LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 03/02/2021

Lịch bóng đá trong ngày 03/02/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

THC

15:00 - Songkhla Utd vs Ratchaburi -

THC

15:00 - Udon United vs Bangkok Utd -

THC

15:00 - Muang Loei Utd vs Chiangrai Utd -

THC

15:00 - Muangkan United vs Nong Bua Lamphu -

AUSA

15:05 - [1] Central Coast vs Melbourne City [7] +1/2 -

GHCLB

15:30 - Torpedo Zhodino vs Neman Grodno -

GHCLB

17:00 - Arka Gdynia vs Chojniczanka -

GHCLB

17:00 - CSKA Moscow vs Murcia - 2 1/4 -

GHCLB

17:30 - Nieciecza vs Puszcza Nie. -

TNKA

17:30 - [11] Sivasspor vs Erzurum BB [17] - 1/2 -

GHCLB

18:00 - Isloch vs FK Slutsk - 1/4 -

TBN3

18:00 - [E1-10] UD Poblense vs Inter de Madrid [E1-3] - 1/4 -

THC

18:00 - Trat FC vs Chiangmai - 3/4 -

THC

18:00 - Port FC vs Buriram Utd +1/4 -

ITA3

18:30 - [B-4] Alto Adige vs Matelica [B-12] - 3/4 -

ITA3

18:30 - [A-4] Aurora Pro Patria vs US Olbia [A-16] - 1/2 -

ITA3

18:30 - [C-8] Casertana vs Potenza SC [C-17] - 1/4 -

GHCLB

19:00 - Litex Lovech vs Septemvri Sofia -

THC

19:00 - Chonburi vs Suphanburi - 1/4 -

THC

19:00 - Muang Thong Utd vs Samut Prakan City - 1/4 -

KSB

19:20 - [16] Sahel (KSA) vs Al Jabalain [3] +1/4 -

KSB

19:25 - [6] Hajer vs Al Kawkab [11] -

KSB

19:25 - [7] Al Adalah vs Al Bukiryah [18] - 1 1/4 -

EGYA

19:30 - [2] Masr lel Maqassah vs Ittihad Alexandria [10] - 1/4 -

KSB

19:35 - [13] Al Shoalah vs Al Nahda (KSA) [15] - 1/4 -

KSB

19:55 - [4] Al Tai vs Arar FC [20] - 1 -

GHCLB

20:00 - Makedonija vs FC Mynai -

GHCLB

20:00 - FK Orenburg vs Slavia Sofia -

GHCLB

20:00 - Skive IK vs Hobro I.K. +1/2 -

DUC4N

20:00 - [2] TSV Steinbach vs Homburg [6] +0 -

DUC4N

20:00 - [9] Bahlinger vs Aalen [11] +0 -

GREC

20:00 - Atromitos vs Pas Giannina - 1/2 -

RMNA

20:00 - [15] Hermannstadt vs Gaz Metan Medias [12] +0 -

TNKA

20:00 - [18] Kayserispor vs Alanyaspor [7] +1/4 -

TNKA

20:00 - [8] Fatih Karagumruk vs Gaziantep B.B [6] - 1/4 -

URUA

20:00 - [1] Liverpool P. (URU) vs CA Rentistas [16] - 3/4 -

ALGA

20:30 - [2] JS Saoura vs MC Alger [10] - 1/4 -

ALGA

20:30 - [3] O Medea vs CR Belouizdad [7] +1/4 -

GHCLB

21:00 - Arsenal-Tula vs PFK Montana -

GHCLB

21:00 - Orebro vs Brage -

GHCLB

21:00 - Domzale vs Gorica - 1/2 -

GHCLB

21:00 - Shakhtar Donetsk vs Slo. Bratislava -

ITA3

21:00 - [A-11] Grosseto vs Luchese [A-20] - 1/2 -

ITA3

21:00 - [C-14] Paganese vs Catanzaro [C-4] +1/2 -

ITA3

21:00 - [A-18] Giana Erminio vs Novara [A-15] +0 -

ITA3

21:00 - [B-11] US Fermana vs Sambenedettese [B-9] +1/4 -

ITA3

21:00 - [C-11] Viterbese Calcio vs Turris Neapolis [C-13] - 1/4 -

ITA3

21:00 - [C-15] Vibonese vs Virtus Francavilla [C-12] - 1/4 -

ITA3

21:00 - [B-16] Imolese Calcio vs Feralpisalo [B-7] +1/4 -

ITA3

21:00 - [A-12] Pergolettese vs Pistoiese [A-17] +0 -

ITA3

21:00 - [B-18] Legnano vs Virtus Verona [B-8] +0 -

ITA3

21:00 - [A-13] Pro Sesto vs Albinoleffe [A-9] +0 -

ITA3

21:00 - [C-10] Palermo vs Ternana [C-1] +0 -

ITA3

21:00 - [A-6] Alessandria vs Lecco [A-5] - 3/4 -

CROA

21:00 - [7] NK Varazdin vs HNK Gorica [3] +1/4 -

GHCLB

21:30 - LKS Lodz vs PFK Aleksandriya -

GHCLB

21:30 - Buducnost vs Dnipro -

CAFANC

22:00 - [A-1] Mali vs Guinea [D-1] - 1/4 -

BIC

22:00 - KV Mechelen vs RWD Molenbeek - 1 1/2 -

HUNA

22:00 - [2] Puskas Akademia vs Diosgyori [12] - 3/4 -

CYPA

22:00 - [2] AEL Limassol vs Apoel FC [8] - 1/2 -

EGYA

22:00 - [4] ENPPI Cairo vs Pyramids FC [5] +1/2 -

EGYA

22:00 - [14] Tala'ea Al Jaish vs Arab Contractors [13] +0 -

GREC

22:15 - Olympiakos vs Panetolikos - 2 -

TBN3

22:30 - [B2-7] Ejea vs Osasuna B [B2-8] +0 -

BIC

22:30 - Charleroi vs Westerlo - 1 -

RMNA

22:30 - [14] Voluntari vs Astra Giurgiu [10] +1/4 -

TBN3

22:59 - [C1-10] Espanyol B vs Andorra FC [C1-2] +0 -

TBN3

22:59 - [A2-8] Valladolid II vs Sporting Gijon B [A2-9] - 1/4 -

TBN3

22:59 - [C2-8] Orihuela vs Levante B [C2-7] +0 -

TBN3

22:59 - [A2-10] Covadonga vs Numancia [A2-5] +1/4 -

TBN3

22:59 - [E1-5] Real Madrid B vs S.S. Reyes [E1-1] - 1/2 -

MLTA

22:59 - [11] Gudja United vs Gzira Utd [3] -

TNKA

22:59 - [12] Konyaspor vs Genclerbirligi [20] - 3/4 -

TNKA

22:59 - [10] Antalyaspor vs Besiktas [2] +3/4 -

CROA

23:05 - [4] HNK Rijeka vs Sibenik [6] - 1 -

ITA3

23:30 - [A-2] Pro Vercelli vs AC Renate [A-3] +0 -

ITA3

23:30 - [B-20] Arezzo vs Gubbio [B-13] - 1/4 -

ITA3

23:30 - [C-2] Bari vs Cavese [C-19] - 1 1/2 -

ITA3

23:30 - [A-19] Livorno vs Piacenza [A-14] - 1/4 -

HUNA

23:30 - [8] Budapest Honved vs Paksi [6] +0 -

BIC

00:00 - Gent vs Heur-Tongeren -

BIC

00:00 - OH Leuven vs Cercle Brugge - 1/4 -

DENA

00:00 - [6] Odense BK vs Lyngby [11] - 3/4 -

TSA

00:15 - [4] Zurich vs Young Boys [1] +1 -

DUCC

00:30 - Leipzig vs Bochum - 2 -

DUCC

00:30 - Wolfsburg vs Schalke 04 - 1 1/4 -

DUC4N

00:30 - [14] Sonnenhof vs Astoria Walldorf [17] - 1/2 -

GREC

00:30 - Larissa vs PAOK +1 1/4 -

MLTA

00:30 - [7] Valletta vs Sliema Wanderers [5] - 1/4 -

EGYA

00:30 - [17] Ismaily SC vs Semouha Club [9] - 1/4 -

ANHA

01:00 - [15] Burnley vs Man City [1] +1 3/4 -

ANHA

01:00 - [18] Fulham vs Leicester City [3] +1/2 -

TBNC

01:00 - Levante vs Villarreal +1/2 -

PHA

01:00 - [11] Bordeaux vs Lille [1] +1/2 -

PHA

01:00 - [5] Metz vs Montpellier [8] +0 -

PHA

01:00 - [13] Stade Reims vs Angers [10] +0 -

PHA

01:00 - [9] Rennes vs Lorient [17] - 3/4 -

PHA

01:00 - [15] Strasbourg vs Stade Brestois [14] - 3/4 -

SCOA

01:00 - [12] Hamilton vs Ross County [10] +1/4 -

SCOA

01:00 - [9] Motherwell vs Dundee Utd [7] - 1/4 -

BIC

01:00 - RFC Seraing vs Standard Liege +3/4 -

CROA

01:10 - [5] Hajduk Split vs Istra 1961 [10] - 1 -

BIC

01:30 - Club Brugge vs Olsa Brakel -

TBN3

01:45 - [B2-2] SD Logrones vs Haro Deportivo [B2-9] - 1/2 -

RMNA

01:45 - [13] Dinamo Bucuresti vs Steaua Bucuresti [1] +1 1/4 -

CAFANC

02:00 - [A-2] Cameroon vs Ma Rốc [C-1] +1/4 -

ANHB

02:00 - [23] Rotherham Utd vs Derby County [18] +0 -

BIC

02:00 - Olympic Charleroi vs Zulte-Waregem +1 3/4 -

BIC

02:00 - Lokeren-Temse vs Sint Truiden -

BIC

02:00 - Waasland-Beveren vs Oostende +1/2 -

HUNA

02:00 - [9] Ujpest vs Ferencvaros [1] +1 1/4 -

HUNA

02:00 - [10] Budafoki MTE vs Zalaegerzseg [11] +1/2 -

DENA

02:00 - [8] Aalborg BK vs Kobenhavn [4] +1/2 -

BRA

02:00 - [6] Gremio/RS vs Santos/SP [8] - 3/4 -

COLA

02:00 - [4] La Equidad vs Junior Barranquilla [7] +0 -

ANHA

02:30 - [11] Leeds Utd vs Everton [7] +0 -

ITA3

02:30 - [A-1] Como vs Juventus U23 [A-7] +0 -

ITA3

02:30 - [C-9] Juve Stabia vs Catania [C-6] +0 -

ITA3

02:30 - [C-18] AS Bisceglie vs Avellino [C-3] +1/2 -

ITA3

02:30 - [B-15] Pesaro vs Ravenna [B-19] +0 -

TSA

02:30 - [9] Sion vs St. Gallen [3] +1/2 -

TSA

02:30 - [7] Lugano vs Vaduz [10] - 1/2 -

ANHB

02:45 - [2] Brentford vs Bristol City [12] - 1 1/4 -

ITC

02:45 - Napoli vs Atalanta +0 -

DUCC

02:45 - Jahn Regensburg vs FC Koln +1/4 -

DUCC

02:45 - Stuttgart vs M.gladbach +1/4 -

SCOA

02:45 - [1] Rangers vs St. Johnstone [8] - 1 1/2 -

SCOB

02:45 - [6] Arbroath vs Inverness C.T. [7] +1/4 -

SCOB

02:45 - [3] Dunfermline vs Raith Rovers [2] - 1/2 -

TBNC

03:00 - Granada vs Barcelona +1 1/2 -

PHA

03:00 - [20] Dijon vs Lyon [3] +1 3/4 -

PHA

03:00 - [16] Saint Etienne vs Nantes [19] - 1/2 -

PHA

03:00 - [6] Lens vs Marseille [7] - 1/4 -

PHA

03:00 - [4] Monaco vs Nice [12] - 1 -

PHA

03:00 - [2] PSG vs Nimes [18] - 2 1/4 -

MLTA

03:00 - [15] Lija Athletic vs Tarxien Rainbows [14] -

COLB

03:00 - [9] Fortaleza vs Tigres(COL) [10] -

ANHA

03:15 - [9] Aston Villa vs West Ham Utd [4] - 1/4 -

ANHA

03:15 - [6] Liverpool vs Brighton [16] - 1 1/2 -

BIC

03:15 - RFC Liege vs Anderlecht +2 3/4 -

COLA

04:00 - [17] Pereira vs Deportes Tolima [2] +1/2 -

CRCA

04:00 - [B-2] Jicaral Sercoba vs Santos Guapiles [A-2] - 1/4 -

URUA

04:30 - [4] CA Penarol vs Nacional Montevideo [2] +0 -

BRA

05:15 - [9] Bragantino/SP vs Atletico/GO [13] - 1 -

CHIB

06:00 - [5] Melipilla vs U. San Felipe [3] +1/4 -

COLA

06:05 - [19] Alianza Petrolera vs Rionegro Aguilas [15] - 1/4 -

CRCA

07:00 - [A-5] Herediano vs Guadalupe FC [A-4] - 3/4 -

BRA

07:30 - [14] Bahia/BA vs Fluminense/RJ [5] +0 -

BRA

07:30 - [12] Corinthians/SP vs Ceara/CE [11] - 1/2 -

BRA

07:30 - [18] Goias/GO vs Atl. Mineiro/MG [3] +1 1/4 -

URUA

07:30 - [7] Wanderers vs Boston River [13] - 1/4 -

MEXB

08:00 - [1] Celaya vs Mineros de Zac. [14] - 1/2 -

CRCA

08:00 - [B-5] San Carlos vs Cartagines [B-3] -

COLA

08:10 - [13] America Cali vs Atl. Bucaramanga [10] - 1 -

MEXB

10:05 - [13] Dorados vs Tepatitlan FC [10] -

GHCLB

20:00 Hoãn Korona Kielce vs Radomiak Radom -

ITA3

02:30 Hoãn [B-6] Cesena vs Perugia [B-2] -

BDNB

03:00 Hoãn [12] SC Covilha vs Penafiel [10] - 1/4 -

Lịch bóng đá trong ngày 03/02/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 03/02/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 27 39 65
2 Man Utd 26 21 50
3 Leicester City 26 15 49
4 West Ham Utd 26 9 45
5 Chelsea 26 16 44
6 Liverpool 26 13 43
7 Everton 25 5 43
8 Tottenham 25 14 39
9 Aston Villa 24 12 39
10 Arsenal 26 7 37
11 Leeds Utd 26 -1 35
12 Wolves 27 -9 34
13 Crystal Palace 26 -14 33
14 Southampton 26 -13 30
15 Burnley 26 -16 28
16 Brighton 26 -7 26
17 Newcastle 26 -17 26
18 Fulham 26 -11 23
19 West Brom 26 -35 17
20 Sheffield Utd 26 -28 11