KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 05/02/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 05/02/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSA

13:05 FT [7] WS Wanderers 0 - 1 Western United [11] - 1/2 0-1

AUSWW

13:05 FT [11] Canberra Utd Nữ 3 - 3 Perth Glory Nữ [10] - 1/2 1-1

GHCLB

16:00 FT [108] Vik.Zizkov 1 - 1 Pribram [199] - 1/4 0-0

GHCLB

16:00 FT [138] Arsenal-Tula 1 - 2 Esbjerg FB [109] 0-2

AUSC

16:00 FT [27] Melb. Victory 2 - 1 Central Coast [16] 0-0

GHCLB

16:30 FT [411] Sparta Praha B 0 - 0 MFK Chrudim [157] 0-0

GHCLB

17:00 FT [450] GKS Tychy 2 - 0 Puszcza Nie. [63] - 1/4 2-0

GHCLB

17:00 FT [143] Isloch 3 - 2 FK Slutsk [999] 0-2

GHCLB

17:00 FT [700] Arka Gdynia 2 - 0 KKS Kalisz [726] 2-0

GHCLB

17:30 FT [299] Gomel 0 - 2 Shakhter Soligo. [743] 0-1

TNKA

17:30 FT [12] Gaziantep B.B 5 - 1 Sivasspor [7] +0 3-1

TNKB

17:30 FT [16] Tuzlaspor 0 - 2 Balikesirspor - 1 0-2

TNKB

17:30 FT [13] Keciorengucu 1 - 1 Samsunspor +1/4 1-0

GHCLB

18:00 FT [70] Silkeborg IF 1 - 0 Sonderjyske [38] 0-0

GHCLB

18:00 FT [43] Vendsyssel FF 1 - 4 Aalborg BK [29] 1-3

GHCLB

18:00 FT [492] Nykobing 3 - 0 Hellerup 3-0

THAA

18:00 FT [7] Khonkaen Utd 2 - 2 BG Pathum United [4] +3/4 2-1

THAA

18:00 FT [15] Police Tero FC 1 - 1 Nong Bua Pitchaya - 1/4 1-0

IDNA

18:15 FT [4] Madura United FC 1 - 1 Persela Lamon - 1/2 1-1

GHCLB

18:30 FT [301] Kolding IF 4 - 2 Naesby BK 3-1

RMNA

18:30 FT [9] UTA Arad 1 - 0 Sepsi OSK [5] +0 0-0

THAA

18:30 FT [2] Bangkok Utd 0 - 0 Ratchaburi [6] - 3/4 0-0

GHCLB

19:00 FT [344] Slo. Bratislava 1 - 2 Sered [883] 1-1

GHCLB

19:00 FT [459] AIK Solna 3 - 2 Degerfors IF [520] 1-1

GHCLB

19:00 FT [494] Khimki 0 - 0 Rubin Kazan [216] 0-0

GHCLB

19:00 FT [210] Botev Plovdiv 5 - 1 Septemvri Sofia [747] 1-1

GHCLB

19:00 FT [328] Senica 2 - 1 SK Prostejov [590] 2-1

FINLC

19:00 FT [A-3] Helsinki 2 - 3 IFK Mariehamn [A-5] 2-1

THAA

19:00 FT [5] Muang Thong Utd 2 - 1 Port FC [3] - 1/4 1-0

UAEA

19:15 FT [3] Al Ain 4 - 1 Khorfakkan [12] - 1 1/2 2-0

FA

19:30 FT [102] Kidderminster 1 - 1 West Ham Utd [93] +2 1-0

TS 90': 1-1; HP: 0-1

FA

19:30 FT [63] Chelsea 1 - 1 Plymouth Argyle [80] - 3 1/4 1-1

TS 90': 1-1; HP: 1-0

DUB

19:30 FT Sandhausen 2 - 0 Erzgebirge Aue +0 1-0

DUB

19:30 FT Wer.Bremen 2 - 1 Karlsruher [5] - 1 1/4 0-0

DUB

19:30 FT [10] Schalke 04 2 - 1 Jahn Regensburg [19] - 1 0-1

DUC4B

19:30 FT [15] Weiche Flensburg 0 - 3 Teutonia Ottensen [9] - 1/4 -

URUA

19:30 FT CA Torque 1 - 1 Cerro Largo [4] 0-1

ALBA

19:45 FT Kastrioti Kruje 2 - 0 Dinamo Tirana [7] 0-0

KSAA

19:50 FT [11] Al Raed 1 - 1 Al Ettifaq [6] 0-0

KSAA

19:50 FT [18] Hazm 1 - 2 Al Shabab (KSA) [8] 1-1

GHCLB

20:00 FT Tabor Sezana 3 - 1 Gorica [771] 1-0

GHCLB

20:00 FT [611] Korona Kielce 6 - 0 Universitaea Cluj [601] 4-0

ANHL2

20:00 FT [13] Harrogate Town 2 - 0 Bradford City [9] +0 0-0

ANHU23

20:00 FT Man Utd U23 3 - 1 West Ham U23 1-1

TBNA

20:00 FT 1 Elche 3 - 1 Alaves [10] 1 - 1/4 0-1

ITB

20:00 FT [2] Como 1 - 1 Lecce +1/2 1-1

ITB

20:00 FT Benevento 0 - 0 Parma [1] - 1/4 0-0

ITB

20:00 FT 1 [9] Cosenza 0 - 0 Brescia [8] +1/2 0-0

ITB

20:00 FT Crotone 0 - 0 Cittadella [14] +0 0-0

ITB

20:00 FT Alessandria 1 - 1 Pisa [13] +0 1-1

ITB

20:00 FT [16] Ternana 2 - 0 Reggina - 1/2 2-0

DUC3

20:00 FT Havelse 3 - 0 Meppen +1/4 1-0

DUC3

20:00 FT Zwickau 0 - 2 Kaiserslautern +1/4 0-1

DUC3

20:00 FT Magdeburg 3 - 1 Wehen - 1/2 1-1

DUC3

20:00 FT [12] Verl 0 - 0 Hallescher [17] - 3/4 0-0

DUC3

20:00 FT [16] Waldhof Man. 3 - 2 Viktoria Berlin - 1 2-2

DUC4T

20:00 FT [13] M.gladbach II 0 - 3 Oberhausen [7] 0-0

DUC4T

20:00 FT [6] FC Koln II 0 - 0 Wiedenbruck [10] 0-0

DUC4T

20:00 FT [17] Wegberg-Beeck 1 - 4 Schalke 04 II [5] 0-2

DUC4T

20:00 FT SV Straelen 0 - 2 Fortuna Koln [4] 0-1

DUC4T

20:00 FT [18] RW Ahlen 3 - 3 Homberg 2-2

DUC4T

20:00 FT [1] A.Aachen 3 - 2 Uerdingen 2-0

ISRA

20:00 FT [6] Bnei Sakhnin 1 - 0 Hapoel Tel Aviv [12] +0 1-0

MLTA

20:00 FT [10] Mosta 1 - 0 Santa Lucia FC [11] - 1/4 1-0

TNKA

20:00 FT 1 [3] Trabzonspor 1 - 0 Kasimpasa [6] - 3/4 1-0

TNKA

20:00 FT [17] Fatih Karagumruk 1 - 0 Malatyaspor - 3/4 0-0

TNKB

20:00 FT Bursaspor 1 - 0 Altinordu SK - 3/4 1-0

DUC4DB

20:05 FT Auerbach 0 - 2 E.Cottbus [1] +1 1/2 0-0

DUC4DB

20:15 FT [18] Berlin AK 07 1 - 2 Chemnitzer [9] - 1/2 1-0

OMAA

20:15 FT Mussanah Club 0 - 0 Al Seeb [1] 0-0

OMAA

20:15 FT [4] Sohar Club (OMA) 3 - 0 Oman Club [3] 1-0

GHCLB

20:30 FT [100] Kolos Kovalivka 1 - 0 Rudar [868] 0-0

ITA3

20:30 FT [A-15] AC Renate 0 - 1 Alto Adige +1/4 0-0

ITA3

20:30 FT [A-7] Pro Vercelli 1 - 0 Virtus Verona [A-11] - 1/4 0-0

ITA3

20:30 FT [A-12] Aurora Pro Patria 1 - 1 Lecco - 1/4 0-1

ITA3

20:30 FT [A-8] Giana Erminio 2 - 0 Juventus U23 [B-7] +1/4 0-0

ITA3

20:30 FT [A-14] Pergolettese 3 - 3 US Seregno +0 2-1

ITA3

20:30 FT [A-6] Legnano 0 - 1 Piacenza +0 0-0

ITA3

20:30 FT [A-18] Fiorenzuola 0 - 0 Padova [A-2] +1 0-0

ITA3

20:30 FT [A-1] Mantova 1 - 0 AC Trento [A-10] +0 1-0

ITA3

20:30 FT [A-4] Triestina 2 - 3 Pro Sesto [A-19] - 1 2-3

NIRC

20:30 FT [14] Queen's Univ Belfast 0 - 4 Glentoran [1] 0-3

ALGA

20:30 FT [2] CR Belouizdad 3 - 0 WA Tlemcen -

ALGA

20:30 FT [11] US Biskra 2 - 1 Hussein Dey -

ALGA

20:30 FT HB Chelghoum Laid 2 - 0 O Medea -

QATA

20:35 FT 1 [4] Al Wakra 2 - 1 Sailiya - 1/2 2-1

QATA

20:35 FT 1 [3] Al Garrafa 5 - 1 Al Sadd [1] 2-0

HUNA

20:45 FT [11] Kisvarda FC 3 - 2 Budapest Honved - 1/2 1-2

IDNA

20:45 FT [15] Arema Indonesia 1 - 1 Persija Jakarta [8] - 1/2 0-1

GHCLB

21:00 FT [621] Zaglebie Sosno 1 - 1 Aktobe 1-0

ITA

21:00 FT 1 3 [6] Roma 0 - 0 Genoa [11] 2 1 - 1 1/4 0-0

PHB

21:00 FT Toulouse 4 - 1 Dijon - 3/4 2-1

POLA

21:00 FT [11] Stal Mielec 1 - 2 Gornik Zabrze [6] +1/4 1-0

CROA

21:00 FT [7] HNK Gorica 0 - 4 Hajduk Split [3] +1/2 0-2

RMNA

21:00 FT 1 [6] Farul Constanta 0 - 1 Chindia Targoviste - 1 0-0

CZEA

21:00 FT [12] Jablonec 1 - 0 Sigma Olomouc [8] - 1/2 0-0

CZEA

21:00 FT [2] Slavia Praha 0 - 1 MFk Karvina [14] - 2 1/4 0-0

CZEA

21:00 FT [10] Teplice 1 - 0 Bohemians 1905 [11] +0 1-0

INDA

21:00 FT [10] Bengaluru 3 - 1 Jamshedpur [11] +0 0-1

BRASP

21:00 FT [D-3] Sao Bernardo/SP 2 - 0 Ponte Preta/SP [B-2] +0 1-0

ALGA

21:00 FT RC Relizane 1 - 2 NC Magra [10] -

DUA

21:30 FT [11] Augsburg 2 - 0 Union Berlin [15] 2 +0 1-0

DUA

21:30 FT 3 A.Bielefeld 1 - 1 M.gladbach [14] 3 +1/4 1-1

DUA

21:30 FT 2 [17] FC Koln 1 - 0 Freiburg [10] 2 +0 1-0

DUA

21:30 FT [13] Mainz 2 - 0 Hoffenheim [7] 2 +0 0-0

DUA

21:30 FT [2] Stuttgart 2 - 3 Ein.Frankfurt [6] +0 1-1

UAEA

21:30 FT [1] Al Wasl 0 - 0 Baniyas [11] - 1/2 0-0

ANHB

22:00 FT Blackpool 3 - 1 Bristol City [11] +0 2-0

ANHB

22:00 FT [7] Hull City 0 - 1 Preston North End [10] +0 0-0

FA

22:00 FT [39] Peterborough Utd 2 - 0 QPR [82] +1/4 1-0

FA

22:00 FT [67] Crystal Palace 2 - 0 Hartlepool [53] - 2 2-0

FA

22:00 FT [66] Everton 4 - 1 Brentford [55] - 1/4 1-0

FA

22:00 FT [69] Huddersfield 1 - 0 Barnsley [3] - 1/2 1-0

FA

22:00 FT 1 [75] Man City 4 - 1 Fulham [68] - 2 1/4 2-1

FA

22:00 FT [85] Southampton 1 - 1 Coventry [64] - 1/2 0-1

TS 90': 1-1; HP: 1-0

FA

22:00 FT [86] Stoke City 2 - 0 Wigan [24] - 1/2 1-0

FA

22:00 FT [91] Wolves 0 - 1 Norwich [60] - 1/2 0-1

ANHL1

22:00 FT 1 Rotherham Utd 1 - 0 Accrington - 1 1/4 0-0

ANHL1

22:00 FT [19] Shrewsbury 1 - 1 Fleetwood Town [22] - 1/4 0-1

ANHL1

22:00 FT Morecambe 1 - 1 Bolton [3] +1/4 0-0

ANHL1

22:00 FT Milton Keynes Dons 2 - 1 Lincoln [7] - 1/2 1-1

ANHL1

22:00 FT [20] Burton Albion 0 - 2 Sheffield Wed. +1/4 0-1

ANHL1

22:00 FT [17] Charlton Athletic 3 - 2 Wimbledon - 3/4 2-2

ANHL1

22:00 FT Ipswich 1 - 0 Gillingham - 1 1/4 0-0

ANHL1

22:00 FT [5] Oxford Utd 3 - 2 Portsmouth [1] - 1/4 1-1

ANHL1

22:00 FT Sunderland 1 - 2 Doncaster Rovers - 1 3/4 0-2

ANHL2

22:00 FT [19] Swindon 1 - 2 Exeter City - 1/4 0-0

ANHL2

22:00 FT [24] Forest Green 2 - 0 Newport [18] - 1/2 1-0

ANHL2

22:00 FT [8] Barrow 1 - 1 Tranmere Rovers [16] +0 0-1

ANHL2

22:00 FT [7] Crawley Town 2 - 2 Stevenage +0 1-0

ANHL2

22:00 FT [23] Sutton Utd 1 - 1 Bristol Rovers - 1/4 1-0

ANHL2

22:00 FT Leyton Orient 0 - 1 Colchester Utd [22] - 1/2 0-1

ANHL2

22:00 FT Scunthorpe Utd 0 - 1 Oldham - 1/4 0-0

ANHL2

22:00 FT [11] Walsall 0 - 1 Northampton +0 0-1

TBNB

22:00 FT Real Sociedad B 1 - 1 Lugo +0 0-1

SCOA

22:00 FT 1 [10] St. Johnstone 0 - 0 Dundee Utd - 1/4 0-0

SCOA

22:00 FT [9] Dundee 1 - 2 Ross County [11] - 1/4 1-1

SCOA

22:00 FT [7] Hibernian 0 - 1 St. Mirren [6] - 1/2 0-0

SCOA

22:00 FT 1 [12] Livingston 2 - 1 Aberdeen [5] +1/4 1-0

SCOB

22:00 FT [2] Raith Rovers 0 - 0 Hamilton [11] - 1/4 0-0

SCOB

22:00 FT [7] Ayr Utd 1 - 1 Dunfermline [6] +1/4 1-1

SCOB

22:00 FT [9] Inverness C.T. 0 - 1 Greenock Morton [5] - 3/4 0-1

SCO2

22:00 FT [5] Cove Rangers 1 - 1 Airdrieonians - 1/2 1-0

SCO2

22:00 FT East Fife 0 - 0 Clyde - 1/2 0-0

SCO2

22:00 FT 1 [4] Montrose 1 - 1 Dumbarton [11] - 1 1/4 1-1

SCO2

22:00 FT [13] Peterhead 0 - 1 Alloa Athletic [3] - 1/4 0-1

SCO2

22:00 FT 1 [1] Falkirk 1 - 1 Queen's Park +0 0-1

BDNB

22:00 FT 1 [11] Academico Viseu 0 - 2 Chaves +1/4 0-0

NIRA

22:00 FT [10] Glenavon 2 - 2 Warrenpoint Town 0-1

NIRC

22:00 FT [16] Coleraine 2 - 0 Portadown FC [7] 0-0

NIRC

22:00 FT [18] Ballinamallard 0 - 1 Crusaders Belfast [9] 0-0

NIRC

22:00 FT [9] Dungannon Swi. 4 - 1 Annagh United [13] 2-1

NIRC

22:00 FT [7] Carrick Rangers 0 - 1 Cliftonville [3] +1 0-0

LUXA

22:00 FT [3] Dudelange 1 - 2 Progres Niedercorn [4] 0-0

MLTA

22:00 FT [9] Gzira Utd 4 - 1 Hamrun Spartans [1] +1/4 0-0

CYPA

22:00 FT [3] AEK Larnaca 0 - 0 Aris Limassol [2] - 1/2 0-0

TBNA

22:15 FT 2 [15] Mallorca 2 - 1 Cadiz [18] 4 - 1/2 1-1

ITB

22:15 FT Frosinone 2 - 0 Vicenza - 3/4 1-0

BIA

22:15 FT [16] Kortrijk 1 - 3 Sint Truiden [9] +0 0-2

KSAA

22:20 FT Al Faisaly (KSA) 3 - 0 Dhamak [10] - 1/2 3-0

ITA3

22:30 FT Feralpisalo 1 - 1 Albinoleffe [A-13] - 1/2 1-1

BDNA

22:30 FT Maritimo 0 - 0 Estoril [13] - 1/4 0-0

HLA

22:30 FT [7] Utrecht 3 - 2 Cambuur - 1 1/2 2-2

ISRA

22:30 FT [1] Maccabi TA 1 - 0 HIK Shmona - 1 1/2 0-0

AUTC

22:30 FT 1 [1] Rapid Wien 1 - 2 Hartberg [6] - 1 1-2

OMAA

22:40 FT [5] Nasr Salalah 2 - 0 Dhofar [10] 1-0

ALBA

22:45 FT [5] KF Tirana 3 - 2 Skenderbeu [4] 2-0

ALBA

22:45 FT 1 [6] Teuta Durres 0 - 4 Partizani Tirana [1] 0-2

FINLC

22:45 FT [B-6] VPS Vaasa 1 - 0 AC Oulu [B-5] 1-0

TBN3

22:59 FT UCAM Murcia 1 - 2 Alcoyano [A2-11] +0 1-0

TBN3

22:59 FT [A2-12] Algeciras 2 - 1 Barcelona B [A1-2] - 1/2 1-0

TBN3

22:59 FT Zamora CF 0 - 0 SD Logrones [A1-19] - 1/4 0-0

PHA

22:59 FT Saint Etienne 3 - 1 Montpellier [12] - 1/4 0-1

HUNA

22:59 FT Gyirmot SE 1 - 0 Ujpest [10] +0 0-0

ISRA

22:59 FT [9] Maccabi P.Tikva 3 - 1 Hapoel Jerusalem [7] - 1/4 0-1

TNKA

22:59 FT [2] Fenerbahce 0 - 1 Istanbul BB [4] - 1/4 0-0

TNKB

22:59 FT Denizlispor 2 - 2 Eyupspor [1] +1/2 0-2

ALGA

23:00 FT [8] JS Saoura 0 - 0 RC Arbaa -

ALGA

23:00 FT [13] MC Oran 1 - 0 MC Alger [1] -

CROA

23:05 FT [2] HNK Rijeka 3 - 2 Lok. Zagreb [5] - 3/4 2-0

QATA

23:05 FT [2] Al Rayyan 0 - 4 Al Duhail SC [6] +3/4 0-2

FCWC

23:30 FT [3] Ahly Cairo 1 - 0 Monterrey [5] +1 0-0

POLA

23:30 FT [10] Piast Gliwice 0 - 2 Pogon Szczecin [4] +1/4 0-0

ITA

00:00 FT [1] Inter Milan 1 - 2 AC Milan [2] - 1/2 1-0

MLTA

00:00 FT [6] Hibernians Paola 1 - 0 Sliema Wanderers [3] - 1 1-0

CZEA

00:00 FT [16] C. Budejovice 0 - 0 Sparta Praha [1] +1 0-0

TSA

00:00 FT [3] Servette 1 - 0 Lausanne Sports [10] - 3/4 1-0

TSB

00:00 FT Stade L. Ouchy 2 - 5 Aarau [7] +0 0-1

TSB

00:00 FT SC Kriens 0 - 3 Yverdon +1/2 0-0

TSB

00:00 FT [2] Thun 3 - 0 Wil 1900 [6] - 3/4 2-0

TBNB

00:15 FT [14] Zaragoza 1 - 1 Malaga - 1/2 0-1

KSAA

00:20 FT [3] Al Ahli (KSA) 1 - 1 Al Taawon (KSA) [4] - 1/4 0-0

ANHB

00:30 FT 1 [14] Swansea City 1 - 0 Blackburn Rovers [19] - 1/4 1-0

FA

00:30 FT [30] Cambridge Utd 0 - 3 Luton Town [65] +1/4 0-2

TBNA

00:30 FT [14] Celta Vigo 2 - 0 Rayo Vallecano [17] - 1/2 1-0

ITB

00:30 FT [17] Ascoli 0 - 1 Perugia +1/4 0-1

DUA

00:30 FT [3] Bayern Munich 3 - 2 Leipzig [4] - 1 1/4 2-1

BIA

00:30 FT [10] Standard Liege 1 - 1 Cercle Brugge [7] +0 0-1

BIA

00:30 FT Oostende 1 - 3 OH Leuven [11] +0 0-1

GREA

00:30 FT [11] Panetolikos 0 - 1 Pas Giannina [14] - 1/4 0-0

GREA

00:30 FT [5] Aris Salonica 0 - 2 Volos NFC [12] - 1 0-0

HLA

00:45 FT [10] Fortuna Sittard 2 - 0 Heerenveen [11] - 1/4 1-0

ISRA

00:50 FT 1 [3] Hap. Beer Sheva 0 - 1 Maccabi Netanya [10] - 3/4 0-0

ANHA

01:00 FT [19] Burnley 0 - 0 Watford - 1/4 0-0

TBN3

01:00 FT Valladolid II 1 - 3 Celta Vigo II [A1-4] +1/2 0-2

TBN3

01:00 FT 1 [A1-18] Cornella 2 - 0 Real Betis B - 1/2 2-0

PHB

01:00 FT Niort 0 - 0 Le Havre +0 0-0

PHB

01:00 FT 1 Nimes 0 - 1 Dunkerque [16] - 1 0-0

PHB

01:00 FT [4] Rodez 0 - 0 Valenciennes [20] - 1/4 0-0

PHB

01:00 FT [18] Quevilly 1 - 0 Grenoble [11] +0 0-0

PHB

01:00 FT [13] SC Bastia 1 - 1 Pau FC [10] - 1/2 0-0

PHB

01:00 FT [9] Guingamp 1 - 1 Auxerre [1] - 1/4 0-0

PHB

01:00 FT Nancy 1 - 1 Caen [6] +0 0-0

PHB

01:00 FT Sochaux 1 - 1 Amiens [8] - 1/2 1-1

BDNA

01:00 FT Pacos Ferreira 1 - 1 Portimonense [16] - 1/4 1-0

BRASP

01:00 FT [B-3] Agua Santa/SP 1 - 0 Novorizontino/SP [D-2] +0 1-0

PERA

01:15 FT Dep. Municipal 3 - 2 Ayacucho FC 1 - 1/4 2-2

HUNA

01:30 FT [4] MOL Fehervar FC 1 - 2 Debreceni [5] - 1 1/2 1-1

CAF

02:00 FT [C-2] Cameroon 3 - 3 Burkina Faso [D-2] 2-0

TS 90': 3-3; PEN: 5-3

HLA

02:00 FT 1 [12] Zwolle 1 - 1 NEC Nijmegen [6] - 1/2 1-1

HLA

02:00 FT [1] PSV Eindhoven 1 - 2 AZ Alkmaar [4] - 1/2 1-1

POLA

02:00 FT Lechia GD 2 - 0 Slask Wroclaw [2] - 3/4 1-0

RMNA

02:00 FT [4] Universitatea Craiova 1 - 1 CFR Cluj [3] +0 0-1

BRAMG

02:00 FT [C-4] Democrata-GV/MG 1 - 0 Pouso Alegre/MG [B-2] - 1/4 0-0

BRAPR

02:00 FT [9] Independente SJ/PR 1 - 1 Coritiba/PR [2] 0-0

BRARJ

02:00 FT [6] Boavista/RJ 1 - 0 Volta Redonda/RJ [10] +0 1-0

COLB

02:00 FT [7] Tigres(COL) 1 - 1 Atletico [16] 1-0

TBNB

02:30 FT Girona 3 - 0 SD Ponferradina - 1/2 1-0

TBNB

02:30 FT [7] Sporting Gijon 0 - 1 Eibar [3] - 1/4 0-1

DUB

02:30 FT [1] St. Pauli 2 - 2 Paderborn 07 [7] - 1/2 2-1

TSA

02:30 FT [11] Grasshoppers 1 - 3 Zurich [4] +1/2 1-0

BRAMG

02:30 FT 1 Caldense/MG 1 - 2 Cruzeiro/MG [A-1] +1/2 1-0

BRARS

02:30 FT [9] Ypiranga/RS 3 - 1 Internacional/RS [1] +3/4 1-1

ITA

02:45 FT 1 [8] Fiorentina 0 - 3 Lazio [7] - 1/4 0-0

BIA

02:45 FT [6] Antwerpen 0 - 2 Union Saint-Gilloise [1] +1/4 0-0

BIB

02:45 FT RE Mouscron 3 - 0 Waasland-Beveren +1/4 2-0

FA

03:00 FT [89] Tottenham 3 - 1 Brighton [56] - 1/2 2-0

TBNA

03:00 FT [11] Osasuna 0 - 0 Sevilla [13] +1/4 0-0

PHA

03:00 FT [2] Monaco 2 - 0 Lyon [6] - 1/4 2-0

HLA

03:00 FT [3] Twente 3 - 0 Vitesse Arnhem [17] +0 2-0

COLB

03:00 FT [10] Boca Juniors Cali 1 - 1 Bogota FC [14] 0-0

URUA

03:00 FT [14] CA Fenix 1 - 0 CA Penarol [1] +3/4 0-0

BDNA

03:30 FT 2 [5] Vitoria Guimaraes 2 - 1 Braga [4] +1/2 1-0

PERA

03:30 FT [13] Sport Huancayo 1 - 0 Sporting Cristal [2] +1/4 1-0

CHIA

04:00 FT 1 [7] U. Espanola 1 - 1 Palestino [6] +0 1-0

COLA

04:05 FT [18] Envigado 1 - 0 Deportivo Cali [15] +1/4 1-0

BLVA

04:15 FT [B-2] Nacional Potosi 1 - 1 CA Palmaflor -

PARA

04:30 FT Resistencia SC 1 - 0 Tacuary FBC [10] 0-0

BRAPR

05:00 FT Parana/PR 0 - 3 Operario/PR [4] +1/2 0-2

BRAMG

05:30 FT [C-1] America/MG 1 - 1 Athletic Club/MG [C-2] - 1 1/4 1-0

URUA

05:30 FT [6] Defensor SC 0 - 3 Liverpool P. (URU) [8] +1/4 0-2

USDC

06:00 FT Colorado Rapids 2 - 3 Houston Dynamo 1-1

MEXA

06:00 FT [9] Necaxa 1 - 3 Pachuca [7] +0 0-2

COLB

06:10 FT [11] Barranquilla 0 - 2 Real Cartagena [5] 0-1

CHIA

06:30 FT [2] Coquimbo Unido 2 - 3 Univ. Catolica(CHL) [3] +1/4 2-1

PARA

06:45 FT 1 12 de Octubre 1 - 6 Libertad [1] +3/4 1-2

PERA

07:00 FT [3] Melgar 1 - 0 Carlos A. Mannucci [17] - 1 1/4 0-0

COLB

08:00 FT Boyaca Chico 2 - 1 Orsomarso [6] 2-0

MEXA

08:00 FT 1 [1] Club America 2 - 3 San Luis [13] - 3/4 0-1

COLB

08:15 FT [8] Dep.Quindio 0 - 0 Llaneros FC [3] 0-0

MEXA

10:06 FT [16] Club Tijuana 1 - 0 Pumas UNAM [8] - 1/4 0-0

HKGA

14:00 Hoãn [2] Eastern AA - Hong Kong FC [8] - 2 1/4 -

HKGA

16:30 Hoãn [11] Resources Capital - Kitchee [4] +2 -

GHCLB

18:00 Hoãn [393] Fremad Amager - AB Gladsaxe [319] -

GHCLB

18:59 Hoãn Stomil Olsztyn - Wigry Suwalki -

GHCLB

18:59 Hoãn [234] Radnicki Nis - Kairat Almaty [329] -

GHCLB

18:59 Hoãn [758] Spartak Subotica - Dnipro [371] -

GHCLB

19:00 Hoãn [223] Aluminij - Grazer AK [308] -

GHCLB

19:00 Hoãn [546] Energetik-BGU - Gomel [299] -

DUC4DB

19:00 Hoãn [14] Hertha Berlin II - SV Lichtenberg -

DUC4DB

19:00 Hoãn [8] C. Leipzig - Babelsberg [5] -

GHCLB

20:00 Hoãn [135] Lahti - Ilves Tampere [247] -

DUC3

20:00 Hoãn Osnabruck - Turkgucu-Ataspor - 1 1/2 0-0

Kết quả bóng đá ngày 05/02/2022

Kết quả bóng đá ngày 05/02/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 05/02/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 05/02/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Cúp C3 Châu Âu › Vòng Chung Ket

02:0030/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 38 62 91
2 Arsenal 38 62 89
3 Liverpool 38 45 82
4 Aston Villa 38 15 68
5 Tottenham 38 13 66
6 Chelsea 38 14 63
7 Newcastle 38 23 60
8 Man Utd 38 -1 60
9 West Ham Utd 38 -14 52
10 Crystal Palace 38 -1 49
11 Brighton 38 -7 48
12 Bournemouth 38 -13 48
13 Fulham 38 -6 47
14 Wolves 38 -15 46
15 Everton 38 -11 40
16 Brentford 38 -9 39
17 Nottingham Forest 38 -18 32
18 Luton Town 38 -33 26
19 Burnley 38 -37 24
20 Sheffield Utd 38 -69 16