LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 13/02/2022

Lịch bóng đá trong ngày 13/02/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSW

11:05 - [5] Perth Glory Nữ vs Melbourne City Nữ [2] +1 -

AUSW

12:05 - [6] Brisbane Roar Nữ vs Adelaide Utd Nữ [3] - 1/2 -

AUSA

13:45 - [5] Central Coast vs Perth Glory [12] - 1/2 -

AUSA

14:45 - [11] Brisbane Roar vs Macarthur FC [7] - 1/2 -

AUSW

15:45 - [8] Newcastle Jets Nữ vs Sydney FC Nữ [1] +2 -

GHU19

17:00 - [32] Israel U19 vs Georgia U19 [6] -

TNKA

17:30 - [10] Sivasspor vs Malatyaspor [20] - 3/4 -

TNKB

17:30 - [2] Umraniyespor vs Erzurum BB [5] - 1/4 -

TNKB

17:30 - [10] Manisa FK vs Menemen Bld [18] - 1 -

GHCLB

18:00 - AB Gladsaxe vs Hvidovre IF +1 1/4 -

TBN3

18:00 - [A2-19] Real Betis B vs Atl. Baleares [A2-11] +1/2 -

TBN3

18:00 - [A1-3] Celta Vigo II vs Rayo Majada. [A1-12] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [A2-1] Andorra FC vs Villarreal B [A2-7] - 1/2 -

TBN3

18:00 - [A2-12] Alcoyano vs Sevilla B [A2-6] - 3/4 -

TBN3

18:00 - [A1-4] Racing Ferrol vs Tudelano [A1-18] - 3/4 -

TBN3

18:00 - [A1-16] SD Logrones vs Deportivo [A1-2] +3/4 -

TBN3

18:00 - [A1-1] Racing Santander vs Badajoz [A1-7] - 1/2 -

BDNB

18:00 - [6] Nacional Madeira vs Penafiel [7] - 1/2 -

AZEC

18:00 - [2] Gabala FC vs Sumqayit [6] - 1/2 -

THAA

18:00 - [12] Ratchaburi vs Suphanburi [14] - 3/4 -

THAA

18:00 - [13] Prachuap FC vs Bangkok Utd [3] +3/4 -

HLA

18:15 - [13] Go Ahead Eagles vs AZ Alkmaar [5] +1 -

HLA

18:15 - [14] Sparta Rotterdam vs Willem II [17] - 1/2 -

HLB

18:15 - [8] NAC Breda vs Den Bosch [11] - 1 1/4 -

ITA

18:30 - [1] AC Milan vs Sampdoria [15] - 1 1/4 -

POLA

18:30 - [7] Wisla Plock vs Piast Gliwice [5] +0 -

IRNA

18:30 - [11] Peykan vs Havadar SC [8] -

IRNA

18:30 - [4] Gol Gohar vs Fajr Sepasi [15] -

THAA

18:30 - [7] Chonburi vs Police Tero FC [9] - 3/4 -

GHCLB

19:00 - [312] Vejle vs Fredericia [27] - 1/2 -

GHU17

19:00 - [12] B.D.Nha U17 vs Slovakia U17 [45] -

ANHL1

19:00 - [4] Sheffield Wed. vs Rotherham Utd [2] +0 -

DUC3

19:00 - [17] Viktoria Berlin vs Verl [16] +0 -

DUC4DB

19:00 - [8] Babelsberg vs Luckenwalde [12] - 1/4 -

DUC4DB

19:00 - [4] VSG Altglienicke vs Berlin AK 07 [6] +1/4 -

PHA

19:00 - [2] Monaco vs Lorient [17] - 1 1/4 -

ICELC

19:00 - [A-2] Valur Rey. vs Grotta [A-5] - 2 1/2 -

SRBA

19:00 - [10] Mladost Lucani vs Backa Topola [6] +1/4 -

BULA

19:15 - [10] Arda Kardzhali vs Ludogorets [1] +1 -

DUB

19:30 - [18] Ingolstadt vs Sandhausen [14] - 1/4 -

DUB

19:30 - [10] Fort.Dusseldorf vs Schalke 04 [1] +1/4 -

DUB

19:30 - [11] Hannover 96 vs Darmstadt [4] +1/4 -

DUC4DB

19:30 - [13] Meuselwitz vs Optik Rathenow [16] - 1 -

SCOC

19:30 - [4] Arbroath vs Hibernian [30] +1/2 -

BIA

19:30 - [8] Genk vs Standard Liege [14] - 3/4 -

RMNA

19:30 - [7] Arges Pitesti vs Mioveni [12] - 1/4 -

IRNA

19:30 - [5] Foolad Khozestan vs Aluminium Arak [9] -

THAA

19:30 - [8] Port FC vs Chiangmai United [16] - 1 1/4 -

URUA

19:30 - [2] Liverpool P. (URU) vs Albion FC (URU) [14] -

ALBA

19:45 - [5] Kukesi vs Kastrioti Kruje [7] -

GHCLB

20:00 - GAIS vs Falkenbergs - 1/4 -

GHCLB

20:00 - [303] Brage vs Dalkurd FF [230] +0 -

ANHB

20:00 - [15] Swansea City vs Bristol City [18] - 1/4 -

TBNA

20:00 - [20] Alaves vs Valencia [11] +0 -

TBNB

20:00 - [2] Eibar vs Fuenlabrada [21] - 1/2 -

ITA3

20:00 - [B-7] Gubbio vs US Olbia [B-9] - 1/4 -

DUC3

20:00 - [8] Wehen vs Saarbrucken [7] +0 -

DUC4B

20:00 - [A-8] St. Pauli II vs Altona 93 [A-10] - 1 1/4 -

DUC4B

20:00 - [A-4] Teutonia Ottensen vs Ein. Norderstedt [A-7] - 1 1/4 -

DUC4N

20:00 - [1] Elversberg vs Hoffenheim II [12] - 1 1/2 -

DUC4N

20:00 - [16] Sonnenhof vs TSV Schott Mainz [17] - 3/4 -

DUC4T

20:00 - [9] Schalke 04 II vs Rodinghausen [6] +0 -

MKDA

20:00 - [4] Makedonija vs Tikves Kavadarci [10] -

MKDA

20:00 - [1] Shkupi vs Academy Pandev [2] -

MKDA

20:00 - [9] FK Skopje vs Borec Veles [11] -

MKDA

20:00 - [12] Pelister vs Rabotnicki [8] -

MKDA

20:00 - [3] Shkendija vs FC Struga [6] -

GREA

20:00 - [7] OFI Creta vs Volos NFC [10] - 3/4 -

MLTA

20:00 - [4] Hamrun Spartans vs Gudja United [6] - 1/2 -

TNKA

20:00 - [7] Antalyaspor vs Fatih Karagumruk [8] - 1/4 -

HUNA

20:15 - [9] Budapest Honved vs MOL Fehervar FC [4] +1/4 -

TSA

20:15 - [3] Young Boys vs Basel [2] - 1 1/4 -

TSB

20:15 - [1] Aarau vs Thun [5] - 1/2 -

ITA3

20:30 - [A-1] Alto Adige vs Pro Vercelli [A-6] - 3/4 -

ITA3

20:30 - [A-18] US Seregno vs Padova [A-2] +3/4 -

ITA3

20:30 - [B-16] Viterbese Calcio vs Teramo [B-15] - 1/4 -

ITA3

20:30 - [A-8] Juventus U23 vs Mantova [A-15] - 1/4 -

ITA3

20:30 - [A-12] Virtus Verona vs Aurora Pro Patria [A-13] - 1/4 -

ITA3

20:30 - [A-5] Lecco vs Fiorenzuola [A-14] - 1/2 -

ITA3

20:30 - [A-20] Legnano vs Giana Erminio [A-19] - 1/4 -

ITA3

20:30 - [A-16] AC Trento vs AC Renate [A-4] +0 -

ITA3

20:30 - [A-17] Pro Sesto vs Feralpisalo [A-3] +1/2 -

ITA3

20:30 - [A-9] Piacenza vs Pergolettese [A-10] - 1/4 -

HLA

20:30 - [8] Heerenveen vs NEC Nijmegen [11] - 1/4 -

HLA

20:30 - [10] RKC Waalwijk vs Feyenoord [3] +1 1/2 -

HLB

20:30 - [10] VVV Venlo vs Roda JC [5] +1/2 -

GREA

20:30 - [5] Panathinaikos vs Lamia FC [13] - 1 1/4 -

AUTA

20:30 - [10] Hartberg vs Admira [11] +0 -

IRNA

20:30 - [10] Nassaji Mazandaran vs Persepolis [2] -

GHCLB

21:00 - [241] Rigas Futbola Skola vs Din. Moscow [245] +1 -

ANHA

21:00 - [18] Burnley vs Liverpool [2] +2 -

ANHA

21:00 - [12] Newcastle vs Aston Villa [14] +0 -

ANHA

21:00 - [4] Tottenham vs Wolves [8] - 3/4 -

ITA

21:00 - [14] Empoli vs Cagliari [18] - 1/2 -

ITA

21:00 - [19] Genoa vs Salernitana [17] - 1/2 -

ITA

21:00 - [9] Verona vs Udinese [12] - 1/2 -

PHA

21:00 - [16] Clermont vs Saint Etienne [19] - 1/4 -

PHA

21:00 - [14] Angers vs Strasbourg [6] +1/4 -

PHA

21:00 - [11] Stade Brestois vs Troyes [15] - 1/2 -

PHA

21:00 - [9] Nantes vs Stade Reims [12] - 1/4 -

BDNB

21:00 - [16] SC Covilha vs Benfica B [5] +1/4 -

AZEC

21:00 - [8] Səbail FK vs Zire IK [7] +3/4 -

POLA

21:00 - [3] Pogon Szczecin vs Zaglebie Lubin [15] - 1 1/4 -

CROA

21:00 - [2] Hajduk Split vs Slaven Belupo [7] - 1 -

SRBA

21:00 - [16] FK Metalac GM vs FK Novi Pazar [12] - 1/4 -

SLOA

21:00 - [4] Mura vs NK Bravo [5] -

CZEA

21:00 - [4] Slovacko vs Slavia Praha [1] +1/4 -

CZEA

21:00 - [8] Sigma Olomouc vs Mlada Boleslav [7] +0 -

CZEA

21:00 - [16] MFk Karvina vs Jablonec [14] +0 -

INDA

21:00 - [5] Mumbai vs Odisha [7] - 3/4 -

BRAMG

21:00 - [4] Caldense/MG vs Pouso Alegre/MG [10] - 1/2 -

BRASP

21:00 - [A-2] Inter Limeira/SP vs Mirassol/SP [C-4] +0 -

ITB

21:30 - [6] Ascoli vs Como [14] - 1/4 -

ITB

21:30 - [5] Brescia vs Alessandria [18] - 3/4 -

ITB

21:30 - [1] Lecce vs Benevento [7] - 1/2 -

DUA

21:30 - [5] Union Berlin vs B.Dortmund [2] +1/4 -

BULA

21:30 - [12] Lok. Sofia vs Cska Sofia [2] +1 -

TBNB

22:00 - [5] Real Oviedo vs Huesca [11] - 1/4 -

BIA

22:00 - [1] Union Saint-Gilloise vs Sint Truiden [9] - 1 -

BIB

22:00 - [2] RWD Molenbeek vs Deinze [3] - 1/4 -

LUXA

22:00 - [1] Dudelange vs Jeunesse Esch [8] -

LUXA

22:00 - [13] Wiltz vs Hostert [14] -

LUXA

22:00 - [16] RM Hamm Benfica vs Racing Union [7] -

LUXA

22:00 - [2] Swift Hesperange vs Mondorf-les. [12] -

LUXA

22:00 - [6] UNA Strassen vs Etzella Ettelbruc [10] -

LUXA

22:00 - [3] Fola Esch vs Differdange [4] -

MLTA

22:00 - [12] Sliema Wanderers vs Santa Lucia FC [11] - 1/4 -

RMNA

22:00 - [10] UTA Arad vs Dinamo Bucuresti [15] - 1 1/4 -

TBNA

22:15 - [19] Levante vs Real Betis [5] +1/4 -

GREA

22:15 - [2] PAOK vs Atromitos [12] - 1 1/2 -

BDNA

22:30 - [8] Famalicao vs Moreirense [16] - 1/4 -

TSA

22:30 - [9] Luzern vs Sion [8] - 1/4 -

TSA

22:30 - [1] Zurich vs Lugano [4] - 1/2 -

IRNA

22:30 - [1] Esteghlal Tehran vs Zobahan [7] -

HLA

22:45 - [1] Ajax vs Twente [4] - 2 1/4 -

ALBA

22:45 - [4] Vllaznia Shkoder vs Teuta Durres [6] -

GHU17

22:59 - [1] T.B.Nha U17 vs Đức U17 [2] -

TBN3

22:59 - [A1-13] S.S. Reyes vs Talavera [A1-15] - 1/4 -

TBN3

22:59 - [A1-11] Cultural Leonesa vs Salamanca [A1-9] +0 -

TBN3

22:59 - [A2-2] Albacete vs Cornella [A2-15] - 3/4 -

TBN3

22:59 - [A2-14] Castellon vs San Fernando [A2-8] - 1/2 -

TBN3

22:59 - [A2-10] Gimnastic T. vs Algeciras [A2-9] - 1/2 -

SCOC

22:59 - [26] Celtic vs Raith Rovers [13] - 2 3/4 -

BDNB

22:59 - [17] Varzim vs Leixoes [8] +0 -

SRBA

22:59 - [8] FK Kolubara vs FK Vozdovac [5] +1/4 -

SVKA

22:59 - [2] Spartak Trnava vs Dunajska Stred [4] - 1/4 -

TNKA

22:59 - [1] Trabzonspor vs Konyaspor [3] - 1/2 -

TNKA

22:59 - [12] Kasimpasa vs Alanyaspor [5] - 1/2 -

TNKB

22:59 - [6] Eyupspor vs Bandirmaspor [3] - 1/4 -

AUTA

22:59 - [7] Lask vs Austria Klagenfurt [9] - 1 1/4 -

BLVA

23:00 - [A-1] CA Palmaflor vs The Strongest [A-2] -

PHA

23:05 - [7] Lens vs Bordeaux [20] - 1 -

HUNA

23:15 - [8] Zalaegerzseg vs Ferencvaros [1] +1 -

ANHA

23:30 - [9] Leicester City vs West Ham Utd [7] +1/4 -

ITA3

23:30 - [B-4] Virtus Entella vs Pontedera [B-14] - 3/4 -

ITA3

23:30 - [B-18] Pistoiese vs Siena [B-13] +0 -

ITA3

23:30 - [B-19] US Fermana vs Pesaro [B-12] - 1/4 -

ITA3

23:30 - [B-17] Imolese Calcio vs Ancona [B-6] +0 -

ITA3

23:30 - [B-10] Montevarchi vs Carrarese [B-11] +0 -

ITA3

23:30 - [B-3] Cesena vs Grosseto [B-20] - 3/4 -

ITA3

23:30 - [B-8] Luchese vs Modena [B-1] +1/2 -

DUA

23:30 - [9] Hoffenheim vs A.Bielefeld [17] - 1 1/4 -

POLA

23:30 - [10] Legia Wars. vs Warta Poznan [11] - 3/4 -

CROA

23:30 - [3] NK Osijek vs HNK Rijeka [4] - 1/2 -

SLOA

23:30 - [3] O.Ljubljana vs Maribor [1] +1/4 -

GHCLB

00:00 - Norrkoping vs Orebro [463] - 1 1/4 -

ITA

00:00 - [11] Sassuolo vs Roma [6] +1/2 -

ISRA

00:00 - [10] Hapoel Haifa vs Bnei Sakhnin [7] +0 -

MLTA

00:00 - [3] Birkirkara vs Sirens [7] - 1/2 -

CZEA

00:00 - [3] Sparta Praha vs Vik.Plzen [2] - 1/2 -

CYPA

00:00 - [12] Ethnikos Achnas vs Pafos FC [5] +1/2 -

CRCA

00:00 - [1] Alajuelense vs Dep. Saprissa [5] - 1/2 -

TBNB

00:15 - [16] Lugo vs Amorebieta [19] - 1/4 -

TBNB

00:15 - [22] Alcorcon vs Tenerife [4] +1/2 -

TBNA

00:30 - [6] Real Sociedad vs Granada [16] - 1 1/2 -

BIA

00:30 - [2] Club Brugge vs Charleroi [6] - 1 1/4 -

GREA

00:30 - [1] Olympiakos vs AEK Athens [3] - 1/2 -

RMNA

00:55 - [2] Steaua Bucuresti vs Chindia Targoviste [11] - 3/4 -

BDNA

01:00 - [18] Belenenses vs Vitoria Guimaraes [6] +1/2 -

MEXA

01:00 - [11] Pumas UNAM vs Club Leon [13] - 1/4 -

ISRA

01:15 - [11] Beitar Jerusalem vs Maccabi P.Tikva [13] +0 -

PERA

01:15 - [3] Sporting Cristal vs Melgar [1] - 1/2 -

BRAPR

01:30 - [6] Independente SJ/PR vs Maringa/PR [1] - 1/4 -

BRARJ

01:30 - [9] Audax Rio/RJ vs Boavista/RJ [8] +0 -

PERA

01:30 - [12] Atletico Grau vs Sport Huancayo [2] - 1/4 -

BIB

02:00 - [6] Lommel vs Excelsior Virton [8] - 3/4 -

BRAMG

02:00 - [6] Villa Nova/MG vs URT/MG [12] - 1/4 -

BRAPR

02:00 - [5] Cianorte/PR vs Operario/PR [2] +1/4 -

BRARJ

02:00 - [1] Fluminense/RJ vs Portuguesa/RJ [6] - 1 -

BRARS

02:00 - [4] Brasil Pelotas/RS vs Novo Hamburgo/RS [6] - 1/4 -

BRASP

02:00 - [D-3] Santos/SP vs Ituano/SP [C-2] - 3/4 -

BLVA

02:00 - [A-5] Real Santa Cruz vs CD Guabira [A-8] -

BLVA

02:00 - [B-1] Bolivar vs Univ de Vinto [B-8] -

COLB

02:00 - [1] Leones FC vs Tigres(COL) [5] -

BDNB

02:30 - [11] SC Farense vs Academico Viseu [15] - 3/4 -

ITA

02:45 - [7] Atalanta vs Juventus [4] +1/4 -

PHA

02:45 - [18] Metz vs Marseille [3] +3/4 -

GHQG

03:00 - [64] French St. Martin vs Anguilla [27] -

TBNA

03:00 - [13] Espanyol vs Barcelona [2] +3/4 -

TBNB

03:00 - [7] Las Palmas vs Burgos CF [12] - 1 -

BIA

03:00 - [18] Beerschot-Wilrijk vs Kortrijk [12] +1/4 -

ARGLC

03:00 - [A-1] Racing Club vs Gimnasia LP [A-5] - 1/4 -

ARGB

03:00 - [13] Deportivo Maipu vs Ind.Rivadavia [21] +0 -

COLB

03:00 - [7] Llaneros FC vs Boyaca Chico [6] -

COLB

03:00 - [11] Atletico vs Fortaleza [2] -

COLB

03:00 - [12] Real Santander vs Barranquilla [13] -

URUA

03:00 - [5] Boston River vs Sportivo Cerrito [13] - 1/4 -

CRCA

03:00 - [9] Municipal Grecia vs Cartagines [4] +1/4 -

BDNA

03:30 - [14] Vizela vs Gil Vicente [5] +0 -

ARGB

03:30 - [11] Gim.Mendoza vs San Martin SJ [20] - 1/4 -

PERA

03:30 - [11] Sport Boys vs Alianza Lima [6] +1/2 -

CHIA

04:00 - [16] La Serena vs Colo Colo [1] +1 -

COLA

04:00 - [10] Santa Fe vs Pereira [14] - 1 -

BLVA

04:15 - [B-6] Real Tomayapo vs Inde. Petrolero [B-7] -

PARA

04:15 - [5] Guarani CA vs Sol de America [6] - 1/2 -

BRAPR

04:30 - [3] Coritiba/PR vs Cascavel/PR [8] - 3/4 -

BRASP

04:30 - [D-4] Ponte Preta/SP vs Sao Paulo/SP [B-1] +1/2 -

BRAPR

05:00 - [11] Uniao/PR vs Rio Branco/PR [9] - 1/2 -

BRARJ

05:00 - [2] Flamengo/RJ vs Nova Iguacu/RJ [5] - 2 -

BRARS

05:00 - [7] Sao Jose PoA/RS vs Ypiranga/RS [1] +0 -

BRARS

05:00 - [2] Gremio/RS vs Juventude/RS [10] - 1 -

ARGLC

05:15 - [A-13] CA Platense vs Talleres Cordoba [A-12] -

ARGB

06:00 - [33] CA Guemes vs Estudiantes BsAs [7] +0 -

BRAPR

06:00 - [10] Azuriz FC/PR vs Athletico/PR [4] +1/4 -

BRARJ

06:00 - [3] Vasco DG/RJ vs Botafogo/RJ [4] +0 -

URUA

06:00 - [4] CA Penarol vs Defensor SC [10] - 1 1/4 -

COLA

06:05 - [19] Deportivo Cali vs Millonarios [1] - 1/4 -

BRASP

06:30 - [B-2] Sao Bernardo/SP vs Bragantino/SP [D-1] +1/2 -

CHIA

06:30 - [10] Univ. Catolica(CHL) vs U. Espanola [3] - 1 -

PARA

06:30 - [7] Nacional vs Cerro Porteno [2] +1/4 -

GHCLB

07:00 - Real Salt Lake vs Viking [204] +1/4 -

ARGB

07:15 - [9] Estudiantes Rio Cuarto vs Instituto [8] +0 -

ARGLC

07:30 - [B-2] Boca Juniors vs Colon [B-9] -

COLA

08:10 - [13] Jag de Cordoba vs Deportes Tolima [2] +1/4 -

MEXB

10:00 - [6] Sonora vs Leones Negros UdeG [2] - 1/2 -

TBN3

18:00 Hoãn [A2-16] Linense vs UE Costa Brava [A2-20] -

GHCLB

19:00 Hoãn [385] Nizhny Nov vs Tobol Kostanay [363] -

AGCWC

00:00 Hoãn [2] Thụy Điển Nữ vs Đan Mạch Nữ [4] -

Lịch bóng đá trong ngày 13/02/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 13/02/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Ngoại Hạng Anh › Vòng 37

02:0020/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

3

42%

1

14%

3

42%

Cúp C2 Châu Âu › Vòng Chung Ket

02:0019/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Sea Games 31 Nữ › Vòng Ban ket

19:0018/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 37 72 90
2 Liverpool 37 66 89
3 Chelsea 36 42 70
4 Tottenham 37 24 68
5 Arsenal 37 9 66
6 Man Utd 37 1 58
7 West Ham Utd 37 11 56
8 Wolves 37 -3 51
9 Leicester City 36 0 48
10 Brighton 37 -4 48
11 Brentford 37 -7 46
12 Newcastle 37 -19 46
13 Crystal Palace 36 4 45
14 Aston Villa 36 -1 44
15 Southampton 37 -21 40
16 Everton 36 -20 36
17 Leeds Utd 37 -38 35
18 Burnley 36 -18 34
19 Watford 37 -42 23
20 Norwich 37 -56 22