LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 22/08/2021

Lịch bóng đá trong ngày 22/08/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATJFL

11:00 - [6] Reinmeer Aomori vs Tokyo Musashino [16] -

NHATJFL

12:30 - [5] TIAMO Hirakata vs Maruyasu Okazaki [14] -

NHATJFL

13:00 - [8] Veertien Mie vs Iwaki FC [2] -

NGAU21

15:00 - [A-9] Ural U21 vs Akademiya Konoplev U21 [A-8] - 1/2 -

HQ3

15:00 - [14] Yangju FC vs Ulsan Citizen [7] +3/4 -

HQ3

15:00 - [13] Pyeongtaek FC vs Hwaseong FC [10] +1/2 -

CZEB

15:15 - [15] Vik.Zizkov vs Usti & Labem [10] - 3/4 -

CZEB

15:15 - [3] SK Lisen vs Brno [1] +1/4 -

AUTB

15:30 - [12] Kapfenberg vs Grazer AK [8] +1/2 -

NHATA

16:00 - [2] Nagoya Grampus vs Avispa Fukuoka [7] - 1/2 -

NHATB

16:00 - [5] Alb. Niigata (JPN) vs Sagamihara [22] - 1 -

NHATB

16:00 - [21] Matsumoto Yama. vs Ehime FC [19] - 1/4 -

HQA

16:00 - [9] FC Seoul vs Pohang Steelers [7] +1/4 -

NHATB

16:30 - [13] Blaublitz Akita vs V-Varen Nagasaki [4] +1/4 -

SINA

16:30 - [8] Young Lions vs Alb. Niigata (SIN) [2] -

BDNB

17:00 - [15] Varzim vs Rio Ave [1] +1/4 -

NGAU21

17:00 - [A-4] Din. Moscow U21 vs Spartak Mos. U21 [A-3] -

NHATB

17:00 - [6] Montedio Yama. vs Ryukyu [8] - 1 -

NHATB

17:00 - [17] Thespa Kusatsu vs Renofa Yamaguchi [16] +1/4 -

NHATB

17:00 - [10] Mito Hollyhock vs Kyoto Sanga [2] +1/4 -

NHATB

17:00 - [20] Giravanz Kita. vs Machida Zelvia [7] +1/2 -

HQB

17:00 - [9] Seoul E-Land vs Jeonnam Dragons [4] - 1/4 -

HLA

17:15 - [7] Twente vs Ajax [1] +1 3/4 -

HQA

17:30 - [2] Ulsan Hyundai vs Suwon Bluewings [4] - 1/2 -

POLB

17:40 - [12] Katowice vs Zaglebie Sosno [15] +0 -

DUC3

18:00 - [19] Wurzburger vs Osnabruck [4] +0 -

DUC4DB

18:00 - [12] Ger.Halberstadt vs Auerbach [17] - 3/4 -

DUC4DB

18:00 - [15] Hertha Berlin II vs C. Leipzig [9] +1/4 -

DUC4DB

18:00 - [5] Babelsberg vs Berliner FC Dynamo [2] +1 -

DUC4DB

18:00 - [20] FC Eilenburg vs Tennis Borussia B. [11] +0 -

PHA

18:00 - [9] Lyon vs Clermont [14] - 1 -

SCOA

18:00 - [11] Dundee vs Hibernian [5] +1/4 -

TDB

18:00 - [15] Falkenbergs vs Trelleborgs [4] +0 -

TD3

18:00 - [Norra-1] Brommapojkarna vs Sylvia [Norra-12] - 1 3/4 -

DUB

18:30 - [18] Ingolstadt vs Nurnberg [4] +1/4 -

DUB

18:30 - [17] Erzgebirge Aue vs Sandhausen [16] +0 -

DUB

18:30 - [6] Hamburger vs Darmstadt [7] - 3/4 -

DUC3

19:00 - [9] Wehen vs Havelse [20] - 1 1/4 -

DUC4B

19:00 - [A-7] Ein. Norderstedt vs St. Pauli II [A-4] - 3/4 -

DUC4B

19:00 - [A-2] Holstein Kiel II vs Weiche Flensburg [A-1] +1 -

ESTA

19:00 - [7] Kuressaare vs Tammeka Tartu [9] +0 -

DENA

19:00 - [3] Randers vs Aalborg BK [4] - 1/4 -

DENB

19:00 - [11] Vendsyssel FF vs Fredericia [4] +1/2 -

TSA

19:15 - [10] Lausanne Sports vs Basel [1] +3/4 -

TSB

19:15 - [8] Schaffhausen vs Vaduz [2] +0 -

MASL

19:15 - [9] Sabah FA vs Penang FA [2] - 1/4 -

HLA

19:30 - [4] Feyenoord vs Go Ahead Eagles [10] - 2 -

ANHA

20:00 - [16] Southampton vs Man Utd [7] +1 -

ANHA

20:00 - [11] Wolves vs Tottenham [6] +0 -

DUC3

20:00 - [12] Turkgucu-Ataspor vs Freiburg II [15] - 3/4 -

DUC4B

20:00 - [B-8] VfV 06 Hildesheim vs SSV Jeddeloh [B-7] - 3/4 -

DUC4B

20:00 - [A-5] Drochtersen/Assel vs Teutonia Ottensen [A-3] +1/4 -

DUC4B

20:00 - [B-9] Hannoverscher SC vs Hansa Luneburg [B-10] - 1/4 -

PHA

20:00 - [17] Bordeaux vs Angers [6] +1/4 -

PHA

20:00 - [19] Metz vs Stade Reims [16] - 1/4 -

PHA

20:00 - [13] Montpellier vs Lorient [11] - 1/4 -

PHA

20:00 - [12] Strasbourg vs Troyes [15] - 1/2 -

BDNB

20:00 - [5] Leixoes vs Academica Coim [18] - 1/4 -

NGA

20:00 - [5] Lok. Moscow vs Krasnodar [4] +0 -

POLA

20:00 - [6] Piast Gliwice vs Slask Wroclaw [5] - 1/2 -

POLB

20:00 - [18] Gornik Polkowice vs Arka Gdynia [5] +1/2 -

BLRA

20:00 - [11] FK Minsk vs Neman Grodno [9] +1/4 -

NORB

20:00 - [8] Raufoss IL vs Ullensaker/Kisa [13] - 3/4 -

NORB

20:00 - [12] Start Kristiansand vs Sogndal [5] +0 -

TDA

20:00 - [4] Elfsborg vs Hammarby [5] - 1/4 -

TDA

20:00 - [14] Halmstads vs Norrkoping [6] +0 -

TDB

20:00 - [7] Osters vs Orgryte [8] - 1/2 -

TDB

20:00 - [2] GIF Sundsvall vs Eskilstuna City [11] - 1/4 -

TD3

20:00 - [Sodra-7] Atvidabergs vs Assyriska IK JKP [Sodra-3] - 3/4 -

TD3

20:00 - [Norra-14] Assyriska vs Lulea [Norra-7] - 1/2 -

DENB

20:00 - [5] AC Horsens vs Jammerbugt [7] - 1 -

MASL

20:00 - [7] Melaka FA vs UiTM FC [12] -

MAPL

20:00 - [10] Perak II vs PDRM FA [9] +3/4 -

MAPL

20:00 - [11] FAM-MSN vs Sarawak [2] -

NPA

20:00 - [13] Moroka Swallows vs Royal AM [5] -

DUA

20:30 - [11] Hoffenheim vs Union Berlin [5] - 1/2 -

HUNA

20:45 - [7] Mezokovesdi SE vs Gyirmot SE [11] - 3/4 -

SCOA

21:00 - [10] St. Johnstone vs Dundee Utd [3] - 1/2 -

SCOA

21:00 - [12] Ross County vs Rangers [1] +1 3/4 -

SCOA

21:00 - [2] Hearts vs Aberdeen [8] - 1/2 -

MKDA

21:00 - [6] Rabotnicki vs Tikves Kavadarci [11] -

MKDA

21:00 - [7] FK Skopje vs Pelister [12] -

MKDA

21:00 - [8] FC Struga vs Shkupi [1] -

MKDA

21:00 - [10] Borec Veles vs Bregalnica Stip [4] -

MKDA

21:00 - [5] Shkendija vs Makedonija [9] -

BIA

21:00 - [15] Zulte-Waregem vs Charleroi [4] +1/4 -

BIB

21:00 - [5] Lierse vs Excelsior Virton [7] - 1 -

LITA

21:00 - [5] Hegelmann Litauen vs Zalgiris [1] +1/2 -

LUXA

21:00 - [12] Etzella Ettelbruc vs UNA Strassen [1] -

LUXA

21:00 - [9] Mondorf-les. vs Swift Hesperange [7] -

LUXA

21:00 - [14] Hostert vs Wiltz [10] -

LUXA

21:00 - [13] Victoria Rosport vs Progres Niedercorn [5] -

LUXA

21:00 - [8] Jeunesse Esch vs Dudelange [2] -

FIN3

21:00 - [C-10] GBK Kokkola vs RoPS Rovaniemi II [C-8] +1 -

CZEA

21:00 - [12] Jablonec vs Slovacko [4] - 1/4 -

CZEA

21:00 - [9] C. Budejovice vs Slovan Liberec [11] +0 -

CZEA

21:00 - [1] Vik.Plzen vs MFk Karvina [16] - 1 1/2 -

TNKB

21:00 - [5] Bandirmaspor vs Menemen Bld [12] - 3/4 -

TNKB

21:00 - [1] Umraniyespor vs Istanbulspor AS [13] - 1/4 -

TD3

21:00 - [Norra-10] Sollentuna FK vs Karlstad BK [Norra-6] +1/4 -

UKRA

21:00 - [16] FC Mariupol vs Zorya [4] +1 -

DENA

21:00 - [2] Kobenhavn vs Sonderjyske [11] - 1 1/2 -

BRAA

21:00 - [2] Palmeiras/SP vs Cuiaba/MT [10] - 1 -

BRB

21:00 - [2] Botafogo/RJ vs Vila Nova/GO [10] - 1/2 -

BDNA

21:30 - [11] Tondela vs Portimonense [6] +0 -

BDNB

21:30 - [13] Porto B vs Nacional Madeira [10] - 1/4 -

AZEA

21:30 - [4] Zire IK vs Neftchi Baku [1] +0 -

SRBA

21:30 - [5] FK Vojvodina vs FK Novi Pazar [16] - 1 -

TSA

21:30 - [6] Servette vs Luzern [8] - 3/4 -

HLA

21:45 - [6] Vitesse Arnhem vs Willem II [5] - 3/4 -

TBNA

22:00 - [2] Real Sociedad vs Rayo Vallecano [4] - 1 1/4 -

TBNB

22:00 - [15] Ibiza-Eivissa vs Malaga [9] - 1/4 -

PHA

22:00 - [5] Rennes vs Nantes [7] - 3/4 -

NGA

22:00 - [11] Nizhny Nov vs Rostov [12] +1/4 -

BLRA

22:00 - [14] Energetik-BGU vs Bate Borisov [3] +1 1/4 -

BIHA

22:00 - [10] Rudar Prijedor vs Borac Banja Luka [7] -

SLOA

22:00 - [3] NK Bravo vs O.Ljubljana [4] +1/4 -

CZEB

22:00 - [7] Varnsdorf vs MFK Vyskov [12] -

CZEB

22:00 - [5] Taborsko vs Dukla Praha [4] +0 -

AUTA

22:00 - [11] Lask vs Hartberg [5] - 1 -

AUTA

22:00 - [2] Sturm Graz vs Austria Wien [4] - 1/2 -

AUTA

22:00 - [7] Rapid Wien vs SV Ried [10] - 1 1/2 -

CHIA

22:00 - [8] Cobresal vs U. Espanola [5] - 3/4 -

NPA

22:00 - [16] TS Galaxy vs Kaizer Chiefs [6] +1/4 -

ARGB

22:10 - [A-16] Chacarita Jrs vs San Martin Tucuman [A-3] +1/2 -

ANHA

22:30 - [10] Arsenal vs Chelsea [1] +1/2 -

ITC2

22:30 - [10] Albinoleffe vs Lecco [43] - 1/4 -

ITC2

22:30 - [6] Piacenza vs Reggiana [46] +1/4 -

DUA

22:30 - [1] Bayern Munich vs FC Koln [8] - 2 1/2 -

POLA

22:30 - [1] Lech Poznan vs Lechia GD [3] - 1 1/4 -

FINA

22:30 - [10] IFK Mariehamn vs Honka [9] +1/2 -

FINA

22:30 - [6] HIFK vs KuPS [2] +1/2 -

FINB

22:30 - [4] Jaro vs JIPPO [12] - 1 1/4 -

FINB

22:30 - [1] VPS Vaasa vs MuSa Pori [11] - 3/4 -

FINB

22:30 - [9] MP Mikkeli vs Gnistan [8] - 1/2 -

FIN3

22:30 - [B-4] Grankulla IFK vs Espoo [B-11] - 3/4 -

FIN3

22:30 - [C-3] OLS Oulu vs Jyvaskyla JK [C-2] +1/4 -

FIN3

22:30 - [B-2] KaaPo Kaarina vs Ilves II [B-9] - 1/4 -

RMNA

22:30 - [6] UTA Arad vs Voluntari [5] - 1/2 -

TDA

22:30 - [3] AIK Solna vs Hacken [8] - 3/4 -

TDA

22:30 - [15] Orebro vs Sirius [10] +0 -

URUA

22:30 - [1] Plaza Colonia vs CA Rentistas [12] - 1/4 -

BULA

22:45 - [7] Lok. Plovdiv vs Slavia Sofia [4] - 3/4 -

GHQG

22:59 - [51] Sudan vs Niger [39] -

ITB

22:59 - [6] Reggina vs Monza [12] +0 -

ITB

22:59 - [11] Ternana vs Brescia [2] - 1/4 -

ITC2

22:59 - [24] Imolese Calcio vs Carrarese [41] +3/4 -

ITC2

22:59 - [26] Pro Sesto vs Juventus U23 [9] +0 -

POLB

22:59 - [6] GKS Tychy vs Sandecja [4] - 1/4 -

HUNA

22:59 - [12] Ujpest vs MTK Budapest [9] - 1/4 -

LITA

22:59 - [2] Suduva vs Nevezis [10] - 3 1/4 -

LUXA

22:59 - [4] Differdange vs Fola Esch [3] -

NORA

22:59 - [7] Valerenga vs Viking [4] - 1 -

NORA

22:59 - [10] Sandefjord vs Tromso [11] - 1/4 -

NORA

22:59 - [1] Bodo Glimt vs Kristiansund [5] - 1 1/4 -

NORA

22:59 - [8] Haugesund vs Lillestrom [6] - 1/4 -

SRBA

22:59 - [8] Spartak Subotica vs FK Napredak [7] - 1/4 -

SVKA

22:59 - [9] Sered vs Slo. Bratislava [1] +1 1/4 -

SVKA

22:59 - [7] MSK Zilina vs Senica [8] - 1 1/2 -

CYPA

22:59 - [5] Olympiakos Nic. vs Aris Limassol [3] - 1/2 -

DENA

22:59 - [8] Viborg vs Aarhus AGF [9] +0 -

CHIB

22:59 - [8] San Marcos A. vs CD Magallanes [7] +0 -

PERA

22:59 - [6] Cienciano vs Binacional [10] - 1/2 -

TNKA

23:15 - [7] Konyaspor vs Istanbul BB [11] +0 -

TNKB

23:15 - [2] Ankaragucu vs Kocaelispor [6] - 1/2 -

ITA

23:30 - [11] Bologna vs Salernitana [19] - 1 -

ITA

23:30 - [14] Udinese vs Juventus [6] +1 -

AZEA

23:30 - [2] Karabakh Agdam vs Səbail FK [5] - 1 3/4 -

BIA

23:30 - [2] Club Brugge vs Beerschot-Wilrijk [18] - 2 -

UKRA

23:30 - [11] Kolos Kovalivka vs PFK Aleksandriya [6] - 1/4 -

ARGA

23:30 - [17] Union Santa Fe vs Talleres Cordoba [2] +0 -

CROA

23:55 - [7] Istra 1961 vs NK Osijek [2] +3/4 -

BDNA

00:00 - [13] Maritimo vs Porto [2] +1 -

BDNB

00:00 - [3] Benfica B vs Trofense [12] - 1 -

BDNB

00:00 - [8] Academico Viseu vs CD Mafra [11] +1/4 -

NGA

00:00 - [14] Khimki vs Rubin Kazan [8] - 1/4 -

BIHA

00:00 - [12] Radnik Bijeljina vs Zeljeznicar [6] -

MLTA

00:00 - [2] Hibernians Paola vs Gudja United [7] - 1 1/4 -

MLTA

00:00 - [10] Santa Lucia FC vs Gzira Utd [9] +3/4 -

CZEA

00:00 - [3] Slavia Praha vs Banik Ostrava [5] - 3/4 -

MEXA

00:00 - [14] Pumas UNAM vs Puebla [10] +0 -

TBNA

00:30 - [5] Atletico Madrid vs Elche [15] - 1 1/2 -

TBNB

00:30 - [19] Girona vs Las Palmas [4] - 1/2 -

TBNB

00:30 - [2] Eibar vs SD Ponferradina [6] - 3/4 -

BLRA

00:30 - [6] Dinamo Brest vs Torpedo Zhodino [10] - 1/4 -

ITC2

01:00 - [23] Turris Neapolis vs Latina [45] - 1 -

BULA

01:00 - [3] Cska Sofia vs Pirin Blagoevgrad [14] - 1 1/4 -

MKDA

01:00 - [3] Academy Pandev vs Renova [2] -

BIB

01:00 - [2] Waasland-Beveren vs Deinze [4] - 1/2 -

NORA

01:00 - [3] Rosenborg vs Odd Grenland [12] - 3/4 -

SVKA

01:00 - [4] Dunajska Stred vs Trencin [5] - 1 -

BRAU20

01:00 - [3] Atl. Mineiro/MG U20 vs Bahia/BA U20 [18] - 1 -

BRAU20

01:00 - [9] Ceara/CE U20 vs Atletico/PR U20 [1] +1/4 -

BRAU20

01:00 - [13] Botafogo/RJ U20 vs Santos/SP U20 [20] - 3/4 -

CHIA

01:00 - [14] Melipilla vs Huachipato [16] +0 -

URUA

01:00 - [10] IA Sud America vs CA Penarol [3] +1 1/4 -

SLOA

01:15 - [6] Mura vs CM Celje [5] - 1/4 -

PERA

01:15 - [12] Ayacucho FC vs Cesar Vallejo [7] +0 -

ITB

01:30 - [3] Benevento vs Alessandria [18] - 3/4 -

ITB

01:30 - [1] Pisa vs SPAL 1907 [14] +0 -

ITB

01:30 - [9] Ascoli vs Cosenza [10] - 1 -

ITB

01:30 - [17] Crotone vs Como [16] - 1/2 -

ITB

01:30 - [5] Cremonese vs Lecce [4] - 1/4 -

BDNB

01:30 - [2] Feirense vs Chaves [9] - 1/4 -

RMNA

01:30 - [4] Botosani vs Rapid Bucuresti [7] - 1/4 -

UKRA

01:30 - [1] Dinamo Kiev vs Desna Chernigiv [9] - 1 1/2 -

ARGB

01:30 - [B-4] Ind.Rivadavia vs Almagro [B-8] - 1/4 -

ARGB

01:30 - [A-10] CA Mitre Salta vs Deportivo Riestra [A-9] - 1/4 -

ITA

01:45 - [2] Napoli vs Venezia [16] - 2 -

ITA

01:45 - [5] Roma vs Fiorentina [7] - 3/4 -

ITC2

01:45 - [15] Cesena vs Pistoiese [50] - 1 3/4 -

TNKA

01:45 - [18] Goztepe vs Malatyaspor [13] - 3/4 -

TNKA

01:45 - [5] Fenerbahce vs Antalyaspor [17] - 3/4 -

TNKB

01:45 - [17] Manisa FK vs Denizlispor [14] - 2 1/4 -

ARGA

01:45 - [22] Newells Old Boys vs Rosario Central [13] - 1/4 -

ITC2

02:00 - [8] Virtus Francavilla vs Taranto [54] - 1/2 -

BIHA

02:00 - [5] Siroki Brijeg vs Velez Mostar [8] -

BIA

02:00 - [6] KV Mechelen vs Union Saint-Gilloise [1] +3/4 -

CROA

02:00 - [1] HNK Rijeka vs Sibenik [8] - 1 -

SRBA

02:00 - [13] FK Kolubara vs FK Partizan [1] +1 1/2 -

ARGB

02:00 - [B-16] Atletico Rafaela vs Ramon Santamarina [B-18] - 1/2 -

ARGB

02:00 - [B-13] San Martin SJ vs Villa Dalmine [B-14] - 1/2 -

ARGB

02:00 - [A-2] Quilmes vs Deportivo Maipu [A-12] - 1/2 -

BRAA

02:00 - [12] Atletico/PR vs Corinthians/SP [7] - 1/4 -

BRAA

02:00 - [14] Ceara/CE vs Flamengo/RJ [4] +1/2 -

BRB

02:00 - [3] Goias/GO vs Sampaio Correa/MA [11] - 1/2 -

BRAU20

02:00 - [15] SC Recife/PE U20 vs Flamengo/RJ U20 [11] -

BLVA

02:00 - [10] Nacional Potosi vs Jorge Wilstermann [7] - 1/4 -

CHIB

02:00 - [11] CCDA Fernandez Vial vs Deportes Santa Cruz [6] +0 -

COLA

02:00 - [6] La Equidad vs Deportes Tolima [5] +0 -

ECUA

02:00 - [11] Orense SC vs Dep.Cuenca [12] - 3/4 -

ICEA

02:15 - [1] Vikingur Rey. vs Valur Rey. [5] - 1/4 -

BDNA

02:30 - [7] Vitoria Guimaraes vs Vizela [12] - 1/2 -

TBNA

03:00 - [19] Levante vs Real Madrid [3] +1 -

TBNB

03:00 - [12] Huesca vs Cartagena [8] - 3/4 -

COLB

03:00 - [12] Llaneros FC vs Fortaleza [7] - 1/2 -

VENA

03:00 - [C-1] Caracas vs Monagas [C-2] - 1/2 -

USW

03:07 - [3] Wash. Spirit Nữ vs Orlando Pride Nữ [8] -

CHIA

03:30 - [4] U. La Calera vs Univ. de Chile [10] - 1/4 -

PERA

03:30 - [5] Sport Boys vs Universitario [4] +0 -

URUA

03:30 - [8] Cerro Largo vs Villa Espanola [16] - 1/2 -

BLVA

04:00 - [13] Real Tomayapo vs Royal Pari [5] +0 -

COLA

04:00 - [18] Rionegro Aguilas vs Jag de Cordoba [10] - 1/2 -

PARA

04:00 - [7] 12 de Octubre vs River Plate (PAR) [10] +0 -

USB

04:00 - [B-1] Birmingham Legion vs Tulsa Roughnecks [B-4] - 1/2 -

USB

04:00 - [B-8] Sporting Kansas II vs Indy Eleven [B-6] +1/4 -

ARGA

04:10 - [23] San Lorenzo vs Argentinos Jun. [14] +1/2 -

BRAA

04:15 - [17] Santos/SP vs Internacional/RS [6] +1/4 -

BRB

04:15 - [18] Londrina/PR vs Brasil Pelotas/RS [20] - 1/2 -

BLVA

04:15 - [4] Bolivar vs CD Guabira [8] - 2 -

ECUA

04:30 - [10] SD Aucas vs Manta FC [15] - 1 1/2 -

USB

05:00 - [B-5] OKC Energy vs Louisville City [B-2] +3/4 -

MEXA

05:00 - [1] Club America vs Club Tijuana [18] - 1 -

VENA

05:15 - [B-3] Portuguesa vs Trujillanos [B-7] -

USB

05:30 - [A-4] Miami Fusion vs Hartford Athletic [A-5] - 1 -

CHIA

06:00 - [2] Univ. Catolica vs Everton CD [7] - 1/2 -

PERA

06:00 - [2] Sporting Cristal vs Cusco FC [17] - 1 -

USB

06:00 - [A-3] Pittsburgh R. vs Atlanta United II [B-7] - 3/4 -

COLA

06:05 - [19] Alianza Petrolera vs Deportivo Cali [4] +0 -

ARGA

06:15 - [12] Gimnasia LP vs River Plate [1] +3/4 -

PARA

06:15 - [8] Sportivo Luqueno vs Olimpia Asuncion [2] +1/2 -

BRAA

06:30 - [18] SC Recife/PE vs Sao Paulo/SP [13] +1/2 -

BRB

06:30 - [16] Ponte Preta/SP vs Brusque FC/SC [15] - 1/2 -

ECUA

07:00 - [6] Delfin SC vs Independiente JT [1] +1/4 -

MEXA

07:00 - [13] Necaxa vs Juarez [16] - 3/4 -

COLA

08:10 - [12] Deportivo Pasto vs Envigado [16] - 1/2 -

MEXA

09:00 - [17] Queretaro vs Pachuca [15] +1/4 -

AUSVPL

15:00 Hoãn [6] Heidelberg Utd vs Hume City [4] -

TDU21

20:00 Hoãn [AS-5] GIF Sundsvall U21 vs AFC Eskilstuna U21 [AS-1] -

TDU21

20:00 Hoãn [AN-3] Hacken U21 vs Jonkopings U21 [AN-9] -

TDU21

20:00 Hoãn [AN-8] Goteborg U21 vs Elfsborg U21 [AN-4] -

TDU21

20:00 Hoãn [AN-2] Falkenbergs U21 vs Norrby IF U21 [AN-5] -

POLA

01:00 Hoãn [15] Legia Wars. vs Nieciecza [17] - 3/4 -

Lịch bóng đá trong ngày 22/08/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 22/08/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 11

02:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

4

50%

2

25%

2

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 9 20 22
2 Liverpool 9 21 21
3 Man City 9 16 20
4 West Ham Utd 9 6 17
5 Brighton 9 0 15
6 Tottenham 9 -4 15
7 Man Utd 9 1 14
8 Everton 9 1 14
9 Leicester City 9 0 14
10 Arsenal 9 -3 14
11 Wolves 9 0 13
12 Brentford 9 2 12
13 Aston Villa 9 -2 10
14 Watford 9 -5 10
15 Crystal Palace 9 -3 9
16 Southampton 9 -4 8
17 Leeds Utd 9 -8 7
18 Burnley 9 -8 4
19 Newcastle 9 -9 4
20 Norwich 9 -21 2