KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 13/02/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 13/02/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSW

11:05 FT [5] Perth Glory Nữ 0 - 4 Melbourne City Nữ [2] +1 0-1

AUSW

12:05 FT [6] Brisbane Roar Nữ 2 - 8 Adelaide Utd Nữ [3] - 1/2 0-4

AUSA

13:45 FT [5] Central Coast 1 - 1 Perth Glory [12] - 1/2 0-0

AUSA

14:45 FT [11] Brisbane Roar 3 - 1 Macarthur FC [7] - 1/2 1-0

AUSW

15:45 FT [8] Newcastle Jets Nữ 0 - 1 Sydney FC Nữ [1] +2 0-1

GHU19

17:00 FT [32] Israel U19 0 - 0 Georgia U19 [6] -

TNKA

17:30 FT [10] Sivasspor 2 - 1 Malatyaspor [20] - 3/4 0-1

TNKB

17:30 FT [2] Umraniyespor 3 - 3 Erzurum BB [5] - 1/4 2-1

TNKB

17:30 FT [10] Manisa FK 1 - 1 Menemen Bld [18] - 1 0-0

GHCLB

18:00 FT AB Gladsaxe 3 - 2 Hvidovre IF +1 1/4 3-1

TBN3

18:00 FT [A2-19] Real Betis B 0 - 2 Atl. Baleares [A2-11] +1/2 0-1

TBN3

18:00 FT [A1-3] Celta Vigo II 3 - 1 Rayo Majada. [A1-12] - 1/4 3-0

TBN3

18:00 FT [A2-1] Andorra FC 0 - 1 Villarreal B [A2-7] - 1/2 0-1

TBN3

18:00 FT [A2-12] Alcoyano 2 - 1 Sevilla B [A2-6] - 3/4 2-1

TBN3

18:00 FT [A1-4] Racing Ferrol 3 - 1 Tudelano [A1-18] - 3/4 1-1

TBN3

18:00 FT [A1-16] SD Logrones 1 - 0 Deportivo [A1-2] +3/4 0-0

TBN3

18:00 FT [A1-1] Racing Santander 0 - 0 Badajoz [A1-7] - 1/2 0-0

BDNB

18:00 FT [6] Nacional Madeira 3 - 0 Penafiel [7] - 1/2 1-0

AZEC

18:00 FT [2] Gabala FC 1 - 1 Sumqayit [6] - 1/2 1-0

THAA

18:00 FT [12] Ratchaburi 2 - 1 Suphanburi [14] - 3/4 0-1

THAA

18:00 FT [13] Prachuap FC 1 - 0 Bangkok Utd [3] +3/4 0-0

HLA

18:15 FT [13] Go Ahead Eagles 1 - 4 AZ Alkmaar [5] +1 1-3

HLA

18:15 FT [14] Sparta Rotterdam 1 - 0 Willem II [17] - 1/2 0-0

HLB

18:15 FT [8] NAC Breda 2 - 0 Den Bosch [11] - 1 1/4 1-0

ITA

18:30 FT 3 [1] AC Milan 1 - 0 Sampdoria [15] 1 - 1 1/4 1-0

POLA

18:30 FT [7] Wisla Plock 0 - 2 Piast Gliwice [5] +0 0-0

IRNA

18:30 FT [11] Peykan 1 - 2 Havadar SC [8] 1-1

IRNA

18:30 FT [4] Gol Gohar 2 - 0 Fajr Sepasi [15] 1-0

THAA

18:30 FT [7] Chonburi 1 - 2 Police Tero FC [9] - 3/4 0-0

GHCLB

19:00 FT [312] Vejle 3 - 3 Fredericia [27] - 1/2 2-2

GHU17

19:00 FT [12] B.D.Nha U17 4 - 1 Slovakia U17 [45] 1-0

ANHL1

19:00 FT [4] Sheffield Wed. 0 - 2 Rotherham Utd [2] +0 0-0

DUC3

19:00 FT 1 [17] Viktoria Berlin 1 - 1 Verl [16] +0 1-0

DUC4DB

19:00 FT [8] Babelsberg 2 - 1 Luckenwalde [12] - 1/4 1-0

DUC4DB

19:00 FT [4] VSG Altglienicke 4 - 1 Berlin AK 07 [6] +1/4 2-0

PHA

19:00 FT 3 [2] Monaco 0 - 0 Lorient [17] 2 - 1 1/4 0-0

ICELC

19:00 FT [A-2] Valur Rey. 3 - 0 Grotta [A-5] - 2 1/2 1-0

SRBA

19:00 FT [10] Mladost Lucani 2 - 0 Backa Topola [6] +1/4 1-0

BULA

19:15 FT [10] Arda Kardzhali 0 - 4 Ludogorets [1] +1 0-4

DUB

19:30 FT 1 [18] Ingolstadt 0 - 0 Sandhausen [14] - 1/4 0-0

DUB

19:30 FT [10] Fort.Dusseldorf 2 - 1 Schalke 04 [1] +1/4 0-1

DUB

19:30 FT [11] Hannover 96 2 - 2 Darmstadt [4] +1/4 1-1

DUC4DB

19:30 FT [13] Meuselwitz 4 - 1 Optik Rathenow [16] - 1 1-0

SCOC

19:30 FT [4] Arbroath 1 - 3 Hibernian [30] +1/2 1-1

BIA

19:30 FT [8] Genk 2 - 0 Standard Liege [14] - 3/4 1-0

RMNA

19:30 FT [7] Arges Pitesti 1 - 0 Mioveni [12] - 1/4 1-0

IRNA

19:30 FT [5] Foolad Khozestan 1 - 0 Aluminium Arak [9] 0-0

THAA

19:30 FT [8] Port FC 1 - 2 Chiangmai United [16] - 1 1/4 0-1

URUA

19:30 FT [2] Liverpool P. (URU) 4 - 0 Albion FC (URU) [14] 1 0-0

ALBA

19:45 FT [5] Kukesi 4 - 0 Kastrioti Kruje [7] 2-0

GHCLB

20:00 FT GAIS 2 - 0 Falkenbergs - 1/4 0-0

GHCLB

20:00 FT [303] Brage 2 - 4 Dalkurd FF [230] +0 0-0

ANHB

20:00 FT [15] Swansea City 3 - 1 Bristol City [18] - 1/4 0-1

TBNA

20:00 FT 4 [20] Alaves 2 - 1 Valencia [11] 3 +0 1-0

TBNB

20:00 FT [2] Eibar 0 - 0 Fuenlabrada [21] - 1/2 0-0

ITA3

20:00 FT [B-7] Gubbio 1 - 1 US Olbia [B-9] - 1/4 0-0

DUC3

20:00 FT [8] Wehen 1 - 0 Saarbrucken [7] +0 0-0

DUC4B

20:00 FT [A-8] St. Pauli II 1 - 0 Altona 93 [A-10] - 1 1/4 1-0

DUC4B

20:00 FT [A-4] Teutonia Ottensen 3 - 0 Ein. Norderstedt [A-7] - 1 1/4 1-0

DUC4N

20:00 FT [1] Elversberg 2 - 1 Hoffenheim II [12] - 1 1/2 2-1

DUC4N

20:00 FT [16] Sonnenhof 0 - 1 TSV Schott Mainz [17] - 3/4 0-0

DUC4T

20:00 FT [9] Schalke 04 II 0 - 0 Rodinghausen [6] +0 0-0

MKDA

20:00 FT 1 [4] Makedonija 1 - 0 Tikves Kavadarci [10] 0-0

MKDA

20:00 FT [1] Shkupi 2 - 1 Academy Pandev [2] 1-1

MKDA

20:00 FT [9] FK Skopje 1 - 1 Borec Veles [11] 1-1

MKDA

20:00 FT [12] Pelister 0 - 2 Rabotnicki [8] 0-0

MKDA

20:00 FT [3] Shkendija 3 - 1 FC Struga [6] 2-0

GREA

20:00 FT [7] OFI Creta 2 - 1 Volos NFC [10] - 3/4 2-0

MLTA

20:00 FT [4] Hamrun Spartans 0 - 1 Gudja United [6] - 1/2 0-0

TNKA

20:00 FT [7] Antalyaspor 3 - 0 Fatih Karagumruk [8] - 1/4 2-0

HUNA

20:15 FT [9] Budapest Honved 3 - 1 MOL Fehervar FC [4] +1/4 0-0

TSA

20:15 FT 1 [3] Young Boys 3 - 1 Basel [2] - 1 1/4 1-1

TSB

20:15 FT [1] Aarau 2 - 0 Thun [5] - 1/2 1-0

ITA3

20:30 FT [A-1] Alto Adige 1 - 0 Pro Vercelli [A-6] - 3/4 0-0

ITA3

20:30 FT [A-18] US Seregno 1 - 2 Padova [A-2] +3/4 1-1

ITA3

20:30 FT 1 [B-16] Viterbese Calcio 2 - 3 Teramo [B-15] - 1/4 2-1

ITA3

20:30 FT [A-8] Juventus U23 3 - 0 Mantova [A-15] - 1/4 3-0

ITA3

20:30 FT [A-12] Virtus Verona 0 - 2 Aurora Pro Patria [A-13] - 1/4 0-0

ITA3

20:30 FT [A-5] Lecco 3 - 1 Fiorenzuola [A-14] - 1/2 2-1

ITA3

20:30 FT [A-20] Legnano 0 - 0 Giana Erminio [A-19] - 1/4 0-0

ITA3

20:30 FT [A-16] AC Trento 0 - 2 AC Renate [A-4] +0 0-0

ITA3

20:30 FT [A-17] Pro Sesto 0 - 1 Feralpisalo [A-3] +1/2 0-0

ITA3

20:30 FT [A-9] Piacenza 3 - 0 Pergolettese [A-10] - 1/4 0-0

HLA

20:30 FT [8] Heerenveen 0 - 1 NEC Nijmegen [11] - 1/4 0-1

HLA

20:30 FT [10] RKC Waalwijk 0 - 2 Feyenoord [3] +1 1/2 0-1

HLB

20:30 FT [10] VVV Venlo 1 - 1 Roda JC [5] +1/2 1-1

GREA

20:30 FT [5] Panathinaikos 2 - 0 Lamia FC [13] - 1 1/4 1-0

AUTA

20:30 FT [10] Hartberg 1 - 1 Admira [11] +0 0-1

IRNA

20:30 FT [10] Nassaji Mazandaran 1 - 3 Persepolis [2] 1-2

GHCLB

21:00 FT [241] Rigas Futbola Skola 1 - 1 Din. Moscow [245] +1 1-0

ANHA

21:00 FT [18] Burnley 0 - 1 Liverpool [2] 1 +2 0-1

ANHA

21:00 FT 3 [12] Newcastle 1 - 0 Aston Villa [14] 4 +0 1-0

ANHA

21:00 FT 3 [4] Tottenham 0 - 2 Wolves [8] 1 - 3/4 0-2

ITA

21:00 FT 1 [14] Empoli 1 - 1 Cagliari [18] 2 - 1/2 1-0

ITA

21:00 FT 3 [19] Genoa 1 - 1 Salernitana [17] 2 - 1/2 1-1

ITA

21:00 FT 3 [9] Verona 4 - 0 Udinese [12] 1 - 1/2 2-0

PHA

21:00 FT 4 [16] Clermont 1 - 2 Saint Etienne [19] 1 - 1/4 1-0

PHA

21:00 FT 3 [14] Angers 0 - 1 Strasbourg [6] 1 +1/4 0-1

PHA

21:00 FT 1 [11] Stade Brestois 5 - 1 Troyes [15] 1 - 1/2 2-1

PHA

21:00 FT 1 [9] Nantes 1 - 0 Stade Reims [12] 1 - 1/4 1-0

BDNB

21:00 FT [16] SC Covilha 1 - 2 Benfica B [5] +1/4 0-1

AZEC

21:00 FT [8] Səbail FK 1 - 3 Zire IK [7] +3/4 1-2

POLA

21:00 FT [3] Pogon Szczecin 2 - 1 Zaglebie Lubin [15] - 1 1/4 1-0

CROA

21:00 FT [2] Hajduk Split 3 - 1 Slaven Belupo [7] - 1 2-0

SRBA

21:00 FT [16] FK Metalac GM 1 - 0 FK Novi Pazar [12] - 1/4 0-0

SLOA

21:00 FT 1 [4] Mura 2 - 2 NK Bravo [5] 1-0

CZEA

21:00 FT [4] Slovacko 0 - 1 Slavia Praha [1] +1/4 0-1

CZEA

21:00 FT [8] Sigma Olomouc 2 - 1 Mlada Boleslav [7] +0 0-0

CZEA

21:00 FT [16] MFk Karvina 1 - 1 Jablonec [14] +0 0-0

INDA

21:00 FT [5] Mumbai 4 - 1 Odisha [7] - 3/4 1-0

BRAMG

21:00 FT [4] Caldense/MG 2 - 1 Pouso Alegre/MG [10] - 1/2 0-0

BRASP

21:00 FT [A-2] Inter Limeira/SP 2 - 2 Mirassol/SP [C-4] +0 1-1

ITB

21:30 FT 1 [6] Ascoli 1 - 1 Como [14] - 1/4 1-0

ITB

21:30 FT [5] Brescia 1 - 1 Alessandria [18] - 3/4 0-0

ITB

21:30 FT [1] Lecce 1 - 1 Benevento [7] - 1/2 1-1

DUA

21:30 FT 4 [5] Union Berlin 0 - 3 B.Dortmund [2] 1 +1/4 0-2

BULA

21:30 FT 1 [12] Lok. Sofia 1 - 1 Cska Sofia [2] +1 1-1

TBNB

22:00 FT [5] Real Oviedo 3 - 3 Huesca [11] - 1/4 3-1

BIA

22:00 FT [1] Union Saint-Gilloise 0 - 1 Sint Truiden [9] - 1 0-0

BIB

22:00 FT [2] RWD Molenbeek 1 - 0 Deinze [3] - 1/4 1-0

LUXA

22:00 FT [1] Dudelange 1 - 0 Jeunesse Esch [8] 0-0

LUXA

22:00 FT [13] Wiltz 0 - 0 Hostert [14] 0-0

LUXA

22:00 FT 1 [16] RM Hamm Benfica 2 - 4 Racing Union [7] 1-2

LUXA

22:00 FT [2] Swift Hesperange 2 - 1 Mondorf-les. [12] 0-1

LUXA

22:00 FT [6] UNA Strassen 2 - 3 Etzella Ettelbruc [10] 0-1

LUXA

22:00 FT [3] Fola Esch 2 - 4 Differdange [4] 2-1

MLTA

22:00 FT [12] Sliema Wanderers 1 - 1 Santa Lucia FC [11] - 1/4 1-1

RMNA

22:00 FT [10] UTA Arad 0 - 0 Dinamo Bucuresti [15] - 1 1/4 0-0

TBNA

22:15 FT 1 1 [19] Levante 2 - 4 Real Betis [5] 2 +1/4 1-3

GREA

22:15 FT [2] PAOK 1 - 0 Atromitos [12] - 1 1/2 0-0

BDNA

22:30 FT [8] Famalicao 5 - 0 Moreirense [16] - 1/4 4-0

TSA

22:30 FT [9] Luzern 1 - 0 Sion [8] - 1/4 0-0

TSA

22:30 FT [1] Zurich 3 - 0 Lugano [4] - 1/2 1-0

IRNA

22:30 FT [1] Esteghlal Tehran 1 - 0 Zobahan [7] 0-0

HLA

22:45 FT [1] Ajax 5 - 0 Twente [4] - 2 1/4 1-0

ALBA

22:45 FT [4] Vllaznia Shkoder 4 - 2 Teuta Durres [6] 3-2

GHU17

22:59 FT [1] T.B.Nha U17 2 - 0 Đức U17 [2] 1-0

TBN3

22:59 FT [A1-13] S.S. Reyes 1 - 0 Talavera [A1-15] - 1/4 0-0

TBN3

22:59 FT 1 [A1-11] Cultural Leonesa 0 - 1 Salamanca [A1-9] +0 0-0

TBN3

22:59 FT [A2-2] Albacete 3 - 0 Cornella [A2-15] - 3/4 1-0

TBN3

22:59 FT [A2-14] Castellon 1 - 3 San Fernando [A2-8] - 1/2 0-3

TBN3

22:59 FT [A2-10] Gimnastic T. 1 - 0 Algeciras [A2-9] - 1/2 1-0

SCOC

22:59 FT [26] Celtic 4 - 0 Raith Rovers [13] - 2 3/4 1-0

BDNB

22:59 FT [17] Varzim 1 - 1 Leixoes [8] +0 0-1

SRBA

22:59 FT [8] FK Kolubara 1 - 0 FK Vozdovac [5] +1/4 1-0

SVKA

22:59 FT [2] Spartak Trnava 1 - 1 Dunajska Stred [4] - 1/4 0-1

TNKA

22:59 FT [1] Trabzonspor 2 - 1 Konyaspor [3] - 1/2 1-0

TNKA

22:59 FT [12] Kasimpasa 2 - 2 Alanyaspor [5] - 1/2 0-1

TNKB

22:59 FT [6] Eyupspor 2 - 0 Bandirmaspor [3] - 1/4 1-0

AUTA

22:59 FT [7] Lask 2 - 2 Austria Klagenfurt [9] - 1 1/4 1-0

BLVA

23:00 FT [A-1] CA Palmaflor 0 - 3 The Strongest [A-2] -

PHA

23:05 FT 3 [7] Lens 3 - 2 Bordeaux [20] 2 - 1 3-1

HUNA

23:15 FT [8] Zalaegerzseg 1 - 3 Ferencvaros [1] +1 1-2

ANHA

23:30 FT 1 [9] Leicester City 2 - 2 West Ham Utd [7] 2 +1/4 1-1

ITA3

23:30 FT [B-4] Virtus Entella 1 - 0 Pontedera [B-14] - 3/4 1-0

ITA3

23:30 FT [B-18] Pistoiese 1 - 1 Siena [B-13] +0 1-1

ITA3

23:30 FT [B-19] US Fermana 1 - 1 Pesaro [B-12] - 1/4 1-0

ITA3

23:30 FT [B-17] Imolese Calcio 0 - 2 Ancona [B-6] +0 0-0

ITA3

23:30 FT [B-10] Montevarchi 1 - 1 Carrarese [B-11] +0 0-0

ITA3

23:30 FT [B-3] Cesena 3 - 3 Grosseto [B-20] - 3/4 1-2

ITA3

23:30 FT [B-8] Luchese 0 - 0 Modena [B-1] +1/2 0-0

DUA

23:30 FT 2 [9] Hoffenheim 2 - 0 A.Bielefeld [17] - 1 1/4 1-0

POLA

23:30 FT 1 [10] Legia Wars. 0 - 1 Warta Poznan [11] - 3/4 0-1

CROA

23:30 FT [3] NK Osijek 1 - 0 HNK Rijeka [4] - 1/2 0-0

SLOA

23:30 FT [3] O.Ljubljana 1 - 0 Maribor [1] +1/4 0-0

GHCLB

00:00 FT Norrkoping 2 - 0 Orebro [463] - 1 1/4 0-0

ITA

00:00 FT 1 4 [11] Sassuolo 2 - 2 Roma [6] 2 +1/2 0-1

ISRA

00:00 FT [10] Hapoel Haifa 1 - 1 Bnei Sakhnin [7] +0 1-0

MLTA

00:00 FT [3] Birkirkara 1 - 1 Sirens [7] - 1/2 1-1

CZEA

00:00 FT [3] Sparta Praha 2 - 2 Vik.Plzen [2] - 1/2 0-1

CYPA

00:00 FT [12] Ethnikos Achnas 0 - 1 Pafos FC [5] +1/2 0-1

CRCA

00:00 FT [1] Alajuelense 0 - 1 Dep. Saprissa [5] - 1/2 0-0

TBNB

00:15 FT [16] Lugo 1 - 1 Amorebieta [19] - 1/4 1-0

TBNB

00:15 FT [22] Alcorcon 0 - 2 Tenerife [4] +1/2 0-1

TBNA

00:30 FT [6] Real Sociedad 2 - 0 Granada [16] 2 - 1 1/2 1-0

BIA

00:30 FT [2] Club Brugge 2 - 0 Charleroi [6] - 1 1/4 1-0

GREA

00:30 FT [1] Olympiakos 1 - 0 AEK Athens [3] - 1/2 0-0

RMNA

00:55 FT [2] Steaua Bucuresti 3 - 2 Chindia Targoviste [11] - 3/4 0-2

BDNA

01:00 FT [18] Belenenses 1 - 0 Vitoria Guimaraes [6] +1/2 0-0

MEXA

01:00 FT 1 [11] Pumas UNAM 2 - 1 Club Leon [13] - 1/4 2-1

ISRA

01:15 FT 1 [11] Beitar Jerusalem 2 - 1 Maccabi P.Tikva [13] +0 0-1

PERA

01:15 FT 1 [3] Sporting Cristal 2 - 2 Melgar [1] 1 - 1/2 1-1

BRAPR

01:30 FT [6] Independente SJ/PR 2 - 0 Maringa/PR [1] - 1/4 2-0

BRARJ

01:30 FT [9] Audax Rio/RJ 2 - 0 Boavista/RJ [8] +0 0-0

PERA

01:30 FT [12] Atletico Grau 3 - 4 Sport Huancayo [2] - 1/4 1-1

BIB

02:00 FT [6] Lommel 3 - 0 Excelsior Virton [8] - 3/4 2-0

BRAMG

02:00 FT [6] Villa Nova/MG 1 - 1 URT/MG [12] - 1/4 1-0

BRAPR

02:00 FT [5] Cianorte/PR 1 - 1 Operario/PR [2] +1/4 0-1

BRARJ

02:00 FT [1] Fluminense/RJ 1 - 0 Portuguesa/RJ [6] - 1 0-0

BRARS

02:00 FT [4] Brasil Pelotas/RS 1 - 1 Novo Hamburgo/RS [6] - 1/4 1-1

BRASP

02:00 FT [D-3] Santos/SP 2 - 1 Ituano/SP [C-2] - 3/4 1-0

BLVA

02:00 FT [A-5] Real Santa Cruz 2 - 2 CD Guabira [A-8] -

BLVA

02:00 FT [B-1] Bolivar 2 - 0 Univ de Vinto [B-8] -

COLB

02:00 FT [1] Leones FC 3 - 1 Tigres(COL) [5] 1-0

BDNB

02:30 FT 1 [11] SC Farense 1 - 1 Academico Viseu [15] - 3/4 1-1

ITA

02:45 FT 2 [7] Atalanta 1 - 1 Juventus [4] 3 +1/4 0-0

PHA

02:45 FT 2 [18] Metz 1 - 2 Marseille [3] 2 +3/4 0-1

GHQG

03:00 FT [64] French St. Martin 1 - 2 Anguilla [27] 1-2

TBNA

03:00 FT 2 5 [13] Espanyol 2 - 2 Barcelona [2] 4 1 +3/4 1-1

TBNB

03:00 FT [7] Las Palmas 0 - 2 Burgos CF [12] - 1 0-0

BIA

03:00 FT [18] Beerschot-Wilrijk 2 - 1 Kortrijk [12] +1/4 2-1

ARGLC

03:00 FT [A-1] Racing Club 0 - 0 Gimnasia LP [A-5] - 1/4 0-0

ARGB

03:00 FT [13] Deportivo Maipu 1 - 1 Ind.Rivadavia [21] +0 1-1

COLB

03:00 FT [7] Llaneros FC 1 - 2 Boyaca Chico [6] 1-0

COLB

03:00 FT [11] Atletico 2 - 2 Fortaleza [2] 1-2

COLB

03:00 FT [12] Real Santander 2 - 3 Barranquilla [13] 2-1

URUA

03:00 FT [5] Boston River 0 - 1 Sportivo Cerrito [13] - 1/4 0-1

CRCA

03:00 FT [9] Municipal Grecia 2 - 0 Cartagines [4] +1/4 1-0

BDNA

03:30 FT [14] Vizela 0 - 1 Gil Vicente [5] +0 0-1

ARGB

03:30 FT [11] Gim.Mendoza 0 - 1 San Martin SJ [20] - 1/4 0-1

PERA

03:30 FT [11] Sport Boys 0 - 0 Alianza Lima [6] +1/2 0-0

CHIA

04:00 FT [16] La Serena 1 - 1 Colo Colo [1] +1 0-1

COLA

04:00 FT [10] Santa Fe 1 - 2 Pereira [14] - 1 0-1

BLVA

04:15 FT [B-6] Real Tomayapo 1 - 1 Inde. Petrolero [B-7] -

PARA

04:15 FT [5] Guarani CA 0 - 1 Sol de America [6] - 1/2 0-1

BRAPR

04:30 FT [3] Coritiba/PR 0 - 0 Cascavel/PR [8] - 3/4 0-0

BRASP

04:30 FT [D-4] Ponte Preta/SP 1 - 2 Sao Paulo/SP [B-1] +1/2 1-0

BRAPR

05:00 FT [11] Uniao/PR 3 - 2 Rio Branco/PR [9] - 1/2 0-1

BRARJ

05:00 FT [2] Flamengo/RJ 5 - 0 Nova Iguacu/RJ [5] - 2 2-0

BRARS

05:00 FT [7] Sao Jose PoA/RS 0 - 0 Ypiranga/RS [1] +0 0-0

BRARS

05:00 FT [2] Gremio/RS 1 - 1 Juventude/RS [10] - 1 0-0

ARGLC

05:15 FT [A-13] CA Platense 1 - 0 Talleres Cordoba [A-12] 0-0

ARGB

06:00 FT [33] CA Guemes 1 - 1 Estudiantes BsAs [7] +0 1-1

BRAPR

06:00 FT [10] Azuriz FC/PR 0 - 2 Athletico/PR [4] +1/4 0-2

BRARJ

06:00 FT [3] Vasco DG/RJ 0 - 1 Botafogo/RJ [4] +0 0-1

URUA

06:00 FT [4] CA Penarol 0 - 1 Defensor SC [10] - 1 1/4 0-1

COLA

06:05 FT 1 [19] Deportivo Cali 0 - 2 Millonarios [1] - 1/4 0-1

BRASP

06:30 FT [B-2] Sao Bernardo/SP 1 - 0 Bragantino/SP [D-1] +1/2 0-0

CHIA

06:30 FT [10] Univ. Catolica(CHL) 2 - 1 U. Espanola [3] - 1 1-0

PARA

06:30 FT [7] Nacional 2 - 3 Cerro Porteno [2] +1/4 2-1

GHCLB

07:00 FT Real Salt Lake 1 - 4 Viking [204] +1/4 0-1

ARGB

07:15 FT [9] Estudiantes Rio Cuarto 1 - 1 Instituto [8] +0 0-1

ARGLC

07:30 FT [B-2] Boca Juniors 1 - 1 Colon [B-9]