LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 07/03/2021

Lịch bóng đá trong ngày 07/03/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSNSW

11:00 - [3] Rockdale City vs Sydney Olympic [5] -

NHATA

11:00 - [2] Yokohama FM vs Sanf Hiroshima [10] - 1/4 -

NHATB

11:00 - [22] Sagamihara vs Thespa Kusatsu [16] +1/4 -

HQB

11:30 - [3] Daejeon Hana Citizen vs Busan I'Park [5] +0 -

AUSNSW

12:00 - [2] Sydney Utd vs Sydney FC U21 [12] - 1 1/4 -

NHATB

12:00 - [14] Tochigi SC vs Blaublitz Akita [13] - 1/4 -

NHATB

12:00 - [19] Ehime FC vs JEF United Chiba [9] +1/4 -

NHATB

12:00 - [2] Kyoto Sanga vs Matsumoto Yama. [21] - 1/4 -

NHATB

12:00 - [11] Okayama vs Zweigen Kan. [18] +0 -

HQA

12:00 - [6] Suwon Bluewings vs Seongnam Ilhwa Ch. [11] - 1/2 -

AUSA

12:05 - [7] Wellington Phoenix vs Perth Glory [9] +0 -

AUSW

12:05 - [4] Canberra Utd Nữ vs Brisbane Roar Nữ [2] +1 1/4 -

AUSNSW

12:10 - [1] Blacktown City vs North Shore Mariners [10] -

AUSQSL

13:00 - [7] Moreton Bay Utd vs Redlands Utd [12] -

NHATB

13:00 - [12] Tokyo Verdy vs Montedio Yama. [7] +1/4 -

AUSQSL

13:15 - [5] Sunshine Coast vs Capalaba [11] - 1 1/4 -

HQB

14:00 - [4] Jeonnam Dragons vs Gyeongnam [6] +0 -

HKGA

14:00 - [3] Lee Man FC vs Happy Valley [8] - 1 -

AUSA

14:10 - [10] Western United vs WS Wanderers [8] - 1/4 -

HQA

14:30 - [10] FC Seoul vs Suwon FC [4] - 1/2 -

AUSBPL

15:00 - [5] Mount Gravatt vs Bayside Utd [4] +3/4 -

AUSBPL

15:00 - [2] The Lakes vs Acacia Ridge [6] -

AUSQSL

15:00 - [9] Eastern Suburbs vs Brisbane Roar U21 [2] +1 -

AUSQSL

15:00 - [3] Olympic FC QLD vs Gold Coast Utd [8] - 1 1/2 -

CZEB

16:15 - [14] Vik.Zizkov vs MFK Chrudim [15] - 3/4 -

AUTB

16:30 - [8] Grazer AK vs Austria Wien II [12] - 1/4 -

ARMA

17:00 - Shirak vs Ararat-Armenia [1] -

BULA

17:00 - Etar vs CSKA 1948 Sofia [9] +1/2 -

UKRU21

17:00 - [6] Dnipro-1 U21 vs Oleksandria U21 [4] -

AUTB

17:00 - [2] Liefering vs Horn [9] - 1/4 -

THAA

17:10 - [4] BG Pathum United vs Chiangrai Utd [3] - 1 -

TBN3

17:30 - [B2-7] Osasuna B vs SD Logrones [B2-2] -

TBN3

17:30 - [D2-3] Sevilla B vs Real Betis B [D2-4] +0 -

MDVA

17:30 - Speranta vs Petrocub [1] -

TNKA

17:30 - [5] Fatih Karagumruk vs Ankaragucu - 3/4 -

TNKB

17:30 - [1] Umraniyespor vs Giresunspor +1/2 -

TBN3

18:00 - [B2-8] Ejea vs CD Calahorra [B2-1] +0 -

TBN3

18:00 - [C1-6] Badalona vs Andorra FC [C1-4] +0 -

TBN3

18:00 - [D1-3] Linense vs San Fernando [D1-2] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [E1-1] S.S. Reyes vs Getafe B [E1-10] - 3/4 -

TBN3

18:00 - [E1-8] Atletico Madrid B vs Rayo Majada. [E1-2] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [C2-4] Levante B vs Valencia B [C2-10] +1/4 -

TBN3

18:00 - [D2-6] Granada II vs Lorca Deportiva [D2-10] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [E2-9] Socuellamos vs Villarrubia CF [E2-7] +0 -

TBN3

18:00 - [C2-1] Ibiza-Eivissa vs Orihuela [C2-9] - 1 -

TBN3

18:00 - [E1-9] UD Poblense vs Navalcarnero [E1-6] +0 -

TBN3

18:00 - [E1-7] Las Rozas CF vs Atl. Baleares [E1-5] +0 -

TBN3

18:00 - [C2-7] La Nucía vs Atzeneta [C2-5] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [E2-6] Melilla CD vs Don Benito [E2-4] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [E2-5] Talavera vs CP Villarrobledo [E2-10] - 1/2 -

TBN3

18:00 - [D1-9] Marbella vs Las Palmas Atl. [D1-7] - 1/2 -

TBN3

18:00 - [C2-2] Alcoyano vs Pena Deportiva [C2-8] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [C1-2] Gimnastic T. vs Lleida Esportiu [C1-3] - 1/2 -

NGA

18:00 - [16] Ural S.r. vs Ufa [14] - 1/4 -

ICELC

18:00 - [C-5] UMF Selfoss vs Vestri [C-6] - 1 1/4 -

DENA

18:00 - [4] Randers vs Lyngby - 1/4 -

THAA

18:00 - Sukhothai vs Samut Prakan City [8] +0 -

BDNB

18:15 - [5] Penafiel vs Academica Coim [18] +1/4 -

HLA

18:15 - [1] Ajax vs Groningen [16] - 2 1/4 -

ITA

18:30 - [4] Roma vs Genoa [18] - 1 1/4 -

ITA3

18:30 - Sambenedettese vs Arezzo - 1/2 -

ITA3

18:30 - [B-19] Viterbese Calcio vs SS Monopoli [B-7] - 1/4 -

ITA3

18:30 - [B-9] Imolese Calcio vs Triestina [A-8] +1/4 -

POLA

18:30 - [10] Piast Gliwice vs Stal Mielec [8] - 1/2 -

THAA

18:30 - [10] Ratchaburi vs Chonburi [7] - 1/2 -

POLB

18:40 - [5] GKS Tychy vs Zaglebie Sosno [16] +0 -

ANHA

19:00 - West Brom vs Newcastle [19] - 1/4 -

TBN3

19:00 - [D1-5] UD Tamaraceite vs Atl. Sanluqueno [D1-4] - 1/4 -

DUC3

19:00 - Unterhaching vs Hallescher [11] +0 -

SCOA

19:00 - [3] Dundee Utd vs Celtic [4] +1 1/2 -

ALBA

19:00 - Bylis Ballsh vs Teuta Durres [4] -

ALBA

19:00 - [8] Kastrioti Kruje vs KF Tirana [1] -

SRBA

19:00 - Indija vs Radnik Surdulica [15] - 1/4 -

TDC

19:00 - Eskilstuna City vs Oskarshamns AIK - 1 1/4 -

TDC

19:00 - [1-2] Hammarby vs AIK Solna - 1/4 -

UKRA

19:00 - [1] Dinamo Kiev vs FC Mynai [13] - 1 3/4 -

THAA

19:00 - [6] Port FC vs Bangkok Utd [2] +0 -

DUB

19:30 - [12] Fort.Dusseldorf vs Nurnberg [5] - 1/2 -

DUB

19:30 - Ein.Braunschweig vs Sandhausen [16] +0 -

BULA

19:30 - [6] Beroe vs Ludogorets [1] +1/2 -

BIA

19:30 - RE Mouscron vs Standard Liege [13] +1/2 -

MDVA

19:30 - [7] Zimbru vs Milsami [2] -

ANHU23

20:00 - [1-9] Liverpool U23 vs Derby County U23 [1-14] -

TBNA

20:00 - Huesca vs Celta Vigo [15] +1/4 -

TBNB

20:00 - [13] Malaga vs Sabadell - 1/4 -

DUC3

20:00 - Bayern Munich II vs Wehen [9] +0 -

DUC4T

20:00 - [1] Essen vs Fortuna Koln [3] - 1 -

MKDA

20:00 - Vardar vs FC Struga [7] -

MKDA

20:00 - [1] Shkupi vs Rabotnicki [5] -

MKDA

20:00 - Belasica Strumica vs Academy Pandev [3] -

MKDA

20:00 - [12] Pelister vs Borec Veles [10] -

MKDA

20:00 - [6] Shkendija vs Renova [2] -

GREA

20:00 - [1] Olympiakos vs Lamia FC [12] - 2 1/2 -

LITA

20:00 - [1] Suduva vs FK Panevezys [4] - 1/4 -

RMNA

20:00 - Astra Giurgiu vs Hermannstadt - 1/4 -

CZEA

20:00 - [9] C. Budejovice vs Mlada Boleslav [8] +0 -

CZEA

20:00 - [16] MFk Karvina vs Brno +0 -

TNKA

20:00 - Genclerbirligi vs Istanbul BB [14] +1/2 -

TNKA

20:00 - [2] Hatayspor vs Kayserispor [11] - 3/4 -

TNKB

20:00 - [16] Boluspor vs Bursaspor [17] - 1/2 -

TNKB

20:00 - Akhisar Bld. vs Eskisehirspor - 1 1/4 -

DENA

20:00 - [6] Brondby vs Kobenhavn [2] +1/4 -

MASL

20:00 - [11] Perak FA vs Petaling Jaya City [8] - 1 1/4 -

MAPL

20:00 - [2] Sarawak vs Kelantan United [8] -

BRAMG

20:00 - [12] Coimbra/MG vs Tombense FC/MG [4] -

HLA

20:30 - [14] Fortuna Sittard vs PSV Eindhoven [2] +1 1/4 -

HLA

20:30 - [12] Heracles Almelo vs Zwolle [18] - 1/4 -

NGA

20:30 - [4] Din. Moscow vs FK Tambov - 3 -

POLB

20:30 - [12] Puszcza Nie. vs Arka Gdynia [6] +1/4 -

CZEB

20:30 - [7] Sellier&Bellot Vlasim vs Taborsko [8] -

CZEB

20:30 - [6] Varnsdorf vs SK Prostejov [5] +1/4 -

AUTA

20:30 - [1] RB Salzburg vs St.Polten - 3 -

AUTA

20:30 - [7] SV Ried vs Wolfsberger AC [3] +3/4 -

UAEA

20:30 - [4] Ajman vs Al Wahda(UAE) [8] +3/4 -

UAEA

20:30 - [9] Khorfakkan vs Al Dhafra [13] - 1/2 -

NPA

20:30 - [13] Moroka Swallows vs Marumo Gallants FC [15] - 3/4 -

NPA

20:30 - Black Leopards vs Golden Arrows [8] +1/2 -

ANHA

21:00 - [2] Liverpool vs Fulham - 3/4 -

ANHU23

21:00 - [1-10] Chelsea U23 vs Brighton U23 [1-4] - 1 -

ITA

21:00 - Crotone vs Torino [12] +1/4 -

ITA

21:00 - [9] Fiorentina vs Parma - 1/2 -

ITA

21:00 - [13] Verona vs AC Milan [2] +0 -

ITB

21:00 - Empoli vs Cittadella [9] - 1/2 -

ITA3

21:00 - Como vs Pro Sesto [A-20] - 3/4 -

ITA3

21:00 - [B-16] Teramo vs Catanzaro [C-2] +0 -

ITA3

21:00 - [B-18] Grosseto vs Juventus U23 [A-9] +1/4 -

ITA3

21:00 - [A-11] Aurora Pro Patria vs Piacenza [A-17] - 1/2 -

ITA3

21:00 - Matelica vs Legnano [A-18] - 1/4 -

ITA3

21:00 - [A-16] Giana Erminio vs Livorno - 1/4 -

ITA3

21:00 - [C-16] Vibonese vs Casertana - 1/4 -

ITA3

21:00 - [C-7] Virtus Francavilla vs Ternana +1 -

ITA3

21:00 - AS Bisceglie vs Catania [C-13] +3/4 -

ITA3

21:00 - [A-19] Pergolettese vs US Olbia [B-12] +1/4 -

ITA3

21:00 - Fano vs US Fermana [B-20] +0 -

ITA3

21:00 - [C-4] Palermo vs Juve Stabia [C-14] +0 -

BDNB

21:00 - UD Oliveirense vs Chaves [6] +1/2 -

POLA

21:00 - [4] Pogon Szczecin vs Lech Poznan [1] - 1/4 -

CROA

21:00 - [2] NK Osijek vs HNK Gorica [6] - 1/2 -

ICELC

21:00 - [A-4] UMF Grindavik vs Vik. Olafsvik [A-6] -

SRBA

21:00 - [16] FK Novi Pazar vs Spartak Subotica [9] +0 -

SRBA

21:00 - [10] Radnicki Nis vs Backa Topola [4] +1/4 -

SRBA

21:00 - [13] FK Metalac GM vs FK Vozdovac [7] - 1/4 -

SRBA

21:00 - Macva Sabac vs Proleter NS [8] +1/2 -

SRBA

21:00 - [6] FK Vojvodina vs Javor Ivanjica - 1 -

SLOA

21:00 - [6] Tabor Sezana vs NK Bravo [2] - 1/4 -

CYPA

21:00 - Ermis Aradippou vs Nea Salamina +0 -

TDC

21:00 - Dalkurd FF vs Gauthiod - 1 1/2 -

TDC

21:00 - [8-1] Hacken vs Helsingborg [3-1] - 1 -

TDC

21:00 - Akropolis IF vs Landskrona - 3/4 -

TDC

21:00 - [8-2] Mjallby AIF vs Ostersunds [4-4] - 1/2 -

DENB

21:00 - Silkeborg IF vs HB Koge [7] - 1 -

DENB

21:00 - [10] Vendsyssel FF vs Helsingor [1] +1/2 -

QATA

21:00 - [3] Al Arabi (QAT) vs Qatar SC [8] - 1/2 -

QATA

21:00 - [5] Al Wakra vs Sailiya [11] - 1/4 -

BRASP

21:00 - [C-4] Ituano/SP vs Mirassol/SP [D-1] -

BRASP

21:00 - [A-1] Corinthians/SP vs Ponte Preta/SP [B-3] - 1/4 -

DUA

21:30 - [7] FC Koln vs Wer.Bremen +1/4 -

OMC

21:45 - Dhofar vs Al Suwaiq -

TBNB

22:00 - [4] SD Ponferradina vs Sporting Gijon [2] +0 -

TBN3

22:00 - [A2-7] Real Oviedo B vs Sporting Gijon B [A2-9] - 1/4 -

ITA3

22:00 - [B-2] Cesena vs Pesaro [B-10] - 1/2 -

ALBA

22:00 - [7] Partizani Tirana vs Skenderbeu [9] -

BULA

22:00 - [13] Levski Sofia vs Botev Plovdiv [2] - 3/4 -

BIA

22:00 - [2] Club Brugge vs Zulte-Waregem [15] - 1 1/2 -

BIB

22:00 - RFC Seraing vs Westerlo [1] - 1/4 -

HUNA

22:00 - [6] Budapest Honved vs Kisvarda FC [1] - 1/4 -

TSA

22:00 - [10] Luzern vs St. Gallen [7] - 1/4 -

TSA

22:00 - [9] Lausanne Sports vs Sion [8] - 3/4 -

TSA

22:00 - [4] Lugano vs Zurich [2] - 1/4 -

UKRA

22:00 - [5] Zorya vs FC Lviv [14] - 1 3/4 -

DENA

22:00 - [1] Midtjylland vs Aarhus AGF [7] - 1/2 -

TBNA

22:15 - [4] Atletico Madrid vs Real Madrid [2] +0 -

GREA

22:15 - [9] Panetolikos vs Volos NFC [4] - 1/4 -

TBN3

22:30 - [C1-11] UE Olot vs L'Hospitalet [C1-9] - 1/2 -

TBN3

22:30 - [B1-1] Amorebieta vs Leioa [B1-11] - 3/4 -

TBN3

22:30 - [A2-3] Numancia vs Burgos CF [A2-1] - 1/4 -

BHRA

22:30 - Malkiya vs Busaiteen -

BHRA

22:30 - [10] Budaiya (BHR) vs Muharraq [9] -

HLA

22:45 - [6] Vitesse Arnhem vs AZ Alkmaar [9] +1/4 -

TBN3

22:59 - [A1-10] Guijuelo vs Salamanca [A1-1] +0 -

TBN3

22:59 - [A2-5] Marino de Luanco vs Covadonga [A2-10] - 1/2 -

TBN3

22:59 - [B2-9] Haro Deportivo vs UD Mutilvera [B2-6] +0 -

TBN3

22:59 - [D2-2] Linares Deportivo vs Ejido [D2-8] -

TBN3

22:59 - [A1-9] CF Salmantino vs Zamora CF [A1-3] +0 -

TBN3

22:59 - [C1-1] Barcelona B vs UE Llagostera [C1-8] - 3/4 -

TBN3

22:59 - [B1-3] Racing Santander vs Real Sociedad B [B1-4] - 1/4 -

NGA

22:59 - [7] Spartak Moscow vs Krasnodar [5] - 1/4 -

BIHA

22:59 - [12] Radnik Bijeljina vs Mladost D. Kakanj -

SLOA

22:59 - [4] O.Ljubljana vs CM Celje [7] - 3/4 -

TNKA

22:59 - [6] Galatasaray vs Sivasspor [13] - 3/4 -

TNKB

22:59 - Altay vs Tuzlaspor [7] - 1/4 -

TDC

22:59 - [7-3] Norrkoping vs Goteborg [2-1] - 1/4 -

TDC

22:59 - [2-2] GIF Sundsvall vs Sandvikens [8-4] - 1 1/4 -

AUTA

22:59 - [9] Austria Wien vs Rapid Wien [8] +3/4 -

SRBA

23:05 - FK Rad vs FK Partizan [1] +1 1/2 -

QATA

23:15 - [6] Al Rayyan vs Ahli Doha [9] - 1 -

QATA

23:15 - [7] Umm salal vs Al Sadd [1] +3 -

UAEA

23:15 - [6] Al Nasr (UAE) vs Al Sharjah [3] - 1/4 -

ANHA

23:30 - [3] Man City vs Man Utd [6] - 1 -

ITA3

23:30 - [A-2] Feralpisalo vs Virtus Verona [A-14] - 1/4 -

ITA3

23:30 - Novara vs Lecco [A-6] +0 -

ITA3

23:30 - [B-21] Pistoiese vs Pro Vercelli [A-7] +1/4 -

ITA3

23:30 - [A-1] Padova vs Perugia +0 -

ITA3

23:30 - [B-5] Gubbio vs Ravenna - 1/4 -

ITA3

23:30 - [C-11] Avellino vs Paganese [C-9] - 3/4 -

ITA3

23:30 - [C-1] Bari vs Potenza SC [C-18] - 1 -

ITA3

23:30 - [B-13] Luchese vs Pontedera [B-15] +1/4 -

POLA

23:30 - [5] Slask Wroclaw vs Legia Wars. [15] +3/4 -

CROA

23:30 - [3] Dinamo Zagreb vs HNK Rijeka [1] - 1 -

CYPA

23:30 - [1] AEK Larnaka vs Olympiakos Nic. [5] - 1 -

TBN3

00:00 - [C1-5] Cornella vs Espanyol B [C1-10] - 1/4 -

TBN3

00:00 - [B1-5] Arenas de Guecho vs Real Union [B1-7] - 1/4 -

TBN3

00:00 - [E1-4] Inter de Madrid vs Real Madrid B [E1-3] +0 -

TBN3

00:00 - [D2-5] Cordoba vs Murcia [D2-7] - 3/4 -

ITA

00:00 - [17] Sampdoria vs Cagliari [19] - 1/4 -

DUA

00:00 - [17] A.Bielefeld vs Union Berlin [5] +1/2 -

HUNA

00:00 - [7] Zalaegerzseg vs Ferencvaros [2] +1 -

ISRA

00:00 - [8] Bnei Sakhnin vs HIK Shmona [13] +0 -

MLTA

00:00 - [9] Valletta vs Gudja United [5] -

DENA

00:00 - [9] Nordsjaelland vs AC Horsens - 1/4 -

TBNB

00:15 - Mallorca vs Cartagena [5] - 3/4 -

BIA

00:15 - [5] Anderlecht vs KV Mechelen [4] - 1/2 -

TBNA

00:30 - [1] Real Sociedad vs Levante [18] - 1 1/2 -

PHC

00:30 - Angers vs Club Franciscain -

PHC

00:30 - Ajaccio GFCO vs Lille +1 3/4 -

BDNA

00:30 - [13] Maritimo vs Moreirense [14] - 1/4 -

GREA

00:30 - [3] PAOK vs Aris Salonica [5] - 1/2 -

CZEA

00:30 - [3] Slavia Praha vs Banik Ostrava [5] - 1 1/2 -

UKRA

00:30 - [12] Inhulets Petrove vs Kolos Kovalivka [11] +1/4 -

TBN3

01:00 - [E2-3] Villanovense vs Badajoz [E2-1] +1/4 -

TBN3

01:00 - [E2-8] Merida vs Extremadura UD [E2-2] - 1/4 -

TBN3

01:00 - [A1-4] Deportivo vs Pontevedra [A1-6] - 1/4 -

ISRA

01:00 - Hapoel Kfar Saba vs Hapoel Haifa [2] +1/4 -

BRAMG

01:00 - [8] Athletic Club/MG vs Boa Esporte/MG [11] +0 -

BRASP

01:00 - [D-2] Guarani/SP vs Bragantino/SP [C-1] +1 -

ECUA

01:00 - [16] Olmedo vs Macara [13] +1/2 -

SRBA

01:15 - [2] Crvena Zvezda vs Cukaricki Belgrade [3] - 1 1/2 -

ISRA

01:30 - [1] Hap. Beer Sheva vs Hapoel Tel Aviv [3] - 1/4 -

RMNA

01:30 - [2] Steaua Bucuresti vs Gaz Metan Medias [11] - 1 1/2 -

BRARJ

01:30 - [7] Nova Iguacu/RJ vs Madureira/RJ [8] - 1/4 -

COLB

01:30 - [3] Dep.Quindio vs Fortaleza [7] - 1/2 -

HLB

02:00 - [4] De Graafschap vs Eindhoven [8] - 1 1/2 -

BIB

02:00 - [3] Lommel vs Club Brugge II - 1 3/4 -

HUNA

02:00 - Budafoki MTE vs MOL Fehervar FC [4] +1 -

DENA

02:00 - [12] Vejle vs Odense BK [8] +0 -

BRARJ

02:00 - [2] Fluminense/RJ vs Portuguesa/RJ [3] +0 -

ANHA

02:15 - [5] Tottenham vs Crystal Palace [14] - 1 -

ITA3

02:30 - [C-3] Turris Neapolis vs Foggia [C-6] +0 -

ITA3

02:30 - Carpi vs Modena [B-4] +1/4 -

ITA3

02:30 - Alessandria vs Albinoleffe [A-4] - 1/4 -

URUA

02:30 - Danubio vs Liverpool P. (URU) [4] +1/4 -

ITA

02:45 - [1] Napoli vs Bologna [8] - 1 -

BIA

02:45 - [7] Genk vs Cercle Brugge [17] - 1/2 -

TBNA

03:00 - [9] Athletic Bilbao vs Granada [17] - 1/2 -

TBNB

03:00 - [20] Girona vs Almeria [3] +0 -

ITB

03:00 - Reggiana vs Lecce [3] +1/2 -

ITA3

03:00 - [A-5] AC Renate vs Carrarese [B-11] - 1/4 -

PHC

03:00 - Canet Roussillon vs Marseille -

BDNA

03:00 - Rio Ave vs SC Farense - 1/2 -

COLB

03:00 - [6] Valledupar vs Cortulua [5] +0 -

COLB

03:00 - [15] Barranquilla vs Atletico [8] +0 -

COLB

03:00 - [10] Orsomarso vs Bogota FC [14] - 1/4 -

ARGA

03:10 - [25] Arsenal Sarandi vs Estudiantes LP [6] +1/4 -

COLA

03:30 - [8] America Cali vs Pereira [14] - 1 -

ECUA

03:30 - [15] Manta FC vs Dep.Cuenca [12] - 1/4 -

BRC

04:00 - [39] Palmeiras/SP vs Gremio/RS [5] - 1/4 -

BRARJ

04:00 - [9] Boavista/RJ vs Bangu/RJ [11] -

COLB

04:15 - [16] Real San Andres vs Boca Juniors Cali [13] - 1/4 -

URUA

04:45 - [8] Cerro Largo vs Plaza Colonia [1] - 1/4 -

CRCA

05:00 - [4] Dep. Saprissa vs Municipal Grecia [6] - 1 -

ARGA

05:20 - [21] Patronato Parana vs Union Santa Fe [14] +1/4 -

ARGA

05:20 - [10] Gimnasia LP vs Defensa YJ [8] +0 -

PARA

05:30 - [6] Guarani CA vs Sportivo Luqueno [8] - 3/4 -

COLA

05:40 - [10] Jag de Cordoba vs Patriotas [17] - 1/2 -

ECUA

06:00 - [6] Guayaquil City vs Barcelona SC [8] +1 -

MEXB

06:00 - [2] Atlante vs Tepatitlan FC [11] - 1 -

BRARJ

06:15 - [6] Botafogo/RJ vs Resende/RJ [10] - 1 -

BRAMG

06:30 - [1] Atl. Mineiro/MG vs Uberlandia/MG [9] - 1 3/4 -

CRCA

07:00 - [11] San Carlos vs Jicaral Sercoba [10] - 1/2 -

ARGA

07:30 - [4] Velez Sarsfield vs Boca Juniors [5] +1/4 -

URUA

07:45 - [2] Nacional Montevideo vs Defensor SC - 1/2 -

COLA

08:00 - [13] Boyaca Chico vs Deportes Tolima [5] +1/2 -

MEXA

08:05 - [12] Santos Laguna vs Necaxa [16] - 3/4 -

MEXA

10:00 - [17] Pumas UNAM vs Cruz Azul [6] +3/4 -

TBN3

23:00 Hoãn [D1-8] Cadiz B vs Algeciras [D1-1] -

Lịch bóng đá trong ngày 07/03/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 07/03/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 8 13 19
2 Liverpool 8 16 18
3 Man City 8 13 17
4 Brighton 8 3 15
5 Tottenham 8 -3 15
6 Man Utd 8 6 14
7 West Ham Utd 8 5 14
8 Everton 8 4 14
9 Brentford 8 3 12
10 Wolves 8 0 12
11 Leicester City 8 -1 11
12 Arsenal 8 -5 11
13 Aston Villa 8 0 10
14 Crystal Palace 8 -3 8
15 Southampton 8 -4 7
16 Watford 8 -8 7
17 Leeds Utd 8 -8 6
18 Burnley 8 -8 3
19 Newcastle 8 -9 3
20 Norwich 8 -14 2