KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 14/02/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 14/02/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSA

12:05 FT 1 [9] Wellington Phoenix 0 - 2 Central Coast [2] - 1/2 0-1

AUSW

12:05 FT [1] Sydney FC Nữ 1 - 4 Brisbane Roar Nữ [2] - 1/4 1-2

AUSW

14:05 FT [5] Adelaide Utd Nữ 2 - 1 Canberra Utd Nữ [4] 1-1

AUSA

14:10 FT [8] Brisbane Roar 0 - 0 Newcastle Jets [11] - 1/2 0-0

AUTB

16:30 FT [6] Grazer AK 1 - 0 Floridsdorfer AC [13] - 1/4 0-0

THA

17:00 FT [10] Prachuap FC 1 - 0 Chiangrai Utd [4] +3/4 1-0

RMNA

17:15 FT [16] CSMS Politehnica Iasi 2 - 3 Astra Giurgiu [9] +1/4 1-3

TBN3

17:30 FT [D2-6] Granada II 0 - 1 Ejido [D2-8] +0 0-0

TBN3

17:30 FT [D2-3] Sevilla B 1 - 0 Cordoba [D2-5] +1/4 0-0

TNKA

17:30 FT [12] Konyaspor 2 - 0 Denizlispor [21] - 1/4 0-0

TNKB

17:30 FT [12] Boluspor 0 - 1 Giresunspor [1] +1/2 0-0

TBN3

18:00 FT [D1-2] San Fernando 0 - 0 Las Palmas Atl. [D1-7] - 1/2 0-0

TBN3

18:00 FT 1 [B2-4] Tudelano 2 - 2 Ebro [B2-3] - 1/4 1-0

TBN3

18:00 FT [C1-7] AE Prat 0 - 0 UE Olot [C1-11] - 1/4 0-0

TBN3

18:00 FT [E2-10] CP Villarrobledo 0 - 0 Badajoz [E2-1] +1 0-0

TBN3

18:00 FT [A1-8] Coruxo 0 - 0 Salamanca [A1-1] +0 0-0

TBN3

18:00 FT [E1-8] Atletico Madrid B 0 - 0 Las Rozas CF [E1-7] - 1/4 0-0

TBN3

18:00 FT [C2-4] Levante B 3 - 1 Alcoyano [C2-2] +0 3-0

TBN3

18:00 FT [D2-1] UCAM Murcia 1 - 1 Real Betis B [D2-4] - 1/2 1-0

TBN3

18:00 FT [A2-8] CD Lealtad 1 - 0 Sporting Gijon B [A2-9] - 1/4 0-0

TBN3

18:00 FT [C2-9] Orihuela 1 - 1 Hercules CF [C2-6] +1/4 1-0

TBN3

18:00 FT [E1-4] Inter de Madrid 2 - 2 Getafe B [E1-10] - 1/2 0-2

TBN3

18:00 FT [C2-1] Ibiza-Eivissa 3 - 0 Valencia B [C2-10] - 1 1-0

TBN3

18:00 FT [E1-9] UD Poblense 2 - 3 Rayo Majada. [E1-2] +0 1-1

TBN3

18:00 FT [B1-9] Alaves B 0 - 2 Athletic Bilbao B [B1-2] +1/4 0-1

TBN3

18:00 FT [C2-7] La Nucía 0 - 1 Pena Deportiva [C2-8] - 1/4 0-0

TBN3

18:00 FT [E2-6] Melilla CD 0 - 0 Villarrubia CF [E2-7] - 3/4 0-0

TBN3

18:00 FT [A2-10] Covadonga 0 - 1 Union Langreo [A2-6] +0 0-0

TBN3

18:00 FT [E2-5] Talavera 2 - 2 Extremadura UD [E2-2] - 1/4 1-1

AZEA

18:00 FT [5] Gabala FC 2 - 0 Keşla FK [8] - 1/4 0-0

THA

18:00 FT [9] Nakhon Ratch. 1 - 0 Suphanburi [13] - 1/4 0-0

BDNB

18:15 FT [11] CD Mafra 1 - 1 Leixoes [10] - 1/4 0-1

HLA

18:15 FT [3] AZ Alkmaar 3 - 1 Heerenveen [10] - 1 1/4 1-0

ITA

18:30 FT [7] Roma 3 - 0 Udinese [12] - 3/4 2-0

ITA3

18:30 FT [A-1] Como 1 - 0 Luchese [A-19] - 1 0-0

ITA3

18:30 FT [B-20] Ravenna 0 - 1 Triestina [B-5] +1/4 0-0

IRNA

18:30 FT [6] Mes Rafsanjan 3 - 1 Zobahan [13] 1-0

IRNA

18:30 FT [14] SaiPa Karadj 1 - 2 Tractor SC [8] 1-2

THA

18:30 FT [6] Muang Thong Utd 3 - 0 Sukhothai [14] - 3/4 1-0

ANHA

19:00 FT 2 [14] Southampton 1 - 2 Wolves [12] 2 - 1/4 1-0

TBN3

19:00 FT [D1-5] UD Tamaraceite 1 - 1 Algeciras [D1-1] - 1/4 0-0

DUC3

19:00 FT [20] Unterhaching 0 - 1 Saarbrucken [5] +0 0-1

PHA

19:00 FT 3 [3] Monaco 2 - 2 Lorient [17] 3 - 1 1/4 0-1

SCOA

19:00 FT [8] St. Johnstone 1 - 2 Celtic [2] +1 0-0

UKRA

19:00 FT [10] FC Mariupol 0 - 1 PFK Aleksandriya [7] +1/4 0-1

THA

19:00 FT 1 [15] Trat FC 0 - 0 Chonburi [12] +1/4 0-0

DUB

19:30 FT [11] Darmstadt 1 - 0 Osnabruck [17] - 3/4 1-0

DUB

19:30 FT [1] Bochum 2 - 0 Ein.Braunschweig [15] - 1 2-0

DUB

19:30 FT [13] Nurnberg 1 - 2 St. Pauli [7] +0 0-1

BULA

19:30 FT [6] CSKA 1948 Sofia 2 - 1 Tsarsko Selo [8] - 1/2 1-0

BIA

19:30 FT [7] Standard Liege 1 - 2 Antwerpen [2] +0 1-1

RMNA

19:30 FT [6] Aca. Clinceni 0 - 0 FC Uni.Craiova [3] +3/4 0-0

KSB

19:50 FT [13] Najran 1 - 1 Al Khaleej(KSA) [8] -

ANHB

20:00 FT [5] Brentford 0 - 2 Barnsley [6] - 3/4 0-1

TBNA

20:00 FT [15] Getafe 0 - 1 Real Sociedad [5] +1/2 0-1

TBNB

20:00 FT [2] Mallorca 1 - 2 Espanyol [1] +0 0-1

DUC3

20:00 FT [3] Dynamo Dresden 3 - 1 Lubeck [19] - 1/2 2-0

DUC4N

20:00 FT [10] Stuttgart II 2 - 2 Homburg [7] 1-2

AZEA

20:00 FT [4] Zire IK 2 - 2 Sabah FK [6] - 1/4 0-1

GREA

20:00 FT [4] Aris Salonica 0 - 0 Panetolikos [14] - 1 1/4 0-0

MLTA

20:00 FT [3] Gzira Utd 1 - 0 Lija Athletic [15] - 2 0-0

SVKA

20:00 FT [8] FK Pohronie 1 - 1 Zemplin Michalovce [11] - 1/2 1-1

CZEA

20:00 FT [8] Banik Ostrava 2 - 1 Jablonec [2] +0 2-1

CZEA

20:00 FT [14] Mlada Boleslav 2 - 2 Vik.Plzen [5] +1 1-1

CZEA

20:00 FT [10] Bohemians 1905 0 - 0 Sigma Olomouc [9] - 1/4 0-0

CZEA

20:00 FT [6] Slovan Liberec 0 - 0 C. Budejovice [12] - 1/2 0-0

TNKA

20:00 FT [10] Goztepe 2 - 1 Istanbul BB [17] - 1/4 1-0

TNKA

20:00 FT 1 [7] Hatayspor 0 - 0 Alanyaspor [5] +0 0-0

TNKA

20:00 FT [3] Galatasaray 2 - 1 Kasimpasa [15] - 1 1-0

TNKB

20:00 FT [14] Menemen Bld 1 - 1 Balikesirspor [13] - 1/4 1-0

DENA

20:00 FT 1 [6] Aalborg BK 0 - 0 Randers [7] +0 0-0

DENA

20:00 FT [9] Vejle 2 - 2 Nordsjaelland [5] - 1/4 1-0

DENB

20:00 FT [6] Fremad Amager 4 - 0 Skive IK [10] - 1/2 2-0

URUA

20:00 FT [14] Cerro Montevideo 1 - 1 Liverpool P. (URU) [1] 1-0

KSAA

20:05 FT [14] Dhamak 1 - 0 Al Hilal [1] +1 1/4 1-0

HLA

20:30 FT [5] Feyenoord 5 - 0 Willem II [15] - 1 1/4 1-0

HLA

20:30 FT [7] Utrecht 3 - 1 VVV Venlo [16] - 1 1/2 0-0

HUNA

20:30 FT [7] Mezokovesdi SE 2 - 2 Ferencvaros [1] +1 0-1

TSB

20:30 FT [10] Chiasso 1 - 1 Schaffhausen [5] +1/2 -

AUTA

20:30 FT [10] SV Ried 1 - 1 St.Polten [11] - 1/4 1-0

AUTA

20:30 FT [8] Austria Wien 0 - 1 Hartberg [7] - 1/4 0-1

UAEA

20:30 FT [8] Ittihad Kalba 0 - 6 Al Jazira [1] 0-4

UAEA

20:30 FT [12] Al Fujairah 4 - 2 Al Dhafra [11] 1-2

CHIA

20:30 FT U.Concepcion 1 - 2 Univ. Catolica [1] +1/2 1-0

CHIA

20:30 FT [9] Everton CD 1 - 0 Huachipato [6] +0 1-0

NPA

20:30 FT [4] Moroka Swallows 0 - 0 Amazulu [3] - 1/4 0-0

IRNA

20:45 FT [2] Persepolis 1 - 0 Peykan [9] 0-0

QATA

20:45 FT [10] Umm salal 0 - 1 Qatar SC [6] -

ANHA

21:00 FT 5 [19] West Brom 1 - 1 Man Utd [2] +1 1/2 1-1

ITA

21:00 FT [18] Cagliari 0 - 1 Atalanta [3] +1 1/4 0-0

ITA

21:00 FT [9] Sampdoria 2 - 1 Fiorentina [13] +0 1-1

ITB

21:00 FT [20] Virtus Entella 2 - 3 Frosinone [15] +1/4 1-2

ITA3

21:00 FT [B-2] Alto Adige 0 - 2 Feralpisalo [B-6] - 1/2 0-1

ITA3

21:00 FT [A-15] Carrarese 1 - 2 Lecco [A-5] - 1/4 0-2

ITA3

21:00 FT 1 [C-17] Paganese 2 - 1 Vibonese [C-16] +0 0-0

ITA3

21:00 FT [B-17] Legnano 0 - 2 Padova [B-1] +1 0-0

ITA3

21:00 FT [B-19] Arezzo 3 - 3 Carpi [B-14] - 1/4 1-1

ITA3

21:00 FT [A-14] Piacenza 2 - 0 Pistoiese [A-20] +0 1-0

PHA

21:00 FT [12] Angers 1 - 3 Nantes [19] - 1/4 1-2

PHA

21:00 FT 1 [20] Dijon 0 - 2 Nimes [18] +0 0-0

PHA

21:00 FT [9] Metz 1 - 2 Strasbourg [14] +0 1-1

PHA

21:00 FT [7] Rennes 0 - 2 Saint Etienne [13] - 1/2 0-1

BDNB

21:00 FT [3] Chaves 0 - 0 Benfica B [9] - 1/2 0-0

POLA

21:00 FT [14] Wisla Plock 1 - 0 Lech Poznan [10] +1/4 0-0

CROA

21:00 FT [3] HNK Rijeka 1 - 1 Istra 1961 [9] - 1 1/4 1-1

SVKA

21:00 FT [6] Trencin 3 - 3 Dunajska Stred [2] +3/4 2-0

CYPA

21:00 FT 1 [14] Karmiotissa Pol. 0 - 3 Olympiakos Nic. [6] +1/2 0-1

DENB

21:00 FT [2] Silkeborg IF 2 - 0 Hvidovre IF [8] 0-0

DUA

21:30 FT [4] Ein.Frankfurt 2 - 0 FC Koln [17] - 1 0-0

TBN3

21:45 FT [D1-3] Linense 1 - 1 Recreativo Huelva [D1-6] 0-0

ANHL2

22:00 FT [22] Colchester Utd 2 - 2 Mansfield [18] +1/2 1-1

TBNB

22:00 FT [3] Almeria 3 - 1 Las Palmas [11] - 1/2 1-0

TBN3

22:00 FT [B2-1] CD Calahorra 1 - 0 SD Logrones [B2-2] 1-0

TBN3

22:00 FT [A1-9] CF Salmantino 1 - 3 Pontevedra [A1-6] 1-1

ITA3

22:00 FT [A-6] Aurora Pro Patria 0 - 0 AC Renate [A-4] +0 0-0

BDNA

22:00 FT [10] Portimonense 4 - 1 Gil Vicente [12] - 1/4 2-1

BDNB

22:00 FT 1 [18] Porto B 1 - 2 UD Oliveirense [17] - 1 1-1

BULA

22:00 FT [9] Levski Sofia 2 - 0 PFK Montana [14] - 1/2 1-0

BIA

22:00 FT [9] Beerschot-Wilrijk 1 - 2 KV Mechelen [8] +1/2 0-0

BIB

22:00 FT [1] Union Saint-Gilloise 3 - 1 Club Brugge II [8] - 2 1/4 1-1

CZEA

22:00 FT 1 [3] Sparta Praha 4 - 3 MFk Karvina [11] - 1 1/4 3-2

TSA

22:00 FT [6] Luzern 4 - 0 Vaduz [9] - 3/4 2-0

TSA

22:00 FT [3] Lugano 1 - 3 Young Boys [1] +3/4 0-3

TSA

22:00 FT [7] Zurich 2 - 0 Basel [2] +1/4 1-0

UKRA

22:00 FT [5] Kolos Kovalivka 0 - 0 Shakhtar Donetsk [2] +1 3/4 -

UKRA

22:00 FT [14] Rukh Vynnyky 1 - 1 Vorskla [4] -

UKRA

22:00 FT [8] SK Dnipro-1 2 - 0 Inhulets Petrove [12] - 1/2 2-0

DENA

22:00 FT [11] Lyngby 0 - 4 Brondby [2] +1/2 0-2

TBNA

22:15 FT [2] Real Madrid 2 - 0 Valencia [14] 3 - 1 1/2 2-0

GREA

22:15 FT [12] OFI Creta 1 - 2 Volos NFC [7] - 1/4 0-2

TBN3

22:30 FT 2 [E1-6] Navalcarnero 1 - 2 Real Madrid B [E1-3] 1-0

FINC

22:30 FT [F-2] RoPS Rovaniemi 0 - 3 VPS Vaasa [F-1] +1 0-0

HLA

22:45 FT [4] Vitesse Arnhem 0 - 2 Twente [9] - 1/2 0-1

TBN3

22:59 FT [E2-3] Villanovense 3 - 0 Don Benito [E2-4] 2-0

TBN3

22:59 FT [A2-5] Marino de Luanco 3 - 0 Burgos CF [A2-1] 2-0

TBN3

22:59 FT [A2-2] Cultural Leonesa 1 - 1 Valladolid II [A2-4] 0-0

TBN3

22:59 FT [B2-9] Haro Deportivo 1 - 1 SD Tarazona [B2-5] 0-1

TBN3

22:59 FT [D2-2] Linares Deportivo 2 - 0 Murcia [D2-7] 0-0

TBN3

22:59 FT [A1-4] Deportivo 1 - 0 Guijuelo [A1-10] 1-0

TBN3

22:59 FT [A1-3] Zamora CF 0 - 3 Celta Vigo II [A1-2] 0-1

ITB

22:59 FT [18] Reggiana 1 - 0 Ascoli [16] +0 0-0

PHA

22:59 FT [1] Lille 0 - 0 Stade Brestois [15] - 3/4 0-0

HUNA

22:59 FT 1 [3] MOL Fehervar FC 1 - 2 MTK Budapest [6] - 1 1/4 1-0

TNKB

22:59 FT [15] Adanaspor 2 - 2 Adana Demirspor [2] +1/2 0-1

AUTA

22:59 FT [3] Lask 2 - 0 Sturm Graz [4] - 1 1-0

MLTA

23:00 FT [9] Sirens 0 - 1 Valletta [7] 0-0

QATA

23:15 FT [7] Al Arabi (QAT) 1 - 0 Al Wakra [8] -

QATA

23:15 FT [2] Al Duhail SC 2 - 0 Al Rayyan [3] -

UAEA

23:15 FT [5] Al Nasr (UAE) 0 - 1 Al Wasl [9] 0-0

ANHA

23:30 FT [9] Arsenal 4 - 2 Leeds Utd [10] 2 - 3/4 3-0

ITA3

23:30 FT [C-10] Casertana 2 - 0 Teramo [C-9] 0-0

ITA3

23:30 FT [C-11] SS Monopoli 3 - 1 Turris Neapolis [C-14] 2-0

ITA3

23:30 FT 2 [B-10] Mantova 1 - 1 Sambenedettese [B-9] 1-1

POLA

23:30 FT [9] Jagiellonia 1 - 1 Legia Wars. [1] +1 1-1

CYPA

23:30 FT [8] Apoel FC 3 - 1 Nea Salamina [10] - 1 2-0

ANHL1

23:59 FT [7] Oxford Utd 2 - 1 Wigan [20] - 3/4 0-0

TBN3

00:00 FT 1 [C2-3] Villarreal B 0 - 0 Atzeneta [C2-5] 0-0

ITA

00:00 FT 1 [20] Crotone 1 - 2 Sassuolo [8] 1 +1/2 1-1

ITB

00:00 FT [10] Brescia 1 - 0 Chievo [8] +1/4 1-0

DUA

00:00 FT 1 [3] Wolfsburg 0 - 0 M.gladbach [7] 3 - 1/4 0-0

BDNB

00:00 FT 1 [8] Casa Pia AC 0 - 1 Feirense [5] +1/4 0-0

ISRA

00:00 FT [9] Hapoel Hadera 1 - 0 Maccabi P.Tikva [5] +0 1-0

SLOA

00:00 FT [1] O.Ljubljana 2 - 0 Mura [3] -

DENA

00:00 FT [1] Midtjylland 1 - 0 AC Horsens [12] - 1 1/2 0-0

TBNB

00:15 FT [4] Leganes 3 - 1 Albacete [22] - 3/4 2-0

TBNB

00:15 FT [16] Alcorcon 1 - 0 UD Logrones [15] - 1/4 1-0

TBNA

00:30 FT 1 [11] Levante 0 - 1 Osasuna [9] 2 +0 0-0

BDNA

00:30 FT [7] Santa Clara 0 - 1 Braga [4] +1/2 0-1

GREA

00:30 FT [5] Panathinaikos 2 - 1 Olympiakos [1] +3/4 1-0

RMNA

00:45 FT [15] Hermannstadt 1 - 0 Steaua Bucuresti [1] +1 1/4 1-0

MEXA

01:00 FT [8] Toluca 1 - 0 Pumas UNAM [12] - 1/2 0-0

ANHA

02:00 FT 1 [8] Everton 0 - 2 Fulham [18] 1 - 1/2 0-0

BIB

02:00 FT [7] Lierse 1 - 1 Deinze [5] +1/2 1-0

DENA

02:00 FT [10] Odense BK 0 - 0 Aarhus AGF [3] +1/4 0-0

BRA

02:00 FT [1] Flamengo/RJ 2 - 1 Corinthians/SP [12] - 1 1/2 1-1

BRA

02:00 FT [17] Vasco DG/RJ 0 - 2 Internacional/RS [2] +1/4 0-1

COLA

02:00 FT [2] Santa Fe 2 - 0 Atl. Bucaramanga [11] - 1 1/4 1-0

ITA

02:45 FT 2 [1] Inter Milan 3 - 1 Lazio [6] 1 - 3/4 2-0

BIA

02:45 FT [16] Cercle Brugge 0 - 0 Anderlecht [3] +3/4 0-0

TBNA

03:00 FT 3 [7] Villarreal 1 - 2 Real Betis [6] 2 - 1/2 0-1

TBNB

03:00 FT [5] Sporting Gijon 1 - 0 Malaga [9] - 1/2 0-0

PHA

03:00 FT 1 [16] Bordeaux 0 - 0 Marseille [6] 1 2 +0 0-0

MLTA

03:00 FT [11] Gudja United 1 - 1 Sliema Wanderers [5] 0-0

COLB

03:00 FT [12] Llaneros FC 0 - 0 Real San Andres [16] - 1/2 0-0

URUA

03:00 FT 3 [16] CA Rentistas 0 - 1 CA Penarol [2] 0-0

ARGA

03:10 FT [B-3] Defensa YJ 3 - 2 CA Huracan [B-9] 1 - 3/4 2-1

BDNA

03:15 FT [8] Moreirense 1 - 1 Benfica [3] +1 1/2 1-1

CHIA

04:00 FT [14] Palestino 2 - 2 Coquimbo Unido - 1 1/4 1-1

CHIA

04:00 FT [7] La Serena 0 - 2 Audax Italiano [2] - 1/4 0-0

CHIA

04:00 FT 1 [5] O Higgins 1 - 1 Colo Colo [4] - 1/4 0-0

CHIA

04:00 FT Iquique 2 - 0 San. Wanderers [17] +1/4 0-0

COLB

04:00 FT [5] Cortulua 0 - 0 Atletico Huila [1] - 1/4 0-0

CRCA

04:00 FT [B-2] Jicaral Sercoba 1 - 1 Alajuelense [A-1] +1/4 1-0

BRA

04:15 FT [10] Atletico/PR 2 - 1 Atletico/GO [13] - 1/2 0-0

BRA

04:15 FT [7] Palmeiras/SP 3 - 0 Fortaleza/CE [16] - 1/4 3-0

PARA

04:30 FT [7] Sportivo Luqueno 0 - 3 Nacional [2] +1/4 0-3

CRCA

05:00 FT 1 [B-1] Dep. Saprissa 4 - 2 Limon [B-5] - 1 1/2 4-0

URUA

05:15 FT [10] Dep. Maldonado 1 - 2 CA River Plate (URU) [8] 1-0

ARGA

05:20 FT [B-6] Boca Juniors 2 - 2 Gimnasia LP [B-7] - 3/4 1-1

COLA

06:05 FT [9] Inde.Medellin 1 - 0 Jag de Cordoba [10] - 3/4 1-0

BRA

06:30 FT 1 [6] Gremio/RS 1 - 2 Sao Paulo/SP [4] - 1/4 1-0

PARA

06:45 FT [3] Olimpia Asuncion 0 - 0 Guairena FC [5] - 1 0-0

CRCA

07:15 FT [B-4] San Carlos 1 - 4 Municipal Grecia [A-5] - 1/2 0-2

ARGA

07:30 FT 1 [A-2] Estudiantes LP 2 - 1 River Plate [A-6] +3/4 0-0

URUA

07:30 FT 1 [15] Defensor SC 2 - 2 CA Fenix [6] - 1/4 1-1

MEXA

08:06 FT [5] Santos Laguna 1 - 0 Monterrey [4] +1/4 0-0

COLA

08:10 FT [12] Deportivo Pasto 0 - 1 Deportes Tolima [5] +0 0-0

MEXB

10:00 FT [5] Atlante 0 - 0 Celaya [3] - 1/2 0-0

MLTA

20:00 Hoãn [12] Balzan - Zejtun [13] -

TBN3

23:00 Hoãn [D1-10] CD Marino - Cadiz B [D1-8] -

TBN3

23:00 Hoãn [D1-7] Las Palmas Atl. - CD Marino [D1-10] -

TBN3

23:00 Hoãn [E2-8] Merida - Socuellamos [E2-9] -

HLB

02:00 Hoãn [6] NEC Nijmegen - Den Bosch [20] - 1 1/2 -

Kết quả bóng đá ngày 14/02/2021

Kết quả bóng đá ngày 14/02/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 14/02/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 14/02/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 33 45 77
2 Man Utd 32 29 66
3 Leicester City 32 21 59
4 Chelsea 32 19 55
5 West Ham Utd 32 11 55
6 Tottenham 33 18 53
7 Liverpool 32 16 53
8 Everton 31 3 49
9 Arsenal 32 8 46
10 Leeds Utd 32 0 46
11 Aston Villa 31 9 44
12 Wolves 32 -9 41
13 Crystal Palace 31 -19 38
14 Southampton 32 -18 36
15 Newcastle 32 -18 35
16 Brighton 32 -5 34
17 Burnley 32 -19 33
18 Fulham 33 -18 27
19 West Brom 32 -34 24
20 Sheffield Utd 32 -39 14