KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 04/12/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 04/12/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATA

12:00 FT Yokohama FC 0 - 1 Consa. Sapporo [10] +1/2 0-1

NHATA

12:00 FT [8] Nagoya Grampus 0 - 0 Urawa Red [9] - 1/4 0-0

NHATA

12:00 FT [7] Kashiwa Reysol 2 - 3 Oita Trinita - 1/2 0-2

NHATA

12:00 FT [17] Shimizu S-Pulse 2 - 1 Cerezo Osaka [5] - 1/4 1-1

NHATA

12:00 FT [1] Yokohama FM 1 - 1 Kawasaki Fro. [2] +0 0-0

NHATA

12:00 FT [11] Sagan Tosu 0 - 2 Vissel Kobe [13] - 1/4 0-0

NHATA

12:00 FT Tokushima Vortis 2 - 4 Sanf Hiroshima [3] - 1/4 0-3

NHATA

12:00 FT Vegalta Sendai 0 - 1 Kashima Antlers [4] +1 1/2 0-0

NHATA

12:00 FT [15] Gamba Osaka 0 - 0 Shonan Bellmare [12] +1/4 0-0

NHATA

12:00 FT [6] FC Tokyo 0 - 0 Avispa Fukuoka [14] - 1/2 0-0

HQA

13:00 FT [6] Gangwon 2 - 1 Seongnam Ilhwa Ch. [12] - 1/4 1-0

HQA

13:00 FT Gwangju 1 - 1 Incheon Utd [4] - 3/4 1-1

HQA

13:00 FT [3] Pohang Steelers 1 - 2 FC Seoul [8] - 1/4 1-0

TNU21

13:00 FT [D-5] Bến Tre U21 0 - 5 Bình Dương U21 [C-1] -

TNU21

13:00 FT Quảng Nam U21 2 - 3 SL Nghệ An U21 [A-7] -

TNU21

13:00 FT Gia Định U21 1 - 4 Hà Nội FC U21 [A-1] -

AUSA

13:05 FT [10] Brisbane Roar 0 - 0 Adelaide Utd [5] 1 +0 0-0

AUSW

13:05 FT [3] Sydney FC Nữ 3 - 1 Newcastle Jets Nữ [10] 1 - 1 3/4 0-0

TQB

13:30 FT [6] Sichuan Jiuniu 0 - 2 Nantong Zhiyun [3] +1/4 0-2

TQB

14:00 FT [8] Nanjing City 2 - 0 Zibo Cuju [12] 0-0

TNU21

14:30 FT Thừa Thiên Huế U21 0 - 1 Đà Nẵng U21 [B-2] -

TNU21

15:00 FT [B-3] Khánh Hòa U21 1 - 3 Thanh Hóa U21 [A-3] -

TNU21

15:00 FT [D-1] HV Nutifood U21 3 - 2 Viettel U21 [A-2] -

AUSA

15:45 FT [8] Sydney FC 2 - 2 Newcastle Jets [9] - 1/2 2-0

AUSA

15:45 FT [1] Melbourne City 0 - 1 Western United [11] - 1 1/4 0-1

GEOA

16:30 FT [5] Torpedo Kut. 4 - 1 Samgurali Tskh. [4] - 1/2 3-0

GEOA

16:30 FT [6] Saburtalo 5 - 1 Samtredia - 1 3/4 1-1

GEOA

16:30 FT 1 [7] FC Telavi 2 - 1 Shukura - 3/4 0-1

ARC

17:00 FT [C-2] Jordan 0 - 4 Ma Rốc [C-1] +1 1/4 0-3

ARMA

17:00 FT Noravank SC 0 - 2 Alashkert [4] +1/2 0-1

BULA

17:30 FT [13] Botev Vratsa 1 - 0 Beroe [11] +3/4 1-0

TNKA

17:30 FT [10] Alanyaspor 0 - 1 Sivasspor [15] +0 0-0

TNKB

17:30 FT [7] Bandirmaspor 1 - 2 Genclerbirligi [19] - 1/2 0-0

TNKB

17:30 FT [14] Erzurumspor FK 3 - 1 Istanbulspor AS - 1/2 2-1

BDNB

18:00 FT [4] Vilafranquense 1 - 1 Feirense [8] +1/2 1-1

NGA

18:00 FT [11] Krylya Sovetov 0 - 1 CSKA Moscow [5] +0 0-0

UZBC

18:00 FT [1] Pakhtakor 1 - 2 Nasaf Qarshi [3] - 3/4 1-1

AUSW

18:05 FT [9] Perth Glory Nữ 2 - 1 Brisbane Roar Nữ [6] +0 0-1

IDNA

18:15 FT 1 [7] Persebaya Surabaya 2 - 0 Barito Putera [16] - 1/2 1-0

TQB

18:30 FT [5] Shaanxi Changan 1 - 0 Liaoning Shenyang [14] - 1 3/4 1-0

TQB

18:30 FT [7] Suzhou Dongwu 2 - 2 Beijing Sport Univ [16] - 1/4 1-1

IRNA

18:30 FT [4] Gol Gohar 0 - 3 Sepahan [1] 2-0

IRNA

18:30 FT [9] Havadar SC 0 - 0 Naft M. Soleyman [16] 0-0

TQB

18:35 FT [1] Kunshan FC 0 - 1 Meizhou Hakka +3/4 0-1

POLB

18:40 FT [8] Podbeskidzie 1 - 2 Katowice [7] - 1 1-2

ANHU23

19:00 FT Tottenham U23 3 - 0 Man City U23 +1/2 2-0

DUC4DB

19:00 FT Optik Rathenow 2 - 4 VSG Altglienicke [9] +1 0-3

AZEA

19:00 FT 1 [7] Samaxı FK 2 - 2 Səbail FK [9] - 1/2 1-0

BIHA

19:00 FT 1 [5] Sarajevo 0 - 2 Velez Mostar [6] - 1/4 0-2

BIHA

19:00 FT [7] NK Posusje 0 - 0 Rudar Prijedor 0-0

MKDA

19:00 FT [8] Rabotnicki 0 - 0 Renova [12] 0-0

CROA

19:00 FT [10] HNK Gorica 1 - 1 NK Osijek [3] +1/4 1-1

HUNA

19:00 FT Gyirmot SE 0 - 1 Mezokovesdi SE [9] +1/4 0-0

UKRA

19:00 FT 1 [10] Veres Rivne 0 - 3 Dinamo Kiev [3] +1 1/2 0-1

DENB

19:00 FT [7] HB Koge 3 - 3 Lyngby +3/4 1-1

ANHA

19:30 FT 1 [16] West Ham Utd 3 - 2 Chelsea [10] 3 +3/4 1-2

ANHB

19:30 FT [13] Coventry 1 - 2 West Brom [10] +1/4 0-2

DUB

19:30 FT [12] Sandhausen 1 - 1 Paderborn 07 [5] +1/4 0-1

DUB

19:30 FT [13] Nurnberg 2 - 1 Holstein Kiel [8] - 1/4 1-0

DUB

19:30 FT [9] Hansa Rostock 1 - 1 Ingolstadt - 1 0-1

CZEB

19:30 FT [11] Opava 0 - 2 Brno +0 0-0

CZEB

19:30 FT [7] SK Prostejov 1 - 0 Sparta Praha B [15] +0 0-0

IRNA

19:30 FT [15] Sanat Naft 0 - 0 Peykan [12] 0-0

FA

19:45 FT [17] Buxton FC 0 - 1 Morecambe [113] +1 1/4 0-1

ALBA

19:45 FT [10] Kastrioti Kruje 1 - 6 Kukesi [8] 0-2

ALBA

19:45 FT [4] Egnatia Rrogozhine 0 - 2 KF Tirana [1] 0-2

IRNA

19:45 FT [3] Esteghlal Tehran 0 - 0 Persepolis [2] 0-0

ARC

20:00 FT 1 [D-3] Lebanon 0 - 2 Algeria [D-2] +1 3/4 0-0

TBNA

20:00 FT 2 [13] Sevilla 1 - 0 Villarreal [5] 2 - 1/2 1-0

ITB

20:00 FT [17] Benevento 2 - 1 Pordenone - 1 0-0

ITB

20:00 FT [20] Cosenza 0 - 2 Cremonese +1/2 0-1

ITB

20:00 FT 1 [1] Frosinone 1 - 1 Ternana [7] - 3/4 1-0

ITB

20:00 FT Crotone 1 - 2 SPAL 1907 [15] - 1/4 0-1

DUC3

20:00 FT [6] Munchen 1860 2 - 5 Magdeburg +1/4 0-5

DUC3

20:00 FT 1 [11] Verl 0 - 3 B.Dortmund II [18] +1/4 0-3

DUC3

20:00 FT [19] Hallescher 0 - 0 Wurzburger - 1/4 0-0

DUC3

20:00 FT Ein.Braunschweig 5 - 0 Meppen [20] - 1/2 2-0

DUC3

20:00 FT Kaiserslautern 4 - 0 Vik.Koln [10] - 1/2 2-0

DUC4B

20:00 FT [13] Holstein Kiel II 0 - 0 St. Pauli II [18] - 1 1/4 0-0

DUC4B

20:00 FT [10] Wer.Bremen II 4 - 2 SSV Jeddeloh [4] - 1 1/4 2-0

DUC4N

20:00 FT [1] SSV Ulm 1 - 2 Homburg [4] - 1 1/4 0-1

DUC4N

20:00 FT [18] Koblenz 0 - 0 FSV Frankfurt [9] - 1/4 0-0

DUC4N

20:00 FT Pirmasens 1 - 1 TSG Balingen [2] - 1/4 1-0

DUC4N

20:00 FT [15] Hessen Kassel 4 - 0 Sonnenhof - 1/2 3-0

DUC4T

20:00 FT [9] Rodinghausen 3 - 0 SV Straelen [18] - 1 3-0

DUC4T

20:00 FT [15] FC Koln II 1 - 1 Preussen Munster [1] +3/4 0-1

DUC4T

20:00 FT [11] Wiedenbruck 2 - 2 Schalke 04 II [10] - 1/2 0-1

DUC4T

20:00 FT Wegberg-Beeck 0 - 3 Wuppertaler [4] +1 1/4 0-2

DUC4T

20:00 FT Uerdingen 1 - 3 Lippstadt [7] 1-2

DUC4T

20:00 FT [6] Oberhausen 3 - 1 Bonner SC - 1 1/4 1-0

ARMA

20:00 FT [6] Ararat Y 2 - 1 BKMA Yerevan [9] - 1 3/4 1-0

BULA

20:00 FT [6] Levski Sofia 2 - 0 Botev Plovdiv [10] - 1/4 1-0

ISRA

20:00 FT [8] Hapoel Hadera 2 - 1 Bnei Sakhnin [10] +0 1-0

MLTA

20:00 FT [5] Mosta 0 - 3 Gudja United [9] -

RMNA

20:00 FT [11] Chindia Targoviste 0 - 1 CFR Cluj [1] +3/4 0-1

TNKA

20:00 FT [5] Trabzonspor 2 - 0 Adana Demirspor [4] - 1/2 1-0

DENB

20:00 FT [12] Nykobing 1 - 1 Vendsyssel FF [4] - 1/2 0-0

ITA3

20:30 FT [A-5] Aurora Pro Patria 0 - 2 Feralpisalo [A-2] +0 0-1

ITA3

20:30 FT [B-7] Pontedera 0 - 3 Teramo - 1/4 0-2

ITA3

20:30 FT [A-18] Pergolettese 1 - 1 Mantova [A-17] - 1/4 0-0

ITA3

20:30 FT Legnano 1 - 1 Pro Sesto [A-4] +0 1-0

ITA3

20:30 FT 1 [A-14] AC Trento 0 - 1 US Seregno +0 0-1

ALGA

20:30 FT [1] CR Belouizdad 1 - 0 Hussein Dey - 1 0-0

ALGA

20:30 FT [10] NC Magra 0 - 2 ES Setif [5] +0 0-0

ALGA

20:30 FT [16] HB Chelghoum Laid 0 - 0 USM Alger [7] +1/2 0-0

NPA

20:30 FT [8] Amazulu 0 - 0 Royal AM [12] - 1/4 0-0

NPA

20:30 FT [15] Moroka Swallows 1 - 1 Maritzburg Utd [14] 0-1

NPA

20:30 FT [7] Chippa Utd 1 - 2 Golden Arrows [11] +0 1-1

IDNA

20:45 FT [4] Madura United FC 0 - 1 Persib Bandung [1] +1/4 0-1

ITA

21:00 FT 1 [5] AC Milan 2 - 0 Salernitana [14] 2 - 1 1/2 2-0

ITA3

21:00 FT [A-15] Virtus Verona 0 - 0 Albinoleffe [A-12] +1/4 0-0

DUC4B

21:00 FT [15] Rehden 1 - 4 Oldenburg 1897 -

DUC4B

21:00 FT Oberneuland 0 - 3 VfV 06 Hildesheim [16] +3/4 0-1

PHB

21:00 FT 1 Auxerre 2 - 2 Caen [8] - 1/2 1-1

BDNB

21:00 FT 1 [15] Nacional Madeira 4 - 1 CD Estrela [2] - 3/4 2-0

NGA

21:00 FT 1 [2] Spartak Moscow 2 - 1 Akhmat Groznyi [6] - 1/4 1-1

POLA

21:00 FT Nieciecza 1 - 3 Pogon Szczecin [5] +1 1-2

BIHA

21:00 FT [3] Borac Banja Luka 3 - 1 Sloboda Tuzla [10] 1-1

ESTA

21:00 FT [6] Tammeka Tartu 3 - 0 Tallinna Kalev [8] 2-0

SRBA

21:00 FT Proleter NS 1 - 0 FK Metalac GM - 1/4 1-0

SVKA

21:00 FT Sered 4 - 2 Trencin [9] +1/4 2-0

SVKA

21:00 FT [2] Dunajska Stred 2 - 0 FK Pohronie - 1 1/4 2-0

SVKA

21:00 FT [8] Zemplin Michalovce 0 - 3 Ruzomberok [5] +1/4 0-2

SVKA

21:00 FT Senica 1 - 0 Liptovsky Mikulas [12] +0 0-0

SLOA

21:00 FT Aluminij 1 - 1 Koper [4] +1/2 0-0

CZEA

21:00 FT MFk Karvina 1 - 2 Sparta Praha [3] +1 1/4 0-0

CZEA

21:00 FT [9] Slovan Liberec 1 - 0 Hradec Kralove [4] - 1/4 1-0

TDA

21:00 FT [14] Varbergs BoIS 0 - 3 Mjallby AIF [9] +1/2 0-1

TDA

21:00 FT [3] Hammarby 5 - 3 Kalmar [4] - 3/4 3-1

TDA

21:00 FT [5] AIK Solna 4 - 2 Sirius [11] - 1 1/2 2-2

TDA

21:00 FT [7] Malmo 0 - 0 Halmstads - 1 0-0

TDA

21:00 FT 1 [1] Hacken 0 - 1 Djurgardens [2] +1/2 0-1

TDA

21:00 FT 1 Orebro 2 - 3 Elfsborg [6] +1 1-0

TDA

21:00 FT [12] Norrkoping 1 - 2 Goteborg [8] - 1/2 1-1

TDA

21:00 FT Ostersunds 0 - 1 Degerfors IF [13] +1 1/2 0-0

INDA

21:00 FT [11] NorthEast United 2 - 1 FC Goa [5] +1/2 1-1

AZEA

21:15 FT [1] Karabakh Agdam 5 - 1 Sabah FK [2] - 1 1/2 2-1

CZEA

21:20 FT [12] Teplice 4 - 1 Zlin [15] - 1/4 0-0

DUA

21:30 FT [14] Augsburg 2 - 3 Bochum [16] 2 - 1/4 0-3

DUA

21:30 FT 2 [13] Hoffenheim 3 - 2 Ein.Frankfurt [6] 2 - 1/2 2-1

DUA

21:30 FT 1 A.Bielefeld 1 - 1 FC Koln [12] 1 +1/4 0-1

DUA

21:30 FT [9] B.Leverkusen 7 - 1 Greuther Furth 1 - 2 3-1

DUA

21:30 FT 1 [11] Mainz 3 - 0 Wolfsburg [7] 1 - 1/4 2-0

GEOA

21:30 FT [1] Dinamo Tbilisi 3 - 2 Lokomotiv T [10] - 1 2-1

HUNA

21:30 FT [1] Ferencvaros 1 - 1 Puskas Akademia [4] - 1 1-0

WALA

21:30 FT [6] Newtown AFC 2 - 1 Barry Town - 3/4 0-1

WALA

21:30 FT [9] Flint Town Utd 4 - 1 Haverfordwest [7] - 1/2 3-0

WALA

21:30 FT Cefn Druids AFC 1 - 3 Cardiff Metropolitan [4] +1 1/2 0-1

WALA

21:30 FT [8] Caernarfon Town 1 - 2 Penybont [3] +0 0-1

ANHA

22:00 FT 1 [3] Newcastle 1 - 0 Burnley 1 - 1/4 1-0

ANHA

22:00 FT 4 [20] Southampton 1 - 1 Brighton [6] 2 - 1/4 1-0

ANHA

22:00 FT 2 [17] Wolves 0 - 1 Liverpool [9] 2 +1 1/2 0-0

ANHB

22:00 FT Nottingham Forest 2 - 0 Peterborough Utd - 1/2 0-0

ANHB

22:00 FT [23] Blackpool 0 - 3 Luton Town [4] +0 0-1

ANHB

22:00 FT Barnsley 1 - 1 Huddersfield [22] +0 1-1

ANHB

22:00 FT [6] Blackburn Rovers 1 - 0 Preston North End [11] - 1/4 0-0

ANHB

22:00 FT [17] Bristol City 1 - 0 Derby County +0 1-0

ANHB

22:00 FT 1 [21] Cardiff City 2 - 3 Sheffield Utd [2] +1/4 1-0

ANHB

22:00 FT [3] Middlesbrough 1 - 0 Swansea City [12] - 1/2 1-0

ANHB

22:00 FT [8] Millwall 3 - 1 Birmingham [19] - 1/2 2-0

ANHB

22:00 FT [16] Reading 1 - 1 Hull City [15] - 1/4 1-0

FA

22:00 FT [104] Lincoln 0 - 1 Hartlepool [39] - 3/4 0-0

FA

22:00 FT [31] Bristol Rovers 2 - 1 Sutton Utd [116] - 1/4 0-0

FA

22:00 FT [27] Carlisle 1 - 2 Shrewsbury [30] +1/4 0-1

FA

22:00 FT [41] Cambridge Utd 2 - 1 Exeter City [23] +0 1-1

FA

22:00 FT [3] Wimbledon 4 - 3 Cheltenham [95] - 1/4 2-1

FA

22:00 FT [16] Burton Albion 1 - 2 Port Vale [93] - 1/4 1-0

FA

22:00 FT [102] Doncaster Rovers 2 - 3 Mansfield [38] +1/4 1-0

FA

22:00 FT [11] Ipswich 0 - 0 Barrow [100] - 1 0-0

FA

22:00 FT [103] Leyton Orient 4 - 0 Tranmere Rovers [97] - 1/2 2-0

FA

22:00 FT [15] Portsmouth 1 - 2 Harrogate Town [36] - 3/4 1-1

FA

22:00 FT [22] Walsall 1 - 2 Swindon [123] +1/4 1-1

ANHL1

22:00 FT [20] Accrington 5 - 1 Fleetwood Town [17] - 1/4 1-0

ANHL1

22:00 FT Sunderland 1 - 1 Oxford Utd [14] - 1/2 1-1

DUC4DB

22:00 FT [7] Berliner FC Dynamo 1 - 2 Lok.Leipzig [5] - 1/2 0-1

DUC4DB

22:00 FT [6] C. Leipzig 2 - 1 FC Eilenburg - 1 1-0

SCOA

22:00 FT [7] Aberdeen 4 - 1 St. Mirren [4] - 1/2 3-1

SCOA

22:00 FT [6] Hibernian 1 - 1 Motherwell [11] - 3/4 1-0

SCOA

22:00 FT [2] Rangers 3 - 0 Dundee - 2 1/4 1-0

SCOB

22:00 FT [5] Greenock Morton 2 - 2 Ayr Utd [1] - 1/4 1-0

SCOB

22:00 FT [10] Hamilton 1 - 0 Dunfermline +0 0-0

SCOB

22:00 FT [9] Arbroath 0 - 0 Raith Rovers [7] - 1/2 0-0

SCOB

22:00 FT Queen of South 0 - 0 Partick Thistle [4] +1/2 0-0

SCOFA

22:00 FT [44] Montrose 1 - 1 Kelty Hearts [47] - 1/2 1-1

SCO2

22:00 FT Cove Rangers 2 - 0 Dumbarton - 1 1/4 0-0

SCO2

22:00 FT East Fife 1 - 1 Alloa Athletic [5] +1/4 0-0

SCO2

22:00 FT Queen's Park 6 - 0 Falkirk [2] +0 2-0

SCO2

22:00 FT [9] Clyde 2 - 2 Peterhead [10] +0 1-2

NIRA

22:00 FT [1] Cliftonville 1 - 0 Ballymena Utd [7] - 1 0-0

NIRA

22:00 FT [6] Glentoran 3 - 1 Portadown FC [12] 1-1

NIRA

22:00 FT [2] Coleraine 1 - 2 Linfield [5] +1/4 1-1

NIRA

22:00 FT [8] Glenavon 1 - 0 Crusaders Belfast [4] +1/2 0-0

NIRA

22:00 FT [3] Larne 3 - 0 Warrenpoint Town - 2 1/4 0-0

NIRA

22:00 FT [9] Carrick Rangers 1 - 2 Dungannon Swi. [11] - 1/4 0-1

LUXA

22:00 FT [10] Wiltz 1 - 0 RM Hamm Benfica 1-0

MLTA

22:00 FT [8] Valletta 0 - 0 Birkirkara [3] -

NORB

22:00 FT [16] Stjordals Blink 3 - 0 IL Hodd - 3/4 2-0

CYPA

22:00 FT [12] Doxa Katokopia 1 - 4 AEK Larnaca [1] +3/4 1-2

TNKB

22:00 FT [12] Adanaspor 1 - 1 Tuzlaspor [15] +0 0-0

UKRA

22:00 FT [12] Rukh Vynnyky 0 - 0 Vorskla [7] +1/4 0-0

TBNA

22:15 FT 1 [1] Barcelona 0 - 1 Real Betis [6] 2 - 1 0-0

ITB

22:15 FT Lecce 2 - 0 Reggina [3] - 1 1-0

BIA

22:15 FT [10] OH Leuven 0 - 1 Gent [5] +3/4 0-1

GREA

22:15 FT [7] Atromitos 4 - 1 Apollon Smirnis - 1/4 2-1

GREA

22:15 FT [6] Volos NFC 1 - 2 Panetolikos [8] - 3/4 1-2

BDNB

22:30 FT [6] Porto B 1 - 0 Leixoes [11] - 1/2 0-0

HLA

22:30 FT [3] PSV Eindhoven 4 - 1 Utrecht [7] - 1 2-1

ISRA

22:30 FT Maccabi P.Tikva 0 - 1 Ashdod [5] +0 0-0

KUWA

22:40 FT [1] Al Kuwait 3 - 0 Al Qadsia 2-0

ALBA

22:45 FT [2] Partizani Tirana 2 - 1 Skenderbeu 2-1

ARC

22:59 FT 2 [D-4] Sudan 0 - 5 Ai Cập [D-1] +1 1/4 0-3

TBN3

22:59 FT 1 Extremadura UD 2 - 2 Zamora CF +1/4 0-0

TBN3

22:59 FT [A1-18] Talavera 1 - 1 Inter de Madrid - 1/2 0-0

PHA

22:59 FT 1 [2] Marseille 1 - 2 Stade Brestois [15] 2 - 1 1-0

NGA

22:59 FT 1 [14] Lok. Moscow 0 - 1 Ural S.r. [10] - 3/4 0-1

LUXA

22:59 FT [1] Dudelange 5 - 1 Rodange 91 3-0

LUXA

22:59 FT [3] Progres Niedercorn 6 - 0 Etzella Ettelbruc [15] 3-0

SLOA

22:59 FT [6] Mura 1 - 0 Tabor Sezana [10] - 1 0-0

TNKA

22:59 FT [1] Galatasaray 2 - 2 Altay - 1 1/4 1-1

AUTA

22:59 FT [1] RB Salzburg 2 - 1 Hartberg [12] - 2 0-1

AUTA

22:59 FT [2] Sturm Graz 1 - 1 Admira - 3/4 1-1

AUTA

22:59 FT [5] WSG Swarovski Tirol 0 - 1 Austria Klagenfurt [7] - 1/2 0-0

INDA

22:59 FT [7] Bengaluru 1 - 3 Mumbai [1] +1/2 1-1

ALGA

22:59 FT [8] MC Oran 1 - 1 RC Arbaa [11] - 1 0-0

CROA

23:05 FT [8] HNK Rijeka 4 - 1 Hrvatski Dragovoljac - 2 2-0

POLA

23:30 FT [15] Jagiellonia 1 - 2 Gornik Leczna - 1 0-2

HUNA

23:30 FT [6] Zalaegerzseg 2 - 1 Debreceni [5] - 1/4 1-0

LUXA

23:30 FT 1 [4] Racing Union 0 - 1 Fola Esch [16] 0-0

ITA

00:00 FT 3 [6] Roma 0 - 3 Inter Milan [2] 1 +1/2 0-3

PH3

00:00 FT [7] SO Cholet 1 - 1 Avranches [9] - 1/4 1-1

ESTA

00:00 FT [3] Paide Linname. 5 - 3 Nomme Kalju [4] - 1 1-2

MLTA

00:00 FT [10] Sirens 1 - 3 Gzira Utd [2] -

CZEA

00:00 FT [5] Sigma Olomouc 0 - 1 Slavia Praha [1] +1 1/4 0-0

CYPA

00:00 FT [9] Anorthosis 2 - 3 PAEEK Kyrenia - 1 1/4 1-2

TSA

00:00 FT [9] Zurich 4 - 0 Luzern [5] - 1/2 3-0

TSB

00:00 FT SC Kriens 1 - 3 Vaduz [9] +1/2 1-1

TSB

00:00 FT [7] Thun 2 - 4 Wil 1900 [1] - 3/4 1-3

DENC

00:00 FT [11] Vejle 5 - 1 Kolding IF [27] - 1 1/4 2-0

TBNB

00:15 FT Fuenlabrada 1 - 1 Almeria +1/4 0-0

ANHA

00:30 FT 3 Watford 1 - 3 Man City [2] +1 3/4 0-2

FA

00:30 FT [7] Yeovil Town 1 - 0 Stevenage [24] +1/4 0-0

TBNA

00:30 FT 2 [4] Atletico Madrid 1 - 2 Mallorca [10] 5 - 1 1/4 0-0

DUA

00:30 FT 2 [4] B.Dortmund 2 - 3 Bayern Munich [1] 2 +1/2 1-2

BIA

00:30 FT [17] Oostende 2 - 1 Eupen [15] - 1/4 0-1

BIA

00:30 FT [14] Kortrijk 0 - 2 Cercle Brugge [8] +1/4 0-1

GREA

00:30 FT [10] OFI Creta 1 - 3 Olympiakos [3] +1 1-1

UKRA

00:30 FT [8] Metalist 1925 Kharkiv 0 - 1 Kolos Kovalivka [6] +0 0-1

HLA

00:45 FT [17] Cambuur 1 - 6 Vitesse Arnhem [13] +1/4 1-3

ISRA

00:50 FT [12] HIK Shmona 2 - 1 Maccabi Netanya [7] +1/2 1-1

TBN3

01:00 FT 1 [A1-17] San Fernando 2 - 1 UCAM Murcia - 1/4 1-0

TBN3

01:00 FT Real Betis B 1 - 3 Linares Deportivo [A1-8] +0 0-1

TBN3

01:00 FT Albacete 2 - 0 Alcoyano [A2-12] - 1/2 0-0

TBN3

01:00 FT [A1-5] Racing Ferrol 0 - 0 Deportivo [A1-4] +1/4 0-0

TBN3

01:00 FT [A2-8] SD Logrones 0 - 0 CD Calahorra [A2-20] +0 0-0

PHA

01:00 FT 3 [6] Lille 2 - 1 Troyes [16] 4 - 1 0-1

BDNA

01:00 FT 1 [9] Boavista 1 - 1 Maritimo [17] - 1/4 1-0

BDNB

01:00 FT 1 [10] Benfica B 2 - 0 Rio Ave +1/4 1-0

NPA

01:15 FT [13] Stellenbosch FC 1 - 1 Mamelodi Sun. [1] +3/4 1-0

ARC

02:00 FT [C-4] Palestine 1 - 1 Arập Xêut [C-3] +0 1-0

POLA

02:00 FT 1 [13] Lechia GD 3 - 1 Rakow Czestochowa [1] +1/4 0-1

BLVA

02:00 FT [9] CA Palmaflor 3 - 2 Aurora [7] - 1/4 2-1

SLOA

02:15 FT [3] CM Celje 0 - 1 Maribor [2] +1/4 0-1

DUB

02:30 FT [10] St. Pauli 2 - 1 Schalke 04 - 1/2 2-0

POLB

02:30 FT [17] Skra Czestochowa 0 - 1 Resovia [14] +1/4 0-1

RMNA

02:30 FT [2] Farul Constanta 2 - 0 Rapid Bucuresti [3] - 3/4 1-0

TSA

02:30 FT 1 [1] Young Boys 1 - 2 Servette [3] - 1 1/4 1-0

ITA

02:45 FT 2 [1] Napoli 2 - 3 Atalanta [4] 3 +0 1-1

BIA

02:45 FT [4] Club Brugge 3 - 2 RFC Seraing [18] - 1 1/2 3-2

BIB

02:45 FT Waasland-Beveren 2 - 3 RWD Molenbeek [1] +0 1-2

TBNA

03:00 FT 2 [3] Real Sociedad 0 - 2 Real Madrid [2] +1/4 0-0

PHA

03:00 FT 2 [3] Lens 1 - 1 PSG [1] 2 +3/4 0-0

HLA

03:00 FT Heracles Almelo 0 - 1 Heerenveen [8] - 1/4 0-0

ARGA

03:00 FT [22] Arsenal Sarandi 1 - 1 Boca Juniors [6] +1 0-1

COLB

03:00 FT [2] Fortaleza 1 - 2 Bogota FC [8] - 1 1-2

COLB

03:00 FT [7] Llaneros FC 1 - 2 Union Magdalena - 1/4 0-0

URUA

03:00 FT [9] Wanderers 1 - 1 CA Fenix [7] - 1/2 0-0

URUA

03:00 FT [11] CA Rentistas 2 - 3 Plaza Colonia [12] +0 2-1

URUA

03:00 FT [2] Nacional(URU) 4 - 2 CA River Plate (URU) [8] - 3/4 1-1

URUA

03:00 FT [4] Boston River 2 - 1 Dep. Maldonado [3] - 3/4 0-1

URUA

03:00 FT [13] CA Torque 1 - 0 CA Progreso - 1/2 1-0

URUA

03:00 FT [5] CA Penarol 3 - 1 IA Sud America - 1 3/4 0-0

BDNA

03:30 FT [18] Pacos Ferreira 1 - 2 Vitoria Guimaraes [6] +0 1-0

CHIA

04:00 FT Antofagasta 1 - 0 Colo Colo [7] +1 1/4 1-0

CHIA

04:00 FT 1 [11] Palestino 1 - 4 Nublense [4] - 1/2 1-0

CHIA

04:00 FT La Serena 0 - 0 San. Wanderers - 1 1/2 0-0

CHIA

04:00 FT [15] Everton CD 0 - 3 Univ. Catolica(CHL) [2] +1/4 0-1

PARA

04:15 FT 12 de Octubre 1 - 0 Sol de America - 1/4 0-0

PARA

04:15 FT [8] Sportivo Luqueno 0 - 1 Guairena FC [10] +1/4 0-0

VENA

04:15 FT [10] Portuguesa 3 - 0 Hermanos Colmenares [8] - 1/2 1-0

VENA

04:30 FT [2] Metropolitano 2 - 2 Aragua [16] +1/4 0-2

ARGA

05:15 FT [7] Godoy Cruz 2 - 2 CA Platense [11] - 1/2 2-1

ARGA

05:15 FT [17] Sarmiento Junin 1 - 2 Talleres Cordoba [25] +0 1-1

COLA

05:30 FT [17] Pereira 2 - 2 Junior Barranquilla [13] +1/4 2-0

MEXB

06:00 FT [6] Morelia 0 - 2 Atletico La Paz [13] - 1/2 0-1

PARA

06:30 FT 2 [9] Guarani CA 2 - 2 Cerro Porteno [6] +0 1-0

USAA

06:55 FT [Tay-8] Portland Timbers 2 - 0 Real Salt Lake [Tay-7] - 3/4 1-0

ARGA

07:30 FT [4] Lanus 2 - 2 Rosario Central [9] - 1 1-0

ARGA

07:30 FT [1] CA Huracan 1 - 0 Racing Club [16] - 1/2 1-0

BLVA

07:30 FT [5] Oriente Petrolero 2 - 0 Real Santa Cruz [14] - 1 0-0

COLA

08:00 FT 1 [8] Deportivo Cali 3 - 1 Atl. Nacional [4] +0 1-1

MEXB

08:05 FT [18] Dorados 1 - 0 Tepatitlan FC [5] - 3/4 0-0

GHQG

09:00 FT [54] El Salvador 1 - 1 Ecuador [53] +3/4 1-1

MEXA

10:00 FT [11] Club Leon 2 - 1 Tigres UANL [3] - 1/4 1-1

TNU21

17:00 Hoãn [C-3] Đồng Nai U21 - HA Gia Lai U21 [B-1] -

DUC3

20:00 Hoãn 1 Viktoria Berlin - Turkgucu-Ataspor - 1/2 0-0

Kết quả bóng đá ngày 04/12/2021

Kết quả bóng đá ngày 04/12/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 04/12/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 04/12/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 19

03:0003/02/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp Italia › Vòng Tu Ket

03:0003/02/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 19 29 50
2 Man City 20 33 45
3 Newcastle 20 22 39
4 Man Utd 20 7 39
5 Tottenham 21 9 36
6 Brighton 19 10 31
7 Fulham 21 2 31
8 Brentford 20 4 30
9 Liverpool 19 9 29
10 Chelsea 20 1 29
11 Aston Villa 20 -4 28
12 Crystal Palace 20 -9 24
13 Nottingham Forest 20 -19 21
14 Leicester City 20 -7 18
15 Leeds Utd 19 -7 18
16 West Ham Utd 20 -8 18
17 Wolves 20 -18 17
18 Bournemouth 20 -23 17
19 Everton 20 -13 15
20 Southampton 20 -18 15