KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 04/12/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 04/12/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATA

12:00 FT [20] Yokohama FC 0 - 1 Consa. Sapporo [10] +1/2 0-1

NHATA

12:00 FT [5] Nagoya Grampus 0 - 0 Urawa Red [6] - 1/4 0-0

NHATA

12:00 FT [15] Kashiwa Reysol 2 - 3 Oita Trinita [18] - 1/2 0-2

NHATA

12:00 FT [14] Shimizu S-Pulse 2 - 1 Cerezo Osaka [12] - 1/4 1-1

NHATA

12:00 FT [2] Yokohama FM 1 - 1 Kawasaki Fro. [1] +0 0-0

NHATA

12:00 FT [7] Sagan Tosu 0 - 2 Vissel Kobe [3] - 1/4 0-0

NHATA

12:00 FT [17] Tokushima Vortis 2 - 4 Sanf Hiroshima [11] - 1/4 0-3

NHATA

12:00 FT [19] Vegalta Sendai 0 - 1 Kashima Antlers [4] +1 1/2 0-0

NHATA

12:00 FT [13] Gamba Osaka 0 - 0 Shonan Bellmare [16] +1/4 0-0

NHATA

12:00 FT [9] FC Tokyo 0 - 0 Avispa Fukuoka [8] - 1/2 0-0

HQA

13:00 FT [10] Gangwon 2 - 1 Seongnam Ilhwa Ch. [9] - 1/4 1-0

HQA

13:00 FT [12] Gwangju 1 - 1 Incheon Utd [7] - 3/4 1-1

HQA

13:00 FT [8] Pohang Steelers 1 - 2 FC Seoul [11] - 1/4 1-0

TNU21

13:00 FT [C-6] Bến Tre U21 0 - 5 Bình Dương U21 [C-4] -

TNU21

13:00 FT [C-5] Quảng Nam U21 2 - 3 SL Nghệ An U21 [C-3] -

TNU21

13:00 FT [A-4] Gia Định U21 1 - 4 Hà Nội T&T U21 [A-1] -

AUSA

13:05 FT [12] Brisbane Roar 0 - 0 Adelaide Utd [7] 1 +0 0-0

AUSW

13:05 FT [1] Sydney FC Nữ 3 - 1 Newcastle Jets Nữ [5] 1 - 1 3/4 0-0

TQB

13:30 FT [A-4] Sichuan Jiuniu 0 - 2 Nantong Zhiyun [B-2] +1/4 0-2

TQB

14:00 FT [B-4] Nanjing Fengfan 2 - 0 Zibo Cuju [A-5] 0-0

TNU21

14:30 FT [B-4] Thừa Thiên Huế U21 0 - 1 Đà Nẵng U21 [B-1] -

TNU21

15:00 FT [A-6] Khánh Hòa U21 1 - 3 Thanh Hóa U21 [A-3] -

TNU21

15:00 FT [C-1] Học Viện Nutifood U21 3 - 2 Viettel U21 [C-2] -

AUSA

15:45 FT [6] Sydney FC 2 - 2 Newcastle Jets [9] - 1/2 2-0

AUSA

15:45 FT [4] Melbourne City 0 - 1 Western United [3] - 1 1/4 0-1

GEOA

16:30 FT [8] Torpedo Kut. 4 - 1 Samgurali Tskh. [7] - 1/2 3-0

GEOA

16:30 FT [4] Saburtalo 5 - 1 Samtredia [10] - 1 3/4 1-1

GEOA

16:30 FT 1 [6] FC Telavi 2 - 1 Shukura [9] - 3/4 0-1

ARC

17:00 FT [C-2] Jordan 0 - 4 Ma Rốc [C-1] +1 1/4 0-3

ARMA

17:00 FT [9] Noravank SC 0 - 2 Alashkert [5] +1/2 0-1

BULA

17:30 FT [11] Botev Vratsa 1 - 0 Beroe [7] +3/4 1-0

TNKA

17:30 FT [8] Alanyaspor 0 - 1 Sivasspor [10] +0 0-0

TNKB

17:30 FT [5] Bandirmaspor 1 - 2 Genclerbirligi [10] - 1/2 0-0

TNKB

17:30 FT [3] Erzurum BB 3 - 1 Istanbulspor AS [6] - 1/2 2-1

BDNB

18:00 FT [14] Vilafranquense 1 - 1 Feirense [3] +1/2 1-1

NGA

18:00 FT [7] Krylya Sovetov 0 - 1 CSKA Moscow [4] +0 0-0

UZBC

18:00 FT [6] Pakhtakor 1 - 2 Nasaf Qarshi [2] - 3/4 1-1

AUSW

18:05 FT [6] Perth Glory Nữ 2 - 1 Brisbane Roar Nữ [7] +0 0-1

IDNA

18:15 FT 1 [1] Persebaya Surabaya 2 - 0 Barito Putera [14] - 1/2 1-0

TQB

18:30 FT [A-3] Shaanxi Changan 1 - 0 Shenyang Urban [C-4] - 1 3/4 1-0

TQB

18:30 FT [C-5] Suzhou Dongwu 2 - 2 Beijing Sport Univ [B-6] - 1/4 1-1

IRNA

18:30 FT [3] Gol Gohar 4 - 2 Sepahan [4] 2-0

IRNA

18:30 FT [12] Havadar SC 0 - 0 Naft M. Soleyman [15] 0-0

TQB

18:35 FT [B-3] Kunshan FC 0 - 1 Meizhou Hakka [A-1] +3/4 0-1

POLB

18:40 FT [4] Podbeskidzie 1 - 2 Katowice [13] - 1 1-2

ANHU23

19:00 FT [1-3] Tottenham U23 3 - 0 Man City U23 [1-2] +1/2 2-0

DUC4DB

19:00 FT [18] Optik Rathenow 2 - 4 VSG Altglienicke [8] +1 0-3

AZEA

19:00 FT 1 [6] Keşla FK 2 - 2 Səbail FK [8] - 1/2 1-0

BIHA

19:00 FT 1 [3] Sarajevo 0 - 2 Velez Mostar [7] - 1/4 0-2

BIHA

19:00 FT [10] NK Posusje 0 - 0 Rudar Prijedor [9] 0-0

MKDA

19:00 FT [8] Rabotnicki 0 - 0 Renova [5] 0-0

CROA

19:00 FT [5] HNK Gorica 1 - 1 NK Osijek [3] +1/4 1-1

HUNA

19:00 FT [12] Gyirmot SE 0 - 1 Mezokovesdi SE [6] +1/4 0-0

UKRA

19:00 FT 1 [9] Veres Rivne 0 - 3 Dinamo Kiev [2] +1 1/2 0-1

DENB

19:00 FT [7] HB Koge 3 - 3 Lyngby [3] +3/4 1-1

ANHA

19:30 FT 1 [4] West Ham Utd 3 - 2 Chelsea [3] 3 +3/4 1-2

ANHB

19:30 FT [10] Coventry 1 - 2 West Brom [5] +1/4 0-2

DUB

19:30 FT [16] Sandhausen 1 - 1 Paderborn 07 [8] +1/4 0-1

DUB

19:30 FT [9] Nurnberg 2 - 1 Holstein Kiel [13] - 1/4 1-0

DUB

19:30 FT [15] Hansa Rostock 1 - 1 Ingolstadt [18] - 1 0-1

CZEB

19:30 FT [6] Opava 0 - 2 Brno [1] +0 0-0

CZEB

19:30 FT [5] SK Prostejov 1 - 0 Sparta Praha B [2] +0 0-0

IRNA

19:30 FT [10] Sanat Naft 0 - 0 Peykan [9] 0-0

FA

19:45 FT [22] Buxton FC 0 - 1 Morecambe [27] +1 1/4 0-1

ALBA

19:45 FT [10] Kastrioti Kruje 1 - 6 Kukesi [2] 0-2

ALBA

19:45 FT [9] Egnatia Rrogozhine 0 - 2 KF Tirana [1] 0-2

IRNA

19:45 FT [1] Esteghlal Tehran 0 - 0 Persepolis [2] 0-0

ARC

20:00 FT 1 [D-3] Lebanon 0 - 2 Algeria [D-2] +1 3/4 0-0

TBNA

20:00 FT 2 [2] Sevilla 1 - 0 Villarreal [8] 2 - 1/2 1-0

ITB

20:00 FT [2] Benevento 2 - 1 Pordenone [19] - 1 0-0

ITB

20:00 FT [17] Cosenza 0 - 2 Cremonese [3] +1/2 0-1

ITB

20:00 FT 1 [7] Frosinone 1 - 1 Ternana [13] - 3/4 1-0

ITB

20:00 FT [18] Crotone 1 - 2 SPAL 1907 [15] - 1/4 0-1

DUC3

20:00 FT [9] Munchen 1860 2 - 5 Magdeburg [1] +1/4 0-5

DUC3

20:00 FT 1 [11] Viktoria Berlin 0 - 0 Turkgucu-Ataspor [16] - 1/2 0-0

DUC3

20:00 FT 1 [14] Verl 0 - 3 B.Dortmund II [7] +1/4 0-3

DUC3

20:00 FT [13] Hallescher 0 - 0 Wurzburger [19] - 1/4 0-0

DUC3

20:00 FT [3] Ein.Braunschweig 5 - 0 Meppen [4] - 1/2 2-0

DUC3

20:00 FT [2] Kaiserslautern 4 - 0 Vik.Koln [15] - 1/2 2-0

DUC4B

20:00 FT [A-2] Holstein Kiel II 0 - 0 St. Pauli II [A-7] - 1 1/4 0-0

DUC4B

20:00 FT [B-2] Wer.Bremen II 4 - 2 SSV Jeddeloh [B-4] - 1 1/4 2-0

DUC4N

20:00 FT [1] SSV Ulm 1 - 2 Homburg [6] - 1 1/4 0-1

DUC4N

20:00 FT [13] Koblenz 0 - 0 FSV Frankfurt [15] - 1/4 0-0

DUC4N

20:00 FT [14] Pirmasens 1 - 1 TSG Balingen [10] - 1/4 1-0

DUC4N

20:00 FT [9] Hessen Kassel 4 - 0 Sonnenhof [18] - 1/2 3-0

DUC4T

20:00 FT [8] Rodinghausen 3 - 0 SV Straelen [12] - 1 3-0

DUC4T

20:00 FT [7] FC Koln II 1 - 1 Preussen Munster [3] +3/4 0-1

DUC4T

20:00 FT [6] Wiedenbruck 2 - 2 Schalke 04 II [14] - 1/2 0-1

DUC4T

20:00 FT [16] Wegberg-Beeck 0 - 3 Wuppertaler [2] +1 1/4 0-2

DUC4T

20:00 FT [20] Uerdingen 1 - 3 Lippstadt [10] 1-2

DUC4T

20:00 FT [5] Oberhausen 3 - 1 Bonner SC [15] - 1 1/4 1-0

ARMA

20:00 FT [2] Ararat Y 2 - 1 BKMA Yerevan [10] - 1 3/4 1-0

BULA

20:00 FT [8] Levski Sofia 2 - 0 Botev Plovdiv [3] - 1/4 1-0

ISRA

20:00 FT [10] Hapoel Hadera 2 - 1 Bnei Sakhnin [7] +0 1-0

MLTA

20:00 FT [11] Mosta 0 - 3 Gudja United [9] -

RMNA

20:00 FT [11] Chindia Targoviste 0 - 1 CFR Cluj [1] +3/4 0-1

TNKA

20:00 FT [1] Trabzonspor 2 - 0 Adana Demirspor [5] - 1/2 1-0

DENB

20:00 FT [6] Nykobing 1 - 1 Vendsyssel FF [9] - 1/2 0-0

ITA3

20:30 FT [A-16] Aurora Pro Patria 0 - 2 Feralpisalo [A-3] +0 0-1

ITA3

20:30 FT [B-11] Pontedera 0 - 3 Teramo [B-17] - 1/4 0-2

ITA3

20:30 FT [A-13] Pergolettese 1 - 1 Mantova [A-15] - 1/4 0-0

ITA3

20:30 FT [A-18] Legnano 1 - 1 Pro Sesto [A-19] +0 1-0

ITA3

20:30 FT 1 [A-10] AC Trento 0 - 1 US Seregno [A-12] +0 0-1

ALGA

20:30 FT [1] CR Belouizdad 1 - 0 Hussein Dey [10] - 1 0-0

ALGA

20:30 FT [16] NC Magra 0 - 2 ES Setif [4] +0 0-0

ALGA

20:30 FT [13] HB Chelghoum Laid 0 - 0 USM Alger [9] +1/2 0-0

NPA

20:30 FT [5] Amazulu 0 - 0 Royal AM [7] - 1/4 0-0

NPA

20:30 FT [16] Moroka Swallows 1 - 1 Maritzburg Utd [13] 0-1

NPA

20:30 FT [12] Chippa Utd 1 - 2 Golden Arrows [10] +0 1-1

IDNA

20:45 FT [12] Madura United FC 0 - 1 Persib Bandung [4] +1/4 0-1

ITA

21:00 FT 1 [2] AC Milan 2 - 0 Salernitana [20] 2 - 1 1/2 2-0

ITA3

21:00 FT [A-8] Virtus Verona 0 - 0 Albinoleffe [A-7] +1/4 0-0

DUC4B

21:00 FT [B-8] Oberneuland 0 - 3 VfV 06 Hildesheim [B-3] +3/4 0-1

PHB

21:00 FT 1 [5] Auxerre 2 - 2 Caen [15] - 1/2 1-1

BDNB

21:00 FT 1 [4] Nacional Madeira 4 - 1 CD Estrela [9] - 3/4 2-0

NGA

21:00 FT 1 [9] Spartak Moscow 2 - 1 Akhmat Groznyi [8] - 1/4 1-1

POLA

21:00 FT [18] Nieciecza 1 - 3 Pogon Szczecin [2] +1 1-2

BIHA

21:00 FT [4] Borac Banja Luka 3 - 1 Sloboda Tuzla [8] 1-1

ESTA

21:00 FT [9] Tammeka Tartu 3 - 0 Tallinna Kalev [11] 2-0

SRBA

21:00 FT [9] Proleter NS 1 - 0 FK Metalac GM [15] - 1/4 1-0

SVKA

21:00 FT [7] Sered 4 - 2 Trencin [9] +1/4 2-0

SVKA

21:00 FT [4] Dunajska Stred 2 - 0 FK Pohronie [12] - 1 1/4 2-0

SVKA

21:00 FT [8] Zemplin Michalovce 0 - 3 Ruzomberok [3] +1/4 0-2

SVKA

21:00 FT [6] Senica 1 - 0 Liptovsky Mikulas [10] +0 0-0

SLOA

21:00 FT [10] Aluminij 1 - 1 Koper [2] +1/2 0-0

CZEA

21:00 FT [16] MFk Karvina 1 - 2 Sparta Praha [3] +1 1/4 0-0

CZEA

21:00 FT [9] Slovan Liberec 1 - 0 Hradec Kralove [7] - 1/4 1-0

TDA

21:00 FT [10] Varbergs BoIS 0 - 3 Mjallby AIF [9] +1/2 0-1

TDA

21:00 FT [5] Hammarby 5 - 3 Kalmar [6] - 3/4 3-1

TDA

21:00 FT [2] AIK Solna 4 - 2 Sirius [11] - 1 1/2 2-2

TDA

21:00 FT [1] Malmo 0 - 0 Halmstads [14] - 1 0-0

TDA

21:00 FT 1 [12] Hacken 0 - 1 Djurgardens [3] +1/2 0-1

TDA

21:00 FT 1 [15] Orebro 2 - 3 Elfsborg [4] +1 1-0

TDA

21:00 FT [7] Norrkoping 1 - 2 Goteborg [8] - 1/2 1-1

TDA

21:00 FT [16] Ostersunds 0 - 1 Degerfors IF [13] +1 1/2 0-0

INDA

21:00 FT [10] NorthEast United 2 - 1 FC Goa [9] +1/2 1-1

AZEA

21:15 FT [1] Karabakh Agdam 5 - 1 Sabah FK [5] - 1 1/2 2-1

CZEA

21:20 FT [15] Teplice 4 - 1 Zlin [11] - 1/4 0-0

DUA

21:30 FT [15] Augsburg 2 - 3 Bochum [11] 2 - 1/4 0-3

DUA

21:30 FT 2 [4] Hoffenheim 3 - 2 Ein.Frankfurt [8] 2 - 1/2 2-1

DUA

21:30 FT 1 [16] A.Bielefeld 1 - 1 FC Koln [9] 1 +1/4 0-1

DUA

21:30 FT [3] B.Leverkusen 7 - 1 Greuther Furth [18] 1 - 2 3-1

DUA

21:30 FT 1 [10] Mainz 3 - 0 Wolfsburg [14] 1 - 1/4 2-0

GEOA

21:30 FT [2] Dinamo Tbilisi 3 - 2 Lokomotiv T [5] - 1 2-1

HUNA

21:30 FT [1] Ferencvaros 1 - 1 Puskas Akademia [3] - 1 1-0

WALA

21:30 FT [2] Newtown AFC 2 - 1 Barry Town [8] - 3/4 0-1

WALA

21:30 FT [3] Flint Town Utd 4 - 1 Haverfordwest [11] - 1/2 3-0

WALA

21:30 FT [12] Cefn Druids AFC 1 - 3 Cardiff Metropolitan [10] +1 1/2 0-1

WALA

21:30 FT [7] Caernarfon Town 1 - 2 Penybont [4] +0 0-1

ANHA

22:00 FT 1 [19] Newcastle 1 - 0 Burnley [20] 1 - 1/4 1-0

ANHA

22:00 FT 4 [12] Southampton 1 - 1 Brighton [9] 2 - 1/4 1-0

ANHA

22:00 FT 2 [8] Wolves 0 - 1 Liverpool [2] 2 +1 1/2 0-0

ANHB

22:00 FT [9] Nottingham Forest 2 - 0 Peterborough Utd [23] - 1/2 0-0

ANHB

22:00 FT [13] Blackpool 0 - 3 Luton Town [14] +0 0-1

ANHB

22:00 FT [24] Barnsley 1 - 1 Huddersfield [7] +0 1-1

ANHB

22:00 FT [3] Blackburn Rovers 1 - 0 Preston North End [16] - 1/4 0-0

ANHB

22:00 FT [17] Bristol City 1 - 0 Derby County [11] +0 1-0

ANHB

22:00 FT 1 [22] Cardiff City 2 - 3 Sheffield Utd [15] +1/4 1-0

ANHB

22:00 FT [6] Middlesbrough 1 - 0 Swansea City [18] - 1/2 1-0

ANHB

22:00 FT [12] Millwall 3 - 1 Birmingham [19] - 1/2 2-0

ANHB

22:00 FT [20] Reading 1 - 1 Hull City [21] - 1/4 1-0

FA

22:00 FT [25] Lincoln 0 - 1 Hartlepool [5] - 3/4 0-0

FA

22:00 FT [36] Bristol Rovers 2 - 1 Sutton Utd [30] - 1/4 0-0

FA

22:00 FT [18] Carlisle 1 - 2 Shrewsbury [89] +1/4 0-1

FA

22:00 FT [3] Cambridge Utd 2 - 1 Exeter City [1] +0 1-1

FA

22:00 FT [33] Wimbledon 4 - 3 Cheltenham [8] - 1/4 2-1

FA

22:00 FT [20] Burton Albion 1 - 2 Port Vale [10] - 1/4 1-0

FA

22:00 FT [67] Doncaster Rovers 2 - 3 Mansfield [26] +1/4 1-0

FA

22:00 FT [6] Ipswich 0 - 0 Barrow [11] - 1 0-0

FA

22:00 FT [24] Leyton Orient 4 - 0 Tranmere Rovers [31] - 1/2 2-0

FA

22:00 FT [28] Portsmouth 1 - 2 Harrogate Town [21] - 3/4 1-1

FA

22:00 FT [32] Walsall 1 - 2 Swindon [15] +1/4 1-1

ANHL1

22:00 FT [10] Accrington 5 - 1 Fleetwood Town [19] - 1/4 1-0

ANHL1

22:00 FT [4] Sunderland 1 - 1 Oxford Utd [7] - 1/2 1-1

DUC4DB

22:00 FT [1] Berliner FC Dynamo 1 - 2 Lok.Leipzig [5] - 1/2 0-1

DUC4DB

22:00 FT [12] C. Leipzig 2 - 1 FC Eilenburg [17] - 1 1-0

SCOA

22:00 FT [6] Aberdeen 4 - 1 St. Mirren [9] - 1/2 3-1

SCOA

22:00 FT [5] Hibernian 1 - 1 Motherwell [4] - 3/4 1-0

SCOA

22:00 FT [1] Rangers 3 - 0 Dundee [11] - 2 1/4 1-0

SCOB

22:00 FT [8] Greenock Morton 2 - 2 Ayr Utd [7] - 1/4 1-0

SCOB

22:00 FT [6] Hamilton 1 - 0 Dunfermline [10] +0 0-0

SCOB

22:00 FT [1] Arbroath 0 - 0 Raith Rovers [4] - 1/2 0-0

SCOB

22:00 FT [9] Queen of South 0 - 0 Partick Thistle [5] +1/2 0-0

SCOC

22:00 FT [23] Montrose 1 - 1 Kelty Hearts [22] - 1/2 1-1

SCO2

22:00 FT [1] Cove Rangers 2 - 0 Dumbarton [9] - 1 1/4 0-0

SCO2

22:00 FT [10] East Fife 1 - 1 Alloa Athletic [8] +1/4 0-0

SCO2

22:00 FT [4] Queen's Park 6 - 0 Falkirk [5] +0 2-0

SCO2

22:00 FT [6] Clyde 2 - 2 Peterhead [7] +0 1-2

NIRA

22:00 FT [3] Cliftonville 1 - 0 Ballymena Utd [6] - 1 0-0

NIRA

22:00 FT [2] Glentoran 3 - 1 Portadown FC [11] 1-1

NIRA

22:00 FT [7] Coleraine 1 - 2 Linfield [1] +1/4 1-1

NIRA

22:00 FT [8] Glenavon 1 - 0 Crusaders Belfast [4] +1/2 0-0

NIRA

22:00 FT [5] Larne 3 - 0 Warrenpoint Town [12] - 2 1/4 0-0

NIRA

22:00 FT [10] Carrick Rangers 1 - 2 Dungannon Swi. [9] - 1/4 0-1

LUXA

22:00 FT [13] Wiltz 1 - 0 RM Hamm Benfica [16] 1-0

MLTA

22:00 FT [8] Valletta 0 - 0 Birkirkara [4] -

NORB

22:00 FT [14] Stjordals Blink 3 - 0 IL Hodd [17] - 3/4 2-0

CYPA

22:00 FT [8] Doxa Katokopia 1 - 4 AEK Larnaka [2] +3/4 1-2

TNKB

22:00 FT [7] Adanaspor 1 - 1 Tuzlaspor [9] +0 0-0

UKRA

22:00 FT [11] Rukh Vynnyky 0 - 0 Vorskla [5] +1/4 0-0

TBNA

22:15 FT 1 [6] Barcelona 0 - 1 Real Betis [3] 2 - 1 0-0

ITB

22:15 FT [5] Lecce 2 - 0 Reggina [14] - 1 1-0

BIA

22:15 FT [11] OH Leuven 0 - 1 Gent [5] +3/4 0-1

GREA

22:15 FT [13] Atromitos 4 - 1 Apollon Smirnis [14] - 1/4 2-1

GREA

22:15 FT [9] Volos NFC 1 - 2 Panetolikos [10] - 3/4 1-2

BDNB

22:30 FT [6] Porto B 1 - 0 Leixoes [12] - 1/2 0-0

HLA

22:30 FT [1] PSV Eindhoven 4 - 1 Utrecht [7] - 1 2-1

ISRA

22:30 FT [14] Maccabi P.Tikva 0 - 1 Ashdod [5] +0 0-0

KUWA

22:40 FT [5] Al Kuwait 3 - 0 Al Qadsia [6] 2-0

ALBA

22:45 FT [5] Partizani Tirana 2 - 1 Skenderbeu [7] 2-1

ARC

22:59 FT 2 [D-4] Sudan 0 - 5 Ai Cập [D-1] +1 1/4 0-3

TBN3

22:59 FT 1 [A1-13] Extremadura UD 2 - 2 Zamora CF [A1-11] +1/4 0-0

TBN3

22:59 FT [A1-14] Talavera 1 - 1 Inter de Madrid [A1-8] - 1/2 0-0

PHA

22:59 FT 1 [3] Marseille 1 - 2 Stade Brestois [13] 2 - 1 1-0

NGA

22:59 FT 1 [6] Lok. Moscow 0 - 1 Ural S.r. [11] - 3/4 0-1

LUXA

22:59 FT [1] Dudelange 5 - 1 Rodange 91 [15] 3-0

LUXA

22:59 FT [2] Progres Niedercorn 6 - 0 Etzella Ettelbruc [14] 3-0

SLOA

22:59 FT [5] Mura 1 - 0 Tabor Sezana [8] - 1 0-0

TNKA

22:59 FT [13] Galatasaray 2 - 2 Altay [18] - 1 1/4 1-1

AUTA

22:59 FT [1] RB Salzburg 2 - 1 Hartberg [8] - 2 0-1

AUTA

22:59 FT [2] Sturm Graz 1 - 1 Admira [11] - 3/4 1-1

AUTA

22:59 FT [10] Wattens 0 - 1 Austria Klagenfurt [4] - 1/2 0-0

INDA

22:59 FT [8] Bengaluru 1 - 3 Mumbai [5] +1/2 1-1

ALGA

22:59 FT [14] MC Oran 1 - 1 RC Arbaa [11] - 1 0-0

CROA

23:05 FT [2] HNK Rijeka 4 - 1 Hrvatski Dragovoljac [10] - 2 2-0

POLA

23:30 FT [11] Jagiellonia 1 - 2 Gornik Leczna [15] - 1 0-2

HUNA

23:30 FT [5] Zalaegerzseg 2 - 1 Debreceni [9] - 1/4 1-0

LUXA

23:30 FT 1 [5] Racing Union 0 - 1 Fola Esch [4] 0-0

ITA

00:00 FT 3 [7] Roma 0 - 3 Inter Milan [1] 1 +1/2 0-3

PH3

00:00 FT [9] SO Cholet 1 - 1 Avranches [11] - 1/4 1-1

ESTA

00:00 FT [3] Paide Linname. 5 - 3 Nomme Kalju [4] - 1 1-2

MLTA

00:00 FT [6] Sirens 1 - 3 Gzira Utd [7] -

CZEA

00:00 FT [10] Sigma Olomouc 0 - 1 Slavia Praha [1] +1 1/4 0-0

CYPA

00:00 FT [5] Anorthosis 2 - 3 PAEEK Kyrenia [11] - 1 1/4 1-2

TSA

00:00 FT [1] Zurich 4 - 0 Luzern [10] - 1/2 3-0

TSB

00:00 FT [10] SC Kriens 1 - 3 Vaduz [1] +1/2 1-1

TSB

00:00 FT [5] Thun 2 - 4 Wil 1900 [8] - 3/4 1-3

DENC

00:00 FT [62] Vejle 5 - 1 Kolding IF [14] - 1 1/4 2-0

TBNB

00:15 FT [20] Fuenlabrada 1 - 1 Almeria [1] +1/4 0-0

ANHA

00:30 FT 3 [17] Watford 1 - 3 Man City [1] +1 3/4 0-2

FA

00:30 FT [9] Yeovil Town 1 - 0 Stevenage [38] +1/4 0-0

TBNA

00:30 FT 2 [4] Atletico Madrid 1 - 2 Mallorca [16] 5 - 1 1/4 0-0

DUA

00:30 FT 2 [2] B.Dortmund 2 - 3 Bayern Munich [1] 2 +1/2 1-2

BIA

00:30 FT [16] Oostende 2 - 1 Eupen [12] - 1/4 0-1

BIA

00:30 FT [9] Kortrijk 0 - 2 Cercle Brugge [10] +1/4 0-1

GREA

00:30 FT [7] OFI Creta 1 - 3 Olympiakos [1] +1 1-1

UKRA

00:30 FT [10] Metalist 1925 Kharkiv 0 - 1 Kolos Kovalivka [8] +0 0-1

HLA

00:45 FT [8] Cambuur 1 - 6 Vitesse Arnhem [4] +1/4 1-3

ISRA

00:50 FT [6] HIK Shmona 2 - 1 Maccabi Netanya [8] +1/2 1-1

TBN3

01:00 FT 1 [A2-4] San Fernando 2 - 1 UCAM Murcia [A2-16] - 1/4 1-0

TBN3

01:00 FT [A2-20] Real Betis B 1 - 3 Linares Deportivo [A2-6] +0