LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 28/02/2021

Lịch bóng đá trong ngày 28/02/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSNSW

11:00 - [1] Rockdale City vs Wollongong Wolves [11] -

NHATA

11:00 - [13] Avispa Fukuoka vs Nagoya Grampus [3] +1/2 -

NHATB

11:00 - [18] Sagamihara vs Kyoto Sanga [6] +3/4 -

HQB

11:30 - [6] Bucheon 1995 vs Daejeon Hana Citizen [5] +1/4 -

NHATB

12:00 - [21] Tochigi SC vs Okayama [9] - 1/4 -

NHATB

12:00 - [15] JEF United Chiba vs Ventforet Kofu [5] +0 -

NHATB

12:00 - [7] Thespa Kusatsu vs Blaublitz Akita [11] +0 -

NHATB

12:00 - [10] Mito Hollyhock vs Omiya Ardija [14] +1/4 -

NHATB

12:00 - [3] Machida Zelvia vs Montedio Yama. [4] +1/4 -

HQA

12:00 - [2] Pohang Steelers vs Incheon Utd [6] - 3/4 -

AUSA

12:05 - [8] Sydney FC vs Macarthur FC [2] - 1/4 -

AUSW

12:05 - [4] Melb. Victory Nữ vs Canberra Utd Nữ [5] - 1 -

AUSVPL

13:00 - [7] St Albans Saints vs Green Gully SC [2] +1/4 -

NHATB

13:00 - [8] Tokyo Verdy vs Ehime FC [19] - 1/2 -

NHATB

13:00 - [2] Ryukyu vs Jubilo Iwata [20] +1/2 -

NHATB

13:30 - [17] Renofa Yamaguchi vs Matsumoto Yama. [16] +1/4 -

AUSVPL

14:00 - [13] Heidelberg Utd vs South Melbourne [4] +0 -

HQB

14:00 - [7] Busan I'Park vs Seoul E-Land [1] +0 -

HKGA

14:00 - [3] Pegasus vs HK Ranger [5] - 1/2 -

AUSA

14:10 - [11] Newcastle Jets vs Wellington Phoenix [10] - 1/2 -

HQA

14:30 - [3] Suwon Bluewings vs Gwangju [11] - 1/2 -

AUTB

16:30 - [6] Wacker Innsbruck vs Kapfenberg [9] - 1 1/4 -

ARMA

17:00 - [2] Alashkert vs Lori Vanadzor [3] - 1/2 -

BULA

17:00 - [14] Botev Vratsa vs Tsarsko Selo [8] - 1/4 -

THA

17:00 - [12] Chonburi vs Suphanburi [14] - 1/4 -

MDVA

17:30 - [8] FC Floresti vs Speranta [7] -

TNKB

17:30 - [8] Keciorengucu vs Samsunspor [2] +1/4 -

AUTB

17:30 - [16] Rapid Wien II vs Liefering [2] +3/4 -

TBN3

18:00 - [E1-1] S.S. Reyes vs Atl. Baleares [E1-5] +0 -

TBN3

18:00 - [D1-9] Las Palmas Atl. vs Cadiz B [D1-6] +0 -

TBN3

18:00 - [E1-2] Rayo Majada. vs Las Rozas CF [E1-8] - 1/2 -

NGA

18:00 - [3] Spartak Moscow vs Rubin Kazan [9] - 1/2 -

HKGA

18:00 - [8] Resources Capital vs Lee Man FC [4] +1 1/4 -

THA

18:00 - [3] Port FC vs Rayong FC [16] - 2 -

BDNB

18:15 - [1] Estoril vs Benfica B [10] - 3/4 -

HLA

18:15 - [13] Sparta Rotterdam vs Willem II [16] - 3/4 -

HLB

18:15 - [3] Almere City vs Cambuur [1] +1/4 -

ITA

18:30 - [10] Sampdoria vs Atalanta [5] +1 -

ITA3

18:30 - [A-7] Lecco vs Juventus U23 [A-6] - 1/2 -

ITA3

18:30 - [B-14] Carpi vs US Fermana [B-13] - 1/4 -

POLA

18:30 - [14] Wisla Plock vs Wisla Krakow [10] +0 -

THA

18:30 - [13] Sukhothai vs Bangkok Utd [6] +1 -

POLB

18:40 - [13] Korona Kielce vs Chrobry Glogow [9] - 1/4 -

ANHA

19:00 - [13] Crystal Palace vs Fulham [18] +1/4 -

ANHA

19:00 - [3] Leicester City vs Arsenal [10] - 1/4 -

ANHB

19:00 - [24] Wycombe vs Norwich [1] +1 1/2 -

DUC3

19:00 - [7] Turkgucu-Ataspor vs Zwickau [12] - 1/4 -

PHA

19:00 - [4] Monaco vs Stade Brestois [13] - 1 1/4 -

BIHA

19:00 - [10] Mladost D. Kakanj vs Siroki Brijeg [2] -

MNEA

19:00 - [4] Rudar vs OFK Petrovac [10] -

TDC

19:00 - [8-4] Sandvikens vs Norrkoping [7-3] +1 3/4 -

TDC

19:00 - IF Lodde vs Orebro -

TDC

19:00 - [2-1] Goteborg vs GIF Sundsvall [2-2] - 3/4 -

TDC

19:00 - [5-1] Sirius vs Trelleborgs - 3/4 -

UKRA

19:00 - [13] FC Mynai vs Olimpik Donetsk [8] +0 -

THA

19:00 - [5] Samut Prakan City vs BG Pathum United [1] +1 -

DUA

19:30 - [7] Union Berlin vs Hoffenheim [11] +0 -

DUB

19:30 - [17] Sandhausen vs Osnabruck [16] - 1/4 -

DUB

19:30 - [6] Heidenheim vs Fort.Dusseldorf [7] +0 -

DUB

19:30 - [14] Nurnberg vs Ein.Braunschweig [15] - 1/2 -

BULA

19:30 - [12] Botev Plovdiv vs PFK Montana [10] - 1/4 -

BIA

19:30 - [11] Standard Liege vs Anderlecht [3] +1/4 -

MDVA

19:30 - [9] Zimbru vs Codru Lozova FC [10] -

DENB

19:30 - [7] HB Koge vs Vendsyssel FF [10] - 1/4 -

EGYA

19:30 - [12] Aswan FC vs NBE SC [15] +1/4 -

CAFCL

20:00 - [Bang B-4] CR Belouizdad vs Mamelodi Sun. [Bang B-1] +0 -

TBNA

20:00 - [8] Celta Vigo vs Valladolid [16] - 1/2 -

TBNB

20:00 - [14] Fuenlabrada vs Girona [9] - 1/4 -

DUC3

20:00 - [16] Uerdingen vs Duisburg [13] - 1/4 -

DUC4N

20:00 - [6] Stuttgart II vs Koblenz [11] - 1 -

DUC4N

20:00 - [2] Freiburg II vs Mainz II [12] - 1 -

MKDA

20:00 - [3] Makedonija vs Borec Veles [6] -

MKDA

20:00 - [2] Shkupi vs Academy Pandev [11] -

MKDA

20:00 - [12] Belasica Strumica vs FC Struga [4] -

MKDA

20:00 - [7] Pelister vs Renova [10] -

MKDA

20:00 - [1] Shkendija vs Vardar [8] -

GREA

20:00 - [2] Aris Salonica vs Atromitos [9] - 1 -

ICELC

20:00 - [A-1] Valur Rey. vs Vik. Olafsvik [A-6] -

MLTA

20:00 - [12] Balzan vs Sliema Wanderers [5] -

MNEA

20:00 - [8] FK Jerezo vs Sutjeska [2] -

CZEA

20:00 - [15] Mlada Boleslav vs MFk Karvina [12] - 1/2 -

CZEA

20:00 - [8] Sigma Olomouc vs Zlin [11] - 1/4 -

TNKA

20:00 - [9] Goztepe vs Kasimpasa [15] - 1/2 -

TNKB

20:00 - [9] Bursaspor vs Akhisar Bld. [16] - 1/4 -

TNKB

20:00 - [18] Eskisehirspor vs Istanbulspor AS [3] +1 1/2 -

DENA

20:00 - [6] Odense BK vs Randers [5] +0 -

DENA

20:00 - [9] Nordsjaelland vs Aalborg BK [10] +1/4 -

KSAA

20:00 - [13] Al Raed vs Al Ain (KSA) [16] - 1/2 -

HLA

20:30 - [6] Groningen vs Fortuna Sittard [11] - 1/4 -

HLA

20:30 - [2] PSV Eindhoven vs Ajax [1] +1/2 -

NGA

20:30 - [11] Akhmat Groznyi vs Din. Moscow [5] - 1/4 -

BIHA

20:30 - [8] Sloboda Tuzla vs FK Tuzla City [7] -

HUNA

20:30 - [6] Paksi vs Ujpest [8] - 1/2 -

SLOA

20:30 - [6] NK Bravo vs Mura [3] +0 -

AUTA

20:30 - [9] St.Polten vs Austria Wien [8] +1/2 -

AUTA

20:30 - [5] Wolfsberger AC vs SCR Altach [11] - 3/4 -

KUWA

20:55 - [2] Al Qadsia vs Al Sahel [8] -

ANHA

21:00 - [6] Tottenham vs Burnley [15] - 1 -

ITA

21:00 - [20] Crotone vs Cagliari [17] +1/4 -

ITA

21:00 - [1] Inter Milan vs Genoa [13] - 1 3/4 -

ITA

21:00 - [11] Udinese vs Fiorentina [16] +0 -

ITA3

21:00 - [A-4] AC Renate vs Piacenza [A-15] - 1/2 -

ITA3

21:00 - [C-15] Vibonese vs Catania [C-5] +1/4 -

ITA3

21:00 - [A-12] Pergolettese vs Livorno [A-20] - 1/4 -

ITA3

21:00 - [B-16] Fano vs Ravenna [B-19] - 1/4 -

ITA3

21:00 - [B-5] Triestina vs Arezzo [B-20] - 3/4 -

PHA

21:00 - [18] Nimes vs Nantes [19] +1/4 -

PHA

21:00 - [9] Angers vs Lens [5] +1/4 -

PHA

21:00 - [17] Lorient vs Saint Etienne [16] +0 -

PHA

21:00 - [12] Stade Reims vs Montpellier [7] +0 -

SCOLC

21:00 - [H-1] Livingston vs St. Johnstone [C-1] +0 -

BDNB

21:00 - [7] CD Mafra vs Penafiel [8] - 1/4 -

POLA

21:00 - [12] Cracovia Krakow vs Zaglebie Lubin [5] - 1/4 -

CROA

21:00 - [3] HNK Gorica vs Istra 1961 [10] - 1/2 -

GEOA

21:00 - [5] FC Telavi vs Samtredia [9] -

MNEA

21:00 - [5] Iskra Danilo vs FK Podgorica [6] -

SVKA

21:00 - [8] Sered vs Slo. Bratislava [1] +1 3/4 -

CYPA

21:00 - [6] Olympiakos Nic. vs Omonia Nicosia [1] +1 -

TDC

21:00 - Kalmar vs Brage - 3/4 -

TDC

21:00 - Oskarshamns AIK vs Hammarby [1-2] +2 -

TDC

21:00 - Falkenbergs vs Degerfors IF [1-4] +3/4 -

DENB

21:00 - [5] Fremad Amager vs Hobro I.K. [8] - 1/4 -

DUA

21:30 - [17] Mainz vs Augsburg [13] - 1/2 -

TBNB

22:00 - [5] Sporting Gijon vs Espanyol [2] +1/4 -

BDNA

22:00 - [10] Portimonense vs Maritimo [18] - 1/2 -

BDNB

22:00 - [9] Casa Pia AC vs UD Oliveirense [14] - 1/2 -

BULA

22:00 - [6] CSKA 1948 Sofia vs Levski Sofia [9] +0 -

BIA

22:00 - [6] Beerschot-Wilrijk vs RE Mouscron Peruwelz [16] - 1/4 -

BIB

22:00 - [7] Lierse vs RFC Seraing [2] +1/2 -

GEOA

22:00 - [1] Dila Gori vs Shukura [8] -

LUXA

22:00 - [1] Dudelange vs UNA Strassen [6] -

LUXA

22:00 - [4] Wiltz vs Mondorf-les. [15] -

LUXA

22:00 - [10] Progres Niedercorn vs Differdange [5] -

LUXA

22:00 - [16] RM Hamm Benfica vs Racing Union [9] -

LUXA

22:00 - [8] Victoria Rosport vs Etzella Ettelbruc [14] -

LUXA

22:00 - [13] UT Petange vs Jeunesse Esch [7] -

LUXA

22:00 - [2] Fola Esch vs Rodange 91 [11] -

MNEA

22:00 - [7] Zeta vs Decic Tuzi [3] -

CZEA

22:00 - [3] Slovacko vs Slavia Praha [1] +3/4 -

TSA

22:00 - [8] Luzern vs Young Boys [1] +1/2 -

TSA

22:00 - [10] Sion vs Vaduz [9] - 1/4 -

TSA

22:00 - [5] Lausanne Sports vs Lugano [6] - 1/4 -

UKRA

22:00 - [2] Shakhtar Donetsk vs Zorya [3] - 1 -

DENA

22:00 - [4] Kobenhavn vs Aarhus AGF [3] - 1/2 -

TBNA

22:15 - [14] Cadiz vs Real Betis [6] +1/2 -

GREA

22:15 - [14] Larissa vs Panetolikos [11] - 1/4 -

GREA

22:15 - [13] Lamia FC vs Pas Giannina [8] +0 -

KSAA

22:15 - [9] Al Qadisiya vs Al Ittihad (KSA) [3] +1/4 -

KSAA

22:20 - [14] Al Fateh vs Al Hilal [2] +3/4 -

SLOA

22:30 - [4] Domzale vs Gorica [10] - 1 -

HLA

22:45 - [3] AZ Alkmaar vs Feyenoord [5] - 1/2 -

CAFCL

22:59 - [Bang C-1] Wydad Casablanca vs Kaizer Chiefs [Bang C-3] - 3/4 -

TBN3

22:59 - [B1-6] Real Sociedad B vs Arenas de Guecho [B1-4] - 1/2 -

TBN3

22:59 - [B1-11] Leioa vs Alaves B [B1-7] -

TBN3

22:59 - [D1-7] Recreativo Huelva vs San Fernando [D1-4] +0 -

PHA

22:59 - [1] Lille vs Strasbourg [14] - 3/4 -

NGA

22:59 - [7] Krasnodar vs Ural S.r. [12] - 1 -

HUNA

22:59 - [10] Zalaegerzseg vs MOL Fehervar FC [3] +1/4 -

ICELC

22:59 - [D-3] Leiknir Rey. vs Fjolnir [D-4] - 3/4 -

MNEA

22:59 - [1] Buducnost vs OFK Titograd [9] -

RMNA

22:59 - [15] Hermannstadt vs Sepsi OSK [4] +1/2 -

SRBA

22:59 - [1] Crvena Zvezda vs Proleter NS [7] - 2 -

TNKA

22:59 - [4] Trabzonspor vs Fenerbahce [3] +0 -

TNKB

22:59 - [1] Giresunspor vs Altay [6] - 1/4 -

TDC

22:59 - Utsiktens BK vs Elfsborg [4-1] +1 1/2 -

TDC

22:59 - Umea vs Djurgardens [5-2] -

AUTA

22:59 - [4] Sturm Graz vs RB Salzburg [1] +1 1/2 -

CROA

23:05 - [1] Dinamo Zagreb vs Slaven Belupo [7] - 1 3/4 -

ANHA

23:30 - [4] Chelsea vs Man Utd [2] - 1/4 -

TBN3

23:30 - [B1-9] CD Laredo vs Portugalete [B1-8] - 1/4 -

ITA3

23:30 - [C-7] Teramo vs Paganese [C-17] - 1/2 -

ITA3

23:30 - [A-11] Grosseto vs Pontedera [A-8] +1/4 -

ITA3

23:30 - [B-1] Padova vs Cesena [B-6] - 3/4 -

POLA

23:30 - [7] Slask Wroclaw vs Pogon Szczecin [2] +1/2 -

CYPA

23:30 - [8] Apoel FC vs Ethnikos Achnas [13] - 1 1/4 -

TBN3

00:00 - [C1-5] Lleida Esportiu vs Barcelona B [C1-2] +0 -

ITA

00:00 - [6] Napoli vs Benevento [15] - 1 1/4 -

DUA

00:00 - [5] B.Leverkusen vs Freiburg [8] - 3/4 -

BDNB

00:00 - [11] Leixoes vs Academico Viseu [16] - 1/4 -

MLTA

00:00 - [16] Senglea Athletic vs Valletta [7] -

DENA

00:00 - [2] Midtjylland vs Brondby [1] - 3/4 -

TBNB

00:15 - [13] Tenerife vs Alcorcon [20] - 1/4 -

TBNA

00:30 - [9] Granada vs Elche [17] - 1/2 -

BDNA

00:30 - [9] Tondela vs Gil Vicente [16] +0 -

GREA

00:30 - [6] Panathinaikos vs AEK Athens [4] +1/4 -

UKRA

00:30 - [14] FC Lviv vs Dinamo Kiev [1] +1 3/4 -

KSAA

00:30 - [7] Al Nasr (KSA) vs Abha [11] - 1 1/2 -

EGYA

00:30 - [4] Ahly Cairo vs Tala'ea Al Jaish [14] - 1 1/4 -

ICELC

01:00 - [C-2] Keflavik vs UMF Selfoss [C-5] -

ECUA

01:00 - [15] 9 de Octubre vs Mushuc Runa [12] - 1/2 -

MEXB

01:00 - [2] Morelia vs Celaya [1] -

RMNA

01:30 - [5] Botosani vs Steaua Bucuresti [1] +1/2 -

BRAMG

01:30 - [8] Pouso Alegre/MG vs Coimbra/MG [9] -

ISRA

01:45 - [6] Hap. Beer Sheva vs Beitar Jerusalem [9] -

BIB

02:00 - [3] Westerlo vs Deinze [6] - 1/4 -

BRAMG

02:00 - [5] Patrocinense/MG vs Athletic Club/MG [3] -

COLA

02:00 - [14] Envigado vs Inde.Medellin [8] +0 -

COLB

02:00 - [6] Tigres(COL) vs Boca Juniors Cali [12] - 1/2 -

ANHA

02:15 - [20] Sheffield Utd vs Liverpool [8] +1 1/2 -

ITA

02:45 - [4] Roma vs AC Milan [2] - 1/4 -

BIA

02:45 - [15] Sint Truiden vs Eupen [12] - 1/4 -

TBNA

03:00 - [7] Villarreal vs Atletico Madrid [1] +1/4 -

TBNB

03:00 - [11] Real Oviedo vs Zaragoza [17] - 1/4 -

PHA

03:00 - [8] Marseille vs Lyon [3] +1 -

BDNA

03:00 - [13] Nacional Madeira vs Braga [3] +1 -

URUA

03:00 - [9] CA Fenix vs Boston River [7] - 1/4 -

ARGA

03:10 - [A-10] CA Platense vs River Plate [A-6] +1 1/2 -

ECUA

03:30 - [14] Olmedo vs LDU Quito [2] +1 1/2 -

BRASP

04:00 - [C-2] Bragantino/SP vs Corinthians/SP [A-3] -

COLA

04:00 - [2] Deportes Tolima vs Rionegro Aguilas [15] - 1 -

BRAMG

04:15 - [1] Atl. Mineiro/MG vs URT/MG [7] -

PARA

04:30 - [1] Olimpia Asuncion vs Cerro Porteno [6] - 1/4 -

BRASP

05:00 - [B-2] Ferroviaria/SP vs Inter Limeira/SP [A-2] -

BRASP

05:00 - [A-1] Santo Andre/SP vs Santos/SP [D-3] -

BRASP

05:00 - [B-1] Sao Paulo/SP vs Botafogo/SP [A-4] -

URUA

05:15 - [10] Defensor SC vs Danubio [14] - 1/4 -

ARGA

05:20 - [A-2] Estudiantes LP vs Racing Club [A-11] - 1/4 -

ECUA

06:00 - [3] Barcelona SC vs Tecnico Uni. [16] - 1 1/2 -

MEXA

06:00 - [3] Monterrey vs Club Tijuana [7] - 3/4 -

CRCA

06:00 - [A-1] Alajuelense vs Sporting (CRC) [B-6] - 1 1/4 -

COLA

06:05 - [11] Deportivo Pasto vs America Cali [13] +0 -

COLB

06:30 - [16] Real San Andres vs Dep.Quindio [9] +1/4 -

BRC

07:00 - Gremio/RS vs Palmeiras/SP +0 -

ARGA

07:30 - [B-6] Boca Juniors vs Sarmiento Junin [B-10] - 1 1/4 -

URUA

07:30 - [1] CA Torque vs Cerro Largo [15] - 1/2 -

CRCA

08:00 - [B-4] San Carlos vs Limon [B-5] - 3/4 -

MEXA

08:06 - [6] Santos Laguna vs Juarez [15] - 1/2 -

COLA

08:10 - [1] Deportivo Cali vs Santa Fe [5] - 1/2 -

MEXA

10:00 - [11] Chivas Guad. vs Pumas UNAM [14] - 1/2 -

ARMA

18:00 Hoãn [5] FC Noah vs Gandzasar [10] -

ITA3

21:00 Hoãn [C-4] Catanzaro vs Ternana [C-1] -

ITA3

21:00 Hoãn [B-7] Feralpisalo vs Legnano [B-18] -

ITA3

21:00 Hoãn [A-16] Novara vs Pro Sesto [A-14] -

ITA3

21:00 Hoãn [B-9] Matelica vs Virtus Verona [B-10] -

ITA3

21:00 Hoãn [A-18] Giana Erminio vs Pro Vercelli [A-2] -

ITA3

21:00 Hoãn [A-17] Pistoiese vs Albinoleffe [A-10] -

ITA3

21:00 Hoãn [C-12] Viterbese Calcio vs Palermo [C-10] -

ITA3

21:00 Hoãn [C-14] Virtus Francavilla vs SS Monopoli [C-13] -

ITA3

21:00 Hoãn [B-15] Imolese Calcio vs Mantova [B-11] -

ITA3

21:00 Hoãn [C-18] AS Bisceglie vs Juve Stabia [C-8] -

ITA3

21:00 Hoãn [C-16] Turris Neapolis vs Casertana [C-9] -

ITA3

21:00 Hoãn [B-12] Gubbio vs Pesaro [B-17] -

TBN3

23:00 Hoãn [B1-5] Real Union vs Amorebieta [B1-1] -

ICELC

23:30 Hoãn [B-6] Thor Akureyri vs KR Reykjavik [B-2] -

BIA

00:15 Hoãn [13] Gent vs Club Brugge [1] +1/4 -

Lịch bóng đá trong ngày 28/02/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 28/02/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 28 37 65
2 Man Utd 28 23 54
3 Leicester City 28 16 53
4 Chelsea 27 17 47
5 Everton 26 6 46
6 Tottenham 27 18 45
7 West Ham Utd 26 9 45
8 Liverpool 28 11 43
9 Aston Villa 26 11 40
10 Arsenal 27 7 38
11 Leeds Utd 26 -1 35
12 Wolves 28 -9 35
13 Crystal Palace 28 -17 34
14 Southampton 27 -11 33
15 Burnley 28 -16 30
16 Newcastle 27 -17 27
17 Brighton 27 -8 26
18 Fulham 28 -11 26
19 West Brom 28 -36 18
20 Sheffield Utd 28 -29 14