KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 05/12/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 05/12/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATB

11:00 FT [17] Tochigi SC 1 - 2 Ryukyu [21] - 1/4 0-0

NHATB

11:00 FT Jubilo Iwata 2 - 1 Blaublitz Akita [12] - 1 1-1

NHATB

11:00 FT [1] Alb. Niigata (JPN) 0 - 2 Machida Zelvia [15] +0 0-1

NHATB

11:00 FT [19] Omiya Ardija 3 - 1 Thespa Kusatsu [20] - 1/2 2-1

NHATB

11:00 FT [18] Ventforet Kofu 3 - 3 Mito Hollyhock [13] - 1/2 0-0

NHATB

11:00 FT [6] Montedio Yama. 5 - 1 Giravanz Kita. - 1 2-0

NHATB

11:00 FT Ehime FC 1 - 1 Renofa Yamaguchi [16] +0 0-1

NHATB

11:00 FT Kyoto Sanga 0 - 0 Zweigen Kan. [14] - 1/2 0-0

NHATB

11:00 FT [9] Tokyo Verdy 3 - 0 Sagamihara - 1/4 1-0

NHATB

11:00 FT [3] Okayama 1 - 3 JEF United Chiba [10] +0 0-1

NHATB

11:00 FT Matsumoto Yama. 1 - 2 V-Varen Nagasaki [11] +1/4 0-1

NHATJFL

11:00 FT [16] MIO Biwako 1 - 3 Tokyo Musashino [6] 1-2

NHATJFL

11:00 FT [9] Verspah Oita 2 - 0 Veertien Mie [7] 1-0

NHATJFL

11:00 FT [5] Maruyasu Okazaki 0 - 1 Reinmeer Aomori [4] 0-0

NHATJFL

11:00 FT [13] Kagura Shimane 2 - 1 Honda Lock [10] 1-0

NHATJFL

11:00 FT Iwaki FC 3 - 0 FC Osaka [1] 0-0

NHATJFL

11:00 FT [11] Kochi United SC 1 - 5 Suzuka Point Getters [8] 1-3

NHATJFL

11:00 FT [14] Sony Sendai 0 - 1 Nara Club [2] 0-0

NHATJFL

11:00 FT [3] Honda FC 3 - 1 FC Kariya 2-1

NHAT3

12:00 FT [8] Nagano Parceiro 0 - 0 FC Imabari [5] +0 0-0

NHAT3

12:00 FT [2] Fujieda MYFC 0 - 3 Yokohama SCC [16] - 1/4 0-2

NHAT3

12:00 FT [15] Azul Claro Numazu 1 - 1 Grulla Morioka +1 0-0

NHAT3

12:00 FT [11] Fukushima Utd 1 - 1 Kamatamare San. [17] - 1/2 1-0

NHAT3

12:00 FT Roas. Kumamoto 2 - 0 FC Gifu [14] - 1 0-0

NHAT3

12:00 FT [6] Kataller Toyama 1 - 1 Kagoshima [3] - 1/4 1-0

NHAT3

12:00 FT [12] Gainare Tottori 3 - 0 Vanraure Hachinohe [10] - 1/4 1-0

AUSA

12:05 FT [6] Macarthur FC 1 - 0 Central Coast [2] - 1/4 1-0

AUSW

12:05 FT [4] Melb. Victory Nữ 5 - 1 Adelaide Utd Nữ [5] - 2 4-0

HQA

13:00 FT [7] Suwon FC 2 - 0 Suwon Bluewings [11] +0 1-0

HQA

13:00 FT [2] Jeonbuk H.Motor 2 - 0 Jeju Utd [5] - 1/4 0-0

HQA

13:00 FT [1] Ulsan Hyundai 2 - 0 Daegu [9] - 3/4 2-0

TQB

14:00 FT Wuhan Three T. 2 - 1 Zhejiang Professional - 3/4 1-0

HKGA

14:00 FT 1 [6] HK Ranger 1 - 6 Kitchee [1] +2 1/4 1-2

AUSA

14:45 FT 1 [12] Melb. Victory 0 - 3 Perth Glory [7] - 1/2 0-0

AFF

16:30 FT Đông Timo 0 - 2 Thái Lan [A-1] +4 1/2 0-0

HKGA

16:30 FT [2] Lee Man FC 4 - 0 Hồng Kông U23 [10] - 2 3/4 2-0

BULA

17:15 FT [5] Slavia Sofia 1 - 1 Lok. Plovdiv [4] +0 1-1

MLTA

17:30 FT Sliema Wanderers 0 - 2 Hamrun Spartans [1] -

TNKA

17:30 FT 2 [8] Kayserispor 2 - 0 Antalyaspor [16] +0 2-0

TNKB

17:30 FT Umraniyespor 1 - 2 Boluspor [9] - 1/4 0-1

TNKB

17:30 FT [11] Manisa FK 2 - 1 Kocaelispor - 3/4 0-0

TBN3

18:00 FT Tudelano 0 - 2 Real Union [A2-12] - 1/4 0-0

TBN3

18:00 FT 1 [A2-16] Atl. Baleares 0 - 2 Sevilla B - 1 0-1

TBN3

18:00 FT [A2-19] Athletic Bilbao B 0 - 0 Badajoz [A1-11] +1/4 0-0

TBN3

18:00 FT [A1-12] Algeciras 1 - 3 Atl. Sanluqueno - 3/4 1-1

TBN3

18:00 FT Valladolid II 3 - 0 Racing Santander +1/2 2-0

TBN3

18:00 FT [A1-3] Real Madrid B 1 - 2 Castellon [A2-3] - 1/4 0-1

ITA3

18:00 FT [C-1] Catanzaro 2 - 0 Foggia [C-9] - 1/2 1-0

ITA3

18:00 FT Vibonese 2 - 0 Campobasso - 1/4 0-0

BDNB

18:00 FT [10] Penafiel 0 - 0 Academica Coim - 1/2 0-0

NGA

18:00 FT 1 [15] Khimki 1 - 2 Arsenal-Tula - 1/2 1-0

ARMA

18:00 FT [10] FC Noah 3 - 0 Van Yerevan [5] - 3/4 2-0

BLRA

18:00 FT 1 NFK Minsk 0 - 0 Slavia Mozyr [10] 0-0

ESTA

18:00 FT [1] Flora Tallinn 2 - 2 Levadia T. [2] - 3/4 1-1

IDNA

18:00 FT Persiraja Banda Aceh 0 - 2 Borneo FC [6] +1 1/2 0-1

HLA

18:15 FT [11] RKC Waalwijk 2 - 1 NEC Nijmegen [9] +1/4 1-1

ITA

18:30 FT 3 [10] Bologna 2 - 3 Fiorentina [12] 3 +0 1-1

RMNA

18:30 FT [16] Mioveni 0 - 2 Sepsi OSK [7] +1/4 0-1

DENC

18:30 FT [7] Sonderjyske 1 - 0 Hvidovre IF [76] - 1/4 0-0

IRNA

18:30 FT [5] Tractor SC 0 - 2 Aluminium Arak [7] 0-1

IRNA

18:30 FT Fajr Sepasi 1 - 1 Foolad Khozestan [8] 0-0

IRNA

18:30 FT [9] Nassaji Mazandaran 2 - 0 Padideh Khorasan 0-0

IRNA

18:30 FT [12] Zobahan 0 - 3 Mes Rafsanjan [6] 0-1

TQB

18:35 FT Chengdu Rongcheng 5 - 0 Guizhou FC - 2 1/4 3-0

POLB

18:40 FT [6] Arka Gdynia 6 - 0 Stomil Olsztyn - 1 1-0

ANHU23

19:00 FT Blackburn U23 0 - 4 Man Utd U23 +1/4 0-2

DUC3

19:00 FT [4] Freiburg II 1 - 0 Duisburg [12] +0 0-0

DUC4B

19:00 FT 1 [3] Hannover II 0 - 1 Luneburger SK - 1 0-0

DUC4DB

19:00 FT 1 [16] Luckenwalde 2 - 3 E.Cottbus [2] +1/2 0-2

DUC4DB

19:00 FT [15] SV Lichtenberg 1 - 1 Meuselwitz [13] +1/4 0-0

DUC4DB

19:00 FT [17] Tennis Borussia B. 1 - 2 Chemnitzer [3] +1/4 0-2

PHA

19:00 FT 1 Saint Etienne 0 - 5 Rennes [5] +1/2 0-3

SCOA

19:00 FT [10] Dundee Utd 0 - 3 Celtic [1] +1 1/2 0-2

AZEA

19:00 FT [3] Neftchi Baku 0 - 0 Sumqayit [9] - 1 0-0

MKDA

19:00 FT 1 [9] Academy Pandev 0 - 0 Bregalnica Stip [6] 0-0

MKDA

19:00 FT 2 [11] FK Skopje 1 - 3 Shkupi [2] 1-1

MKDA

19:00 FT [1] FC Struga 0 - 0 Tikves Kavadarci [4] 0-0

MKDA

19:00 FT Borec Veles 1 - 1 Makedonija [7] 1-0

MKDA

19:00 FT [3] Shkendija 2 - 1 Pelister 0-1

MNEA

19:00 FT [1] Sutjeska 1 - 1 Mornar Bar [10] 1-1

MNEA

19:00 FT [8] Rudar 2 - 2 FK Jerezo [7] 1-1

UKRA

19:00 FT [4] Zorya 1 - 0 Inhulets Petrove [14] - 1 1/4 0-0

FA

19:15 FT [107] Rochdale 1 - 2 Plymouth Argyle [122] +1/4 0-1

FA

19:30 FT [111] Colchester Utd 1 - 2 Wigan [90] +1/2 1-1

ITA3

19:30 FT [B-17] Pesaro 1 - 0 US Olbia [B-18] - 1/4 0-0

DUB

19:30 FT [2] Heidenheim 3 - 0 Jahn Regensburg [12] - 1/2 1-0

DUB

19:30 FT Dynamo Dresden 3 - 1 Karlsruher [13] +0 0-0

DUB

19:30 FT [7] Hannover 96 1 - 0 Hamburger [3] +1/2 1-0

BULA

19:30 FT [8] Lok. Sofia 2 - 4 Ludogorets [2] +1 3/4 0-3

BIA

19:30 FT Beerschot-Wilrijk 0 - 1 Antwerpen [3] +1/4 0-0

HUNA

19:30 FT [2] Kisvarda FC 2 - 1 MOL Fehervar FC [8] +0 2-1

SRBA

19:30 FT [10] FK Napredak 0 - 2 Crvena Zvezda [1] +2 0-2

AFF

19:45 FT [B-3] Singapore 3 - 0 Myanmar [B-4] - 1 1/2 3-0

URUA

19:55 FT Villa Espanola 1 - 1 Cerro Largo [14] +3/4 0-1

TBNA

20:00 FT 3 [9] Rayo Vallecano 1 - 0 Espanyol [14] 3 1 - 1/2 0-0

TBNB

20:00 FT [19] SD Ponferradina 2 - 1 Mirandes [16] - 1/2 1-0

ITB

20:00 FT [13] Como 0 - 1 Pisa [8] +0 0-1

ITB

20:00 FT 1 [12] Ascoli 0 - 0 Parma [9] +0 0-0

DUC3

20:00 FT [8] Osnabruck 0 - 0 Havelse - 1 3/4 0-0

DUC4B

20:00 FT [5] Ein. Norderstedt 1 - 1 Hamburger II [2] - 1/4 1-0

DUC4B

20:00 FT Hannoverscher SC 3 - 1 Atlas Delmenhorst [12] +1/2 1-0

DUC4B

20:00 FT [11] Teutonia Ottensen 0 - 3 Lubeck [1] +0 0-0

DUC4N

20:00 FT [8] Mainz II 2 - 0 Giessen - 1 1/2 0-0

DUC4N

20:00 FT [3] Offenbach 3 - 1 Elversberg - 1/4 1-1

MNEA

20:00 FT [2] Buducnost 2 - 1 OFK Petrovac [4] 1-1

TNKA

20:00 FT [14] Hatayspor 0 - 3 Istanbul BB [4] +0 0-3

TNKA

20:00 FT [13] Giresunspor 3 - 1 Fatih Karagumruk [10] - 1/4 0-1

TNKB

20:00 FT [16] Altinordu SK 0 - 2 Samsunspor [2] +3/4 0-1

TDB

20:00 FT Akropolis IF 0 - 0 Skovde [5] - 1/4 0-0

TSA

20:15 FT [5] Basel 1 - 1 Lausanne Sports - 1 0-0

ITA3

20:30 FT 1 [A-5] AC Renate 2 - 0 Juventus U23 [A-14] - 1/2 1-0

ITA3

20:30 FT [A-12] Pro Vercelli 1 - 2 Triestina [A-20] +1/4 0-1

ITA3

20:30 FT 1 Alto Adige 4 - 1 Fiorenzuola [B-8] - 1 1/4 3-0

ITA3

20:30 FT Grosseto 1 - 2 Pescara [C-3] +1/4 0-2

ITA3

20:30 FT Giana Erminio 1 - 1 Padova [A-9] +1 1-0

ITA3

20:30 FT Pistoiese 2 - 3 Gubbio [B-5] +1/4 1-2

ITA3

20:30 FT [C-20] Viterbese Calcio 2 - 5 Virtus Entella [B-3] +1/4 1-1

ITA3

20:30 FT [B-19] Imolese Calcio 1 - 2 Modena +1/2 1-0

ITA3

20:30 FT [B-4] Ancona 3 - 2 Siena [B-6] +1/4 0-1

ITA3

20:30 FT [B-1] Reggiana 2 - 1 US Fermana [B-13] - 1 1/4 2-1

ITA3

20:30 FT [B-2] Cesena 3 - 1 Montevarchi [B-20] - 3/4 2-0

ITA3

20:30 FT [A-19] Piacenza 0 - 1 Lecco [A-4] - 1/4 0-0

HLA

20:30 FT [10] Go Ahead Eagles 1 - 2 Twente [4] +1/4 1-0

HLA

20:30 FT [2] AZ Alkmaar 3 - 1 Sparta Rotterdam [6] - 1 1/4 2-1

NGA

20:30 FT [4] Din. Moscow 2 - 0 Ufa - 3/4 1-0

NGA

20:30 FT [12] Nizhny Nov 2 - 1 Rubin Kazan +1/4 2-1

AUTA

20:30 FT 1 [3] Lask 1 - 0 SV Ried [11] - 1 1/4 1-0

DENC

20:30 FT [51] Brondby 0 - 2 Midtjylland [63] +0 0-1

NPA

20:30 FT 1 [3] SuperSport Utd 0 - 1 Sekhukhune Utd [5] - 1/2 0-0

IDNA

20:45 FT [9] Arema Indonesia 0 - 0 Bali United Pusam [5] +1/4 0-0

ANHA

21:00 FT 5 [15] Leeds Utd 2 - 2 Brentford [8] 3 - 1/2 1-0

ANHA

21:00 FT 2 [4] Man Utd 1 - 0 Crystal Palace [12] 2 - 1 0-0

ANHA

21:00 FT 1 [5] Tottenham 3 - 0 Norwich 2 - 1 1-0

ITA

21:00 FT 4 [16] Spezia 2 - 2 Sassuolo [17] 3 +1/4 1-0

ITA

21:00 FT 1 2 Venezia 3 - 4 Verona [18] 2 +1/4 3-0

PHA

21:00 FT 1 [6] Lorient 0 - 1 Nantes [13] 3 +0 0-0

PHA

21:00 FT 1 [4] Monaco 4 - 0 Metz 2 - 1 1/4 2-0

PHA

21:00 FT 3 [15] Montpellier 1 - 0 Clermont [8] 3 - 1/2 1-0

PHA

21:00 FT 1 4 [11] Stade Reims 1 - 2 Angers [20] 3 - 1/4 0-0

BDNB

21:00 FT [18] SC Covilha 0 - 2 Chaves +1/4 0-1

POLB

21:00 FT [4] Chrobry Glogow 0 - 0 Widzew Lodz +1/2 0-0

BIHA

21:00 FT [4] Zeljeznicar 1 - 0 Siroki Brijeg [2] - 1/4 1-0

BIHA

21:00 FT [8] FK Tuzla City 2 - 2 Radnik Bijeljina - 1 1/2 1-1

CROA

21:00 FT [7] Lok. Zagreb 1 - 1 Sibenik [9] - 3/4 1-0

MNEA

21:00 FT [3] Decic Tuzi 2 - 2 FK Podgorica 0-2

RMNA

21:00 FT [10] FC U Craiova 1948 0 - 2 Voluntari [9] +0 0-0

CZEA

21:00 FT [10] Banik Ostrava 4 - 1 C. Budejovice [13] - 1 3-0

CZEA

21:00 FT [8] Mlada Boleslav 2 - 3 Pardubice [16] - 1 1/2 0-3

CZEA

21:00 FT [5] Bohemians 1905 1 - 2 Jablonec [14] - 1/4 0-2

INDA

21:00 FT [5] Kerala Blasters 2 - 1 Odisha [7] +0 0-0

PH3

21:15 FT [2] Concarneau 3 - 0 Stade Briochin [15] - 1/2 2-0

AZEA

21:15 FT [4] Zire IK 1 - 2 Gabala FC [5] - 1/4 1-2

ANHB

21:30 FT [13] QPR 0 - 2 Stoke City [18] - 1/4 0-1

DUA

21:30 FT [15] Stuttgart 2 - 2 Hertha Berlin [17] 1 - 1/4 2-1

BULA

21:45 FT [14] Pirin Blagoevgrad 1 - 1 Cska Sofia [1] +3/4 0-0

SRBA

21:45 FT [2] FK Partizan 2 - 0 FK Novi Pazar [6] - 2 3/4 0-0

TBNB

22:00 FT 1 [20] Malaga 1 - 2 Amorebieta - 1/2 0-2

TBN3

22:00 FT 1 [A1-14] Salamanca 0 - 0 S.S. Reyes [A1-13] - 3/4 0-0

SCOA

22:00 FT [4] Livingston 0 - 1 Hearts [3] +1/2 0-0

BIA

22:00 FT [11] Anderlecht 3 - 2 Zulte-Waregem [15] - 1 3/4 1-1

BIB

22:00 FT Westerlo 4 - 3 RE Mouscron - 1 0-2

HUNA

22:00 FT 1 MTK Budapest 2 - 1 Ujpest [12] +1/4 0-0

LUXA

22:00 FT [9] Mondorf-les. 3 - 3 Differdange [6] 2-3

LUXA

22:00 FT [14] Hostert 1 - 1 UNA Strassen [8] 1-1

LUXA

22:00 FT 1 [5] UT Petange 0 - 3 Victoria Rosport [13] 0-1

LUXA

22:00 FT [7] Jeunesse Esch 1 - 0 Swift Hesperange [2] 0-0

MLTA

22:00 FT [4] Hibernians Paola 0 - 0 Floriana [7] -

CYPA

22:00 FT [2] Apoel FC 1 - 1 Pafos FC [3] - 1/2 0-0

TDB

22:00 FT GAIS 1 - 1 Dalkurd FF [16] - 1/2 0-1

UKRA

22:00 FT [5] PFK Aleksandriya 3 - 0 FC Mynai [13] - 3/4 2-0

TBNA

22:15 FT 7 [20] Elche 3 - 1 Cadiz [15] 3 - 1/2 1-0

ITB

22:15 FT [14] Brescia 0 - 2 Monza - 1/4 0-1

GREA

22:15 FT [14] Ionikos 3 - 2 PAOK [4] +1 2-1

BDNA

22:30 FT [16] Santa Clara 2 - 1 Arouca [6] - 1/4 2-1

BDNB

22:30 FT [17] Trofense 1 - 0 Academico Viseu [5] - 1/2 1-0

TSA

22:30 FT 1 [3] St. Gallen 0 - 4 Grasshoppers [7] - 1/4 0-2

TSA

22:30 FT [2] Lugano 2 - 0 Sion [8] - 3/4 2-0

HLA

22:45 FT [1] Feyenoord 5 - 0 Fortuna Sittard [12] - 2 1/4 2-0

FA

22:59 FT [40] Kidderminster 2 - 0 Halifax Town [96] +0 2-0

TBN3

22:59 FT [A1-6] Cultural Leonesa 0 - 1 Celta Vigo II [A1-7] - 1/4 0-1

TBN3

22:59 FT 1 Villarreal B 3 - 0 Barcelona B [A2-2] - 1/4 1-0

TBN3

22:59 FT [A1-15] Rayo Majada. 1 - 0 UD Logrones [A2-18] - 1/4 0-0

TBN3

22:59 FT Andorra FC 7 - 1 Linense [A1-9] - 1/4 3-0

PHA

22:59 FT 3 [10] Nice 0 - 3 Strasbourg [16] 3 - 1/2 0-1

NGA

22:59 FT [9] FK Sochi 1 - 2 Krasnodar [7] - 1/4 1-1

NORA

22:59 FT [6] Valerenga 2 - 0 Mjondalen - 1 0-0

NORA

22:59 FT Stabaek 1 - 3 Rosenborg [3] +1/4 0-0

NORA

22:59 FT [14] Sandefjord 3 - 2 Kristiansund [15] - 1/4 3-0

NORA

22:59 FT [1] Molde 3 - 3 Lillestrom [4] - 1 1/4 0-1

NORA

22:59 FT [12] Stromsgodset 0 - 0 Haugesund [10] - 1/4 0-0

NORA

22:59 FT [2] Bodo Glimt 2 - 2 Brann - 1 1/2 1-0

NORA

22:59 FT [8] Sarpsborg 0 - 1 Tromso [7] - 1/2 0-1

NORA

22:59 FT [11] Viking 3 - 1 Odd Grenland [5] - 1 1-1

SRBA

22:59 FT [11] Spartak Subotica 0 - 0 Mladost Lucani [12] - 1/4 0-0

SVKA

22:59 FT [6] MSK Zilina 0 - 1 Spartak Trnava [3] +0 0-0

TNKA

22:59 FT [2] Fenerbahce 4 - 0 Rizespor - 1 1/2 1-0

TNKB

22:59 FT [18] Denizlispor 1 - 3 Bursaspor +1/4 0-2

AUTA

22:59 FT [9] Wolfsberger AC 3 - 0 SCR Altach [10] - 1 1-0

AUTA

22:59 FT [4] Rapid Wien 1 - 1 Austria Wien [6] - 1/4 1-1

ANHA

23:30 FT 1 [11] Aston Villa 2 - 1 Leicester City [14] 1 - 1/4 1-1

ITA3

23:30 FT [C-14] Taranto 0 - 0 Messina [C-18] - 1/4 0-0

ITA3

23:30 FT Paganese 3 - 1 Juve Stabia [C-7] +1/2 2-1

ITA3

23:30 FT [C-19] Fidelis Andria 2 - 3 AZ Picerno [C-5] - 1/4 2-1

ITA3

23:30 FT [C-11] Virtus Francavilla 1 - 0 Monterosi FC [C-13] - 1/2 0-0

ITA3

23:30 FT [C-15] Potenza SC 0 - 0 Turris Neapolis [C-17] +0 0-0

DUA

23:30 FT 2 [10] M.gladbach 0 - 6 Freiburg [4] 1 - 3/4 0-6

POLA

23:30 FT [15] Zaglebie Lubin 2 - 3 Lech Poznan [3] +1 1/4 0-2

CROA

23:30 FT [1] Dinamo Zagreb 0 - 2 Hajduk Split [2] - 3/4 0-0

ITA

00:00 FT 4 [19] Sampdoria 1 - 3 Lazio [4] 3 1 +1/4 0-3

POLB

00:00 FT 1 GKS Jastrzebie 0 - 2 Korona Kielce +1/2 0-1

MLTA

00:00 FT [12] Santa Lucia FC 3 - 3 Balzan [5] -

CZEA

00:00 FT [6] Slovacko 1 - 2 Vik.Plzen [1] +0 0-1

CYPA

00:00 FT [8] AEL Limassol 0 - 1 Omonia Nicosia [6] +1/4 0-1

DENC

00:00 FT [60] Randers 0 - 2 Odense BK [66] - 1/2 0-2

FA

00:15 FT [46] Salford City 0 - 2 Chesterfield [32] - 1/4 0-1

TBNB

00:15 FT Real Sociedad B 0 - 1 Burgos CF [5] - 1/2 0-1

TBNB

00:15 FT [21] Lugo 0 - 0 UD Ibiza [22] - 1/4 0-0

TBNB

00:15 FT [14] Real Oviedo 3 - 1 Alcorcon - 3/4 0-0

TBNA

00:30 FT 2 Levante 0 - 0 Osasuna [7] 3 - 1/4 0-0

BIA

00:30 FT [6] Standard Liege 0 - 3 Charleroi [12] +0 0-2

GREA

00:30 FT [2] AEK Athens 1 - 0 Panathinaikos [1] - 3/4 1-0

GREA

00:30 FT [5] Aris Salonica 1 - 0 Asteras Tripolis [10] - 3/4 1-0

ISRA

00:30 FT [11] Hapoel Tel Aviv 1 - 1 Hapoel Jerusalem [4] - 3/4 0-1

UKRA

00:30 FT Desna Chernigiv 3 - 3 FC Mariupol - 3/4 0-1

TBN3

01:00 FT [A2-8] Cornella 0 - 0 Gimnastic T. [A2-11] +0 0-0

BDNA

01:00 FT [14] Gil Vicente 4 - 0 Famalicao [15] +1/4 3-0

MEXB

01:00 FT [9] Atlante 0 - 0 Venados [6] - 3/4 0-0

ISRA

01:15 FT Hapoel Nof HaGalil 0 - 4 Maccabi Haifa [1] +1 1/2 0-1

ISRA

01:45 FT [6] Beitar Jerusalem 1 - 2 Maccabi TA [2] +3/4 1-1

POLA

02:00 FT [9] Cracovia Krakow 1 - 0 Legia Wars. [2] +1/4 1-0

BIB

02:00 FT [4] Lierse 2 - 2 Lommel [5] - 1/4 1-1

BRAA

02:00 FT [6] Atl. Mineiro/MG 4 - 3 Bragantino/SP [14] - 1/2 1-1

BRAA

02:00 FT 1 Bahia/BA 2 - 0 Fluminense/RJ [3] - 1/2 2-0

BRAA

02:00 FT [4] Corinthians/SP 1 - 1 Gremio/RS - 1/4 0-1

BLVA

02:00 FT Real Potosi 1 - 3 CD Guabira [6] - 1 0-3

BLVA

02:00 FT [13] Royal Pari 4 - 3 Blooming [10] - 1 1-2

BLVA

02:00 FT [2] Always Ready 1 - 1 Bolivar [3] - 3/4 1-1

BLVA

02:00 FT 1 [8] Inde. Petrolero 2 - 0 Nacional Potosi [4] - 1 1/4 1-0

BLVA

02:00 FT [1] The Strongest 2 - 0 San Jose 1-0

VENA

02:00 FT [11] Caracas 2 - 2 Dep.Lara [12] - 1/4 1-0

TBNB

02:30 FT [2] Las Palmas 1 - 0 Sporting Gijon [12] - 1/2 0-0

ITB

02:30 FT Alessandria 0 - 1 Cittadella [16] +0 0-1

ITA3

02:30 FT Palermo 2 - 1 SS Monopoli [C-6] - 1/2 1-1

RMNA

02:30 FT [4] Steaua Bucuresti 2 - 1 UTA Arad [15] - 1/2 1-0

ITA

02:45 FT 3 [2] Juventus 2 - 0 Genoa 1 - 1 3/4 1-0

PHA

02:45 FT Bordeaux 2 - 2 Lyon [9] +3/4 1-2

TBNA

03:00 FT 3 [18] Celta Vigo 1 - 2 Valencia [13] 2 - 1/2 1-1

BIA

03:00 FT 1 [13] KV Mechelen 1 - 1 Genk [1] +1/4 0-1

ARGA

03:00 FT [9] Gimnasia LP 4 - 4 Estudiantes LP [18] +1/4 3-2

BDNA

03:30 FT 1 [2] Braga 2 - 0 Estoril [13] - 1 1/4 2-0

BDNB

03:30 FT [12] CD Mafra 0 - 2 SC Farense [2] +0 0-2

CHIA

04:00 FT [5] Huachipato 3 - 1 Melipilla - 1 1/4 2-1

CHIA

04:00 FT [9] Audax Italiano 1 - 1 Curico Unido [6] +0 0-1

CHIA

04:00 FT [14] Univ. de Chile 3 - 2 U. La Calera [8] - 1/4 0-0

CHIA

04:00 FT [12] U. Espanola 0 - 1 Cobresal [4] +0 0-0

COLA

04:00 FT [1] Alianza Petrolera 2 - 1 America Cali [2] +0 1-1

USAA

04:18 FT [Dong-1] Philadelphia Union 1 - 2 New York City [Dong-3] 0-0

VENA

04:30 FT [6] Dep.Tachira 2 - 0 Estu.Merida [9] - 1 2-0

BRAA

05:00 FT [17] Ceara/CE 0 - 0 America/MG [10] - 1/4 0-0

CRCA

05:00 FT [A-2] Alajuelense 1 - 0 Santos Guapiles [A-5] - 1 1-0

ARGA

05:15 FT [14] Independiente 1 - 1 San Lorenzo [6] - 1/4 0-0

PARA

05:30 FT 1 [5] Nacional(PAR) 1 - 3 Olimpia Asuncion [6] +1/2 1-1

MEXB

06:00 FT [1] Celaya 3 - 0 Leones Negros UdeG [15] - 1/4 2-0

COLA

06:05 FT [7] Deportes Tolima 1 - 1 Millonarios [15] - 1/4 1-1

VENA

06:50 FT [5] Dep.Guaira 2 - 0 Monagas [3] +3/4 1-0

URUA

07:15 FT [15] Sportivo Cerrito 2 - 1 Liverpool P. (URU) [1] +1/4 0-0

ARGA

07:30 FT [3] River Plate 2 - 3 Defensa YJ [12] - 1 1-0

ECUA

08:00 FT [2] Independiente JT 3 - 1 Emelec [5] - 3/4 1-0

MEXA

08:00 FT [6] Atlas 0 - 1 Pumas UNAM [4] - 1/4 0-0

COLB

08:10 FT 2 [4] Real Cartagena 0 - 5 Cortulua +1 0-1

COLB

08:10 FT [6] Boyaca Chico 1 - 1 Leones FC [1] - 1 1-0

CRCA

08:30 FT [A-3] Herediano 1 - 0 Dep. Saprissa [B-1] - 1/4 1-0

ITA3

20:30 Hoãn [C-10] Latina - Catania +0 1-0

Kết quả bóng đá ngày 05/12/2021

Kết quả bóng đá ngày 05/12/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 05/12/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 05/12/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

VĐQG Bồ Đào Nha › Vòng 17

03:1527/01/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 19 29 50
2 Man City 20 33 45
3 Newcastle 20 22 39
4 Man Utd 20 7 39
5 Tottenham 21 9 36
6 Brighton 19 10 31
7 Fulham 21 2 31
8 Brentford 20 4 30
9 Liverpool 19 9 29
10 Chelsea 20 1 29
11 Aston Villa 20 -4 28
12 Crystal Palace 20 -9 24
13 Nottingham Forest 20 -19 21
14 Leicester City 20 -7 18
15 Leeds Utd 19 -7 18
16 West Ham Utd 20 -8 18
17 Wolves 20 -18 17
18 Bournemouth 20 -23 17
19 Everton 20 -13 15
20 Southampton 20 -18 15