KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 27/02/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 27/02/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSVPL

11:00 FT [14] Eastern Lions 1 - 3 Bentleigh Greens [6] 0-3

AUSVPL

11:15 FT [5] Avondale Heights 2 - 1 Oakleigh Cannons [2] 1 +0 0-0

HQB

11:30 FT [8] Gyeongnam 1 - 2 Anyang [4] - 1/2 0-1

AUSNSW

12:00 FT [5] Sydney Olympic 0 - 1 Sydney Utd [9] +0 0-0

NHATA

12:00 FT [14] Urawa Red 1 - 1 FC Tokyo [8] +1/4 0-0

NHATA

12:00 FT Oita Trinita 1 - 1 Tokushima Vortis +0 0-1

NHATA

12:00 FT [4] Sanf Hiroshima 1 - 1 Vegalta Sendai 1 - 1 1-0

NHATA

12:00 FT [13] Consa. Sapporo 5 - 1 Yokohama FC - 1 4-1

NHATB

12:00 FT Giravanz Kita. 1 - 4 Alb. Niigata (JPN) [2] +0 1-1

NHATB

12:00 FT [16] V-Varen Nagasaki 2 - 1 Zweigen Kan. [17] - 1/2 2-0

HQA

12:00 FT [3] Jeonbuk H.Motor 2 - 0 FC Seoul [6] - 3/4 0-0

NHATA

13:00 FT [2] Kashima Antlers 1 - 3 Shimizu S-Pulse [16] - 3/4 0-0

NHATA

13:00 FT [17] Shonan Bellmare 0 - 1 Sagan Tosu [6] +1/4 0-0

AUSA

13:05 FT [10] WS Wanderers 2 - 3 Adelaide Utd [4] - 3/4 0-2

NHATA

14:00 FT [7] Cerezo Osaka 2 - 0 Kashiwa Reysol [5] 1 +0 1-0

HQB

14:00 FT [7] Jeonnam Dragons 0 - 0 Chungnam Asan [5] - 1/4 0-0

HQB

14:00 FT [10] Ansan Greeners 1 - 1 Gimcheon Sangmu 1-0

HQA

14:30 FT [9] Daegu 1 - 1 Suwon FC [11] - 1/2 0-1

AUSNSW

15:00 FT [7] Blacktown City 0 - 0 APIA Tigers [2] 0-0

AUSNSW

15:00 FT [12] North Shore Mariners 2 - 2 Sutherland Sharks [10] 0-0

NHATA

15:00 FT [18] Vissel Kobe 1 - 0 Gamba Osaka [11] - 1/4 0-0

AUSA

15:10 FT [2] Melb. Victory 3 - 4 Western United [3] +1/4 1-1

AUSVPL

16:00 FT [12] Hume City 0 - 0 Altona City [9] - 3/4 0-0

NGB

17:00 FT 1 [3] FK Orenburg 1 - 2 Fakel [2] - 1/2 1-1

NGB

17:00 FT [5] Yenisey 1 - 4 Volgar Astrakhan [16] - 1/4 0-2

UKRU21

17:00 FT [2] Shakhtar Donetsk U21 5 - 0 Zorya U21 [9] 2-0

THAA

17:00 FT [11] Nakhon Ratch. 0 - 3 Buriram Utd [1] +1 0-0

BULA

17:15 FT [6] Slavia Sofia 3 - 2 Arda Kardzhali [10] +1/4 1-2

RMNA

17:30 FT [14] Gaz Metan Medias 1 - 2 UTA Arad [10] - 1/4 0-1

TNKA

17:30 FT [13] Hatayspor 4 - 1 Ankaragucu - 3/4 1-1

TNKA

17:30 FT [8] Fatih Karagumruk 2 - 0 Alanyaspor [5] +1/4 0-0

BDNB

18:00 FT [16] SC Covilha 0 - 2 Feirense [4] +1/4 0-1

NGA

18:00 FT 1 [13] Khimki 2 - 1 Ufa [14] - 1/4 0-0

NGB

18:00 FT [10] Spartak Moscow B 0 - 0 Dinamo Bryansk - 3/4 0-0

NGB

18:00 FT [13] Veles Moscow 1 - 1 Akron Togliatti [9] - 3/4 0-0

NGB

18:00 FT Irtysh Omsk 1 - 2 Neftekhimik Nizh [8] +1/4 0-1

NGB

18:00 FT 1 [6] Alania Vla 2 - 3 Tom Tomsk [14] - 1 1/4 1-1

NGB

18:00 FT Nizhny Nov 0 - 1 Krylya Sovetov +1/4 0-0

HKGA

18:00 FT [1] Southern District 1 - 2 Kitchee [2] 0-0

HKGA

18:00 FT Happy Valley 1 - 1 Eastern AA [4] 1-0

THAA

18:00 FT [12] Ratchaburi 1 - 1 Chiangrai Utd [6] +0 1-0

THAA

18:30 FT Trat FC 2 - 3 Muang Thong Utd [4] +1 0-1

POLB

18:40 FT 1 [9] LKS Lodz 2 - 1 Odra Opole [5] - 1 2-0

GHCLB

19:00 FT Norrby 0 - 2 Jonkopings [475] 0-1

DUB

19:00 FT [9] Holstein Kiel 1 - 0 Erzgebirge Aue [17] - 3/4 0-0

DUB

19:00 FT Bochum 3 - 0 Wurzburger - 3/4 1-0

DUB

19:00 FT [11] Hannover 96 2 - 2 Greuther Furth - 1/4 1-0

PHA

19:00 FT 1 [20] Bordeaux 1 - 2 Metz [19] 2 - 1/4 1-0

NGB

19:00 FT Chayka FK Pesch 5 - 1 Shinnik Yaroslavl - 1/2 4-1

NGB

19:00 FT [20] Tekstilshchik Ivanov 1 - 0 Chertanovo - 1/4 0-0

ALBA

19:00 FT Bylis Ballsh 1 - 0 Skenderbeu [10] 0-0

ALBA

19:00 FT [7] Kastrioti Kruje 0 - 0 Apolonia Fier 0-0

ALBA

19:00 FT [4] Vllaznia Shkoder 1 - 2 KF Tirana [1] 1-1

POLB

19:00 FT [7] Sandecja 2 - 0 Miedz Legnica [1] +1/4 1-0

POLB

19:00 FT [16] Stomil Olsztyn 1 - 2 GKS Tychy [10] +1/4 1-1

TDC

19:00 FT [1] AIK Solna 4 - 0 Eskilstuna City - 1 1/4 3-0

TDC

19:00 FT Landskrona 0 - 3 Mjallby AIF [8-2] +3/4 0-2

UKRA

19:00 FT [16] FC Mariupol 2 - 2 SK Dnipro-1 [3] +1/2 1-1

THAA

19:00 FT [9] Police Tero FC 1 - 1 Prachuap FC [13] - 1/4 0-0

ANHA

19:30 FT 1 [1] Man City 2 - 1 West Ham Utd [7] 1 - 1 1/2 1-1

ANHB

19:30 FT 1 [2] Bournemouth 1 - 0 Watford +0 0-0

MDVA

19:30 FT [2] Petrocub 4 - 1 CSCT Buiucani - 1 3/4 2-0

KSAA

19:50 FT [15] Al Baten 3 - 0 Al Wehda (KSA) +1/2 1-0

GHCLB

20:00 FT [203] Varbergs BoIS 0 - 0 Orgryte - 1 0-0

GHCLB

20:00 FT [247] Jihlava 2 - 2 Dukla Praha [7] +0 2-1

GHCLB

20:00 FT [258] SK Lisen 1 - 0 Fotbal Trinec 0-0

ANHL2

20:00 FT [12] Crawley Town 2 - 0 Exeter City [2] +1/4 0-0

TBNA

20:00 FT 2 Eibar 1 - 1 Huesca 2 - 1/4 0-0

ITB

20:00 FT [16] Cosenza 1 - 0 Chievo +1/4 1-0

ITB

20:00 FT [20] Pordenone 1 - 1 Ascoli [6] - 1/2 1-0

ITB

20:00 FT 1 [15] SPAL 1907 1 - 4 Reggina [13] - 1/4 0-2

ITB

20:00 FT [4] Pisa 2 - 2 Vicenza [17] - 1/4 0-2

ITB

20:00 FT 2 [2] Cremonese 4 - 0 Frosinone [8] - 1/4 2-0

ITB

20:00 FT Pescara 1 - 1 Lecce [1] +1/2 0-1

DUC3

20:00 FT [13] Vik.Koln 1 - 2 Hansa Rostock +1/4 1-1

DUC3

20:00 FT [8] Wehen 1 - 0 Magdeburg [1] - 1 0-0

DUC3

20:00 FT [16] Verl 1 - 3 Saarbrucken [7] - 1/4 0-2

DUC3

20:00 FT [14] Hallescher 2 - 1 Lubeck - 1/4 1-0

DUC3

20:00 FT Dynamo Dresden 4 - 0 Ingolstadt +0 2-0

DUC3

20:00 FT [3] Kaiserslautern 2 - 2 Meppen [12] - 1/2 1-1

DUC4N

20:00 FT Bayern Alzenau 0 - 1 Aalen [14] +1/4 0-1

DUC4N

20:00 FT [12] Hoffenheim II 0 - 1 Offenbach [3] +1 0-0

DUC4N

20:00 FT [2] SSV Ulm 1 - 0 Astoria Walldorf [10] - 1 1/4 0-0

DUC4N

20:00 FT [18] Pirmasens 3 - 2 Hessen Kassel [8] - 1/4 3-0

DUC4N

20:00 FT [4] TSV Steinbach 2 - 0 Bahlinger [7] - 3/4 1-0

DUC4N

20:00 FT Stadtallendorf 1 - 2 Homburg [6] +1 1/4 1-0

DUC4N

20:00 FT 1 [17] TSV Schott Mainz 0 - 6 Elversberg [1] +1 1/2 0-3

DUC4N

20:00 FT [9] TSG Balingen 1 - 1 Sonnenhof [16] +0 1-1

DUC4N

20:00 FT [19] Giessen 0 - 1 FSV Frankfurt [15] +1/4 0-0

DUC4T

20:00 FT [5] Fortuna Koln 2 - 2 Sportfreunde Lotte [18] - 1 1/4 1-0

DUC4T

20:00 FT [13] M.gladbach II 1 - 2 A.Aachen [12] +0 0-1

DUC4T

20:00 FT Bergisch Gladbach 3 - 0 Wegberg-Beeck [17] +0 1-0

DUC4T

20:00 FT [2] Preussen Munster 3 - 2 FC Koln II [7] - 3/4 1-1

DUC4T

20:00 FT [4] Oberhausen 3 - 0 Wuppertaler [3] - 1/2 1-0

DUC4T

20:00 FT [11] RW Ahlen 1 - 2 Bonner SC [16] - 1/4 0-0

HLB

20:00 FT [4] Eindhoven 1 - 1 Volendam [2] +3/4 0-1

NGB

20:00 FT [1] Torpedo Moscow 0 - 0 SKA-Khabarovsk [4] - 3/4 0-0

BULA

20:00 FT [1] Ludogorets 1 - 0 Cska Sofia [2] - 1/4 1-0

MKDA

20:00 FT [8] Rabotnicki 1 - 1 Sileks Kratovo 0-0

ISRA

20:00 FT [7] Bnei Sakhnin 0 - 1 Hapoel Haifa [10] +0 0-0

MLTA

20:00 FT [3] Birkirkara 2 - 0 Floriana [2] 0-0

MLTA

20:00 FT [11] Santa Lucia FC 2 - 3 Mosta [9] 0-1

RMNA

20:00 FT [16] Aca. Clinceni 1 - 1 Astra Giurgiu +0 1-0

SRBA

20:00 FT [12] FK Novi Pazar 4 - 0 Macva Sabac - 1 1/4 3-0

SRBA

20:00 FT [4] Radnicki Nis 0 - 1 Spartak Subotica [10] - 1/2 0-0

SRBA

20:00 FT [5] Radnik Surdulica 2 - 0 Javor Ivanjica - 1/2 0-0

SRBA

20:00 FT OFK Backa 1 - 2 Cukaricki Belgrade [3] +3/4 0-0

SVKA

20:00 FT 1 [3] Ruzomberok 2 - 3 Senica [7] - 1/4 1-2

SVKA

20:00 FT [4] Dunajska Stred 2 - 1 Zemplin Michalovce [9] - 1 1/2 1-0

SVKA

20:00 FT [12] FK Pohronie 0 - 1 Trencin [8] - 1/4 0-0

SVKA

20:00 FT Nitra 0 - 1 Zlate Moravce [11] +1/4 0-1

CZEA

20:00 FT [17] Opava 0 - 1 Jablonec [14] +1/2 0-0

TNKA

20:00 FT [7] Antalyaspor 0 - 0 Istanbul BB [4] +0 0-0

TNKA

20:00 FT [17] Rizespor 0 - 0 Sivasspor [9] +1/4 0-0

TNKB

20:00 FT [16] Altinordu SK 1 - 0 Umraniyespor [1] +0 0-0

DENB

20:00 FT Kolding IF 2 - 4 Skive IK - 1/4 1-2

NGA

20:30 FT [1] Zenit 2 - 2 Rostov [10] - 1 1/4 0-1

AUTB

20:30 FT [16] Dornbirn 1 - 3 Grazer AK [7] +1/4 1-2

ALGA

20:30 FT 1 [13] MC Oran 3 - 1 Paradou AC [4] - 1/2 1-0

ALGA

20:30 FT 1 Ain M'lila 0 - 3 WA Tlemcen [18] - 1/2 0-1

HUNA

20:45 FT Budafoki MTE 2 - 0 Kisvarda FC [2] +1/4 0-0

ISRA

20:45 FT Hapoel Kfar Saba 0 - 1 Hapoel Hadera [9] +0 0-0

KUWA

20:55 FT 1 [10] Al Shabab (KUW) 2 - 2 Khaitan 0-0

ANHU23

21:00 FT [2-7] Southampton U23 1 - 2 Man Utd U23 [1-6] 0-0

ITA

21:00 FT 3 [16] Spezia 2 - 2 Parma 4 - 1/4 0-2

ITA3

21:00 FT [C-2] Catanzaro 2 - 1 Ternana -

ITA3

21:00 FT [A-3] Feralpisalo 1 - 0 Legnano [A-20] -

ITA3

21:00 FT Novara 0 - 0 Pro Sesto [A-17] -

ITA3

21:00 FT Matelica 1 - 0 Virtus Verona [A-12] -

ITA3

21:00 FT [A-19] Giana Erminio 1 - 2 Pro Vercelli [A-6] -

ITA3

21:00 FT [B-18] Pistoiese 0 - 0 Albinoleffe [A-11] -

ITA3

21:00 FT 1 Sambenedettese 0 - 4 Alto Adige [A-1] +1/4 0-2

ITA3

21:00 FT [B-16] Viterbese Calcio 1 - 0 Palermo [C-3] -

ITA3

21:00 FT [C-6] Virtus Francavilla 1 - 2 SS Monopoli [C-5] -

ITA3

21:00 FT [B-17] Imolese Calcio 1 - 5 Mantova [A-15] -

ITA3

21:00 FT AS Bisceglie 0 - 1 Juve Stabia [C-9] -

ITA3

21:00 FT [C-8] Turris Neapolis 2 - 1 Casertana -

ITA3

21:00 FT [B-7] Gubbio 1 - 1 Pesaro [B-12] -

ITA3

21:00 FT 1 [C-1] Bari 1 - 0 Foggia [C-7] - 1 0-0

PHB

21:00 FT [1] Toulouse 3 - 0 Amiens [14] - 1/2 2-0

PHB

21:00 FT Troyes 1 - 0 Ajaccio [2] - 3/4 0-0

POLA

21:00 FT [14] Stal Mielec 0 - 1 Lechia GD [4] +1/4 0-1

POLB

21:00 FT [15] Zaglebie Sosno 1 - 1 Nieciecza +1/2 0-0

BIHA

21:00 FT [12] Radnik Bijeljina 0 - 0 Velez Mostar [5] 0-0

CROA

21:00 FT [8] Sibenik 0 - 0 Lok. Zagreb [5] +0 0-0

GEOA

21:00 FT [2] Dinamo Tbilisi 1 - 1 Samgurali Tskh. [3] 0-1

ICELC

21:00 FT [A-5] Grotta 2 - 3 Stjarnan [B-1] +1 3/4 1-1

SLOA

21:00 FT [8] CM Celje 0 - 3 Tabor Sezana [9] - 1/2 0-1

CYPA

21:00 FT 1 Nea Salamina 1 - 2 EN Paralimni - 1/2 1-0

TDC

21:00 FT Gauthiod 0 - 3 Hacken [8-1] +2 3/4 0-1

TDC

21:00 FT [3-1] Helsingborg 1 - 2 Dalkurd FF - 1 1/4 0-2

TDC

21:00 FT [5-3] Halmstads 0 - 0 Vasteras - 1/2 0-0

ALGA

21:00 FT [10] ES Setif 3 - 0 ASO Chlef [7] - 1 1/4 1-0

DUA

21:30 FT [2] B.Dortmund 3 - 0 A.Bielefeld [17] 3 - 1 3/4 0-0

DUA

21:30 FT 2 [1] Bayern Munich 5 - 1 FC Koln [7] 1 - 2 1/4 2-0

DUA

21:30 FT 2 [15] Stuttgart 5 - 1 Schalke 04 3 - 1 3-1

DUA

21:30 FT 1 5 [12] Wolfsburg 2 - 0 Hertha Berlin [16] - 1/2 1-0

ANHA

22:00 FT West Brom 1 - 0 Brighton [10] +1/2 1-0

ANHB

22:00 FT Rotherham Utd 0 - 1 Reading [22] +1/4 0-1

ANHB

22:00 FT [15] Swansea City 1 - 3 Bristol City [18] - 3/4 0-0

ANHB

22:00 FT [24] Barnsley 2 - 1 Millwall [9] - 1/4 1-1

ANHB

22:00 FT [21] Birmingham 2 - 1 QPR [11] +0 0-1

ANHB

22:00 FT [8] Blackburn Rovers 1 - 1 Coventry [12] - 1/4 1-0

ANHB

22:00 FT Brentford 2 - 1 Stoke City [14] - 1/2 0-1

ANHB

22:00 FT [6] Luton Town 3 - 2 Sheffield Wed. - 1/4 0-2

ANHB

22:00 FT [7] Middlesbrough 1 - 1 Cardiff City [19] +0 0-1

ANHB

22:00 FT [13] Preston North End 3 - 0 Huddersfield [3] - 1/4 1-0

ANHL1

22:00 FT 1 Rochdale 0 - 2 Burton Albion [16] +1/4 0-0

ANHL1

22:00 FT [20] Fleetwood Town 1 - 1 Accrington [12] +0 1-1

ANHL1

22:00 FT Peterborough Utd 2 - 1 Wigan [1] - 1 1/4 0-0

ANHL1

22:00 FT Bristol Rovers 2 - 1 Shrewsbury [18] +1/4 1-0

ANHL1

22:00 FT Swindon 2 - 1 Northampton +0 1-1

ANHL1

22:00 FT [3] Milton Keynes Dons 1 - 1 Oxford Utd [8] +0 1-0

ANHL1

22:00 FT [23] Wimbledon 0 - 3 Hull City +3/4 0-2

ANHL1

22:00 FT [24] Crewe Alexandra 2 - 2 Sunderland [5] +1/4 2-0

ANHL1

22:00 FT 2 [13] Charlton Athletic 0 - 3 Blackpool +0 0-2

ANHL1

22:00 FT [11] Ipswich 2 - 1 Doncaster Rovers [22] - 1/4 1-0

ANHL1

22:00 FT [7] Plymouth Argyle 4 - 3 Lincoln [17] +1/4 2-1

ANHL1

22:00 FT [10] Portsmouth 1 - 1 Gillingham [21] - 3/4 1-1

ANHL2

22:00 FT Southend 0 - 0 Salford City [10] +1/2 0-0

ANHL2

22:00 FT [19] Harrogate Town 1 - 0 Grimsby - 3/4 0-0

ANHL2

22:00 FT [20] Carlisle 1 - 3 Oldham [23] - 3/4 1-0

ANHL2

22:00 FT [11] Newport 0 - 0 Stevenage [21] - 1/4 0-0

ANHL2

22:00 FT Bolton 1 - 0 Barrow [22] - 1/2 0-0

ANHL2

22:00 FT [13] Leyton Orient 1 - 3 Tranmere Rovers [9] +0 0-1

ANHL2

22:00 FT [7] Mansfield 1 - 0 Morecambe - 1/4 1-0

ANHL2

22:00 FT [24] Scunthorpe Utd 0 - 2 Cheltenham +1/4 0-2

ANHL2

22:00 FT [16] Walsall 1 - 2 Bradford City [14] +0 0-1

ANHU23

22:00 FT [1-4] Liverpool U23 4 - 0 Arsenal U23 [1-3] 2-0

TBNB

22:00 FT 1 Rayo Vallecano 1 - 1 SD Ponferradina [8] - 1/2 0-0

TBN3

22:00 FT [A2-19] Real Betis B 2 - 2 Yeclano Dep. - 3/4 0-1

TBN3

22:00 FT CD Lealtad 1 - 1 Numancia +1/4 1-0

ITB

22:00 FT [3] Monza 0 - 0 Cittadella [11] - 1/2 0-0

SCOA

22:00 FT [7] St. Mirren 1 - 0 Ross County [9] - 1/2 0-0

SCOA

22:00 FT [1] Celtic 1 - 0 Aberdeen [10] - 1 1-0

SCOA

22:00 FT [8] Hibernian 0 - 2 Motherwell [5] - 3/4 0-1

SCOA

22:00 FT Kilmarnock 1 - 1 Dundee Utd [6] - 1/4 0-1

SCOB

22:00 FT [7] Greenock Morton 2 - 2 Dundee +1/2 1-0

SCOB

22:00 FT [5] Raith Rovers 3 - 1 Alloa Athletic - 3/4 0-1

SCOB

22:00 FT [8] Ayr Utd 0 - 1 Arbroath [2] +0 0-0

SCOB

22:00 FT [10] Queen of South 1 - 0 Dunfermline [9] +1/4 0-0

BDNB

22:00 FT Arouca 2 - 1 Cova Piedade - 1 2-1

NGB

22:00 FT [7] Baltika 2 - 0 Krasnodar B [11] - 3/4 0-0

ALBA

22:00 FT [3] Partizani Tirana 1 - 1 KF Laci [2] 1-0

POLB

22:00 FT GKS Belchatow 1 - 2 Gornik Leczna +0 0-1

NIRA

22:00 FT [11] Portadown FC 1 - 2 Ballymena Utd [7] +3/4 1-1

NIRA

22:00 FT [8] Coleraine 2 - 1 Warrenpoint Town [12] - 1 1/2 2-1

NIRA

22:00 FT 1 [10] Carrick Rangers 0 - 1 Cliftonville [2] +1/2 0-1

NIRA

22:00 FT 1 [4] Crusaders Belfast 0 - 1 Glenavon [6] - 3/4 0-0

LUXA

22:00 FT [2] Swift Hesperange 2 - 0 Hostert [14] 0-0

CZEA

22:00 FT [5] Banik Ostrava 1 - 1 Teplice [12] - 3/4 0-0

CZEA

22:00 FT [13] Bohemians 1905 1 - 1 C. Budejovice [10] - 1/2 0-0

UKRA

22:00 FT [5] Vorskla 3 - 1 PFK Aleksandriya [6] +0 1-0

ALGA

22:00 FT 1 [5] MC Alger 1 - 2 JS Kabylie [2] - 3/4 0-0

SRBA

22:05 FT FK Rad 0 - 1 Mladost Lucani [9] +0 0-0

SRBA

22:05 FT [15] FK Metalac GM 0 - 0 Backa Topola [7] +1/2 0-0

SRBA

22:05 FT Zlatibor Cajetina 0 - 0 FK Vozdovac [6] - 1/4 0-0

TBNA

22:15 FT 5 [4] Sevilla 0 - 2 Barcelona [2] 2 +1/4 0-1

BIA

22:15 FT [10] Cercle Brugge 2 - 0 Waasland-Beveren - 3/4 1-0

GREA

22:15 FT [14] Apollon Smirnis 2 - 1 OFI Creta [7] +0 1-1

KSAA

22:15 FT [9] Al Ettifaq 0 - 3 Al Taawon (KSA) [12] - 1/4 0-1

BDNA

22:30 FT [8] Famalicao 0 - 0 SC Farense - 1/4 0-0

HLA

22:30 FT [7] Utrecht 0 - 1 Emmen - 1 3/4 0-1

HLB

22:30 FT [17] Dordrecht 90 2 - 1 Helmond Sport [20] +3/4 0-0

BULA

22:45 FT [4] Cherno More 2 - 1 Beroe [8] +0 1-0

TBN3

22:59 FT Espanyol B 0 - 2 Badalona +0 0-2

PHA

22:59 FT 2 Dijon 0 - 4 PSG [1] 1 +1 3/4 0-2

NGA

22:59 FT [2] FK Sochi 4 - 0 Arsenal-Tula [16] - 3/4 0-0

NGA

22:59 FT [6] Lok. Moscow 2 - 0 CSKA Moscow [4] +1/4 2-0

BIHA

22:59 FT [3] Borac Banja Luka 2 - 0 Olimpik Sarajevo 0-0

GEOA

22:59 FT [8] Torpedo Kut. 0 - 1 Dinamo Batumi [1] 0-0

HUNA

22:59 FT [3] Puskas Akademia 1 - 2 Budapest Honved [9] - 1/2 1-1

ISRA

22:59 FT 1 Bnei Yehuda 0 - 1 Maccabi P.Tikva [13] +1/4 0-1

SVKA

22:59 FT 1 [2] Spartak Trnava 2 - 1 MSK Zilina [6] - 1/4 2-1

TNKA

22:59 FT [12] Galatasaray 2 - 0 Erzurum BB - 1 1/4 2-0

TNKB

22:59 FT Adana Demirspor 2 - 0 Bandirmaspor [3] - 3/4 0-0

AUTA

22:59 FT [7] Lask 1 - 2 <