KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 05/12/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 05/12/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATB

11:00 FT [14] Tochigi SC 1 - 2 Ryukyu [9] - 1/4 0-0

NHATB

11:00 FT [1] Jubilo Iwata 2 - 1 Blaublitz Akita [13] - 1 1-1

NHATB

11:00 FT [6] Alb. Niigata (JPN) 0 - 2 Machida Zelvia [5] +0 0-1

NHATB

11:00 FT [16] Omiya Ardija 3 - 1 Thespa Kusatsu [18] - 1/2 2-1

NHATB

11:00 FT [3] Ventforet Kofu 3 - 3 Mito Hollyhock [10] - 1/2 0-0

NHATB

11:00 FT [7] Montedio Yama. 5 - 1 Giravanz Kita. [21] - 1 2-0

NHATB

11:00 FT [20] Ehime FC 1 - 1 Renofa Yamaguchi [15] +0 0-1

NHATB

11:00 FT [2] Kyoto Sanga 0 - 0 Zweigen Kan. [17] - 1/2 0-0

NHATB

11:00 FT [12] Tokyo Verdy 3 - 0 Sagamihara [19] - 1/4 1-0

NHATB

11:00 FT [11] Okayama 1 - 3 JEF United Chiba [8] +0 0-1

NHATB

11:00 FT [22] Matsumoto Yama. 1 - 2 V-Varen Nagasaki [4] +1/4 0-1

NHATJFL

11:00 FT [12] MIO Biwako 1 - 3 Tokyo Musashino [15] 1-2

NHATJFL

11:00 FT [3] Verspah Oita 2 - 0 Veertien Mie [11] 1-0

NHATJFL

11:00 FT [14] Maruyasu Okazaki 0 - 1 Reinmeer Aomori [9] 0-0

NHATJFL

11:00 FT [5] Matsue City 2 - 1 Honda Lock [16] 1-0

NHATJFL

11:00 FT [1] Iwaki FC 3 - 0 FC Osaka [7] 0-0

NHATJFL

11:00 FT [13] Kochi United SC 1 - 5 Suzuka Point Getters [4] 1-3

NHATJFL

11:00 FT [6] Sony Sendai 0 - 1 Nara Club [10] 0-0

NHATJFL

11:00 FT [2] Honda FC 3 - 1 FC Kariya [17] 2-1

NHAT3

12:00 FT [9] Nagano Parceiro 0 - 0 FC Imabari [10] +0 0-0

NHAT3

12:00 FT [11] Fujieda MYFC 0 - 3 Yokohama SCC [8] - 1/4 0-2

NHAT3

12:00 FT [14] Azul Claro Numazu 1 - 1 Grulla Morioka [2] +1 0-0

NHAT3

12:00 FT [5] Fukushima Utd 1 - 1 Kamatamare San. [15] - 1/2 1-0

NHAT3

12:00 FT [1] Roas. Kumamoto 2 - 0 FC Gifu [6] - 1 0-0

NHAT3

12:00 FT [4] Kataller Toyama 1 - 1 Kagoshima [7] - 1/4 1-0

NHAT3

12:00 FT [12] Gainare Tottori 3 - 0 Vanraure Hachinohe [13] - 1/4 1-0

AUSA

12:05 FT [2] Macarthur FC 1 - 0 Central Coast [5] - 1/4 1-0

AUSW

12:05 FT [3] Melb. Victory Nữ 5 - 1 Adelaide Utd Nữ [4] - 2 4-0

HQA

13:00 FT [6] Suwon FC 2 - 0 Suwon Bluewings [5] +0 1-0

HQA

13:00 FT [1] Jeonbuk H.Motor 2 - 0 Jeju Utd [4] - 1/4 0-0

HQA

13:00 FT [2] Ulsan Hyundai 2 - 0 Daegu [3] - 3/4 2-0

TQB

14:00 FT [C-1] Wuhan Three T. 2 - 1 Zhejiang Greentown [A-2] - 3/4 1-0

HKGA

14:00 FT 1 [5] HK Ranger 1 - 6 Kitchee [2] +2 1/4 1-2

AUSA

14:45 FT 1 [1] Melb. Victory 0 - 3 Perth Glory [10] - 1/2 0-0

AFF

16:30 FT [A-5] Đông Timo 0 - 2 Thái Lan [A-1] +4 1/2 0-0

HKGA

16:30 FT [3] Lee Man FC 4 - 0 Hồng Kông U23 [7] - 2 3/4 2-0

BULA

17:15 FT [5] Slavia Sofia 1 - 1 Lok. Plovdiv [6] +0 1-1

MLTA

17:30 FT [12] Sliema Wanderers 0 - 2 Hamrun Spartans [3] -

TNKA

17:30 FT 2 [12] Kayserispor 2 - 0 Antalyaspor [15] +0 2-0

TNKB

17:30 FT [1] Umraniyespor 1 - 2 Boluspor [12] - 1/4 0-1

TNKB

17:30 FT [11] Manisa FK 2 - 1 Kocaelispor [13] - 3/4 0-0

TBN3

18:00 FT [A1-19] Tudelano 0 - 2 Real Union [A1-2] - 1/4 0-0

TBN3

18:00 FT 1 [A2-8] Atl. Baleares 0 - 2 Sevilla B [A2-5] - 1 0-1

TBN3

18:00 FT [A1-20] Athletic Bilbao B 0 - 0 Badajoz [A1-17] +1/4 0-0

TBN3

18:00 FT [A2-10] Algeciras 1 - 3 Atl. Sanluqueno [A2-7] - 3/4 1-1

TBN3

18:00 FT [A1-15] Valladolid II 3 - 0 Racing Santander [A1-4] +1/2 2-0

TBN3

18:00 FT [A2-3] Real Madrid B 1 - 2 Castellon [A2-14] - 1/4 0-1

ITA3

18:00 FT [C-9] Catanzaro 2 - 0 Foggia [C-5] - 1/2 1-0

ITA3

18:00 FT [C-20] Vibonese 2 - 0 Campobasso [C-16] - 1/4 0-0

BDNB

18:00 FT [7] Penafiel 0 - 0 Academica Coim [17] - 1/2 0-0

NGA

18:00 FT 1 [16] Khimki 1 - 2 Arsenal-Tula [13] - 1/2 1-0

ARMA

18:00 FT [4] FC Noah 3 - 0 Van Yerevan [8] - 3/4 2-0

BLRA

18:00 FT 1 [17] NFK Minsk 0 - 0 Slavia Mozyr [14] 0-0

ESTA

18:00 FT [2] Flora Tallinn 2 - 2 Levadia T. [1] - 3/4 1-1

IDNA

18:00 FT [18] Persiraja Banda Aceh 0 - 2 Borneo FC [6] +1 1/2 0-1

HLA

18:15 FT [14] RKC Waalwijk 2 - 1 NEC Nijmegen [9] +1/4 1-1

ITA

18:30 FT 3 [13] Bologna 2 - 3 Fiorentina [6] 3 +0 1-1

RMNA

18:30 FT [12] Mioveni 0 - 2 Sepsi OSK [10] +1/4 0-1

DENC

18:30 FT [60] Sonderjyske 1 - 0 Hvidovre IF [52] - 1/4 0-0

IRNA

18:30 FT [13] Tractor SC 0 - 2 Aluminium Arak [5] 0-1

IRNA

18:30 FT [14] Fajr Sepasi 1 - 1 Foolad Khozestan [7] 0-0

IRNA

18:30 FT [8] Nassaji Mazandaran 2 - 0 Padideh Khorasan [16] 0-0

IRNA

18:30 FT [11] Zobahan 0 - 3 Mes Rafsanjan [6] 0-1

TQB

18:35 FT [B-1] Chengdu Better City 5 - 0 Guizhou FC [C-3] - 2 1/4 3-0

POLB

18:40 FT [7] Arka Gdynia 6 - 0 Stomil Olsztyn [16] - 1 1-0

ANHU23

19:00 FT [1-14] Blackburn U23 0 - 4 Man Utd U23 [1-7] +1/4 0-2

DUC3

19:00 FT [12] Freiburg II 1 - 0 Duisburg [18] +0 0-0

DUC4B

19:00 FT 1 [B-7] Hannover II 0 - 1 Hansa Luneburg [B-10] - 1 0-0

DUC4DB

19:00 FT 1 [11] Luckenwalde 2 - 3 E.Cottbus [2] +1/2 0-2

DUC4DB

19:00 FT [13] SV Lichtenberg 1 - 1 Meuselwitz [14] +1/4 0-0

DUC4DB

19:00 FT [9] Tennis Borussia B. 1 - 2 Chemnitzer [7] +1/4 0-2

PHA

19:00 FT 1 [20] Saint Etienne 0 - 5 Rennes [4] +1/2 0-3

SCOA

19:00 FT [7] Dundee Utd 0 - 3 Celtic [2] +1 1/2 0-2

AZEA

19:00 FT [4] Neftchi Baku 0 - 0 Sumqayit [7] - 1 0-0

MKDA

19:00 FT 1 [2] Academy Pandev 0 - 0 Bregalnica Stip [4] 0-0

MKDA

19:00 FT 2 [9] FK Skopje 1 - 3 Shkupi [1] 1-1

MKDA

19:00 FT [7] FC Struga 0 - 0 Tikves Kavadarci [10] 0-0

MKDA

19:00 FT [11] Borec Veles 1 - 1 Makedonija [6] 1-0

MKDA

19:00 FT [3] Shkendija 2 - 1 Pelister [12] 0-1

MNEA

19:00 FT [1] Sutjeska 1 - 1 Mornar Bar [6] 1-1

MNEA

19:00 FT [7] Rudar 2 - 2 FK Jerezo [8] 1-1

UKRA

19:00 FT [4] Zorya 1 - 0 Inhulets Petrove [14] - 1 1/4 0-0

FA

19:15 FT [7] Rochdale 1 - 2 Plymouth Argyle [2] +1/4 0-1

FA

19:30 FT [63] Colchester Utd 1 - 2 Wigan [40] +1/2 1-1

ITA3

19:30 FT [B-9] Pesaro 1 - 0 US Olbia [B-13] - 1/4 0-0

DUB

19:30 FT [3] Heidenheim 3 - 0 Jahn Regensburg [7] - 1/2 1-0

DUB

19:30 FT [11] Dynamo Dresden 3 - 1 Karlsruher [10] +0 0-0

DUB

19:30 FT [12] Hannover 96 1 - 0 Hamburger [5] +1/2 1-0

BULA

19:30 FT [12] Lok. Sofia 2 - 4 Ludogorets [1] +1 3/4 0-3

BIA

19:30 FT [18] Beerschot-Wilrijk 0 - 1 Antwerpen [3] +1/4 0-0

HUNA

19:30 FT [2] Kisvarda FC 2 - 1 MOL Fehervar FC [4] +0 2-1

SRBA

19:30 FT [4] FK Napredak 0 - 2 Crvena Zvezda [2] +2 0-2

AFF

19:45 FT [A-2] Singapore 3 - 0 Myanmar [A-4] - 1 1/2 3-0

URUA

19:55 FT [16] Villa Espanola 1 - 1 Cerro Largo [8] +3/4 0-1

TBNA

20:00 FT 3 [7] Rayo Vallecano 1 - 0 Espanyol [11] 3 1 - 1/2 0-0

TBNB

20:00 FT [5] SD Ponferradina 2 - 1 Mirandes [18] - 1/2 1-0

ITB

20:00 FT [11] Como 0 - 1 Pisa [4] +0 0-1

ITB

20:00 FT 1 [9] Ascoli 0 - 0 Parma [12] +0 0-0

DUC3

20:00 FT [8] Osnabruck 0 - 0 Havelse [20] - 1 3/4 0-0

DUC4B

20:00 FT [A-8] Ein. Norderstedt 1 - 1 Hamburger II [A-5] - 1/4 1-0

DUC4B

20:00 FT [B-9] Hannoverscher SC 3 - 1 Atlas Delmenhorst [B-5] +1/2 1-0

DUC4B

20:00 FT [A-4] Teutonia Ottensen 0 - 3 Lubeck [A-3] +0 0-0

DUC4N

20:00 FT [3] Mainz II 2 - 0 Giessen [16] - 1 1/2 0-0

DUC4N

20:00 FT [2] Offenbach 3 - 1 Elversberg [4] - 1/4 1-1

MNEA

20:00 FT [3] Buducnost 2 - 1 OFK Petrovac [4] 1-1

TNKA

20:00 FT [3] Hatayspor 0 - 3 Istanbul BB [4] +0 0-3

TNKA

20:00 FT [14] Giresunspor 3 - 1 Fatih Karagumruk [11] - 1/4 0-1

TNKB

20:00 FT [16] Altinordu SK 0 - 2 Samsunspor [8] +3/4 0-1

TDB

20:00 FT [13] Akropolis IF 0 - 0 Skovde [18] - 1/4 0-0

TSA

20:15 FT [2] Basel 1 - 1 Lausanne Sports [9] - 1 0-0

ITA3

20:30 FT 1 [A-4] AC Renate 2 - 0 Juventus U23 [A-6] - 1/2 1-0

ITA3

20:30 FT [A-11] Pro Vercelli 1 - 2 Triestina [A-5] +1/4 0-1

ITA3

20:30 FT [C-12] Latina 1 - 0 Catania [C-15] +0 1-0

ITA3

20:30 FT 1 [A-1] Alto Adige 4 - 1 Fiorenzuola [A-17] - 1 1/4 3-0

ITA3

20:30 FT [B-20] Grosseto 1 - 2 Pescara [B-6] +1/4 0-2

ITA3

20:30 FT [A-20] Giana Erminio 1 - 1 Padova [A-2] +1 1-0

ITA3

20:30 FT [B-18] Pistoiese 2 - 3 Gubbio [B-7] +1/4 1-2

ITA3

20:30 FT [B-19] Viterbese Calcio 2 - 5 Virtus Entella [B-4] +1/4 1-1

ITA3

20:30 FT [B-16] Imolese Calcio 1 - 2 Modena [B-2] +1/2 1-0

ITA3

20:30 FT [B-5] Ancona 3 - 2 Siena [B-12] +1/4 0-1

ITA3

20:30 FT [B-1] Reggiana 2 - 1 US Fermana [B-14] - 1 1/4 2-1

ITA3

20:30 FT [B-3] Cesena 3 - 1 Montevarchi [B-15] - 3/4 2-0

ITA3

20:30 FT [A-14] Piacenza 0 - 1 Lecco [A-9] - 1/4 0-0

HLA

20:30 FT [11] Go Ahead Eagles 1 - 2 Twente [6] +1/4 1-0

HLA

20:30 FT [5] AZ Alkmaar 3 - 1 Sparta Rotterdam [16] - 1 1/4 2-1

NGA

20:30 FT [2] Din. Moscow 2 - 0 Ufa [15] - 3/4 1-0

NGA

20:30 FT [12] Nizhny Nov 2 - 1 Rubin Kazan [10] +1/4 2-1

AUTA

20:30 FT 1 [9] Lask 1 - 0 SV Ried [6] - 1 1/4 1-0

DENC

20:30 FT [48] Brondby 0 - 2 Midtjylland [54] +0 0-1

NPA

20:30 FT 1 [6] SuperSport Utd 0 - 1 Sekhukhune Utd [8] - 1/2 0-0

IDNA

20:45 FT [2] Arema Indonesia 0 - 0 Bali United Pusam [5] +1/4 0-0

ANHA

21:00 FT 5 [15] Leeds Utd 2 - 2 Brentford [14] 3 - 1/2 1-0

ANHA

21:00 FT 2 [7] Man Utd 1 - 0 Crystal Palace [11] 2 - 1 0-0

ANHA

21:00 FT 1 [6] Tottenham 3 - 0 Norwich [18] 2 - 1 1-0

ITA

21:00 FT 4 [14] Spezia 2 - 2 Sassuolo [12] 3 +1/4 1-0

ITA

21:00 FT 1 2 [17] Venezia 3 - 4 Verona [10] 2 +1/4 3-0

PHA

21:00 FT 1 [18] Lorient 0 - 1 Nantes [10] 3 +0 0-0

PHA

21:00 FT 1 [5] Monaco 4 - 0 Metz [15] 2 - 1 1/4 2-0

PHA

21:00 FT 3 [8] Montpellier 1 - 0 Clermont [16] 3 - 1/2 1-0

PHA

21:00 FT 1 4 [14] Stade Reims 1 - 2 Angers [12] 3 - 1/4 0-0

BDNB

21:00 FT [15] SC Covilha 0 - 2 Chaves [8] +1/4 0-1

POLB

21:00 FT [12] Chrobry Glogow 0 - 0 Widzew Lodz [2] +1/2 0-0

BIHA

21:00 FT [6] Zeljeznicar 1 - 0 Siroki Brijeg [5] - 1/4 1-0

BIHA

21:00 FT [2] FK Tuzla City 2 - 2 Radnik Bijeljina [12] - 1 1/2 1-1

CROA

21:00 FT [6] Lok. Zagreb 1 - 1 Sibenik [7] - 3/4 1-0

MNEA

21:00 FT [2] Decic Tuzi 2 - 2 FK Podgorica [9] 0-2

RMNA

21:00 FT [14] FC U Craiova 1948 0 - 2 Voluntari [3] +0 0-0

CZEA

21:00 FT [5] Banik Ostrava 4 - 1 C. Budejovice [8] - 1 3-0

CZEA

21:00 FT [6] Mlada Boleslav 2 - 3 Pardubice [13] - 1 1/2 0-3

CZEA

21:00 FT [12] Bohemians 1905 1 - 2 Jablonec [14] - 1/4 0-2

INDA

21:00 FT [1] Kerala Blasters 2 - 1 Odisha [3] +0 0-0

PH3

21:15 FT [1] Concarneau 3 - 0 Stade Briochin [10] - 1/2 2-0

AZEA

21:15 FT [3] Zire IK 1 - 2 Gabala FC [2] - 1/4 1-2

ANHB

21:30 FT [4] QPR 0 - 2 Stoke City [8] - 1/4 0-1

DUA

21:30 FT [17] Stuttgart 2 - 2 Hertha Berlin [13] 1 - 1/4 2-1

BULA

21:45 FT [13] Pirin Blagoevgrad 1 - 1 Cska Sofia [2] +3/4 0-0

SRBA

21:45 FT [1] FK Partizan 2 - 0 FK Novi Pazar [14] - 2 3/4 0-0

TBNB

22:00 FT 1 [11] Malaga 1 - 2 Amorebieta [19] - 1/2 0-2

TBN3

22:00 FT 1 [A1-9] Salamanca 0 - 0 S.S. Reyes [A1-5] - 3/4 0-0

SCOA

22:00 FT [8] Livingston 0 - 1 Hearts [3] +1/2 0-0

BIA

22:00 FT [4] Anderlecht 3 - 2 Zulte-Waregem [15] - 1 3/4 1-1

BIB

22:00 FT [1] Westerlo 4 - 3 RE Mouscron [5] - 1 0-2

HUNA

22:00 FT 1 [11] MTK Budapest 2 - 1 Ujpest [10] +1/4 0-0

LUXA

22:00 FT [12] Mondorf-les. 3 - 3 Differdange [6] 2-3

LUXA

22:00 FT [10] Hostert 1 - 1 UNA Strassen [3] 1-1

LUXA

22:00 FT 1 [11] UT Petange 0 - 3 Victoria Rosport [8] 0-1

LUXA

22:00 FT [9] Jeunesse Esch 1 - 0 Swift Hesperange [7] 0-0

MLTA

22:00 FT [1] Hibernians Paola 0 - 0 Floriana [2] -

CYPA

22:00 FT [7] Apoel FC 1 - 1 Pafos FC [4] - 1/2 0-0

TDB

22:00 FT [14] GAIS 1 - 1 Dalkurd FF [17] - 1/2 0-1

UKRA

22:00 FT [6] PFK Aleksandriya 3 - 0 FC Mynai [15] - 3/4 2-0

TBNA

22:15 FT 7 [15] Elche 3 - 1 Cadiz [19] 3 - 1/2 1-0

ITB

22:15 FT [1] Brescia 0 - 2 Monza [6] - 1/4 0-1

GREA

22:15 FT [12] Ionikos 3 - 2 PAOK [2] +1 2-1

BDNA

22:30 FT [13] Santa Clara 2 - 1 Arouca [17] - 1/4 2-1

BDNB

22:30 FT [11] Trofense 1 - 0 Academico Viseu [13] - 1/2 1-0

TSA

22:30 FT 1 [8] St. Gallen 0 - 4 Grasshoppers [6] - 1/4 0-2

TSA

22:30 FT [4] Lugano 2 - 0 Sion [7] - 3/4 2-0

HLA

22:45 FT [3] Feyenoord 5 - 0 Fortuna Sittard [17] - 2 1/4 2-0

FA

22:59 FT [23] Kidderminster 2 - 0 Halifax Town [13] +0 2-0

TBN3

22:59 FT [A1-10] Cultural Leonesa 0 - 1 Celta Vigo II [A1-6] - 1/4 0-1

TBN3

22:59 FT 1 [A2-12] Villarreal B 3 - 0 Barcelona B [A2-13] - 1/4 1-0

TBN3

22:59 FT [A1-12] Rayo Majada. 1 - 0 UD Logrones [A1-16] - 1/4 0-0

TBN3

22:59 FT [A2-2] Andorra FC 7 - 1 Linense [A2-11] - 1/4 3-0

PHA

22:59 FT 3 [2] Nice 0 - 3 Strasbourg [7] 3 - 1/2 0-1

NGA

22:59 FT [3] FK Sochi 1 - 2 Krasnodar [5] - 1/4 1-1

NORA

22:59 FT [7] Valerenga 2 - 0 Mjondalen [16] - 1 0-0

NORA

22:59 FT [15] Stabaek 1 - 3 Rosenborg [5] +1/4 0-0

NORA

22:59 FT [10] Sandefjord 3 - 2 Kristiansund [6] - 1/4 3-0

NORA

22:59 FT [2] Molde 3 - 3 Lillestrom [4] - 1 1/4 0-1

NORA

22:59 FT [9] Stromsgodset 0 - 0 Haugesund [11] - 1/4 0-0

NORA

22:59 FT [1] Bodo Glimt 2 - 2 Brann [14] - 1 1/2 1-0

NORA

22:59 FT [8] Sarpsborg 0 - 1 Tromso [12] - 1/2 0-1

NORA

22:59 FT [3] Viking 3 - 1 Odd Grenland [13] - 1 1-1

SRBA

22:59 FT [8] Spartak Subotica 0 - 0 Mladost Lucani [12] - 1/4 0-0

SVKA

22:59 FT [5] MSK Zilina 0 - 1 Spartak Trnava [2] +0 0-0

TNKA

22:59 FT [6] Fenerbahce 4 - 0 Rizespor [19] - 1 1/2 1-0

TNKB

22:59 FT [18] Denizlispor 1 - 3 Bursaspor [17] +1/4 0-2

AUTA

22:59 FT [3] Wolfsberger AC 3 - 0 SCR Altach [12] - 1 1-0

AUTA

22:59 FT [5] Rapid Wien 1 - 1 Austria Wien [7] - 1/4 1-1

ANHA

23:30 FT 1 [13] Aston Villa 2 - 1 Leicester City [10] 1 - 1/4 1-1

ITA3

23:30 FT [C-8] Taranto 0 - 0 Messina [C-17] - 1/4 0-0

ITA3

23:30 FT [C-14] Paganese 3 - 1 Juve Stabia [C-11] +1/2 2-1

ITA3

23:30 FT [C-18] Fidelis Andria 2 - 3 AZ Picerno [C-10] - 1/4 2-1

ITA3

23:30 FT [C-7] Virtus Francavilla 1 - 0 Monterosi FC [C-13] - 1/2 0-0

ITA3

23:30 FT [C-19] Potenza SC 0 - 0 Turris Neapolis [C-3] +0 0-0

DUA

23:30 FT 2 [12] M.gladbach 0 - 6 Freiburg [6] 1 - 3/4 0-6

POLA

23:30 FT [14] Zaglebie Lubin 2 - 3 Lech Poznan [1] +1 1/4 0-2

CROA

23:30 FT [1] Dinamo Zagreb 0 - 2 Hajduk Split [4] - 3/4 0-0

ITA

00:00 FT 4 [16] Sampdoria 1 - 3 Lazio [8] 3 1 +1/4 0-3

POLB

00:00 FT 1 [17] GKS Jastrzebie 0 - 2 Korona Kielce [3] +1/2 0-1

MLTA

00:00 FT [10] Santa Lucia FC 3 - 3 Balzan [5] -

CZEA

00:00 FT [4] Slovacko 1 - 2 Vik.Plzen [2] +0 0-1

CYPA

00:00 FT [10] AEL Limassol 0 - 1 Omonia Nicosia [6] +1/4 0-1

DENC

00:00 FT [58] Randers 0 - 2 Odense BK [57] - 1/2 0-2

FA

00:15 FT [29] Salford City 0 - 2 Chesterfield [16] - 1/4 0-1

TBNB

00:15 FT [21] Real Sociedad B 0 - 1 Burgos CF [13] - 1/2 0-1

TBNB

00:15 FT [15] Lugo 0 - 0 Ibiza-Eivissa [10] - 1/4 0-0

TBNB

00:15 FT [8] Real Oviedo 3 - 1 Alcorcon [22] - 3/4 0-0

TBNA

00:30 FT 2 [20] Levante 0 - 0 Osasuna [12] 3 - 1/4 0-0

BIA

00:30 FT [14] Standard Liege 0 - 3 Charleroi [6] +0 0-2

GREA

00:30 FT [3] AEK Athens 1 - 0 Panathinaikos [5] - 3/4 1-0

GREA

00:30 FT [4] Aris Salonica 1 - 0 Asteras Tripolis [8] - 3/4 1-0

ISRA

00:30 FT [4] Hapoel Tel Aviv 1 - 1 Hapoel Jerusalem [11] - 3/4 0-1

UKRA

00:30 FT [7] Desna Chernigiv 3 - 3 FC Mariupol [16] - 3/4 0-1

TBN3

01:00 FT [A2-17] Cornella 0 - 0 Gimnastic T. [A2-18] +0 0-0

BDNA

01:00 FT [5] Gil Vicente 4 - 0 Famalicao [15] +1/4 3-0

MEXB

01:00 FT [12] Atlante 0 - 0 Venados [6] - 3/4 0-0

ISRA

01:15 FT [13] Hapoel Nof HaGalil 0 - 4 Maccabi Haifa [1] +1 1/2 0-1

ISRA

01:45 FT [12] Beitar Jerusalem 1 - 2 Maccabi TA [3] +3/4 1-1

POLA

02:00 FT [9] Cracovia Krakow 1 - 0 Legia Wars. [17] +1/4 1-0

BIB

02:00 FT [6] Lierse 2 - 2 Lommel [7] - 1/4 1-1

BRAA

02:00 FT [1] Atl. Mineiro/MG 4 - 3 Bragantino/SP [6] - 1/2 1-1

BRAA

02:00 FT 1 [18] Bahia/BA 2 - 0 Fluminense/RJ [7] - 1/2 2-0

BRAA

02:00 FT [5] Corinthians/SP 1 - 1 Gremio/RS [17] - 1/4 0-1

BLVA

02:00 FT [15] Real Potosi 1 - 3 CD Guabira [8] - 1 0-3

BLVA

02:00 FT [5] Royal Pari 4 - 3 Blooming [14] - 1 1-2

BLVA

02:00 FT [2] Always Ready 1 - 1 Bolivar [4] - 3/4 1-1

BLVA

02:00 FT 1 [1] Inde. Petrolero 2 - 0 Nacional Potosi [10] - 1 1/4 1-0

BLVA

02:00 FT [3] The Strongest 2 - 0 San Jose [16] 1-0

VENA

02:00 FT [C-1] Caracas 2 - 2 Dep.Lara [A-2] - 1/4 1-0

TBNB

02:30 FT [7] Las Palmas 1 - 0 Sporting Gijon [14] - 1/2 0-0

ITB

02:30 FT [16] Alessandria 0 - 1 Cittadella [8] +0 0-1

ITA3

02:30 FT [C-4] Palermo 2 - 1 SS Monopoli [C-2] - 1/2 1-1

RMNA

02:30 FT [2] Steaua Bucuresti 2 - 1 UTA Arad [9] - 1/2 1-0

ITA

02:45 FT 3 [5] Juventus 2 - 0 Genoa [19] 1 - 1 3/4 1-0

PHA

02:45 FT [19] Bordeaux 2 - 2 Lyon [9] +3/4 1-2

TBNA

03:00 FT 3 [14] Celta Vigo 1 - 2 Valencia [10] 2 - 1/2 1-1

BIA

03:00 FT 1 [7] KV Mechelen 1 - 1 Genk [8] +1/4 0-1

ARGA

03:00 FT [11] Gimnasia LP 4 - 4 Estudiantes LP [5] +1/4 3-2

BDNA

03:30 FT 1 [4] Braga