LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 22/09/2021

Lịch bóng đá trong ngày 22/09/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

HQA

12:00 - [6] Jeju Utd vs Daegu [3] +0 -

HQA

14:30 - [5] Suwon FC vs Seongnam Ilhwa Ch. [11] - 1/4 -

TQB

15:30 - [A-5] Zibo Cuju vs Beijing Sport Univ [B-4] - 1 -

NHATC

16:00 - [7] Gamba Osaka vs Shonan Bellmare [38] +0 -

AUSBPL

16:30 - [1] Albany Creek vs St George Willawong [3] - 2 -

AFCWVL

17:00 - [G-1] Iran Nữ vs Bangladesh Nữ [G-3] -

NHATA

17:00 - [6] Kashima Antlers vs Kawasaki Fro. [1] +1/2 -

NHATA

17:00 - [10] Sanf Hiroshima vs Cerezo Osaka [9] - 1/2 -

NHATA

17:00 - [12] FC Tokyo vs Nagoya Grampus [2] +0 -

HQA

17:00 - [9] FC Seoul vs Incheon Utd [8] - 1/4 -

HQB

17:00 - [5] Busan I'Park vs Seoul E-Land [9] -

AUSBPL

17:30 - [12] Brisbane Knights vs The Gap [10] - 1/2 -

ARMA

18:00 - [7] Van Yerevan vs FC Noah [5] -

TQB

18:35 - [A-4] Shaanxi Changan vs Kunshan FC [B-3] - 3/4 -

TQB

18:35 - [C-1] Wuhan Three T. vs Xinjiang Tianshan [A-6] - 2 3/4 -

KAZC

19:00 - [B-2] FK Taraz vs Shakhter Kar. [A-2] +0 -

KAZC

19:00 - [D-1] Caspiy Aktau vs Astana [C-2] +0 -

AFCWVL

19:30 - [H-3] Palestine Nữ vs Malaysia Nữ [H-2] -

POLC

19:30 - [1] Gornik Zabrze vs Radomiak Radom [36] - 1/4 -

NPA

20:00 - [10] Golden Arrows vs Amazulu [8] - 1/4 -

SRBA

20:30 - [12] FK Radnicki 1923 vs FK Novi Pazar [16] - 1/4 -

CZEC

20:30 - [5] Fotbal Trinec vs Teplice [12] +1/4 -

CZEC

20:30 - [10] MFk Karvina vs MFK Chrudim [19] - 2 -

CZEC

20:45 - [3] Loko Vltavin vs Banik Ostrava [18] +2 1/4 -

QATA

20:45 - [2] Al Duhail SC vs Al Garrafa [4] - 3/4 -

ARMA

21:00 - [1] Ararat-Armenia vs Urartu [6] - 3/4 -

POLC

21:00 - [13] Sleza Wroclaw vs Chojniczanka [27] +3/4 -

BIHA

21:00 - [9] Leotar Trebinje vs Rudar Prijedor [10] - 3/4 -

KAZC

21:00 - [D-2] Kairat Almaty vs Kaisar Kyzylorda [C-1] - 2 1/2 -

KAZC

21:00 - [B-1] Tobol Kostanay vs FK Kyzylzhar [A-1] - 3/4 -

CZEC

21:00 - [30] SK Lisen vs Sparta Praha [1] +2 -

TNKA

21:00 - [12] Gaziantep B.B vs Istanbul BB [11] +0 -

WCFS

21:30 - [B-1] Nga Futsal vs Việt Nam Futsal [D-3] - 5 -

ITA3

21:30 - [A-9] Juventus U23 vs Triestina [A-8] -

DENC

21:30 - [24] Vanlose vs Vejle [62] +2 -

DENC

21:30 - [29] Kjellerup IF vs Midtjylland [54] +4 -

DENC

21:30 - [25] Aalborg Freja vs Lyseng [22] -

DENC

21:30 - [9] B 1913 Odense vs Sonderjyske [60] +3 1/4 -

DENC

21:30 - [30] VSK Aarhus vs Nordsjaelland [55] +2 1/2 -

LATA

22:00 - [1] Rigas Futbola Skola vs FK Liepaja [4] -

NORC

22:00 - [15] Grorud IL vs Lillestrom [16] +1 1/4 -

NORC

22:00 - [9] KFUM Oslo vs Kristiansund [23] +1/2 -

SLOA

22:00 - [10] NK Radomlje vs NK Bravo [3] +1/4 -

CHIB

22:00 - [3] San.Morning vs Cobreloa [13] - 1/4 -

NPA

22:00 - [9] Maritzburg Utd vs Marumo Gallants FC [15] - 1/4 -

GREA

22:15 - [10] OFI Creta vs Asteras Tripolis [8] +0 -

GREA

22:15 - [11] Panetolikos vs PAOK [4] +3/4 -

GREA

22:15 - [1] Olympiakos vs Apollon Smirnis [12] - 1 3/4 -

POLC

22:30 - [35] Wigry Suwalki vs Legia Wars. [7] +1 3/4 -

FINA

22:30 - [8] Haka vs Seinajoen JK [4] +1/4 -

FINA

22:30 - [1] Helsinki vs HIFK [6] - 1 -

FINA

22:30 - [7] Ilves Tampere vs IFK Mariehamn [10] - 1/4 -

FINA

22:30 - [12] KTP Kotka vs Lahti [5] +3/4 -

FINA

22:30 - [9] Honka vs KuPS [2] +1/2 -

FINA

22:30 - [3] Inter Turku vs AC Oulu [11] - 1 1/4 -

SRBA

22:30 - [7] FK Napredak vs Cukaricki Belgrade [3] +1/4 -

SRBA

22:30 - [8] Spartak Subotica vs Proleter NS [9] - 1/2 -

ITB

22:59 - [12] Ternana vs Parma [15] +0 -

BIHA

22:59 - [5] Siroki Brijeg vs FK Tuzla City [2] -

BIHA

22:59 - [12] Radnik Bijeljina vs Zrinjski [1] -

MDVA

22:59 - [3] Sheriff Tiraspol vs FC Floresti [8] - 3 1/2 -

MDVA

22:59 - [5] FC Balti vs Dinamo-Auto [6] - 1 -

MDVA

22:59 - [2] Milsami vs Zimbru [7] - 1 -

NORC

22:59 - [8] Start Kristiansand vs Mjondalen [22] - 1/4 -

NORC

22:59 - [17] Nardo FK vs Arendal [14] +1 -

NORC

22:59 - [28] Valerenga vs Odd Grenland [7] - 3/4 -

NORC

22:59 - [21] HamKam vs Raufoss IL [13] - 1 -

NORC

22:59 - [30] Harstad IL vs Brann [2] -

NORC

22:59 - [4] Stromsgodset vs Stabaek [29] - 3/4 -

NORC

22:59 - [31] Oygarden FK vs Sarpsborg [3] +1 1/4 -

NORC

22:59 - [26] Bryne vs Molde [6] +1 -

NORC

22:59 - [25] Sogndal vs Asane Fotball [11] - 1 -

NORC

22:59 - [5] Kongsvinger vs Flekkeroy IL [27] -

NORC

22:59 - [19] Ranheim IL vs Aalesund [18] +1/4 -

NORC

22:59 - [32] Moss FK vs Sandnes Ulf [1] +1 -

NORC

22:59 - [20] Alta vs Bodo Glimt [12] +1 1/2 -

SVKA

22:59 - [3] Ruzomberok vs Slo. Bratislava [1] +3/4 -

CYPC

22:59 - [12] Alki Oroklini vs AEK Larnaka [2] +1 3/4 -

CYPC

22:59 - [4] Apoel FC vs Nea Salamina [9] - 1 3/4 -

TSA

22:59 - [10] Lausanne Sports vs Young Boys [2] +1 1/4 -

TSB

22:59 - [10] SC Kriens vs Yverdon [9] +1/4 -

DENC

22:59 - [10] Fremad Amager vs Randers [58] +1 -

DENC

22:59 - [15] Nykobing vs Kobenhavn [53] +1 3/4 -

PERA

22:59 - [5] Sport Boys vs Cusco FC [17] - 1/4 -

ESTA

23:00 - [2] Flora Tallinn vs Trans Narva [6] -

ITA

23:30 - [17] Spezia vs Juventus [6] +1 1/4 -

ITA

23:30 - [19] Salernitana vs Verona [10] +1/4 -

DENC

23:30 - [16] BK Marienlyst vs Middelfart [6] +1/4 -

QATA

23:30 - [10] Al Khor vs Al Wakra [5] +1/2 -

QATA

23:30 - [6] Al Rayyan vs Al Sadd [1] +1 1/4 -

HLA

23:45 - [10] Go Ahead Eagles vs PSV Eindhoven [2] +1 1/4 -

HLA

23:45 - [8] NEC Nijmegen vs Utrecht [3] +1/2 -

WCFS

00:00 - [A-2] Venezuela Futsal vs Ma Rốc Futsal [C-2] +1 -

DUC3

00:00 - [15] Freiburg II vs Ein.Braunschweig [2] +1/4 -

DUC4B

00:00 - [B-10] Hansa Luneburg vs SSV Jeddeloh [B-7] - 1/2 -

DUC4DB

00:00 - [15] Hertha Berlin II vs Babelsberg [5] - 1/4 -

DUC4DB

00:00 - [3] Lok.Leipzig vs Tennis Borussia B. [11] - 1 1/4 -

PHA

00:00 - [10] Lille vs Stade Reims [16] - 3/4 -

PHA

00:00 - [8] Monaco vs Saint Etienne [20] - 1 1/4 -

PHA

00:00 - [13] Montpellier vs Bordeaux [17] - 1/2 -

PHA

00:00 - [7] Nantes vs Stade Brestois [18] - 1/2 -

PHA

00:00 - [5] Rennes vs Clermont [14] - 1/2 -

POLC

00:00 - [4] Miedz Legnica vs Odra Opole [38] - 3/4 -

TNKA

00:00 - [15] Kayserispor vs Galatasaray [8] +1/2 -

TNKA

00:00 - [18] Goztepe vs Hatayspor [2] - 1/4 -

TDA

00:00 - [2] Djurgardens vs Degerfors IF [12] - 1 1/4 -

TDA

00:00 - [4] Elfsborg vs Malmo [1] +1/4 -

TDA

00:00 - [15] Orebro vs Ostersunds [16] - 1/4 -

TDA

00:00 - [10] Sirius vs Norrkoping [6] +1/4 -

AUTC

00:00 - [1] RB Salzburg vs Kalsdorf [44] -

POLC

00:15 - [33] Stal Rzeszow vs Rakow Czestochowa [6] +1 1/4 -

TBNA

00:30 - [10] Espanyol vs Alaves [16] - 3/4 -

TBNA

00:30 - [1] Sevilla vs Valencia [11] - 1 -

GREA

00:30 - [2] AEK Athens vs Lamia FC [13] - 1 1/2 -

GREA

00:30 - [3] Aris Salonica vs Panathinaikos [6] - 1/2 -

JORC

00:30 - [16] Sheikh Hussein vs Al Aqaba SC [3] - 1/4 -

BDNLC

01:00 - [D-2] Rio Ave vs Santa Clara [D-1] +0 -

HLA

01:00 - [15] Groningen vs Vitesse Arnhem [6] - 1/4 -

POLC

01:00 - [14] Korona Kielce vs Wisla Plock [15] +1/4 -

HUNA

01:00 - [5] MOL Fehervar FC vs Ferencvaros [2] +1/4 -

LUXA

01:00 - [12] Etzella Ettelbruc vs Wiltz [10] -

LUXA

01:00 - [11] Racing Union vs Hostert [14] -

LUXA

01:00 - [9] Mondorf-les. vs Dudelange [2] -

LUXA

01:00 - [13] Victoria Rosport vs Rodange 91 [16] -

LUXA

01:00 - [1] UNA Strassen vs Progres Niedercorn [5] -

LUXA

01:00 - [6] UT Petange vs Jeunesse Esch [8] -

LUXA

01:00 - [4] Differdange vs RM Hamm Benfica [15] -

LUXA

01:00 - [3] Fola Esch vs Swift Hesperange [7] -

UKRSC

01:00 - [1] Shakhtar Donetsk vs Dinamo Kiev [2] +0 -

NORC

01:10 - [10] Viking vs Rosenborg [24] - 1/4 -

SLOA

01:15 - [4] O.Ljubljana vs Domzale [8] - 1/2 -

PERA

01:15 - [1] Alianza Lima vs Melgar [3] +0 -

ANHLC

01:30 - [52] Brighton vs Swansea City [5] - 1 1/4 -

ITB

01:30 - [5] Cremonese vs Perugia [8] - 1/2 -

ITA3

01:30 - [A-12] Virtus Verona vs Piacenza [A-17] -

POLC

01:30 - [34] Stal Mielec vs Wisla Krakow [8] +1 -

BIHA

01:30 - [4] Sarajevo vs Zeljeznicar [6] -

TSA

01:30 - [9] St. Gallen vs Basel [1] +0 -

TSB

01:30 - [5] Neuchatel Xamax vs Stade L. Ouchy [6] - 1/4 -

ANHLC

01:45 - [49] Arsenal vs Wimbledon [20] - 2 1/2 -

ANHLC

01:45 - [54] Chelsea vs Aston Villa [50] - 1 1/4 -

ANHLC

01:45 - [9] Millwall vs Leicester City [60] +1 -

ANHLC

01:45 - [63] Man Utd vs West Ham Utd [71] - 1 -

ANHLC

01:45 - [72] Wolves vs Tottenham [68] +1/4 -

ITA

01:45 - [20] Cagliari vs Empoli [12] - 1/2 -

ITA

01:45 - [1] AC Milan vs Venezia [16] - 1 1/2 -

SCOLC

01:45 - [C-1] Dundee vs St. Johnstone [A-10] +0 -

SCOLC

01:45 - [A-9] Rangers vs Livingston [D-2] - 1 3/4 -

PHA

02:00 - [6] Angers vs Marseille [4] +1/4 -

PHA

02:00 - [2] Lens vs Strasbourg [12] - 1/4 -

PHA

02:00 - [11] Lorient vs Nice [3] +1/2 -

PHA

02:00 - [9] Lyon vs Troyes [15] - 1 1/2 -

PHA

02:00 - [19] Metz vs PSG [1] +1 3/4 -

HLA

02:00 - [18] Zwolle vs Sparta Rotterdam [17] +1/4 -

HLA

02:00 - [4] Feyenoord vs Heerenveen [9] - 1 3/4 -

BLVA

02:00 - [14] Blooming vs Real Tomayapo [13] - 3/4 -

CHIB

02:00 - [4] Puerto Montt vs Barnechea [16] -

TBNA

03:00 - [4] Real Madrid vs Mallorca [12] - 1 3/4 -

TBNA

03:00 - [13] Villarreal vs Elche [15] - 1 -

BDNLC

03:15 - [B-1] Famalicao vs Penafiel [B-2] - 3/4 -

PERA

03:30 - [2] Sporting Cristal vs Carlos A. Mannucci [9] - 1 1/4 -

ARGC

04:10 - [7] Godoy Cruz vs Racing Club [27] +1/4 -

CHIB

04:30 - [11] CCDA Fernandez Vial vs San Luis Qui. [14] - 1/4 -

BRB

05:00 - [17] Vitoria/BA vs Coritiba/PR [1] +1/4 -

CHIB

05:00 - [10] Rangers Talca vs CD Magallanes [7] +0 -

CHIB

05:00 - [5] Temuco vs San Marcos A. [8] - 1/4 -

MEXB

05:00 - [14] Tlaxcala FC vs Tepatitlan FC [11] +0 -

SUD

05:15 - [G-1] Bragantino/SP vs Libertad [F-1] - 3/4 -

BLVA

05:15 - [9] CA Palmaflor vs The Strongest [2] +1/4 -

USB

06:00 - [A-6] Ch. Battery vs New York RB II [A-7] - 3/4 -

BRAA

06:30 - [13] Sao Paulo/SP vs America/MG [11] - 1/2 -

USAA

06:30 - [Dong-11] Inter Miami vs Nashville FC [Dong-2] +1/4 -

USB

06:30 - [B-7] Atlanta United II vs Birmingham Legion [B-1] +1/4 -

USB

06:45 - [A-2] Ch.Independence vs Miami Fusion [A-4] - 1/4 -

BLVA

07:00 - [4] Bolivar vs Aurora [12] - 2 1/4 -

CHIB

07:00 - [9] Iquique vs Dep. Copiapo [2] - 1/4 -

USAA

07:00 - [Dong-7] New York RB vs New York City [Dong-5] +1/4 -

USAA

07:00 - [Dong-12] Chicago Fire vs New England [Dong-1] - 1/4 -

USB

07:00 - [B-3] Memphis 901 vs Indy Eleven [B-6] - 1/4 -

MEXB

07:05 - [7] Pumas Tabasco vs Venados [6] - 1/4 -

MEXA

07:06 - [7] Monterrey vs Toluca [3] - 1 -

LIB

07:30 - [G-1] Flamengo/RJ vs Barcelona SC [C-1] - 1 3/4 -

ARGC

07:30 - [1] Boca Juniors vs Patronato Parana [26] - 3/4 -

BRB

07:30 - [14] Operario/PR vs Ponte Preta/SP [16] - 1/4 -

COLA

08:00 - [7] Junior Barranquilla vs Atletico Huila - 1 1/4 -

USB

08:00 - [C-6] Austin Bold vs El Paso Locomotive [C-1] +1/4 -

USB

09:00 - [D-5] Tacoma Defiance vs Sacramento [D-7] +0 -

USB

09:00 - [D-6] Oakland Roots vs San Diego Loyal [D-3] +0 -

MEXB

09:05 - [8] Tampico Madero vs Sonora [4] - 1/2 -

SRBA

00:00 Hoãn [15] Radnik Surdulica vs Backa Topola [4] -

Lịch bóng đá trong ngày 22/09/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 22/09/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 11

02:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

4

50%

2

25%

2

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 9 20 22
2 Liverpool 9 21 21
3 Man City 9 16 20
4 West Ham Utd 9 6 17
5 Brighton 9 0 15
6 Tottenham 9 -4 15
7 Man Utd 9 1 14
8 Everton 9 1 14
9 Leicester City 9 0 14
10 Arsenal 9 -3 14
11 Wolves 9 0 13
12 Brentford 9 2 12
13 Aston Villa 9 -2 10
14 Watford 9 -5 10
15 Crystal Palace 9 -3 9
16 Southampton 9 -4 8
17 Leeds Utd 9 -8 7
18 Burnley 9 -8 4
19 Newcastle 9 -9 4
20 Norwich 9 -21 2