KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 05/02/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 05/02/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSA

13:05 FT [10] WS Wanderers 0 - 1 Western United [3] - 1/2 0-1

AUSW

13:05 FT [7] Canberra Utd Nữ 3 - 3 Perth Glory Nữ [5] - 1/2 1-1

GHCLB

16:00 FT Vik.Zizkov 1 - 1 Pribram [473] - 1/4 0-0

GHCLB

16:00 FT [88] Arsenal-Tula 1 - 2 Esbjerg FB [69] 0-2

AUSC

16:00 FT [2] Melb. Victory 2 - 1 Central Coast [1] 0-0

GHCLB

16:30 FT [450] Sparta Praha B 0 - 0 MFK Chrudim [77] 0-0

GHCLB

17:00 FT GKS Tychy 2 - 0 Puszcza Nie. - 1/4 2-0

GHCLB

17:00 FT [321] Isloch 3 - 2 FK Slutsk 0-2

GHCLB

17:00 FT [298] Arka Gdynia 2 - 0 KKS Kalisz 2-0

GHCLB

17:30 FT Gomel 0 - 2 Shakhter Soligo. 0-1

TNKA

17:30 FT [15] Gaziantep B.B 5 - 1 Sivasspor [10] +0 3-1

TNKB

17:30 FT [10] Tuzlaspor 0 - 2 Balikesirspor [19] - 1 0-2

TNKB

17:30 FT [12] Keciorengucu 1 - 1 Samsunspor [7] +1/4 1-0

GHCLB

18:00 FT [95] Silkeborg IF 1 - 0 Sonderjyske [86] 0-0

GHCLB

18:00 FT [57] Vendsyssel FF 1 - 4 Aalborg BK [246] 1-3

GHCLB

18:00 FT [302] Nykobing 3 - 0 Hellerup 3-0

THAA

18:00 FT [10] Khonkaen Utd 2 - 2 BG Pathum United [2] +3/4 2-1

THAA

18:00 FT [9] Police Tero FC 1 - 1 Nong Bua Pitchaya [5] - 1/4 1-0

IDNA

18:15 FT [14] Madura United FC 1 - 1 Persela Lamon [17] - 1/2 1-1

GHCLB

18:30 FT [438] Kolding IF 4 - 2 Naesby BK 3-1

RMNA

18:30 FT [10] UTA Arad 1 - 0 Sepsi OSK [9] +0 0-0

THAA

18:30 FT [3] Bangkok Utd 0 - 0 Ratchaburi [12] - 3/4 0-0

GHCLB

19:00 FT [208] Slo. Bratislava 1 - 2 Sered [356] 1-1

GHCLB

19:00 FT [44] AIK Solna 3 - 2 Degerfors IF [116] 1-1

GHCLB

19:00 FT [111] Khimki 0 - 0 Rubin Kazan [16] 0-0

GHCLB

19:00 FT [251] Botev Plovdiv 5 - 1 Septemvri Sofia 1-1

GHCLB

19:00 FT [56] Senica 2 - 1 SK Prostejov [49] 2-1

FINLC

19:00 FT [A-1] Helsinki 2 - 3 IFK Mariehamn [A-3] 2-1

THAA

19:00 FT [4] Muang Thong Utd 2 - 1 Port FC [8] - 1/4 1-0

UAEA

19:15 FT [1] Al Ain 4 - 1 Khorfakkan [10] - 1 1/2 2-0

FA

19:30 FT [23] Kidderminster 1 - 1 West Ham Utd [96] +2 1-0

TS 90': 1-1; HP: 0-1

FA

19:30 FT [60] Chelsea 1 - 1 Plymouth Argyle [2] - 3 1/4 1-1

TS 90': 1-1; HP: 1-0

DUB

19:30 FT [14] Sandhausen 2 - 0 Erzgebirge Aue [17] +0 1-0

DUB

19:30 FT [2] Wer.Bremen 2 - 1 Karlsruher [12] - 1 1/4 0-0

DUB

19:30 FT [1] Schalke 04 2 - 1 Jahn Regensburg [15] - 1 0-1

DUC4B

19:30 FT [A-1] Weiche Flensburg 0 - 3 Teutonia Ottensen [A-4] - 1/4 -

URUA

19:30 FT [12] CA Torque 1 - 1 Cerro Largo [16] 0-1

ALBA

19:45 FT [7] Kastrioti Kruje 2 - 0 Dinamo Tirana [9] 0-0

KSAA

19:50 FT [12] Al Raed 1 - 1 Al Ettifaq [11] 0-0

KSAA

19:50 FT [16] Hazm 1 - 2 Al Shabab (KSA) [4] 1-1

GHCLB

20:00 FT Tabor Sezana 3 - 1 Gorica 1-0

GHCLB

20:00 FT Korona Kielce 6 - 0 Universitaea Cluj 4-0

ANHL2

20:00 FT [19] Harrogate Town 2 - 0 Bradford City [14] +0 0-0

ANHU23

20:00 FT [1-6] Man Utd U23 3 - 1 West Ham U23 [1-2] 1-1

TBNA

20:00 FT 1 [13] Elche 3 - 1 Alaves [20] 1 - 1/4 0-1

ITB

20:00 FT [14] Como 1 - 1 Lecce [1] +1/2 1-1

ITB

20:00 FT [7] Benevento 0 - 0 Parma [12] - 1/4 0-0

ITB

20:00 FT 1 [16] Cosenza 0 - 0 Brescia [5] +1/2 0-0

ITB

20:00 FT [19] Crotone 0 - 0 Cittadella [11] +0 0-0

ITB

20:00 FT [18] Alessandria 1 - 1 Pisa [4] +0 1-1

ITB

20:00 FT [10] Ternana 2 - 0 Reggina [13] - 1/2 2-0

DUC3

20:00 FT [19] Havelse 3 - 0 Meppen [12] +1/4 1-0

DUC3

20:00 FT [10] Zwickau 0 - 2 Kaiserslautern [3] +1/4 0-1

DUC3

20:00 FT [1] Magdeburg 3 - 1 Wehen [8] - 1/2 1-1

DUC3

20:00 FT [16] Verl 0 - 0 Hallescher [14] - 3/4 0-0

DUC3

20:00 FT [5] Waldhof Man. 3 - 2 Viktoria Berlin [17] - 1 2-2

DUC4T

20:00 FT [13] M.gladbach II 0 - 3 Oberhausen [4] 0-0

DUC4T

20:00 FT [7] FC Koln II 0 - 0 Wiedenbruck [8] 0-0

DUC4T

20:00 FT [17] Wegberg-Beeck 1 - 4 Schalke 04 II [9] 0-2

DUC4T

20:00 FT [15] SV Straelen 0 - 2 Fortuna Koln [5] 0-1

DUC4T

20:00 FT [11] RW Ahlen 3 - 3 Homberg [20] 2-2

DUC4T

20:00 FT [12] A.Aachen 3 - 2 Uerdingen [19] 2-0

ISRA

20:00 FT [7] Bnei Sakhnin 1 - 0 Hapoel Tel Aviv [6] +0 1-0

MLTA

20:00 FT [9] Mosta 1 - 0 Santa Lucia FC [11] - 1/4 1-0

TNKA

20:00 FT 1 [1] Trabzonspor 1 - 0 Kasimpasa [11] - 3/4 1-0

TNKA

20:00 FT [8] Fatih Karagumruk 1 - 0 Malatyaspor [20] - 3/4 0-0

TNKB

20:00 FT [17] Bursaspor 1 - 0 Altinordu SK [15] - 3/4 1-0

DUC4DB

20:05 FT [18] Auerbach 0 - 2 E.Cottbus [7] +1 1/2 0-0

DUC4DB

20:15 FT [6] Berlin AK 07 1 - 2 Chemnitzer [5] - 1/2 1-0

OMAA

20:15 FT [4] Mussanah Club 0 - 0 Al Seeb [1] 0-0

OMAA

20:15 FT [6] Sohar Club (OMA) 3 - 0 Oman Club [8] 1-0

GHCLB

20:30 FT [287] Kolos Kovalivka 1 - 0 Rudar 0-0

ITA3

20:30 FT [A-4] AC Renate 0 - 1 Alto Adige [A-1] +1/4 0-0

ITA3

20:30 FT [A-6] Pro Vercelli 1 - 0 Virtus Verona [A-12] - 1/4 0-0

ITA3

20:30 FT [A-13] Aurora Pro Patria 1 - 1 Lecco [A-5] - 1/4 0-1

ITA3

20:30 FT [A-19] Giana Erminio 2 - 0 Juventus U23 [A-8] +1/4 0-0

ITA3

20:30 FT [A-10] Pergolettese 3 - 3 US Seregno [A-18] +0 2-1

ITA3

20:30 FT [A-20] Legnano 0 - 1 Piacenza [A-9] +0 0-0

ITA3

20:30 FT [A-14] Fiorenzuola 0 - 0 Padova [A-2] +1 0-0

ITA3

20:30 FT [A-15] Mantova 1 - 0 AC Trento [A-16] +0 1-0

ITA3

20:30 FT [A-7] Triestina 2 - 3 Pro Sesto [A-17] - 1 2-3

NIRC

20:30 FT [14] Queen's Univ Belfast 0 - 4 Glentoran [4] 0-3

ALGA

20:30 FT [1] CR Belouizdad 3 - 0 WA Tlemcen [18] -

ALGA

20:30 FT [9] US Biskra 2 - 1 Hussein Dey [16] -

ALGA

20:30 FT [12] HB Chelghoum Laid 2 - 0 O Medea [15] -

QATA

20:35 FT 1 [3] Al Wakra 2 - 1 Sailiya [11] - 1/2 2-1

QATA

20:35 FT 1 [5] Al Garrafa 5 - 1 Al Sadd [1] 2-0

HUNA

20:45 FT [2] Kisvarda FC 3 - 2 Budapest Honved [9] - 1/2 1-2

IDNA

20:45 FT [3] Arema Indonesia 1 - 1 Persija Jakarta [7] - 1/2 0-1

GHCLB

21:00 FT Zaglebie Sosno 1 - 1 Aktobe 1-0

ITA

21:00 FT 1 3 [6] Roma 0 - 0 Genoa [19] 2 1 - 1 1/4 0-0

PHB

21:00 FT [1] Toulouse 4 - 1 Dijon [11] - 3/4 2-1

POLA

21:00 FT [14] Stal Mielec 1 - 2 Gornik Zabrze [8] +1/4 1-0

CROA

21:00 FT [6] HNK Gorica 0 - 4 Hajduk Split [2] +1/2 0-2

RMNA

21:00 FT 1 [6] Farul Constanta 0 - 1 Chindia Targoviste [11] - 1 0-0

CZEA

21:00 FT [14] Jablonec 1 - 0 Sigma Olomouc [8] - 1/2 0-0

CZEA

21:00 FT [1] Slavia Praha 0 - 1 MFk Karvina [16] - 2 1/4 0-0

CZEA

21:00 FT [12] Teplice 1 - 0 Bohemians 1905 [13] +0 1-0

INDA

21:00 FT [6] Bengaluru 3 - 1 Jamshedpur [3] +0 0-1

BRASP

21:00 FT [B-2] Sao Bernardo/SP 2 - 0 Ponte Preta/SP [D-4] +0 1-0

ALGA

21:00 FT [17] RC Relizane 1 - 2 NC Magra [14] -

DUA

21:30 FT [14] Augsburg 2 - 0 Union Berlin [5] 2 +0 1-0

DUA

21:30 FT 3 [17] A.Bielefeld 1 - 1 M.gladbach [10] 3 +1/4 1-1

DUA

21:30 FT 2 [7] FC Koln 1 - 0 Freiburg [6] 2 +0 1-0

DUA

21:30 FT [8] Mainz 2 - 0 Hoffenheim [9] 2 +0 0-0

DUA

21:30 FT [15] Stuttgart 2 - 3 Ein.Frankfurt [11] +0 1-1

UAEA

21:30 FT [6] Al Wasl 0 - 0 Baniyas [9] - 1/2 0-0

ANHB

22:00 FT [16] Blackpool 3 - 1 Bristol City [18] +0 2-0

ANHB

22:00 FT [20] Hull City 0 - 1 Preston North End [13] +0 0-0

FA

22:00 FT [83] Peterborough Utd 2 - 0 QPR [85] +1/4 1-0

FA

22:00 FT [63] Crystal Palace 2 - 0 Hartlepool [5] - 2 2-0

FA

22:00 FT [64] Everton 4 - 1 Brentford [65] - 1/4 1-0

FA

22:00 FT [68] Huddersfield 1 - 0 Barnsley [52] - 1/2 1-0

FA

22:00 FT 1 [76] Man City 4 - 1 Fulham [67] - 2 1/4 2-1

FA

22:00 FT [90] Southampton 1 - 1 Coventry [62] - 1/2 0-1

TS 90': 1-1; HP: 1-0

FA

22:00 FT [91] Stoke City 2 - 0 Wigan [40] - 1/2 1-0

FA

22:00 FT [97] Wolves 0 - 1 Norwich [81] - 1/2 0-1

ANHL1

22:00 FT 1 [2] Rotherham Utd 1 - 0 Accrington [12] - 1 1/4 0-0

ANHL1

22:00 FT [18] Shrewsbury 1 - 1 Fleetwood Town [20] - 1/4 0-1

ANHL1

22:00 FT [19] Morecambe 1 - 1 Bolton [9] +1/4 0-0

ANHL1

22:00 FT [3] Milton Keynes Dons 2 - 1 Lincoln [17] - 1/2 1-1

ANHL1

22:00 FT [16] Burton Albion 0 - 2 Sheffield Wed. [4] +1/4 0-1

ANHL1

22:00 FT [13] Charlton Athletic 3 - 2 Wimbledon [23] - 3/4 2-2

ANHL1

22:00 FT [11] Ipswich 1 - 0 Gillingham [21] - 1 1/4 0-0

ANHL1

22:00 FT [8] Oxford Utd 3 - 2 Portsmouth [10] - 1/4 1-1

ANHL1

22:00 FT [5] Sunderland 1 - 2 Doncaster Rovers [22] - 1 3/4 0-2

ANHL2

22:00 FT [6] Swindon 1 - 2 Exeter City [2] - 1/4 0-0

ANHL2

22:00 FT [1] Forest Green 2 - 0 Newport [11] - 1/2 1-0

ANHL2

22:00 FT [22] Barrow 1 - 1 Tranmere Rovers [9] +0 0-1

ANHL2

22:00 FT [12] Crawley Town 2 - 2 Stevenage [21] +0 1-0

ANHL2

22:00 FT [8] Sutton Utd 1 - 1 Bristol Rovers [3] - 1/4 1-0

ANHL2

22:00 FT [13] Leyton Orient 0 - 1 Colchester Utd [15] - 1/2 0-1

ANHL2

22:00 FT [24] Scunthorpe Utd 0 - 1 Oldham [23] - 1/4 0-0

ANHL2

22:00 FT [16] Walsall 0 - 1 Northampton [4] +0 0-1

TBNB

22:00 FT [19] Real Sociedad B 1 - 1 Lugo [16] +0 0-1

SCOA

22:00 FT 1 [11] St. Johnstone 0 - 0 Dundee Utd [4] - 1/4 0-0

SCOA

22:00 FT [12] Dundee 1 - 2 Ross County [5] - 1/4 1-1

SCOA

22:00 FT [7] Hibernian 0 - 1 St. Mirren [10] - 1/2 0-0

SCOA

22:00 FT 1 [8] Livingston 2 - 1 Aberdeen [9] +1/4 1-0

SCOB

22:00 FT [5] Raith Rovers 0 - 0 Hamilton [6] - 1/4 0-0

SCOB

22:00 FT [8] Ayr Utd 1 - 1 Dunfermline [9] +1/4 1-1

SCOB

22:00 FT [3] Inverness C.T. 0 - 1 Greenock Morton [7] - 3/4 0-1

SCO2

22:00 FT [1] Cove Rangers 1 - 1 Airdrieonians [2] - 1/2 1-0

SCO2

22:00 FT [10] East Fife 0 - 0 Clyde [8] - 1/2 0-0

SCO2

22:00 FT 1 [3] Montrose 1 - 1 Dumbarton [9] - 1 1/4 1-1

SCO2

22:00 FT [7] Peterhead 0 - 1 Alloa Athletic [5] - 1/4 0-1

SCO2

22:00 FT 1 [6] Falkirk 1 - 1 Queen's Park [4] +0 0-1

BDNB

22:00 FT 1 [15] Academico Viseu 0 - 2 Chaves [3] +1/4 0-0

NIRA

22:00 FT [6] Glenavon 2 - 2 Warrenpoint Town [12] 0-1

NIRC

22:00 FT [1] Coleraine 2 - 0 Portadown FC [12] 0-0

NIRC

22:00 FT [17] Ballinamallard 0 - 1 Crusaders Belfast [7] 0-0

NIRC

22:00 FT [5] Dungannon Swi. 4 - 1 Annagh United [13] 2-1

NIRC

22:00 FT [11] Carrick Rangers 0 - 1 Cliftonville [3] +1 0-0

LUXA

22:00 FT [1] Dudelange 1 - 2 Progres Niedercorn [5] 0-0

MLTA

22:00 FT [5] Gzira Utd 4 - 1 Hamrun Spartans [4] +1/4 0-0

CYPA

22:00 FT [2] AEK Larnaka 0 - 0 Aris Limassol [6] - 1/2 0-0

TBNA

22:15 FT 2 [17] Mallorca 2 - 1 Cadiz [16] 4 - 1/2 1-1

ITB

22:15 FT [8] Frosinone 2 - 0 Vicenza [17] - 3/4 1-0

BIA

22:15 FT [12] Kortrijk 1 - 3 Sint Truiden [9] +0 0-2

KSAA

22:20 FT [14] Al Faisaly (KSA) 3 - 0 Dhamak [5] - 1/2 3-0

ITA3

22:30 FT [A-3] Feralpisalo 1 - 1 Albinoleffe [A-11] - 1/2 1-1

BDNA

22:30 FT [10] Maritimo 0 - 0 Estoril [9] - 1/4 0-0

HLA

22:30 FT [7] Utrecht 3 - 2 Cambuur [9] - 1 1/2 2-2

ISRA

22:30 FT [3] Maccabi TA 1 - 0 HIK Shmona [5] - 1 1/2 0-0

AUTC

22:30 FT 1 [4] Rapid Wien 1 - 2 Hartberg [3] - 1 1-2

OMAA

22:40 FT [5] Nasr Salalah 2 - 0 Dhofar [3] 1-0

ALBA

22:45 FT [1] KF Tirana 3 - 2 Skenderbeu [10] 2-0

ALBA

22:45 FT 1 [6] Teuta Durres 0 - 4 Partizani Tirana [3] 0-2

FINLC

22:45 FT [C-3] VPS Vaasa 1 - 0 AC Oulu [C-4] 1-0

TBN3

22:59 FT [A2-18] UCAM Murcia 1 - 2 Alcoyano [A2-13] +0 1-0

TBN3

22:59 FT [A2-10] Algeciras 2 - 1 Barcelona B [A2-11] - 1/2 1-0

TBN3

22:59 FT [A1-17] Zamora CF 0 - 0 SD Logrones [A1-16] - 1/4 0-0

PHA

22:59 FT [18] Saint Etienne 3 - 1 Montpellier [13] - 1/4 0-1

HUNA

22:59 FT [12] Gyirmot SE 1 - 0 Ujpest [5] +0 0-0

ISRA

22:59 FT [13] Maccabi P.Tikva 3 - 1 Hapoel Jerusalem [12] - 1/4 0-1

TNKA

22:59 FT [2] Fenerbahce 0 - 1 Istanbul BB [4] - 1/4 0-0

TNKB

22:59 FT [11] Denizlispor 2 - 2 Eyupspor [6] +1/2 0-2

ALGA

23:00 FT [3] JS Saoura 0 - 0 RC Arbaa [11] -

ALGA

23:00 FT [13] MC Oran 1 - 0 MC Alger [5] -

CROA

23:05 FT [4] HNK Rijeka 3 - 2 Lok. Zagreb [5] - 3/4 2-0

QATA

23:05 FT [8] Al Rayyan 0 - 4 Al Duhail SC [2] +3/4 0-2

FCWC

23:30 FT [2] Ahly Cairo 1 - 0 Monterrey [5] +1 0-0

POLA

23:30 FT [5] Piast Gliwice 0 - 2 Pogon Szczecin [3] +1/4 0-0

ITA

00:00 FT [2] Inter Milan 1 - 2 AC Milan [1] - 1/2 1-0

MLTA

00:00 FT [1] Hibernians Paola 1 - 0 Sliema Wanderers [12] - 1 1-0

CZEA

00:00 FT [10] C. Budejovice 0 - 0 Sparta Praha [3] +1 0-0

TSA

00:00 FT [6] Servette 1 - 0 Lausanne Sports [10] - 3/4 1-0

TSB

00:00 FT [7] Stade L. Ouchy 2 - 5 Aarau [3] +0 0-1

TSB

00:00 FT [10] SC Kriens 0 - 3 Yverdon [8] +1/2 0-0

TSB

00:00 FT [5] Thun 3 - 0 Wil 1900 [9] - 3/4 2-0

TBNB

00:15 FT [13] Zaragoza 1 - 1 Malaga [18] - 1/2 0-1

KSAA

00:20 FT [10] Al Ahli (KSA) 1 - 1 Al Taawon (KSA) [13] - 1/4 0-0

ANHB

00:30 FT 1 [15] Swansea City 1 - 0 Blackburn Rovers [8] - 1/4 1-0

FA

00:30 FT [3] Cambridge Utd 0 - 3 Luton Town [75] +1/4 0-2

TBNA

00:30 FT [11] Celta Vigo 2 - 0 Rayo Vallecano [12] - 1/2 1-0

ITB

00:30 FT [6] Ascoli 0 - 1 Perugia [9] +1/4 0-1

DUA

00:30 FT [1] Bayern Munich 3 - 2 Leipzig [4] - 1 1/4 2-1

BIA

00:30 FT [14] Standard Liege 1 - 1 Cercle Brugge [10] +0 0-1

BIA

00:30 FT [13] Oostende 1 - 3 OH Leuven [11] +0 0-1

GREA

00:30 FT [9] Panetolikos 0 - 1 Pas Giannina [6] - 1/4 0-0

GREA

00:30 FT [4] Aris Salonica 0 - 2 Volos NFC [10] - 1 0-0

HLA

00:45 FT [15] Fortuna Sittard 2 - 0 Heerenveen [8] - 1/4 1-0

ISRA

00:50 FT 1 [2] Hap. Beer Sheva 0 - 1 Maccabi Netanya [4] - 3/4 0-0

ANHA

01:00 FT [18] Burnley 0 - 0 Watford [19] - 1/4 0-0

TBN3

01:00 FT [A1-19] Valladolid II 1 - 3 Celta Vigo II [A1-3] +1/2 0-2

TBN3

01:00 FT 1 [A2-14] Cornella 2 - 0 Real Betis B [A2-19] - 1/2 2-0

PHB

01:00 FT [13] Niort 0 - 0 Le Havre [8] +0 0-0

PHB

01:00 FT 1 [9] Nimes 0 - 1 Dunkerque [19] - 1 0-0

PHB

01:00 FT [17] Rodez 0 - 0 Valenciennes [16] - 1/4 0-0

PHB

01:00 FT [18] Quevilly 1 - 0 Grenoble [15] +0 0-0

PHB

01:00 FT [12] SC Bastia 1 - 1 Pau FC [10] - 1/2 0-0

PHB

01:00 FT [6] Guingamp 1 - 1 Auxerre [3] - 1/4 0-0

PHB

01:00 FT [20] Nancy 1 - 1 Caen [7] +0 0-0

PHB

01:00 FT [5] Sochaux 1 - 1 Amiens [14] - 1/2 1-1

BDNA

01:00 FT [13] Pacos Ferreira 1 - 1 Portimonense [12] - 1/4 1-0

BRASP

01:00 FT [A-4] Agua Santa/SP 1 - 0 Novorizontino/SP [B-4] +0 1-0

PERA

01:15 FT [9] Dep. Municipal 3 - 2 Ayacucho FC [16] 1 - 1/4 2-2

HUNA

01:30 FT [4] MOL Fehervar FC 1 - 2 Debreceni [7] - 1 1/2 1-1

CAF

02:00 FT [A-1] Cameroon 3 - 3 Burkina Faso [A-2] 2-0

TS 90': 3-3; PEN: 5-3

HLA

02:00 FT 1 [18] Zwolle 1 - 1 NEC Nijmegen [11] - 1/2 1-1

HLA

02:00 FT [2] PSV Eindhoven 1 - 2 AZ Alkmaar [5] - 1/2 1-1

POLA

02:00 FT [4] Lechia GD 2 - 0 Slask Wroclaw [15] - 3/4 1-0

RMNA

02:00 FT [5] Universitatea Craiova 1 - 1 CFR Cluj [1] +0 0-1

BRAMG

02:00 FT [7] Democrata-GV/MG 1 - 0 Pouso Alegre/MG [10] - 1/4 0-0

BRAPR

02:00 FT [6] Independente SJ/PR 1 - 1 Coritiba/PR [3] 0-0

BRARJ

02:00 FT [8] Boavista/RJ 1 - 0 Volta Redonda/RJ [12] +0 1-0

COLB

02:00 FT [5] Tigres(COL) 1 - 1 Atletico [11] 1-0

TBNB

02:30 FT [5] Girona 3 - 0 SD Ponferradina [8] - 1/2 1-0

TBNB

02:30 FT [17] Sporting Gijon 0 - 1 Eibar [2] - 1/4 0-1

DUB

02:30 FT [5] St. Pauli 2 - 2 Paderborn 07 [7] - 1/2 2-1

TSA

02:30 FT [8] Grasshoppers 1 - 3 Zurich [1] +1/2 1-0

BRAMG

02:30 FT 1 [4] Caldense/MG 1 - 2 Cruzeiro/MG [3] +1/2 1-0

BRARS

02:30 FT [1] Ypiranga/RS 3 - 1 Internacional/RS [3] +3/4 1-1

ITA

02:45 FT 1 [7] Fiorentina 0 - 3 Lazio [5] - 1/4 0-0

BIA

02:45 FT [4] Antwerpen 0 - 2