KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 28/02/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 28/02/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSNSW

11:00 FT [3] Rockdale City 4 - 0 Wollongong Wolves [7] 2-0

NHATA

11:00 FT [8] Avispa Fukuoka 1 - 2 Nagoya Grampus [4] +1/2 0-1

NHATB

11:00 FT [22] Sagamihara 0 - 2 Kyoto Sanga [2] +3/4 0-0

HQB

11:30 FT 1 [9] Bucheon 1995 1 - 2 Daejeon Hana Citizen [3] +1/4 0-0

NHATB

12:00 FT [14] Tochigi SC 0 - 2 Okayama [11] - 1/4 0-1

NHATB

12:00 FT [9] JEF United Chiba 1 - 1 Ventforet Kofu [3] +0 0-1

NHATB

12:00 FT [16] Thespa Kusatsu 2 - 1 Blaublitz Akita [13] +0 1-1

NHATB

12:00 FT [10] Mito Hollyhock 1 - 2 Omiya Ardija [15] +1/4 1-0

NHATB

12:00 FT [6] Machida Zelvia 1 - 1 Montedio Yama. [7] +1/4 0-0

HQA

12:00 FT [7] Pohang Steelers 2 - 1 Incheon Utd [9] - 3/4 0-1

AUSA

12:05 FT 1 [2] Sydney FC 0 - 1 Macarthur FC [6] - 1/4 0-1

AUSW

12:05 FT [3] Melb. Victory Nữ 1 - 1 Canberra Utd Nữ [4] - 1 1-1

AUSVPL

13:00 FT [14] St Albans Saints 0 - 2 Green Gully SC [10] +1/4 0-1

NHATB

13:00 FT [12] Tokyo Verdy 3 - 0 Ehime FC [19] - 1/2 2-0

NHATB

13:00 FT [8] Ryukyu 1 - 0 Jubilo Iwata [1] +1/2 1-0

NHATB

13:30 FT [17] Renofa Yamaguchi 0 - 0 Matsumoto Yama. [21] +1/4 0-0

AUSVPL

14:00 FT [6] Heidelberg Utd 0 - 1 South Melbourne [9] +0 0-0

HQB

14:00 FT [5] Busan I'Park 0 - 3 Seoul E-Land [10] +0 0-0

HKGA

14:00 FT [4] Pegasus 2 - 0 HK Ranger [5] - 1/2 0-0

AUSA

14:10 FT [11] Newcastle Jets 0 - 2 Wellington Phoenix [7] - 1/2 0-1

HQA

14:30 FT [6] Suwon Bluewings 1 - 0 Gwangju [12] - 1/2 0-0

AUTB

16:30 FT [6] Wacker Innsbruck 1 - 1 Kapfenberg [13] - 1 1/4 0-0

ARMA

17:00 FT [9] Alashkert 2 - 1 Lori Vanadzor - 1/2 1-1

BULA

17:00 FT 1 [10] Botev Vratsa 0 - 3 Tsarsko Selo [14] - 1/4 0-2

THAA

17:00 FT [7] Chonburi 4 - 1 Suphanburi [14] - 1/4 2-1

MDVA

17:30 FT [8] FC Floresti 4 - 4 Speranta 2-2

TNKB

17:30 FT [19] Keciorengucu 1 - 1 Samsunspor [8] +1/4 0-0

AUTB

17:30 FT [11] Rapid Wien II 1 - 0 Liefering [2] +3/4 1-0

TBN3

18:00 FT [E1-1] S.S. Reyes 1 - 1 Atl. Baleares [E1-5] +0 1-0

TBN3

18:00 FT 1 [D1-7] Las Palmas Atl. 0 - 0 Cadiz B [D1-8] +0 0-0

TBN3

18:00 FT [E1-2] Rayo Majada. 0 - 0 Las Rozas CF [E1-7] - 1/2 0-0

NGA

18:00 FT 1 [7] Spartak Moscow 0 - 2 Rubin Kazan [9] - 1/2 0-0

HKGA

18:00 FT [7] Resources Capital 1 - 5 Lee Man FC [3] +1 1/4 0-3

THAA

18:00 FT [6] Port FC 3 - 1 Rayong FC - 2 2-0

BDNB

18:15 FT Estoril 3 - 2 Benfica B [4] - 3/4 1-2

HLA

18:15 FT 1 [17] Sparta Rotterdam 0 - 2 Willem II [4] - 3/4 0-0

HLB

18:15 FT [19] Almere City 0 - 2 Cambuur +1/4 0-1

ITA

18:30 FT 1 [17] Sampdoria 0 - 2 Atalanta [6] 3 +1 0-1

ITA3

18:30 FT [A-6] Lecco 4 - 0 Juventus U23 [A-9] - 1/2 2-0

ITA3

18:30 FT Carpi 0 - 0 US Fermana [B-20] - 1/4 0-0

POLA

18:30 FT [13] Wisla Plock 1 - 3 Wisla Krakow [11] +0 -

THAA

18:30 FT Sukhothai 0 - 1 Bangkok Utd [2] +1 0-1

POLB

18:40 FT [3] Korona Kielce 2 - 2 Chrobry Glogow [11] - 1/4 1-1

ANHA

19:00 FT 1 [14] Crystal Palace 0 - 0 Fulham 1 +1/4 0-0

ANHA

19:00 FT 2 [11] Leicester City 1 - 3 Arsenal [12] 1 - 1/4 1-2

ANHB

19:00 FT Wycombe 0 - 2 Norwich +1 1/2 0-0

DUC3

19:00 FT [10] Turkgucu-Ataspor 1 - 1 Zwickau [13] - 1/4 0-0

PHA

19:00 FT 2 [10] Monaco 2 - 0 Stade Brestois [19] - 1 1/4 0-0

BIHA

19:00 FT 1 Mladost D. Kakanj 0 - 1 Siroki Brijeg [6] 0-0

MNEA

19:00 FT [7] Rudar 2 - 0 OFK Petrovac [4] 1-0

TDC

19:00 FT [8-4] Sandvikens 1 - 4 Norrkoping [7-3] +1 3/4 0-0

TDC

19:00 FT IF Lodde 0 - 7 Orebro 0-5

TDC

19:00 FT [2-1] Goteborg 1 - 1 GIF Sundsvall [2-2] - 3/4 0-0

TDC

19:00 FT [5-1] Sirius 1 - 1 Trelleborgs - 3/4 0-0

UKRA

19:00 FT 1 [13] FC Mynai 2 - 1 Olimpik Donetsk +0 2-1

THAA

19:00 FT [8] Samut Prakan City 0 - 6 BG Pathum United [4] +1 0-1

DUA

19:30 FT [5] Union Berlin 1 - 1 Hoffenheim [9] 2 +0 1-1

DUB

19:30 FT [16] Sandhausen 3 - 0 Osnabruck - 1/4 1-0

DUB

19:30 FT [9] Heidenheim 3 - 2 Fort.Dusseldorf [12] +0 1-0

DUB

19:30 FT [5] Nurnberg 0 - 0 Ein.Braunschweig - 1/2 0-0

BULA

19:30 FT [2] Botev Plovdiv 1 - 1 PFK Montana - 1/4 0-0

BIA

19:30 FT [13] Standard Liege 1 - 3 Anderlecht [5] +1/4 0-1

MDVA

19:30 FT [7] Zimbru 2 - 1 Codru Lozova FC 2-1

DENB

19:30 FT [7] HB Koge 3 - 0 Vendsyssel FF [10] - 1/4 2-0

EGYA

19:30 FT [18] Aswan FC 0 - 2 NBE SC [15] +1/4 0-0

CAFCL

20:00 FT 1 [Bang B-2] CR Belouizdad 1 - 5 Mamelodi Sun. [Bang B-1] +0 1-1

TBNA

20:00 FT 3 [15] Celta Vigo 1 - 1 Valladolid 5 - 1/2 0-0

TBNB

20:00 FT [11] Fuenlabrada 1 - 1 Girona [20] - 1/4 0-1

DUC3

20:00 FT Uerdingen 1 - 2 Duisburg [17] - 1/4 1-2

DUC4N

20:00 FT [11] Stuttgart II 2 - 1 Koblenz [14] - 1 1-0

DUC4N

20:00 FT Freiburg II 3 - 1 Mainz II [2] - 1 1-1

MKDA

20:00 FT [9] Makedonija 0 - 0 Borec Veles [10] 0-0

MKDA

20:00 FT [1] Shkupi 0 - 0 Academy Pandev [3] 0-0

MKDA

20:00 FT Belasica Strumica 1 - 2 FC Struga [7] 0-1

MKDA

20:00 FT [12] Pelister 3 - 1 Renova [2] 2-1

MKDA

20:00 FT [6] Shkendija 2 - 1 Vardar 1-1

GREA

20:00 FT [5] Aris Salonica 3 - 0 Atromitos [13] - 1 1-0

ICELC

20:00 FT 1 [A-1] Valur Rey. 3 - 0 Vik. Olafsvik [A-6] 2-0

MLTA

20:00 FT [8] Balzan 5 - 1 Sliema Wanderers [12] 3-1

MNEA

20:00 FT [8] FK Jerezo 0 - 2 Sutjeska [1] 0-1

CZEA

20:00 FT [8] Mlada Boleslav 2 - 0 MFk Karvina [16] - 1/2 2-0

CZEA

20:00 FT [6] Sigma Olomouc 0 - 1 Zlin [12] - 1/4 0-1

TNKA

20:00 FT 1 [17] Goztepe 1 - 0 Kasimpasa [19] - 1/2 1-0

TNKB

20:00 FT [17] Bursaspor 3 - 2 Akhisar Bld. - 1/4 1-2

TNKB

20:00 FT Eskisehirspor 0 - 3 Istanbulspor AS [11] +1 1/2 0-2

DENA

20:00 FT [8] Odense BK 2 - 1 Randers [4] +0 1-1

DENA

20:00 FT [9] Nordsjaelland 2 - 2 Aalborg BK [3] +1/4 1-1

KSAA

20:00 FT [8] Al Raed 4 - 0 Al Ain (KSA) - 1/2 1-0

HLA

20:30 FT [16] Groningen 1 - 0 Fortuna Sittard [14] - 1/4 0-0

HLA

20:30 FT [2] PSV Eindhoven 1 - 1 Ajax [1] +1/2 1-0

NGA

20:30 FT 1 [12] Akhmat Groznyi 1 - 2 Din. Moscow [4] - 1/4 0-2

BIHA

20:30 FT [4] Sloboda Tuzla 0 - 2 FK Tuzla City [2] 0-0

HUNA

20:30 FT [5] Paksi 1 - 3 Ujpest [12] - 1/2 1-0

SLOA

20:30 FT [2] NK Bravo 0 - 1 Mura [5] +0 0-0

AUTA

20:30 FT St.Polten 0 - 2 Austria Wien [9] +1/2 0-2

AUTA

20:30 FT [3] Wolfsberger AC 0 - 1 SCR Altach [11] - 3/4 0-0

KUWA

20:55 FT [2] Al Qadsia 3 - 2 Al Sahel [8] 1-1

ANHA

21:00 FT [5] Tottenham 4 - 0 Burnley [18] - 1 3-0

ITA

21:00 FT 2 Crotone 0 - 2 Cagliari [19] 4 1 +1/4 0-0

ITA

21:00 FT [3] Inter Milan 3 - 0 Genoa [18] 2 - 1 3/4 1-0

ITA

21:00 FT 1 [10] Udinese 1 - 0 Fiorentina [9] 2 +0 0-0

ITA3

21:00 FT [A-5] AC Renate 1 - 1 Piacenza [A-15] - 1/2 1-0

ITA3

21:00 FT [C-18] Vibonese 1 - 1 Catania [C-11] +1/4 1-1

ITA3

21:00 FT [A-17] Pergolettese 1 - 0 Livorno - 1/4 0-0

ITA3

21:00 FT Fano 1 - 1 Ravenna - 1/4 1-0

ITA3

21:00 FT [A-8] Triestina 2 - 2 Arezzo - 3/4 1-2

PHA

21:00 FT 1 2 Nimes 1 - 1 Nantes [9] 1 +1/4 0-1

PHA

21:00 FT [5] Angers 2 - 2 Lens [2] +1/4 2-1

PHA

21:00 FT 1 [12] Lorient 2 - 1 Saint Etienne [20] 3 +0 0-1

PHA

21:00 FT 1 [15] Stade Reims 0 - 0 Montpellier [13] 1 +0 0-0

SCOLC

21:00 FT [D-2] Livingston 0 - 1 St. Johnstone [A-10] +0 0-1

BDNB

21:00 FT 1 [8] CD Mafra 1 - 0 Penafiel [5] - 1/4 1-0

POLA

21:00 FT 2 [6] Cracovia Krakow 2 - 4 Zaglebie Lubin [9] - 1/4 1-2

CROA

21:00 FT [5] HNK Gorica 2 - 1 Istra 1961 [7] - 1/2 0-1

GEOA

21:00 FT [7] FC Telavi 1 - 0 Samtredia [10] 1-0

MNEA

21:00 FT [2] Iskra Danilo 1 - 0 FK Podgorica [9] 0-0

SVKA

21:00 FT [9] Sered 0 - 5 Slo. Bratislava [1] +1 3/4 0-2

CYPA

21:00 FT [5] Olympiakos Nic. 0 - 1 Omonia Nicosia [7] +1 0-0

TDC

21:00 FT Kalmar 1 - 0 Brage - 3/4 0-0

TDC

21:00 FT Oskarshamns AIK 0 - 3 Hammarby [1-2] +2 0-1

TDC

21:00 FT Falkenbergs 1 - 3 Degerfors IF [1-4] +3/4 1-2

DENB

21:00 FT [12] Fremad Amager 2 - 2 Hobro I.K. [11] - 1/4 0-1

DUA

21:30 FT 1 [11] Mainz 0 - 1 Augsburg [16] 2 - 1/2 0-1

TBNB

22:00 FT [1] Sporting Gijon 1 - 1 Espanyol +1/4 1-1

BDNA

22:00 FT [5] Portimonense 0 - 0 Maritimo [13] - 1/2 0-0

BDNB

22:00 FT [3] Casa Pia AC 2 - 0 UD Oliveirense - 1/2 2-0

BULA

22:00 FT [8] CSKA 1948 Sofia 0 - 0 Levski Sofia [13] +0 0-0

BIA

22:00 FT [18] Beerschot-Wilrijk 2 - 2 RE Mouscron - 1/4 0-1

BIB

22:00 FT [5] Lierse 0 - 1 RFC Seraing +1/2 0-1

GEOA

22:00 FT [4] Dila Gori 1 - 0 Shukura [9] 1-0

LUXA

22:00 FT [3] Dudelange 1 - 1 UNA Strassen [1] 0-0

LUXA

22:00 FT [10] Wiltz 5 - 0 Mondorf-les. [7] 2-0

LUXA

22:00 FT 1 [6] Progres Niedercorn 1 - 1 Differdange [4] 0-0

LUXA

22:00 FT [15] RM Hamm Benfica 0 - 1 Racing Union [14] 0-0

LUXA

22:00 FT [12] Victoria Rosport 0 - 3 Etzella Ettelbruc [11] 0-2

LUXA

22:00 FT [5] UT Petange 1 - 2 Jeunesse Esch [9] 0-0

LUXA

22:00 FT [2] Fola Esch 4 - 1 Rodange 91 [16] 2-0

MNEA

22:00 FT [10] Zeta 1 - 2 Decic Tuzi [5] 0-1

CZEA

22:00 FT [4] Slovacko 2 - 3 Slavia Praha [3] +3/4 2-1

TSA

22:00 FT [10] Luzern 2 - 2 Young Boys [3] +1/2 1-0

TSA

22:00 FT [8] Sion 0 - 2 Vaduz - 1/4 0-0

TSA

22:00 FT [9] Lausanne Sports 2 - 0 Lugano [4] - 1/4 1-0

UKRA

22:00 FT [2] Shakhtar Donetsk 0 - 1 Zorya [5] - 1 0-0

DENA

22:00 FT [2] Kobenhavn 2 - 3 Aarhus AGF [7] - 1/2 1-3

TBNA

22:15 FT 1 [16] Cadiz 0 - 1 Real Betis [8] 2 +1/2 0-0

GREA

22:15 FT Larissa 1 - 0 Panetolikos [9] - 1/4 1-0

GREA

22:15 FT [12] Lamia FC 0 - 0 Pas Giannina [7] +0 0-0

KSAA

22:15 FT Al Qadisiya 1 - 5 Al Ittihad (KSA) [1] +1/4 1-1

KSAA

22:20 FT [4] Al Fateh 2 - 5 Al Hilal [7] +3/4 0-3

SLOA

22:30 FT [8] Domzale 1 - 0 Gorica - 1 0-0

HLA

22:45 FT [9] AZ Alkmaar 4 - 2 Feyenoord [5] - 1/2 2-2

CAFCL

22:59 FT [Bang C-1] Wydad Casablanca 3 - 0 Kaizer Chiefs [Bang C-3] - 3/4 2-0

TBN3

22:59 FT [B1-4] Real Sociedad B 3 - 0 Arenas de Guecho [B1-5] - 1/2 1-0

TBN3

22:59 FT [B1-11] Leioa 2 - 2 Alaves B [B1-9] 0-1

TBN3

22:59 FT [D1-6] Recreativo Huelva 3 - 1 San Fernando [D1-2] +0 2-1

PHA

22:59 FT [11] Lille 1 - 1 Strasbourg [8] 2 - 3/4 0-1

NGA

22:59 FT 1 [5] Krasnodar 2 - 2 Ural S.r. [16] - 1 1-0

HUNA

22:59 FT 1 [7] Zalaegerzseg 0 - 2 MOL Fehervar FC [4] +1/4 0-0

ICELC

22:59 FT 1 [D-3] Leiknir Rey. 3 - 4 Fjolnir [D-5] - 3/4 1-1

MNEA

22:59 FT [3] Buducnost 1 - 0 OFK Titograd 0-0

RMNA

22:59 FT Hermannstadt 1 - 2 Sepsi OSK [13] +1/2 1-1

SRBA

22:59 FT [2] Crvena Zvezda 4 - 0 Proleter NS [8] - 2 2-0

TNKA

22:59 FT [1] Trabzonspor 0 - 1 Fenerbahce [3] +0 0-0

TNKB

22:59 FT Giresunspor 1 - 2 Altay - 1/4 0-0

TDC

22:59 FT Utsiktens BK 1 - 4 Elfsborg [4-1] +1 1/2 1-1

TDC

22:59 FT Umea 7 - 0 Djurgardens [5-2] 3-0

AUTA

22:59 FT [2] Sturm Graz 2 - 1 RB Salzburg [1] +1 1/2 2-0

CROA

23:05 FT [3] Dinamo Zagreb 3 - 0 Slaven Belupo [9] - 1 3/4 0-0

KUWA

23:25 FT [5] Salmiya 1 - 0 Fahaheel [10] 0-0

ANHA

23:30 FT 1 [1] Chelsea 0 - 0 Man Utd [6] 2 - 1/4 0-0

TBN3

23:30 FT [B1-8] CD Laredo 0 - 1 Portugalete [B1-6] - 1/4 0-1

ITA3

23:30 FT 1 [B-17] Teramo 2 - 0 Paganese [C-13] - 1/2 2-0

ITA3

23:30 FT [B-18] Grosseto 3 - 1 Pontedera [B-14] +1/4 1-0

ITA3

23:30 FT [A-1] Padova 0 - 0 Cesena [B-3] - 3/4 0-0

POLA

23:30 FT [5] Slask Wroclaw 2 - 1 Pogon Szczecin [4] +1/2 2-1

ICELC

23:30 FT [B-6] Thor Akureyri 0 - 4 KR Reykjavik [B-2] -

CYPA

23:30 FT [10] Apoel FC 2 - 0 Ethnikos Achnas [12] - 1 1/4 1-0

TBN3

00:00 FT [C1-3] Lleida Esportiu 0 - 1 Barcelona B [C1-1] +0 0-1

ITA

00:00 FT 1 3 [1] Napoli 2 - 0 Benevento 2 - 1 1/4 1-0

DUA

00:00 FT 2 [3] B.Leverkusen 1 - 2 Freiburg [4] 3 - 3/4 0-0

BDNB

00:00 FT [10] Leixoes 2 - 1 Academico Viseu [12] - 1/4 0-0

MLTA

00:00 FT Senglea Athletic 1 - 3 Valletta [9] 0-2

DENA

00:00 FT 1 [1] Midtjylland 1 - 0 Brondby [6] - 3/4 0-0

TBNB

00:15 FT 1 [6] Tenerife 3 - 1 Alcorcon [22] - 1/4 0-0

TBNA

00:30 FT 3 [17] Granada 2 - 1 Elche [14] 2 - 1/2 1-1

BDNA

00:30 FT [10] Tondela 1 - 0 Gil Vicente [9] +0 1-0

GREA

00:30 FT [6] Panathinaikos 1 - 1 AEK Athens [2] +1/4 0-0

UKRA

00:30 FT [14] FC Lviv 1 - 4 Dinamo Kiev [1] +1 3/4 0-2

KSAA

00:30 FT [5] Al Nasr (KSA) 2 - 2 Abha [14] - 1 1/2 0-1

EGYA

00:30 FT [2] Ahly Cairo 2 - 1 Tala'ea Al Jaish [8] - 1 1/4 1-1

ICELC

01:00 FT [C-2] Keflavik 2 - 0 UMF Selfoss [C-5] 0-0

ECUA

01:00 FT [5] 9 de Octubre 1 - 2 Mushuc Runa [14] - 1/2 0-2

MEXB

01:00 FT [3] Morelia 0 - 2 Celaya [4] 0-0

RMNA

01:30 FT [4] Botosani 0 - 2 Steaua Bucuresti [2] +1/2 0-0

BRAMG

01:30 FT [6] Pouso Alegre/MG 0 - 0 Coimbra/MG [12] 0-0

ISRA

01:45 FT [1] Hap. Beer Sheva 1 - 1 Beitar Jerusalem [12] 0-0

BIB

02:00 FT [1] Westerlo 4 - 0 Deinze [4] - 1/4 2-0

BRAMG

02:00 FT [10] Patrocinense/MG 0 - 2 Athletic Club/MG [8] 0-0

COLA

02:00 FT [16] Envigado 1 - 1 Inde.Medellin [9] +0 1-1

COLB

02:00 FT [11] Tigres(COL) 1 - 1 Boca Juniors Cali [13] - 1/2 0-1

ANHA

02:15 FT Sheffield Utd 0 - 2 Liverpool [2] +1 1/2 0-0

ITA

02:45 FT 3 [4] Roma 1 - 2 AC Milan [2] 3 - 1/4 0-1

BIA

02:45 FT 1 [11] Sint Truiden 0 - 2 Eupen [3] - 1/4 0-1

TBNA

03:00 FT 2 [12] Villarreal 0 - 2 Atletico Madrid [4] 3 +1/4 0-1

TBNB

03:00 FT [12] Real Oviedo 1 - 0 Zaragoza [18] - 1/4 0-0

PHA

03:00 FT 4 [3] Marseille 1 - 1 Lyon [6] 4 +1 1-1

BDNA

03:00 FT Nacional Madeira 1 - 2 Braga [6] +1 0-2

URUA

03:00 FT [7] CA Fenix 2 - 1 Boston River [13] - 1/4 2-0

ARGA

03:10 FT [17] CA Platense 0 - 1 River Plate [1] +1 1/2 0-1

ECUA

03:30 FT [16] Olmedo 0 - 0 LDU Quito [4] +1 1/2 0-0

BRASP

04:00 FT [C-1] Bragantino/SP 0 - 0 Corinthians/SP [A-1] -

COLA

04:00 FT [5] Deportes Tolima 1 - 0 Rionegro Aguilas [18] - 1 0-0

BRAMG

04:15 FT [1] Atl. Mineiro/MG 3 - 0 URT/MG [5] 1-0

PARA

04:30 FT [2] Olimpia Asuncion 2 - 0 Cerro Porteno [4] - 1/4 1-0

BRASP

05:00 FT [B-2] Ferroviaria/SP 1 - 0 Inter Limeira/SP [A-2] -

BRASP

05:00 FT [A-3] Santo Andre/SP 2 - 2 Santos/SP [D-3] -

BRASP

05:00 FT [B-1] Sao Paulo/SP 1 - 1 Botafogo/SP [A-4] -

URUA

05:15 FT 1 Defensor SC 1 - 1 Danubio - 1/4 0-0

ARGA

05:20 FT [5] Estudiantes LP 0 - 0 Racing Club [11] - 1/4 0-0

ECUA

06:00 FT [8] Barcelona SC 3 - 0 Tecnico Uni. [10] - 1 1/2 1-0

MEXA

06:00 FT [4] Monterrey 1 - 1 Club Tijuana [18] - 3/4 1-0

CRCA

06:00 FT [4] Alajuelense 3 - 0 Sporting (CRC) [7] - 1 1/4 2-0

COLA

06:05 FT [12] Deportivo Pasto 1 - 1 America Cali [8] +0 1-0

COLB

06:30 FT [16] Real San Andres 1 - 1 Dep.Quindio [3] +1/4 1-1

BRC

07:00 FT [5] Gremio/RS 0 - 1 Palmeiras/SP [39] +0 0-1

ARGA

07:30 FT [3] Boca Juniors 1 - 1 Sarmiento Junin [18] - 1 1/4 0-0

URUA

07:30 FT [6] CA Torque 0 - 0 Cerro Largo [8] - 1/2 0-0

CRCA

08:00 FT [11] San Carlos 0 - 3 Limon - 3/4 0-0

MEXA

08:06 FT [11] Santos Laguna 3 - 2 Juarez [14] - 1/2 2-0

COLA

08:10 FT 1 [4] Deportivo Cali 1 - 1 Santa Fe [2] - 1/2 0-1

MEXA

10:00 FT [9] Chivas Guad. 2 - 1 Pumas UNAM [17] - 1/2 2-1

TBN3

23:00 Hoãn [B1-7] Real Union - Amorebieta [B1-1] -

Kết quả bóng đá ngày 28/02/2021

Kết quả bóng đá ngày 28/02/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 28/02/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 28/02/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4519/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4519/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Ngoại Hạng Anh › Vòng 8

02:0019/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 9

02:0019/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 8 13 19
2 Liverpool 8 16 18
3 Man City 8 13 17
4 Brighton 8 3 15
5 Tottenham 8 -3 15
6 Man Utd 8 6 14
7 West Ham Utd 8 5 14
8 Everton 8 4 14
9 Brentford 8 3 12
10 Wolves 8 0 12
11 Leicester City 8 -1 11
12 Arsenal 8 -5 11
13 Aston Villa 8 0 10
14 Crystal Palace 8 -3 8
15 Southampton 8 -4 7
16 Watford 8 -8 7
17 Leeds Utd 8 -8 6
18 Burnley 8 -8 3
19 Newcastle 8 -9 3
20 Norwich 8 -14 2