 1/2 -

GHCLB

22:59 - IFK Mariehamn vs EIF Ekenas -

TBN3

22:59 - [A2-10] Covadonga vs Valladolid II [A2-4] +0 -

PHA

22:59 - [8] Montpellier vs Lens [3] +1/4 -

HUNA

22:59 - [3] Ferencvaros vs Kisvarda FC [1] - 1 1/4 -

TNKA

22:59 - [5] Fenerbahce vs Rizespor [19] - 1 1/4 -

TNKB

22:59 - [19] Balikesirspor vs Tuzlaspor [5] +1/2 -

AUTA

22:59 - [4] Hartberg vs RB Salzburg [1] +2 1/4 -

AUTA

22:59 - [3] SV Ried vs Admira [5] - 1/2 -

AUTA

22:59 - [6] SCR Altach vs Sturm Graz [2] +3/4 -

CROA

23:05 - [2] Dinamo Zagreb vs Sibenik [7] - 1 3/4 -

BHRA

23:15 - [1] Manama vs Al Najma (BHR) [2] -

BHRA

23:15 - Busaiteen vs AL Riffa [4] -

UAEA

23:15 - [9] Baniyas vs Al Wasl [8] -

UAEA

23:15 - [4] Al Sharjah vs Al Fujairah -

ITA3

23:30 - [B-16] Carrarese vs Pro Sesto [A-18] - 1/2 -

ITA3

23:30 - [B-15] Pesaro vs Modena [B-8] +1/2 -

POLA

23:30 - [4] Lechia GD vs Jagiellonia [13] - 1/2 -

CYPA

23:30 - [1] Apollon Limassol vs Apoel FC [12] - 3/4 -

OMAA

23:30 - [7] Rustaq Club vs Nasr Salalah [4] -

ISRA

23:45 - [12] Maccabi Netanya vs Ashdod [14] +1/4 -

TBN3

00:00 - [C2-3] Villarreal B vs La Nucía [C2-7] - 1/2 -

TBN3

00:00 - [C1-9] L'Hospitalet vs UE Llagostera [C1-8] - 1/4 -

ITA

00:00 - [11] Sampdoria vs Juventus [17] +1 1/4 -

BDNB

00:00 - UD Oliveirense vs Vizela +1/2 -

ICERT

00:00 - [B-3] Fjolnir vs Fylkir [B-1] -

MLTA

00:00 - Senglea Athletic vs Hamrun Spartans [7] -

MLTA

00:00 - [11] Gudja United vs Zejtun -

TBNB

00:15 - [22] Alcorcon vs Malaga [8] - 1/4 -

ANHA

00:30 - [13] Arsenal vs Man Utd [3] +1/2 -

TBNA

00:30 - [3] Valencia vs Elche [11] - 3/4 -

DUA

00:30 - [12] Leipzig vs B.Leverkusen [4] - 1/2 -

NIRA

00:30 - [4] Carrick Rangers vs Ballymena Utd [11] +1/2 -

BIA

00:30 - [17] OH Leuven vs Beerschot-Wilrijk [18] - 1/4 -

BIA

00:30 - [4] Eupen vs RE Mouscron - 1/4 -

GREA

00:30 - [5] Panathinaikos vs Lamia FC [12] - 3/4 -

CZEA

00:30 - [2] Sparta Praha vs Bohemians 1905 [8] - 3/4 -

EGYA

00:30 - [9] Ismaily SC vs Pyramids FC [3] +1/2 -

HLA

00:45 - [6] Utrecht vs Zwolle [18] - 1 -

PHB

01:00 - [12] Niort vs Le Havre [10] +0 -

PHB

01:00 - [8] Rodez vs Sochaux [3] +1/4 -

PHB

01:00 - Chambly vs Caen [9] +0 -

PHB

01:00 - [2] Ajaccio vs Grenoble [16] - 1/4 -

PHB

01:00 - [13] Guingamp vs Pau FC [5] - 1/2 -

PHB

01:00 - [17] Amiens vs Chateauroux - 1/2 -

PHB

01:00 - [20] Nancy vs Paris FC [7] +1/4 -

PHB

01:00 - [18] Valenciennes vs Dunkerque [19] - 1/2 -

BDNA

01:00 - [16] Tondela vs SC Farense +0 -

CROA

01:10 - [3] Hajduk Split vs Lok. Zagreb [6] - 1 -

RMNA

01:15 - [6] Steaua Bucuresti vs CSMS Politehnica Iasi - 1 3/4 -

HUNA

01:30 - [4] MOL Fehervar FC vs Budapest Honved [8] - 1 1/2 -

CAFANC

02:00 - [A-2] Cameroon vs CHDC Congo [B-1] - 1/4 -

HLA

02:00 - [15] Fortuna Sittard vs VVV Venlo - 1/2 -

POLA

02:00 - [11] Gornik Zabrze vs Lech Poznan [1] +1/4 -

COLA

02:00 - [17] Patriotas vs Boyaca Chico [13] - 1/4 -

COLB

02:00 - [7] Fortaleza vs Atletico Huila [1] +0 -

TBNB

02:30 - Mallorca vs Girona [13] - 1/2 -

TSA

02:30 - [8] St. Gallen vs Zurich [1] - 1/4 -

ITA

02:45 - [1] Inter Milan vs Benevento - 2 -

BIA

02:45 - [10] Kortrijk vs Charleroi [5] +0 -

BIB

02:45 - [5] RWD Molenbeek vs Union Saint-Gilloise +1 -

LIB

03:00 - [A-1] Palmeiras/SP vs Santos/SP [C-3] - 1/4 -

ANHA

03:00 - [15] Southampton vs Aston Villa [10] +1/4 -

TBNA

03:00 - [14] Villarreal vs Real Sociedad [4] - 1/4 -

TBNB

03:00 - [3] Almeria vs Castellon - 3/4 -

HLA

03:00 - [11] Vitesse Arnhem vs RKC Waalwijk [12] - 1 1/2 -

COLB

03:00 - [10] Orsomarso vs Llaneros FC [12] +0 -

BDNA

03:30 - [5] Portimonense vs Boavista [6] - 1/4 -

COLA

04:00 - [18] Rionegro Aguilas vs Santa Fe [2] +1/4 -

URUA

04:00 - [14] Dep. Maldonado vs CA Rentistas [12] +1/4 -

CRCA

04:00 - Limon vs Municipal Grecia [6] +0 -

CHIA

05:00 - [14] O Higgins vs Univ. Catolica [2] +1/4 -

CRCA

06:00 - [11] San Carlos vs Sporting (CRC) [2] - 1 -

COLA

06:05 - [1] Atl. Nacional vs Pereira [14] - 1 -

NZLA

07:00 - [3] Wanderers SC vs Canterbury [6] - 3/4 -

URUA

07:00 - [2] Nacional Montevideo vs Wanderers [11] - 1/2 -

CHIB

07:30 - [8] Rangers Talca vs Melipilla -

NZLA

08:00 - [7] Hawke's Bay vs Auckland City [1] +1 1/4 -

MEXA

08:00 - [7] Chivas Guad. vs Juarez [13] - 1/2 -

CRCA

08:00 - [4] Herediano vs Alajuelense [3] +1/4 -

COLA

08:10 - [7] Junior Barranquilla vs America Cali [8] - 1/2 -

NZLA

10:00 - [4] Eastern Suburbs (NZL) vs Wellington Phoenix (R) [8] - 1 1/2 -

MEXA

10:00 - [10] Cruz Azul vs Queretaro [17] - 3/4 -

MEXA

10:06 - [18] Club Tijuana vs Toluca [2] - 1/2 -

GHCLB

17:00 Hoãn Vik.Zizkov vs Slavoj Vysehrad -

GHCLB

17:00 Hoãn Slavoj Vysehrad vs Vik.Zizkov -

GHCLB

19:00 Hoãn LKS Lodz vs Indija -

GHCLB

19:00 Hoãn HB Koge vs Brondby -

Lịch bóng đá trong ngày 30/01/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 30/01/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

VĐQG Italia › Vòng 4

22:5918/09/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Liverpool 5 11 13
2 Man Utd 5 9 13
3 Brighton 5 3 12
4 Man City 5 10 10
5 Chelsea 4 8 10
6 Everton 5 3 10
7 Tottenham 4 0 9
8 West Ham Utd 5 4 8
9 Brentford 5 3 8
10 Aston Villa 5 1 7
11 Watford 5 -2 6
12 Leicester City 5 -3 6
13 Arsenal 5 -7 6
14 Crystal Palace 5 -3 5
15 Southampton 5 -2 4
16 Wolves 5 -3 3
17 Leeds Utd 5 -7 3
18 Newcastle 5 -7 2
19 Burnley 5 -6 1
20 Norwich 5 -12 0