KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 06/02/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 06/02/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSA

12:05 FT [6] Wellington Phoenix 3 - 1 Macarthur FC [7] +0 1-0

AUSW

12:05 FT [2] Melbourne City Nữ 2 - 1 WS Wanderers Nữ [9] - 1 3/4 2-1

ASIW

14:30 FT [C-3] Việt Nam Nữ 2 - 1 Đài Loan Nữ [A-2] - 3/4 1-0

GHCLB

15:00 FT [232] Fakel 3 - 3 Akhmat Groznyi [239] 0-1

IDNA

15:15 FT [12] Persik Kediri 0 - 0 PSIS Semarang [9] +0 0-0

MLTA

17:30 FT [2] Floriana 2 - 1 Balzan [10] 1-0

TNKB

17:30 FT [3] Bandirmaspor 2 - 0 Umraniyespor [1] - 1/4 1-0

TNKB

17:30 FT 1 [5] Erzurum BB 1 - 0 Manisa FK [9] - 1/4 1-0

ASIW

18:00 FT [C-2] Hàn Quốc Nữ 3 - 2 Trung Quốc Nữ [A-1] 0-2

GHCLB

18:00 FT [10] Legia Wars. 4 - 0 GKS Belchatow [319] - 2 1/2 2-0

TBN3

18:00 FT [A2-17] Atl. Sanluqueno 0 - 0 Linense [A2-16] - 1/4 0-0

TBN3

18:00 FT [A1-18] Tudelano 0 - 1 CD Calahorra [A1-5] +0 0-1

TBN3

18:00 FT [A1-8] Salamanca 4 - 1 Talavera [A1-15] - 1/2 2-0

TBN3

18:00 FT 1 [A2-3] Linares Deportivo 0 - 0 Albacete [A2-2] +0 0-0

TBN3

18:00 FT [A1-9] Badajoz 1 - 1 Racing Ferrol [A1-4] - 1/4 1-0

TBN3

18:00 FT [A2-4] Sabadell 1 - 0 Atl. Baleares [A2-12] - 1/4 0-0

TBN3

18:00 FT [A2-8] Gimnastic T. 1 - 0 Real Madrid B [A2-5] - 1/4 1-0

BDNB

18:00 FT [8] Leixoes 2 - 2 Rio Ave [1] +1/4 2-0

THAA

18:00 FT [6] Chiangrai Utd 1 - 0 Chonburi [7] - 1/2 0-0

THAA

18:00 FT [16] Chiangmai United 2 - 0 Samut Prakan City [15] +1/4 1-0

THAA

18:00 FT [1] Buriram Utd 1 - 2 Prachuap FC [13] - 2 1-0

HLA

18:15 FT [3] Feyenoord 4 - 0 Sparta Rotterdam [14] - 1 3/4 2-0

HLB

18:15 FT 1 [11] Den Bosch 0 - 1 ADO Den Haag [4] +1/2 0-0

IDNA

18:15 FT [2] Persebaya Surabaya 0 - 2 Persipura [11] - 1/4 0-0

ITA

18:30 FT 1 1 [8] Atalanta 1 - 2 Cagliari [18] 5 - 1 3/4 0-0

POLA

18:30 FT [11] Warta Poznan 0 - 1 Gornik Leczna [18] - 1/2 0-0

FA

19:00 FT 1 [71] Liverpool 3 - 1 Cardiff City [72] 1 - 3 0-0

DUC3

19:00 FT [4] Munchen 1860 2 - 2 Ein.Braunschweig [2] - 1/4 2-0

DUC4DB

19:00 FT [12] Luckenwalde 2 - 0 Tasmania Berlin [19] - 1 1/2 1-0

PHA

19:00 FT [16] Lorient 2 - 0 Lens [7] 3 +1/4 1-0

THAA

19:00 FT [14] Suphanburi 2 - 0 Nakhon Ratch. [11] +0 1-0

UAEA

19:15 FT [5] Al Shabab (UAE) 2 - 1 Emirates Club [14] 1-0

DUB

19:30 FT [9] Holstein Kiel 1 - 0 Fort.Dusseldorf [10] - 1/4 0-0

DUB

19:30 FT [4] Darmstadt 0 - 5 Hamburger [3] - 1/2 0-3

DUB

19:30 FT [16] Dynamo Dresden 1 - 4 Hansa Rostock [13] +0 0-4

BIA

19:30 FT 2 [2] Club Brugge 1 - 2 Gent [5] - 1/4 0-1

RMNA

19:30 FT [7] Arges Pitesti 1 - 0 Aca. Clinceni [16] - 2 1/2 0-0

URUA

19:30 FT [14] Albion FC (URU) 3 - 5 CA Rentistas [11] 1-2

ALBA

19:45 FT [8] Egnatia Rrogozhine 0 - 2 Kukesi [5] 0-1

ALBA

19:45 FT [2] KF Laci 1 - 0 Vllaznia Shkoder [4] 0-0

GHCLB

20:00 FT [183] Odd Grenland 0 - 1 Lyngby [11] 0-0

GHCLB

20:00 FT [211] Sarpsborg 1 - 1 Sirius [234] 1-1

TBNA

20:00 FT 4 [9] Valencia 0 - 0 Real Sociedad [6] 2 +1/4 0-0

TBNB

20:00 FT [20] Amorebieta 1 - 1 Real Oviedo [7] +0 1-1

TBNB

20:00 FT [21] Fuenlabrada 0 - 0 Valladolid [3] +1/2 0-0

DUC3

20:00 FT [15] Duisburg 1 - 3 B.Dortmund II [9] +0 1-1

DUC4B

20:00 FT [A-7] Ein. Norderstedt 3 - 4 Holstein Kiel II [A-2] +3/4 -

DUC4B

20:00 FT [A-8] Phonix Lubeck 2 - 1 Altona 93 [A-10] -

DUC4T

20:00 FT [1] Essen 4 - 1 Fort.Dusseldorf II [10] 1-0

GREA

20:00 FT 1 [3] AEK Athens 3 - 0 Apollon Smirnis [14] - 1 1/4 0-0

MLTA

20:00 FT [6] Gudja United 0 - 1 Birkirkara [3] +1/4 0-1

TNKA

20:00 FT [17] Rizespor 1 - 3 Adana Demirspor [9] +1/2 0-2

TNKA

20:00 FT 1 [5] Alanyaspor 1 - 1 Galatasaray [13] +0 1-1

TNKB

20:00 FT [18] Menemen Bld 2 - 1 Adanaspor [14] +1/4 0-0

KSAA

20:05 FT [7] Abha 0 - 4 Al Ittihad (KSA) [1] +1/2 0-0

HUNA

20:15 FT [10] Mezokovesdi SE 1 - 2 Puskas Akademia [3] +1/4 0-1

TSA

20:15 FT [2] Basel 3 - 3 Sion [7] - 3/4 2-1

OMAA

20:15 FT [7] Rustaq Club 1 - 1 Al Nahda (OMA) [2] 0-0

OMAA

20:15 FT [11] Bahla Club 1 - 1 Muscat Club [12] 0-1

ITA3

20:30 FT [C-13] Campobasso 2 - 2 Palermo [C-3] -

ITA3

20:30 FT [C-2] Catanzaro 2 - 0 Avellino [C-4] -

ITA3

20:30 FT [C-7] Foggia 1 - 1 Fidelis Andria [C-17] -

ITA3

20:30 FT [B-11] Carrarese 1 - 1 Reggiana [B-2] +1/2 0-0

ITA3

20:30 FT [C-9] Juve Stabia 1 - 0 Latina [C-12] -

ITA3

20:30 FT 1 [B-15] Teramo 1 - 0 Luchese [B-8] +0 1-0

ITA3

20:30 FT [B-20] Grosseto 0 - 0 US Fermana [B-19] - 1/4 0-0

ITA3

20:30 FT [B-14] Pontedera 2 - 0 Imolese Calcio [B-17] - 1/4 1-0

ITA3

20:30 FT [C-19] Vibonese 0 - 0 Paganese [C-18] -

ITA3

20:30 FT [C-6] Virtus Francavilla 4 - 1 Potenza SC [C-16] -

ITA3

20:30 FT [B-9] US Olbia 2 - 3 Virtus Entella [B-4] +0 1-1

ITA3

20:30 FT [C-10] Monterosi FC 2 - 1 Taranto [C-14] -

ITA3

20:30 FT [C-11] AZ Picerno 3 - 0 SS Monopoli [C-5] -

ITA3

20:30 FT [B-12] Pesaro 0 - 2 Viterbese Calcio [B-16] +0 0-1

ITA3

20:30 FT [B-6] Ancona 0 - 3 Pistoiese [B-18] - 1 0-2

ITA3

20:30 FT [C-1] Bari 1 - 2 Messina [C-15] -

ITA3

20:30 FT [B-5] Pescara 3 - 1 Gubbio [B-7] - 1/4 1-0

ITA3

20:30 FT [B-13] Siena 2 - 0 Montevarchi [B-10] - 1/2 1-0

SCOA

20:30 FT [6] Motherwell 0 - 4 Celtic [1] +1 1/2 0-3

HLA

20:30 FT [12] Groningen 2 - 1 Go Ahead Eagles [13] - 1/2 1-0

HLA

20:30 FT [17] Willem II 3 - 1 RKC Waalwijk [10] - 1/4 3-0

OMAA

20:35 FT [10] Al Ittihad (OMA) 0 - 1 Nizwa Club [14] 0-0

IDNA

20:45 FT [4] Persib Bandung 0 - 1 Bhayangkara [5] +1/4 0-0

IDNA

20:45 FT [8] Barito Putera 0 - 1 PSS Sleman [13] - 1/4 0-0

ITA

21:00 FT 1 2 [20] Venezia 0 - 2 Napoli [3] 2 +1 0-0

ITA

21:00 FT 2 [13] Bologna 0 - 0 Empoli [14] 4 - 1/2 0-0

ITA

21:00 FT 2 [15] Sampdoria 4 - 0 Sassuolo [11] 2 +0 2-0

PHA

21:00 FT 1 [5] Nice 0 - 1 Clermont [17] 1 - 3/4 0-0

PHA

21:00 FT [12] Stade Reims 5 - 0 Bordeaux [20] 1 - 1/2 1-0

PHA

21:00 FT 3 [6] Strasbourg 1 - 0 Nantes [9] 3 - 1/2 0-0

PHA

21:00 FT 1 [15] Troyes 0 - 0 Metz [19] 2 - 1/4 0-0

BDNB

21:00 FT [12] Vilafranquense 2 - 0 CD Mafra [9] +1/4 0-0

POLA

21:00 FT [2] Rakow Czestochowa 2 - 0 Wisla Krakow [17] - 1 0-0

CROA

21:00 FT [10] Hrvatski Dragovoljac 1 - 3 NK Osijek [3] +1 3/4 1-1

ICERT

21:00 FT [A-1] Valur Rey. 4 - 1 KR Reykjavik [B-2] 1-1

CZEA

21:00 FT [7] Mlada Boleslav 2 - 3 Banik Ostrava [5] - 1/2 1-2

CYPA

21:00 FT 1 [5] Pafos FC 1 - 1 Anorthosis [4] +0 1-1

INDA

21:00 FT [8] Chennaiyin FC 0 - 1 Mumbai [5] +3/4 0-0

BRAMG

21:00 FT [1] Atl. Mineiro/MG 3 - 0 Patrocinense/MG [9] - 2 1/2 1-0

BRASP

21:00 FT [C-4] Mirassol/SP 2 - 2 Santo Andre/SP [D-2] - 3/4 1-2

DUA

21:30 FT 1 [2] B.Dortmund 2 - 5 B.Leverkusen [3] 1 - 1/2 1-3

UAEA

21:30 FT 1 [7] Al Nasr (UAE) 0 - 1 Ajman [8] - 3/4 0-0

GHCLB

22:00 FT [242] Hacken 1 - 2 Krasnodar [6] - 1 1-0

BIA

22:00 FT 1 [7] KV Mechelen 3 - 2 Beerschot-Wilrijk [18] - 1 3-0

BIB

22:00 FT [8] Excelsior Virton 0 - 1 RWD Molenbeek [2] +1/2 0-1

LUXA

22:00 FT [10] Etzella Ettelbruc 2 - 3 Fola Esch [3] 2-3

LUXA

22:00 FT [7] Racing Union 2 - 1 Rodange 91 [15] 1-0

LUXA

22:00 FT [12] Mondorf-les. 1 - 1 UNA Strassen [6] 0-0

LUXA

22:00 FT [14] Hostert 1 - 0 RM Hamm Benfica [16] 0-0

LUXA

22:00 FT [4] Differdange 4 - 0 Victoria Rosport [9] 1-0

LUXA

22:00 FT [8] Jeunesse Esch 1 - 0 Wiltz [13] 0-0

CHIA

22:00 FT [15] Antofagasta 0 - 1 Cobresal [5] - 1/4 0-0

KSAA

22:05 FT [8] Al Fateh 2 - 3 Al Baten [15] - 1/2 2-3

TBNA

22:15 FT 1 2 [2] Barcelona 4 - 2 Atletico Madrid [3] 2 - 1/4 3-1

ITB

22:15 FT [20] Pordenone 1 - 1 SPAL 1907 [15] +1/4 1-0

ITB

22:15 FT [2] Cremonese 3 - 2 Monza [3] - 1/4 1-0

GREA

22:15 FT [11] Ionikos 0 - 3 Olympiakos [1] +1 1/4 0-1

KSAA

22:20 FT [3] Al Nasr (KSA) 4 - 1 Al Tai [9] 3-0

BDNA

22:30 FT [5] Gil Vicente 2 - 2 Santa Clara [7] - 1/2 1-1

BDNA

22:30 FT 1 [11] Boavista 2 - 2 Vizela [14] - 1/4 0-1

TSA

22:30 FT [5] St. Gallen 3 - 3 Young Boys [3] +1/4 0-2

TSA

22:30 FT [4] Lugano 2 - 1 Luzern [9] - 1/2 1-1

AUTC

22:30 FT [1] RB Salzburg 3 - 1 Lask [7] - 1 1/4 2-1

HLA

22:45 FT [1] Ajax 3 - 0 Heracles Almelo [16] - 2 1/2 1-0

FA

22:59 FT 1 [82] Nottingham Forest 4 - 1 Leicester City [70] 2 +1/2 3-1

TBN3

22:59 FT [A2-9] San Fernando 0 - 1 Andorra FC [A2-1] +0 0-1

TBN3

22:59 FT [A1-7] UD Logrones 1 - 0 Athletic Bilbao B [A1-14] - 1/2 0-0

TBN3

22:59 FT [A1-12] Rayo Majada. 2 - 1 Inter de Madrid [A1-10] - 1/2 1-0

TBN3

22:59 FT [A2-7] Sevilla B 2 - 0 Castellon [A2-15] +0 1-0

TBN3

22:59 FT [A1-2] Deportivo 1 - 2 Real Union [A1-6] - 1 0-1

PHA

22:59 FT 3 [4] Rennes 2 - 0 Stade Brestois [11] 1 - 1 1/4 1-0

SCOA

22:59 FT [2] Rangers 5 - 0 Hearts [3] - 1 1/4 1-0

TNKA

22:59 FT [19] Goztepe 0 - 2 Altay [18] - 3/4 0-1

TNKA

22:59 FT 1 [6] Besiktas 0 - 0 Antalyaspor [7] - 1/2 0-0

TNKB

22:59 FT 1 [13] Genclerbirligi 0 - 3 Ankaragucu [2] +1/4 0-1

BLVA

23:00 FT [A-6] Real Santa Cruz 0 - 1 Univ. De Sucre [A-8] -

CROA

23:05 FT 1 [9] Istra 1961 1 - 2 Dinamo Zagreb [1] +1 1/4 1-1

HUNA

23:15 FT [1] Ferencvaros 0 - 3 Paksi [6] - 1 1/2 0-2

OMAA

23:15 FT [9] Al Suwaiq 2 - 1 Saham Club [13] 1-1

FCWC

23:30 FT [4] Al Hilal 6 - 1 Al Jazira [1] 2-1

DUA

23:30 FT 1 [12] Wolfsburg 4 - 1 Greuther Furth [18] 2 - 3/4 1-1

POLA

23:30 FT 1 [9] Cracovia Krakow 3 - 3 Lech Poznan [1] +1/2 1-1

ITA

00:00 FT 3 [12] Udinese 2 - 0 Torino [10] 5 1 +1/4 0-0

ISRA

00:00 FT [9] Hapoel Hadera 1 - 0 Hapoel Haifa [10] +0 0-0

MLTA

00:00 FT [7] Sirens 2 - 1 Valletta [8] +1/4 2-1

CZEA

00:00 FT [2] Vik.Plzen 1 - 0 Hradec Kralove [6] - 1 1-0

CYPA

00:00 FT [8] AEL Limassol 2 - 3 Apoel FC [3] +0 2-1

TBNB

00:15 FT [9] Cartagena 0 - 2 Las Palmas [6] - 1/4 0-2

TBNB

00:15 FT [10] Huesca 4 - 0 Mirandes [15] - 1/2 0-0

TBNA

00:30 FT 2 [5] Real Betis 0 - 2 Villarreal [7] 3 +0 0-1

BIA

00:30 FT [3] Anderlecht 4 - 1 Eupen [15] - 1 3/4 3-1

GREA

00:30 FT [2] PAOK 2 - 1 Panathinaikos [5] - 1/2 0-1

RMNA

00:55 FT 1 [2] Steaua Bucuresti 2 - 2 FC U Craiova 1948 [13] - 1 0-1

BDNA

01:00 FT [15] Arouca 0 - 2 Porto [1] +1 1/4 0-0

ISRA

01:15 FT [11] Beitar Jerusalem 0 - 0 Hapoel Nof HaGalil [14] - 1/4 0-0

PERA

01:15 FT [17] Carlos Stein 0 - 0 AD Tarma [13] 0-0

FA

01:30 FT [56] Bournemouth 0 - 1 Boreham Wood [17] - 1 1/4 0-1

BRARJ

01:30 FT [10] Madureira/RJ 1 - 3 Vasco DG/RJ [3] +3/4 0-2

CAF

02:00 FT 4 [B-1] Senegal 0 - 0 Ai Cập [D-2] 2 - 1/4 0-0

TS 90': 0-0; HP: 0-0; Pen: 4-2

BIB

02:00 FT [1] Westerlo 3 - 0 Lommel [6] - 1 1/4 1-0

BRAMG

02:00 FT [8] Tombense FC/MG 2 - 1 Villa Nova/MG [6] - 3/4 1-0

BRAMG

02:00 FT [12] URT/MG 1 - 1 Uberlandia/MG [11] +0 1-0

BRAPR

02:00 FT [5] Cianorte/PR 2 - 0 Azuriz FC/PR [10] 0-0

BRAPR

02:00 FT [9] Rio Branco/PR 0 - 3 Maringa/PR [1] -

BRARJ

02:00 FT 1 [2] Flamengo/RJ 0 - 1 Fluminense/RJ [1] - 3/4 0-0

BRARS

02:00 FT [5] Caxias/RS 4 - 0 Brasil Pelotas/RS [4] - 1/4 3-0

BRASP

02:00 FT [A-3] Guarani/SP 1 - 1 Santos/SP [D-3] +0 0-1

BLVA

02:00 FT [B-2] Blooming 0 - 6 Bolivar [B-1] -

BLVA

02:00 FT [B-7] Inde. Petrolero 1 - 2 Always Ready [B-4] -

BLVA

02:00 FT [A-7] Aurora 0 - 0 CD Guabira [A-5] -

COLA

02:00 FT [17] Patriotas 0 - 1 La Equidad [7] +1/4 0-0

ITA

02:45 FT [4] Juventus 2 - 0 Verona [9] - 1 1-0

PHA

02:45 FT 2 [10] Lille 1 - 5 PSG [1] 1 +3/4 1-3

TBNA

03:00 FT 2 [1] Real Madrid 1 - 0 Granada [18] 1 - 1 3/4 0-0

TBNB

03:00 FT [4] Tenerife 0 - 0 Leganes [12] - 1/2 0-0

BIA

03:00 FT [8] Genk 2 - 0 Zulte-Waregem [16] - 1 1/2 1-0

COLB

03:00 FT [9] Valledupar 0 - 1 Leones FC [1] 0-0

COLB

03:00 FT [2] Fortaleza 2 - 3 Real Santander [12] 1-1

URUA

03:00 FT [6] Boston River 0 - 0 Plaza Colonia [15] +1/4 0-0

BDNA

03:30 FT [2] Sporting Lisbon 2 - 0 Famalicao [8] - 1 1/2 1-0

PERA

03:30 FT 2 [19] Academia Cantolao 0 - 3 Universitario [7] +1/2 0-0

CHIA

04:00 FT [13] U. La Calera 2 - 4 Univ. de Chile [10] +0 0-1

COLA

04:05 FT [2] Deportes Tolima 2 - 1 Atl. Bucaramanga [9] - 1/2 1-1

BLVA

04:15 FT [A-2] The Strongest 2 - 0 Oriente Petrolero [A-4] -

PARA

04:15 FT [9] Guairena FC 0 - 0 Guarani CA [5] +1/4 0-0

BRARS

04:30 FT [11] Uniao Fred/RS 2 - 1 Juventude/RS [10] +1/2 1-0

BRASP

04:30 FT [C-2] Ituano/SP 2 - 3 Corinthians/SP [A-1] +1/2 2-1

BRAPR

05:00 FT [4] Athletico/PR 2 - 2 Uniao/PR [11] 2-0

BRAPR

05:00 FT [8] Cascavel/PR 2 - 0 Londrina/PR [7] 0-0

BRARJ

05:00 FT [6] Portuguesa/RJ 1 - 0 Bangu/RJ [11] - 1/2 1-0

BRARS

05:00 FT [6] Novo Hamburgo/RS 0 - 0 Sao Luiz/RS [9] - 1/4 0-0

BRARS

05:00 FT 1 [7] Sao Jose PoA/RS 0 - 2 Aimore/RS [8] - 1/2 0-1

MEXA

05:00 FT [16] Queretaro 0 - 2 Puebla [5] +0 0-2

BRARS

05:30 FT [2] Gremio/RS 2 - 0 Guarany/RS [12] 1-0

URUA

06:00 FT 1 [2] Nacional Montevideo 2 - 3 Dep. Maldonado [3] - 1 1/4 0-0

COLA

06:10 FT [1] Millonarios 1 - 0 Union Magdalena [20] - 1 1/4 0-0

BRASP

06:30 FT [B-3] Ferroviaria/SP 1 - 1 Bragantino/SP [D-1] +1/2 0-1

BRASP

06:30 FT [A-2] Inter Limeira/SP 3 - 0 Botafogo/SP [C-3] - 1/4 0-0

BLVA

06:30 FT [B-3] Royal Pari 0 - 2 Jorge Wilstermann [B-6] -

CHIA

06:30 FT [1] Colo Colo 2 - 0 Everton CD [9] - 3/4 0-0

PARA

06:30 FT [2] Cerro Porteno 3 - 2 Sportivo Ameliano [10] - 1 1/4 2-0

MEXA

07:00 FT [3] Atlas 2 - 1 Santos Laguna [14] - 1/4 2-0

COLA

08:15 FT [16] Deportivo Pasto 0 - 1 Atl. Nacional [3] +1/4 0-0

MEXA

09:00 FT [2] Tigres UANL 4 - 3 Mazatlan FC [12] - 1 2-0

HKGA

14:00 Hoãn [5] HK Ranger - Hồng Kông U23 [7] -

HKGA

16:30 Hoãn [3] Lee Man FC - Southern District [1] -

GHCLB

18:00 Hoãn [302] Nykobing - HB Koge [318] -

GHCLB

19:00 Hoãn [86] Sonderjyske - Helsingor [166] -

DUC4DB

19:30 Hoãn [20] Union Furstenwalde - VSG Altglienicke [4] -

ITA3

20:30 Hoãn [C-8] Turris Neapolis - Catania [C-20] -

Kết quả bóng đá ngày 06/02/2022

Kết quả bóng đá ngày 06/02/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 06/02/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 06/02/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Cúp C3 Châu Âu › Vòng Chung Ket

02:0026/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

05:1525/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

05:1525/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 38 73 93
2 Liverpool 38 68 92
3 Chelsea 38 43 74
4 Tottenham 38 29 71
5 Arsenal 38 13 69
6 Man Utd 38 0 58
7 West Ham Utd 38 9 56
8 Leicester City 38 3 52
9 Brighton 38 -2 51
10 Wolves 38 -5 51
11 Newcastle 38 -18 49
12 Crystal Palace 38 4 48
13 Brentford 38 -8 46
14 Aston Villa 38 -2 45
15 Southampton 38 -24 40
16 Everton 38 -23 39
17 Leeds Utd 38 -37 38
18 Burnley 38 -19 35
19 Watford 38 -43 23
20 Norwich 38 -61 22