LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 21/11/2021

Lịch bóng đá trong ngày 21/11/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

MNEC

19:00 - Iskra Danilo vs Igalo -

MNEC

19:00 - Sutjeska vs FK Podgorica -

MNEC

20:00 - OFK Titograd vs Decic Tuzi -

MNEC

23:00 - Buducnost vs Rudar -

NHATB

11:00 - [13] Blaublitz Akita vs Ventforet Kofu [3] +1/4 -

NHAT3

11:00 - [13] Vanraure Hachinohe vs FC Gifu [6] +1/4 -

NHAT3

11:00 - [2] Grulla Morioka vs Kamatamare San. [15] - 3/4 -

NHAT3

11:00 - [4] Kataller Toyama vs Tegevajaro Miyazaki [3] - 1/4 -

NHAT3

11:00 - [12] Gainare Tottori vs FC Imabari [10] +1/4 -

NHATJFL

11:00 - [3] Verspah Oita vs Honda FC [2] -

NHATJFL

11:00 - [11] Veertien Mie vs FC Osaka [7] -

NHATJFL

11:00 - [8] TIAMO Hirakata vs Suzuka Point Getters [4] -

NHATJFL

11:00 - [16] Honda Lock vs Reinmeer Aomori [9] -

NHAT3

11:10 - [1] Roas. Kumamoto vs Yokohama SCC [8] - 3/4 -

NHATB

12:00 - [14] Tochigi SC vs Zweigen Kan. [17] +1/4 -

NHATB

12:00 - [8] JEF United Chiba vs Giravanz Kita. [21] - 3/4 -

NHATB

12:00 - [16] Omiya Ardija vs Mito Hollyhock [10] - 1/4 -

NHATB

12:00 - [7] Montedio Yama. vs Machida Zelvia [5] +0 -

NHATB

12:00 - [20] Ehime FC vs Sagamihara [19] - 1/4 -

NHATB

12:00 - [18] Thespa Kusatsu vs Alb. Niigata (JPN) [6] +1/2 -

NHATB

12:00 - [12] Tokyo Verdy vs Ryukyu [9] - 1/4 -

NHATB

12:00 - [22] Matsumoto Yama. vs Renofa Yamaguchi [15] - 1/4 -

NHAT3

12:00 - [9] Nagano Parceiro vs Azul Claro Numazu [14] - 1/4 -

HQA

12:00 - [6] Suwon FC vs Jeonbuk H.Motor [1] +1/2 -

AUSA

12:05 - [9] Newcastle Jets vs Central Coast [5] +0 -

TQB

14:00 - [B-5] Jiangxi Liansheng vs Heil. Lava Spring [C-2] -

HKGA

14:00 - [7] Hồng Kông U23 vs Hong Kong FC [6] -

HQA

14:30 - [3] Daegu vs Suwon Bluewings [5] - 1/4 -

HQA

14:30 - [2] Ulsan Hyundai vs Jeju Utd [4] - 1/2 -

AUSA

14:45 - [2] Macarthur FC vs Wellington Phoenix [11] +0 -

UZBA

16:00 - [12] Mash'al Mubarek vs Qyzylqum [9] +0 -

UZBA

16:00 - [13] Andijan vs Navbahor [7] +1/4 -

CZEB

16:15 - [16] Vik.Zizkov vs Taborsko [9] +0 -

CZEB

16:30 - [2] Sparta Praha B vs SK Lisen [3] - 1/2 -

AUTB

16:30 - [6] SV Lafnitz vs Grazer AK [8] - 3/4 -

HKGA

16:30 - [3] Lee Man FC vs Kitchee [2] +3/4 -

KAZC

17:00 - [B-1] Tobol Kostanay vs Shakhter Kar. [A-2] - 3/4 -

MLTA

17:30 - [10] Santa Lucia FC vs Birkirkara [4] -

TNKA

17:30 - [17] Kasimpasa vs Fatih Karagumruk [11] +0 -

TNKB

17:30 - [5] Bandirmaspor vs Kocaelispor [13] - 1/2 -

TBN3

18:00 - [A1-19] Tudelano vs UD Logrones [A1-16] +0 -

TBN3

18:00 - [A2-8] Atl. Baleares vs UCAM Murcia [A2-16] - 3/4 -

TBN3

18:00 - [A1-20] Athletic Bilbao B vs Talavera [A1-14] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [A2-17] Cornella vs Sevilla B [A2-5] - 3/4 -

TBN3

18:00 - [A1-12] Rayo Majada. vs Deportivo [A1-1] +1/4 -

BDNB

18:00 - [17] Academica Coim vs Porto B [6] - 1/4 -

BDNC

18:00 - [27] Serpa vs Estoril [10] -

NGA

18:00 - [4] CSKA Moscow vs Khimki [16] - 1 -

NGA

18:00 - [14] Rostov vs Ufa [15] - 1/4 -

NGB

18:00 - [3] Torpedo Moscow vs SKA-Khabarovsk [6] - 3/4 -

NGB

18:00 - [8] Akron Togliatti vs Tom Tomsk [14] - 3/4 -

NGB

18:00 - [12] Veles Moscow vs FK Orenburg [1] +3/4 -

NGB

18:00 - [18] Volgar Astrakhan vs Krasnodar B [10] - 1/4 -

NGB

18:00 - [20] Tekstilshchik Ivanov vs Kuban [16] +1/2 -

ESTA

18:00 - [9] Tammeka Tartu vs Vaprus Parnu [10] -

LITA

18:00 - [4] FK Panevezys vs Nevezis [10] -

THAA

18:00 - [16] Chiangmai United vs Chiangrai Utd [7] +1/2 -

THAA

18:00 - [15] Prachuap FC vs Police Tero FC [11] - 1/4 -

HLA

18:15 - [11] Go Ahead Eagles vs Groningen [13] +0 -

UZBA

18:15 - [10] Metallurg Bekabad vs Turon Yaypan [14] - 3/4 -

ITA

18:30 - [12] Sassuolo vs Cagliari [18] - 1 -

POLA

18:30 - [18] Nieciecza vs Gornik Leczna [15] - 3/4 -

THAA

18:30 - [12] Ratchaburi vs Nong Bua Pitchaya [8] - 1/2 -

TQB

18:35 - [A-2] Zhejiang Greentown vs Kunshan FC [B-3] - 1 1/4 -

POLB

18:40 - [9] LKS Lodz vs GKS Tychy [6] - 1/4 -

ANHB

19:00 - [11] Derby County vs Bournemouth [2] +3/4 -

ANHU23

19:00 - [2-8] Sunderland U23 vs Southampton U23 [2-11] -

DUC3

19:00 - [11] Viktoria Berlin vs Wurzburger [19] - 1/4 -

DUC4B

19:00 - [A-5] Hamburger II vs Lubeck [A-3] +1/4 -

DUC4DB

19:00 - [19] Union Furstenwalde vs Optik Rathenow [18] - 1/4 -

DUC4DB

19:00 - [9] Tennis Borussia B. vs CZ Jena [4] +3/4 -

PHA

19:00 - [13] Stade Brestois vs Lens [6] +1/4 -

NGB

19:00 - [19] Metallurg Lipetsk vs Kamaz [11] +1/4 -

AZEA

19:00 - [2] Gabala FC vs Sumqayit [7] - 3/4 -

BIHA

19:00 - [10] NK Posusje vs Leotar Trebinje [11] -

MKDA

19:00 - [1] Shkupi vs Pelister [12] -

MKDA

19:00 - [2] Academy Pandev vs Tikves Kavadarci [10] -

MKDA

19:00 - [7] FC Struga vs Rabotnicki [8] -

MKDA

19:00 - [11] Borec Veles vs Renova [5] -

MKDA

19:00 - [3] Shkendija vs Bregalnica Stip [4] -

SLOA

19:00 - [8] Tabor Sezana vs NK Bravo [3] +0 -

UKRA

19:00 - [15] FC Mynai vs Inhulets Petrove [14] +0 -

THAA

19:00 - [2] Bangkok Utd vs Muang Thong Utd [6] - 3/4 -

KSAA

19:15 - [16] Hazm vs Al Ettifaq [10] +1/4 -

DUB

19:30 - [18] Ingolstadt vs Karlsruher [10] +0 -

DUB

19:30 - [3] Heidenheim vs Holstein Kiel [13] - 1/4 -

DUB

19:30 - [11] Dynamo Dresden vs Fort.Dusseldorf [14] +0 -

BIA

19:30 - [4] Anderlecht vs Kortrijk [9] - 1 1/4 -

SRBA

19:30 - [12] Mladost Lucani vs Crvena Zvezda [2] +2 -

CZEB

19:30 - [4] Sellier&Bellot Vlasim vs Dukla Praha [8] -

CZEB

19:30 - [7] Varnsdorf vs SK Prostejov [5] - 1/4 -

KSAA

19:30 - [7] Abha vs Al Ahli (KSA) [9] +1/4 -

OMC

19:40 - [18] Al Shabab (OMA) vs Sur Club [14] -

ALBA

19:45 - [6] Teuta Durres vs Skenderbeu [7] -

URUA

19:45 - [12] CA Rentistas vs CA Progreso [15] +0 -

ANHU23

20:00 - [2-10] Middlesbrough U23 vs Norwich City U23 [2-2] -

TBNA

20:00 - [17] Getafe vs Cadiz [19] - 1/2 -

TBNB

20:00 - [9] Cartagena vs Burgos CF [13] - 1/2 -

ITB

20:00 - [12] Parma vs Cosenza [17] - 1 1/2 -

ITB

20:00 - [14] Reggina vs Cremonese [3] +0 -

DUC3

20:00 - [5] Waldhof Man. vs Osnabruck [7] - 1/4 -

DUC4B

20:00 - [A-8] Ein. Norderstedt vs Weiche Flensburg [A-1] +1/4 -

DUC4B

20:00 - [A-2] Holstein Kiel II vs Drochtersen/Assel [A-6] - 1/4 -

DUC4B

20:00 - [B-9] Hannoverscher SC vs VfV 06 Hildesheim [B-3] +1/2 -

DUC4B

20:00 - [A-4] Teutonia Ottensen vs Altona 93 [A-11] - 2 -

DUC4B

20:00 - [B-1] Oldenburg 1897 vs Atlas Delmenhorst [B-5] - 1 1/4 -

DUC4B

20:00 - [B-10] Hansa Luneburg vs Oberneuland [B-8] - 3/4 -

DUC4N

20:00 - [15] FSV Frankfurt vs Offenbach [2] +1 -

NGB

20:00 - [2] Fakel vs Neftekhimik Nizh [5] - 1/2 -

ESTA

20:00 - [1] Levadia T. vs Paide Linname. [3] -

MLTA

20:00 - [6] Sirens vs Balzan [5] -

CZEB

20:00 - [1] Brno vs MFK Chrudim [15] - 1 3/4 -

TNKA

20:00 - [2] Konyaspor vs Rizespor [19] - 1 -

TNKA

20:00 - [18] Altay vs Adana Demirspor [5] - 1/4 -

TNKB

20:00 - [18] Denizlispor vs Keciorengucu [14] +0 -

DENA

20:00 - [10] Nordsjaelland vs Silkeborg IF [6] +1/4 -

DENA

20:00 - [5] Randers vs Vejle [12] - 1 -

DENB

20:00 - [3] Lyngby vs Vendsyssel FF [9] - 1 -

DENB

20:00 - [5] Fredericia vs Nykobing [6] - 1/4 -

DUC4DB

20:05 - [5] Lok.Leipzig vs C. Leipzig [12] - 1 -

TSA

20:15 - [8] St. Gallen vs Lausanne Sports [9] - 1/2 -

ITA3

20:30 - [A-1] Alto Adige vs Feralpisalo [A-3] - 3/4 -

ITA3

20:30 - [C-9] Catanzaro vs Juve Stabia [C-11] - 3/4 -

ITA3

20:30 - [C-8] Taranto vs Catania [C-15] +0 -

ITA3

20:30 - [A-20] Giana Erminio vs AC Renate [A-4] +1/4 -

ITA3

20:30 - [B-19] Viterbese Calcio vs Gubbio [B-7] +0 -

ITA3

20:30 - [B-9] Pesaro vs Carrarese [B-10] +0 -

ITA3

20:30 - [A-8] Virtus Verona vs Mantova [A-15] - 1/4 -

ITA3

20:30 - [A-13] Pergolettese vs Pro Vercelli [A-11] +0 -

ITA3

20:30 - [A-10] AC Trento vs Lecco [A-9] +1/4 -

ITA3

20:30 - [A-19] Pro Sesto vs Albinoleffe [A-7] +1/4 -

ITA3

20:30 - [A-14] Piacenza vs Padova [A-2] +3/4 -

HLA

20:30 - [3] Feyenoord vs Zwolle [18] - 2 -

HLA

20:30 - [10] Heerenveen vs Willem II [15] - 1/2 -

NGA

20:30 - [2] Din. Moscow vs Arsenal-Tula [13] - 1 1/4 -

BULA

20:30 - [10] CSKA 1948 Sofia vs Ludogorets [1] +3/4 -

GEOA

20:30 - [8] Torpedo Kut. vs Samtredia [10] -

AUTA

20:30 - [4] Austria Klagenfurt vs Austria Wien [7] +1/4 -

AUTA

20:30 - [10] Wattens vs Wolfsberger AC [3] +1/4 -

NPA

20:30 - [15] TS Galaxy vs Moroka Swallows [16] +0 -

ANHA

21:00 - [1] Man City vs Everton [16] - 1 3/4 -

ITA

21:00 - [20] Salernitana vs Sampdoria [15] +0 -

ITA

21:00 - [13] Bologna vs Venezia [17] - 3/4 -

PHA

21:00 - [12] Angers vs Lorient [18] - 3/4 -

PHA

21:00 - [15] Metz vs Bordeaux [19] - 1/4 -

PHA

21:00 - [7] Strasbourg vs Stade Reims [14] - 1/2 -

PHA

21:00 - [17] Troyes vs Saint Etienne [20] - 1/4 -

BDNC

21:00 - [8] Caldas vs Belenenses [3] +1 -

BDNC

21:00 - [32] Vilafranquense vs CD Mafra [7] +1/2 -

BDNC

21:00 - [21] Paredes vs Uniao Torreense [30] +1/4 -

NGB

21:00 - [4] Alania Vla vs Spartak Moscow B [13] - 1 3/4 -

POLA

21:00 - [2] Pogon Szczecin vs Slask Wroclaw [10] - 3/4 -

BIHA

21:00 - [6] Zeljeznicar vs Radnik Bijeljina [12] -

BIHA

21:00 - [4] Borac Banja Luka vs Rudar Prijedor [9] -

CROA

21:00 - [5] HNK Gorica vs Lok. Zagreb [6] +0 -

CZEA

21:00 - [4] Slovacko vs Sparta Praha [3] - 1/4 -

CZEA

21:00 - [16] MFk Karvina vs Slovan Liberec [9] +1/4 -

CZEA

21:00 - [15] Teplice vs Pardubice [13] - 1/2 -

TDA

21:00 - [13] Degerfors IF vs Hammarby [5] +1/4 -

TDA

21:00 - [14] Halmstads vs Elfsborg [4] +0 -

TDB

21:00 - [13] Akropolis IF vs GAIS [14] - 1/4 -

TDB

21:00 - [11] Jonkopings vs Eskilstuna City [9] - 1/4 -

JORC

21:00 - [6] Al Salt vs Sheikh Hussein [16] -

UAEA

21:00 - [12] Al Dhafra vs Al Wasl [11] -

UAEA

21:00 - [2] Al Wahda(UAE) vs Ajman [9] -

INDA

21:00 - [11] East Bengal vs Jamshedpur [2] +1/4 -

KUWA

21:20 - [5] Al Kuwait vs Yarmouk (KUW) [9] -

DUA

21:30 - [6] Freiburg vs Ein.Frankfurt [8] - 1/2 -

ARMC

21:30 - [1] Urartu vs Alashkert [8] -

BHRA

21:30 - [9] Al Najma (BHR) vs Muharraq [5] -

BHRA

21:30 - [10] Budaiya (BHR) vs Manama [2] -

KSAA

21:40 - [15] Al Baten vs Al Taawon (KSA) [12] +1/4 -

SRBA

21:45 - [1] FK Partizan vs FK Vojvodina [5] - 1 3/4 -

TBNB

22:00 - [15] Lugo vs Eibar [3] +0 -

ITA3

22:00 - [C-7] Virtus Francavilla vs Turris Neapolis [C-3] - 1/4 -

NGB

22:00 - [7] Baltika vs Rotor Volgograd [17] - 3/4 -

NGB

22:00 - [15] Olim. Dolgiye Prudy vs Yenisey [9] +1/4 -

BIA

22:00 - [13] Sint Truiden vs Antwerpen [3] +0 -

BIB

22:00 - [8] Excelsior Virton vs RWD Molenbeek [3] +1/2 -

LUXA

22:00 - [1] Dudelange vs UNA Strassen [3] -

LUXA

22:00 - [13] Wiltz vs Swift Hesperange [7] -

LUXA

22:00 - [2] Progres Niedercorn vs Mondorf-les. [12] -

LUXA

22:00 - [5] Racing Union vs Differdange [6] -

LUXA

22:00 - [16] RM Hamm Benfica vs Rodange 91 [15] -

LUXA

22:00 - [10] Hostert vs Victoria Rosport [8] -

LUXA

22:00 - [11] UT Petange vs Etzella Ettelbruc [14] -

LUXA

22:00 - [9] Jeunesse Esch vs Fola Esch [4] -

MDVA

22:00 - [1] Petrocub vs Sfintul Gheorghe [5] -

CYPA

22:00 - [6] Omonia Nicosia vs Aris Limassol [1] - 3/4 -

UKRA

22:00 - [5] Vorskla vs FC Mariupol [16] - 1 1/4 -

DENA

22:00 - [2] Kobenhavn vs Aarhus AGF [7] - 1/2 -

TBNA

22:15 - [13] Granada vs Real Madrid [1] +1 1/4 -

ITB

22:15 - [6] Monza vs Como [11] - 1/2 -

GREA

22:15 - [10] Panetolikos vs Apollon Smirnis [14] - 1/4 -

TSA

22:30 - [5] Servette vs Grasshoppers [6] - 1/2 -

TSA

22:30 - [4] Lugano vs Luzern [10] +0 -

EGYA

22:30 - [5] Pharco FC vs Ceramica Cleopatra [9] +0 -

HLA

22:45 - [14] RKC Waalwijk vs Ajax [2] +2 3/4 -

TBN3

22:59 - [A2-10] Algeciras vs Gimnastic T. [A2-18] +0 -

TBN3

22:59 - [A2-1] Albacete vs Barcelona B [A2-13] - 1/4 -

TBN3

22:59 - [A1-18] SD Logrones vs Real Union [A1-2] - 1/2 -

TBN3

22:59 - [A1-11] Zamora CF vs Racing Santander [A1-4] +1/4 -

PHA

22:59 - [16] Clermont vs Nice [2] +1/4 -

SCOLC

22:59 - [A-9] Rangers vs Hibernian [A-8] - 1 -

BULA

22:59 - [6] Lok. Plovdiv vs Lok. Sofia [12] - 3/4 -

NORA

22:59 - [7] Valerenga vs Tromso [12] - 3/4 -

NORA

22:59 - [15] Stabaek vs Kristiansund [6] +0 -

NORA

22:59 - [10] Sandefjord vs Brann [14] +1/4 -

NORA

22:59 - [1] Bodo Glimt vs Lillestrom [4] - 1 1/4 -

NORA

22:59 - [8] Sarpsborg vs Odd Grenland [13] - 3/4 -

RMNA

22:59 - [8] Arges Pitesti vs Universitatea Craiova [5] +3/4 -

SRBA

22:59 - [8] Spartak Subotica vs FK Radnicki 1923 [16] - 3/4 -

SVKA

22:59 - [8] Zemplin Michalovce vs Slo. Bratislava [1] +1 1/4 -

SLOA

22:59 - [1] Maribor vs Aluminij [10] - 1 1/4 -

TNKA

22:59 - [13] Galatasaray vs Fenerbahce [6] - 1/4 -

TNKB

22:59 - [11] Manisa FK vs Altinordu SK [16] - 1 -

TNKB

22:59 - [8] Adanaspor vs Ankaragucu [2] +1/2 -

AUTA

22:59 - [2] Sturm Graz vs Lask [9] - 1/4 -

OMC

22:59 - [22] Ahli Sedab vs Al Khaburah [15] -

UAEA

23:15 - [6] Al Nasr (UAE) vs Al Shabab (UAE) [5] -

ANHA

23:30 - [6] Tottenham vs Leeds Utd [15] - 1 -

ITA3

23:30 - [C-16] Campobasso vs Foggia [C-5] - 1/4 -

ITA3

23:30 - [B-20] Grosseto vs Montevarchi [B-15] - 1/4 -

ITA3

23:30 - [B-11] Pontedera vs Pescara [B-6] +1/4 -

ITA3

23:30 - [B-18] Pistoiese vs Virtus Entella [B-4] +1/2 -

ITA3

23:30 - [C-18] Fidelis Andria vs Bari [C-1] +3/4 -

ITA3

23:30 - [B-16] Imolese Calcio vs Reggiana [B-1] +1/2 -

ITA3

23:30 - [C-19] Potenza SC vs SS Monopoli [C-2] +0 -

ITA3

23:30 - [B-3] Cesena vs US Fermana [B-14] - 3/4 -

ITA3

23:30 - [B-8] Luchese vs Siena [B-12] +1/4 -

DUA

23:30 - [10] Mainz vs FC Koln [9] - 1/2 -

NGA

23:30 - [3] FK Sochi vs Rubin Kazan [10] - 1 -

POLA

23:30 - [7] Gornik Zabrze vs Legia Wars. [17] +0 -

CROA

23:30 - [2] HNK Rijeka vs Hajduk Split [4] +1/4 -

HUNA

23:30 - [1] Ferencvaros vs MOL Fehervar FC [4] - 3/4 -

TDA

23:30 - [10] Varbergs BoIS vs AIK Solna [2] +1/4 -

TDA

23:30 - [11] Sirius vs Goteborg [8] +0 -

JORC

23:30 - [5] Faisaly (JOR) vs Wihdat [8] -

KUWA

23:35 - [10] Al Shabab (KUW) vs Al Qadsia [6] -

BDNC

23:45 - [17] Moreirense vs Vitoria Guimaraes [33] +0 -

ITA

00:00 - [1] Inter Milan vs Napoli [3] - 1/4 -

DUC4T

00:00 - [17] Sportfreunde Lotte vs SV Straelen [12] +1/4 -

DUC4T

00:00 - [7] FC Koln II vs Fort.Dusseldorf II [9] - 1/4 -

POLB

00:00 - [12] Chrobry Glogow vs Stomil Olsztyn [16] - 1/2 -

MLTA

00:00 - [1] Hibernians Paola vs Hamrun Spartans [3] -

CZEA

00:00 - [1] Slavia Praha vs Jablonec [14] - 1 3/4 -

CYPA

00:00 - [8] Doxa Katokopia vs AEL Limassol [10] +1/4 -

DENA

00:00 - [1] Midtjylland vs Brondby [3] - 1/2 -

CRCA

00:00 - [6] Municipal Grecia vs Guadalupe FC [11] - 1/2 -

NPA

00:00 - [13] Maritzburg Utd vs Kaizer Chiefs [3] +1/4 -

BHRA

00:05 - [1] AL Riffa vs Al Hala [6] - 1 1/4 -

TBNB

00:15 - [12] Huesca vs Ibiza-Eivissa [10] - 1/4 -

TBNB

00:15 - [4] Tenerife vs Alcorcon [22] - 1 -

TBNA

00:30 - [15] Elche vs Real Betis [3] +1/4 -

BIA

00:30 - [16] Oostende vs Union Saint-Gilloise [1] +1 -

GREA

00:30 - [13] Atromitos vs PAOK [2] +1 -

GREA

00:30 - [3] AEK Athens vs Olympiakos [1] +1/4 -

UKRA

00:30 - [7] Desna Chernigiv vs Kolos Kovalivka [8] - 1/4 -

NORA

01:00 - [2] Molde vs Rosenborg [5] - 1 1/4 -

MEXB

01:00 - [12] Atlante vs Dorados [8] - 1/2 -

EGYA

01:00 - [14] Masr lel Maqassah vs Ittihad Alexandria [7] +3/4 -

RMNA

01:30 - [2] Steaua Bucuresti vs Botosani [4] - 3/4 -

HUNA

01:45 - [8] Budapest Honved vs MTK Budapest [11] - 1/2 -

HLA

02:00 - [8] Cambuur vs Utrecht [7] +1/4 -

BIB

02:00 - [4] Deinze vs Lommel [7] - 1/2 -

BRAA

02:00 - [5] Corinthians/SP vs Santos/SP [10] - 3/4 -

BRB

02:00 - [20] Brasil Pelotas/RS vs Botafogo/RJ [1] +1 1/4 -

BRB

02:00 - [3] Coritiba/PR vs CSA/AL [5] - 1/2 -

BLVA

02:00 - [15] Real Potosi vs Always Ready [2] +1 -

SLOA

02:15 - [2] Koper vs NK Radomlje [9] - 3/4 -

TBNB

02:30 - [5] SD Ponferradina vs Sporting Gijon [14] - 1/2 -

ITB

02:30 - [4] Pisa vs Benevento [2] +0 -

ITA

02:45 - [19] Genoa vs Roma [6] +3/4 -

TBNA

03:00 - [5] Real Sociedad vs Valencia [10] - 3/4 -

BIA

03:00 - [18] Beerschot-Wilrijk vs Genk [8] +1/2 -

ARGA

03:00 - [26] Arsenal Sarandi vs Newells Old Boys [19] - 1/4 -

BRAA

03:00 - [7] Fluminense/RJ vs America/MG [8] - 1/4 -

USAA

03:00 - [Dong-4] New York City vs Atlanta United [Dong-5] - 1/2 -

CRCA

03:00 - [12] Jicaral Sercoba vs Alajuelense [2] +3/4 -

COLA

03:30 - [16] Envigado vs Atletico Huila - 1 1/2 -

COLA

03:30 - [17] Patriotas vs Jag de Cordoba [10] +1/4 -

COLA

03:30 - [12] Deportivo Pasto vs Inde.Medellin [9] +1/4 -

COLA

03:30 - [19] Alianza Petrolera vs Junior Barranquilla [7] +0 -

COLA

03:30 - [14] Pereira vs America Cali [8] +1/4 -

COLA

03:30 - [5] Deportes Tolima vs Dep.Quindio - 1 1/4 -

COLA

03:30 - [4] Deportivo Cali vs Once Caldas [15] - 1 -

COLA

03:30 - [2] Santa Fe vs Rionegro Aguilas [18] - 1 -

COLA

03:30 - [6] La Equidad vs Atl. Bucaramanga [11] - 1/2 -

COLA

03:30 - [1] Atl. Nacional vs Millonarios [3] - 1/4 -

ECUA

03:30 - [15] Manta FC vs Olmedo [16] - 1 3/4 -

ECUA

03:30 - [13] Mushuc Runa vs Guayaquil City [10] - 1 -

ECUA

03:30 - [11] Orense SC vs LDU Quito [5] +0 -

PARA

04:00 - [9] Sol de America vs Olimpia Asuncion [2] +1/4 -

BLVA

04:15 - [4] Bolivar vs The Strongest [3] - 1/4 -

BRAA

05:00 - [18] Bahia/BA vs Cuiaba/MT [15] - 1/2 -

BRB

05:00 - [8] Nautico/PE vs Avai/SC [4] +1/2 -

ARGA

05:15 - [16] Racing Club vs Colon [6] - 1/4 -

ARGB

05:15 - [B-4] Deportivo Moron vs Quilmes [A-2] -

USAA

05:40 - [Tay-4] Portland Timbers vs Minnesota Utd [Tay-6] - 1/4 -

MEXA

06:00 - [9] Toluca vs Pumas UNAM [1] - 1/4 -

CRCA

06:00 - [1] Herediano vs Guanacasteca [10] - 1 1/4 -

PARA

06:15 - [3] Nacional vs Cerro Porteno [4] +1/2 -

BLVA

06:30 - [14] Blooming vs Jorge Wilstermann [7] +0 -

ARGA

07:30 - [18] CA Platense vs River Plate [1] +1 1/4 -

MEXA

08:15 - [3] Cruz Azul vs Monterrey [4] - 1/4 -

TBN3

18:00 Hoãn [A2-12] Villarreal B vs Castellon [A2-14] -

KSAA

23:40 Hoãn [4] Al Hilal vs Al Ittihad (KSA) [1] -

PHA

02:45 Hoãn [9] Lyon vs Marseille [3] - 1/2 -

Lịch bóng đá trong ngày 21/11/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 21/11/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Liên Đoàn Anh › Vòng Ban Ket

02:4521/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

4

57%

1

14%

2

28%

VĐQG Italia › Vòng 22

02:4518/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 22

00:3018/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 22

00:3018/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Can Cup 2021 › Vòng 3

23:0017/01/2022