LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 12/02/2022

Lịch bóng đá trong ngày 12/02/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATSC

11:35 - [2] Kawasaki Fro. vs Urawa Red [1] - 1/2 -

AUSA

12:50 - [6] Wellington Phoenix vs Adelaide Utd [4] +0 -

AUSW

12:50 - [4] Melb. Victory Nữ vs WS Wanderers Nữ [9] - 1 1/2 -

GHCLB

15:00 - Resovia vs Arsenal-Tula [88] -

AUSA

15:45 - [8] Sydney FC vs Western United [3] - 1/4 -

AUSA

15:45 - [2] Melb. Victory vs Newcastle Jets [9] - 3/4 -

GHCLB

16:00 - Usti & Labem vs Vik.Zizkov - 1/4 -

GHCLB

16:15 - [473] Pribram vs Admira Praha -

GHCLB

17:00 - [310] Malmo vs Krasnodar [6] -

GHCLB

17:00 - [298] Arka Gdynia vs Stomil Olsztyn - 3/4 -

GHCLB

17:30 - [29] Bate Borisov vs Arsenal Dzyarzhynsk -

TNKB

17:30 - [8] Boluspor vs Keciorengucu [12] - 1/4 -

TNKB

17:30 - [14] Adanaspor vs Denizlispor [11] - 3/4 -

THAA

17:30 - [5] Nong Bua Pitchaya vs Muang Thong Utd [4] +0 -

GHCLB

18:00 - Fotbal Trinec vs SK Prostejov [49] -

GHCLB

18:00 - [302] Nykobing vs HB Koge [318] -

BDNB

18:00 - [9] CD Mafra vs Porto B [10] - 1/4 -

ICELC

18:00 - [D-4] Fram Rey. vs Fylkir [D-2] -

ICELC

18:00 - [D-1] Hafnarfjordur vs UMF Selfoss [D-5] - 2 3/4 -

FINLC

18:00 - [B-4] Lahti vs Honka [B-2] +1/4 -

IDNA

18:00 - [5] Bhayangkara vs Bali United Pusam [1] +1/4 -

THAA

18:00 - [15] Samut Prakan City vs Buriram Utd [1] +1 -

THAA

18:00 - [11] Nakhon Ratch. vs Khonkaen Utd [10] - 1/2 -

GHCLB

18:30 - Opava vs GKS Tychy -

IRNA

18:30 - [16] Padideh Khorasan vs Mes Rafsanjan [6] -

IRNA

18:30 - [2] Sepahan vs Naft M. Soleyman [14] -

GHCLB

19:00 - Moss FK vs Strommen +1/2 -

GHCLB

19:00 - [240] Levski Sofia vs Pirin Blagoevgrad - 1 -

GHCLB

19:00 - Litex Lovech vs Botev Vratsa -

DUC4B

19:00 - [A-8] Phonix Lubeck vs Lubeck [A-3] +3/4 -

DUC4DB

19:00 - [5] Chemnitzer vs Hertha Berlin II [10] - 1/2 -

DUC4DB

19:00 - [3] Lok.Leipzig vs Union Furstenwalde [20] - 2 1/4 -

DUC4DB

19:00 - [15] FC Eilenburg vs Auerbach [18] - 1/2 -

AZEC

19:00 - [5] Sabah FK vs Neftchi Baku [4] +0 -

ICELC

19:00 - [B-6] Fjolnir vs Knat. Vesturbaejar [B-5] -

RMNA

19:00 - [6] Farul Constanta vs Voluntari [4] - 3/4 -

SRBA

19:00 - [14] FK Radnicki 1923 vs Proleter NS [16] - 1/4 -

THAA

19:00 - [6] Chiangrai Utd vs BG Pathum United [2] +0 -

GHCLB

19:30 - [321] Isloch vs Rukh Brest +0 -

ANHA

19:30 - [6] Man Utd vs Southampton [15] - 1 -

ANHB

19:30 - [3] Huddersfield vs Sheffield Utd [5] +1/2 -

DUB

19:30 - [3] Hamburger vs Heidenheim [6] - 3/4 -

DUB

19:30 - [12] Karlsruher vs Nurnberg [8] - 1/4 -

DUB

19:30 - [7] Paderborn 07 vs Dynamo Dresden [16] - 3/4 -

IRNA

19:30 - [11] Sanat Naft vs Tractor SC [13] -

FCWC

20:00 - [4] Al Hilal vs Ahly Cairo [2] - 1/2 -

CAFCL

20:00 - [Bang C-1] Esperanse ST vs Jwaneng Galaxy [Bang C-4] -

GHCLB

20:00 - Norrby vs Degerfors IF [116] +1/2 -

GHCLB

20:00 - [412] Osters vs Kalmar +1/2 -

GHW

20:00 - [53] Zambia Nữ vs Nam Phi Nữ [32] -

TBNA

20:00 - [16] Cadiz vs Celta Vigo [11] +1/2 -

ITB

20:00 - [3] Monza vs SPAL 1907 [15] - 3/4 -

ITB

20:00 - [4] Pisa vs Ternana [10] - 1/2 -

ITB

20:00 - [11] Cittadella vs Cremonese [2] +1/4 -

ITB

20:00 - [17] Vicenza vs Cosenza [16] - 1/2 -

ITB

20:00 - [12] Parma vs Pordenone [20] - 1 -

DUC3

20:00 - [9] B.Dortmund II vs Havelse [19] - 3/4 -

DUC3

20:00 - [18] Wurzburger vs Duisburg [15] +0 -

DUC3

20:00 - [12] Meppen vs Munchen 1860 [4] +0 -

DUC3

20:00 - [2] Ein.Braunschweig vs Freiburg II [11] - 1/2 -

DUC3

20:00 - [3] Kaiserslautern vs Magdeburg [1] - 1/4 -

DUC4B

20:00 - [A-11] Heider SV vs Hamburger II [A-5] +1 -

DUC4N

20:00 - [11] Stuttgart II vs Mainz II [5] +1/4 -

DUC4N

20:00 - [6] Homburg vs Hessen Kassel [8] - 3/4 -

DUC4N

20:00 - [4] TSV Steinbach vs Pirmasens [18] - 1 1/4 -

DUC4N

20:00 - [19] Giessen vs Bahlinger [7] +0 -

DUC4N

20:00 - [15] FSV Frankfurt vs Astoria Walldorf [10] - 1/2 -

DUC4T

20:00 - [10] Fort.Dusseldorf II vs SV Straelen [15] - 1/2 -

DUC4T

20:00 - [8] Wiedenbruck vs A.Aachen [12] - 1/4 -

DUC4T

20:00 - [2] Preussen Munster vs RW Ahlen [11] - 1 1/2 -

DUC4T

20:00 - [16] Bonner SC vs FC Koln II [7] +1/4 -

DUC4T

20:00 - [19] Uerdingen vs M.gladbach II [13] -

DUC4T

20:00 - [20] Homberg vs Essen [1] +1 3/4 -

MKDA

20:00 - [7] Bregalnica Stip vs Renova [5] -

ISRA

20:00 - [4] Maccabi Netanya vs Hapoel Jerusalem [12] - 3/4 -

MLTA

20:00 - [2] Floriana vs Mosta [9] - 3/4 -

FINLC

20:00 - [B-1] Haka vs Ilves Tampere [B-3] +1/4 -

TNKA

20:00 - [4] Istanbul BB vs Gaziantep B.B [15] - 3/4 -

TNKA

20:00 - [16] Giresunspor vs Fenerbahce [2] +0 -

TNKB

20:00 - [2] Ankaragucu vs Istanbulspor AS [4] - 1/2 -

KSAA

20:00 - [9] Al Tai vs Al Baten [15] +0 -

DUC4DB

20:05 - [14] Ger.Halberstadt vs CZ Jena [2] +1 1/4 -

GHCLB

20:30 - [76] Ural S.r. vs Pyunik [243] -

ITA3

20:30 - [C-12] Latina vs Turris Neapolis [C-8] +0 -

ITA3

20:30 - [A-11] Albinoleffe vs Triestina [A-7] +0 -

SRBA

20:30 - [4] Radnicki Nis vs FK Partizan [2] +1 1/4 -

AUTB

20:30 - [10] Vorwarts Steyr vs Horn [13] - 1/4 -

HUNA

20:45 - [6] Paksi vs Gyirmot SE [12] - 3/4 -

GHCLB

21:00 - Raufoss IL vs Stabaek [213] - 1/2 -

GHCLB

21:00 - [33] Eskilstuna City vs Jonkopings [475] +1/4 -

GHCLB

21:00 - [58] Djurgardens vs Lillestrom [92] - 3/4 -

GHCLB

21:00 - [23] Randers vs Arsenal-Tula [88] -

GHCLB

21:00 - [409] St.Polten vs Rapid Wien II [60] -

ITA

21:00 - [5] Lazio vs Bologna [13] - 1 -

PHB

21:00 - [16] Valenciennes vs Toulouse [1] +1/2 -

BDNB

21:00 - [18] Academica Coim vs Feirense [4] +0 -

POLA

21:00 - [17] Wisla Krakow vs Stal Mielec [14] - 3/4 -

CROA

21:00 - [5] Lok. Zagreb vs Istra 1961 [9] - 3/4 -

ICELC

21:00 - [B-3] IA Akranes vs Thor Akureyri [B-4] - 1 3/4 -

ICELC

21:00 - [A-4] HK Kopavogur vs Vestmannaeyjar [A-3] +1/2 -

SVKA

21:00 - [1] Slo. Bratislava vs Senica [7] - 2 -

SVKA

21:00 - [10] Liptovsky Mikulas vs Zlate Moravce [11] - 1/4 -

SVKA

21:00 - [8] Trencin vs FK Pohronie [12] - 1 -

SLOA

21:00 - [7] Domzale vs Tabor Sezana [9] - 1/2 -

CZEA

21:00 - [6] Hradec Kralove vs C. Budejovice [10] - 1/4 -

CZEA

21:00 - [13] Bohemians 1905 vs Zlin [11] - 3/4 -

INDA

21:00 - [2] ATK vs NorthEast United [10] -

INDA

21:00 - [2] ATK vs NorthEast United [10] -

GHCLB

21:30 - Resovia vs Borac Banja Luka -

GHU17

21:30 - [5] Ireland U17 vs Bỉ U17 [6] -

DUA

21:30 - [13] Bochum vs Bayern Munich [1] +2 1/4 -

DUA

21:30 - [18] Greuther Furth vs Hertha Berlin [16] +0 -

DUA

21:30 - [11] Ein.Frankfurt vs Wolfsburg [12] - 1/4 -

DUA

21:30 - [6] Freiburg vs Mainz [8] - 1/4 -

DUA

21:30 - [10] M.gladbach vs Augsburg [14] - 1 -

WALA

21:30 - [8] Cardiff Metropolitan vs Newtown AFC [3] +0 -

GHU16

22:00 - [9] Đức U16 vs Anh U16 [16] -

ANHA

22:00 - [13] Brentford vs Crystal Palace [12] +0 -

ANHA

22:00 - [16] Everton vs Leeds Utd [17] +0 -

ANHA

22:00 - [19] Watford vs Brighton [9] +1/2 -

ANHB

22:00 - [23] Peterborough Utd vs Preston North End [13] +1/2 -

ANHB

22:00 - [4] Nottingham Forest vs Stoke City [14] - 1/2 -

ANHB

22:00 - [16] Blackpool vs Bournemouth [2] +1/2 -

ANHB

22:00 - [24] Barnsley vs QPR [11] +1/4 -

ANHB

22:00 - [21] Birmingham vs Luton Town [6] +1/4 -

ANHB

22:00 - [20] Hull City vs Fulham [1] +1 -

ANHB

22:00 - [7] Middlesbrough vs Derby County [17] - 3/4 -

ANHB

22:00 - [9] Millwall vs Cardiff City [19] - 1/4 -

ANHB

22:00 - [22] Reading vs Coventry [12] +1/2 -

ANHL1

22:00 - [17] Lincoln vs Wycombe [6] +1/4 -

ANHL1

22:00 - [12] Accrington vs Crewe Alexandra [24] - 1 -

ANHL1

22:00 - [19] Morecambe vs Gillingham [21] - 1/4 -

ANHL1

22:00 - [3] Milton Keynes Dons vs Ipswich [11] +0 -

ANHL1

22:00 - [23] Wimbledon vs Sunderland [5] +1/4 -

ANHL1

22:00 - [16] Burton Albion vs Cambridge Utd [14] - 1/2 -

ANHL1

22:00 - [15] Cheltenham vs Fleetwood Town [20] - 1/4 -

ANHL1

22:00 - [8] Oxford Utd vs Bolton [9] - 1/2 -

ANHL1

22:00 - [7] Plymouth Argyle vs Shrewsbury [18] - 1/2 -

ANHL1

22:00 - [10] Portsmouth vs Doncaster Rovers [22] - 1 1/4 -

ANHL1

22:00 - [1] Wigan vs Charlton Athletic [13] - 1/2 -

ANHL2

22:00 - [18] Rochdale vs Harrogate Town [19] - 1/2 -

ANHL2

22:00 - [3] Bristol Rovers vs Mansfield [7] +0 -

ANHL2

22:00 - [6] Swindon vs Scunthorpe Utd [24] - 1 -

ANHL2

22:00 - [11] Newport vs Oldham [23] - 3/4 -

ANHL2

22:00 - [12] Crawley Town vs Hartlepool [17] - 1/4 -

ANHL2

22:00 - [8] Sutton Utd vs Forest Green [1] +1/4 -

ANHL2

22:00 - [14] Bradford City vs Exeter City [2] +0 -

ANHL2

22:00 - [15] Colchester Utd vs Carlisle [20] - 1/2 -

ANHL2

22:00 - [13] Leyton Orient vs Salford City [10] - 1/4 -

ANHL2

22:00 - [5] Port Vale vs Northampton [4] - 1/4 -

ANHL2

22:00 - [16] Walsall vs Tranmere Rovers [9] +0 -

TBNB

22:00 - [14] Mirandes vs Sporting Gijon [17] +0 -

SCOB

22:00 - [7] Greenock Morton vs Queen of South [10] - 3/4 -

SCOB

22:00 - [1] Kilmarnock vs Dunfermline [9] - 3/4 -

SCOC

22:00 - [37] St. Mirren vs Kelty Hearts [22] - 1 1/4 -

SCOC

22:00 - [17] Partick Thistle vs Dundee Utd [28] +0 -

SCOC

22:00 - [29] Hearts vs Livingston [31] - 1/2 -

SCOC

22:00 - [33] Motherwell vs Aberdeen [25] +1/4 -

SCO2

22:00 - [2] Airdrieonians vs Montrose [3] - 1/4 -

SCO2

22:00 - [4] Queen's Park vs Cove Rangers [1] -

SCO2

22:00 - [8] Clyde vs Dumbarton [9] +0 -

SCO2

22:00 - [5] Alloa Athletic vs East Fife [10] - 1/4 -

NIRA

22:00 - [2] Cliftonville vs Coleraine [8] - 1/4 -

NIRA

22:00 - [6] Glenavon vs Portadown FC [11] - 1 1/4 -

NIRA

22:00 - [12] Warrenpoint Town vs Carrick Rangers [10] +1/4 -

NIRA

22:00 - [5] Larne vs Crusaders Belfast [4] - 1/2 -

NIRA

22:00 - [7] Ballymena Utd vs Dungannon Swi. [9] - 1/4 -

LUXA

22:00 - [5] Progres Niedercorn vs Victoria Rosport [9] -

LUXA

22:00 - [15] Rodange 91 vs UT Petange [11] -

MLTA

22:00 - [8] Valletta vs Hibernians Paola [1] +1/4 -

TBNA

22:15 - [7] Villarreal vs Real Madrid [1] +0 -

ITB

22:15 - [9] Perugia vs Frosinone [8] +0 -

ITB

22:15 - [13] Reggina vs Crotone [19] +1/4 -

BIA

22:15 - [15] Eupen vs Gent [5] +1 -

BDNA

22:30 - [4] Braga vs Pacos Ferreira [13] - 1 1/4 -

ISRA

22:30 - [8] Ashdod vs Hap. Beer Sheva [2] +1/2 -

KSAA

22:30 - [12] Al Raed vs Al Taawon (KSA) [13] +1/4 -

CAFCL

22:59 - [Bang D-3] Zamalek SC vs Petro de Luanda [Bang D-2] -

CAFCL

22:59 - [Bang B-4] Horoya AC vs ES Setif [Bang B-2] -

TBN3

22:59 - [A1-5] CD Calahorra vs Extremadura UD [A1-20] -

TBN3

22:59 - [A1-11] Inter de Madrid vs Valladolid II [A1-19] - 3/4 -

TBN3

22:59 - [A2-11] Barcelona B vs Linares Deportivo [A2-3] - 1/2 -

PHA

22:59 - [13] Montpellier vs Lille [10] +1/4 -

HUNA

22:59 - [7] Debreceni vs Mezokovesdi SE [10] +0 -

ICELC

22:59 - [D-6] UMF Grindavik vs KA Akureyri [D-3] +1 3/4 -

SRBA

22:59 - [1] Crvena Zvezda vs Cukaricki Belgrade [3] - 1 3/4 -

TNKA

22:59 - [13] Galatasaray vs Kayserispor [14] - 1 -

TNKB

22:59 - [19] Balikesirspor vs Kocaelispor [16] +1/4 -

AUTA

22:59 - [12] SCR Altach vs Austria Wien [4] +1/2 -

AUTA

22:59 - [6] Wattens vs Sturm Graz [2] +1/2 -

AUTA

22:59 - [3] Wolfsberger AC vs SV Ried [8] - 3/4 -

ISRA

23:00 - [14] Hapoel Nof HaGalil vs Hapoel Hadera [9] +0 -

CROA

23:05 - [1] Dinamo Zagreb vs HNK Gorica [6] - 1 1/2 -

FCWC

23:30 - [3] Chelsea vs Palmeiras/SP [6] - 1 -

ANHL2

23:30 - [22] Barrow vs Stevenage [21] - 1/4 -

ITA3

23:30 - [C-18] Paganese vs Campobasso [C-13] - 1/4 -

ITA3

23:30 - [C-17] Fidelis Andria vs Catanzaro [C-2] +1/2 -

ITA3

23:30 - [C-5] SS Monopoli vs Bari [C-1] +1/4 -

ITA3

23:30 - [C-16] Potenza SC vs Vibonese [C-19] - 1/4 -

ITA3

23:30 - [C-4] Avellino vs Monterosi FC [C-10] - 1 -

ITA3

23:30 - [C-15] Messina vs Foggia [C-7] +1/4 -

ITA3

23:30 - [C-3] Palermo vs Juve Stabia [C-9] - 1/2 -

POLA

23:30 - [6] Radomiak Radom vs Rakow Czestochowa [2] +1/4 -

SLOA

23:30 - [8] CM Celje vs Koper [2] +0 -

ITA

00:00 - [3] Napoli vs Inter Milan [2] +0 -

MLTA

00:00 - [10] Balzan vs Gzira Utd [5] +1/4 -

CZEA

00:00 - [5] Banik Ostrava vs Teplice [12] - 1 -

TSA

00:00 - [10] Lausanne Sports vs Grasshoppers [8] +0 -

TSB

00:00 - [1] Winterthur vs Wil 1900 [9] - 1/2 -

TSB

00:00 - [8] Yverdon vs Neuchatel Xamax [6] - 1/2 -

TBNB

00:15 - [15] Ibiza-Eivissa vs Cartagena [9] - 1/4 -

TBNB

00:15 - [3] Valladolid vs Girona [5] - 3/4 -

WALA

00:15 - [7] Caernarfon Town vs Bala Town [6] +1/2 -

ANHA

00:30 - [20] Norwich vs Man City [1] +2 -

TBNA

00:30 - [12] Rayo Vallecano vs Osasuna [10] - 1/4 -

DUA

00:30 - [3] B.Leverkusen vs Stuttgart [15] - 1 1/2 -

SCOC

00:30 - [14] Annan Athletic vs Rangers [34] +2 3/4 -

BIA

00:30 - [7] KV Mechelen vs Oostende [13] - 1/2 -

BIA

00:30 - [11] OH Leuven vs Cercle Brugge [10] +0 -

GREA

00:30 - [14] Apollon Smirnis vs Panetolikos [9] +0 -

GREA

00:30 - [8] Asteras Tripolis vs Ionikos [11] - 3/4 -

HLA

00:45 - [9] Cambuur vs Zwolle [18] +0 -

HLA

00:45 - [12] Groningen vs Fortuna Sittard [15] - 1/2 -

RMNA

00:55 - [14] Gaz Metan Medias vs CFR Cluj [1] +1 1/4 -

TBN3

01:00 - [A2-17] Atl. Sanluqueno vs Sabadell [A2-5] +1/4 -

TBN3

01:00 - [A1-14] Athletic Bilbao B vs Zamora CF [A1-17] - 1/4 -

TBN3

01:00 - [A1-6] Real Union vs UD Logrones [A1-8] +0 -

PHB

01:00 - [19] Dunkerque vs Rodez [17] +0 -

PHB

01:00 - [4] Paris FC vs Quevilly [18] - 3/4 -

PHB

01:00 - [2] Ajaccio vs Guingamp [6] - 1/4 -

PHB

01:00 - [3] Auxerre vs Nancy [20] - 3/4 -

PHB

01:00 - [7] Caen vs Nimes [9] - 1/4 -

PHB

01:00 - [11] Dijon vs Pau FC [10] - 1/2 -

PHB

01:00 - [15] Grenoble vs Sochaux [5] +1/2 -

PHB

01:00 - [14] Amiens vs Niort [13] - 1/2 -

PH3

01:00 - [13] SO Cholet vs Stade Lavallois [1] +1/4 -

BDNA

01:00 - [12] Portimonense vs Boavista [11] - 1/4 -

BDNA

01:00 - [3] Benfica vs Santa Clara [7] - 1 1/2 -

ISRA

01:00 - [6] Hapoel Tel Aviv vs Maccabi TA [3] +1/2 -

BRAMG

01:00 - [2] Athletic Club/MG vs Patrocinense/MG [9] - 3/4 -

PERA

01:15 - [2] Alianza Atletico vs UTC Cajamarca [14] - 1/4 -

HUNA

01:30 - [3] Puskas Akademia vs MTK Budapest [11] - 1 -

BRARJ

01:30 - [11] Bangu/RJ vs Resende/RJ [7] +0 -

CAFCL

02:00 - [Bang B-1] Raja Casablanca vs Amazulu [Bang B-3] - 1 1/4 -

HLA

02:00 - [6] Vitesse Arnhem vs PSV Eindhoven [2] +3/4 -

POLA

02:00 - [1] Lech Poznan vs Nieciecza [16] - 1 3/4 -

BRASP

02:00 - [C-3] Botafogo/SP vs Agua Santa/SP [A-4] - 1/4 -

BRASP

02:00 - [B-4] Novorizontino/SP vs Guarani/SP [A-3] - 1/4 -

BLVA

02:00 - [B-4] Always Ready vs Royal Pari [B-3] -

BLVA

02:00 - [B-6] Jorge Wilstermann vs Blooming [B-2] -

COLA

02:00 - [18] Cortulua vs Patriotas [17] - 1/2 -

TBNB

02:30 - [18] Malaga vs Almeria [1] +1/2 -

DUB

02:30 - [15] Jahn Regensburg vs St. Pauli [5] +0 -

TSA

02:30 - [5] St. Gallen vs Servette [6] - 1/4 -

BRAMG

02:30 - [5] America/MG vs Atl. Mineiro/MG [1] +3/4 -

BRARS

02:30 - [5] Caxias/RS vs Internacional/RS [3] +3/4 -

ITA

02:45 - [10] Torino vs Venezia [20] - 1 -

BIA

02:45 - [16] Zulte-Waregem vs Anderlecht [3] +1 1/4 -

BIB

02:45 - [1] Westerlo vs RE Mouscron [7] - 1 -

TBNA

03:00 - [3] Atletico Madrid vs Getafe [15] - 1 -

ITA3

03:00 - [C-14] Taranto vs Virtus Francavilla [C-6] +0 -

PHA

03:00 - [8] Lyon vs Nice [5] - 3/4 -

ARGLC

03:00 - [B-7] CA Huracan vs Lanus [B-12] - 1/4 -

ARGB

03:00 - [33] Villa Dalmine vs Guillermo [16] - 1/4 -

ARGB

03:00 - [35] Flandria vs Def.Belgrano [23] +0 -

ARGB

03:00 - [8] Almagro vs CA Mitre Salta [31] - 1/4 -

ARGB

03:00 - [10] Deportivo Madryn vs Agropecuario AAC [14] +0 -

PERA

03:00 - [13] AD Tarma vs Cesar Vallejo [10] -

URUA

03:00 - [15] Plaza Colonia vs CA River Plate (URU) [9] - 1/4 -

BDNA

03:30 - [9] Estoril vs Tondela [17] - 1/2 -

PERA

03:30 - [16] Ayacucho FC vs Carlos Stein [17] - 1 -

BRARJ

04:00 - [12] Volta Redonda/RJ vs Madureira/RJ [10] - 1/2 -

BRARS

04:00 - [12] Guarany/RS vs Sao Luiz/RS [9] +1/4 -

CHIA

04:00 - [8] Huachipato vs Audax Italiano [11] - 1/4 -

CRCA

04:00 - [8] Santos Guapiles vs Perez Zeledon [11] -

CRCA

04:00 - [10] Jicaral Sercoba vs Guadalupe FC [7] - 1/4 -

COLA

04:05 - [7] La Equidad vs Inde.Medellin [4] +0 -

BRASP

04:30 - [D-2] Santo Andre/SP vs Ferroviaria/SP [B-3] +0 -

PARA

04:30 - [9] Guairena FC vs Olimpia Asuncion [3] +1/2 -

BRAMG

05:00 - [8] Tombense FC/MG vs Cruzeiro/MG [3] - 1/4 -

BRAPR

05:00 - [12] Parana/PR vs Londrina/PR [7] +1/4 -

ARGLC

05:15 - [A-9] Union Santa Fe vs River Plate [A-2] +1/2 -

ARGB

05:15 - [28] Temperley vs San Martin Tucuman [2] +1/4 -

ARGB

06:00 - [20] Alvarado MDP vs Sacachispas [32] - 1/2 -

BRAMG

06:00 - [7] Democrata-GV/MG vs Uberlandia/MG [11] +1/4 -

URUA

06:00 - [11] CA Rentistas vs Nacional Montevideo [2] +1 -

MEXA

06:00 - [6] Chivas Guad. vs Tigres UANL [2] -

MEXA

06:00 - [10] San Luis vs Toluca [15] - 1/2 -

COLA

06:10 - [11] Once Caldas vs Junior Barranquilla [6] - 1/4 -

BLVA

06:30 - [A-8] Univ. De Sucre vs Nacional Potosi [A-3] -

CHIA

06:30 - [10] Univ. de Chile vs Antofagasta [15] - 1/2 -

PARA

06:45 - [1] Libertad vs General Caballero [11] - 1 1/4 -

ARGB

07:00 - [26] Gimnasia Jujuy vs Brown de Adrogue [3] - 1/2 -

BRARS

07:00 - [8] Aimore/RS vs Uniao Fred/RS [11] - 1/4 -

PERA

07:00 - [6] Cienciano vs Dep. Municipal [9] - 1 -

ARGB

07:15 - [6] All Boys vs Atletico Atlanta [25] - 1/4 -

ARGLC

07:30 - [B-1] Estudiantes LP vs Independiente [B-10] - 1/4 -

ARGB

07:30 - [21] Almirante Brown vs Chacarita Jrs [5] - 3/4 -

MEXA

08:00 - [8] Cruz Azul vs Necaxa [9] - 1/2 -

COLA

08:15 - [12] Rionegro Aguilas vs America Cali [15] +1/4 -

MEXA

10:00 - [14] Santos Laguna vs Club America [4] - 1/4 -

GHCLB

17:00 Hoãn [310] Malmo vs Krasnodar [6] -

GHCLB

18:59 Hoãn [287] Kolos Kovalivka vs Sarajevo -

DUC4DB

19:00 Hoãn [17] SV Lichtenberg vs C. Leipzig [11] -

GHCLB

20:00 Hoãn [377] Zorya vs Odense BK -

DUC3

20:00 Hoãn [20] Turkgucu-Ataspor vs Waldhof Man. [5] +1/2 -

ITA3

23:30 Hoãn [C-20] Catania vs AZ Picerno [C-11] - 1/2 -

Lịch bóng đá trong ngày 12/02/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 12/02/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Giao Hữu ĐTQG › Vòng T.5

07:0829/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

VĐQG Mỹ › Vòng 14

06:0729/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Mỹ › Vòng 14

06:0729/05/2022